Policycoreutils - en to ta translation catalogue (818 entries)

en: USAGE: run_init <script> <args ...>
      where: <script> is the name of the init script to run,
             <args ...> are the arguments to that script.
ta: பயன்பாடு: run_init <script> <args ...>
      எங்கு: <script> ஆரம்ப உரையின் பெயரை இயக்க வேண்டும்,
             <args ...> இவை அந்த உரையின் மதிப்புகள் ஆகும்.

en: failed to initialize PAM
ta: PAM ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: failed to get account information
ta: கணக்கு விவரங்களை எடுக்க முடியவில்லை.

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Cannot find your entry in the shadow passwd file.
ta: நிழல் கடவுச்சொல் கோப்பில் உங்கள் உள்ளீடை காண முடியவில்லை.

en: getpass cannot open /dev/tty
ta: getpass /dev/ttyஐ திறக்க முடியவில்லை

en: run_init: incorrect password for %s
ta: run_init: %sக்கு தவறான கடவுச்சொல்

en: Could not open file %s
ta: %s கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: No context in file %s
ta: %s கோப்பில் சூழல் இல்லை

en: Sorry, run_init may be used only on a SELinux kernel.
ta: மன்னிக்கவும், run_init SELinux கர்னலில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்.

en: authentication failed.
ta: அங்கீகரிக்கப்படவில்லை.

en: Could not set exec context to %s.
ta: %sக்கு exec சூழலை அமைக்க முடியவில்லை.

en: ******************** IMPORTANT ***********************
ta: ******************** முக்கியமானது ***********************

en: To make this policy package active, execute:
ta: இந்த பாலிசி தொகுப்பை செயல்படுத்த,செயலாற்றுகிறது:

en: Could not create semanage handle
ta: semanage கையாளுதலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: SELinux policy is not managed or store cannot be accessed.
ta: SELinux பாலிசி பராமரிக்கப்படாத அல்லது சேமிக்கப்படாததை அணுக முடியாது.

en: Cannot read policy store.
ta: பாலிசி ஸ்டோரை படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not establish semanage connection
ta: semanage இணைப்பினை ஏற்படுத்த முடியவில்லை

en: Could not test MLS enabled status
ta: MLS வரையறையை %sக்கு அமைக்க முடியவில்லை

en: Not yet implemented
ta: அமுலுக்கு கொண்டு வரப்படவில்லை

en: Semanage transaction already in progress
ta: Semanage பரிமாற்றம் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது

en: Could not start semanage transaction
ta: semanage பரிமாற்றத்தை ஆரம்பிக்க முடியவில்லை

en: Could not commit semanage transaction
ta: semanage பரிமாற்றத்தை ஒத்துக் கொள்ள முடியவில்லை

en: Semanage transaction not in progress
ta: Semanage பரிமாற்றம் இல்லை

en: Could not list SELinux modules
ta: SELinux தொகுதிகளை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Modules Name
ta: தொகுதிகள் பெயர்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Module does not exists %s
ta: தொகுதிக்கூறு இல்லை %s

en: Could not disable module %s (remove failed)
ta: தொகுதி %sஐ செயல்நீக்க முடியவில்லை (நீக்க முடியவில்லை)

en: Could not enable module %s (remove failed)
ta: தொகுதி %sஐ செயல்படுத்த முடியவில்லை (நீக்க முடியவில்லை)

en: Could not remove module %s (remove failed)
ta: தொகுதி %sஐ நீக்க முடியவில்லை (நீக்க முடியவில்லை)

en: dontaudit requires either 'on' or 'off'
ta: 'on' அல்லது 'off' க்கு dontaudit தேவைப்படுகிறது

en: Builtin Permissive Types
ta: உள்ளமைந்த அனுமதி வகைகள்

en: Customized Permissive Types
ta: தனிப்பயனாக்கிய அனுமதி வகைகள்

en: The sepolgen python module is required to setup permissive domains.
    In some distributions it is included in the policycoreutils-devel patckage.
    # yum install policycoreutils-devel
    Or similar for your distro.
ta: அனுமதிக்கும் டொமைன்களை அமைக்க sepolgen python தொகுதிக்கூறு தேவை.
    சில விநியோகத் தொகுப்புகளில் policycoreutils-devel தொகுப்பில் இது சேர்க்கப்பட்டிருக்கும்.
    # yum install policycoreutils-devel
    அல்லது உங்கள் விநியோகத் தொகுப்புக்கு ஏற்ற ஒத்த கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Could not set permissive domain %s (module installation failed)
ta: தாராளமான செயற்களம் %s ஐ அமைக்க முடியவில்லை(முறைமையை நிறுவ முடியவில்லை)

en: Could not remove permissive domain %s (remove failed)
ta: ஏற்றத்தக்க செயற்கள %sஐ நீக்க முடியவில்லை (நீக்க முடியவில்லை)

en: Could not create a key for %s
ta: %sக்கு விசையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not check if login mapping for %s is defined
ta: %sக்கு அனுமதி ஒப்பீடு குறிப்பிடப்பட்டால், சோதிக்க முடியவில்லை

en: Linux Group %s does not exist
ta: லினக்ஸ் குழு %s ஏற்கனவே இல்லை

en: Linux User %s does not exist
ta: லினக்ஸ் பயனர் %s இல்லை

en: Could not create login mapping for %s
ta: %s க்கு அனுமதி ஒப்பீடு உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not set name for %s
ta: %sக்கு பெயர் அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set MLS range for %s
ta: MLS வரையறையை %sக்கு அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set SELinux user for %s
ta: SELinux பயனரை %sக்கு அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not add login mapping for %s
ta: %sக்கு அனுமதி ஒப்பீடு சேர்க்க முடியவில்லை

en: Requires seuser or serange
ta: seuser அல்லது serange தேவைப்படுகிறது

en: Login mapping for %s is not defined
ta: %sக்கு அனுமதி ஒப்பீடு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not query seuser for %s
ta: seuser %sக்கு வினா எழுப்ப முடியவில்லை

en: Could not modify login mapping for %s
ta: %sக்கு அனுமதி ஒப்பீடுகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: Login mapping for %s is defined in policy, cannot be deleted
ta: அனுமதி ஒப்பீடு %s பாலிசியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not delete login mapping for %s
ta: %sக்கு அனுமதி ஒப்பீடுகளை அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not list login mappings
ta: அனுமதி ஒப்பீடுகளை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Login Name
ta: புகுபதிவு பெயர்

en: SELinux User
ta: SELinux பயனர்

en: MLS/MCS Range
ta: MLS/MCS வரையறை

en: Service
ta: சேவை

en: Could not check if SELinux user %s is defined
ta: SELinux பயனர் %s குறிப்பிடப்பட்டால், சோதிக்க முடியவில்லை

en: Could not query user for %s
ta: %sக்கு பயனரை வினா எழுப்ப முடியவில்லை

en: You must add at least one role for %s
ta: %sக்காக ஒரு சூழலையாவது சேர்க்கவும்

en: Could not create SELinux user for %s
ta:  SELinux பயனரை %sக்கு உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not add role %s for %s
ta: %s க்கு %s பாத்திரத்தை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Could not set MLS level for %s
ta: %sக்கு MLS நிலையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not add prefix %s for %s
ta: %s க்கு %sல் முன்னொட்டினை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Could not extract key for %s
ta: %sக்கு விசையை பிரிக்க முடியவில்லை

en: Could not add SELinux user %s
ta: SELinux பயனர் %sஐ சேர்க்க முடியவில்லை

en: Requires prefix, roles, level or range
ta: முன்னொட்டு, பாத்திரங்கள், நிலை அல்லது வரையறை தேவைப்படுகிறது

en: Requires prefix or roles
ta: முன்னொட்டு அல்லது பாத்திரம் தேவைப்படுகிறது

en: SELinux user %s is not defined
ta: SELinux பயனர் %s குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not modify SELinux user %s
ta: SELinux பயனர் %sஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: SELinux user %s is defined in policy, cannot be deleted
ta: SELinux பயனர் %s பாலிசியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not delete SELinux user %s
ta: SELinux பயனர் %sஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not list SELinux users
ta: SELinux பயனர்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Could not list roles for user %s
ta: பயனர் %sக்கு பாத்திரங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Labeling
ta: பெயரிடல்

en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: MCS Level
ta: MCS நிலை

en: MCS Range
ta: MCS வரையறை

en: SELinux Roles
ta: SELinux பங்குகள்

en: Protocol udp or tcp is required
ta: நெறிமுறை udp அல்லது tcp தேவைப்படுகிறது

en: Port is required
ta: துறை தேவைப்படுகிறது

en: Invalid Port
ta: செல்லுபடியாகாத முனையம்

en: Could not create a key for %s/%s
ta: %s/%sக்கு விசையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Type is required
ta: வகை தேவைப்படுகிறது

en: Type %s is invalid, must be a port type
ta: வகை %s செல்லாதது, அது ஒரு முனைய வகையாக இருக்க வேண்டும்

en: Could not check if port %s/%s is defined
ta: துறை %s/%s குறிப்பிடப்பட்டால் சோதிக்கப்படுவதில்லை

en: Port %s/%s already defined
ta: துறை %s/%s ஏற்கனவே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Could not create port for %s/%s
ta: %s/%s க்கு துறையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create context for %s/%s
ta: %s/%sக்கு சூழலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not set user in port context for %s/%s
ta: %s/%s க்கு துறை சூழலில் பயனரை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set role in port context for %s/%s
ta: %s/%s க்கு துறை சூழலில் பாத்திரங்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set type in port context for %s/%s
ta: %s/%s க்கு துறை சூழலில் வகையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set mls fields in port context for %s/%s
ta: %s/%s க்கு துறை சூழலில் mls புலங்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set port context for %s/%s
ta: %s/%s க்கு துறை சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not add port %s/%s
ta: துறை %s/%sயை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Requires setype or serange
ta: setype அல்லது serange தேவைப்படுகிறது

en: Requires setype
ta: setype தேவைப்படுகிறது

en: Port %s/%s is not defined
ta: துறை %s/%s குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not query port %s/%s
ta: துறை %s/%sஐ வினா எழுப்ப முடியாது

en: Could not modify port %s/%s
ta: துறை %s/%sஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not list the ports
ta: துறைகளை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Could not delete the port %s
ta: %s துறையை அழிக்க முடியவில்லை

