Policycoreutils - en to gu translation catalogue (828 entries)

en: USAGE: run_init <script> <args ...>
      where: <script> is the name of the init script to run,
             <args ...> are the arguments to that script.
gu: વપરાશ: run_init <script> <args ...>
      જ્યાં: <script> એ ચલાવવા માટેની init સ્ક્રિપ્ટનું નામ છે,
             <args ...> એ તે સ્ક્રિપ્ટની દલીલો છે.

en: failed to initialize PAM
gu: PAM નો આરંભ કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get account information
gu: ખાતા જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Cannot find your entry in the shadow passwd file.
gu: shadow passwd ફાઈલમાં તમારો પ્રવેશ શોધી શકતા નથી.

en: getpass cannot open /dev/tty
gu: getpass એ /dev/tty ખોલી શકતું નથી

en: run_init: incorrect password for %s
gu: run_init: %s માટે અયોગ્ય પાસવર્ડ

en: Could not open file %s
gu: ફાઈલ %s ખોલી શક્યા નહિં

en: No context in file %s
gu: ફાઈલ %s માં કોઈ સંદર્ભ નથી

en: Sorry, run_init may be used only on a SELinux kernel.
gu: માફ કરજો, run_init એ માત્ર SELinux કર્નલ પર જ વાપરી શકાશે.

en: authentication failed.
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ.

en: Could not set exec context to %s.
gu: %s નો exec સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં.

en: ******************** IMPORTANT ***********************
gu: ******************** અગત્ય ***********************

en: To make this policy package active, execute:
gu: આ પોલીસિ પેકેજ સક્રિય બનાવવા માટે, ચલાવો:

en: Could not create semanage handle
gu: semanage handle બનાવી શક્યા નહિં

en: SELinux policy is not managed or store cannot be accessed.
gu: SELinux પોલિસીની વ્યવસ્થા થયેલ નથી અથવા સંગ્રહ વાપરી શકાતો નથી.

en: Cannot read policy store.
gu: પોલિસી સંગ્રહ વાંચી શકતા નથી.

en: Could not establish semanage connection
gu: semanage જોડાણ અધિષ્ઠાપિત કરી શક્યું નહિં

en: Could not test MLS enabled status
gu: MLS સક્રિય થયેલ સ્થિતિને ચકાસણી કરી શક્યા નહિં

en: Not yet implemented
gu: હજુ સુધી અમલમાં મૂકાયેલ નથી

en: Semanage transaction already in progress
gu: Semanage પરિવહન પહેલેથી જ પ્રગતિમાં છે

en: Could not start semanage transaction
gu: semanage લેવડદેવડ શરૂ કરી શક્યા નહિં

en: Could not commit semanage transaction
gu: semanage લેવડદેવડ કમીટ કરી શક્યા નહિં

en: Semanage transaction not in progress
gu: Semanage પરિવહન પ્રગતિમાં નથી

en: Could not list SELinux modules
gu: SELinux મોડ્યુલોની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: Modules Name
gu: મોડ્યુલ નામ

en: Version
gu: આવૃત્તિ

en: Module does not exists %s
gu: મોડ્યુલ અસ્તિત્વમાં નથી %s

en: Could not disable module %s (remove failed)
gu: મોડ્યુલ %s ને નિષ્ક્રિય કરી શક્યા નહિં (દૂર કરવાનું નિષ્ફળ)

en: Could not enable module %s (remove failed)
gu: મોડ્યુલ %s ને સક્રિય કરી શક્યા નહિં (દૂર કરવાનું નિષ્ફળ)

en: Could not remove module %s (remove failed)
gu: મોડ્યુલ %s ને દૂર કરી શક્યા નહિં (દૂર કરવાનું નિષ્ફળ)

en: dontaudit requires either 'on' or 'off'
gu: dontaudit ને ક્યાંતો 'ચાલુ' અથવા 'બંધ' ની જરૂરિયાત છે

en: Builtin Permissive Types
gu: બિલ્ટઇન પરમીસીવ પ્રકારો

en: Customized Permissive Types
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ પરમીસીવ પ્રકારો

en: The sepolgen python module is required to setup permissive domains.
    In some distributions it is included in the policycoreutils-devel patckage.
    # yum install policycoreutils-devel
    Or similar for your distro.
gu: sepolgen python મોડ્યુલ પરવાનગી ડોમેઇનને સુયોજિત કરવા માટે જરૂરી છે.
    અમુક વિતરણોમાં તે policycoreutils-devel પેકેજમાં સમાવેલ છે.
    # yum install policycoreutils-devel
    અથવા તમારા ડિસ્ટ્રો માટે એજ.

en: Could not set permissive domain %s (module installation failed)
gu: છૂટ અપાય એવુ ડોમેઇન %s સુયોજિત કરી શકાતુ નથી (મોડ્યુલ સ્થાપન નિષ્ફળ થયેલ છે)

en: Could not remove permissive domain %s (remove failed)
gu: છૂટ અપાય એવુ ડોમેઇન %s દૂર કરી શકાતુ નથી (નિષ્ફળતા દૂર કરો)

en: Could not create a key for %s
gu: %s માટે કી બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not check if login mapping for %s is defined
gu: ચકાસી શક્યા નહિં કે શું %s માટે પ્રવેશ જોડણી વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Linux Group %s does not exist
gu: Linux જૂથ %s અસ્તિત્વમાં નથી

en: Linux User %s does not exist
gu: Linux વપરાશકર્તા %s અસ્તિત્વમાં નથી

en: Could not create login mapping for %s
gu: %s માટે પ્રવેશ જોડણી બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not set name for %s
gu: %s માટે નામ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set MLS range for %s
gu: %s માટે MLS મર્યાદા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set SELinux user for %s
gu: %s માટે SELinux વપરાશકર્તા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not add login mapping for %s
gu: %s માટે પ્રવેશ જોડણી ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Requires seuser or serange
gu: seuser અથવા serange જરૂરી છે

en: Login mapping for %s is not defined
gu: %s માટેની પ્રવેશ જોડણી વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not query seuser for %s
gu: %s માટે seuser પ્રશ્ન કરી શક્યા નહિં

en: Could not modify login mapping for %s
gu: %s માટે પ્રવેશ જોડણી સુધારી શક્યા નહિં

en: Login mapping for %s is defined in policy, cannot be deleted
gu: %s માટે પ્રવેશ જોડણી એ પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકાતી નથી

en: Could not delete login mapping for %s
gu: %s માટે પ્રવેશ જોડણી કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list login mappings
gu: પ્રવેશ જોડણીઓની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: Login Name
gu: પ્રવેશ નામ

en: SELinux User
gu: SELinux વપરાશકર્તા

en: MLS/MCS Range
gu: MLS/MCS વિસ્તાર

en: Service
gu: સેવા

en: Could not check if SELinux user %s is defined
gu: શું SELinux વપરાશકર્તા %s એ વ્યાખ્યાયિત છે તે ચકાસી શક્યા નહિં

en: Could not query user for %s
gu: વપરાશકર્તાને %s માટે પ્રશ્ન કરી શક્યા નહિં

en: You must add at least one role for %s
gu: %s માટે ઓછામાં ઓછો એક ભૂમિકા ઉમેરાવી જ જોઇએ

en: Could not create SELinux user for %s
gu: %s માટે SELinux વપરાશકર્તા બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not add role %s for %s
gu: ભૂમિકા %s ને %s માટે ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Could not set MLS level for %s
gu: %s માટે MLS સ્તર સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not add prefix %s for %s
gu: પૂર્વગ %s ને %s માટે ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Could not extract key for %s
gu: %s માટે કીનો અર્ક કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not add SELinux user %s
gu: SELinux વપરાશકર્તા %s ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Requires prefix, roles, level or range
gu: પૂર્વગ, ભૂમિકાઓ, સ્તર અથવા વિસ્તાર જરૂરી છે

en: Requires prefix or roles
gu: પૂર્વગ અથવા ભૂમિકાઓ જરૂરી છે

en: SELinux user %s is not defined
gu: SELinux વપરાશકર્તા %s એ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not modify SELinux user %s
gu: SELinux વપરાશકર્તા %s સુધારી શક્યા નહિં

en: SELinux user %s is defined in policy, cannot be deleted
gu: SELinux વપરાશકર્તા %s એ પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકાતા નથી

en: Could not delete SELinux user %s
gu: SELinux વપરાશકર્તા %s કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list SELinux users
gu: SELinux વપરાશકર્તાઓની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: Could not list roles for user %s
gu: વપરાશકર્તા %s માટે ભૂમિકાઓની યાદી આપી શક્યા નહિં

en: Labeling
gu: લેબલીંગ

en: Prefix
gu: પૂર્વગ

en: MCS Level
gu: MCS સ્તર

en: MCS Range
gu: MCS વિસ્તાર

en: SELinux Roles
gu: SELinux ભૂમિકાઓ

en: Protocol udp or tcp is required
gu: પ્રોટોકોલ udp અથવા tcp જરૂરી છે

en: Port is required
gu: પોર્ટ જરૂરી છે

en: Invalid Port
gu: અયોગ્ય પોર્ટ

en: Could not create a key for %s/%s
gu: %s/%s માટે કી બનાવી શક્યા નહિં

en: Type is required
gu: પ્રકાર જરૂરી છે

en: Type %s is invalid, must be a port type
gu: પ્રકાર %s અયોગ્ય છે, પોર્ટ પ્રકાર હોવુ જ જોઇએ

en: Could not check if port %s/%s is defined
gu: શું પોર્ટ %s/%s વ્યાખ્યાયિત છે કે નહિં તે ચકાસી શક્યા નહિં

en: Port %s/%s already defined
gu: પોર્ટ %s/%s પહેલાથી જ વ્યાખ્યાયિત છે

en: Could not create port for %s/%s
gu: %s/%s માટે પોર્ટ બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not create context for %s/%s
gu: %s/%s માટે સંદર્ભ બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not set user in port context for %s/%s
gu: %s/%s માટે પોર્ટ સંદર્ભમાં વપરાશકર્તા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set role in port context for %s/%s
gu: %s/%s માટે પોર્ટ સંદર્ભમાં ભૂમિકા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set type in port context for %s/%s
gu: %s/%s માટે પોર્ટ સંદર્ભમાં પ્રકાર સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set mls fields in port context for %s/%s
gu: %s/%s માટે પોર્ટ સંદર્ભમાં mls ક્ષેત્રો સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set port context for %s/%s
gu: %s/%s માટે પોર્ટ સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not add port %s/%s
gu: પોર્ટ %s/%s ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Requires setype or serange
gu: setype અથવા serange જરૂરી છે

en: Requires setype
gu: setype જરૂરી છે

en: Port %s/%s is not defined
gu: પોર્ટ %s/%s એ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not query port %s/%s
gu: પોર્ટ %s/%s નો પ્રશ્ન કરી શક્યા નહિં

en: Could not modify port %s/%s
gu: પોર્ટ %s/%s સુધારી શક્યા નહિં

en: Could not list the ports
gu: પોર્ટોની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: Could not delete the port %s
gu: પોર્ટ %s કાઢી શક્યા નહિં

en: Port %s/%s is defined in policy, cannot be deleted
gu: પોર્ટ %s/%s એ પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકાતો નથી

en: Could not delete port %s/%s
gu: પોર્ટ %s/%s કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list ports
gu: પોર્ટોની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: SELinux Port Type
gu: SELinux પોર્ટ પ્રકાર

en: Proto
gu: પ્રોટો

en: Port Number
gu: પોર્ટ નંબર

en: Node Address is required
gu: નોડ સરનામું જરૂરી છે

en: Unknown or missing protocol
gu: અજ્ઞાત અથવા ગેરહાજર પ્રોટોકોલ

en: SELinux node type is required
gu: SELinux નોડ પ્રકારની જરૂરિયાત છે

en: Type %s is invalid, must be a node type
gu: પ્રકાર %s અયોગ્ય છે, નોડ પ્રકાર હોવુ જ જોઇએ

en: Could not create key for %s
gu: %s માટે કી બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not check if addr %s is defined
gu: ચકાસી શક્યા નહિં જો સરનામું %s વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Could not create addr for %s
gu: %s માટે સરનામું બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not create context for %s
gu: %s માટે સંદર્ભ બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not set mask for %s
gu: %s માટે માસ્ક સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set user in addr context for %s
gu: %s માટે સરનામું સંદર્ભમાં વપરાશકર્તા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set role in addr context for %s
gu: %s માટે સરનામું સંદર્ભમાં ભૂમિકા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set type in addr context for %s
gu: %s માટે સરનામું સંદર્ભમાં પ્રકાર સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set mls fields in addr context for %s
gu: %s માટે સરનામુ સંદર્ભમાં mls ક્ષેત્રો સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set addr context for %s
gu: %s માટે સરનામા સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not add addr %s
gu: સરનામું %s ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Addr %s is not defined
gu: સરનામું %s એ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not query addr %s
gu: પ્રશ્ર્ન સરનામું %s કરી શક્યા નહિં

en: Could not modify addr %s
gu: સરનામું %s બદલી શક્યા નહિં

en: Addr %s is defined in policy, cannot be deleted
gu: સરનામું %s એ પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકાતો નથી

en: Could not delete addr %s
gu: સરનામાં %s કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not deleteall node mappings
gu: બધી નોડ મેપીંગને કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list addrs
gu: સરનામાંની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: SELinux Type is required
gu: SELinux પ્રકાર જરૂરી છે

en: Could not check if interface %s is defined
gu: શું ઈન્ટરફેસ %s એ વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે કે નહિં તે ચકાસી શક્યા નહિં

en: Could not create interface for %s
gu: %s માટે ઈન્ટરફેસ બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not set user in interface context for %s
gu: %s માટે ઈન્ટરફેસ સંદર્ભમાં વપરાશકર્તા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set role in interface context for %s
gu: %s માટે ઈન્ટરફેસ સંદર્ભમાં ભૂમિકા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set type in interface context for %s
gu: %s માટે ઈન્ટરફેસ સંદર્ભમાં પ્રકાર સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set mls fields in interface context for %s
gu: %s માટે ઈન્ટરફેસ સંદર્ભમાં mls ક્ષેત્રો સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set interface context for %s
gu: %s માટે ઈન્ટરફેસ સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set message context for %s
gu: %s માટે સંદેશા સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not add interface %s
gu: %s ઈન્ટરફેસ ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Interface %s is not defined
gu: ઈન્ટરફેસ %s વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not query interface %s
gu: ઈન્ટરફેસ %s ને પ્રશ્ન કરી શક્યા નહિં

en: Could not modify interface %s
gu: ઈન્ટરફેસ %s સુધારી શક્યા નહિં

en: Interface %s is defined in policy, cannot be deleted
gu: ઈન્ટરફેસ %s પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકતા નથી

en: Could not delete interface %s
gu: ઈન્ટરફેસ %s કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not delete all interface  mappings
gu: બધી ઇન્ટરફેસ મેપીંગને કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list interfaces
gu: ઈન્ટરફેસોની યાદી આપી શક્યા નહિં

en: SELinux Interface
gu: SELinux ઈન્ટરફેસ

en: Context
gu: સંદર્ભ

en: Equivalence class for %s already exists
gu: %s માટે સરખા ક્લાસ પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'
gu: ફાઇલ સ્પષ્ટીકરણ %s સરખા નિયમ '%s %s' સાથે અથડામણ થાય છે

en: Equivalence class for %s does not exists
gu: %s માટે સરખા ક્લાસ અસ્તિત્વમાં નથી

en: Could not set user in file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભમાં વપરાશકર્તા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set role in file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભમાં ભૂમિકા સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set mls fields in file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભમાં mls ક્ષેત્રો સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Invalid file specification
gu: અયોગ્ય ફાઈલ સ્પષ્ટીકરણ

en: File specification can not include spaces
gu: ફાઇલ સ્પષ્ટીકરણ જગ્યાઓને સમાવી શકાતુ નથી

