amberol main - en to ml translation catalogue (94 entries)

en: Amberol
ml: ആംബറോൾ

en: Music Player
ml: മ്യൂസിക് പ്ലെയർ

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: music;player;media;audio;playlist;
ml: സംഗീതം; പ്ലെയർ; മീഡിയ; ഓഡിയോ; പ്ലേലിസ്റ്റ്;

en: Plays music, and nothing else
ml: സംഗീതം പ്ലേ ചെയ്യുന്നു, മറിച്ചൊന്നുമില്ല

en: Amberol is a music player with no delusions of grandeur. If you just want to play music available on your local system then Amberol is the music player you are looking for.
ml: ആംബെറോൾ ഒരു മ്യൂസിക് പ്ലെയറാണ്, ഗാംഭീര്യത്തിന്റെ ഭ്രമങ്ങളൊന്നുമില്ല. നിങ്ങളുടെ പ്രാദേശിക സിസ്റ്റത്തിൽ ലഭ്യമായ സംഗീതം മാത്രം പ്ലേ ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ തിരയുന്ന മ്യൂസിക് പ്ലെയറാണ് ആംബെറോൾ.

en: Current features:
ml: നിലവിലെ സവിശേഷതകൾ:

en: adaptive UI
ml: അഡാപ്റ്റീവ് UI

en: UI recoloring using the album art
ml: ആൽബം ആർട്ട് ഉപയോഗിച്ച് UI റീകളറിംഗ്

en: drag and drop support to queue songs
ml: പാട്ടുകൾ ക്യൂവിൽ ഇടാൻ ഡ്രാഗ് ആൻഡ് ഡ്രോപ്പ് പിന്തുണ

en: shuffle and repeat
ml: ഷഫിൾ ചെയ്ത് ആവർത്തിക്കുക

en: Emmanuele Bassi
ml: ഇമ്മാനുവൽ ബാസി

en: Playback in progress
ml: പ്ലേബാക്ക് പുരോഗമിക്കുന്നു

en: Unknown artist
ml: അജ്ഞാത കലാകാരൻ

en: Unknown title
ml: അജ്ഞാത തലക്കെട്ട്

en: Unknown album
ml: അജ്ഞാത ആൽബം

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: ജനറൽ

[ctx: shortcut window]
en: Toggle primary menu
ml: പ്രാഥമിക മെനുവിലേക്ക് മാറുക

[ctx: shortcut window]
en: Copy song details to the clipboard
ml: പാട്ടിൻ്റെ വിശദാംശങ്ങൾ ക്ലിപ്പ്ബോർഡിലേക്ക് പകർത്തുക

[ctx: shortcut window]
en: Show shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികൾ കാണിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ്

[ctx: shortcut window]
en: Add a song to the playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റിലേക്ക് ഒരു ഗാനം ചേർക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Add a folder to the playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റിലേക്ക് ഒരു ഫോൾഡർ ചേർക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Clear the playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് മായ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Playback
ml: പ്ലേബാക്ക്

[ctx: shortcut window]
en: Previous song
ml: മുമ്പത്തെ ഗാനം

[ctx: shortcut window]
en: Next song
ml: അടുത്ത ഗാനം

[ctx: shortcut window]
en: Seek backwards in the current song
ml: നിലവിലെ ഗാനത്തിൽ പിന്നോട്ട് പോകൂ

[ctx: shortcut window]
en: Seek forward in the current song
ml: നിലവിലെ ഗാനത്തിൽ മുന്നോട്ട് പോകൂ

en: Play the Previous Song
ml: മുമ്പത്തെ ഗാനം പ്ലേ ചെയ്യുക

[ctx: a11y]
en: Skip backwards
ml: പിന്നോട്ട് പോകുക

en: Toggle Play
ml: പ്ലേ ടോഗിൾ ചെയ്യുക

[ctx: a11y]
en: Toggle play
ml: പ്ലേ ടോഗിൾ ചെയ്യുക

en: Play the Next Song
ml: അടുത്ത ഗാനം പ്ലേ ചെയ്യുക

[ctx: a11y]
en: Skip forward
ml: മുന്നോട്ട് പോകുക

en: Toggle Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് ടോഗിൾ ചെയ്യുക

[ctx: a11y]
en: Toggle playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് ടോഗിൾ ചെയ്യുക

en: Shuffle the Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് ഷഫിൾ ചെയ്യുക

[ctx: a11y]
en: Shuffle
ml: ഷഫിൾ

en: Enable Repeat
ml: ആവർത്തനം പ്രാപ്തമാക്കുക

[ctx: a11y]
en: Repeat
ml: ആവർത്തിക്കുക

en: Main Menu
ml: മെയിൻ മെനു

[ctx: a11y]
en: Primary menu
ml: പ്രാഥമിക മെനു

en: Copy
ml: പകർത്തുക

en: Add _Song
ml: പാട്ട് ചേർക്കുക

en: Add _Folder
ml: ഫോൾഡർ ചേർക്കുക

en: Clear
ml: ക്ലിയർ

en: _Match Cover Art
ml: മാച്ച് കവർ ആർട്ട്

en: _Background Playback
ml: _പശ്ചാത്തല പ്ലേബാക്ക്

[ctx: replaygain-menu]
en: _Album
ml: ആൽബം

[ctx: replaygain-menu]
en: _Song
ml: ഗാനം

en: _Keyboard Shortcuts
ml: _കീബോർഡ് കുറുക്കുവഴികൾ

en: _About Amberol
ml: _ആംബെറോളിനെക്കുറിച്ച്

en: _Quit
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Search Songs in the Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റിൽ പാട്ടുകൾ തിരയുക

en: Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: Close the Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് അടയ്ക്കുക

en: Select Songs in the Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റിലെ ഗാനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Search songs
ml: പാട്ടുകൾ തിരയുക