en: Port %s/%s is defined in policy, cannot be deleted
ta: துறை %s/%s பாலிசியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not delete port %s/%s
ta: துறைகளை அழிக்க முடியவில்லை %s/%s

en: Could not list ports
ta: துறைகளை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: SELinux Port Type
ta: SELinux துறை வகை

en: Port Number
ta: துறை எண்

en: Node Address is required
ta: முனை முகவரி தேவைப்படுகிறது

en: Unknown or missing protocol
ta: தெரியாத அல்லது விடுபட்ட பிரோக்டகால்

en: SELinux node type is required
ta: SELinux கனு வகை தேவைப்படுகிறது

en: Type %s is invalid, must be a node type
ta: வகை %s செல்லாதது, அது ஒரு கனு வகையாக இருக்க வேண்டும்

en: Could not create key for %s
ta: %sக்கு விசையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not check if addr %s is defined
ta: addr %s குறிப்பிடப்பட்டால் சோதிக்கப்படுவதில்லை

en: Could not create addr for %s
ta: %sகாக addr உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create context for %s
ta: %s க்கு சூழலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not set mask for %s
ta: %sகாக மாஸ்க்கை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set user in addr context for %s
ta: %s க்கு addr சூழலில் பயனரை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set role in addr context for %s
ta: %s க்கு addr சூழலில் சுழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set type in addr context for %s
ta: %s க்கு addr சூழலில் வகையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set mls fields in addr context for %s
ta: %sக்கு addr சூழலில் mls புலங்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set addr context for %s
ta: %s க்கு addr சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not add addr %s
ta: addr %sயை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Addr %s is not defined
ta: addr %s குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not query addr %s
ta: addr %sஐ வினா எழுப்ப முடியாது

en: Could not modify addr %s
ta: addr %sஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: Addr %s is defined in policy, cannot be deleted
ta: addr %s பாலிசியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not delete addr %s
ta: addr %s ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not deleteall node mappings
ta: எல்லா கனு மேப்பிங்குகளையும் நீக்க முடியவில்லை

en: Could not list addrs
ta: addrs பட்டியலிட முடியவில்லை

en: SELinux Type is required
ta: SELinux வகை தேவைப்படுகிறது

en: Could not check if interface %s is defined
ta: இடைமுகம் %s குறிப்பிடப்பட்டால் சோதிக்க முடியவில்லை

en: Could not create interface for %s
ta: %sக்கு இடைமுகம் உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not set user in interface context for %s
ta: %s க்கு இடைமுக சூழலில் பயனரை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set role in interface context for %s
ta: %s க்கு இடைமுக சூழலில் பாத்திரத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set type in interface context for %s
ta: %s க்கு இடைமுக சூழலில் வகையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set mls fields in interface context for %s
ta: %s க்கு இடைமுக சூழலில் mls புலங்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set interface context for %s
ta: %s க்கு இடைமுக சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set message context for %s
ta: %s க்கு செய்தி சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not add interface %s
ta: இடைமுகத்தை சேர்க்க முடியவில்லை %s

en: Interface %s is not defined
ta: இடைமுகம் %s குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not query interface %s
ta: இடைமுகம் %sஐ வினா எழுப்ப முடியவில்லை

en: Could not modify interface %s
ta: இடைமுகம் %sஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: Interface %s is defined in policy, cannot be deleted
ta: இடைமுகம் %s பாலிசியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியாது

en: Could not delete interface %s
ta: இடைமுகம் %s ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not delete all interface  mappings
ta: எல்லா இடைமுக மேப்பிங்குகளையும் நீக்க முடியவில்லை

en: Could not list interfaces
ta: இடைமுகங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: SELinux Interface
ta: SELinux முகப்பு

en: Context
ta: சூழல்

en: Equivalence class for %s already exists
ta: %sலின் சமநிலை வகுப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'
ta: கோப்பு spec %s ஆனது சமான விதி '%s %s' உடன் முரண்படுகிறது

en: Equivalence class for %s does not exists
ta: %sக்கு சமநிலை வகுப்பு இல்லை

en: Could not set user in file context for %s
ta: %s க்கு கோப்பு சூழலில் பயனரை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set role in file context for %s
ta: %s க்கு கோப்பு சூழலில் பாத்திரத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set mls fields in file context for %s
ta: %sக்கு கோப்பு சூழலில் mls புலங்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Invalid file specification
ta: தவறான கோப்பு குறிப்பிடல்

en: File specification can not include spaces
ta: கோப்பு விவரக்குறிப்பில் இடைவெளிகள் இருக்கக்கூடாது

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'; Try adding '%s' instead
ta: கோப்பு spec %s ஆனது சமான விதி '%s %s' உடன் முரண்படுகிறது, மாறாக '%s' ஐச் சேர்த்து முயற்சிக்கவும்

en: Type %s is invalid, must be a file or device type
ta: வகை %s செல்லாதது, அது ஒரு கோப்பு அல்லது சாதன வகையாக இருக்க வேண்டும்

en: Could not check if file context for %s is defined
ta: %s க்கு கோப்பு சூழல் குறிப்பிடப்பட்டால் சோதிக்கப்படுவதில்லை

en: Could not create file context for %s
ta: %s க்கு கோப்பு சூழலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not set type in file context for %s
ta: %s க்கு கோப்பு சூழலில் வகையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set file context for %s
ta: %s க்கு கோப்பு சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not add file context for %s
ta: %sக்கு கோப்பு சூழலை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Requires setype, serange or seuser
ta: setype, serange அல்லது seuser தேவைப்படுகிறது

en: File context for %s is not defined
ta: %sக்கு கோப்பு சூழல் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not query file context for %s
ta: %sக்கு கோப்பு சூழலை வினா எழுப்ப முடியாது

en: Could not modify file context for %s
ta: %sக்கு கோப்பு சூழலை மாற்ற முடியாது

en: Could not list the file contexts
ta: கோப்பு சூழல் பட்டியலிட முடியவில்லை.

en: Could not delete the file context %s
ta: %sக்கு கோப்பு சூழலை அழிக்க முடியவில்லை

en: File context for %s is defined in policy, cannot be deleted
ta: கோப்பு சூழல் %sக்கு பாலிசியில் குறிக்கப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியாது

en: Could not delete file context for %s
ta: %sக்கு கோப்பு சூழலை அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not list file contexts
ta: கோப்பு சூழல் பட்டியலிட முடியவில்லை.

en: Could not list local file contexts
ta: உள்ளமை கோப்பு சூழல்களை பட்டியலிட முடியவில்லை.

en: type
ta: வகை

en: 
    SELinux Distribution fcontext Equivalence
ta: 
    SELinux Distribution fcontext சமானம்

en: 
    SELinux Local fcontext Equivalence
ta: 
    SELinux Local fcontext சமானம்

en: Could not check if boolean %s is defined
ta: பூலியன் %s குறிப்பிடப்பட்டால், சோதிக்க முடியவில்லை

en: Boolean %s is not defined
ta: பூலியன் %s குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Could not query file context %s
ta: கோப்பு சூழல் %sஐ வினா எழுப்ப முடியாது

en: You must specify one of the following values: %s
ta: பின்வரும் மதிப்புகளில் ஏதேனும் ஒன்றை நீங்கள் குறிப்பிட்டாக வேண்டும்: %s

en: Could not set active value of boolean %s
ta: பூலியன் %sனுடைய மதிப்பினை செயலில் அமைக்க இயலாது

en: Could not modify boolean %s
ta: பூலியன் %sஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: Bad format %s: Record %s
ta: %s தவறான முறை: %sஐ பதிவு செய்யவும்

en: Boolean %s is defined in policy, cannot be deleted
ta: பூலியன் %s பாலிசியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அழிக்க முடியாது

en: Could not delete boolean %s
ta: பூலியன் %sஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Could not list booleans
ta: பூலியன்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: off
ta: ஆஃப்

en: on
ta: ஆன்

en: SELinux boolean
ta: SELinux பூலியன்

en: State
ta: நிலை

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Description
ta: விளக்கம்

en: failed to set PAM_TTY
ta: PAM_TTYஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: newrole: service name configuration hashtable overflow
ta: புதிய பங்கு: சேவை பெயர் கட்டமைப்பு வழிகிறது

en: newrole:  %s:  error on line %lu.
ta: புதிய பங்கு:  %s:  கோட்டில் பிழை %lu.

en: cannot find valid entry in the passwd file.
ta: சரியான உள்ளீடை கடவுச்சொல் கோப்பில் பார்க்க முடியவில்லை.

en: Out of memory!
ta: நினைவகம் போதவில்லை!

en: Error!  Shell is not valid.
ta: பிழை!  ஷெல் தவறாக உள்ளது.

en: Unable to clear environment
ta: சூழலை துடைக்க முடியவில்லை

en: Error changing uid, aborting.
ta: uid ஐ மாற்றுவதில் பிழை, வெளியேறுகிறது.

en: Error resetting KEEPCAPS, aborting
ta: KEEPCAPS மறுஅமைப்பதில் பிழை, வெளியேறுகிறது

en: Error connecting to audit system.
ta: தணிக்கை அமைப்புடன் இணைப்பதில் பிழை.

en: Error allocating memory.
ta: நினைவகம் ஒதுக்குவதில் பிழை.

en: Error sending audit message.
ta: தணிக்கை செய்தியை அனுப்புவதில் பிழை.

en: Could not determine enforcing mode.
ta: கட்டாயப்படுத்தும் முறையை குறிப்பிட முடியவில்லை.

en: Error!  Could not open %s.
ta: பிழை!  %sஐ திறக்க முடியவில்லை.

en: Error!  Could not clear O_NONBLOCK on %s
ta: பிழை! %s இல் O_NONBLOCK ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: %s!  Could not get current context for %s, not relabeling tty.
ta: %s! %sக்கு நடப்பு சூழலை பெற முடியவில்லை, ttyஐ மறு பெயர் இட முடியவில்லை.

en: %s!  Could not get new context for %s, not relabeling tty.
ta: %s! %sக்கு புதிய சூழலை பெற முடியவில்லை, ttyஐ மறு பெயர் இட முடியவில்லை.

en: %s!  Could not set new context for %s
ta: %s!  %sக்கு புதிய சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: %s changed labels.
ta: %s மாற்றப்பட்ட பெயர்கள்.