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'; Try adding '%s' instead
gu: ફાઇલ સ્પષ્ટીકરણ %s સરખા નિયમ '%s %s' સાથે અથડામણ થાય છે; તેને બદલે '%s' ને ઉમેરવાનું પ્રયત્ન કરો

en: Type %s is invalid, must be a file or device type
gu: પ્રકાર %s અયોગ્ય છે, ફાઇલ અથવા ઉપકરણ પ્રકાર હોવુ જ જોઇએ

en: Could not check if file context for %s is defined
gu: શું %s માટેનો ફાઈલ સંદર્ભ વ્યાખ્યાયિત છે કે નહિં તે ચકાસી શક્યા નહિં

en: Could not create file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not set type in file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભમાં પ્રકાર સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not add file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Requires setype, serange or seuser
gu: setype, serange અથવા seuser જરૂરી છે

en: File context for %s is not defined
gu: %s માટેનો ફાઈલ સંદર્ભ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not query file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ પ્રશ્ન કરી શક્યા નહિં

en: Could not modify file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ સુધારી શક્યા નહિં

en: Could not list the file contexts
gu: ફાઈલ સંદર્ભોની યાદી આપી શક્યા નહિં

en: Could not delete the file context %s
gu: ફાઈલ સંદર્ભ %s કાઢી શક્યા નહિં

en: File context for %s is defined in policy, cannot be deleted
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકતા નથી

en: Could not delete file context for %s
gu: %s માટે ફાઈલ સંદર્ભ કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list file contexts
gu: ફાઈલ સંદર્ભોની યાદી આપી શક્યા નહિં

en: Could not list local file contexts
gu: સ્થાનીક ફાઈલ સંદર્ભોની યાદી કરી શક્યા નહિં

en: SELinux fcontext
gu: SELinux સંદર્ભ

en: type
gu: પ્રકાર

en: 
    SELinux Distribution fcontext Equivalence
gu: 
    SELinux વિતરણ fcontext સમકક્ષતા

en: 
    SELinux Local fcontext Equivalence
gu: 
    SELinux સ્થાનિક fcontext સમકક્ષતા

en: Could not check if boolean %s is defined
gu: શું બુલિયન %s વ્યાખ્યાયિત છે તે ચકાસી શક્યા નહિં

en: Boolean %s is not defined
gu: બુલિયન %s એ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Could not query file context %s
gu: ફાઈલ સંદર્ભ %s નો પ્રશ્ન કરી શક્યા નહિં

en: You must specify one of the following values: %s
gu: નીચેની કિંમતો ની એક સ્પષ્ટ કરવી જ જોઇએ: %s

en: Could not set active value of boolean %s
gu: બુલિયન %s ની સક્રિય કિંમત કરી શક્યા નહિં

en: Could not modify boolean %s
gu: બુલિયન %s સુધારી શક્યા નહિં

en: Bad format %s: Record %s
gu: ખરાબ બંધારણ%s: રેકોર્ડ %s

en: Boolean %s is defined in policy, cannot be deleted
gu: બુલિયન %s પોલિસીમાં વ્યાખ્યાયિત છે, કાઢી શકતા નથી

en: Could not delete boolean %s
gu: બુલિયન %s કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not list booleans
gu: બુલિયનોની યાદી આપી શક્યા નહિં

en: off
gu: બંધ

en: on
gu: ચાલુ

en: SELinux boolean
gu: SELinux બુલિયન

en: State
gu: પરિસ્થિતિ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Description
gu: વર્ણન

en: failed to set PAM_TTY
gu: PAM_TTY સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: newrole:  %s:  error on line %lu.
gu: newrole:  %s:  લીટી %lu માં ભૂલ છે.

en: cannot find valid entry in the passwd file.
gu: passwd ફાઈલમાં માન્ય પ્રવેશ શોધી શકતા નથી.

en: Out of memory!
gu: મેમરીની બહાર!

en: Error!  Shell is not valid.
gu: ભૂલ!  શેલ માન્ય નથી.

en: Unable to clear environment
gu: પર્યાવરણ સાફ કરવામાં અસમર્થ

en: Error changing uid, aborting.
gu: uid બદલવામાં ભૂલ, અડધેથી બંધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Error resetting KEEPCAPS, aborting
gu: KEEPCAPS પુનઃસુયોજિત કરવામાં ભૂલ, અડધેથી બંધ કરી રહ્યા છીએ

en: Error connecting to audit system.
gu: audit સિસ્ટમ સાથે જોડાવામાં ભૂલ.

en: Error allocating memory.
gu: મેમરી ફાળવવામાં ભૂલ.

en: Error sending audit message.
gu: audit સંદેશો મોકલવામાં ભૂલ.

en: Could not determine enforcing mode.
gu: દબાણ સ્થિતિ નક્કી કરી શક્યા નહિં.

en: Error!  Could not open %s.
gu: ભૂલ!  %s ખોલી શક્યા નહિં.

en: Error!  Could not clear O_NONBLOCK on %s
gu: ભૂલ!  %s પર ONONBLOCK ને સાફ કરી શક્યા નહિં (_N)

en: %s!  Could not get current context for %s, not relabeling tty.
gu: %s!  %s માટે વર્તમાન સંદર્ભ મેળવી શક્યા નહિં, નહિં કે tty નું પુનઃલેબલીકરણ.

en: %s!  Could not get new context for %s, not relabeling tty.
gu: %s!  %s માટે નવો સંદર્ભ મેળવી શક્યા નહિં, નહિં કે tty નું પુનઃલેબલીકરણ.

en: %s!  Could not set new context for %s
gu: %s!  %s માટે નવો સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: %s changed labels.
gu: %s એ લેબલો બદલી નાંખ્યા.

en: Warning! Could not restore context for %s
gu: ચેતવણી! %s માટેનો સંદર્ભ પુનઃસંગ્રહી શક્યા નહિં

en: Error: multiple roles specified
gu: ભૂલ: ઘણી ભૂમિકાઓ સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: Error: multiple types specified
gu: ભૂલ: ઘણા પ્રકારો સ્પષ્ટ સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: Sorry, -l may be used with SELinux MLS support.
gu: માફ કરજો, -l એ કદાચ SELinux MLS આધાર સાથે વાપરવામાં આવશે.

en: Error: multiple levels specified
gu: ભૂલ: ઘણા સ્તરો સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: Error: you are not allowed to change levels on a non secure terminal
gu: ભૂલ: તમે બિન સુરક્ષિત ટર્મિનલ પર સ્તરો બદલવા માટે માન્ય નથી

en: Couldn't get default type.
gu: મૂળભૂત પ્રકાર મેળવી શક્યા નહિં.

en: failed to get new context.
gu: નવો સંદર્ભ મેળવવામાં નિષ્ફળ.

en: failed to set new role %s
gu: નવી ભૂમિકા %s સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to set new type %s
gu: નવો પ્રકાર %s સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to build new range with level %s
gu: સ્તર %s સાથેની નવી મર્યાદા બાંધવામાં નિષ્ફળ

en: failed to set new range %s
gu: નવો વિસ્તાર %s સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to convert new context to string
gu: શબ્દમાળાના નવા સંદર્ભમાં રૂપાંતરણ કરવામાં નિષ્ફળ

en: %s is not a valid context
gu: %s એ માન્ય સંદર્ભ નથી

en: Unable to allocate memory for new_context
gu: new_context માટેનો સંદર્ભ ફાળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to obtain empty signal set
gu: ખાલી સંકેત સમૂહ મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to set SIGHUP handler
gu: SIGHUP નિયંત્રક સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ

en: Sorry, newrole failed to drop capabilities
gu: દિલગીર છીએ, નવી ભૂમિકા ક્ષમતાઓને છોડવામાં નિષ્ફળ

en: Sorry, newrole may be used only on a SELinux kernel.
gu: માફ કરજો, નવી ભૂમિકા માત્ર SELinux કર્નલ પર જ વપરાશે.

en: failed to get old_context.
gu: old_context મેળવવામાં નિષ્ફળ.

en: Warning!  Could not retrieve tty information.
gu: ચેતવણી!  tty જાણકારી પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં.

en: error on reading PAM service configuration.
gu: PAM સેવા રૂપરેખાંકન વાંચવામાં ભૂલ.

en: newrole: incorrect password for %s
gu: નવીભૂમિકા: %s માટે અયોગ્ય પાસવર્ડ

en: newrole: failure forking: %s
gu: નવી ભૂમિકા: forking માં નિષ્ફળતા: %s

en: Unable to restore tty label...
gu: tty લેબલ પુનઃસંગ્રહવામાં અસમર્થ...

en: Failed to close tty properly
gu: tty વ્યવસ્થિત રીતે બંધ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Could not close descriptors.
gu: વર્ણનકારો બંધ કરી શક્યા નહિં.

en: Error allocating shell's argv0.
gu: શેલની argv0 ફાળવવામાં ભૂલ.

en: Failed to send audit message
gu: ઑડિટ સંદેશાને મોકલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to transition to namespace
gu: નામજગ્યાનું પરિવર્તન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to drop capabilities %m
gu: ક્ષમતા %m છોડવામાં નિષ્ફળતા

en: Unable to restore the environment, aborting
gu: પર્યાવરણ પુનઃસંગ્રહિત કરવામાં અસમર્થ, અડધેથી બંધ કરી રહ્યા છીએ

en: failed to exec shell
gu: exec shell માં નિષ્ફળ

en: usage:  %s [-qi]
gu: વપરાશ:  %s [-qi]

en: %s:  Policy is already loaded and initial load requested
gu: %s:  પોલીસી પહેલાથી જ લવાઈ ગયેલ છે અને આરંભિક લોડની અરજી થયેલ છે

en: %s:  Can't load policy and enforcing mode requested:  %s
gu: %s:  પોલિસી લાવી શકતા નથી અને દબાણ સ્થિતિની અરજી થયેલ છે:  %s

en: %s:  Can't load policy:  %s
gu: %s:  પોલિસી લાવી શકતા નથી:  %s

en: Requires at least one category
gu: ઓછામાં ઓછો માત્ર એક જ વર્ગ જરૂરી છે

en: Can not modify sensitivity levels using '+' on %s
gu: '+' ની મદદથી %s પર સંવેદનશીલતા સ્તરો સુધારી શકતા નથી

en: %s is already in %s
gu: %s એ પહેલાથી જ %s માં છે

en: %s is not in %s
gu: %s એ %s માં નથી

en: Can not combine +/- with other types of categories
gu: +/- ને અન્ય પ્રકારના વર્ગો સાથે જોડી શકતા નથી

en: Can not have multiple sensitivities
gu: ઘણી સંવેદનશીલતાઓ હોઈ શકતી નથી

en: Usage %s CATEGORY File ...
gu: વપરાશ %s CATEGORY File ...

en: Usage %s -l CATEGORY user ...
gu: વપરાશ %s -l CATEGORY user ...

en: Usage %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...
gu: વપરાશ %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...

en: Usage %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...
gu: વપરાશ %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...

en: Usage %s -d File ...
gu: વપરાશ %s -d File ...

en: Usage %s -l -d user ...
gu: વપરાશ %s -l -d user ...

