Policycoreutils - en to mr translation catalogue (831 entries)

en: USAGE: run_init <script> <args ...>
      where: <script> is the name of the init script to run,
             <args ...> are the arguments to that script.
mr: वापर: run_init <script> <args ...>
     जेथे: <script> हे चालवण्याजोगी init स्क्रिप्टचे नाव आहे,
            <args ...> हे स्क्रिप्टच्या बाबी आहेत.

en: failed to initialize PAM
mr: PAM सुरू करण्यास अपयशी

en: failed to get account information
mr: खाते माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Password:
mr: पासवर्ड:

en: Cannot find your entry in the shadow passwd file.
mr: शॅडो passwd फाइलमध्ये नोंदणी आढळली नाही.

en: getpass cannot open /dev/tty
mr: getpass तर्फे /dev/tty उघडणे अशक्य

en: run_init: incorrect password for %s
mr: run_init: %s साठी अयोग्य पासवर्ड

en: Could not open file %s
mr: फाइल %s उघडणे अशक्य

en: No context in file %s
mr: %s फाइलमध्ये संदर्भ नाही

en: Sorry, run_init may be used only on a SELinux kernel.
mr: क्षमा, run_init फक्त SELinux कर्नलवरच वापरणे शक्य आहे.

en: authentication failed.
mr: ओळख पटवणे अपयशी.

en: Could not set exec context to %s.
mr: exec संदर्भ %s करीता निश्चित करणे अशक्य.

en: ******************** IMPORTANT ***********************
mr: ******************** महत्वाचे ***********************

en: To make this policy package active, execute:
mr: ह्या करार संकुलला सक्रिय करायचे असल्यास, चालवा:

en: Could not create semanage handle
mr: semanage हँडलचे निर्माण अशक्य

en: SELinux policy is not managed or store cannot be accessed.
mr: SELinux धोरण व्यवस्थापित किंवा साठ्याकरीता प्रवेश अशक्य.

en: Cannot read policy store.
mr: पॉलिसि स्टोर वाचणे अशक्य.

en: Could not establish semanage connection
mr: semanage जोडणी स्थापीत करणे अशक्य

en: Could not test MLS enabled status
mr: MLS सुरू असलेल्या स्तरची चाचणी अशक्य

en: Not yet implemented
mr: अजूनही लागू केले नाही

en: Semanage transaction already in progress
mr: Semanage ट्रांजॅकशन आधिपासूनच प्रगतीशील आहे

en: Could not start semanage transaction
mr: semanage ट्रांजॅक्शन सुरू करणे अशक्य

en: Could not commit semanage transaction
mr: semanage ट्रांजॅक्शन सादर करणे अशक्य

en: Semanage transaction not in progress
mr: Semanage ट्रांजॅकशनची प्रगती नाही

en: Could not list SELinux modules
mr: SELinux विभागांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Modules Name
mr: विभागांचे नाव

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Disabled
mr: बंद केले

en: Module does not exists %s
mr: मॉड्युल %s अस्तित्वात नाही

en: Could not disable module %s (remove failed)
mr: विभाग %s (काढून टाकणे अपयशी) बंद करणे अशक्य

en: Could not enable module %s (remove failed)
mr: विभाग %s (काढून टाकणे अपयशी) सुरू करणे अशक्य

en: Could not remove module %s (remove failed)
mr: विभाग %s (काढून टाकण्यास अपयशी) काढून टाकणे अशक्य

en: dontaudit requires either 'on' or 'off'
mr: dontaudit ला 'सुरू' किंवा 'बंद' आवश्यक आहे

en: Builtin Permissive Types
mr: अंतर्भुतीय परवानगीय प्रकार

en: Customized Permissive Types
mr: पसंतीचे परवानगीय प्रकार

en: The sepolgen python module is required to setup permissive domains.
    In some distributions it is included in the policycoreutils-devel patckage.
    # yum install policycoreutils-devel
    Or similar for your distro.
mr: परमिसिव्ह डोमेन्सच्या मांडणीकरीता sepolgen पायथन मॉड्युल आवश्यक आहे.
    काही वितरणांमध्ये त्यास policycoreutils-devel संकुलमध्ये समाविष्ट केले आहे.
    # yum install policycoreutils-devel
    किंवा वितरणकरीता समान.

en: Could not set permissive domain %s (module installation failed)
mr: परवानगीय डोमेन %s निश्चित करणे अशक्य (विभाग प्रतिष्ठापन अपयशी)

en: Could not remove permissive domain %s (remove failed)
mr: परवानगीय डोमेन %s काढून टाकणे अशक्य (काढून टाकण्यास अपयशी)

en: Could not create a key for %s
mr: %s करीता कि निर्माण करणे अशक्य

en: Could not check if login mapping for %s is defined
mr: %s साठी लॉगिन मॅपिंग ठरवले नसल्यास तपासणी अशक्य

en: Linux Group %s does not exist
mr: Linux गट %s अस्तित्वात नाही

en: Linux User %s does not exist
mr: Linux वापरकर्ता %s अस्तित्वात नाही.

en: Could not create login mapping for %s
mr: %s करीता लॉगिन मॅपिंग निर्माण करणे अशक्य

en: Could not set name for %s
mr: %s साठी नाव ठरवणे अशक्य

en: Could not set MLS range for %s
mr: %s साठी MLS व्याप्तिकरीता ठरवणे अशक्य

en: Could not set SELinux user for %s
mr: %s साठी SELinux वापरकर्ता ठरवणे अशक्य

en: Could not add login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगिन मॅपिंग समाविष्ट करणे अशक्य

en: Requires seuser or serange
mr: seuser किंवा serange आवश्यक

en: Login mapping for %s is not defined
mr: %s साठी लॉगिन मॅपिंग ठरवले नाही

en: Could not query seuser for %s
mr: %s साठी seuser ची चौकशी अशक्य

en: Could not modify login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग संपादित करणे अशक्य

en: Login mapping for %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: धोरणात %s साठी लॉगिन मॅपिंग ठरवले आहे, त्यास नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगिन मॅपिंग नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list login mappings
mr: लॉगिन मॅपिंग्स् सूचीत दाखवणे अशक्य

en: Login Name
mr: प्रवेश नाव

en: SELinux User
mr: SELinux वापरकर्ता

en: MLS/MCS Range
mr: MLS/MCS व्याप्ति

en: Service
mr: सर्व्हिस

en: Could not check if SELinux user %s is defined
mr: SELinux वापरकर्ता %s ठरवले नाही, याची तपासणी अशक्य

en: Could not query user for %s
mr: %s करीता वापरकर्त्याची चौकशी अशक्य

en: You must add at least one role for %s
mr: %s साठी किमान एक भूमिका समाविष्ट करणे आवश्यक

en: Could not create SELinux user for %s
mr: %s साठी SELinux वापरकर्ता निर्माण करणे अशक्य

en: Could not add role %s for %s
mr: भूमिका %s समाविष्ट करणे अशक्य, %s करीता

en: Could not set MLS level for %s
mr: %s साठी MLS स्तर ठरवणे अशक्य

en: Could not add prefix %s for %s
mr: प्रिफिक्स %s, %s करीता समाविष्ट करणे अशक्य

en: Could not extract key for %s
mr: %s साठी कळ प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not add SELinux user %s
mr: SELinux वापरकर्ता %s समाविष्ट करणे अशक्य

en: Requires prefix, roles, level or range
mr: प्रिफिक्स, भूमिका, स्तर किंवा व्याप्ति आवश्यक

en: Requires prefix or roles
mr: प्रिफिक्स किंवा भूमिका आवश्यक

en: SELinux user %s is not defined
mr: SELinux वापरकर्ता %s ठरवले नाही

en: Could not modify SELinux user %s
mr: SELinux वापरकर्ता %s संपादित करणे अशक्य

en: SELinux user %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: धोरणामध्ये SELinux वापरकर्ता %s ठरवले आहे, नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete SELinux user %s
mr: SELinux वापरकर्ता %s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list SELinux users
mr: SELinux उपयोक्त्यांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Could not list roles for user %s
mr: वापरकर्ता %s साठी भूमिकांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Labeling
mr: लेबलिंग

en: Prefix
mr: प्रिफिक्स्

en: MCS Level
mr: MCS स्तर

en: MCS Range
mr: MCS व्याप्ति

en: SELinux Roles
mr: SELinux भूमिका

en: Protocol udp or tcp is required
mr: प्रोटोकॉल udp किंवा tcp आवश्यक आहे

en: Port is required
mr: पोर्ट आवश्यक आहे

en: Invalid Port
mr: अवैध पोर्ट

en: Could not create a key for %s/%s
mr: %s/%s साठी कळ निर्माण करणे अशक्य

en: Type is required
mr: प्रकार आवश्यक आहे

en: Type %s is invalid, must be a port type
mr: %s प्रकार अवैध आहे, पोर्ट प्रकार पाहिजे

en: Could not check if port %s/%s is defined
mr: पोर्ट %s/%s ठरवले आहे याची तपासणी अशक्य

en: Port %s/%s already defined
mr: पोर्ट %s/%s आधिपासूनच ठरवले आहे

en: Could not create port for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट निर्माण करणे अशक्य

en: Could not create context for %s/%s
mr: %s/%s साठी संदर्भ निर्माण करणे अशक्य

en: Could not set user in port context for %s/%s
mr: %s/%s च्या पोर्ट संदर्भात वापरकर्त्याला निश्चित कऱणे अशक्य

en: Could not set role in port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भात भूमिका निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set type in port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भात प्रकार निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set mls fields in port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भात mls क्षेत्रे निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भ निश्चित करणे अशक्य

en: Could not add port %s/%s
mr: %s/%s पोर्ट समाविष्ट करणे अशक्य

en: Requires setype or serange
mr: setype किंवा serange आवश्यक

en: Requires setype
mr: setype आवश्यक

en: Port %s/%s is not defined
mr: पोर्ट %s/%s ठरवले नाही

en: Could not query port %s/%s
mr: पोर्ट %s/%s ची चौकशी अशक्य

en: Could not modify port %s/%s
mr: पोर्ट %s/%s संपादित करणे अशक्य

en: Could not list the ports
mr: पोर्टांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Could not delete the port %s
mr: पोर्ट %s नष्ट करणे अशक्य

en: Port %s/%s is defined in policy, cannot be deleted
mr: धोरणात पोर्ट %s/%s ठरवले आहे, नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete port %s/%s
mr: पोर्ट %s/%s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list ports
mr: पोर्टची सूची दाखवणे अशक्य

en: SELinux Port Type
mr: SELinux पोर्ट प्रकार

en: Proto
mr: प्रोटो

en: Port Number
mr: पोर्ट क्रमांक

en: Node Address is required
mr: नोड पत्ता आवश्यक आहे

en: Unknown or missing protocol
mr: अपरिचीत किंवा न आढळलेले प्रोटोकॉल

en: SELinux node type is required
mr: SELinux नोड प्रकार आवश्यक

en: Type %s is invalid, must be a node type
mr: प्रकार %s अवैध आहे, नोड प्रकार पाहिजे

en: Could not create key for %s
mr: %s साठी कळचे निर्माण अशक्य

en: Could not check if addr %s is defined
mr: पत्ता %s ठरवले आहे, याची तपासणी अशक्य

en: Could not create addr for %s
mr: %s करीता पत्ता निर्माण करणे अशक्य

en: Could not create context for %s
mr: %s साठी संदर्भ निर्माण अशक्य

en: Could not set mask for %s
mr: %s करीता मास्क् निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set user in addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भात वापरकर्ता निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set role in addr context for %s
mr: %s साठी पत्ता संदर्भात भूमिका निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set type in addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भातील प्रकार निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set mls fields in addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भ अंतर्गत mls क्षेत्र निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भ निश्चित करणे अशक्य

en: Could not add addr %s
mr: पत्ता %s समाविष्ट करणे अशक्य

en: Addr %s is not defined
mr: पत्ता %s निश्चित केले नाही

en: Could not query addr %s
mr: पत्ता %s ला प्रश्न विचारू शकत नाही

en: Could not modify addr %s
mr: पत्ता %s संपादीत करणे अशक्य

en: Addr %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: पत्ता %s नियमावलीत निश्चित केले आहे, वगळले जाऊ शकत नाही

en: Could not delete addr %s
mr: पत्ता %s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not deleteall node mappings
mr: सर्व नोड मॅपिंग्स् नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list addrs
mr: addrs सूचीत दाखवणे अशक्य

en: SELinux Type is required
mr: SELinux प्रकार आवश्यक आहे

en: Could not check if interface %s is defined
mr: इंटरफेस %s ठरवले आहे किंवा नाही याची तपासणी अशक्य

en: Could not create interface for %s
mr: %s साठी इंटरफेस निर्माण करणे अशक्य

en: Could not set user in interface context for %s
mr: %s करीता इंटरफेस संदर्भात वापरकर्ता निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set role in interface context for %s
mr: %s करीता इंटरफेस संदर्भामध्ये भूमिका निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set type in interface context for %s
mr: %s च्या इंटरफेस संदर्भात प्रकार निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set mls fields in interface context for %s
mr: %s च्या इंटरफेस संदर्भात mls क्षेत्रे निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set interface context for %s
mr: %s साठी इंटरफेस संदर्भ निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set message context for %s
mr: %s साठी संदेश संदर्भ निश्चित करणे अशक्य

en: Could not add interface %s
mr: इंटरफेस %s समाविष्ट करणे अशक्य

en: Interface %s is not defined
mr: इंटरफेस %s ठरवले नाही

en: Could not query interface %s
mr: इंटरफेस %s ची चौकशी अशक्य

en: Could not modify interface %s
mr: इंटरफेस %s मध्ये बदल करणे अशक्य

en: Interface %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: इंटरफेस %s धोरणात ठरवले आहे, नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete interface %s
mr: इंटरफेस %s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete all interface  mappings
mr: सर्व संवाद मॅपिंग नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list interfaces
mr: इंटरफेसची सूची दाखवणे अशक्य

en: SELinux Interface
mr: SELinux संवाद

en: Context
mr: संदर्भ

en: Equivalence class for %s already exists
mr: %s करीता इक्विवँलेंस क्लास आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'
mr: फाइल स्पेक %s इक्विवॅलेंस रूल '%s %s' सह मतभेदीय आहे

en: Equivalence class for %s does not exists
mr: %s करीता इक्विवँलेंस क्लास अस्तित्वात नाही

en: Could not set user in file context for %s
mr: %s करीता फाइल संदर्भात वापरकर्ता निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set role in file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात भूमिका निश्चित करणे अशक्य

en: Could not set mls fields in file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात mls क्षेत्रे निर्धारित करणे अशक्यत

en: Invalid file specification
mr: अवैध फाइल गुणविशेष

en: File specification can not include spaces
mr: फाइल निर्देशनमध्ये मोकळी जागा समाविष्टीत असणे अशक्य