en: Warning! Could not restore context for %s
ta: எச்சரிக்கை! %sக்கு சூழலை மறு சேமிக்க முடியவில்லை

en: Error: multiple roles specified
ta: பிழை: பல பாத்திரங்கள் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன

en: Error: multiple types specified
ta: பிழை: பல வகைகள் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன

en: Sorry, -l may be used with SELinux MLS support.
ta: மன்னிக்கவும், -SELinux MLS துணையை பயன்படுத்தி இருக்கலாம்.

en: Error: multiple levels specified
ta: பிழை: பல நிலைகள் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன

en: Error: you are not allowed to change levels on a non secure terminal
ta: பிழை: ஒரு பாதுகாப்பில்லாத முனைய மட்டங்களை மாற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: Couldn't get default type.
ta: முன்னிருப்பு வகையை எடுக்க முடியவில்லை.

en: failed to get new context.
ta: புதிய சூழலை எடுக்க முடியவில்லை.

en: failed to set new role %s
ta: புதிய பாத்திரத்தை அமைக்க முடியவில்லை %s

en: failed to set new type %s
ta: புதிய வகையை அமைக்க முடியவில்லை %s

en: failed to build new range with level %s
ta: %s நிலைகளுடன் புதிய வரையறையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to set new range %s
ta: புதிய வரையறையை உருவாக்க முடியவில்லை %s

en: failed to convert new context to string
ta: புதிய சூழலை சரமாக மாற்ற முடியவில்லை

en: %s is not a valid context
ta: %s சரியான சூழல் இல்லை

en: Unable to allocate memory for new_context
ta: புதிய சூழலுக்கு நினைவகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை (_c)

en: Unable to obtain empty signal set
ta: வெற்று சமிக்ஞை அமைப்பதை பெற முடியவில்லை

en: Unable to set SIGHUP handler
ta: SIGHUP கையாளியை அமைக்க முடியவில்லை

en: Sorry, newrole failed to drop capabilities
ta: மன்னிக்கவும், newrole திறப்பாடுகளை விடுப்பதில் தோல்வியுற்றது

en: Sorry, newrole may be used only on a SELinux kernel.
ta: SELinux கர்னலில் மட்டுமே புதிய பாத்திரம் பயன்படுத்தப்படும்.

en: failed to get old_context.
ta: பழைய சூழலை எடுக்க முடியவில்லை.

en: Warning!  Could not retrieve tty information.
ta: எச்சரிக்கை!  tty தகவலை சரியாக்க இயலவில்லை.

en: error on reading PAM service configuration.
ta: PAM சேவை கட்டமைப்பினை வாசிப்பதில் பிழை.

en: newrole: incorrect password for %s
ta: புதிய பாத்திரம்: %sக்கு தவறான கடவுச்சொல்

en: newrole: failure forking: %s
ta: புதிய பாத்திரம்: கிளைப்படுத்த முடியவில்லை: %s

en: Unable to restore tty label...
ta: tty பெயரை மறு சேமிக்க முடியவில்லை...

en: Failed to close tty properly
ta: ttyஐ சரியாக மூட முடியவில்லை

en: Could not close descriptors.
ta: விவரிப்பிகளை மூட முடியவில்லை.

en: Error allocating shell's argv0.
ta: ஷெல்லுடைய argv0ஐ ஒதுக்குவதில் பிழை.

en: Failed to send audit message
ta: தணிக்கை செய்தி அனுப்புவதில் தோல்வி

en: Failed to transition to namespace
ta: பெயரிடைவெளிக்கு நிலைமாறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to drop capabilities %m
ta: செயல்திறன்களை விடுவதில் தோல்வியடைந்தது %m

en: Unable to restore the environment, aborting
ta: சூழலை மறு சேமிக்க முடியவில்லை, வெளியேறுகிறது

en: failed to exec shell
ta: ஷெல்லை செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: usage:  %s [-qi]
ta: பயன்பாடு:  %s [-q]

en: %s:  Policy is already loaded and initial load requested
ta: %s:  பாலிசி ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டுவிட்டது மற்றும் முதல் ஏற்றம் தேவைப்படுகிறது

en: %s:  Can't load policy and enforcing mode requested:  %s
ta: %s:  பாலிசியை ஏற்ற முடியவில்லை மற்றும் வலியுறுத்துகிற முறைமையை கோரப்படுகிறது: %s

en: %s:  Can't load policy:  %s
ta: %s:  பாலிசியை ஏற்ற முடியவில்லை:  %s

en: Requires at least one category
ta: ஒரு வகையாவது தேவைப்படுகிறது

en: Can not modify sensitivity levels using '+' on %s
ta: %sல் '+' ஐ பயன்படுத்தும் அறிவார்ந்த நிலைகளை மாற்ற முடியாது

en: %s is already in %s
ta: %s ஏற்கனவே %sல் இருக்கிறது

en: %s is not in %s
ta: %s %sல் இல்லை

en: Can not combine +/- with other types of categories
ta: +/-வைகளை மற்ற வகையின் வகையுடன் இணைக்க முடியாது

en: Can not have multiple sensitivities
ta: பல அறிவார்ந்தவைகளை கொண்டிருக்கவில்லை

en: Usage %s CATEGORY File ...
ta: பயன்பாடு %s CATEGORY கோப்பு ...

en: Usage %s -l CATEGORY user ...
ta: பயன்பாடு %s -l CATEGORY பயனர் ...

en: Usage %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...
ta: பயன்பாடு %s [[+|-]CATEGORY],...]q கோப்பு ...

en: Usage %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...
ta: பயன்பாடு %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q பயனர் ...

en: Usage %s -d File ...
ta: பயன்பாடு %s -d கோப்பு ...

en: Usage %s -l -d user ...
ta: பயன்பாடு %s -l -d பயனர் ...

en: Usage %s -L
ta: பயன்பாடு %s -L

en: Usage %s -L -l user
ta: பயன்பாடு %s -L -l பயனர்

en: Use -- to end option list.  For example
ta: Use -- விருப்ப பட்டியலை முடிக்க.  எடுத்துக்காட்டாக

en: Options Error %s
ta: விருப்பங்கள் பிழை %s

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: all
ta: அனைத்தும்

en: Customized
ta: தனிபயனாக்கியது

en: File Labeling
ta: கோப்பு லேபிளிடல்

en: File
    Specification
ta: கோப்பு
    விவரக்குறிப்பு

en: Selinux
    File Type
ta: Selinux
    கோப்பு வகை

en: File
    Type
ta: கோப்பு
    வகை

en: User Mapping
ta: பயனர் மேப்பிங்

en: Login
    Name
ta: புகுபதிவு
    பெயர்

en: SELinux
    User
ta: SELinux
    பயனர்

en: MLS/
    MCS Range
ta: MLS/
    MCS வரம்பு

en: Login '%s' is required
ta: புகுபதிவு '%s' தேவைப்படுகிறது

en: Policy Module
ta: கொள்கை தொகுதிக்கூறு

en: Module Name
ta: தொகுதிக்கூறு பெயர்

en: Disable Audit
ta: Audit ஐ முடக்கு

en: Enable Audit
ta: Audit ஐ செயல்படுத்து

en: Load Policy Module
ta: கொள்கை தொகுதிக்கூறை ஏற்றவும்

en: Add Booleans Dialog
ta: பூலியன்ஸ் உரையாடலை சேர்க்கவும்

en: Boolean Name
ta: பூலியன் பெயர்

en: SELinux Policy Generation Tool
ta: SELinux கொள்கை உருவாக்கக் கருவி

en: <b>Select the policy type for the application or user role you want to confine:</b>
ta: <b>நீங்கள் கட்டுப்படுத்த விரும்பும் பயன்பாடு அல்லது பயனர் பங்குக்கான கொள்கை வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: <b>Applications</b>
ta: <b>பயன்பாடுகள்</b>

en: Standard Init Daemon
ta: நிலையான Init டெமான்

en: Standard Init Daemon are daemons started on boot via init scripts.  Usually requires a script in /etc/rc.d/init.d
ta: நிலையான Init டிமானானது டீமான்களை பூட் வழியாக init ஸ்க்ரிப்ட்டுகளாக துவக்குகிறது.  பொதுவாக ஒரு ஒரு/etc/rc.d/init.d இல் ஸ்க்ரிப்ட் தேவைப்படுகிறது

en: Internet Services Daemon are daemons started by xinetd
ta: இணையத்தள டீமான்களானது  xinetd டீமானின் படி துவக்குகிறது

en: Web Application/Script (CGI)
ta: தள பயன்பாடுகள்/ஸ்கிரிப்ட் (CGI)

en: Web Applications/Script (CGI) CGI scripts started by the web server (apache)
ta: தள பயன்பாடுகள்/ஸ்கிரிப்ட் (CGI) CGI தள சேவையகத்தால் ஸ்கிரிப்ட் துவக்கப்படுகிறத் (apache)

en: User Application
ta: பயனர் பயன்பாடு

en: User Application are any application that you would like to confine that is started by a user
ta: ஒரு பயனரால் நீங்கள் வரையறுக்கப்பட்ட விரும்புவதை எதாவது பயனர் பயன்பாட்டால் துவக்குகிறது

en: <b>Login Users</b>
ta: <b>புகுபதிவு பயனர்கள்</b>

en: Existing User Roles
ta: உள்ளிருக்கும் பயனர்களின் பங்குகள்

en: Modify an existing login user record.
ta: ஓரு உள்ளிருக்கும் பயனர் உட்புகு பதிவை மாற்றியமை.

en: Minimal Terminal User Role
ta: குறைந்த முனைய பயனர் பங்கு

en: This user will login to a machine only via a terminal or remote login.  By default this user will have  no setuid, no networking, no su, no sudo.
ta: இந்த பயனர் ஒரு கணினிக்குள் உட்புக ஒரு முனையம் அல்லது தொலை உள்நுழை வழியாக மட்டுமே நுழைய முடியும்.  முன்னிருப்பின்படி இந்த பயனர் setuid, networking, su, sudo போன்றவற்றை பெற்றிருக்கவில்லை.

en: Minimal X Windows User Role
ta: குறைந்தபட்ச X சாளரத்தில் பயனர் பங்கு

en: This user can login to a machine via X or terminal.  By default this user will have no setuid, no networking, no sudo, no su
ta: இந்த பயனி ஒரு கணினியில் X அல்லது முனையம் வழியாக உட்புகு. இந்த பயனருக்கு முன்னிருப்பின் படி setuid, பிணையம், sudo, su போன்றவை இல்லை

en: User Role
ta:  பயனர் பங்கு

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no sudo, no su.
ta: பயனர் முழு பிணையத்துடன், மற்றொன்று மாறக்கூடிய setuid பயன்பாடுகள், sudo, su பெற்றிருக்கவில்லை.