en: Usage %s -L
gu: વપરાશ %s -L

en: Usage %s -L -l user
gu: વપરાશ %s -L -l user

en: Use -- to end option list.  For example
gu: વિકલ્પ યાદીનો અંત કરવા માટે -- વાપરો.  ઉદાહરણ તરીકે

en: Options Error %s
gu: વિકલ્પો ભૂલ %s

en: Boolean
gu: બુલિયન

en: all
gu: બધું

en: Customized
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવેલ

en: File Labeling
gu: ફાઈલ લેબલીંગ

en: File
    Specification
gu: ફાઈલ
    સ્પષ્ટીકરણ

en: Selinux
    File Type
gu: Selinux
    ફાઈલ પ્રકાર

en: File
    Type
gu: ફાઈલ
    પ્રકાર

en: User Mapping
gu: વપરાશકર્તા માપન

en: Login
    Name
gu: પ્રવેશ
    નામ

en: SELinux
    User
gu: SELinux
    વપરાશકર્તા

en: MLS/
    MCS Range
gu: MLS/
    MCS વિસ્તાર

en: Login '%s' is required
gu: પ્રવેશ '%s' જરૂરી છે

en: Policy Module
gu: પોલીસિ મોડ્યુલ

en: Module Name
gu: મોડ્યુલ નામ

en: Disable Audit
gu: સંપાદન નિષ્ક્રિય કરો

en: Enable Audit
gu: સંપાદન સક્રિય કરો

en: Load Policy Module
gu: પોલિસી મોડ્યુલ લાવો

en: Add Booleans Dialog
gu: બુલિયનો સંવાદ ઉમેરો

en: Boolean Name
gu: બુલિયન નામ

en: SELinux Policy Generation Tool
gu: SELinux પોલિસી બનાવટ સાધન

en: <b>Select the policy type for the application or user role you want to confine:</b>
gu: <b>કાર્યક્રમ માટે પોલિસી પ્રકારને પસંદ કરો અથવા વપરાશકર્તા ભૂમિકા શુદ્દ કરવા તમે માંગો છો:</b>

en: <b>Applications</b>
gu: <b>કાર્યક્રમો</b>

en: Standard Init Daemon
gu: પ્રમાણભૂત Init ડિમન

en: Standard Init Daemon are daemons started on boot via init scripts.  Usually requires a script in /etc/rc.d/init.d
gu: પ્રમાણભૂત આરંભ ડિમન એ init સ્ક્રિપ્ટો મારફતે બુટ કરવા પર શરૂ થતા ડિમનો છે.  સામાન્ય રીતે /etc/rc.d/init.d માં સ્ક્રિપ્ટની જરૂર પડે છે

en: DBUS System Daemon
gu: DBUS સિસ્ટમ ડિમન

en: Internet Services Daemon (inetd)
gu: ઈન્ટરનેટ સેવાઓ ડિમન (inetd)

en: Internet Services Daemon are daemons started by xinetd
gu: ઈન્ટરનેટ સેવાઓ ડિમન એ xinetd દ્વારા શરૂ કરવામાં આવેલ ડિમનો છે

en: Web Application/Script (CGI)
gu: વેબ કાર્યક્રમ/સ્ક્રિપ્ટ (CGI)

en: Web Applications/Script (CGI) CGI scripts started by the web server (apache)
gu: વેબ કાર્યક્રમો/સ્ક્રિપ્ટ (CGI) CGI સ્ક્રિપ્ટો વેબ સર્વર દ્વારા શરૂ કરવામાં આવેલ છે (અપાચે)

en: User Application
gu: વપરાશકર્તા કાર્યક્રમ

en: User Application are any application that you would like to confine that is started by a user
gu: વપરાશકર્તા કાર્યક્રમ એ કોઈપણ કાર્યક્રમ છે કે જેને તમે તે વપરાશકર્તા દ્વારા શરૂ કરીને શુદ્ધિ કરવા માંગો

en: <b>Login Users</b>
gu: <b>પ્રવેશ વપરાશકર્તાઓ</b>

en: Existing User Roles
gu: હાલની વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ

en: Modify an existing login user record.
gu: હાલનો પ્રવેશ રેકોર્ડ સુધારો.

en: Minimal Terminal User Role
gu: ન્યૂનતમ ટર્મિનલ વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: This user will login to a machine only via a terminal or remote login.  By default this user will have  no setuid, no networking, no su, no sudo.
gu: આ વપરાશકર્તા મશીનમાં માત્ર ટર્મિનલ કે દૂરસ્થ પ્રવેશ મારફતે જ પ્રવેશી શકશે.  મૂળભૂત રીતે આ વપરાશકર્તાને કોઈ setuid હશે નહિં, કોઈ નેટવર્કીંગ, કોઈ su, કોઈ sudo હશે નહિં.

en: Minimal X Windows User Role
gu: ન્યૂનતમ X વિન્ડો વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: This user can login to a machine via X or terminal.  By default this user will have no setuid, no networking, no sudo, no su
gu: આ વપરાશકર્તા મશીનમાં માત્ર X અથવા ટર્મિનલ મારફતે જ પ્રવેશ કરી શકશે.  મૂળભૂત રીતે આ વપરાશકર્તાને કોઈ setuid, કોઈ નેટવર્કીંગ, કોઈ sudo, કે કોઈ su હશે નહિં

en: User Role
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no sudo, no su.
gu: પૂરેપૂરા નેટવર્કીંગ સાથેનો વપરાશકર્તા, કોઈ setuid કાર્યક્રમો પરિવહન વિના, કોઈ sudo, કોઈ su નથી.

en: Admin User Role
gu: સંચાલક વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no su, can sudo to Root Administration Roles
gu: પૂરેપૂરા નેટવર્કીંગ સાથેનો વપરાશકર્તા, કોઈ setuid કાર્યક્રમો પરિવહન વિના નથી, su નથી, તે રુટ સંચાલન ભૂમિકાઓમાં sudo કરી શકતું નથી

en: <b>Root Users</b>
gu: <b>રુટ વપરાશકર્તાઓ</b>

en: Root Admin User Role
gu: રુટ સંચાલક વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: Select Root Administrator User Role, if this user will be used to administer the machine while running as root.  This user will not be able to login to the system directly.
gu: રુટ સંચાલક વપરાશકર્તા ભૂમિકા પસંદ કરો, જો આ વપરાશકર્તા મશીનના સંચાલન માટે વાપરવામાં આવે જ્યારે રુટ તરીકે ચલાવી રહ્યા હોય.  આ વપરાશકર્તા સિસ્ટમમાં સીધો જ પ્રવેશ કરવા માટે સમર્થ હશે નહિં.

en: <b>Enter name of application or user role:</b>
gu: <b>કાર્યક્રમનુ નામ અથવા વપરાશકર્તા ભૂમિકાને દાખલ કરો:</b>

en: Name
gu: નામ

en: Enter complete path for executable to be confined.
gu: શુદ્ધિ કરવા માટેની એક્ઝેક્યુટેબલનો સંપૂર્ણ પાથ દાખલ કરો.

en: Enter unique name for the confined application or user role.
gu: શુદ્ધિ થયેલ કાર્યક્રમ કે વપરાશકર્તા ભૂમિકા માટે અનન્ય નામ દાખલ કરો.

en: Executable
gu: એક્ઝેક્યુટેબલ

en: Init script
gu: Init સ્ક્રિપ્ટ

en: Enter complete path to init script used to start the confined application.
gu: શુદ્ધિ થયેલ કાર્યક્રમ શરૂ કરવા માટે વાપરવામાં આવતી init સ્ક્રિપ્ટનો આખો પાથ દાખલ કરો.

en: <b>Select existing role to modify:</b>
gu: <b>બદલવા માટે હાલની ભૂમિકાને પસંદ કરો:</b>

en: Select the user roles that will transiton to the %s domain.
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાને પસંદ કરો કે જે %s ડોમેઇનમાં પરિવહન કરશે.

en: role tab
gu: ભૂમિકા ટૅબ

en: <b>Select roles that %s will transition to:</b>
gu: <b>ભૂમિકાઓ પસંદ કરો કે જે %s તેમાં પરિવહન કરશે:</b>

en: Select applications domains that %s will transition to.
gu: કાર્યક્રમ પસંદ કરો કે જે %s તેમાં પરિવહન કરશે.

en: transition 
    role tab
gu: ટ્રાન્ઝીશન 
    ભૂમિકા ટૅબ

en: <b>Select the user_roles that will transition to %s:</b>
gu: <b>વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ પસંદ કરો કે જે %s માં પરિવહન કરશે: (_r)</b>

en: Select the user roles that will transiton to this applications domains.
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ પસંદ કરો કે જે કાર્યક્રમ ડોમેઈનોમાં પરિવહન કરશે.

en: <b>Select domains that %s will administer:</b>
gu: <b>ડોમેઇનને પસંદ કરો કે જે %s સંચાલિત કરશે:</b>

en: Select the domains that you would like this user administer.
gu: ડોમેઈનો પસંદ કરો કે જેને તમે આ વપરાશકર્તા મારફતે સંચાલિત કરવા માંગો.

en: <b>Select additional roles for %s:</b>
gu: <b>%s માટે વધારાની ભૂમિકાને પસંદ કરો:</b>

en: <b>Enter network ports that %s binds on:</b>
gu: <b>નેટવર્ક પોર્ટને દાખલ કરો કે જે %s તેની પર બાંધે છે:</b>

en: <b>TCP Ports</b>
gu: <b>TCP પોર્ટો</b>

en: All
gu: બધું

en: Allows %s to bind to any udp port
gu: કોઇપણ udp પોર્ટને બાંધવા માટે %s ને પરવાનગી આપો

en: Allow %s to call bindresvport with 0. Binding to port 600-1024
gu: 0 સાથે bindresvport કોલ કરવા માટે %s ને પરવાનગી આપો. પોર્ટ 600-1024 ને બાંધી રહ્યા છે

en: Unreserved Ports (>1024)
gu: બિનઆરક્ષિત પોર્ટો (>1024)

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s binds to. Example: 612, 650-660
gu: અલ્પવિરામથી અલગ પડેલ udp પોર્ટોની યાદી દાખલ કરો અથવા પોર્ટની સીમા કે જે %s તેની સાથે જોડાય છે. ઉદાહરણ: 612, 650-660

en: Select Ports
gu: પોર્ટો પસંદ કરો

en: Allows %s to bind to any udp ports > 1024
gu: કોઇપણ udp પોર્ટને બાંધવા માટે %s ને પરવાનગી આપે છે > 1024

en: <b>UDP Ports</b>
gu: <b>UDP પોર્ટો</b>

en: Network
    Bind tab
gu: નેટવર્ક
    બાઇન્ડ ટૅબ

en: <b>Select network ports that %s connects to:</b>
gu: <b>નેટવર્ક પોર્ટને દાખલ કરો કે જે  %s તેની સાથે જોડાય છે:</b>

en: Allows %s to connect to any tcp port
gu: કોઇપણ tcp પોર્ટને જોડવા માટે %s ને પરવાનગી આપે છે

en: Enter a comma separated list of tcp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
gu: અલ્પવિરામથી અલગ પડેલ udp પોર્ટોની યાદી દાખલ કરો પોર્ટની સીમા કે જે %s તેની સાથે જોડાય છે. ઉદાહરણ: 612, 650-660

en: Allows %s to connect to any udp port
gu: કોઇપણ udp પોર્ટને જોડવા માટે %s ને પરવાનગી આપે છે

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
gu: અલ્પવિરામથી અલગ પડેલ udp પોર્ટોની યાદી દાખલ કરો અથવા પોર્ટની સીમા કે જે %s તેની સાથે જોડાય છે. ઉદાહરણ: 612, 650-660

en: <b>Select common application traits for %s:</b>
gu: <b>%s માટે સામાન્ય કાર્યક્રમ લક્ષણ પસંદ કરો:</b>

en: Writes syslog messages
gu: syslog સંદેશાઓ લખે છે

en: Create/Manipulate temporary files in /tmp
gu: /tmp માં કામચલાઉ ફાઈલો બનાવે/જાળવે છે

en: Uses Pam for authentication
gu: સત્તાધિકરણ માટે Pam વાપરે છે

en: Uses nsswitch or getpw* calls
gu: nsswitch અથવા getpw* કોલ વાપરે છે

en: Uses dbus
gu: dbus વાપરે છે

en: Sends audit messages
gu: audit સંદેશાઓ મોકલે છે

en: Interacts with the terminal
gu: ટર્મિનલ સાથે સંપર્ક કરે છે

en: Sends email
gu: ઈમેઈલ મોકલે છે

en: <b>Add files/directories that %s manages</b>
gu: <b>ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓને ઉમેરો કે જે %s સંચાલિત કરે</b>

en: Files/Directories which the %s "manages". Pid Files, Log Files, /var/lib Files ...
gu: ફાઈલો/ડિરેક્ટરીઓ કે જે %s "સંચાલિત કરે". Pid ફાઇલો, Log ફાઇલો, /var/lib ફાઇલો ...

en: <b>Add booleans from the %s policy:</b>
gu: <b>%s પોલિસીમાંથી બુલિયનને ઉમેરો:</b>

en: Add/Remove booleans used by the %s domain
gu: %s ડોમેઇન દ્દારા વાપરેલ બુલિયનને ઉમેરો/દૂર કરો

en: <b>Which directory you will generate the %s policy?</b>
gu: <b>કઇ ડિરેક્ટરીથી તમે %s પોલિસીને બનાવશે?</b>

en: Policy Directory
gu: પોલિસી ડિરેક્ટરી

en: Role
gu: ભૂમિકા

en: Existing_User
gu: હાલનો વપરાશકર્તા (_U)

en: Application
gu: કાર્યક્રમ

en: %s must be a directory
gu: %s ડિરેક્ટરી હોવી જ જોઈએ

en: You must select a user
gu: તમારે વપરાશકર્તા પસંદ કરવો જ પડશે

en: Select executable file to be confined.
gu: શુદ્ધિ કરવા માટે એક્ઝેક્યુટેબલ ફાઈલ પસંદ કરો.

en: Select init script file to be confined.
gu: શુદ્ધિ કરવા માટે init સ્ક્રિપ્ટ ફાઈલ પસંદ કરો.

en: Select file(s) that confined application creates or writes
gu: ફાઈલ(ઓ) પસંદ કરો કે જેને શુદ્ધિ કરેલ કાર્યક્રમ બનાવે છે અથવા લખે છે

en: Select directory(s) that the confined application owns and writes into
gu: ડિરેક્ટરી(ઓ) પસંદ કરો કે જે શુદ્ધિ થયેલ કાર્યક્રમની માલિકીની છે અથવા જેમા લખે છે

en: Select directory to generate policy files in
gu: પોલિસી ફાઈલો બનાવવા માટે ડિરેક્ટરી પસંદ કરો

en: Type %s_t already defined in current policy.
    Do you want to continue?
gu: પ્રકાર %s_t વર્તમાન પોલીસિમાં પહેલાથી જ વ્યાખ્યાયિત છે.
    શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Verify Name
gu: નામની ખાતરી કરો

en: Module %s.pp already loaded in current policy.
    Do you want to continue?
gu: મોડ્યુલ %s.pp પહેલાથી જ વર્તમાન પોલીસિમાં લોડ થયેલ છે.
    શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You must add a name made up of letters and numbers and containing no spaces.
gu: અક્ષરોથી બનાવેલ નામ અને સંખ્યા અને ખાલી જગ્યાને ને સમાવતુ તમારે ઉમેરવુ જ જોઇએ.