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'; Try adding '%s' instead
mr: फाइल स्पेक् %s इक्विवॅलेंस नियम '%s %s' सह मतभेद होते; त्याऐवजी '%s' समाविष्ट करण्याचा प्रयत्न करा

en: Type %s is invalid, must be a file or device type
mr: प्रकार %s अवैध आहे, फाइल किंवा साधन प्रकार पाहिजे

en: Could not check if file context for %s is defined
mr: %s साठी फाइल संदर्भ ठरवले आहे, याची तपासणी अशक्य

en: Could not create file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ निर्माण करणे अशक्य

en: Could not set type in file context for %s
mr: %s च्या फाइल संदर्भात प्रकार निर्धआरित करणे अशक्य

en: Could not set file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ निश्चित करणे अशक्य

en: Could not add file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ समाविष्ट करणे अशक्य

en: Requires setype, serange or seuser
mr: setype, serange किंवा seuser आवश्यक

en: File context for %s is not defined
mr: %s साठी फाइल संदर्भ ठरवले नाही

en: Could not query file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भास प्रश्न करणे अशक्य

en: Could not modify file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात बदल करणे अशक्य

en: Could not list the file contexts
mr: फाइल संदर्भांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Could not delete the file context %s
mr: फाइल संदर्भ नष्ट %s करणे अशक्य

en: File context for %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: %s साठी फाइल संदर्भ धोरणात व्याख्यीत, नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list file contexts
mr: फाइल संदर्भांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Could not list local file contexts
mr: स्थानिक फाइल संदर्भांची सूची दाखवणे अशक्य

en: type
mr: प्रकार

en: 
    SELinux Distribution fcontext Equivalence
mr: 
    SELinux डिस्ट्रिब्युशन fcontext इक्विवॅलेंस

en: 
    SELinux Local fcontext Equivalence
mr: 
    SELinux लोकल fcontext इक्विवॅलेंस

en: Could not check if boolean %s is defined
mr: boolean %s ठरवले आहे, याची तपासणी करणे अशक्य

en: Boolean %s is not defined
mr: बूलियन %s ठरवले नाही

en: Could not query file context %s
mr: फाइल संदर्भ %s ची चौकशी अशक्य

en: You must specify one of the following values: %s
mr: तुम्ही खालिल पैकी एक मूल्य निर्देशीत केले पाहिजे: %s

en: Could not set active value of boolean %s
mr: बूलियन %s चे सक्रीय मूल्य निश्चित अशक्य

en: Could not modify boolean %s
mr: बूलियन %s मध्ये बदल करणे अशक्य

en: Bad format %s: Record %s
mr: अयोग्य प्रकार %s: रेकॉर्ड %s

en: Boolean %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: boolean %s धोरणात ठरवले आहे, नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete boolean %s
mr: boolean %s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not list booleans
mr: बूलियन्सची सूची दाखवणे अशक्य

en: off
mr: बंद

en: on
mr: सुरू

en: SELinux boolean
mr: SELinux बूलियन

en: State
mr: स्तर

en: Default
mr: पूर्वनिर्धारित

en: Description
mr: वर्णन

en: failed to set PAM_TTY
mr: PAM_TTY निश्चित करण्यास अपयशी

en: newrole: service name configuration hashtable overflow
mr: newrole: सेवकीय नावातील संरचनाचे hashtable उत्प्रवाह

en: newrole:  %s:  error on line %lu.
mr: नवीन भूमिका:  %s:  %lu ओळीवर त्रूटी.

en: cannot find valid entry in the passwd file.
mr: passwd फाइलमध्ये वैध नोंदणी आढळले नाही.

en: Out of memory!
mr: स्मृतीबाहेर!

en: Error!  Shell is not valid.
mr: त्रुटी!  शेल वैध नाही.

en: Unable to clear environment
mr: वातावरण नष्ट करणे अशक्य

en: Error changing uid, aborting.
mr: uid बदलतेवेळी त्रुटी, रद्द करत आहे.

en: Error resetting KEEPCAPS, aborting
mr: KEEPCAPS पुनःनिर्धारित करतेवेळी त्रुटी, रद्द करत आहे

en: Error connecting to audit system.
mr: ऑडिट प्रणालीशी जोडणी करतेवेळी त्रुटी.

en: Error allocating memory.
mr: स्मृतीचे वाटप करतेवेळी त्रुटी.

en: Error sending audit message.
mr: ऑडिट संदेश पाठवतेवेळी त्रुटी.

en: Could not determine enforcing mode.
mr: एंफोर्सिंग मोड ठरवणे अशक्य.

en: Error!  Could not open %s.
mr: त्रुटी!  %s उघडणे अशक्य.

en: Error!  Could not clear O_NONBLOCK on %s
mr: त्रुटी! %sवर O_NONBLOCK नष्ट करणे अशक्य

en: %s!  Could not get current context for %s, not relabeling tty.
mr: %s!  %s साठी चालू संदर्भ प्राप्त करणे अशक्य, tty ला पुनःलेबल करणे टाळले.

en: %s!  Could not get new context for %s, not relabeling tty.
mr: %s!  %s साठी नविन संदर्भ प्राप्त करणे अशक्य, tty ला पुनःलेबल करणे टाळले.

en: %s!  Could not set new context for %s
mr: %s!  %s साठी नविन संदर्भ निश्चित करणे अशक्य

en: %s changed labels.
mr: %s बदललेली लेबल.

en: Warning! Could not restore context for %s
mr: सावधानता! %s साठी संदर्भ पुनःसाठवणे अशक्य

en: Error: multiple roles specified
mr: त्रुटी: बहू भूमिका निर्देशीत केले

en: Error: multiple types specified
mr: त्रुटी: बहू प्रकार निर्देशीत केले

en: Sorry, -l may be used with SELinux MLS support.
mr: क्षमा, - SELinux MLS समर्थनसह वापर शक्य आहे.

en: Error: multiple levels specified
mr: त्रुटी: बहू स्तर निर्देशीत केले

en: Error: you are not allowed to change levels on a non secure terminal
mr: त्रूटी: असुरक्षीत टर्मिनलवर स्तर बदलण्यास तुम्हाला परवानगी नाही

en: Couldn't get default type.
mr: पूर्वनिर्धारित प्रकार प्राप्त करणे अशक्य.

en: failed to get new context.
mr: नविन संदर्भ प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: failed to set new role %s
mr: नवीन भूमिका %s ठरवण्यास अपयशी

en: failed to set new type %s
mr: नवीन प्रकार %s ठरवण्यास अपयशी

en: failed to build new range with level %s
mr: स्तर %s सह नवीन व्याप्ति बिल्ड करण्यास अपयशी

en: failed to set new range %s
mr: नवीन व्याप्ति %s ठरवण्यास अपयशी

en: failed to convert new context to string
mr: नविन संदर्भास स्ट्रींगमध्ये रुपांतरित करण्यास अपयशी

en: %s is not a valid context
mr: %s वैध संदर्भ नाही

en: Unable to allocate memory for new_context
mr: new_context साठी स्मृतीचे वाटप करण्यास अशक्य

en: Unable to obtain empty signal set
mr: रिकामे सिग्नल संच प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to set SIGHUP handler
mr: SIGHUP हँडलर ठरवण्यास अशक्य

en: Sorry, newrole failed to drop capabilities
mr: माफ करा, नवीनरोल क्षमता वगळण्यास अपयशी

en: Sorry, newrole may be used only on a SELinux kernel.
mr: क्षमा, newrole फक्त SELinux कर्नलवरच वापरणे शक्य आहे.

en: failed to get old_context.
mr: old_context प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Warning!  Could not retrieve tty information.
mr: सावधानता!  tty माहिती प्राप्त करणे अशक्य.

en: error on reading PAM service configuration.
mr: PAM सेवा संरचना वाचतेवेळी त्रूटी.

en: newrole: incorrect password for %s
mr: नवीन भूमिका: %s साठी अयोग्य पासवर्ड

en: newrole: failure forking: %s
mr: नवीन भूमिका: अपयशी फोर्कींग: %s

en: Unable to restore tty label...
mr: tty लेबल पूर्वस्थिती आणणे अशक्य...

en: Failed to close tty properly
mr: tty योग्यरित्या बंद करण्यास अपयशी

en: Could not close descriptors.
mr: डिस्क्रिप्टर्स् बंद करणे अशक्य.

en: Error allocating shell's argv0.
mr: शेलचे argv0 चे वाटप करतेवेळी त्रुटी.

en: Failed to send audit message
mr: ऑडिट संदेश पाठवण्यास अपयशी

en: Failed to transition to namespace
mr: नेमस्पेसकरीता ट्रांजिशन अपयशी

en: Failed to drop capabilities %m
mr: केपेबिलिटिज %m वगळण्यास अपयशी

en: Unable to restore the environment, aborting
mr: वातावरण पूर्वस्थितीत आणणे अशक्य, रद्द करत आहे

en: failed to exec shell
mr: शेल exec करण्यास अपयशी

en: usage:  %s [-qi]
mr: वापर:  %s [-qi]

en: %s:  Policy is already loaded and initial load requested
mr: %s:  धोरण आधिपासूनच लोड केले आहे व प्रारंभिक लोडकरीता विनंती केली

en: %s:  Can't load policy and enforcing mode requested:  %s
mr: %s:  धोरण लोड करणे अशक्य व एंफोर्सिंग मोडकरीता विनंती केली:  %s

en: %s:  Can't load policy:  %s
mr: %s:  धोरण लोड करणे अशक्य:  %s

en: Requires at least one category
mr: किमान एक विभाग आवश्यक

en: Can not modify sensitivity levels using '+' on %s
mr: %s वर '+' चा वापर करून संवेदनशीलता स्तर बदलणे अशक्य

en: %s is already in %s
mr: %s आधिपासूनच %s मध्ये आहे

en: %s is not in %s
mr: %s %s मध्ये नाही

en: Can not combine +/- with other types of categories
mr: +/- यांस इतर प्रकारच्या विभागांशी एकत्र करणे अशक्य

en: Can not have multiple sensitivities
mr: बहू संवेदनशीलता असणे अशक्य

en: Usage %s CATEGORY File ...
mr: वापर %s CATEGORY फाइल ...

en: Usage %s -l CATEGORY user ...
mr: वापर %s -l CATEGORY वापरकर्ता ...

en: Usage %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...
mr: वापर %s [[+|-]CATEGORY],...]q फाइल ...

en: Usage %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...
mr: वापर %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q वापरकर्ता ...

en: Usage %s -d File ...
mr: वापर %s -d फाइल ...

en: Usage %s -l -d user ...
mr: वापर %s -l -d वापरकर्ता ...