en: Admin User Role
ta: Admin பயனர் பங்கு

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no su, can sudo to Root Administration Roles
ta: பயனர் முழு பிணையத்துடன், மற்றொன்று மாறக்கூடிய setuid பயன்பாடுகள், su,can sudo க்கு Root Administration Roles  பெற்றிருக்கவில்லை.

en: <b>Root Users</b>
ta: <b>ரூட் பயனர்கள்</b>

en: Root Admin User Role
ta: ரூட் நிர்வாக பயனர் பங்கு

en: Select Root Administrator User Role, if this user will be used to administer the machine while running as root.  This user will not be able to login to the system directly.
ta: ரூட் நிர்வாக பயனர் பங்கை தேர்ந்தெடு, ரூட்டாக இயங்கும் போது இந்த பயனர் கணினியை நிர்வாகிக்க பயன்படுகிறது. இந்த பயனர் நேரடியாக கணினிக்குள் உட்புக முடியவில்லை.

en: <b>Enter name of application or user role:</b>
ta: <b>பயன்பாட்டின் பெயர் அல்லது பயனரின் பங்கை உள்ளிடவும்:</b>

en: Name
ta: பெயர்

en: Enter complete path for executable to be confined.
ta: வரையறுக்கப்பட்டு ஏற்றுக் கொள்ளத்தக்க முழுப் பாதையை உள்ளிடு.

en: Enter unique name for the confined application or user role.
ta: வரையறுக்கப்பட்ட பயன்பாடு அல்லது பயனர் பங்கிற்கான யுனிக் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Executable
ta: இயங்கக்கூடியது

en: Enter complete path to init script used to start the confined application.
ta: init ஸ்கிரிப்பட்டுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட பயன்பாட்டைத் துவக்க முழு பாதையை உள்ளிடவும்.

en: <b>Select existing role to modify:</b>
ta: <b>முன்பே உள்ள பங்குகளில் மாற்றம் செய்ய வேண்டியவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: Select the user roles that will transiton to the %s domain.
ta: %s டொமைனுக்கு நிலைமாறும் பயனர் பங்குகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: role tab
ta: பங்கு தாவல்

en: <b>Select roles that %s will transition to:</b>
ta: <b>%s நிலைமாறும் பங்குகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: Select applications domains that %s will transition to.
ta: %s நிலைமாஅறும் பயன்பாடுகள் டொமைன்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: transition 
    role tab
ta: நிலைமாறல்
    பங்கு தாவல்

en: <b>Select the user_roles that will transition to %s:</b>
ta: <b>%s க்கு நிலைமாறும் user_roles ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: Select the user roles that will transiton to this applications domains.
ta: இந்த பயன்பாடுகளின் செயற்களங்களுக்கு மற்றொன்றுக்கு மாறாத பயனர் பங்குகளை தேர்ந்தெடு.

en: <b>Select domains that %s will administer:</b>
ta: <b>%s நிர்வகிக்கும் டொமைன்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: Select the domains that you would like this user administer.
ta: இந்த பயனர் நிர்வாகி நீங்கள் விரும்பும் செயற்களத்தை தேர்ந்தெடு.

en: <b>Select additional roles for %s:</b>
ta: <b>%s க்கான கூடுதல் பங்குகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: <b>Enter network ports that %s binds on:</b>
ta: <b>%s பிணைந்திருக்கும் பிணைய முனையங்களை உள்ளிடவும்:</b>

en: <b>TCP Ports</b>
ta: <b>TCP முனையங்கள்</b>

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Allows %s to bind to any udp port
ta: %s ஐ ஏதேனும் ஒரு udp முனையத்துடன் பிணைய அனுமதிக்கும்

en: Allow %s to call bindresvport with 0. Binding to port 600-1024
ta: bindresvport ஐ 0 உடன் அழைக்க %s ஐ அனுமதி. முனையம் 600-1024 க்கு பிணைக்கிறது

en: Unreserved Ports (>1024)
ta: பதிவு செய்யப்படாத முனையங்கள் (>1024)

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s binds to. Example: 612, 650-660
ta: %s பிணைந்திருக்கும் udp முனையங்கள் அல்லது முனையங்களின் வரம்புகளை காற்புள்ளிகளால் பிரித்த பட்டியலாக உள்ளிடவும். எடுத்துக்காட்டு: 612, 650-660

en: Select Ports
ta: முனையங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Allows %s to bind to any udp ports > 1024
ta: %s ஐ எந்த udp முனையங்களுடனும் பிணைய அனுமதிக்கும் > 1024

en: <b>UDP Ports</b>
ta: <b>UDP முனையங்கள்</b>

en: Network
    Bind tab
ta: பிணையம்
    பிணைப்பு தாவல்

en: <b>Select network ports that %s connects to:</b>
ta: <b>%s இணையக்கூடிய பிணைய முனையங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: Allows %s to connect to any tcp port
ta: எந்த tcp முனையத்துடனும் இணைய %s ஐ அனுமதிக்கும்

en: Enter a comma separated list of tcp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
ta: %s இணையக்கூடிய tcp முனையங்கள் அல்லது முனையங்களின் வரம்புகளை காற்புள்ளிகளால் பிரித்த பட்டியலாக உள்ளிடவும். எடுத்துக்காட்டு: 612, 650-660

en: Allows %s to connect to any udp port
ta: எந்த udp முனையத்துடனும் இணைய %s ஐ அனுமதிக்கும்

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
ta: %s இணையக்கூடிய udp முனையங்கள் அல்லது முனையங்களின் வரம்புகளை காற்புள்ளிகளால் பிரித்த பட்டியலாக உள்ளிடவும். எடுத்துக்காட்டு: 612, 650-660

en: <b>Select common application traits for %s:</b>
ta: <b>%s க்கான பொதுவான பயன்பாடுகளின் தனித்தன்மையை தேர்ந்தெடுக்கவும்:</b>

en: Writes syslog messages
ta: syslog செய்திகளை எழுதவும்

en: Create/Manipulate temporary files in /tmp
ta: /tmp இல் தற்காலிகக் கோப்புகளை உருவாக்கவும்/கையாளவும்

en: Uses Pam for authentication
ta: அங்கீகரிப்புக்கு Pam ஐப் பயன்படுத்தும்

en: Uses nsswitch or getpw* calls
ta: nsswitch அல்லது getpw* அழைப்புகளைப் பயன்படுத்தும்

en: Uses dbus
ta: dbus ஐப் பயன்படுத்தும்

en: Sends audit messages
ta: தணிக்கை செய்திகளை அனுப்பும்

en: Interacts with the terminal
ta: டெர்மினலுடன் தொடர்புகொள்கிறது

en: Sends email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்பும்

en: <b>Add files/directories that %s manages</b>
ta: <b>%s நிர்வகிக்கும் கோப்புகள்/கோப்பகங்களைச் சேர்க்கவும்</b>

en: Files/Directories which the %s "manages". Pid Files, Log Files, /var/lib Files ...
ta: %s "நிர்வகிக்கும்" கோப்புகள்/கோப்பகங்கள். Pid கோப்புகள், பதிவுக் கோப்புகள், /var/lib கோப்புகள் ...

en: <b>Add booleans from the %s policy:</b>
ta: <b>%s கொள்கையிலிருந்து பூலியன்களைச் சேர்க்கவும்:</b>

en: Add/Remove booleans used by the %s domain
ta: %s டொமைன் பயன்படுத்தும் பூலியன்களைச் சேர்க்கவும்/நீக்கவும்

en: <b>Which directory you will generate the %s policy?</b>
ta: <b>நீங்கள் %s கொள்கையை உருவாக்க எந்த கோப்பகத்தைப் பயன்படுத்தப்போகிறீர்கள்?</b>

en: Policy Directory
ta: கொள்கை கோப்பகம்

en: Role
ta: பங்கு

en: Existing_User
ta: முன்பே உள்ள பயனர் (_U)

en: Application
ta: பயன்பாடு

en: %s must be a directory
ta: %s என்பது ஒடு கோப்பகமாக இருக்க வேண்டும்

en: You must select a user
ta: ஒரு பயனரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டியது அவசியம்

en: Select executable file to be confined.
ta: கட்டுப்படுத்த வேண்டிய செயல்படக்கூடிய கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select init script file to be confined.
ta: வரையறுக்கப்பட்ட init ஸ்கிரிப்ட் கோப்பை தேர்ந்தெடு.

en: Select file(s) that confined application creates or writes
ta: கோப்பு(கள்) அதை வரையறுக்கப்பட்ட பயன்பாட்டை உருவாக்குங்கள் அல்லது எழுதுக்கள் போன்றவற்றை தேர்ந்தெடு

en: Select directory(s) that the confined application owns and writes into
ta: அடைவு(கள்) சொந்த வரையறுக்கப்பட்ட பயன்பாடு மற்றும் இதற்குள் எழுத தேர்ந்தெடு

en: Select directory to generate policy files in
ta: பாலிசி கோப்புகளுக்கு உருவாக்கும் அடைவை தேர்ந்தெடு

en: Type %s_t already defined in current policy.
    Do you want to continue?
ta: ஏற்கனவே %s _t வரையறுக்கப்பட்ட தற்போதைய பாலிசி வகை.
    நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Verify Name
ta: பெயரை சரிபார்

en: Module %s.pp already loaded in current policy.
    Do you want to continue?
ta: மாதிரி %s.pp தற்போதைய பாலிசியை ஏற்கனவே ஏற்றுகிறது.
    நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You must add a name made up of letters and numbers and containing no spaces.
ta: இடைவெளி இல்லாமல் எழுத்துகளும் எண்களும் மட்டும் கொண்டுள்ள பெயரைச் சேர்க்க வேண்டும்.

en: You must enter a executable
ta: ஒரு இயக்கத்தக்கதை உள்ளிட வேண்டும்

en: Configue SELinux
ta: SELinuxஐ அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Network Port
ta: பிணைய முனையம்

en: SELinux Port
    Type
ta: SELinux முனையம்
    வகை

en: Protocol
ta: நெறிமுறை

en: MLS/MCS
    Level
ta: MLS/MCS
    நிலை

en: Port
ta: முனையம்

en: Port number "%s" is not valid.  0 < PORT_NUMBER < 65536
ta: முனைய எண் "%s" செல்லுபடியானதல்ல.  0 < PORT_NUMBER < 65536

en: List View
ta: பட்டியல் பார்வை

en: Group View
ta: குழு பார்வை

en: Are you sure you want to delete %s '%s'?
ta: %s '%s' ஐ அழிக்க வேண்டுமா?