[ctx: a11y]
en: Search
ml: തിരയുക

[ctx: a11y]
en: Type to search songs
ml: പാട്ടുകൾ തിരയാൻ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Select All Songs
ml: എല്ലാ ഗാനങ്ങളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Remove Selected Songs
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഗാനങ്ങൾ നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: a11y]
en: No cover available
ml: കവർ ലഭ്യമല്ല

[ctx: a11y]
en: Currently playing
ml: നിലവിൽ കളിക്കുന്നു

en: Drop a song to add it to the playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റിലേക്ക് ചേർക്കാൻ ഒരു ഗാനം ഇടുക

en: Select a file or a folder, or drag files from your file manager to the application window to add songs to the playlist
ml: ഒരു ഫയലോ ഫോൾഡറോ തിരഞ്ഞെടുക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ പ്ലേലിസ്റ്റിലേക്ക് ഗാനങ്ങൾ ചേർക്കാൻ നിങ്ങളുടെ ഫയൽ മാനേജറിൽ നിന്ന് ആപ്ലിക്കേഷൻ വിൻഡോയിലേക്ക് ഫയലുകൾ വലിച്ചിടുക.

en: Restore Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Add Folder
ml: ഫോൾഡർ ചേർക്കുക

en: Add Song
ml: പാട്ട് ചേർക്കുക

[ctx: a11y]
en: Elapsed time
ml: കടന്നുപോയ സമയം

[ctx: a11y]
en: Remaining time
ml: ശേഷിക്കുന്ന സമയം

en: Amberol needs to run in the background to play music
ml: സംഗീതം പ്ലേ ചെയ്യാൻ ആംബെറോളിന് പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഓടേണ്ടതുണ്ട്

en: Cover image
ml: കവർ ചിത്രം

en: Repeat All Songs
ml: എല്ലാ ഗാനങ്ങളും ആവർത്തിക്കുക

en: Repeat the Current Song
ml: നിലവിലുള്ള ഗാനം ആവർത്തിക്കുക

en: Audio files
ml: ഓഡിയോ ഫയലുകൾ

en: _Add Song
ml: പാട്ട് ചേർക്കുക

en: Open File
ml: ഫയൽ തുറക്കുക

en: Unable to access files
ml: ഫയലുകൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: _Add Folder
ml: ഫോൾഡർ ചേർക്കുക

en: Open Folder
ml: ഫോൾഡർ തുറക്കുക

en: No available song found
ml: ലഭ്യമായ പാട്ടുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: No songs found
ml: പാട്ടുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Added a new song
ml: ഒരു പുതിയ ഗാനം ചേർത്തു

en: Play
ml: പ്ലേ

note: Translators: the `{}` must be left unmodified; it will be expanded to the number of songs added to the playlist
en: Added one song | Added {} songs
ml[0]: ഒരു ഗാനം  ചേർത്തു
ml[1]: {} ഗാനങ്ങൾ ചേർത്തു

en: Unable to access dropped files
ml: ഡ്രോപ്പ് ചെയ്ത ഫയലുകൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാനാവുന്നില്ല

en: {} minute | {} minutes
ml[0]: {} മിനിറ്റ്
ml[1]: {} മിനിറ്റുകൾ

en: {hours} hour {minutes} remaining | {hours} hours {minutes} remaining
ml[0]: {hours} മണിക്കൂർ {minutes} ശേഷിക്കുന്നു
ml[1]: {hours} മണിക്കൂർ {minutes} ശേഷിക്കുന്നു

note: Translators: the '{}' must be left unmodified, and it will be replaced by the number of minutes remaining in the playlist
en: {} minute remaining | {} minutes remaining
ml[0]: {} മിനിറ്റ് ശേഷിക്കുന്നു
ml[1]: {} മിനിറ്റുകൾ ശേഷിക്കുന്നു

en: No song selected
ml: പാട്ടൊന്നും തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

note: Translators: The '{}' must be left unmodified, and it is expanded to the number of songs selected
en: {} song selected | {} songs selected
ml[0]: {} ഗാനം തിരഞ്ഞെടുത്തു
ml[1]: {} ഗാനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്തു

note: Translators: `{title}` and `{artist}` must be left untranslated; they will expand to the title and artist of the currently playing song, respectively
en: Currently playing “{title}” by “{artist}”
ml: നിലവിൽ ഓടുന്നത് “{title}” by “{artist}”