en: You must enter a executable
gu: તમારે એક્ઝેક્યુટેબલ દાખલ કરવી જ પડશે

en: Configue SELinux
gu: SELinux રૂપરેખાંકિત કરો

en: Network Port
gu: નેટવર્ક પોર્ટ

en: SELinux Port
    Type
gu: SELinux પોર્ટ
    પ્રકાર

en: Protocol
gu: પ્રોટોકોલ

en: MLS/MCS
    Level
gu: MLS/MCS
    સ્તર

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Port number "%s" is not valid.  0 < PORT_NUMBER < 65536
gu: પોર્ટ નંબર "%s" એ માન્ય નથી.  0 < PORT_NUMBER < 65536

en: List View
gu: યાદી દેખાવ

en: Group View
gu: જૂથ દેખાવ

en: Are you sure you want to delete %s '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર %s '%s' કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Delete %s
gu: %s કાઢી નાંખો

en: Add %s
gu: %s ઉમેરો

en: Modify %s
gu: %s સુધારો

en: Permissive
gu: છૂટ આપનારું

en: Enforcing
gu: દબાણ કરવુ

en: Status
gu: પરિસ્થિતિ

en: Changing the policy type will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
gu: પોલિસી પ્રકાર બદલવાનું આગળના બુટ પર વર્તમાન ફાઈલ સિસ્ટમને પુનઃલેબલ કરવાનું કારણ આપી શકશે. પુનઃલેબલીંગ કરવાનું ફાઈલ સિસ્ટમના માપ પર આધાર રાખીને લાંબો સમય લે છે.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Changing to SELinux disabled requires a reboot.  It is not recommended.  If you later decide to turn SELinux back on, the system will be required to relabel.  If you just want to see if SELinux is causing a problem on your system, you can go to permissive mode which will only log errors and not enforce SELinux policy.  Permissive mode does not require a reboot    Do you wish to continue?
gu: SELinux નિષ્ક્રિયકૃતમાં બદલવા માટે રીબુટ જરૂરી છે.  એ આગ્રહણીય નથી.  જો તમે પછીથી SELinux ને પાછું ચાલુ કરવાનું નક્કી કરો, તો સિસ્ટમને પુનઃલેબલ કરવાની જરૂર રહેશે.  જો તમે ખાલી એ જોવા માંગો કે શું SELinux એ તમારી સિસ્ટમ પર સમસ્યા સર્જી રહી છે, તો તમે પરવાનગીય સ્થિતિમાં જઈ શકશો કે જે માત્ર ભૂલો જ લોગ કરશે અને SELinux પોલિસીને દબાણ કરશે નહિં. પરવાનગીય સ્થિતિને રીબુટ કરવાની જરૂર રહેતી નથી    શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Changing to SELinux enabled will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
gu: SELinux સક્રિયકૃતમાં બદલવાનું આગળના બુટ પર વર્તમાન ફાઈલ સિસ્ટમને પુનઃલેબલ કરવાનું કારણ આપી શકશે. પુનઃલેબલીંગ કરવાનું ફાઈલ સિસ્ટમના માપ પર આધાર રાખીને લાંબો સમય લે છે.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Add SELinux Login Mapping
gu: SELinux પ્રવેશ મેપીંગ ઉમેરો

en: Add SELinux Network Ports
gu: SELinux નેટવર્ક પોર્ટો ઉમેરો

en: SELinux Type
gu: SELinux પ્રકાર

en: File Specification
gu: ફાઈલ સ્પષ્ટીકરણ

en: File Type
gu: ફાઈલ પ્રકાર

en: all files
    regular file
    directory
    character device
    block device
    socket
    symbolic link
    named pipe
gu: બધી ફાઈલો
    નિયમિત ફાઈલ
    ડિરેક્ટરી
    અક્ષર ઉપકરણ
    બ્લોક ઉપકરણ
    સોકેટ
    સાંકેતિક કડી
    નામવાળું પાઈપ

en: Add SELinux User
gu: SELinux વપરાશકર્તા ઉમેરો

en: SELinux Administration
gu: SELinux સંચાલન

en: Add
gu: ઉમેરો

en: _Properties
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: _Delete
gu: કાઢો (_D)

en: Select Management Object
gu: વ્યવસ્થાપન ઓબ્જેક્ટ પસંદ કરો

en: <b>Select:</b>
gu: <b>પસંદ કરો:</b>

en: System Default Enforcing Mode
gu: સિસ્ટમ મૂળભૂત દબાણ સ્થિતિ

en: Disabled
    Permissive
    Enforcing
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ
    છૂટ આપનારુ
    દબાણ કરવુ

en: Current Enforcing Mode
gu: વર્તમાન દબાણ સ્થિતિ

en: System Default Policy Type:
gu: સિસ્ટમ મૂળભૂત પોલિસી પ્રકાર:

en: Select if you wish to relabel then entire file system on next reboot.  Relabeling can take a very long time, depending on the size of the system.  If you are changing policy types or going from disabled to enforcing, a relabel is required.
gu: આગળના રીબુટ પર તમે શું વર્તમાન ફાઈલ સિસ્ટમને પુનઃલેબલ કરવા ઈચ્છો છો તે પસંદ કરો.  પુનઃલેબલ કરવાનું લાંબો સમય લઈ શકે છે, સિસ્ટમના માપ પર આધાર રાખીને.  જો તમે પોલિસી પ્રકારો બદલી રહ્યા હોય અથવા દબાણ પૂર્વક નિષ્ક્રિય થયેલ હોય્યા હોય, તો પુનઃલેબલ જરૂરી છે.

en: Relabel on next reboot.
gu: આગળના પુનઃબુટ પર પુનઃલેબલ.

en: label37
gu: લેબલ૩૭

en: Revert boolean setting to system default
gu: બુલિયન સુયોજનને સિસ્ટમ મૂળભૂતમાં ઉલટાવો

en: Toggle between Customized and All Booleans
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવેલ અને બધા બુલિયનો વચ્ચે ફેરબદલી કરો

en: Filter
gu: ગાળક

en: label50
gu: લેબલ૫૦

en: Add File Context
gu: ફાઈલ સંદર્ભ ઉમેરો

en: Modify File Context
gu: ફાઈલ સંદર્ભ સુધારો

en: Delete File Context
gu: ફાઈલ સંદર્ભ કાઢો

en: Toggle between all and customized file context
gu: બધા અને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવેલ ફાઈલ સંદર્ભ વચ્ચે બદલો

en: label38
gu: લેબલ૩૮

en: Add SELinux User Mapping
gu: SELinux વપરાશકર્તા મેપીંગ ઉમેરો

en: Modify SELinux User Mapping
gu: SELinux વપરાશકર્તા માપન સુધારો

en: Delete SELinux User Mapping
gu: SELinux વપરાશકર્તા માપન કાઢો

en: label39
gu: લેબલ૩૯

en: Add User
gu: વપરાશકર્તા ઉમેરો

en: Modify User
gu: વપરાશકર્તાને સુધારો

en: Delete User
gu: વપરાશકર્તા કાઢી નાંખો

en: label41
gu: લેબલ૪૧

en: Add Network Port
gu: નેટવર્ક પોર્ટ ઉમેરો

en: Edit Network Port
gu: નેટવર્ક પોર્ટમાં ફેરફાર કરો

en: Delete Network Port
gu: નેટવર્ક પોર્ટ કાઢો

en: Toggle between Customized and All Ports
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવેલ અને બધા પોર્ટ વચ્ચે બદલો

en: label42
gu: લેબલ૪૨

en: Generate new policy module
gu: નવું પોલિસી મોડ્યુલ બનાવો

en: Load policy module
gu: પોલિસી મોડ્યુલ લાવો

en: Remove loadable policy module
gu: લાવી શકાય તેવું પોલિસી મોડ્યુલ દૂર કરો

en: Enable/Disable additional audit rules, that are normally not reported in the log files.
gu: વધારાના સંપાદન નિયમો સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો, કે જેઓ સામાન્ય રીતે લોગ ફાઈલોમાં અહેવાલ અપાયેલ નહિં હોય.

en: label44
gu: લેબલ૪૪

en: Change process mode to permissive.
gu: છૂટ અપાય એવુ મેળવવા માટે પ્રક્રિયા સ્થિતિને બદલો.

en: Change process mode to enforcing
gu: દબાણ કરવા માટે પ્રક્રિયાને બદલો

en: Process Domain
gu: પ્રક્રિયા ડોમેઇન

en: label59
gu: લેબલ૫૯

en: SELinux user '%s' is required
gu: SELinux વપરાશકર્તા '%s' જરૂરી છે

en: Allow ABRT to modify public files used for public file transfer services.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે ABRT ને પરવાનગી આપો.

en: Allow ABRT to run in abrt_handle_event_t domain to handle ABRT event scripts
gu: ABRT ઘટના સ્ક્રિપ્ટોને સંભાળવા માટે abrt_handle_event_t માં ચલાવવા માટે ABRT ને પરવાનગી આપો

en: Allow antivirus programs to read non security files on a system
gu: સિસ્ટમ પર બિન સુરક્ષિત ફાઇલોને વાંચવા માટે એન્ટીવાઇરસ કાર્યક્રમોને પરવાનગી આપો

en: Determine whether can antivirus programs use JIT compiler.
gu: એવુ નક્કી કરો કે એન્ટીવાઇરસ કાર્યક્રમો એ JIT કમ્પાઇલરને વાપરી શકે છે.

en: Allow auditadm to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે auditadm ની પરવાનગી આપો

en: Allow users to resolve user passwd entries directly from ldap rather then using a sssd server
gu: sssd સર્વરને વાપરવા કરતા ldap માંથી સીધુ વપરાશકર્તા passwd નોંધણીને ઉકેલવા માટે વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow users to login using a radius server
gu: radius સર્વરની મદદથી પ્રવેશવા માટે વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow users to login using a yubikey  server
gu: yubikey સર્વરની મદદથી પ્રવેશવા વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Determine whether awstats can purge httpd log files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે awstats એ httpd લૉગ ફાઇલોને શુદ્દ કરી શકે છે.

en: Determine whether cdrecord can read various content. nfs, samba, removable devices, user temp and untrusted content files
gu: એવુ નક્કી કરો કે cdrecord વિવિધ સમાવિષ્ટને વાંચી શકે છે. nfs, samba, દૂર કરી શકાય તેવા ઉપકરણો, વપરાશકર્તા temp અને બિનવિશ્ર્વાસુ સમાવિષ્ટ ફાઇલો

en: Allow cluster administrative domains to connect to the network using TCP.
gu: જો તમે TCP મદદથી નેટવર્કમાં જોડાવા માટે ક્લસ્ટર સંચાલન ડોમેઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow cluster administrative domains to manage all files on a system.
gu: જો તમે સિસ્ટમ પર બધી ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે ક્લસ્ટર સંચાલન ડોમેઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow cluster administrative cluster domains memcheck-amd64- to use executable memory
gu: જો તમે ઍક્ઝક્યૂટેબલ મેમરીને વાપરવા માટે ક્સલ્ટર સંચાલન ક્લસ્ટર ડોમેઇન emcheck-amd64- ને પરવાનગી આપો

en: Determine whether Cobbler can modify public files used for public file transfer services.
gu: એવુ નક્કી કરો કે Cobbler એ સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલી શકે છે.

en: Determine whether Cobbler can connect to the network using TCP.
gu: એવુ નક્કી કરો કે Cobbler એ TCP ની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાઇ શકે છે.

en: Determine whether Cobbler can access cifs file systems.
gu: એવુ નક્કી કરો કે Cobbler cifs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકે.

en: Determine whether Cobbler can access nfs file systems.
gu: એવુ નક્કી કરો કે Cobbler nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકે છે.

en: Determine whether collectd can connect to the network using TCP.
gu: એવુ નક્કી કરો કે collectd એ TCP ની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાઇ શકે છે.

en: Determine whether Condor can connect to the network using TCP.
gu: એવુ નક્કી કરો કે Condor એ TCP ની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાઇ શકે છે.

en: Allow system cron jobs to relabel filesystem for restoring file contexts.
gu: ફાઇલ સંદર્ભોનો પુન:સંગ્રહ કરવા માટે ફાઇલસિસ્ટમને પુન:લેબલ કરવા માટે સિસ્ટમ ક્રોન જૉબને પરવાનગી આપો.

en: Determine whether cvs can read shadow password files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે cvs એ shadow પાસવર્ડ ફાઇલોને વાંચી શકે છે.

en: Allow all daemons to write corefiles to /
gu: ડિમનોને મૂળફાઈલો / માં લખવા માટે પરવાનગી આપો

en: Allow all daemons to use tcp wrappers.
gu: tcp રૅપરને વાપરવા માટે બધા ડિમનને પરવાનગી આપો.

en: Allow all daemons the ability to read/write terminals
gu: ટર્મિનલોને વાંચવા/લખવાની ક્ષમતા માટે બધા ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Determine whether dbadm can manage generic user files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે dbadm એ સામાન્ય વપરાશકર્તા ફાઇલોને સંચાલિત કરી શકે છે.

en: Determine whether dbadm can read generic user files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે dbadm એ સામાન્ય વપરાશકર્તા ફાઇલોને વાંચી શકે છે.

en: Deny user domains applications to map a memory region as both executable and writable, this is dangerous and the executable should be reported in bugzilla
gu: બંને ચલાવી શકાય તેવી અને લખી શકાય તેવી મેમરી વિસ્તારને માપવા માટે વપરાશકર્તા ડોમેઇન કાર્યક્રમોને નામંજૂર કરો, આ ખતરનાક છે અને ચલાવી શકાય તેવીને બગઝીલામાં અહેવાલ કરવો જોઇએ

en: Deny any process from ptracing or debugging any other processes.
gu: કોઇપણ બીજી પ્રક્રિયાઓનું ડિબગીંગ અથવા ટ્રેસીંગમાંથી કોઇપણ પ્રક્રિયાને નામંજૂર કરો.