en: Delete %s
ta: %s ஐ அழிக்கவும்

en: Add %s
ta: %s ஐ சேர்க்கவும்

en: Modify %s
ta: %s ஐ மாற்றவும்

en: Permissive
ta: அனுமதிப்பது

en: Enforcing
ta: கட்டாயப்படுத்தல்

en: Status
ta: நிலை

en: Changing the policy type will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
ta: பாலிசி வகையானது அடுத்த மறுபூட்டாக்கப்படும் மொத்த கோப்பு முறைமை மறுலேபிலிட்டு செயல்படுத்த மாற்றுவதற்கு காரணமாகிறது. கணினியின் கோப்பு முறைமையின் அளவைப் பொருத்து மறுவேபிலிடுவதை அதிக நேரத்தை எடுக்கிறது.  நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Changing to SELinux disabled requires a reboot.  It is not recommended.  If you later decide to turn SELinux back on, the system will be required to relabel.  If you just want to see if SELinux is causing a problem on your system, you can go to permissive mode which will only log errors and not enforce SELinux policy.  Permissive mode does not require a reboot    Do you wish to continue?
ta: SELinux ஐ முடக்கப்பட்டதாக மாற்ற மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டியது அவசியம்.  அது பரிந்துரைக்கப்படுவதில்லை.  நீங்கள் பிறகு மீண்டும் SELinux ஐ இயக்க விரும்பினால், கணினிக்கு மீண்டும் லேபிளிட வேண்டியிருக்கும்.  உங்கள் கணினியில் உள்ள சிக்கலுக்கு SELinux காரணமாக உள்ளதா என்று பார்க்க மட்டும் நீங்கள் விரும்பினால், அனுமதி பயன்முறைக்குச் செல்லலாம், அந்தப் பயன்முறையில் பிழைகள் பதிவு செய்யப்படுமே தவிர SELinux கொள்கையில் மாற்றங்கள் எதுவும் செய்யப்படாது.  அனுமதிப் பயன்முறைக்குச் செல்ல மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டியதும் இல்லை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Changing to SELinux enabled will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
ta: SELinuxஆனது அடுத்த மறுபூட்டாக்கப்படும் மொத்த கோப்பு முறைமை மறுலேபிலிட்டு செயல்படுத்த மாற்றுகிறது. கணினியின் கோப்பு முறைமையின் அளவைப் பொருத்து மறுவேபிலிடுவதை அதிக நேரத்தை எடுக்கிறது.  நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Copyright (c)2006 Red Hat, Inc.
    Copyright (c) 2006 Dan Walsh <dwalsh@redhat.com>
ta: பதிப்புரிமை (c)2006 Red Hat, Inc.
    பதிப்புரிமை (c) 2006 Dan Walsh <dwalsh@redhat.com>

en: Add SELinux Login Mapping
ta: SELinux புகுபதிவு மேப்பிங்கைச் சேர்க்கவும்

en: Add SELinux Network Ports
ta: SELinux பிணைய முனையங்களைச் சேர்க்கவும்

en: SELinux Type
ta: SELinux வகை

en: File Specification
ta: கோப்பு குறிப்பிடல்

en: File Type
ta: கோப்பு வகை

en: all files
    regular file
    directory
    character device
    block device
    socket
    symbolic link
    named pipe
ta: அனைத்து கோப்புகள்
    இயல்பான கோப்பு
    அடைவு
    எழுத்து சாதனம்
    தடுப்பு சாதனம்
    சாக்கெட்
    குறியீடு இணைப்பு
    பெயரிடப்பட்ட பைப்

en: Add SELinux User
ta: SELinux பயனரைச் சேர்க்கவும்

en: SELinux Administration
ta: SELinux நிர்வாகம்

en: Add
ta: சேர்

en: _Properties
ta: பண்புகள் (_P)

en: _Delete
ta: அழிக்கவும் (_D)

en: Select Management Object
ta: நிர்வாகப் பொருளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: <b>Select:</b>
ta: <b>தேர்ந்தெடு:</b>

en: System Default Enforcing Mode
ta: கணினி முன்னிருப்பு கட்டாயப்படுத்தல் முறை

en: Disabled
    Permissive
    Enforcing
ta: முடக்கப்பட்டது
    அனுமதிப்பது
    கட்டாயப்படுத்துவது

en: Current Enforcing Mode
ta: நடப்பு கட்டாயப்படுத்தும் முறை

en: System Default Policy Type:
ta: கணினி முன்னிருப்பு கொள்கை வகை:

en: Select if you wish to relabel then entire file system on next reboot.  Relabeling can take a very long time, depending on the size of the system.  If you are changing policy types or going from disabled to enforcing, a relabel is required.
ta: அடுத்த மறுபூட்டுக்கு நீங்கள் விரும்பும் மறுலேபிலிட்டு பின் மொத்த கோப்பு முறைமையையும் தேர்ந்தெடு. கணினியின் அளவைப் பொருத்து, மறுலேபிலிடுவது இதுக நேரத்தை எடுக்கிறது. நீங்கள் பாலிசி வகையை  அல்லது செயல்நீக்கத்திலிருந்து வலியுறுத்தலுக்கு சென்றால், ஒரு மறுலேபில் தேவைப்படுகிறது.

en: Relabel on next reboot.
ta: அடுத்த மறுதுவக்கத்தில் மறு பெயரிடவும்.

en: Revert boolean setting to system default
ta: கணினி முன்னிருப்புக்கு பூலியன் அமைவுகளை திருப்பு

en: Toggle between Customized and All Booleans
ta: Toggle க்கும் திருத்தியமைக்கப்பட்ட மற்றும் அனைத்து பூலியன்களுக்கு இடையே

en: Filter
ta: வடிப்பி

en: Add File Context
ta: கோப்பு சூழலை சேர்த்தல்

en: Modify File Context
ta: கோப்பு சூழலை மாற்றவும்

en: Delete File Context
ta: கோப்பு சூழலை அழிக்கவும்

en: Toggle between all and customized file context
ta: Toggle க்கும் திருத்தியமைக்கப்பட்ட அனைத்து மற்றும் கோப்பு உரைகளுக்கும் இடையே

en: Add SELinux User Mapping
ta: SELinux பயனர் மேப்பிங்கைச் சேர்க்கவும்

en: Modify SELinux User Mapping
ta: SELinux பயனர் ஒப்பீட்டை மாற்றவும்

en: Delete SELinux User Mapping
ta: SELinux பயனர் ஒப்பீட்டை அழிக்கவும்

en: Add User
ta: பயனரை சேர்

en: Modify User
ta: பயனரை மாற்றவும்

en: Delete User
ta: பயனரை அழிக்கவும்

en: Add Network Port
ta: பிணைய முனையத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Edit Network Port
ta: பிணைய முனையத்தைத் திருத்தவும்

en: Delete Network Port
ta: பிணைய முனையத்தை அழிக்கவும்

en: Toggle between Customized and All Ports
ta: Toggle க்கும் திருத்தியமைக்கப்பட்ட மற்றும் அனைத்து துறைகளுக்கும் இடையே

en: Generate new policy module
ta: புதிய கொள்கை தொகுதியை உருவாக்கவும்

en: Load policy module
ta: கொள்கை தொகுதியை ஏற்றவும்

en: Remove loadable policy module
ta: ஏற்றக்கூடிய கொள்கை தொகுதியை நீக்கவும்

en: Enable/Disable additional audit rules, that are normally not reported in the log files.
ta: கூடுதல் பரிசோதிக்கப்பட்ட விதிகளை செயல்படுத்து/செயல்நீக்கு, அடைவு கோப்புகளில் சாதாரணமாக குறிப்பிடவில்லை.

en: Change process mode to permissive.
ta: செயல் முறைமையை ஏற்கத்தக்கதாக மாற்றவும்.

en: Change process mode to enforcing
ta: செயல் முறைமையை வலியுறுத்தி மாற்றவும்

en: Process Domain
ta: செயற்களத்தை செயல்படுத்துகிறது

en: SELinux user '%s' is required
ta: SELinux பயனர் '%s' தேவைப்படுகிறது

en: Allow ABRT to modify public files used for public file transfer services.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளில் பயன்படும் பொது கோப்புகளில் மாற்றம் செய்ய ABRT ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow ABRT to run in abrt_handle_event_t domain to handle ABRT event scripts
ta: ABRT நிகழ்வு ஸ்கிரிப்ட்டுகளைக் கையாள்வதற்காக, ABRT ஐ abrt_handle_event_t டொமைனில் இயங்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow antivirus programs to read non security files on a system
ta: வைரஸ் எதிர்ப்பு நிரல்கள் ஒரு கணினியில் உள்ள பாதுகாப்பல்லாத கோப்புகளை வாசிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether can antivirus programs use JIT compiler.
ta: வைரஸ் எதிர்ப்பு நிரல்கள் JIT கம்பைலரைப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow auditadm to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய auditadm ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to resolve user passwd entries directly from ldap rather then using a sssd server
ta: பயனர் கடவுச்சொல் உள்ளீடுகளை sssd சேவையகங்களைப் பயன்படுத்தாமல் ldap இலிருந்து நேரடியாக தீர்க்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to login using a radius server
ta: ஒரு ஆர சேவையகத்தை பயன்படுத்தி பயனர்கள் உள்நுழைவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to login using a yubikey  server
ta: பயனர்கள் yubikey சேவையகத்தைப் பயன்படுத்தி புகுபதிவு செய்ய அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether awstats can purge httpd log files.
ta: awstats ஆல் httpd பதிவுக் கோப்புகளை அழிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether cdrecord can read various content. nfs, samba, removable devices, user temp and untrusted content files
ta: cdrecord ஆல் பல்வேறு உள்ளடக்கங்களை வாசிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும். nfs, samba, அகற்றக்கூடிய  சாதனங்கள், பயனர் தற்காலிக மற்றும் நம்பகமற்ற உள்ளடக்கக் கோப்புகள் போன்றவை