en: Usage %s -L
mr: वापर %s -L

en: Usage %s -L -l user
mr: वापर %s -L -l वापरकर्ता

en: Use -- to end option list.  For example
mr: पर्याय सूची समाप्त करण्यासाठी -- चा वापर करा.  उदाहरणार्थ

en: Options Error %s
mr: पर्याय त्रुटी %s

en: Boolean
mr: बूलियन

en: all
mr: सर्व

en: Customized
mr: इच्छिक

en: File Labeling
mr: फाइल लेबलिंग

en: File
    Specification
mr: फाइल
    संरचना

en: Selinux
    File Type
mr: Selinux
    फाइल प्रकार

en: File
    Type
mr: फाइल
    प्रकार

en: User Mapping
mr: वापरकर्ता मॅपिंग

en: Login
    Name
mr: प्रवेश
    नाव

en: SELinux
    User
mr: SELinux
    वापरकर्ता

en: MLS/
    MCS Range
mr: MLS/
    MCS व्याप्ति

en: Login '%s' is required
mr: प्रवेश '%s' आवश्यक आहे

en: Policy Module
mr: धोरण विभाग

en: Module Name
mr: विभागाचे नाव

en: Disable Audit
mr: ऑडिट बंद करा

en: Enable Audit
mr: ऑडिट सुरू करा

en: Load Policy Module
mr: धोरण विभाग लोड करा

en: Add Booleans Dialog
mr: बूलियन संवाद समाविष्ट करा

en: Boolean Name
mr: बूलियन नाव

en: SELinux Policy Generation Tool
mr: SELinux धोरण निर्माण साधन

en: <b>Select the policy type for the application or user role you want to confine:</b>
mr: <b>मर्यादीत करण्याजोगी ॲप्लिकेशन किंवा वापरकर्ता भूमिकासाठी धोरण प्रकारची निवड करा:</b>

en: <b>Applications</b>
mr: <b>ॲप्लिकेशन्स्</b>

en: Standard Init Daemon
mr: मानक Init डिमन

en: Standard Init Daemon are daemons started on boot via init scripts.  Usually requires a script in /etc/rc.d/init.d
mr: मानक Init डिमन init स्क्रिप्टच्या मदतीने बूटवेळी सुरु होणारे डिमन आहेत.  सहसा /etc/rc.d/init.d मध्ये स्क्रिप्ट आवश्यक आहे

en: DBUS System Daemon
mr: DBUS प्रणाली डिमन

en: Internet Services Daemon (inetd)
mr: इंटरनेट सर्व्हिसेस् डिमन (inetd)

en: Internet Services Daemon are daemons started by xinetd
mr: इनटरनेट सर्व्हिसेस् डिमन xinetd तर्फे सुरू होणारे डिमन असतात

en: Web Application/Script (CGI)
mr: वेब ॲप्लिकेशन/स्क्रिप्ट (CGI)

en: Web Applications/Script (CGI) CGI scripts started by the web server (apache)
mr: वेब ॲप्लिकेशन्स्/स्क्रिप्ट (CGI) वेब सर्वर (apache) तर्फे सुरुवात केलेले CGI स्क्रिप्टस्

en: User Application
mr: वापरकर्ता ॲप्लिकेशन

en: User Application are any application that you would like to confine that is started by a user
mr: वापरकर्ता ॲप्लिकेशन ती ॲप्लिकेशन आहेत जी वापरकर्त्याकडून मर्यादीत करण्याजोगी असते

en: Sandbox
mr: सँडबॉक्स्

en: <b>Login Users</b>
mr: <b>प्रवेश झालेले वापरकर्ते</b>

en: Existing User Roles
mr: अस्तित्वातील वापरकर्ता भूमिका

en: Modify an existing login user record.
mr: अस्तित्वातील वापरकर्ता रेकॉर्ड संपादीत करा.

en: Minimal Terminal User Role
mr: किमान टर्मिनल वापरकर्ता भूमिका

en: This user will login to a machine only via a terminal or remote login.  By default this user will have  no setuid, no networking, no su, no sudo.
mr: हा वापरकर्ता मशीनवर टर्मिनल किंवा दूरस्त प्रवेशतर्फे प्रवेश करेल.  पूर्वनिर्धारितपणे वापरकर्ताकडे setuid, नेटवर्क, su, sudo नसतील.

en: Minimal X Windows User Role
mr: किमान X Windows वापरकर्ता भूमिका

en: This user can login to a machine via X or terminal.  By default this user will have no setuid, no networking, no sudo, no su
mr: हा वापरकर्ता मशीनवर X किंवा टर्मिनलद्वारे प्रवेश करू शकतो.  पूर्वनिर्धारितपणे ह्या वापरकर्त्याकडे setuid, नेटवर्क, sudo, su नसतील

en: User Role
mr: वापरकर्ता भूमिका

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no sudo, no su.
mr: संपूर्ण नेटवर्किंगसह, स्थानांतरन विना setuid ॲप्लिकेशन, su, sudo अक्षम वापरकर्ता.

en: Admin User Role
mr: प्रशासक वापरकर्ता भूमिका

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no su, can sudo to Root Administration Roles
mr: पूर्ण नेटवर्किंगसह, स्थानांतरन विना पण setuid ॲप्लिकेशन नाही, su नाही, परंतु रूट प्रशासक भूमिकाकरीता sudo सक्षम वापरकर्ता

en: <b>Root Users</b>
mr: <b>रूट वापरकर्ते</b>

en: Root Admin User Role
mr: रूट प्रशासक वापरकर्ता पध्दती

en: Select Root Administrator User Role, if this user will be used to administer the machine while running as root.  This user will not be able to login to the system directly.
mr: ह्या वापरकर्ताचा वापर रूट म्हणून मशीनच्या प्रशासनकरीता करायचे असल्यास, रूट प्रशासक वापरकर्ता भूमिकेची नीवड करा.  ह्या वापरकर्त्याला प्रणालीवर प्रत्यक्षरीत्या प्रवेश करणे शक्य होणार नाही.

en: <b>Enter name of application or user role:</b>
mr: <b>ॲप्लिकेशन किंवा वापरकर्ता भूमिका द्या:</b>

en: Name
mr: नाव

en: Enter complete path for executable to be confined.
mr: मर्यादीत एक्जीक्यूटेबलकरीता संपूर्ण मार्ग द्या.

en: Enter unique name for the confined application or user role.
mr: मर्यदीत ॲप्लिकेशन किंवा वापरकर्ता भूमिकाकरीता एकमेव नाव द्या.

en: Executable
mr: एक्जीक्यूटेबल

en: Init script
mr: Init स्क्रिप्ट

en: Enter complete path to init script used to start the confined application.
mr: मर्यदीत ॲप्लिकेशन सुरू करण्याकरीता init स्क्रिप्टमध्ये पूर्ण मार्ग द्या.

en: <b>Select existing role to modify:</b>
mr: <b>संपादनकरीता अस्तित्वातील भूमिका पसंत करा:</b>

en: Select the user roles that will transiton to the %s domain.
mr: %s डोमेनकरीता स्थानांतर करण्याजोगी वापरकर्ता भूमिकाची नीवड करा.

en: role tab
mr: रोल टॅब

en: <b>Select roles that %s will transition to:</b>
mr: <b>%s करीता स्थानांतरनजोगी भूमिकाची नीवड करा:</b>

en: Select applications domains that %s will transition to.
mr: %s करीता स्थानांतरनजोगी ॲप्लिकेशन्स् डोमेनची नीवड करा.

en: transition 
    role tab
mr: ट्रांजिशन 
    रोल टॅब

en: <b>Select the user_roles that will transition to %s:</b>
mr: <b>%s करीता स्थानांतरनजोगी user_roles ची नीवड करा:</b>

en: Select the user roles that will transiton to this applications domains.
mr: या ॲप्लिकेशन डोमेनकरीता स्थानांतरन करण्याजोगी वापरकर्ता भूमिका निवडा.

en: <b>Select domains that %s will administer:</b>
mr: <b>%s तर्फे प्रशासकीय डोमेन्स्ची नीवड करा:</b>

en: Select the domains that you would like this user administer.
mr: हा वापरकर्तास प्रशासकीय डोमेन निवडून द्या.

en: <b>Select additional roles for %s:</b>
mr: <b>%s करीता अगाऊ भूमिकाची नीवड करा:</b>

en: <b>Enter network ports that %s binds on:</b>
mr: <b>%s सह बांधणीजोगी नेटवर्क पोर्टस् द्या:</b>

en: <b>TCP Ports</b>
mr: <b>TCP पोर्ट</b>

en: All
mr: सर्व

en: Allows %s to bind to any udp port
mr: %s ला कोणत्याहि udp पोर्टसह बांधणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow %s to call bindresvport with 0. Binding to port 600-1024
mr: %s ला 0 सह कॉल करण्यास bindresvport ला परवानगी द्या. पोर्ट 600-1024 करीता बाइंड करत आहे

en: Unreserved Ports (>1024)
mr: अनारक्षीत पोर्ट (>1024)

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s binds to. Example: 612, 650-660
mr: udp पोर्टस् किंवा %s ज्यासह बाइंड करते त्या पोर्टच्या व्याप्तिची स्वल्पविराम विभाजीत सूची द्या. उदाहरणार्थ: 612, 650-660

en: Select Ports
mr: पोर्टची नीवड करा

en: Allows %s to bind to any udp ports > 1024
mr: कोणत्याहि udp पोर्टस् > 1024 करीता %s ला परवानगी देतो

en: <b>UDP Ports</b>
mr: <b>UDP पोर्टस्</b>

en: Network
    Bind tab
mr: नेवटर्क
    बाइंड टॅब

en: <b>Select network ports that %s connects to:</b>
mr: <b>%s तर्फे जोडणी करण्याजोगी नेटवर्क पोर्टस्ची नीवड करा:</b>

en: Allows %s to connect to any tcp port
mr: %s ला कोणत्याहि tcp पोर्टशी जोडणीकरीता परवानगी देतो

en: Enter a comma separated list of tcp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
mr: tcp पोर्टस् किंवा %s तर्फे जोडणी करण्याजोगी पोर्टच्या व्याप्तिची स्वल्पविराम विभाजीत सूची द्या. उदाहरणार्थ: 612, 650-660

en: Allows %s to connect to any udp port
mr: %s ला कोणत्याहि udp पोर्टशी जोडणीकरीता परवानगी देतो

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
mr: udp पोर्टस् किंवा %s तर्फे जोडणी करण्याजोगी पोर्टच्या व्याप्तिची स्वल्पविराम विभाजीत सूची द्या. उदाहरणार्थ: 612, 650-660

en: <b>Select common application traits for %s:</b>
mr: <b>%s करीता कॉमन ॲप्लिकेशन ट्रेट्स्ची नीवड करा:</b>

en: Writes syslog messages
mr: syslog संदेश लिहीतो

en: Create/Manipulate temporary files in /tmp
mr: /tmp मध्ये तात्पुरती फाइल निर्माण/संपादित करा

en: Uses Pam for authentication
mr: ओळख पटवण्याकरीता Pam चा वापर करतो

en: Uses nsswitch or getpw* calls
mr: nsswitch किंवा getpw* कॉलचा वापर करतो

en: Uses dbus
mr: dbus वापरतो

en: Sends audit messages
mr: ऑडिट संदेश पाठवतो

en: Interacts with the terminal
mr: टर्मिनलशी संवाद साधतो

en: Sends email
mr: ईमेल पाठवतो

en: <b>Add files/directories that %s manages</b>
mr: <b>%s तर्फे व्यवस्थापीत फाइल्स्/डिरेक्ट्रीज् समाविष्ट करा</b>

en: Files/Directories which the %s "manages". Pid Files, Log Files, /var/lib Files ...
mr: %s तर्फे व्यवस्थापीत किंवा "manages" फाइल्स्/डिरेक्ट्रीज्. Pid फाइल्स्, लॉग फाइल्स्, /var/lib फाइल्स् ...

en: <b>Add booleans from the %s policy:</b>
mr: <b>%s धोरणपासून बूलियन्स् समाविष्ट करा:</b>

en: Add/Remove booleans used by the %s domain
mr: %s डोमेनतर्फे वापरण्याजोगी बूलियन्स् समाविष्ट करा/काढून टाका

en: <b>Which directory you will generate the %s policy?</b>
mr: <b>%s धोरण कोणत्या डिरेक्ट्रीमध्ये निर्माण करायचे?</b>

en: Policy Directory
mr: धोरण डिरेक्ट्री

en: Role
mr: भूमिका

en: Existing_User
mr: अस्तित्वातील वापरकर्ता (_U)

en: Application
mr: ॲप्लिकेशन

en: %s must be a directory
mr: %s डिरेक्ट्री पाहिजे

en: You must select a user
mr: वापरकर्ता निवडणे आवश्यक

en: Select executable file to be confined.
mr: मर्यादीत करण्यासाठी चालवण्याजोगी फाइल नीवड करा.

en: Select init script file to be confined.
mr: मर्यादीत करण्याकरीता init स्क्रिप्ट फाइलची नीवड करा.

en: Select file(s) that confined application creates or writes
mr: मर्यादीत ॲप्लिकेशनतर्फे निर्मीत किंवा लिखीत फाइल निवडा

en: Select directory(s) that the confined application owns and writes into
mr: मर्यादीत ॲप्लिकेशनच्या नावी असलेले व त्यास लिहण्याजोगी डिरेक्ट्री निवडा

en: Select directory to generate policy files in
mr: यात धोरण फाइल निर्माण करण्यासाठी डिरेक्ट्री निवडा

en: Type %s_t already defined in current policy.
    Do you want to continue?
mr: टाइप %s_t आधिपासूनच सद्याच्या धोरणमध्ये ठरवले आहे.
    तुम्हाला पुढे जायचे?