en: Allow dhcpc client applications to execute iptables commands
gu: iptables આદેશોને ચલાવવા માટે dhcpc ક્લાયન્ટ કાર્યક્રમોને પરવાનગી આપો

en: Determine whether DHCP daemon can use LDAP backends.
gu: એવુ નક્કી કરો કે DHCP ડિમન LDAP બેકઍન્ડને વાપરી શકે.

en: Allow all domains to use other domains file descriptors
gu: બીજા ડોમેઇન ફાઇલ વર્ણનકર્તાને વાપરવા માટે બધા ડોમેઇનને પરવાનગી આપો

en: Allow all domains to have the kernel load modules
gu: કર્નલ લોડ મોડ્યુલોને રાખવા માટે બધા ડોમેઇનોને પરવાનગી આપો

en: Determine whether entropyd can use audio devices as the source for the entropy feeds.
gu: એવુ નક્કી કરો કે entropyd એ એન્ટ્રોપી ફીડ માટે સ્ત્રોત તરીકે ઓડિયો ઉપકરણોને વાપરી શકો છો.

en: Determine whether exim can connect to databases.
gu: એવુ નક્કી કરો કે exim એ ડેટાબેઝમાં જોડાઇ શકે.

en: Determine whether exim can create, read, write, and delete generic user content files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે exim એ સામાન્ય વપરાશકર્તા સમાવિષ્ટ ફાઇલોને બનાવી, વાંચી, અને કાઢી શકે છે.

en: Determine whether exim can read generic user content files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે exim એ સામાન્ય વપરાશકર્તા સમાવિષ્ટ ફાઇલોને વાંચી શકે છે.

en: Enable extra rules in the cron domain to support fcron.
gu: fcron ને આધાર આપવા માટે ક્રોન ડોમેઇનમાં વધારાનાં નિયમોને સક્રિય કરો.

en: Determine whether fenced can connect to the TCP network.
gu: એવુ નક્કી કરો કે fenced એ TCP નેટવર્ક સાથે જોડાઇ શકે છે.

en: Determine whether fenced can use ssh.
gu: એવુ નક્કી કરો કે fenced એ ssh ને વાપરી શકે છે.

en: Allow all domains to execute in fips_mode
gu: fips સ્થિતિમાં ચલાવવા માટે બધા ડોમેઇનને પરવાનગી આપો (_m)

en: Determine whether ftpd can read and write files in user home directories.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd એ વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીમાં ફાઇલોને વાંચી અને લખી શકે છે.

en: Determine whether ftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલી શકો છો. ડિરેક્ટરીઓ/ફાઇલો લેબલ થયેલ public_content_rw_t હોવુ જ જોઇએ.

en: Determine whether ftpd can connect to all unreserved ports.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd  એ બધા બિનઆરક્ષિત પોર્ટમાં જોડાઇ શકે છે.

en: Determine whether ftpd can connect to databases over the TCP network.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd એ TCP નેટવર્ક પર ડેટાબેઝ સાથે જોડાઇ શકે છે.

en: Determine whether ftpd can login to local users and can read and write all files on the system, governed by DAC.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd એ સ્થાનિક વપરાશકર્તાઓમાં પ્રવેશી શકે અને સિસ્ટમ પર બધી ફાઇલોને વાંચી અને લખી શકે, DAC દ્દારા ચલાવાય છે.

en: Determine whether ftpd can use CIFS used for public file transfer services.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd એ સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે CIFS ને વાપરી શકે છે.

en: Determine whether ftpd can use NFS used for public file transfer services.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd એ સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ NFS વાપરી શકે છે.

en: Determine whether ftpd can bind to all unreserved ports for passive mode.
gu: એવુ નક્કી કરો કે ftpd  એ પેસિવ સ્થિતિ માટે બધા બિનઆરક્ષિત પોર્ટને બાંધી શકે છે.

en: Determine whether Git CGI can search home directories.
gu: નક્કી કરો ક્યાંતો Git CGI શોધ ઘર ડિરેક્ટરીને શોધી શકે છે

en: Determine whether Git CGI can access cifs file systems.
gu: નક્કી કરો ક્યાંતો Git CGI એ cifs ફાઇલ સિસ્ટમો વાપરી શકે છે.

en: Determine whether Git CGI can access nfs file systems.
gu: નક્કી કરો ક્યાંતો Git CGI  એ nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકે છે.

en: Determine whether Git session daemon can bind TCP sockets to all unreserved ports.
gu: નક્કી કરો કે Git સત્ર ડિમન એ બધા બિનઆરક્ષિત પોર્ટો માટે TCP સોકેટોને બાંધી શકે છે.

en: Determine whether calling user domains can execute Git daemon in the git_session_t domain.
gu: નક્કી કરો કે વપરાશકર્તા ડોમેઇનને કોલ કરવાથી git_session_t ડોમેઇનમાં Git  ડિમનને ચલાવી શકો છો.

en: Determine whether Git system daemon can search home directories.
gu: ક્યાંતો Git સિસ્ટમ ડિમન ઘર ડિરેક્ટરીઓને શોધી શકે છે એવુ નક્કી કરો.

en: Determine whether Git system daemon can access cifs file systems.
gu: ક્યાંતો Git સિસ્ટમ ડિમન એ cifs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકો છો એવુ નક્કી કરો.

en: Determine whether Git system daemon can access nfs file systems.
gu: ક્યાંતો Git સિસ્ટમ ડિમન એ nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકો છો એવુ નક્કી કરો.

en: Determine whether Gitosis can send mail.
gu: એવુ નક્કી કરો કે Gitosis મેઇલ મોકલી શકે.

en: Enable reading of urandom for all domains.
gu: બધા ડોમેઇનો માટે urandom ને વાંચવાનું સક્રિય કરો.

en: Allow glusterfsd to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
gu: જો તમે સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે glusterfsd ને પરવાનગી આપો.  ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓનું લેબલ public_content_rw_t થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read only.
gu: જો તમે ફક્ત વાંચી શકાય તેવી કોઇપણ ફાઇલ/ડિરેક્ટરીને વહેંચવા માટે glusterfsd ને પરવાનગી આપો.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read/write.
gu: જો તમે કોઇપણ ફાઇલ/ડિરેક્ટરી વાંચવા/લખવા વહેંચવા માટે glusterfsd ને પરવાનગી આપો.

en: Allow usage of the gpg-agent --write-env-file option. This also allows gpg-agent to manage user files.
gu: gpg-agent --write-env-file વિકલ્પનાં વપરાશને પરવાનગી આપો. આ વપરાશકર્તા ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે પણ gpg-agent ને પરવાનગી આપે છે.

en: Allow gpg web domain to modify public files used for public file transfer services.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે gpg વેબ ડોમેઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow guest to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે મહેમાનને પરવાનગી આપો

en: Allow Apache to modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવોઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો. ડિરેક્ટરીઓ/ફાઇલોનું લેબલ public_content_rw_t થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: Allow httpd to use built in scripting (usually php)
gu: સ્ક્રિપ્ટીંગ (સામાન્ય રીતે php) માં બિલ્ટને વાપરવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow http daemon to check spam
gu: spam ને ચકાસવા માટે http ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to act as a FTP client connecting to the ftp port and ephemeral ports
gu: ephemeral પોર્ટ અને ftp પોર્ટમાં FTP ક્લાયન્ટ સાથે જોડાય એટલે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to connect to the ldap port
gu: ldap પોર્ટમાં જોડાવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow http daemon to connect to mythtv
gu: mythtv સાથે જોડાવા માટે http ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow http daemon to connect to zabbix
gu: zabbix માં જોડાવા માટે http ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to the network using TCP.
gu: કોઇપણ TCP પોર્ટની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાવા માટે HTTPD સ્ક્રિપ્ટો અને મોડ્યુલોને પરવાનગી આપો.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to cobbler over the network.
gu: નેટવર્ક ઉપર cobbler સાથે જોડાવા માટે HTTPD સ્ક્રિપ્ટો અને મોડ્યુલોને પરવાનગી આપો.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to databases over the network.
gu: નેટવર્ક પર ડેટાબેઝો સાથે જોડાવા માટે HTTPD સ્ક્રિપ્ટો અને મોડ્યુલોને પરવાનગી આપો.

en: Allow httpd to connect to memcache server
gu: memcache સર્વર સાથે જોડાવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to act as a relay
gu: રિલે તરીકે વર્તવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow http daemon to send mail
gu: મેઇલને મોકલવા માટે http ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow Apache to communicate with avahi service via dbus
gu: dbus મારફતે avahi સેવા સાથે વાતચીત કરવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd cgi support
gu: httpd cgi આધારને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to act as a FTP server by listening on the ftp port.
gu: ftp પોર્ટ પર સાંભળીને FTP સર્વર તરીકે વર્તવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો.

en: Allow httpd to read home directories
gu: ઘર ડિરેક્ટરીઓને વાંચવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd scripts and modules execmem/execstack
gu: httpd સ્ક્રિપ્ટો અને મોડ્યુલો execmem/execstack ને પરવાનગી આપો

en: Allow HTTPD to connect to port 80 for graceful shutdown
gu: બંધ કરવા માટે પોર્ટ 80 ને જોડવા માટે HTTPD ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd processes to manage IPA content
gu: IPA સમાવિષ્ટને સંચાલિત કરવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow Apache to use mod_auth_ntlm_winbind
gu: mod_auth_ntlm_winbind ને વાપરવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો

en: Allow Apache to use mod_auth_pam
gu: mod_auth_pam ને વાપરવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to read user content
gu: વપરાશકર્તા સમાવિષ્ટને વાંચવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow Apache to run in stickshift mode, not transition to passenger
gu: stickshift સ્થિતિમાં ચલાવવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો, પેસેન્જરમાં નહિં

en: Allow HTTPD scripts and modules to server cobbler files.
gu: સર્વર કોબલર ફાઇલોમાં HTTPD સ્ક્રીપ્ટ અને મોડ્યુલને પરવાનગી આપો.

en: Allow httpd daemon to change its resource limits
gu: સ્ત્રોત મર્યાદાઓમાં ફેરફાર કરવા માટે httpd ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow HTTPD to run SSI executables in the same domain as system CGI scripts.
gu: સિસ્ટમ CGI સ્ક્રિપ્ટો તરીકે એજ ડોમેઇનમાં ચલાવી શકાય તેવા SSI ને ચલાવવા માટે HTTPD ને પરવાનગી આપો.

en: Allow apache scripts to write to public content, directories/files must be labeled public_rw_content_t.
gu: સાર્વજનિક સમાવિષ્ટમાં લખવા માટે apache સ્ક્રિપ્ટોને પરવાનગી આપો, ડિરેક્ટરીઓ/ફાઇલો લેબલવાળી public_rw_content_t હોવી જ જોઇએ.

en: Allow Apache to execute tmp content.
gu: tmp સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો.

en: Unify HTTPD to communicate with the terminal. Needed for entering the passphrase for certificates at the terminal.
gu: ટર્મિનલ સાથે વાર્તાલાપ કરવા માટે HTTPD ને એકરૂપ કરો. ટર્મિનલ પર પ્રમાણપત્રો માટે પાસફ્રેજને દાખલ કરવા માટેની જરૂર છે.

en: Unify HTTPD handling of all content files.
gu: બધી સમાવિષ્ટ ફાઇલોનું HTTPD સંભાળવાને એકરૂપ કરો.

en: Allow httpd to access cifs file systems
gu: cifs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to access FUSE file systems
gu: FUSE ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to run gpg
gu: gpg ચલાવવા માટે httpd પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to access nfs file systems
gu: nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને પ્રવેશવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to access openstack ports
gu: openstack પોર્ટોને વાપરવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow httpd to connect to  sasl
gu: sasl સાથે જોડાવા માટે httpd ને પરવાનગી આપો

en: Allow Apache to query NS records
gu: NS રેકોર્ડને ક્વેરી કરવા માટે Apache ને પરવાનગી આપો

en: Determine whether icecast can listen on and connect to any TCP port.
gu: એવુ નક્કી કરો કે icecast એ તેની પર સાંભળી શકે છે અને કોઇપણ TCP પોર્ટમાં જોડાઇ શકે છે.

en: Determine whether irc clients can listen on and connect to any unreserved TCP ports.
gu: એવુ નક્કી કરો કે irc ક્લાયન્ટ તેની પર સાંભળી શકે અને કોઇપણ બિનઆરક્ષિત TCP પોર્ટમાં જોડાઇ શકે.

en: Allow the Irssi IRC Client to connect to any port, and to bind to any unreserved port.
gu: કોઇપણ પોર્ટ સાથે જોડાવા માટે Irssi IRC ક્લાયન્ટને પરવાનગી આપો, અને કોઇપણ અનારક્ષિત પોર્ટને બાંધવા માટે.

en: Allow confined applications to run with kerberos.
gu: કર્બરોસ સાથે ચલાવવા માટે મર્યાદિત કાર્યક્રમોને પરવાનગી આપો.

en: Allow ksmtuned to use cifs/Samba file systems
gu: જો તમે cifs/Samba ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરવા માટે ksmtuned ને પરવાનગી આપો

en: Allow ksmtuned to use nfs file systems
gu: જો તમે nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરવા માટે ksmtuned ને પરવાનગી આપો

en: Allow syslogd daemon to send mail
gu: મેઇલને મોકલવા માટે syslogd ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow syslogd the ability to read/write terminals
gu: ટર્મિનલને વાંચવા/લખવાની ક્ષમતા માટે syslogd ને પરવાનગી આપો

en: Allow logging in and using the system from /dev/console.
gu: પ્રવેશવાની પરવાનગી આપો અને /dev/console માંથી સિસ્ટમને વાપરી રહ્યા છો.