en: Allow cluster administrative domains to connect to the network using TCP.
ta: TCP ஐப் பயன்படுத்தி பிணையத்திற்கு இணைக்க க்ளஸ்டர் நிர்வாக டொமைன்களை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow cluster administrative domains to manage all files on a system.
ta: கணினியில் உள்ள அனைத்து கோப்புகளையும் நிர்வகிக்க க்ளஸ்டர் நிர்வாக டொமைன்களை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow cluster administrative cluster domains memcheck-amd64- to use executable memory
ta: செயல்படுத்தத்தக்க நினைவகத்தைப் பயன்படுத்த க்ளஸ்டர் நிர்வாக டொமைன் memcheck-amd64- ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether Cobbler can modify public files used for public file transfer services.
ta: Cobbler ஆல் பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தும் கோப்புகளை மாற்றியமைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Cobbler can connect to the network using TCP.
ta: Cobbler ஆல் TCP-ஐ பயன்படுத்தி பிணையத்துடன் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Cobbler can access cifs file systems.
ta: Cobbler ஆல் cifs கோப்பு முறைமைகளை அணுக முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Cobbler can access nfs file systems.
ta: Cobbler ஆல் nifs கோப்பு முறைமைகளை அணுக முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether collectd can connect to the network using TCP.
ta: collectd ஆல் TCP-ஐ பயன்படுத்தி பிணையத்துடன் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Condor can connect to the network using TCP.
ta: Condor ஆல் TCP-ஐ பயன்படுத்தி பிணையத்துடன் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow system cron jobs to relabel filesystem for restoring file contexts.
ta: கார்ன் பணிகளை மீட்டமைக்கும் கோப்பு உரைகளுக்காக கோப்புமுறைமை மறுலேபிளிட கணினியை அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether cvs can read shadow password files.
ta: cvs ஆல் ஷேடோ கடவுச்சொல் கோப்புகளை வாசிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow all daemons to write corefiles to /
ta: அனைத்து டீமன்களையும் கோர் கோப்புகளை எழுத அனுமதிக்கவும் /

en: Allow all daemons to use tcp wrappers.
ta: அனைத்து டெமான்களும் tcp ரேப்பர்களைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கவும்.

en: Allow all daemons the ability to read/write terminals
ta: அனைத்து டெமான்களுக்கும் டெர்மினலில் வாசித்தல்/எழுதுதல் திறனை அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether dbadm can manage generic user files.
ta: dbadm ஆல் பொது பயனர் கோப்புகளை நிர்வகிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether dbadm can read generic user files.
ta: dbadm ஆல் பொது பயனர் கோப்புகளை வாசிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Deny user domains applications to map a memory region as both executable and writable, this is dangerous and the executable should be reported in bugzilla
ta: வரையறுக்கப்படாத செயல்படுத்தக்கூடியதை ஒரு நினைவக மண்டலத்தில் செயல்படுத்தக்கூடிய மற்றும் எழுதக்கூடியதில் அனுமதிக்கவும், இது ஆபத்தானாதாக bugzilla-இல் அறிவிக்கப்படும்

en: Deny any process from ptracing or debugging any other processes.
ta: ஏதேனும் செயலாக்கங்கள் மற்ற செயலாக்கங்களை பேட்ச் செய்வதையும் வழுநீக்கம் செய்வதையும் மறுக்கவும்.

en: Allow dhcpc client applications to execute iptables commands
ta: dhcpc வாடிக்கையாளர் பயன்பாடுகள் iptables கட்டளைகளை நிறைவைற்ற அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether DHCP daemon can use LDAP backends.
ta: DHCP டெமானால் LDAP பின்புல முறைமைகளைப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow all domains to use other domains file descriptors
ta: அனைத்து செயற்களங்களையும் மற்ற செயற்களங்களின் கோப்பு விளக்கிகளில் பயன்படுத்த அனுமதிக்கவும்

en: Allow all domains to have the kernel load modules
ta: கர்னல் ஏற்ற தொகுதிகளை கொண்டிருக்க அனைத்து செயற்களங்களை அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether entropyd can use audio devices as the source for the entropy feeds.
ta: entropyd ஆல் என்ட்ராபி ஓடைகளுக்கான மூலமாக ஒலி சாதனங்களைப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether exim can connect to databases.
ta: exim ஆல் தரவுத்தளங்களுடன் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether exim can create, read, write, and delete generic user content files.
ta: exim ஆல் பொது பயனர் உள்ளடக்கக் கோப்புகளை உருவாக்க, வாசிக்க, அவற்றில் எழுத மற்றும் அவற்றை நீக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether exim can read generic user content files.
ta: exim ஆல் பொது பயனர் உள்ளடக்கக் கோப்புகளை வாசிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Enable extra rules in the cron domain to support fcron.
ta: fcron-ஐ துணைப்புரிய கார்ன் செயற்களத்தில் கூடுதல் விதிகளை செயற்படுத்த அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether fenced can connect to the TCP network.
ta: fenced ஆல் TCP பிணையத்தைப் பயன்படுத்தி இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether fenced can use ssh.
ta: fenced ஆல் ssh ஐப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow all domains to execute in fips_mode
ta: fips_mode இல் இயங்க அனைத்து களங்களையும் அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether ftpd can read and write files in user home directories.
ta: ftpd ஆல் பயனர் முகப்பு கோப்பகங்களில் உள்ள கோப்புகளை வாசிக்கவும் எழுதவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether ftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
ta: ftpd ஆல் பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தும் பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும். கோப்பகங்கள்/கோப்புகள் public_content_rw_t என லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Determine whether ftpd can connect to all unreserved ports.
ta: ftpd ஆல் ஒதுக்கப்படாத முனையங்கள் அனைத்துடனும் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether ftpd can connect to databases over the TCP network.
ta: ftpd ஆல் TCP பிணையத்தைப் பயன்படுத்தி தரவுத்தளங்களுடன் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether ftpd can login to local users and can read and write all files on the system, governed by DAC.
ta: ftpd ஆல் கணினி பயனர்களாக புகுபதிவு செய்து, கணினியில் உள்ள அனைத்து கோப்புகளையும் வாசிக்கவும் எழுதவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும். DAC ஆல் நிர்வகிக்கப்படுகிறது.

en: Determine whether ftpd can use CIFS used for public file transfer services.
ta: ftpd ஆல் பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தும் CIFS ஐப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether ftpd can use NFS used for public file transfer services.
ta: ftpd ஆல் பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தும் NFS ஐப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether ftpd can bind to all unreserved ports for passive mode.
ta: ftpd ஆல் செயலிலா பயன்முறைக்காக ஒதுக்கப்படாத முனையங்கள் அனைத்துடனும் பிணைப்பாக்கம் செய்ய முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git CGI can search home directories.
ta: Git CGI ஆனது இல்லக் கோப்பகங்களில் தேட முடிய வேண்டுமா முடியக்கூடாதா என தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git CGI can access cifs file systems.
ta: Git CGI ஆனது cifs கோப்பு முறைமைகளை அணுக முடிய வேண்டுமா இல்லையா என்பதை தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git CGI can access nfs file systems.
ta: Git CGI ஆனது nfs கோப்பு முறைமைகளை அணுக முடிய வேண்டுமா இல்லையா என்பதை தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git session daemon can bind TCP sockets to all unreserved ports.
ta: Git அமர்வு டெமான் TCP சாக்கெட்டுகளை அனைத்து முன்பதிவு செய்யப்பட்டதாத துறைகளுக்கு பிணைக்க முடிய வேண்டுமா இல்லையா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether calling user domains can execute Git daemon in the git_session_t domain.
ta: பயனர் டொமைன்களை அழைத்தால் git_session_t டொமைனில் Git டெமான் செயல்படுத்தப்பட வேண்டுமா இல்லையா என்பதை தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git system daemon can search home directories.
ta: Git முறைமை டெமான் இல்லக் கோப்பகங்களில் தேட முடிய வேண்டுமா முடியக்கூடாதா என தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git system daemon can access cifs file systems.
ta: Git முறைமை டெமான் cifs கோப்பு முறைமைகளை அணுக வேண்டுமா இல்லையா என தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Git system daemon can access nfs file systems.
ta: Git முறைமை டெமான் nfs கோப்பு முறைமைகளை அணுக வேண்டுமா இல்லையா என தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Gitosis can send mail.
ta: Gitosis ஆல் அஞ்சல்களை அனுப்ப முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Enable reading of urandom for all domains.
ta: urando-க்கான அனைத்து செயற்களங்களை செயல்படுத்தவும்.

en: Allow glusterfsd to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தும் பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க glusterfsd -ஐ அனுமதிக்கவும். கோப்புகள்/கோப்பகங்கள் public_content_rw_t என லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read only.
ta: வாசிக்க மட்டும் அனுமதி கொண்ட எந்த கோப்பு/கோப்பகத்தையும் பகிர glusterfsd ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read/write.
ta: வாசிக்க/எழுத அனுமதி கொண்ட எந்த கோப்பு/கோப்பகத்தையும் பகிர glusterfsd ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow usage of the gpg-agent --write-env-file option. This also allows gpg-agent to manage user files.
ta: gpg-agent --write-env-file விருப்பத்தில் பயன்பாட்டை அனுமதிக்க விரும்பினால். இது உங்களை gpg-agent பயனர் கோப்புகளை நிர்வகிக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Allow gpg web domain to modify public files used for public file transfer services.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க gpg web domain-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow guest to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய விருந்தினர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow Apache to modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க Apache-ஐ அனுமதிக்கவும்.  அடைவுகள்/கோப்புகள் public_content_rw_t இல் லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Allow httpd to use built in scripting (usually php)
ta: ஸ்கிரிப்டிங்கில் கட்டுவதை பயன்படுத்துவதற்கு httpd-ஐ அனுமதிக்கவும் (வழக்கமாக php)

en: Allow http daemon to check spam
ta: http டொமைன் பழுதானவற்றை சரிபார்ப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to act as a FTP client connecting to the ftp port and ephemeral ports
ta: httpd-ஐ ஒரு FTP சேவையகமாக ftp துறையில் கவனிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to connect to the ldap port
ta: httpd மற்றும் ldap இணைப்பதற்கு ஏதாவது  துறையில் அனுமதிக்கவும்

en: Allow http daemon to connect to mythtv
ta: mythtv க்கு இணைக்க http டெமானை அனுமதிக்கவும்

en: Allow http daemon to connect to zabbix
ta: zabbix இணைக்க http டீமானை அனுமதிக்கவும்