en: Verify Name
mr: नाव तपासा

en: Module %s.pp already loaded in current policy.
    Do you want to continue?
mr: विभाग %s.pp आधिपासूनच सध्याच्या धोरणात लोड केले आहे.
    तुम्हाला पुढे जायचे?

en: You must add a name made up of letters and numbers and containing no spaces.
mr: अक्षर व संख्या समाविष्ट असलेले तसेच मोकळी जागा नसलेले नाव समाविष्ट करा.

en: You must enter a executable
mr: एक्जीक्यूटेबल देणे आवश्यक

en: Configue SELinux
mr: SELinux संरचीत करा

en: Network Port
mr: नेटवर्क पोर्ट

en: SELinux Port
    Type
mr: SELinux पोर्ट
    प्रकार

en: Protocol
mr: प्रोटोकॉल

en: MLS/MCS
    Level
mr: MLS/MCS
    स्तर

en: Port
mr: पोर्ट

en: Port number "%s" is not valid.  0 < PORT_NUMBER < 65536
mr: पोर्ट क्रमांक "%s" वैध नाही.  0 < PORT_NUMBER < 65536

en: List View
mr: सूची दृश्य

en: Group View
mr: गट दृश्य

en: Are you sure you want to delete %s '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की %s '%s' काढून टाकायचे?

en: Delete %s
mr: %s काढून टाका

en: Add %s
mr: %s समाविष्ट करा

en: Modify %s
mr: %s संपादित करा

en: Permissive
mr: परवानगीय

en: Enforcing
mr: जबरनपणे

en: Status
mr: स्थिती

en: Changing the policy type will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
mr: धोरण प्रकार बदल्यास पुढच्या बूटला पूर्प फाइल प्रणालीस पुन्हा लेबल करण्याजी गरज पडेल. फाइल प्रणालीच्या आकारावर अवलंबून पुन्हा लेबल करायला बराच वेळ लागू शकतो. तुम्हाला पुढे जायचे?

en: Changing to SELinux disabled requires a reboot.  It is not recommended.  If you later decide to turn SELinux back on, the system will be required to relabel.  If you just want to see if SELinux is causing a problem on your system, you can go to permissive mode which will only log errors and not enforce SELinux policy.  Permissive mode does not require a reboot    Do you wish to continue?
mr: अकार्यनवीत SELinux वर स्थानांतर करतेवेळी पुन्हा बूटची गरज पडते. असे करणे योग्य नाही व शिफारसीय नाही.  पुढे SELinux वापरण्याचा फेरविचार केल्यास, प्रणालीस पुन्हा लेबल करण्याची गरज पडेल.  SELinux मुळे आपल्या प्रणालीवर काही अडचन निर्माण होते का, हे अनुभवण्यास परवानगीक माध्यमात जावे ज्याने फक्त त्रूटीची लॉग तयार होईल व SELinux करारचे उल्लंगन होणार नाही.  परवानगीक माध्यमाला पुन्हा बूट करायची गरज पडत नाही    तुम्हाला पुढे जायचे?

en: Changing to SELinux enabled will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
mr: SELinux समर्थित बदल केल्यास पुढच्या बूटला पूर्प फाइल प्रणालीस पुन्हा लेबल करण्याची गरज पडेल. फाइल प्रणालीच्या आकारावर अवलंबून पुन्हा लेबल करायला बराच वेळ लागू शकतो.  तुम्हाला पुढे जायचे?

en: Copyright (c)2006 Red Hat, Inc.
    Copyright (c) 2006 Dan Walsh <dwalsh@redhat.com>
mr: सर्वहक्काधिकार (c)2006 Red Hat, Inc.
    सर्वहक्काधिकार (c) 2006 Dan Walsh <dwalsh@redhat.com>

en: Add SELinux Login Mapping
mr: SELinux लॉगिन मॅपिंग समाविष्टीत करा

en: Add SELinux Network Ports
mr: SELinux नेटवर्क पोर्ट समाविष्ट करा

en: SELinux Type
mr: SELinux प्रकार

en: File Specification
mr: फाइल गुणधर्म

en: File Type
mr: फाइल प्रकार

en: all files
    regular file
    directory
    character device
    block device
    socket
    symbolic link
    named pipe
mr: सर्व फाइल
    नियमीत फाइल
    डिरेक्ट्री
    अक्षरी साधन
    ब्लॉक साधन
    सॉकेट
    संकेतीक दुवा
    नामांकित पाइप

en: Add SELinux User
mr: SELinux वापरकर्ता समाविष्टीत करा

en: SELinux Administration
mr: SELinux प्रशासन

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: _Properties
mr: गुणधर्म (_P)

en: _Delete
mr: नष्ट करा (_D)

en: Select Management Object
mr: व्यवस्थापन वस्तूची निवड करा

en: <b>Select:</b>
mr: <b>निवड करा:</b>

en: System Default Enforcing Mode
mr: प्रणाली पूर्वनिर्धारित जबरन मोड

en: Disabled
    Permissive
    Enforcing
mr: बंद केले
    परवानगीय
    लागू केलेले

en: Current Enforcing Mode
mr: सध्याचे जबरनपणे लागू केलेले मोड

en: System Default Policy Type:
mr: प्रणाली मुलभूत करार प्रकार:

en: Select if you wish to relabel then entire file system on next reboot.  Relabeling can take a very long time, depending on the size of the system.  If you are changing policy types or going from disabled to enforcing, a relabel is required.
mr: पुढच्या बूटपर्यंत पूर्ण फाइल प्रणालीस पुनः लेबेल करायचे असल्यास निवडा.  प्रणालीच्या आकारावरून, पुनः लेबलीगला बराच वेळ लागू शकतो.  कराराचे प्रकार बदलत असल्यास किंवा अकार्यन्वीत पासून जबरन पर्यंत जात असल्यास, पुनः लेबल आवश्यक आहे.

en: Relabel on next reboot.
mr: पुढील पुनःबूटवेळी पुनःलेबल करा.

en: label37
mr: लेबल37

en: Revert boolean setting to system default
mr: प्रणाली पूर्वनिर्धारितकरीता बूलियन संयोजना पुनःस्थापीत करा

en: Toggle between Customized and All Booleans
mr: इच्छिक व सर्व बूलियन अंतर्गत टॉगल करा

en: Filter
mr: फिल्टर

en: label50
mr: लेबल50

en: Add File Context
mr: फाइल संदर्भ समाविष्ट करा

en: Modify File Context
mr: फाइल संदर्भ संपादित करा

en: Delete File Context
mr: फाइल संदर्भ नष्ट करा

en: Toggle between all and customized file context
mr: सर्व व इच्छिक फाइल संदर्भ अंतर्गत टॉगल करा

en: label38
mr: लेबल38

en: Add SELinux User Mapping
mr: SELinux वापरकर्ता मॅपिंग समाविष्ट करा

en: Modify SELinux User Mapping
mr: SELinux वापरकर्ता मॅपिंग संपादित करा

en: Delete SELinux User Mapping
mr: SELinux वापरकर्ता मॅपिंग नष्ट करा

en: label39
mr: लेबल39

en: Add User
mr: वापरकर्ता समाविष्ट करा

en: Modify User
mr: वापरकर्ता संपादित करा

en: Delete User
mr: वापरकर्ता नष्ट करा

en: label41
mr: लेबल41

en: Add Network Port
mr: नेटवर्क पोर्ट समाविष्ट करा

en: Edit Network Port
mr: नेटवर्क पोर्ट संपादित करा

en: Delete Network Port
mr: नेटवर्क पोर्ट नष्ट करा

en: Toggle between Customized and All Ports
mr: इच्छिक व सर्व पोर्ट अंतर्गत टॉगल करा

en: label42
mr: लेबल42

en: Generate new policy module
mr: नविन करार घटक निर्माण करा

en: Load policy module
mr: धोरण विभाग लोड करा

en: Remove loadable policy module
mr: लोड करण्याजोगी धोरण विभाग काढून टाका

en: Enable/Disable additional audit rules, that are normally not reported in the log files.
mr: अतिरीक ऑडिट नियम सुरू/बंद करा, ज्याचा अहवाल साधारणतः लॉग फाइलमध्ये आढळत नाही.

en: label44
mr: लेबल44

en: Change process mode to permissive.
mr: प्रोसेस मोडला परवानगीयकरीता बदल करा.

en: Change process mode to enforcing
mr: प्रोसेस मोड जबरनरित्या लागू करा

en: Process Domain
mr: प्रोसेस डोमेन

en: label59
mr: लेबल59

en: SELinux user '%s' is required
mr: SELinux वापरकर्ता '%s' आवश्यक आहे

en: Allow ABRT to modify public files used for public file transfer services.
mr: ABRT ला पब्लिक फाइल ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता वापरण्याजोगी पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow ABRT to run in abrt_handle_event_t domain to handle ABRT event scripts
mr: ABRT इव्हेंट स्क्रिप्ट्स् हाताळायचे असल्यास ABRT ला  abrt_handle_event_t डोमेनमध्ये चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow antivirus programs to read non security files on a system
mr: antivirus प्रोग्राम्सला प्रणालीवरील विना सुरक्षित फाइल्स वाचायण्याकरिता परवानगी द्या

en: Determine whether can antivirus programs use JIT compiler.
mr: antivirus प्रोग्राम्स JIT कम्पाइलरचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow auditadm to exec content
mr: auditadmला कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: Allow users to resolve user passwd entries directly from ldap rather then using a sssd server
mr: sssd सर्व्हरचा वापर करण्याऐवजी, ldap पासून वापरकर्त्यांना passwd नोंदणींचे निवारण करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow users to login using a radius server
mr: रेडियस सर्व्हचा वापर करून वापरकर्त्यांना परवानगी द्या

en: Allow users to login using a yubikey  server
mr: yubikey सर्व्हरचा वापर करून वापरकर्त्यांना प्रवेशकरीता परवानगी द्या

en: Determine whether awstats can purge httpd log files.
mr: awstats httpd लॉग फाइल्स नष्ट करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether cdrecord can read various content. nfs, samba, removable devices, user temp and untrusted content files
mr: cdrecord विविध अंतर्भुत माहिती जसे कि nfs, साम्बा, काढून टाकण्याजोगी साधने, वापरकर्ता तात्पुर्ते व अविश्वासर्ह अंतर्भुत माहिती फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow cluster administrative domains to connect to the network using TCP.
mr: क्लस्टर ॲडमिनिस्ट्रेटिव्ह डोमेन्सला TCPचा वापर करून नेटवर्कशी जोडणी करण्यास परवानगी द्या.

en: Allow cluster administrative domains to manage all files on a system.
mr: क्लस्टर ॲडमिनिस्ट्रेटिव्ह डोमेन्सला प्रणालीवरील सर्व फाइल्स व्यवस्थापीत करण्याकरीता परवानगी द्या.

en: Allow cluster administrative cluster domains memcheck-amd64- to use executable memory
mr: एक्जिक्युटेबल मेमरिचा वापर करण्यासाठी क्लस्टर ॲडमिनिस्ट्रेटिव्ह क्सल्टर डोमेन्स memcheck-amd64-ला परवानगी द्या

en: Determine whether Cobbler can modify public files used for public file transfer services.
mr: कॉबलर पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता वापरण्याजोगी पब्लिक फाइल्स संपादित करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Cobbler can connect to the network using TCP.
mr: TCPचा वापर करून कॉबलर नेटवर्कशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Cobbler can access cifs file systems.
mr: कॉबलर cifs फाइल प्रणालींकरीता प्रवेश प्राप्त करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Cobbler can access nfs file systems.
mr: कॉबलर nfs फाइल प्रणालीकरीता प्रवेश प्राप्त करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether collectd can connect to the network using TCP.
mr: TCPचा वापर करून collectd नेटवर्कशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Condor can connect to the network using TCP.
mr: TCPचा वापर करून काँडोर नेटवर्कशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow system cron jobs to relabel filesystem for restoring file contexts.
mr: फाइल संदर्भ पूर्वस्थितीत आणण्याकरीता सिस्टम क्रॉन जॉब्स्ला परवानगी द्या.

en: Determine whether cvs can read shadow password files.
mr: cvs शॅडो पासवर्ड फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow all daemons to write corefiles to /
mr: सर्व डिमनना कोरफाइल्स लिहीण्याकरीता परवानगी द्या /

en: Allow all daemons to use tcp wrappers.
mr: सर्व डिमन्स्ला tcp ऱ्यावर्स् वापरण्यास परवानगी द्या.

en: Allow all daemons the ability to read/write terminals
mr: सर्व डिमन्स्ला टर्मिनल्स् वाचण्यास/लिहण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether dbadm can manage generic user files.
mr: dbadm जेनेरिक वापरकर्ता फाइल्स व्यवस्थापीत करू शकते किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether dbadm can read generic user files.
mr: dbadm जेनेरिक वापरकर्ता फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Deny user domains applications to map a memory region as both executable and writable, this is dangerous and the executable should be reported in bugzilla
mr: वापरकर्ता डोमैन ॲप्लिकेशन्स्ला मेमरि क्षेत्राला दोंही एक्जिक्युटेबल व राइटेबल म्हणून मॅप करण्यास नकारा, हे धोकादायक आहे व त्यास बगजिलामध्ये कळवणे आवश्यक आहे

en: Deny any process from ptracing or debugging any other processes.
mr: ptracing किंवा इतर कोणत्याही प्रोसेसपासून असणाऱ्या प्रोसेसला नकारा.