en: Allow mailman to access FUSE file systems
gu: FUSE ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરવા માટે mailman ને પરવાનગી આપો

en: Determine whether mcelog supports client mode.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mcelog એ ક્લાયન્ટ સ્થિતિને આધાર આપે.

en: Determine whether mcelog can execute scripts.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mcelog એ સ્ક્રિપ્ટોને ચલાવી શકે.

en: Determine whether mcelog can use all the user ttys.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mcelog એ બધા વપરાશકર્તા ttys ને વાપરી શકે છે.

en: Determine whether mcelog supports server mode.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mcelog એ સર્વર સ્થિતિને આધાર આપે.

en: Control the ability to mmap a low area of the address space, as configured by /proc/sys/kernel/mmap_min_addr.
gu: સરનામાં જગ્યાની નીચા સ્તરની mmap ની ક્ષમતાને નિયંત્રિત કરો, /proc/sys/kernel/mmap_min_addr દ્દારા રૂપરેખાંકિત થયેલ છે.

en: Allow mock to read files in home directories.
gu: ઘર ડિરેક્ટરીમાં ફાઇલોને વાંચવા માટે mock ને પરવાનગી આપો.

en: Allow the mount commands to mount any directory or file.
gu: કોઇપણ ડિરેક્ટરી અથવા ફાઇલને માઉન્ટ કરવા માટે માઉન્ટ આદેશોને પરવાનગી આપો.

en: Allow mozilla plugin domain to connect to the network using TCP.
gu: TCP ની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાવા માટે mozilla પ્લગઇન ડોમેઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow mozilla plugin to support GPS.
gu: GPS ને આધાર આપવા માટે mozilla પ્લગઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow mozilla plugin to support spice protocols.
gu: સ્પાઇસ પ્રોટોકોલને આધાર આપવા માટે mozilla પ્લગઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow confined web browsers to read home directory content
gu: ઘર ડિરેક્ટરી સમાવિષ્ટને વાંચવા માટે મર્યાદિત વેબ બ્રાઉઝરોને પરવાનગી આપો

en: Determine whether mpd can traverse user home directories.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mpd એ વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીઓને પસાર કરી શકે છે.

en: Determine whether mpd can use cifs file systems.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mpd એ cifs ફાઇલ સિસ્ટમોને ઉપયોગમાં લઇ શકે.

en: Determine whether mpd can use nfs file systems.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mpd એ nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને ઉપયોગમાં લઇ શકે.

en: Determine whether mplayer can make its stack executable.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mplayer તેનું સ્ટેક ઍક્ઝુક્યૂટેબલને બનાવી શકે.

en: Allow mysqld to connect to all ports
gu: બધા પોર્ટો સાથે જોડાવા માટે mysqld ને પરવાનગી આપો

en: Determine whether Bind can bind tcp socket to http ports.
gu: એવુ નક્કી કરો કે બાઇન્ડ એ http પોર્ટમાં tcp સોકેટને બાઇન્ડ કરી શકે છે.

en: Determine whether Bind can write to master zone files. Generally this is used for dynamic DNS or zone transfers.
gu: એવુ નક્કી કરો કે બાઇન્ડ માસ્ટર ઝોન ફાઇલોમાં લખી શકે. સામાન્ય રીતે આ ડાયનેમિક DNS અથવા ઝોન પરિવહન માટે વાપરેલ છે.

en: Allow any files/directories to be exported read/only via NFS.
gu: NFS મારફતે ફક્ત વાંચી શકાય તે રીતે નિકાસ કરવા માટે કોઇપણ ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓને પરવાનગી આપો.

en: Allow any files/directories to be exported read/write via NFS.
gu: NFS મારફતે વાંચવા/લખવા નું નિકાસ કરવા માટે કોઇપણ ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓને પરવાનગી આપો.

en: Allow nfs servers to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે nfs સર્વરોને પરવાનગી આપો.  ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓ public_content_rw_t લેબલ થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: Allow system to run with NIS
gu: NIS સાથે ચલાવવા માટે સિસ્ટમને પરવાનગી આપો

en: Allow confined applications to use nscd shared memory.
gu: nscd વહેંચાયેલ મેમરીને વાપરવા માટે મર્યાદિત કાર્યક્રમોને પરવાનગી આપો.

en: Allow openshift to lockdown app
gu: કાર્યક્રમને તાળુ મારવા માટે openshift ને પરવાનગી આપો

en: Determine whether openvpn can read generic user home content files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે openvpn  એ સામાન્ય વપરાશકર્તા ઘર સમાવિષ્ટ ફાઇલોને વાંચી શકે છે.

en: Allow piranha-lvs domain to connect to the network using TCP.
gu: TCP ની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાવા માટે piranha-lvs ડોમેઇનને પરવાનગી આપો.

en: Allow polipo to connect to all ports > 1023
gu: બધા સાથે જોડાવા માટે polipo ને પરવાનગી આપો > 1023

en: Determine whether Polipo session daemon can bind tcp sockets to all unreserved ports.
gu: નક્કી કરો કે Polipo સત્ર ડિમન એ બધા બિનઆરક્ષિત પોર્ટો માટે tcp સોકેટોને બાંધી શકે છે.

en: Determine whether calling user domains can execute Polipo daemon in the polipo_session_t domain.
gu: ક્યાંતો વપરાશકર્તા ડોમેઇનને કોલ કરવાથી polipo_session_t ડોમેઇનમાં Polipo ડિમનને ચલાવી શકો છો તેવુમ નક્કી કરો.

en: Determine whether polipo can access cifs file systems.
gu: ક્યાંતો polipo એ cifs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકો છો એવુ નક્કી કરો.

en: Determine whether Polipo can access nfs file systems.
gu: નક્કી કરો કે Polipo એ nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરી શકે.

en: Enable polyinstantiated directory support.
gu: polyinstantiated ડિરેક્ટરી આધારને સક્રિય કરો.

en: Allow postfix_local domain full write access to mail_spool directories
gu: mail_spool ડિરેક્ટરીઓ માટે postfix_local ડોમેઇનને સંપૂર્ણ લખવા માટે પ્રવેશ આપવાની પરવાનગી આપો

en: Allow postgresql to use ssh and rsync for point-in-time recovery
gu: point-in-time પુન:પ્રાપ્તિ માટે ssh અને rsync ને વાપરવા postgresql ને પરવાનગી આપો

en: Allow transmit client label to foreign database
gu: વિદેશી ડેટાબેઝમાં ક્લાયન્ટ લેબલને પરવાનગી આપો

en: Allow database admins to execute DML statement
gu: DML વાક્યને ચલાવવા માટે ડેટાબેઝ એડમિનને પરવાનગી આપો

en: Allow unprivileged users to execute DDL statement
gu: DDL વાક્યને ચલાવવા માટે બિનઅધિકારી વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow pppd to load kernel modules for certain modems
gu: અમુક મોડેમ માટે કર્નલ મોડ્યુલોને લોડ કરવા માટે pppd ને પરવાનગી આપો

en: Allow pppd to be run for a regular user
gu: pppd ને નિયમિત વપરાશકર્તા તરીકે ચલાવવા માટે પરવાનગી આપો

en: Determine whether privoxy can connect to all tcp ports.
gu: એવુ નક્કી કરો કે privoxy એ બધા tcp પોર્ટ સાથે જોડાઇ શકે.

en: Permit to prosody to bind apache port. Need to be activated to use BOSH.
gu: apache પોર્ટને બાંધવા માટે prosody ને પરવાનગી આપો. BOSH ને સક્રિય કરવાની જરૂર છે.

en: Allow Puppet client to manage all file types.
gu: બધા ફાઇલ પ્રકારોને સંચાલિત કરવા માટે Puppet ક્લાયન્ટને પરવાનગી આપો.

en: Allow Puppet master to use connect to MySQL and PostgreSQL database
gu: MySQL અને PostgreSQL ડેટાબેઝમાં જોડાવાનું વાપરવા માટે Puppet માસ્ટરને પરવાનગી આપો

en: Allow racoon to read shadow
gu: શૅડોને વાંચવા માટે racoon ને પરવાનગી આપો

en: Allow rsync to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલને બદલવા માટે rsync ને પરવાનગી આપો,  ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓ લેબલ public_content_rw_t થયેલ હોવી જ જોઇએ.

en: Allow rsync to run as a client
gu: ક્લાયન્ટ તરીકે ચલાવવા માટે rsync ને પરવાનગી આપો

en: Allow rsync to export any files/directories read only.
gu: કોઇપણ વાંચી શકાય તેવી ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓની નિકાસ કરવા માટે rsync ને પરવાનગી આપો.

en: Allow rsync server to manage all files/directories on the system.
gu: જો તમે સિસ્ટમ પર બધી ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓને સંચાલિત કરવા માટે rsync સર્વરને પરવાનગી આપો.

en: Allow samba to create new home directories (e.g. via PAM)
gu: નવી ઘર ડિરેક્ટરીઓને બનાવવા માટે samba ને પરવાનગી આપો (દા.ત. PAM મારફતે)

en: Allow samba to act as the domain controller, add users, groups and change passwords.
gu: ડોમેઇન નિયંત્રક, વપરાશકર્તાઓ ઉમેરો, જૂથો અને પાસવર્ડો બદલો તરીકે વર્તવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.

en: Allow samba to share users home directories.
gu: વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીઓને વહેંચવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.

en: Allow samba to share any file/directory read only.
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવી કોઇપણ ફાઇલ/ડિરેક્ટરીને વહેંચવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.

en: Allow samba to share any file/directory read/write.
gu: કોઇપણ ફાઇલ/ડિરેક્ટી વાંચવા/લખવા ને વહેંચવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.

en: Allow samba to act as a portmapper
gu: portmapper તરીકે વર્તવા માટે samba ને પરવાનગી આપો

en: Allow samba to run unconfined scripts
gu: બંધનમુક્ત સ્ક્રિપ્ટોને ચલાવવા માટે samba ને પરવાનગી આપો

en: Allow samba to export ntfs/fusefs volumes.
gu: ntfs/fusefs વોલ્યુમોનું નિકાસ કરવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.

en: Allow samba to export NFS volumes.
gu: NFS વોલ્યુમોનું નિકાસ કરવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.

en: Allow sanlock to read/write fuse files
gu: fuse ફાઇલોને વાંચવા/લખવા માટે  sanlock ને પરવાનગી આપો

en: Allow sanlock to manage nfs files
gu: nfs ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે sanlock ને પરવાનગી આપો

en: Allow sanlock to manage cifs files
gu: cifs ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે sanlock ને પરવાનગી આપો

en: Allow sasl to read shadow
gu: શૅજોને વાંચવા sasl ને પરવાનગી આપો

en: Allow secadm to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે secadm ને પરવાનગી આપો

en: disallow programs, such as newrole, from transitioning to administrative user domains.
gu: જો તમે વહીવટી વપરાશકર્તા ડોમેઇનો માટે પરિવર્તનમાંથી નવી ભૂમિકા જેવા કાર્યક્રમોને પરવાનગી આપવા માંગતા નથી.

en: Disable kernel module loading.
gu: કર્નલ મોડ્યુલ લોડીંગને નિષ્ક્રિય કરો.

en: Boolean to determine whether the system permits loading policy, setting enforcing mode, and changing boolean values.  Set this to true and you have to reboot to set it back.
gu: નક્કી કરવા માટે બુલિયન ક્યાંતો પોલિસીને લાવવા માટે પરવાનગી આપો, એનફોર્સીંગ સ્થિતિને સુયોજિત કરી રહ્યા છે, અને બુલિયન કિંમતને બદલી રહ્યા છે. true તરીકે આને સુયોજિત કરો અને તમે તેને પાછુ સુયોજિત કરવા માટે રિબુટ કરવુ જ જોઇએ.

en: Allow regular users direct dri device access
gu: સીધો જ dri ઉપકરણ પ્રવેશ માટે નિયમિત વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow unconfined executables to make their heap memory executable.  Doing this is a really bad idea. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
gu: તેની હીપ મેમરી એક્સક્યૂટેબલ બનાવવા માટે બંધનમુક્ત એક્સક્યૂટેબલને પરવાનગી આપો.  આવુ કરવાનું ખરેખર ખોટો વિચાર છે. કદાચ તે ખોટી રીતે કોડ થયેલ એક્સક્યૂટેબલ છે તે નક્કી થાય છે, પરંતુ હુમલો થઇ શકવાનું નક્કી થાય છે. આ એક્સક્યૂટેબલ એ બગઝીલામાં અહેવાલ કરવો જોઇએ

en: Allow all unconfined executables to use libraries requiring text relocation that are not labeled textrel_shlib_t
gu: લખાણ સ્થળાંતર કરવા જરૂરી લાઇબ્રેરીઓને વાપરવા માટે બધા બંધનમુક્ત એક્સક્યૂટેબલને પરવાનગી આપો કે જે લેબલ textrel_shlib_t થયેલ નથી

en: Allow unconfined executables to make their stack executable.  This should never, ever be necessary. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
gu: તેનું સ્ટેક એક્સક્યૂટેબલ બનાવવા માટે બંધનમુક્ત એક્સક્યૂટેબલને પરવાનગી આપો.  આવુ કદી થવુ જોઇએ નહિં. કદાચ તે ખોટી રીતે કોડ થયેલ એક્સક્યૂટેબલ છે તે નક્કી થાય છે, પરંતુ હુમલો થઇ શકવાનું નક્કી થાય છે. આ એક્સક્યૂટેબલ એ બગઝીલામાં અહેવાલ કરવો જોઇએ

en: Allow users to connect to the local mysql server
gu: સ્થાનિય mysql સર્વર સાથે જોડાવા માટે વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow confined users the ability to execute the ping and traceroute commands.
gu: ping અને traceroute આદેશોને ચલાવવા માટેની સક્ષમતા માટે મર્યાદિત વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો.