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to the network using TCP.
ta: HTTPD ஸ்கிரிப்ட்டுகள் மற்றும் தொகுதிக்கூறுகளை TCP ஐப் பயன்படுத்தி பிணைத்திற்கு இணைப்பதை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to cobbler over the network.
ta: HTTPD ஸ்கிரிப்ட்டுகள் மற்றும் தொகுதிகளை காப்பளரில் பிணைத்திற்கு இணைப்பதை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to databases over the network.
ta: HTTPD ஸ்கிரிப்ட்டுகள் மற்றும் தொகுதிகளை தரவுத்தளங்களின் மேல் பிணைத்திற்கு இணைப்பதை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow httpd to connect to memcache server
ta: memcache சேவையகத்திற்கு இணைக்க நீங்கள் httpd-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to act as a relay
ta: ஒரு தொடராக httpd-ஐ செயல்படுத்துவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow http daemon to send mail
ta: http டொமைனை அஞ்சலை அனுப்புவதற்கு நீங்கள் அனுமதிக்கவும்

en: Allow Apache to communicate with avahi service via dbus
ta: avahi சேவை dbus வழியாக இதனுடன் தொடர்புகொள்ள Apache-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd cgi support
ta: நீங்கள் httpd cgi ஆதரவை அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to act as a FTP server by listening on the ftp port.
ta: httpd-ஐ ஒரு FTP சேவையகமாக ftp துறையில் கவனிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to read home directories
ta: முகப்பு அடைவுகளை வாசிக்க httpd-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd scripts and modules execmem/execstack
ta: httpd ஸ்கிரிப்ட்டுகள் மற்றும் தொகுதிகள் execmem/execstack-க்கு அனுமதிக்கவும்

en: Allow HTTPD to connect to port 80 for graceful shutdown
ta: கனிவான இயக்க நிறுத்தத்திற்கு HTTPD ஆனது முனையம் 80 க்கு இணைக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd processes to manage IPA content
ta: நீங்கள் httpd செயலாக்கங்களை IPA உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow Apache to use mod_auth_ntlm_winbind
ta: mod_auth_ntlm_winbind-ஐ பயன்படுத்த அப்பாச்சியை அனுமதிக்கவும்

en: Allow Apache to use mod_auth_pam
ta: mod_auth_pam-ஐ பயன்படுத்துவதற்கு Apache-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to read user content
ta: பயனர் உள்ளடக்கத்தை வாசிக்க httpd-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow Apache to run in stickshift mode, not transition to passenger
ta: Apache ஆனது பேசஞ்சருக்கு இடைநிலையிலல்லாமல் ஸ்டிக்ஷிஃப்ட் பயன்முறையில் இயங்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow HTTPD scripts and modules to server cobbler files.
ta: சேவையக காப்ளர் கோப்புகளுக்கு HTTPD ஸ்கிரிப்ட்டுகளையும் தொகுதிக்கூறுகளையும் அனுமதிக்கவும்.

en: Allow httpd daemon to change its resource limits
ta: httpd டெமான் அதன் வள வரம்புகளை மாற்றுவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow HTTPD to run SSI executables in the same domain as system CGI scripts.
ta: CGI ஸ்கிரிப்ட்டுகளில் SSI நிறைவேற்றக்கூடியதை இதே செய்றகள கணினியாக இயக்குவதற்கு HTTPD-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow apache scripts to write to public content, directories/files must be labeled public_rw_content_t.
ta: apache ஸ்கிரிப்ட்டுகள் பொது உள்ளடக்கத்தில் எழுதுவதை அனுமதிக்கவும்.கோப்பகங்கள் /கோப்புகள் public_rw_content_t என லேபிளிடப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Allow Apache to execute tmp content.
ta: tmp உள்ளடக்கத்தை வாசிக்க Apache-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Unify HTTPD to communicate with the terminal. Needed for entering the passphrase for certificates at the terminal.
ta: HTTPD-ஐ முனையுடன் இணைப்பதை இணைக்கவும். முனையில் சான்றிதழிற்காக கடவுச்சொல்லை உள்ளிட வேண்டும்.

en: Unify HTTPD handling of all content files.
ta: இனைத்து உள்ளடக்க கோப்புகளை கையாளுவதற்காக  HTTPD-ஐ சேர்க்கவும்.

en: Allow httpd to access cifs file systems
ta: cifs கோப்பு முறைமைகளை அணுகுவதற்கு httpd-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to access FUSE file systems
ta: FUSE கோப்பு முறைமைகளை அணுகுவதற்கு httpd ஐ நீங்கள் அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to run gpg
ta: gpg ஐ இயக்க httpd ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to access nfs file systems
ta: nfs கோப்பு முறைமைகளை அணுகுவதற்கு httpd-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to access openstack ports
ta: httpd ஆனது openstack முனையங்களை அணுகுவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow httpd to connect to  sasl
ta: sasl க்கு இணைக்க httpd ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow Apache to query NS records
ta: NS பதிவுகளை வினவ Apache ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether icecast can listen on and connect to any TCP port.
ta: icecast ஆல் எந்த ஓரு TCP முனையத்திலும் கவனிக்கவும் இணைக்கவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether irc clients can listen on and connect to any unreserved TCP ports.
ta: irc கிளையன்களால் எந்த ஓரு ஒதுக்கப்படாத TCP முனையங்களிலும் கவனிக்கவும் இணைக்கவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow the Irssi IRC Client to connect to any port, and to bind to any unreserved port.
ta: Irssi IRC வாடிக்கையாளரை  ஏதாவது துறைக்கு இணைத்து, ஏதாவது முன்பதியாத துறையில் பிணைப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined applications to run with kerberos.
ta: வரையறுக்கப்பட்ட பயன்பாடுகளை kerberos உடன் இயக்குவதற்கு அனுமதிக்கவும்

en: Allow ksmtuned to use cifs/Samba file systems
ta: cifs/Samba கோப்புமுறைமைகளைப் பயன்படுத்த ksmtuned ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow ksmtuned to use nfs file systems
ta: nfs கோப்புமுறைமைகளைப் பயன்படுத்த ksmtuned ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow syslogd daemon to send mail
ta: syslogd டொமைனை அதனுடைய கட்டமைப்பு கோப்புகளை எழுதுவதற்கு அனுமதிக்கவும்

en: Allow syslogd the ability to read/write terminals
ta: நீங்கள் syslogd சாதன முனைகளில் வாசிக்க/எழுத அனுமதிக்கவும்

en: Allow logging in and using the system from /dev/console.
ta: /dev/console-இலிருந்து கணினியை பயன்படுத்தி உட்புகுவதற்கு அனுமதிக்கவும்.

en: Allow mailman to access FUSE file systems
ta: FUSE கோப்பு முறைமைகளை அணுகுவதற்கு mailman ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether mcelog supports client mode.
ta: mcelog கிளையன் பயன்முறையை ஆதரிக்குமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether mcelog can execute scripts.
ta: mcelog ஆல் ஸ்கிரிப்ட்டுகளை செயல்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether mcelog can use all the user ttys.
ta: mcelog ஆல் பயனர் ttys அனைத்தையும் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether mcelog supports server mode.
ta: mcelog சேவையக பயன்முறையை ஆதரிக்குமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Control the ability to mmap a low area of the address space, as configured by /proc/sys/kernel/mmap_min_addr.
ta: /proc/sys/kernel/mmap_min_addr ஆல் கட்டமைப்பட்டதாக, mmap-ஐ முகவரி இடத்தில் ஒரு குறைந்த பகுதியை செயல்படுத்துவதை கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Allow mock to read files in home directories.
ta: பயனர்களின் முகப்பு அடைவுகளிலுள்ள கோப்புகளை வாசிக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Allow the mount commands to mount any directory or file.
ta: ஏற்றுதல் கட்டளைகள் எந்த கோப்பகம் அல்லது கோப்பையும் ஏற்ற அனுமதிக்கவும்.

en: Allow mozilla plugin domain to connect to the network using TCP.
ta: mozilla செருகுநிரல் டொமைனை TCP ஐப் பயன்படுத்தி பிணையத்துடன் இணைக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Allow mozilla plugin to support GPS.
ta: mozilla செருகுநிரல் GPS ஐ ஆதரிக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Allow mozilla plugin to support spice protocols.
ta: mozilla செருகுநிரல் spice நெறிமுறைகளை ஆதரிக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Allow confined web browsers to read home directory content
ta: வரையறுக்கப்பட்ட வலை உலாவிகள் முகப்பு அடைவு உள்ளடக்கத்தை வாசிப்பதை அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether mpd can traverse user home directories.
ta: mpd ஆல் பயனர் இல்லக் கோப்பகங்களில் நுழைய முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether mpd can use cifs file systems.
ta: mpd ஆல் cifs கோப்பு முறைமைகளைப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether mpd can use nfs file systems.
ta: mpd ஆல் nfs கோப்பு முறைமைகளைப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether mplayer can make its stack executable.
ta: mplayer ஆல் தனது ஸ்டேக்கை செயல்படுத்தக்கூடியதாக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow mysqld to connect to all ports
ta: அனைத்து துறைகளையும் இணைக்க mysqld-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether Bind can bind tcp socket to http ports.
ta: Bind ஆல் tcp சாக்கெட்டுகளை http முனையங்களுடன் பிணைப்பாக்கம் செய்ய முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether Bind can write to master zone files. Generally this is used for dynamic DNS or zone transfers.
ta: Bind ஆல் மாஸ்டர் மண்டல கோப்புகளில் எழுத முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும். பொதுவாக இது மாறுநிலை DNS அல்லது மண்டல பரிமாற்றங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும்.

en: Allow any files/directories to be exported read/only via NFS.
ta: ஏதாவது கோப்புகள்/அடைவுகளை NFS வழியாக வாசிக்க/மட்டும் ஏற்றுமதி செய்ய அனுமதிக்கவும்.

en: Allow any files/directories to be exported read/write via NFS.
ta: ஏதாவது கோப்புகள்/அடைவுகளை NFS வழியாக வாசித்து/எழுதி ஏற்றுமதி செய்ய அனுமதிக்கவும்.

en: Allow nfs servers to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க nfs-ஐ அனுமதிக்கவும்.  கோப்புகள்/அடைவுகள் public_content_rw_t இல் லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Allow system to run with NIS
ta: கணினியை NIS உடன் இயக்குவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined applications to use nscd shared memory.
ta: வரையறுக்கப்பட்ட பயன்பாடுகளை nscd பகிரப்பட்ட நினைவகத்தை பயன்படுத்தி அனுமதிக்கவும்.