en: Allow dhcpc client applications to execute iptables commands
mr: iptables आदेश चालवण्याकरीता dhcpc क्लाएंट ॲप्लिकेशन्स्ला परवानगी द्या

en: Determine whether DHCP daemon can use LDAP backends.
mr: DHCP डिमन LDAP बॅकएंड्स्चा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow all domains to use other domains file descriptors
mr: सर्व डोमैन्स्ला इतर डोमैन्स् फाइल डिस्क्रिप्टर्स्चा वापर करण्यास परवानगी द्या

en: Allow all domains to have the kernel load modules
mr: सर्व डोमैन्स्ला कर्नल लोड मॉड्युल्स् समाविष्ट करण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether entropyd can use audio devices as the source for the entropy feeds.
mr: entropy फिड्स्करीता entropyd ऑडिओ साधनांचा वापर सोअर्स् म्हणून करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether exim can connect to databases.
mr: exim डाटाबेसशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether exim can create, read, write, and delete generic user content files.
mr: exim जेनेरिक वापरकर्ता कंटेंट फाइल्स निर्माण, वाचण, लेखण, व नष्ट करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether exim can read generic user content files.
mr: exim जेनेरिक वापरकर्ता कंटेंट फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Enable extra rules in the cron domain to support fcron.
mr: fcron ला समर्थन पुरवण्यासाठी cron डोमैनमध्ये अगाऊ रूल्स् सुरू करा.

en: Determine whether fenced can connect to the TCP network.
mr: fenced TCP नेटवर्कशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether fenced can use ssh.
mr: fenced sshचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow all domains to execute in fips_mode
mr: सर्व डोमेन्स्ला fips_modeमध्ये चालवण्याकरिता परवानगी द्या

en: Determine whether ftpd can read and write files in user home directories.
mr: युजर होम डिरेक्ट्रीजमध्ये ftpd फाइल्स वाचू व लिहू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether ftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
mr: ftpd पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स संपादित करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा. डिरेक्ट्रिज किंवा फाइल्स्चे लेबल public_content_rw_t असे पाहिजे.

en: Determine whether ftpd can connect to all unreserved ports.
mr: ftpd सर्व विनाआरक्षित पोर्टशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether ftpd can connect to databases over the TCP network.
mr: TCP नेटवर्कवरील ftpd डाटाबेसशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether ftpd can login to local users and can read and write all files on the system, governed by DAC.
mr: DACतर्फे नियंत्रीत, ftpd स्थानीय वापरकर्ताकरीता प्रवेश करू शकतो किंवा नाही व प्रणालीवरील सर्व फाइल्स वाचू किंवा लिहू शकतो, हे ओळखा.

en: Determine whether ftpd can use CIFS used for public file transfer services.
mr: पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता ftpd CIFSचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether ftpd can use NFS used for public file transfer services.
mr: पब्लिक फाइल ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता ftpd NFSचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether ftpd can bind to all unreserved ports for passive mode.
mr: पासिव्ह मोडकरिता ftpd सर्व विनाआरक्षित पोर्टस्ना बाइंड करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Git CGI can search home directories.
mr: Git CGI ने होम डिरेक्ट्रिज शोधायचे हे ओळखा.

en: Determine whether Git CGI can access cifs file systems.
mr: Git CGI cifs फाइल प्रणालीकरीता प्रवेश प्राप्त करू शकतो, हे ओळखा.

en: Determine whether Git CGI can access nfs file systems.
mr: Git CGIची nfs फाइल प्रणालीकरीता प्रवेश प्राप्ति शक्य आहे किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Git session daemon can bind TCP sockets to all unreserved ports.
mr: सर्व विनाआरक्षित पोर्टस्करीता Git सत्र डिमनला tcp सॉकेटस्करीता बांधणी शक्य आहे किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether calling user domains can execute Git daemon in the git_session_t domain.
mr: युजर डोमेनला कॉल केल्याने git_session_t डोमेनमध्ये Git डिमनला चालवणे शक्य आहे, हे ओळखा.

en: Determine whether Git system daemon can search home directories.
mr: Git सिस्टम डिमन होम डिरेक्ट्रिज शोधू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Git system daemon can access cifs file systems.
mr: Git प्रणाली डिमन cifs फाइल प्रणालीकरीता प्रवेश प्राप्त करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Git system daemon can access nfs file systems.
mr: Git प्रणाली डिमनची nfs फाइल प्रणालीकरीता प्रवेश प्राप्ति शक्य आहे किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Gitosis can send mail.
mr: Gitosis ईमेल पाठवू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Enable reading of urandom for all domains.
mr: सर्व डोमैन्स्ला urandom याचे वाचणे सुरू करण्यास परवानगी द्या.

en: Allow glusterfsd to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
mr: glusterfsdला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या. फाइल्स किंवा डिरेक्ट्रिज यास public_content_rw_t असे लेबल पाहिजे.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read only.
mr: glusterfsdला कोणतिही फाइल किंवा डिरेक्ट्रि फक्त वाचनीय असे स्वीकारा.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read/write.
mr: glusterfsdला कोणतिही फाइल किंवा डिरेक्ट्रि वाचन किंवा लेखन, असे स्वीकारा.

en: Allow usage of the gpg-agent --write-env-file option. This also allows gpg-agent to manage user files.
mr: gpg-agent --write-env-file पर्यायचा वापर स्वीकारा. यामुळे gpg-agent ला वापरकर्त्याचे फाइल्स व्यवस्थापीत करण्यासाठी परवानगी प्राप्त होते.

en: Allow gpg web domain to modify public files used for public file transfer services.
mr: gpg ला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow guest to exec content
mr: अतिथीला कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: Allow Apache to modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
mr: अपॅचीला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या. डिरेक्ट्रिज्/फाइल्स्चे लेबल public_content_rw_t असायला पाहिजे.

en: Allow httpd to use built in scripting (usually php)
mr: बिल्ट इन स्क्रिप्टिंगच्या वापर करण्यासाठी (सहसा php) httpd ला परवानगी द्या

en: Allow http daemon to check spam
mr: http डिमनला स्पॅम तपासण्यास परवानगी द्या

en: Allow httpd to act as a FTP client connecting to the ftp port and ephemeral ports
mr: ftp पोर्ट व ephemeral पोर्टस्सह जुळणाऱ्या httpd ला FTP क्लाएंट म्हणून चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow httpd to connect to the ldap port
mr: httpd ला ldap पोर्टसह जोडणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow http daemon to connect to mythtv
mr: http डिमनला mythtvसह जोडणीकरिता परवानगी द्या

en: Allow http daemon to connect to zabbix
mr: http डिमनला zabbix सह जोडणी करण्यास परवानगी द्या

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to the network using TCP.
mr: TCP पोर्टचा वापर करून HTTPD स्क्रिप्टस् व विभागांना नेटवर्कसह जोडणीकरीता परवानगी द्या.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to cobbler over the network.
mr: HTTPD स्क्रिप्टस् व घटकांना नेटवर्कवरील कॉबलरसह जोडणीकरीता परवानगी द्या.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to databases over the network.
mr: HTTPD स्क्रिप्टस् व घटकांना नेटवर्कवरील डाटाबेसेस्सह जोडणीकरीता परवानगी द्या.

en: Allow httpd to connect to memcache server
mr: httpd ला memcache सर्व्हरसह जोडणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow httpd to act as a relay
mr: httpd ला रिले म्हणून चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow http daemon to send mail
mr: डिमनला मेल पाठवण्यास परवानगी द्या

en: Allow Apache to communicate with avahi service via dbus
mr: Apache ला dbus च्या सहायाने avahi सर्व्हिससह संपर्क करण्यास परवानगी द्या

en: Allow httpd cgi support
mr: httpd cgi समर्थनकरीता परवानगी द्या

en: Allow httpd to act as a FTP server by listening on the ftp port.
mr: ftp पोर्टवर ऐकून httpd ला FTP सर्व्हर म्हणून चालवण्यास परवानगी द्या.

en: Allow httpd to read home directories
mr: httpd ला होम डिरेक्ट्रिज् वाचण्यास परवानगी द्या

en: Allow httpd scripts and modules execmem/execstack
mr: httpd स्क्रिप्टस् व घटके execmem/execstack करीता परवानगी द्या

en: Allow HTTPD to connect to port 80 for graceful shutdown
mr: पूर्णपणे बंद करण्यासाठी HTTPD ला पोर्ट 80 सह जोडणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow httpd processes to manage IPA content
mr: httpd प्रोसेसला IPA अंतर्भुत माहिती व्यवस्थापीत करण्यास परवानगी द्या

en: Allow Apache to use mod_auth_ntlm_winbind
mr: अपॅचिला mod_auth_ntlm_winbind वापरण्यास परवानगी द्या

en: Allow Apache to use mod_auth_pam
mr: Apache ला mod_auth_pam चा वापर करण्यास परवानी द्या

en: Allow httpd to read user content
mr: httpd ला वापरकर्ता अंतर्भुत माहिती वाचण्यास परवानगी द्या

en: Allow Apache to run in stickshift mode, not transition to passenger
mr: Apache ला stickshift मोडमध्ये चालवण्यास परवानगी द्या, व पॅसेंजरकरीता स्थानांतरीत न होता

en: Allow HTTPD scripts and modules to server cobbler files.
mr: HTTPD स्क्रिप्ट्स्ला व मॉड्युल्स्ला कॉबलर फाइल्सकरिता परवानगी द्या.

en: Allow httpd daemon to change its resource limits
mr: httpd डिमनला रिसोअर्स् मर्यादा बदलण्यास परवानगी द्या

en: Allow HTTPD to run SSI executables in the same domain as system CGI scripts.
mr: HTTPD ला SSI एक्जिक्युटेबल्स समान डोमैनमध्ये CGI स्क्रिप्टस् म्हणून चालवण्याकरीता परवानगी द्या.

en: Allow apache scripts to write to public content, directories/files must be labeled public_rw_content_t.
mr: apache स्क्रिप्टस्ला पब्लिक कंटेंटकरीता लिहण्यास परवानगी द्या, डिरेक्ट्रिज्/फाइल्स्चे लेबल public_rw_content_t पाहिजे.

en: Allow Apache to execute tmp content.
mr: अपॅचीला tmp अंतर्भुत माहिती चालवण्यास परवानगी द्या.

en: Unify HTTPD to communicate with the terminal. Needed for entering the passphrase for certificates at the terminal.
mr: HTTPD ला टर्मिनलसह संपर्क करण्यासाठी एकत्रीत करा. टर्मिनलकडे प्रमाणपत्रांकरीता पासफ्रेज पुरवण्याकरीता आवश्यक.

en: Unify HTTPD handling of all content files.
mr: सर्व अंतर्भुतमाहिती फाइल्स्चे HTTPD हाताळणी एकत्रीत करा.

en: Allow httpd to access cifs file systems
mr: httpd ला cifs फाइल प्रणालीकरीता प्रवेशसाठी परवानगी द्या

en: Allow httpd to access FUSE file systems
mr: httpd ला FUSE फाइल प्रणालींकरीता प्रवेश प्राप्तिसाठी परवानगी द्या

en: Allow httpd to run gpg
mr: httpd ला gpg चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow httpd to access nfs file systems
mr: httpd ला nfs फाइल प्रणालींकरीता प्रवेशसाठी परवानगी द्या

en: Allow httpd to access openstack ports
mr: httpd ला openstack पोर्टसकरीता प्रवेश द्या

en: Allow httpd to connect to  sasl
mr: httpdला saslसह जोडणीकरिता परवानगी द्या

en: Allow Apache to query NS records
mr: अपॅचीला NS रेकॉर्ड्सची चौकशीकरीता परवानगी द्या

en: Determine whether icecast can listen on and connect to any TCP port.
mr: icecast क्लाएंट्स कोणत्याही TCP पोर्ट्सकरीता ऐकू व जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether irc clients can listen on and connect to any unreserved TCP ports.
mr: irc क्लाएंट्स कोणत्याही विनाआरक्षित TCP पोर्ट्सकरीता ऐकू व जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow the Irssi IRC Client to connect to any port, and to bind to any unreserved port.
mr: Irssi IRC क्लाएंटला कोणत्याहि पोर्टसह जोडणी करण्यास, व कोणत्याहि विनाआरक्षित पोर्टसह बांधणी करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow confined applications to run with kerberos.
mr: केर्बेरोससह मर्यादित ॲप्लिकेशन्स्ला चालवण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow ksmtuned to use cifs/Samba file systems
mr: ksmtunedला cifs किंवा साम्बा फाइल प्रणालींच्या वापरसाठी स्वीकारा

en: Allow ksmtuned to use nfs file systems
mr: ksmtunedला nfs फाइल प्रणालींच्या वापरसाठी स्वीकारा

en: Allow syslogd daemon to send mail
mr: syslogd डिमनला मेल पाठवण्यास परवानगी द्या

en: Allow syslogd the ability to read/write terminals
mr: syslogd ला टर्मिनल्स्करीता वाचन किंवा लेखन परवानगी द्या

en: Allow logging in and using the system from /dev/console.
mr: /dev/console पासून प्रणाली अंतर्गत प्रवेश व प्रणालीच्या वापरकरीता परवानगी द्या.