en: Allow users to connect to PostgreSQL
gu: PostgreSQL સાથે જોડાવા માટે વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow user to r/w files on filesystems that do not have extended attributes (FAT, CDROM, FLOPPY)
gu: ફાઇલસિસ્ટમો પર r/w ફાઇલો માટે વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો કે જેની પાસે વિસ્તરેલ ગુણધર્મો નથી (FAT, CDROM, FLOPPY)

en: Allow user music sharing
gu: વપરાશકર્તા સંગીત વહેચણીને પરવાનગી આપો

en: Allow users to run TCP servers (bind to ports and accept connection from the same domain and outside users)  disabling this forces FTP passive mode and may change other protocols.
gu: વપરાશકર્તાઓને TCP સર્વરો ચલાવવા માટે પરવાનગી આપો (પોર્ટો સાથે બાંધો અને એક જ ડોમેઈન અને બાહ્ય વપરાશકર્તાઓમાંથી જોડાણ સ્વીકારો)  આને નિષ્ક્રિય કરવાનું FTP પેસીવ સ્થિતિને દબાણ કરે છે અને અન્ય પ્રોટોકોલોને પણ બદલી શકે છે.

en: Allow user  to use ssh chroot environment.
gu: ssh chroot પર્યાવરણને વાપરવા માટે વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપો.

en: Determine whether sftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
gu: એવુ નક્કી કરો કે સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલી શકો છો. ડિરેક્ટરીઓ/ફાઇલો લેબલ થયેલ public_content_rw_t હોવુ જ જોઇએ.

en: Determine whether sftpd-can read and write files in user home directories.
gu: એવુ નક્કી કરો કે sftpd એ વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીમાં ફાઇલોને વાંચી અને લખી શકે છે.

en: Determine whether sftpd-can login to local users and read and write all files on the system, governed by DAC.
gu: એવુ નક્કી કરો કે sftpd- એ સ્થાનિક વપરાશકર્તાઓમાં પ્રવેશી શકે અને સિસ્ટમ પર બધી ફાઇલોને વાંચી અને લખી શકે, DAC દ્દારા ચલાવાય છે.

en: Determine whether sftpd can read and write files in user ssh home directories.
gu: એવુ નક્કી કરો કે sftpd એ વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીમાં ફાઇલોને વાંચી અને લખી શકે છે.

en: Allow sge to connect to the network using any TCP port
gu: કોઇપણ TCP પોર્ટની મદદથી નેટવર્ક સાથે જોડાવા માટે sge પરવાનગી આપો

en: Allow sge to access nfs file systems.
gu: nfs ફાઇલ સિસ્ટમોને વાપરવા માટે sge ને પરવાનગી આપો.

en: Determine whether smartmon can support devices on 3ware controllers.
gu: એવુ નક્કી કરો કે smartmon એ 3ware નિયંત્રકો પર ઉપકરણોને આધાર આપી શકે છે.

en: Allow samba to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે samba ને પરવાનગી આપો.  ફાઇલો/ડિરેક્ટરીઓનું લેબલ public_content_rw_t થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: Allow user spamassassin clients to use the network.
gu: નેટવર્કને વાપરવા માટે વપરાશકર્તા spamassassin ક્લાયન્ટોને પરવાનગી આપો.

en: Allow spamd to read/write user home directories.
gu: વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીઓને વાંચવા/લખવા માટે spamd ને પરવાનગી આપો.

en: Determine whether squid can connect to all TCP ports.
gu: એવુ નક્કી કરો કે squid એ બધા TCP પોર્ટ સાથે જોડાઇ શકે.

en: Determine whether squid can run as a transparent proxy.
gu: એવુ નક્કી કરો કે squid એ પારદર્શક પ્રોક્સી તરીકે ચલાવી શકાય છે.

en: Allow ssh with chroot env to read and write files in the user home directories
gu: વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીઓમાં વાંચવા અને લખવા માટે chroot env સાથે ssh ને પરવાનગી આપો

en: allow host key based authentication
gu: યજમાન કી આધારિત સત્તાધિકરણને પરવાનગી આપો

en: Allow ssh logins as sysadm_r:sysadm_t
gu: ssh પ્રવેશોને sysadm_r:sysadm_t તરીકે પરવાનગી આપો

en: Allow staff to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે staff ને પરવાનગી આપો

en: allow staff user to create and transition to svirt domains.
gu: svirt ડોમેઇનને બનાવવા અને પરિવહન કરવા માટે સ્ટાફ વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપો

en: Allow sysadm to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે sysadm ને પરવાનગી આપો

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any network port.
gu: કોઇપણ નેટવર્ક પોર્ટમાં જોડાવા માટે ટૅલીપથી જોડાણ સંચાલકોને પરવાનગી આપો.

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any generic TCP port.
gu: કોઇપણ TCP પોર્ટ સાથે જોડવા માટે ટૅલિપથી જોડાણ સંચાલકોને પરવાનગી આપો.

en: Allow testpolicy to exec content
gu: exec સમાવિષ્ટ માટે ચકાસણી પોલિસીને પરવાનગી આપો

en: Allow tftp to modify public files used for public file transfer services.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે tftp ને પરવાનગી આપો.

en: Allow tftp to read and write files in the user home directories
gu: વપરાશકર્તા ઘર ડિરેક્ટરીમાં ફાઇલોને વાંચવા અને લખવા માટે tftp ને પરવાનગી આપો

en: Determine whether tor can bind tcp sockets to all unreserved ports.
gu: એવુ નક્કી કરો કે tor એ બધા બિનઆરક્ષિત પોર્ટ માટે tcp સોકેટને બાઇન્ડ કરી શકે છે.

en: Allow tor to act as a relay
gu: relay તરીકે કાર્ય કરવા માટે tor ને પરવાનગી આપો

en: allow unconfined users to transition to the chrome sandbox domains when running chrome-sandbox
gu: chrome સૅન્ડબોક્સમાં સ્થળાંતર કરવા માટે અમર્યાદિત વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો જ્યારે chrome-sandbox ને ચલાવી રહ્યા હોય

en: Allow a user to login as an unconfined domain
gu: બંધનમુક્ત ડોમેઇન તરીકે પ્રવેશવા માટે વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપો

en: Allow unconfined users to transition to the Mozilla plugin domain when running xulrunner plugin-container.
gu: Mozilla પ્લગઇન ડોમેઇનમાં પરિવહન કરવા માટે બંધનમુક્ત વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો જ્યારે xulrunner plugin-container ચલાવી રહ્યા હોય.

en: Allow unprivledged user to create and transition to svirt domains.
gu: svirt ડોમેઇનને બનાવવા અને પરિવહન કરવા માટે બિનઅધિકૃત વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપો.

en: Support ecryptfs home directories
gu: ecryptfs ઘર ડિરેક્ટરીઓને આધાર આપો

en: Support fusefs home directories
gu: fusefs ઘર ડિરેક્ટરીઓને આધાર આપો

en: Determine whether to support lpd server.
gu: એવુ નક્કી કરો કે lpd સર્વરને આધાર આપવાનો છે.

en: Support NFS home directories
gu: NFS ઘર ડિરેક્ટરીઓને આધાર આપો

en: Support SAMBA home directories
gu: SAMBA ઘર ડિરેક્ટરીઓને આધાર આપો

en: Allow user to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપો

en: Determine whether varnishd can use the full TCP network.
gu: એવુ નક્કી કરો કે varnishd એ સંપૂર્ણ TCP નેટવર્કને વાપરી શકે છે.

en: Determine whether attempts by vbetool to mmap low regions should be silently blocked.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mmap નીચા વિસ્તારોમાં vbetool દ્દારા પ્રયત્ન કરવાથી ધીમી રીતે બ્લોક થવા જોઇએ.

en: Allow confined virtual guests to use serial/parallel communication ports
gu: ક્રમશ:/સમાંતર વાર્તાલાપ પોર્ટોને વાપરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to use executable memory and executable stack
gu: એક્સિક્યૂટેબલ મેમરી અને એક્સિક્યૂટેબલ સ્ટેકને વાપરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to read fuse files
gu: fuse ફાઇલોને વાંચવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to manage nfs files
gu: nfs ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to interact with rawip sockets
gu: rawip સોકેટ સાથે સંપર્ક કરવા માટે શુધ્ધ વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to manage cifs files
gu: cifs ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to interact with the sanlock
gu: sanlock સાથે સંપર્ક કરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to use usb devices
gu: usb ઉપકરણોને વાપરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Allow confined virtual guests to interact with the xserver
gu: xserver સાથે સંપર્ક કરવા માટે મર્યાદિત વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોને પરવાનગી આપો

en: Determine whether webadm can manage generic user files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે webadm એ સામાન્ય વપરાશકર્તા ફાઇલોને સંચાલિત કરી શકે છે.

en: Determine whether webadm can read generic user files.
gu: એવુ નક્કી કરો કે webadm એ સામાન્ય વપરાશકર્તા ફાઇલોને વાંચી શકે છે.

en: Determine whether attempts by wine to mmap low regions should be silently blocked.
gu: એવુ નક્કી કરો કે mmap નીચા વિસ્તારોમાં વાઇન દ્દારા પ્રયત્ન કરવાથી ધીમી રીતે બ્લોક થવા જોઇએ.

en: Allow the graphical login program to execute bootloader
gu: બુટલોડરને ચલાવવા માટે ગ્રાફિકલ લૉગિન કાર્યક્રમને પરવાનગી આપો

en: Allow the graphical login program to login directly as sysadm_r:sysadm_t
gu: sysadm_r:sysadm_t તરીકે સીધુ જ પ્રવેશવા માટે ગ્રાફિકલ લૉગિન કાર્યક્રમને પરવાનગી આપો

en: Allow the graphical login program to create files in HOME dirs as xdm_home_t.
gu: xdm_home_t તરીકે HOME ડિરેક્ટરીમાં ફાઇલોને બનાવવા માટે ગ્રાફિકલ પ્રવેશ કાર્યક્રમને પરવાનગી આપો.

en: Allow xen to manage nfs files
gu: nfs ફાઇલોને સંચાલિત કરવા માટે xen ને પરવાનગી આપો

en: Allow xend to run blktapctrl/tapdisk. Not required if using dedicated logical volumes for disk images.
gu: blktapctrl/tapdisk ને ચલાવાવ માટે xend  ને પરવાનગી આપો. જરૂરી નથી જો ડિસ્ક ઇમેજો માટે સમર્પિત લોજિકલ વોલ્યુમોને વાપરી રહ્યા હોય.

en: Allow xend to run qemu-dm. Not required if using paravirt and no vfb.
gu: જો તમે qemu-dm ને ચલાવવા માટે xend ને પરવાનગી આપો. જરૂરી નથી જો paravirt વાપરી રહ્યા હોય અને vfb ન હોય.

en: Allow xguest users to configure Network Manager and connect to apache ports
gu: જો તમે Network Manager ને રૂપરેખાંકિત કરવા માટે xguest વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો અને apache સાથે જોડાવો

en: Allow xguest to exec content
gu: સમાવિષ્ટને ચલાવવા માટે xguest ને પરવાનગી આપો

en: Allow xguest users to mount removable media
gu: દૂર કરી શકાય તેવી મીડિયાને માઉન્ટ કરવા માટે xguest વપરાશકર્તાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow xguest to use blue tooth devices
gu: બ્લુ ટુથ ઉપકરણોને વાપરવા માટે xguest પરવાનગી આપો

en: Allows clients to write to the X server shared memory segments.
gu: X સર્વર વહેંચાયેલ મેમરી સેગમેંટમાં લખવા માટે ક્લાયન્ટોને પરવાનગી આપો.

en: Allows XServer to execute writable memory
gu: લખી શકાય મેમરીને ચલાવાવ માટે XServer ને પરવાનગી આપો

en: Support X userspace object manager
gu: X વપરાશકર્તાજગ્યા ઑબ્જેક્ટ સંચાલકને આધાર આપો

en: Determine whether zabbix can connect to all TCP ports
gu: એવુ નક્કી કરો કે zabbix એ બધા tcp પોર્ટ સાથે જોડાઇ શકે

en: Allow zebra daemon to write it configuration files
gu: તેને રૂપરેખાંકન ફાઇલો પર લખવા માટે zebra ડિમનને પરવાનગી આપો

en: Allow ZoneMinder to modify public files used for public file transfer services.
gu: સાર્વજનિક ફાઇલ પરિવહન સેવાઓ માટે વાપરેલ સાર્વજનિક ફાઇલોને બદલવા માટે ZoneMinder ને પરવાનગી આપો

en: Allow ZoneMinder to run su/sudo.
gu: su/sudo ને ચલાવવા માટે ZoneMinder ને પરવાનગી આપો.