en: Allow mailman to access FUSE file systems
mr: मेलमॅनला FUSE फाइल प्रणालींच्या प्रवेशसाठी परवानगी द्या

en: Determine whether mcelog supports client mode.
mr: mcelog क्लाएंट मोडकरीता समर्थन पुरवू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether mcelog can execute scripts.
mr: mcelog स्क्रिप्ट्स्चा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether mcelog can use all the user ttys.
mr: mcelog सर्व वापरकर्ता ttysचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether mcelog supports server mode.
mr: mcelog सर्व्हर मोडकरीता समर्थन पुरवू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Control the ability to mmap a low area of the address space, as configured by /proc/sys/kernel/mmap_min_addr.
mr: /proc/sys/kernel/mmap_min_addr तर्फे संरचीत, ॲड्रेस स्पेस्चे खालील क्षेत्राला mmap करण्याची क्षमतेला नियंत्रीत करा.

en: Allow mock to read files in home directories.
mr: मॉकला होम डिरेक्ट्रिज् अंतर्गत फाइल्स् वाचण्यास परवानगी द्या.

en: Allow the mount commands to mount any directory or file.
mr: माऊंट आदेशांना कोणतिही डिरेक्ट्री किंवा फाइल माऊंट करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow mozilla plugin domain to connect to the network using TCP.
mr: mozilla प्लगइन डोमेनला TCP चा वापर करून नेटवर्कसह जोडणी करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow mozilla plugin to support GPS.
mr: mozilla प्लगइनला GPS समर्थनकरिता परवानगी द्या.

en: Allow mozilla plugin to support spice protocols.
mr: mozilla प्लगइनला spice प्रोटोकॉल्सकरिता समर्थनसाठी परवानगी द्या.

en: Allow confined web browsers to read home directory content
mr: मर्यादित वेब ब्राउजर्स्ला होम डिरेक्ट्रितील अंतर्भुत माहिती वाचण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether mpd can traverse user home directories.
mr: mpd युजर होम डिरेक्ट्रीज पार करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether mpd can use cifs file systems.
mr: mpd cifs फाइल प्रणालीचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether mpd can use nfs file systems.
mr: mpd nfs फाइल प्रणालीचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether mplayer can make its stack executable.
mr: mplayer स्वतःचा स्टॅक चालवू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow mysqld to connect to all ports
mr: mysqld ला सर्व पोर्टशी जोडणी करण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether Bind can bind tcp socket to http ports.
mr: http पोर्टस्करीता बाइंड tcp सॉकेट बाइंड करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Bind can write to master zone files. Generally this is used for dynamic DNS or zone transfers.
mr: Bindला मास्टर झोन फाइल्स्करीता लिहू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा. सहसा याचा वापर डायनॅमिक DNS किंवा झोन ट्रांस्फरकरीता केला जातो.

en: Allow any files/directories to be exported read/only via NFS.
mr: NFS तर्फे फक्त वाचनीय म्हणून कोणत्याहि फाइल्स्/डिरेक्ट्रिज्ला एकस्पोर्ट करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow any files/directories to be exported read/write via NFS.
mr: NFS तर्फे कोणत्याहि फाइल्स्/डिरेक्ट्रिज्ला रिड/राइट म्हणून एक्सपोर्ट करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow nfs servers to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
mr: nfs सर्व्हर्स्ला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या. फाइल्स्/डिरेक्ट्रिज् यास public_content_rw_t सह लेबल करायला हवे.

en: Allow system to run with NIS
mr: प्रणालीला NIS सह चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow confined applications to use nscd shared memory.
mr: मर्यादित ॲप्लिकेशन्स्ला nscd शेअर्ड् मेमरि चालवण्यास परवानगी द्या.

en: Allow openshift to lockdown app
mr: openshiftला ॲप कुलूपबंद करण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether openvpn can read generic user home content files.
mr: openvpn युजर होम कंटेंट फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow piranha-lvs domain to connect to the network using TCP.
mr: piranha-lvs डोमैनला TCP चा वापर करून नेटवर्कसह जोडणी करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow polipo to connect to all ports > 1023
mr: polipo ला सर्व पोर्ट > 1023 सह जोडणी करण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether Polipo session daemon can bind tcp sockets to all unreserved ports.
mr: सर्व विनाआरक्षित पोर्टस्करीता पोलिपो सत्र डिमनला tcp सॉकेटस्करीता बांधणीकरण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Determine whether calling user domains can execute Polipo daemon in the polipo_session_t domain.
mr: युजर डोमैन्स्ला कॉल केल्याने polipo_session_t डोमैन अंतर्गत Polipo डिमनला चालवणे शक्य आहे, हे ओळखा.

en: Determine whether polipo can access cifs file systems.
mr: polipoची cifs फाइल प्रणालींकरीता प्रवेश प्राप्ति शक्य आहे किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether Polipo can access nfs file systems.
mr: polipo nfs फाइल प्रणालींकरीता प्रवेश ओळखा.

en: Enable polyinstantiated directory support.
mr: पॉलिइंस्टँशिएटेड डिरेक्ट्री समर्थन सुरू करा.

en: Allow postfix_local domain full write access to mail_spool directories
mr: postfix_local डोमैनला mail_spool डिरेक्ट्रिजकरीता संपूर्ण राइट प्रवेशकरीता परवानगी द्या

en: Allow postgresql to use ssh and rsync for point-in-time recovery
mr: postgresql ला ssh व rsync चा पॉइंट-इन-टाइम रिकव्हरिकरीता वापरण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow transmit client label to foreign database
mr: फॉरेन डाटाबेसकरीता ट्रांस्मिट क्लाएंट लेबल स्वीकारण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow database admins to execute DML statement
mr: डाटाबेस ॲडमिन्स्ला DML वाक्य चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow unprivileged users to execute DDL statement
mr: DDL वाक्य चालवण्याकरीता विनापरवानगी वापरकर्त्यांना परवानगी द्या

en: Allow pppd to load kernel modules for certain modems
mr: ठराविक मोडेम्स्करीता pppd ला कर्नल घटके लोड करण्यास परवानगी द्या

en: Allow pppd to be run for a regular user
mr: नियमीत वापरकर्त्यास pppd चालवण्याकरीता परवानगी द्या

en: Determine whether privoxy can connect to all tcp ports.
mr: सर्व tcp पोर्टशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Permit to prosody to bind apache port. Need to be activated to use BOSH.
mr: prosodyला अपॅची पोर्टसह बाइंडकरिता परवानगी द्या. BOSHचा वापर करण्यासाठी सक्रिय करणे आवश्यक आहे.

en: Allow Puppet client to manage all file types.
mr: पपेट क्लाएंटला सर्व फाइल प्रकार व्यवस्थापीत करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow Puppet master to use connect to MySQL and PostgreSQL database
mr: पपेट मास्टरला MySQL व PostgreSQL डाटाबेससह जोडणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow racoon to read shadow
mr: racoon ला शॅडो वाचण्यास परवानगी द्या

en: Allow rsync to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
mr: rsyncला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या. फाइल्स्/डिरेक्ट्रिज् यास public_content_rw_t सह लेबल करायला हवे.

en: Allow rsync to run as a client
mr: rsync ला क्लाएंट म्हणून चालवण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow rsync to export any files/directories read only.
mr: rsyncला कोणत्याहि फाइल्स्/डिरेक्ट्रिज्ला फक्त वाचनजोगी म्हणून एक्सपोर्ट करण्यास परवानगी द्या.

en: Allow rsync server to manage all files/directories on the system.
mr: rsync सर्व्हरला वापरकर्त्याच्या होम डिरेक्ट्रिजमध्ये फाइल्स व्यवस्थापनकरीता परवानगी द्या.

en: Allow samba to create new home directories (e.g. via PAM)
mr: साम्बाला नवीन होम डिरेक्ट्रिज (उ.दा. PAM तर्फे) निर्माण करण्यास परवानगी द्या

en: Allow samba to act as the domain controller, add users, groups and change passwords.
mr: साम्बाला डोमैन कंट्रोलर, वापरकर्ते, गटे समाविष्ट करणे व पासवर्ड बदलण्यास परवानगी द्या.

en: Allow samba to share users home directories.
mr: साम्बाला वापरकर्त्यांची होम डिरेक्ट्रिज निर्माण करण्यास परवानगी द्या.

en: Allow samba to share any file/directory read only.
mr: साम्बाला कोणतेहि फाइल/डिरेक्ट्रि फक्त वाचनीय म्हणून स्वीकारा.

en: Allow samba to share any file/directory read/write.
mr: साम्बाला कोणतिहि फाइल/डिरेक्ट्री रिड/राइट मोड मध्ये शेअर करण्यास परवानगी द्या.

en: Allow samba to act as a portmapper
mr: samba ला पोर्टमॅपर म्हणून चालवाण्यास परवानगी द्या

en: Allow samba to run unconfined scripts
mr: साम्बाला अमर्यादित स्क्रिप्टस् चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow samba to export ntfs/fusefs volumes.
mr: samba ला ntfs/fusefs वॉल्युम्स् एक्सपोर्ट करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow samba to export NFS volumes.
mr: साम्बाला NFS वॉल्युम्स् एक्सपोर्ट करण्यास परवानगी द्या.

en: Allow sanlock to read/write fuse files
mr: sanlock फ्युज फाइल्स् वाचणे/लिहण्यास परवानगी द्या

en: Allow sanlock to manage nfs files
mr: sanlockला nfs फाइल्स् व्यवस्थापीत करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow sanlock to manage cifs files
mr: sanlockला cifs फाइल्स् व्यवस्थापीत करण्यास परवानगी द्या

en: Allow sasl to read shadow
mr: sasl ला शॅडो वाचण्यास परवानगी द्या

en: Allow secadm to exec content
mr: secadm कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: disallow programs, such as newrole, from transitioning to administrative user domains.
mr: प्रोग्राम्स्ला, जसे नवीनरोल, ॲडमिनिस्ट्रेटिव्ह युजर डोमैन्सकरीता स्थानांतरीत करण्यापासून प्रतिबंधित करा.

en: Disable kernel module loading.
mr: कर्नल मॉड्युल लोड करणे बंद करा.

en: Boolean to determine whether the system permits loading policy, setting enforcing mode, and changing boolean values.  Set this to true and you have to reboot to set it back.
mr: प्रणाली धोरण लोड करणे, एंफोर्सिंग मोड सेट करणे, व बूलिय मूल्ये बदलण्यासाठी बूलियन ओळखा.  यास खरे असे निश्चित करा व यास ठरवण्यासाठी पुनःबूट करा.

en: Allow regular users direct dri device access
mr: रेग्युलर वापरकर्त्यांना डाइरेक्ट dri साधनांच्या प्रवेशकरीता परवानगी द्या

en: Allow unconfined executables to make their heap memory executable.  Doing this is a really bad idea. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
mr: अमर्यादित एक्जिक्युटेबल्स्ला हिप मेमरि चालवण्याजोगी करण्यास परवानगी द्या.  असे करणे खरच अयोग्य बाब आहे. हे सहसा अयोग्यरित्या कोड केलेले एक्जिक्युटेबल निर्देशीत करतो, परंतु धोका देखील निर्देशीत करू शकतो. ह्या एक्जिक्युटेबलला बगजिलामध्ये कळवा

en: Allow all unconfined executables to use libraries requiring text relocation that are not labeled textrel_shlib_t
mr: विना textrel_shlib_t लेबल टेक्स्ट रिलोकेशनची आवश्यकता असणाऱ्या सर्व अमर्यादित एक्जिक्युटेबल्स्ला लाइब्ररिज्चा वापर करण्यास परवानगी द्या

en: Allow unconfined executables to make their stack executable.  This should never, ever be necessary. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
mr: अमर्यादित एक्जिक्युटेबल्स्ला स्टॅक चालवण्याजोगी करण्यास परवानगी द्या.  हे कधिहि अनावश्यक असावे. हे सहसा अयोग्यरित्या कोड केलेले एक्जिक्युटेबल निर्देशीत करतो, परंतु धोका देखील निर्देशीत करू शकतो. ह्या एक्जिक्युटेबलला बगजिलामध्ये  कळवा

en: Allow users to connect to the local mysql server
mr: वापरकर्त्यांना स्थानीय mysql सर्व्हरसह जोडणी करण्यास परवानगी द्या

en: Allow confined users the ability to execute the ping and traceroute commands.
mr: मर्यादीत वापरकर्त्यांना ping व ट्रेसराऊट आदेश चालवण्यास परवानगी द्या.

en: Allow users to connect to PostgreSQL
mr: वापरकर्त्यांना PostgreSQL सह जोडणी करण्यास परवानगी द्या

en: Allow user to r/w files on filesystems that do not have extended attributes (FAT, CDROM, FLOPPY)
mr: वापरकर्त्याला फाइलप्रणालींवरील जे विस्तारित गुणधर्म (FAT, CDROM, FLOPPY) अभावी आहेत, त्यावरील r/w फाइल्स्करीता परवानगी द्या

en: Allow user music sharing
mr: युजर म्युजिक शेअरिंगकरीता परवानगी द्या

en: Allow users to run TCP servers (bind to ports and accept connection from the same domain and outside users)  disabling this forces FTP passive mode and may change other protocols.
mr: TCP सर्वर कार्यरत करण्याकरीता वापरकर्त्यांना परवानगी द्या (पोर्टशी बंधनकारक व आतील क्षेत्रातून व बाहेरील वापरकर्त्यांकडून संपर्क स्वीकारतो)  याला असमर्थित केल्यास FTP निषक्रीय माध्यमात जातो व इतर प्रोटोकॉलही बदलू शकतात.

en: Allow user  to use ssh chroot environment.
mr: वापरकर्त्याला ssh chroot वातावरण वापरण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Determine whether sftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
mr: sftpd पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स संपादित करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा. डिरेक्ट्रिज किंवा फाइल्स्चे लेबल public_content_rw_t असे पाहिजे.

en: Determine whether sftpd-can read and write files in user home directories.
mr: युजर होम डिरेक्ट्रीजमध्ये sftpd फाइल्स वाचू व लिहू शकते किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether sftpd-can login to local users and read and write all files on the system, governed by DAC.
mr: DACतर्फे नियंत्रीत, sftpd स्थानीय वापरकर्ताकरीता प्रवेश करू शकतो किंवा नाही व प्रणालीवरील सर्व फाइल्स वाचू किंवा लिहू शकतो, हे ओळखा.

en: Determine whether sftpd can read and write files in user ssh home directories.
mr: युजर ssh होम डिरेक्ट्रीजमध्ये sftpd फाइल्स वाचू व लिहू शकते किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow sge to connect to the network using any TCP port
mr: कोणत्याहि TCP पोर्टचा वापर करून sge ला नेटवर्कसह जोडणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow sge to access nfs file systems.
mr: sge ला nfs फाइल प्रणालींकरीता प्रवेशसाठी परवानगी द्या.

en: Determine whether smartmon can support devices on 3ware controllers.
mr: smarton 3ware कंट्रोलर्सवरील साधनांकरीता समर्थन पुरवू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow samba to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
mr: साम्बाला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या. फाइल्स्/डिरेक्ट्रिज् यास public_content_rw_t सह लेबल करायला हवे.

en: Allow user spamassassin clients to use the network.
mr: युजर स्पॅमअसॅसिन क्लाएंटस्ला नेटवर्कच्या वापरकरीता परवानगी द्या.

en: Allow spamd to read/write user home directories.
mr: वापरकर्त्यांच्या होम डिरेक्ट्रिजमध्ये spamd ला वाचण्यास व लिहण्यास परवानगी द्या.

en: Determine whether squid can connect to all TCP ports.
mr: squid सर्व TCP पोर्टशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether squid can run as a transparent proxy.
mr: squid ट्रांस्परेंट प्रॉक्सी म्हणून चालवू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow ssh with chroot env to read and write files in the user home directories
mr: वापरकर्त्यांच्या होम डिरेक्ट्रिजमध्ये chroot वातावरणसह ssh ला फाइल्स् वाचण्यास व लिहण्यास परवानगी द्या

en: allow host key based authentication
mr: यजमान कि आधारित ओळखपटवण्याकरीता परवानगी द्या

en: Allow ssh logins as sysadm_r:sysadm_t
mr: ssh प्रवेशला sysadm_r:sysadm_t म्हणून स्वीकारा

en: Allow staff to exec content
mr: staffला कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: allow staff user to create and transition to svirt domains.
mr: svirt डोमेनचे निर्माण व स्थानांतरकरीता स्टॅफ वापरकर्त्यास परवानगी द्या.

en: Allow sysadm to exec content
mr: sysadmला कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any network port.
mr: टेलिपथि जोडणी व्यवस्थापकांना कोणत्याहि नेटवर्क पोर्टशी जोडणी करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any generic TCP port.
mr: टेलिपथि जोडणी व्यवस्थापकांना कोणत्याहि जनेरिक TCP पोर्टशी जोडणी करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow testpolicy to exec content
mr: testpolicyला अंतर्भुत माहिती चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow tftp to modify public files used for public file transfer services.
mr: tftp ला पब्लिक ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow tftp to read and write files in the user home directories
mr: वापरकर्त्यांच्या होम डिरेक्ट्रिजमध्ये tftpला फाइल्स वाचण्यास व लिहण्यास परवानगी द्या

en: Determine whether tor can bind tcp sockets to all unreserved ports.
mr: सर्व विनाआरक्षित पोर्टस्करीता tor tcp सॉकेट्स बाइंड करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow tor to act as a relay
mr: torला रिले म्हणून चालवा

en: allow unconfined users to transition to the chrome sandbox domains when running chrome-sandbox
mr: chrome-sandbox चालवताना अमर्यादित वापरकर्त्यांना क्रोम सँडबॉक्स्च्या स्थानांतरनकरीता परवानगी द्या

en: Allow a user to login as an unconfined domain
mr: वापरकर्त्याला अमर्यादित डोमैन म्हणून प्रवेश करण्यास परवानगी द्या

en: Allow unconfined users to transition to the Mozilla plugin domain when running xulrunner plugin-container.
mr: xulrunner प्लगइन-कंटेनर चालवताना अमर्यादित वापरकर्त्यांना मोझिला प्लगइन डोमैनकरीता स्थानांतरीत करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow unprivledged user to create and transition to svirt domains.
mr: योग्य परवानगी नसणाऱ्या वापरकर्त्यास svirt डोमेनकरीता निर्माण व स्थानांतरनसाठी परवानगी द्या.

en: Support ecryptfs home directories
mr: ecryptfs होम डिरेक्ट्रिज्करीता समर्थन द्या

en: Support fusefs home directories
mr: fusefs होम डिरेक्ट्रिज्करीता समर्थन द्या

en: Determine whether to support lpd server.
mr: lpd सर्व्हरकरीता समर्थन पुरवले जाते किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Support NFS home directories
mr: NFS होम डिरेक्ट्रिज्करीता समर्थन द्या

en: Support SAMBA home directories
mr: SAMBA होम डिरेक्ट्रिज्करीता समर्थन द्या

en: Allow user to exec content
mr: वापरकर्त्याला कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: Determine whether varnishd can use the full TCP network.
mr: varnishd संपूर्ण TCP नेटवर्कचा वापर करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether attempts by vbetool to mmap low regions should be silently blocked.
mr: vbetoolतर्फे कमी क्षेत्रांना mmap करणे ब्लॉक करायचे किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Allow confined virtual guests to use serial/parallel communication ports
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना सिरिअल/पॅरलल् कम्युनिकेशन पोर्टस्चा वापर करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to use executable memory and executable stack
mr: एक्जिक्युटेबल मेमरि व एक्जिक्युटेबल स्टॅकचा वापर करण्यासाठी मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to read fuse files
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना फ्युज फाइल्स् वाचण्यास परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to manage nfs files
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना nfs फाइल्स् व्यवस्थापीत करण्यास परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to interact with rawip sockets
mr: बंधिस्त वर्च्युअल अतिथींना rawip सॉकेट्ससह संवाद करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to manage cifs files
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना cifs फाइल्स् व्यवस्थापीत करण्यास परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to interact with the sanlock
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना sanlock सह परस्पर संवाद करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to use usb devices
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना usb साधने वापरण्यास परवानगी द्या

en: Allow confined virtual guests to interact with the xserver
mr: मर्यादित वर्च्युअल अतिथींना xserver सह परस्पर संवाद करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Determine whether webadm can manage generic user files.
mr: webadm जेनेरिक वापरकर्ता फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा.

en: Determine whether webadm can read generic user files.
mr: webadm जेनेरिक वापरकर्ता फाइल्स वाचू शकतो किंवा नाही, हे ओळखा

en: Determine whether attempts by wine to mmap low regions should be silently blocked.
mr: वाइनतर्फे कमी क्षेत्रांना mmap करणे ब्लॉक करायचे किंवा नाही, हे ओळखायचे ओळखा.

en: Allow the graphical login program to execute bootloader
mr: ग्राफिकल लॉगिन प्रोग्रामला bootloader चालवण्यास परवानगी द्या

en: Allow the graphical login program to login directly as sysadm_r:sysadm_t
mr: ग्राफिकल लॉगिन प्रोग्रामला प्रत्यक्षरित्या sysadm_r:sysadm_t म्हणून प्रवेश करण्याकरीता परवानगी द्या

en: Allow the graphical login program to create files in HOME dirs as xdm_home_t.
mr: ग्राफिकल प्रवेश प्रोग्रामला HOME डिरेक्ट्रीमध्ये xdm_home_t म्हणून फाइल्स निर्माण करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow xen to manage nfs files
mr: xen ला nfs फाइल्स् व्यवस्थापीत करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allow xend to run blktapctrl/tapdisk. Not required if using dedicated logical volumes for disk images.
mr: xend ला blktapctrl/tapdisk चालवण्यास परवानगी द्या. डिस्क प्रतिमांकरीता डेडिकेटेड् लॉजिकल वॉल्युम्स्चा वापर करत असल्यास आवश्यक नाही.

en: Allow xend to run qemu-dm. Not required if using paravirt and no vfb.
mr: xend ला qemu-dm चालवण्यास परवानगी द्या. paravirt व vfb चा वापर न करत असल्यास आवश्यक नाही.

en: Allow xguest users to configure Network Manager and connect to apache ports
mr: xguest वापरकर्त्यांना नेटवर्क मॅनेजर संरचीत करण्यासाठी व अपॅची पोर्टस्सह जोडणीकरीता परवानगी द्या

en: Allow xguest to exec content
mr: xguest ला कंटेंट execकरीता परवानगी द्या

en: Allow xguest users to mount removable media
mr: xguest वापरकर्त्यांना काढूनटाकण्याजोगी मिडियाकरीता माऊंट करा

en: Allow xguest to use blue tooth devices
mr: xguestला ब्ल्युटूथ साधनांचा वापर करण्यासाठी परवानगी द्या

en: Allows clients to write to the X server shared memory segments.
mr: X सर्व्हर शेअर्ड् मेमरि सेगमेंटस्करीता क्लाएंटस्ला लिहण्याकरीता परवानगी द्या.

en: Allows XServer to execute writable memory
mr: XServer ला लेखनजोगी मेमरिक एक्जिक्युट करण्यास परवानगी देतो

en: Support X userspace object manager
mr: X युजरस्पेस ऑब्जेक्ट व्यवस्थापककरीता समर्थन द्या

en: Determine whether zabbix can connect to all TCP ports
mr: zabbix सर्व TCP पोर्टशी जोडणी करू शकतो किंवा नाही, हे ओळखायचे असल्यास

en: Allow zebra daemon to write it configuration files
mr: zebra डिमनला संरचना फाइल्स्करीता लिहण्यास परवानगी द्या

en: Allow ZoneMinder to modify public files used for public file transfer services.
mr: ZoneMinder ला पब्लिक फाइल ट्रांस्फर सर्व्हिसेसकरीता वापरण्याजोगी पब्लिक फाइल्स् संपादित करण्यासाठी परवानगी द्या.

en: Allow ZoneMinder to run su/sudo.
mr: su/sudo चालवण्याकरिता ZoneMinderला परवानगी द्या.

en: Interface %s does not exist.
mr: संवाद %s अस्तित्वात नाही.