en: Interface %s does not exist.
gu: ઇન્ટરફેસ %s અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Graphical User Interface for SELinux Policy
gu: SELinux પોલિસી માટે ગ્રાફિકલ વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ

en: Domain name(s) of man pages to be created
gu: બનાવવા માચે મુખ્ય પાનાનું ડોમેઇન નામ (ઓ)

en: Generate SELinux man pages
gu: SELinux મુખ્ય પાનાં ઉત્પન્ન કરો

en: path in which the generated SELinux man pages will be stored
gu: પેચ કે જેમાં ઉત્પન્ન થયેલ SELinux મુખ્ય પાનાં સંગ્રહાશે

en: name of the OS for man pages
gu: મુખ્ય પાનાં માટે OS નું નામ

en: Generate HTML man pages structure for selected SELinux man page
gu: પસંદ થયેલ SELinux મુખ્ય પાનાં માટે HTML મુખ્ય પાનાં બંધારણને પેદા કરો

en: Alternate root directory, defaults to /
gu: વૈકલ્પિક રુટ ડિરેક્ટરી, / માં મૂળભૂત છે

en: All domains
gu: બધા ડોમેઇન

en: Query SELinux policy network information
gu: ક્વેરી SELinux પોલિસી નેટવર્ક જાણકારી

en: list all SELinux port types
gu: બધા SELinux પોર્ટ પ્રકારોની યાદી કરો

en: show SELinux type related to the port
gu: પોર્ટને સંબંધિત SELinux પ્રકાર બતાવો

en: Show ports defined for this SELinux type
gu: આ SELinux પ્રકાર માટે વ્યાખ્યાયિત થયેલ પોર્ટને બતાવો

en: show ports to which this domain can bind and/or connect
gu: પોર્ટને બતાવો કે જેમાં આ ડોમઇમ બાઇન્ડ અને/અથવા જોડાઇ શકે

en: query SELinux policy to see if domains can communicate with each other
gu: જોવા માટે ક્વેરી SELinux પોલિસી જો ડોમેઇન એ એકબીજા સાથે વાર્તાલાપ કરી શકે

en: Source Domain
gu: સ્ત્રોત ડોમેઇન

en: Target Domain
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન

en: query SELinux Policy to see description of booleans
gu: બુલિયનની જાણકારીને જોવા માટે ક્વેરી SELinux પોલિસી

en: get all booleans descriptions
gu: બધા બુલિયન વર્ણનોને મેળવો

en: boolean to get description
gu: વર્ણન મેળવવા માટે બુલિયન

en: query SELinux Policy to see how a source process domain can transition to the target process domain
gu: કેવી રીતે સ્ત્રોત પ્રક્રિયા લક્ષ્ય પ્રક્રિયા ડોમેઇનમાં સંક્રમણ કરી શકે છે તે જોવા માટે ક્વેરી SELinux પોલિસી

en: source process domain
gu: સ્ત્રોત પ્રક્રિયા ડોમેઇન

en: target process domain
gu: લક્ષ્ય પ્રક્રિયા ડોમેઇન

en: sepolicy generate: error: one of the arguments %s is required
gu: sepolicy ઉત્પન્ન: ભૂલr: દલીલોમાંની એક %s જરૂરી છે

en: Command required for this type of policy
gu: પોલિસીનાં આ પ્રકાર માટે આદેશ જરૂરી

en: List SELinux Policy interfaces
gu: SELinux પોલિસી ઇન્ટરફેસની યાદી કરો

en: Enter interface names, you wish to query
gu: ઇન્ટરફેસ નામ દાખલ કરો, કે જે તમે ક્વેરી કરવા માંગો છો

en: Generate SELinux Policy module template
gu: SELinux પોલિસી મોડ્યુલ ટૅમ્પલેટ ઉત્પન્ન કરો

en: Enter domain type which you will be extending
gu: ડોમેઇન પ્રકારને દાખલ કરો કે તમે વિસ્તારી હશો

en: Enter SELinux user(s) which will transition to this domain
gu: SELinux વપરાશકર્તા(ઓ) ને દાખલ કરો કે જે આ ડોમેઇનનું પરિવર્તન કરશે

en: Enter SELinux role(s) to which the administror domain will transition
gu: SELinux ભૂમિકા (ઓ) દાખલ કરો જેમાં સંચાલક ડોમેઇન પરિવર્તન કરશે

en: Enter domain(s) which this confined admin will administrate
gu: ડોમેઇન(ઓ) ને દાખ કરો કે જે આ શુદ્દ સંચાલકને સંચાલિત કરશે

en: name of policy to generate
gu: ઉત્પન્ન કરવા માટે પોલિસીનું નામ

en: path in which the generated policy files will be stored
gu: પાથ કે જેમાં પેદા થયેલ પોલિસી ફાઇલો સંગ્રહેલ હશે

en: path to which the confined processes will need to write
gu: પાથ કે કઇ શુદ્દ ક્રિયાઓ લખવા જરૂરી હશે

en: Policy types which require a command
gu: પોલિસી પ્રકારો ક્યા આદેશની જરૂર છે

en: Generate '%s' policy
gu: '%s' પોલિસી બનાવો

en: Generate '%s' policy
gu: '%s' પોલિસી બનાવો

en: executable to confine
gu: પુરાવા માટેના એક્ઝેક્યુટેબલ

en: commands
gu: આદેશો

en: Alternate SELinux policy, defaults to /sys/fs/selinux/policy
gu: વૈકલ્પિક SELinux પોલિસી, /sys/fs/selinux/policy મૂળભૂત છે

en: all files
gu: બધી ફાઇલો

en: regular file
gu: નિયમિત ફાઈલ

en: directory
gu: ડિરેક્ટરી

en: character device
gu: અક્ષર ઉપકરણ

en: block device
gu: બ્લોક ઉપકરણ

en: socket file
gu: સોકેટ ફાઇલ

en: symbolic link
gu: સાંકેતિક કડી

en: named pipe
gu: નામ થયેલ પાઇપ

en: No SELinux Policy installed
gu: SELinux પોલિસી સ્થાપિત થયેલ નથી

en: You must regenerate interface info by running /usr/bin/sepolgen-ifgen
gu: /usr/bin/sepolgen-ifgen ચલાવીને તમે ઇન્ટરફેસ જાણકારીને પુન:ઉત્પન્ન કરવુ જોઇએ

en: Failed to read %s policy file
gu: %s પોલિસી ફાઇલને વાંચવામાં નિષ્ફળતા

en: unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Internet Services Daemon
gu: ઇન્ટરનેટ સેવા ડિમન

en: Existing Domain Type
gu: હાલનો ડોમેઇન પ્રકાર

en: Minimal Terminal Login User Role
gu: ન્યૂનત્તમ ટર્મિનલ પ્રવેશ વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: Minimal X Windows Login User Role
gu: ન્યૂનત્તમ X વિન્ડો પ્રવેશ વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: Desktop Login User Role
gu: ડેસ્કટોપ લૉગિન વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: Administrator Login User Role
gu: સંચાલક લૉગિન  વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: Confined Root Administrator Role
gu: શુદ્દ રુટ સંચાલક ભૂમિકા

en: Module information for a new type
gu: નવા પ્રકાર માટે મોડ્યુલ જાણકારી

en: Valid Types:
gu: માન્ય પ્રકારો:

en: Ports must be numbers or ranges of numbers from 1 to %d
gu: પોર્ટો નંબરો કે 1 થી %d સુધીના વિસ્તારના નંબરો હોવા જ જોઈએ

en: You must enter a valid policy type
gu: તમારે યોગ્ય પોલિસી પ્રકારને દાખલ કરવુ જ જોઇએ

en: Name must be alpha numberic with no spaces. Consider using option "-n MODULENAME"
gu: નામ ખાલી જગ્યા વગરનું આલ્ફા ન્યૂમેરીક હોવુ જ જોઇએ. વિકલ્પ "-n MODULENAME" ને વાપરવાનું નક્કી કરો

en: User Role types can not be assigned executables.
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકા પ્રકારો  એક્ઝેક્યુટેબલને સોંપી શકાતી નથી.

en: Only Daemon apps can use an init script..
gu: માત્ર Daemon કાર્યક્રમો init સ્ક્રિપ્ટ વાપરી શકે...

en: use_resolve must be a boolean value
gu: use_resolve એ બુલિયન કિંમત હોવી જ જોઇએ

en: use_syslog must be a boolean value
gu: use_syslog એ બુલિયન કિંમત હોવો જ જોઈએ

en: use_kerberos must be a boolean value
gu: use_kerberos એ બુલિયન કિંમત હોવી જ જોઇએ

en: manage_krb5_rcache must be a boolean value
gu: manage_krb5_rcache એ બુલિયન કિંમત હોવી જ જોઇએ

en: USER Types automatically get a tmp type
gu: USER પ્રકારો આપોઆપ tmp પ્રકાર મેળવે છે

en: Type field required
gu: પ્રકાર ક્ષેત્ર જરૂરી

en: You need to define a new type which ends with: 
     %s
gu: તમારે નવાં પ્રકારને વ્યાખ્યાયિત કરવાની જરૂર છે કે જેની સાથે અંત છે: 
     %s

en: You must enter the executable path for your confined process
gu: તમારી શુદ્ધિ પ્રક્રિયા માટે તમારે એક્ઝેક્યુટેબલ પાથ દાખલ કરવો જ પડશે

en: Type Enforcement file
gu: પ્રકાર દબાણ ફાઈલ

en: Interface file
gu: ઈન્ટરફેસ ફાઈલ

en: File Contexts file
gu: ફાઈલ સંદર્ભો ફાઈલ

en: Spec file
gu: Spec ફાઇલ

en: Setup Script
gu: સેટઅપ સ્ક્રિપ્ટ

en: Select domain
gu: ડોમેઇનને પસંદ કરો

en: Class
gu: વર્ગ

en: Analyzing Policy...
gu: પોલિસીનું વિશ્ર્લેષણ કરી રહ્યા છે...

en: Booleans
gu: બુલિયન

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the 'selected domain'.
gu: બુલિયન જાણકારીને દર્શાવો કે જે 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' માટે પોલિસીને બદલવા વાપરી શકાય છે.

en: Files
gu: ફાઇલો

en: Display file type information that can be used by the 'selected domain'.
gu: ફાઇલ પ્રકાર જાણકારીને દર્શાવો કે જે 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' દ્દારા વાપરી શકાય છે.

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Display network ports to which the 'selected domain' can connect or listen to.
gu: નેટવર્ક પોર્ટને દર્શાવો કે જેમાં 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' એ જોડાઇ અથના સાંભળી શકે છે.

en: Transitions
gu: રૂપાંતરો

en: Display applications that can transition into or out of the 'selected domain'.
gu: કાર્યક્રમોને દર્શાવો કે જે 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' ની બહાર અથવા અંદર પરિવર્તન કરી શકે છે.

en: Show Modified Only
gu: ફક્ત સુધારેલને બતાવો

en: If-Then-Else rules written in policy that can 
    allow alternative access control.
gu: If-Then-Else નિયમો પોલિસીમાં લખાયેલ છે કે જે 
    વૈકલ્પિક પ્રવેશ નિયંત્રણને પરવાનગી આપે છે.

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: File Path
gu: ફાઇલ પાથ

en: File path used to enter the 'selected domain'.
gu: 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' ને દાખલ કરવા માટે વાપરેલ ફાઇલ પાથ.

en: Executable Files
gu: ચલાવી શકાય તેવી ફાઇલો

en: Files to which the 'selected domain' can write.
gu: ફાઇલો કે જેમાં 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' લખી શકે છે.

en: File Types defined for the 'selected domain'.
gu: 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' માટે વ્યાખ્યાયિત થયેલ ફાઇલ પ્રકારો.

en: Application File Types
gu: કાર્યક્રમ ફાઇલ પ્રકારો

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to connect.
gu: નેટવર્ક પોર્ટ કે જેમાં 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' ને તેમાં જોડાવા પરવાનગી આપેલ છે.

en: Outbound
gu: આઉટબાઉન્ડ

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to listen.
gu: નેટવર્ક પોર્ટ કે જેમાં પસંદ થયેલ ડોમેઇનને સાંભળવા માટે પરવાનગી આપેલ છે.

en: Inbound
gu: ઇનબાઉન્ડ

en: Executables which will transition to a different domain, when the 'selected domain' executes them.
gu: ચલાવી શકાય તેવુ કે જે વિવિધ ડોમેઇનમાં પરિવર્તન કરશે, જ્યારે 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' તેઓને ચલાવે છે.

en: Calling Process Domain
gu: કોલીંગ પ્રક્રિયા ડોમેઇન

en: Executable File
gu: ચલાવી શકાય તેવી ફાઇલ

en: Executables which will transition to the 'selected domain', when executing a selected domains entrypoint.
gu: ચલાવી શકાય તેવુ કે જે 'પસંદ થયેલ ડોમેઇન' માં પરિવર્તન કરશે, જ્યારે પસંદ થયેલ ડોમેઇનનાં પ્રવેશબિંદુને ચલાવી રહ્યા હોય.

en: Yes
gu: હાં

en: No
gu: ના

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Modify
gu: બદલો

en: Update
gu: સુધારો

en: SELinux File Label
gu: SELinux ફાઇલ લેબલ

en: System Status: Disabled
gu: સિસ્ટમ પરિસ્થિતિ: નિષ્ક્રિય

en: File path used to enter the '%s' domain.
gu: '%s' ડોમેઇનને દાખલ કરવા માટે વાપરેલ ફાઇલ પાથ.

en: Files to which the '%s' domain can write.
gu: ફાઇલો કે જેમાં '%s' ડોમેઇન લખી શકે છે.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to connect.
gu: નેટવર્ક પોર્ટ કે જેમાં '%s' ને જોડાવા માટે પરવાનગી આપેલ છે.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to listen.
gu: નેટવર્ક પોર્ટ કે જેમાં '%s' ને સાંભળવા પરવાનગી આપેલ છે.

en: File Types defined for the '%s'.
gu: '%s' માટે વ્યાખ્યાયિત થયેલ ફાઇલ પ્રકાર.

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the '%s'.
gu: બુલિયન જાણકારીને દર્શાવો કે જે '%s' માટે પોલિસીને સુધારવા વાપરી શકાય છે.

en: Display file type information that can be used by the '%s'.
gu: ફાઇલ પ્રકાર જાણકારીને દર્શાવો કે જે '%s' દ્દારા વાપરી શકાય છે.

en: Display network ports to which the '%s' can connect or listen to.
gu: નેટવર્ક પોર્ટને દર્શાવો કે જેમાં '%s' તેમાં જોડાઇ અથવા સાંભળી શકે છે.

en: Executables which will transition to the '%s', when executing a selected domains entrypoint.
gu: ચલાવી શકાય તેવુ કે જે '%s' માં પરિવર્તન કરશે, જ્યારે પસંદ થયેલ પ્રવેશબિંદુને ચલાવી રહ્યા હોય.

en: Executables which will transition to a different domain, when the '%s' executes them.
gu: ચલાવી શકાય તેવુ કે જે વિવિધ ડોમેઇનમાં પરિવર્તન કરશે, જ્યારે '%s' તેઓને ચલાવે છે.

en: Display applications that can transition into or out of the '%s'.
gu: કાર્યક્રમો દર્શાવો કે જે '%s' ની બહાર અથવા તેમાં પરિવર્તન કરી શકે છે.

en: Boolean %s Allow Rules
gu: બુલિયન %s એ નિયમોને પરવાનગી આપે છે

en: System Status: Enforcing
gu: સિસ્ટમ પરિસ્થિતિ: દબાણ

en: System Status: Permissive
gu: સિસ્ટમ પરિસ્થિતિ: પરવાનગી