en: Graphical User Interface for SELinux Policy
mr: SELinux धोरणकरिता ग्राफिकल युजर इंटरफेस

en: Domain name(s) of man pages to be created
mr: निर्माण करण्याजोगी मॅन पृष्ठाचे डोमेन नाव

en: Generate SELinux man pages
mr: SELinux मॅन पृष्ठ निर्माण करा

en: path in which the generated SELinux man pages will be stored
mr: निर्मीत SELinux मॅन पृष्ठ जेथे साठवले जाईल ते मार्ग

en: name of the OS for man pages
mr: मॅन पानांकरीता OSचे नाव

en: Generate HTML man pages structure for selected SELinux man page
mr: निवडलेल्या SELinux मॅन पानकरीता HTML मॅन पानांची मांडणी निर्माण करा

en: Alternate root directory, defaults to /
mr: वैकल्पिक रूट डिरेक्ट्रि, / करीता पूर्वनिर्धारित

en: All domains
mr: सर्व डोमेन्स्

en: Query SELinux policy network information
mr: SELinux पॉलिसि नेटवर्क माहितीची चौकशी करा

en: list all SELinux port types
mr: सर्व SELinux पोर्ट प्रकारची सूची दाखवा

en: show SELinux type related to the port
mr: पोर्टशी संबंधित SELinux प्रकार दाखवा

en: Show ports defined for this SELinux type
mr: ह्या SELinux प्रकारकरीता वर्णनकेलेले पोर्ट्स् दाखवा

en: show ports to which this domain can bind and/or connect
mr: ह्या डोमेनशी बाइंड व/किंवा जोडणीशक्य पोर्टस् दाखवा

en: query SELinux policy to see if domains can communicate with each other
mr: डोमेन्स् परस्पर एकमेकांशी संपर्क करू शकते याकरीता SELinux पॉलिसिची चौकशी करा

en: Source Domain
mr: स्रोत डोमेन

en: Target Domain
mr: लक्ष्य डोमेन

en: query SELinux Policy to see description of booleans
mr: बूलियन्स्चे वर्णन पहाण्यासाठी SELinux पॉलिसिची चौकशी करा

en: get all booleans descriptions
mr: सर्व बूलिअन्स वर्णन प्राप्त करा

en: boolean to get description
mr: वर्णन प्राप्त करण्याजोगी बूलियन

en: query SELinux Policy to see how a source process domain can transition to the target process domain
mr: सोअर्स् प्रोसेस डोमेन लक्ष्य प्रोसेस डोमेनकरीता स्थानांतरीत करण्यासाठी SELinux पॉलिसिची चौकशी करा

en: source process domain
mr: सोअर्स् प्रोसेस् डोमेन

en: target process domain
mr: लक्ष्य प्रोसेस् डोमेन

en: sepolicy generate: error: one of the arguments %s is required
mr: sepolicy generate: त्रुटी: बाब %s पैकी एक आवश्यक आहे

en: Command required for this type of policy
mr: ह्या प्रकारच्या धोरणकरीता आदेश आवश्यक

en: List SELinux Policy interfaces
mr: SELinux धोरण संवाद सूची

en: Enter interface names, you wish to query
mr: चौकशीजोगी, संवाद नाव द्या

en: Generate SELinux Policy module template
mr: SELinux पॉलिसि मॉड्युल साचा निर्माण करा

en: Enter domain type which you will be extending
mr: विस्तारणजोगी डोमेन प्रकार द्या

en: Enter SELinux user(s) which will transition to this domain
mr: ह्या डोमेनकरीता स्थानांतरनजोगी SELinux वापरकर्ता द्या

en: Enter SELinux role(s) to which the administror domain will transition
mr: ॲडमिनिस्ट्रेटर डोमेन जेथे स्थानांतरित होईल ती SELinux भूमिका द्या

en: Enter domain(s) which this confined admin will administrate
mr: प्रशासकातर्फे प्रशासनजोगी डोमेन्स द्या

en: name of policy to generate
mr: निर्माण करण्याजोगी पॉलिसिचे नाव

en: path in which the generated policy files will be stored
mr: निर्मीत धोरण फाइल्स साठण्याकरीता मार्ग

en: path to which the confined processes will need to write
mr: बंधिस्त प्रोसेसकरीता लिहण्याजोगी मार्ग

en: Policy types which require a command
mr: धोरण प्रकार ज्यास आदेश आवश्यक आहे

en: Generate '%s' policy
mr: '%s' धोरण निर्माण करा

en: Generate '%s' policy
mr: '%s' धोरण निर्माण करा

en: executable to confine
mr: मर्यादीत करण्याजोगी एक्जिक्युटेबल

en: commands
mr: आदेश

en: Alternate SELinux policy, defaults to /sys/fs/selinux/policy
mr: वैकल्पिक SELinux धोरण, /sys/fs/selinux/policy करीता पूर्वनिर्धारित

en: all files
mr: सर्व फाइल्स

en: regular file
mr: रेग्युलर फाइल

en: directory
mr: डिरेक्ट्री

en: character device
mr: कॅरेक्टर साधन

en: block device
mr: ब्लॉक साधन

en: socket file
mr: सॉकेट फाइल

en: symbolic link
mr: सिम्बॉलिक लिंक

en: named pipe
mr: नेम्ड् पाइप

en: No SELinux Policy installed
mr: SELinux धोरण इंस्टॉल्ड नाही

en: You must regenerate interface info by running /usr/bin/sepolgen-ifgen
mr: /usr/bin/sepolgen-ifgen चालवून इंटरफेस पुनःनिर्माण करा

en: Failed to read %s policy file
mr: %s धोरण फाइल वाचण्यास अपयशी

en: unknown
mr: अपरिचीत

en: Internet Services Daemon
mr: इंटरनेट सर्व्हिसेस् डिमन

en: Existing Domain Type
mr: अस्तित्वातील डोमेन प्रकार

en: Minimal Terminal Login User Role
mr: किमान टर्मिनल प्रवेश वापरकर्ता भूमिका

en: Minimal X Windows Login User Role
mr: किमान X विंडोज प्रवेश वापरकर्ता भूमिका

en: Desktop Login User Role
mr: डेस्कटॉप प्रवेश वापरकर्ता भूमिका

en: Administrator Login User Role
mr: प्रशासक प्रवेश वापरकर्ता भूमिका

en: Confined Root Administrator Role
mr: बंधिस्त रूट प्रशासकीय भूमिका

en: Module information for a new type
mr: नवीन प्रकारकरीता मॉड्युल माहिती

en: Valid Types:
mr: वैध प्रकार:

en: Ports must be numbers or ranges of numbers from 1 to %d
mr: पोर्ट संख्या किंवा 1 ते %d पर्यंतची संख्यांची व्याप्ति पाहिजे

en: You must enter a valid policy type
mr: वैध धोरण प्रकार द्या

en: Name must be alpha numberic with no spaces. Consider using option "-n MODULENAME"
mr: विना मोकळी जागा नाव अल्फा न्युमेरिक असायला पाहिजे. पर्याय "-n MODULENAME" याचा वापर करणे गृहीत धरा

en: User Role types can not be assigned executables.
mr: वापरकर्ता भूमिका प्रकारकरीता एक्जिक्युटेब्ल्स्चे वाटप अशक्य.

en: Only Daemon apps can use an init script..
mr: फक्त डिमन ॲप्लिकेशन्स् init स्क्रिप्टचा वापर करू शकतात..

en: use_resolve must be a boolean value
mr: use_resolve बूलियन मूल्य पाहिजे

en: use_syslog must be a boolean value
mr: use_syslog बूलियन मूल्य पाहिजे

en: use_kerberos must be a boolean value
mr: use_kerberos बूलियन मूल्य पाहिजे

en: manage_krb5_rcache must be a boolean value
mr: manage_krb5_rcache बूलियन मूल्य पाहिजे

en: USER Types automatically get a tmp type
mr: USER प्रकार यांस आपोआप tmp संदर्भ लागू होतो

en: Type field required
mr: प्रकार क्षेत्र आवश्यक

en: You need to define a new type which ends with: 
     %s
mr: नवीन प्रकार ठरवणे आवश्यक आहे जे खालीलप्रमाणे समाप्त होते: 
     %s

en: You must enter the executable path for your confined process
mr: आपल्या मर्यादीत कार्यपद्धतीकरीता एक्जीक्यूटेबेल मार्ग प्रविष्ट केलाच पाहिजे

en: Type Enforcement file
mr: टाइप एंफोर्समेंट फाइल

en: Interface file
mr: संवाद फाइल

en: File Contexts file
mr: फाइल संदर्भ फाइल

en: Spec file
mr: Spec फाइल

en: Setup Script
mr: स्क्रिप्ट मांडणी

en: Select domain
mr: डोमेन निवडा

en: Class
mr: वर्ग

en: Analyzing Policy...
mr: धोरणचे विश्लेषण करत आहे...

en: Booleans
mr: बूलियन्स

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the 'selected domain'.
mr: 'selected domain' करिता धोरण संपादित करण्यासाठी वापरण्याजोगी बूलियन माहिती दाखवा.

en: Files
mr: फाइल्स्

en: Display file type information that can be used by the 'selected domain'.
mr: 'selected domain' करिता वापरण्याजोगी फाइल प्रकार माहिती दाखवा.

en: Network
mr: नेटवर्क

en: Display network ports to which the 'selected domain' can connect or listen to.
mr: 'selected domain' जेथे जोडणी किंवा ऐकू शकतो असे नेटवर्क पोर्ट्स दाखवा

en: Transitions
mr: ट्रांजिशन्स्

en: Display applications that can transition into or out of the 'selected domain'.
mr: 'selected domain' करिता ट्रांजिशन शक्य किंवा अशक्य ॲप्लिकेशन्स दाखवा.

en: Show Modified Only
mr: फक्त संपादित दाखवा

en: If-Then-Else rules written in policy that can 
    allow alternative access control.
mr: धोरणात लिहलेले If-Then-Else रूल्स जे 
    वैकल्पिक ॲक्सेस कंट्रोल स्वीकारतात.

en: Enabled
mr: सुरू केले

en: File Path
mr: फाइल मार्ग

en: File path used to enter the 'selected domain'.
mr: 'selected domain' देण्याकरिता वापरण्याजोगी फाइल मार्ग.

en: Executable Files
mr: एक्जिक्युटेबल फाइल्स्

en: Files to which the 'selected domain' can write.
mr: फाइल्स, जेथे 'निवडलेले डोमेन' लिहू शकतात.

en: File Types defined for the 'selected domain'.
mr: 'निवडलेल्या डोमेन'करिता ठरवलेले फाइल प्रकार.

en: Application File Types
mr: ॲप्लिकेशन फाइल प्रकार

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to connect.
mr: निवडलेले डोमेन ज्यासह जोडणी करते, ते नेटवर्क पोर्टस्

en: Outbound
mr: आऊटबाऊंड

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to listen.
mr: नेटवर्क पोर्ट ज्यासह निवडलेले डोमेन ऐकण्यास सहमती दिली जाते.

en: Inbound
mr: इंबाऊंड

en: Executables which will transition to a different domain, when the 'selected domain' executes them.
mr: वेगळ्या डोमेनकरिता स्थानांतरनजोगी एक्जिक्युटेबल्स, जेव्हा 'निवडलेले डोमेन' त्यास चालवते.

en: Calling Process Domain
mr: प्रोसेस डोमनकरिता कॉल करत आहे

en: Executable File
mr: चालवण्याजोगी फाइल

en: Executables which will transition to the 'selected domain', when executing a selected domains entrypoint.
mr: निवडलेली डोमेन्स एंट्रिपॉइंट चालवतेवेळी, 'निवडलेले डोमेन' करिता स्थानांतरनजोगी एक्जिक्युटेबल्स.

en: Yes
mr: होय

en: No
mr: नाही

en: Delete
mr: नष्ट करा

en: Modify
mr: सुधारित करा

en: Update
mr: सुधारणा

en: SELinux File Label
mr: SELinux फाइल लेबल

en: System Status: Disabled
mr: प्रणाली स्थिती: डिसेबल्ड

en: File path used to enter the '%s' domain.
mr: '%s' डोमेनकरिता वापरण्याजोगी फाइल मार्ग.

en: Files to which the '%s' domain can write.
mr: फाइल्स ज्याकरिता '%s' डोमेन लिहेल.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to connect.
mr: '%s' ज्यासह नेटवर्क पोर्ट्स जोडणी करेल.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to listen.
mr: नेटवर्क पोर्ट्स ज्याकरिता '%s' ऐकतील.

en: File Types defined for the '%s'.
mr: '%s' करिता ठरवलेले फाइल प्रकार.

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the '%s'.
mr: '%s' करिता धोरण संपादित करण्यासाठी वापरण्याजोगी बूलियन माहिती दाखवा

en: Display file type information that can be used by the '%s'.
mr: '%s' करिता वापरण्याजोगी फाइल प्रकार माहिती दाखवा

en: Display network ports to which the '%s' can connect or listen to.
mr: '%s' जेथे जोडणी किंवा ऐकू शकतो असे नेटवर्क पोर्ट्स दाखवा.

en: Executables which will transition to the '%s', when executing a selected domains entrypoint.
mr: निवडलेली डोमेन्स एंट्रिपॉइंट चालवतेवेळी, '%s'करिता स्थानांतरनजोगी एक्जिक्युटेबल्स.

en: Executables which will transition to a different domain, when the '%s' executes them.
mr: वेगळ्या डोमेनकरिता स्थानांतरनजोगी एक्जिक्युटेबल्स, जेव्हा '%s' त्यास चालवते.

en: Display applications that can transition into or out of the '%s'.
mr: '%s' करिता ट्रांजिशन शक्य किंवा अशक्य ॲप्लिकेशन्स दाखवा

en: Boolean %s Allow Rules
mr: बूलिअन %s अलाव रूल्स

en: System Status: Enforcing
mr: प्रणाली स्थिती: एंफोर्सिंग

en: System Status: Permissive
mr: प्रणाली स्थिती: पर्मिसिव्ह