en: Allow openshift to lockdown app
ta: பயன்பாட்டை லாக்டவுன் செய்ய openshift ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether openvpn can read generic user home content files.
ta: openvpn ஆல் பொது பயனர் இல்ல உள்ளடக்கக் கோப்புகளை வாசிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow piranha-lvs domain to connect to the network using TCP.
ta: piranha-lvs சேயற்களத்தை TCP-ஐ பயன்படுத்தி பிணையத்தை இணைப்பதற்கு அனுமதிக்கவும்.

en: Allow polipo to connect to all ports > 1023
ta: polipo எல்லா முனையங்களுக்கும் இணைக்கப்பட அனுமதிக்கவும் > 1023

en: Determine whether Polipo session daemon can bind tcp sockets to all unreserved ports.
ta: Polipo டொமைன் tcp சாக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்யப்பட்டதாத முனையங்களுக்கு பிணைப்பதை அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether calling user domains can execute Polipo daemon in the polipo_session_t domain.
ta: polipo_session_t டொமைனை அணுகுவதற்கு Polipo-ஐ இயக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether polipo can access cifs file systems.
ta: cifs கோப்பு முறைமைகளை அணுகுவதற்கு polipo-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether Polipo can access nfs file systems.
ta: nfs கோப்பு முறைமைகளை அணுகுவதற்கு Polipo-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Enable polyinstantiated directory support.
ta: polyinstantiated அடைவு துணையை செயல்படுத்தவும்.

en: Allow postfix_local domain full write access to mail_spool directories
ta: postfix_local செயற்களத்தில் முழு எழுதும் அணுகலுக்கு mail_spool அடைவுகளை அனுமதிக்கவும்

en: Allow postgresql to use ssh and rsync for point-in-time recovery
ta: பாயின்ட்-இன்-டைம் மீட்புக்கு ssh மற்றும் rsync ஐப் பயன்படுத்த postgresql ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow transmit client label to foreign database
ta: டிரான்ஸ்மிட் கிளையன்ட்டுகள் வெளி தரவுத்தளங்களை லேபிளிடுவதை நீங்கள் அனுமதிக்கவும்

en: Allow database admins to execute DML statement
ta: DML நிலையை செயல்படுத்த தரவுத்தள நிர்வகிப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow unprivileged users to execute DDL statement
ta: DDL நிலையை நிறைவேற்ற ப்ரைவ் செய்யப்படாத பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow pppd to load kernel modules for certain modems
ta: குறிப்பிட்ட மோடம்களுக்காக கர்னல் தொகுதிகளை ஏற்றுவதற்கு pppd-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow pppd to be run for a regular user
ta: pppd சரியான பயனர்களுக்காக இயக்க அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether privoxy can connect to all tcp ports.
ta: privoxy ஆல் tcp முனையங்கள் அனைத்துடனும் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Permit to prosody to bind apache port. Need to be activated to use BOSH.
ta: apache முனையத்தில் பிணைக்க prosody ஐ அனுமதிக்கவும். BOSH ஐப் பயன்படுத்த இதை செயல்படுத்த வேண்டும்.

en: Allow Puppet client to manage all file types.
ta: பப்பெட் வாடிக்கையாளரை அனைத்து கோப்பு வகைகளை நிர்வகிக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Allow Puppet master to use connect to MySQL and PostgreSQL database
ta: MySQL மற்றும் PostgreSQL தரவுத்தளத்தில் இணைப்பதை பயன்படுத்துவதற்கு பப்பெட் முதன்மையை அனுமதிக்கவும்

en: Allow racoon to read shadow
ta: racoon-ஐ நிழலை வாசிப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow rsync to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க rsync-ஐ அனுமதிக்கவும். கோப்புகள்/அடைவுகள் public_content_rw_t இல் லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Allow rsync to run as a client
ta: ஒரு வாடிக்கையாளராக இயக்குவதற்கு rsync-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow rsync to export any files/directories read only.
ta: ஏதாவது கோப்புகள்/அடைவுகளை வாசிக்க மட்டும் ஏற்றுமதி செய்ய rsync-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow rsync server to manage all files/directories on the system.
ta: கணினியில் உள்ள அனைத்து கோப்புகளையும்/கோப்பகங்களையும் நிர்வகிக்க rsync சேவையகத்தை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow samba to create new home directories (e.g. via PAM)
ta: புதிய முகப்பு அடைவுகளை உருவாக்க சாம்பாவை அனுமதிக்கவும் (எ.கா. PAM வழியாக)

en: Allow samba to act as the domain controller, add users, groups and change passwords.
ta: samba-ஐ செயற்கள கட்டுப்படுத்தி, பயனர்களை சேர்த்தல், குழுக்கள் மற்றும் கடவுச்சொற்களை மாற்றுதலாக நடத்த அனுமதிக்கவும்.

en: Allow samba to share users home directories.
ta: பயனர்களின் முகப்பு அடைவுகளை பகிர்வதற்கு சாம்பாவை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow samba to share any file/directory read only.
ta: ஏதாவது கோப்பு/அடைவு வாசிக்க மட்டும் என்பதை பகிர சாம்பாவை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow samba to share any file/directory read/write.
ta: ஏதாவது கோப்பு/அடைவு வாசித்தல்/எழுதுதலை பகிர samba-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow samba to act as a portmapper
ta: சாம்பா போர்ட்மேப்பராக செயல்பட அனுமதிக்கவும்

en: Allow samba to run unconfined scripts
ta: வரையறுப்படாத ஸ்கிரிப்டுகளை இயக்க சம்பாவை அனுமதிக்கவும்

en: Allow samba to export ntfs/fusefs volumes.
ta: ntfs/fusefs தொகுதிகளை ஏற்றுமதி செய்வதற்கு சாம்பாவை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow samba to export NFS volumes.
ta: NFS தொகுதிகளை ஏற்றுமதிசெய்ய சாம்பாவை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow sanlock to read/write fuse files
ta: சேன்லாக் ஃபியூஸ் கோப்புகளை படிக்க/எழுத அனுமதிக்கவும்

en: Allow sanlock to manage nfs files
ta: nfs கோப்புகளை நிர்வகிக்க சேன்லாக்கை அனுமதிக்கவும்

en: Allow sanlock to manage cifs files
ta: cifs கோப்புகளை நிர்வகிக்க சேன்லாக்கை அனுமதிக்கவும்

en: Allow sasl to read shadow
ta: sasl-ஐ நிழலை வாசிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow secadm to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய secadm ஐ அனுமதிக்கவும்

en: disallow programs, such as newrole, from transitioning to administrative user domains.
ta: நிரல்கள், newrole போன்றவற்றிலிருந்து, நிர்வாக பயனர் செயற்களங்களுக்கு மாற்ற அனுமதி தடுக்கவும்.

en: Disable kernel module loading.
ta: கெர்னல் தொகுதிக்கூறு ஏற்றுதலை முடக்கவும்.

en: Boolean to determine whether the system permits loading policy, setting enforcing mode, and changing boolean values.  Set this to true and you have to reboot to set it back.
ta: கணினியானது கொள்கையை ஏற்றுதல், செயல்படுத்தல் பயன்முறையை அமைத்தல் மற்றும் பூலியன் மதிப்புகளை மாற்றுதல் ஆகிய செயல்களை அனுமதிக்கிறதா என பூலியன் தீர்மானிக்கட்டும்.  இதை சரி என அமைக்கவும், இதை மீட்டமைக்க நீங்கள் மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: Allow regular users direct dri device access
ta: வழக்கமான பயனர்களை நேரடி dri சாதன அணுகலை அனுமதிக்கவும்

en: Allow unconfined executables to make their heap memory executable.  Doing this is a really bad idea. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
ta: வரையறுக்கட்டாத செயல்படுத்தக்கூடியதை அதனுடைய குவிப்பு நினைவகத்தில் அனுமதிக்கவும், இதை செய்வது மிகவும் மோசமாக ஆலோசனையாகும். ஒரு தவறான குறியிடப்பட்டுசெயல்படுத்தக்கூடியதை காட்டும், ஆனால் ஒரு தாக்குதலை காட்டும். இந்த செயல்படுத்தக்கூடியது bugzilla-இல் அறிவிக்கப்படும்

en: Allow all unconfined executables to use libraries requiring text relocation that are not labeled textrel_shlib_t
ta: அனைத்து நிறைவேற்றக்கூடியவற்றை நூலகங்களுக்கு தேவையான உரை மறுஇடத்தில் textrel_shlib_t லேபிளிடப்படாததை அனுமதிக்கவும்

en: Allow unconfined executables to make their stack executable.  This should never, ever be necessary. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
ta: வரையறுக்கட்டாத செயல்படுத்தக்கூடியதை அதனுடைய ஸ்டாக்கில் செல்படுத்துவதை அனுமதிக்கவும், இது எப்போதும், தேவைப்படாது. ஒரு தவறான குறியிடப்பட்டு செயல்படுத்தக்கூடியதை காட்டும், ஆனால் ஒரு தாக்குதலை காட்டும். இந்த செயல்படுத்தக்கூடியது bugzilla-இல் அறிவிக்கப்படும்

en: Allow users to connect to the local mysql server
ta: உள்ளமை mysql சேவையகத்தை பயனர்களுக்கு இணைப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined users the ability to execute the ping and traceroute commands.
ta: ping மற்றும் traceroute கட்டளைகளைச் செயல்படுத்தும் திறனைப் பயன்படுத்த கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பயனர்களை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow users to connect to PostgreSQL
ta: பயனர்களை PostgreSQL-க்கு இணைப்பதை நீங்கள் அனுமதிக்கவும்

en: Allow user to r/w files on filesystems that do not have extended attributes (FAT, CDROM, FLOPPY)
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட பண்புக்கூறுகளைக் கொண்டில்லாத கோப்பு முறைமைகளில் கோப்புகளை r/w செய்ய பயனர்களை அனுமதிக்கவும் (FAT, CDROM, FLOPPY)

en: Allow user music sharing
ta: பயனர் இசை பகிர்தலை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to run TCP servers (bind to ports and accept connection from the same domain and outside users)  disabling this forces FTP passive mode and may change other protocols.
ta: பயனர்களை TCP சேவையகங்களை இயக்க அனுமதிக்கவும் (வெளியை உள்ள பயனர்கள் மற்றும் அதே செயற்கள இணைப்பை பிணைப்பிலிருந்து துறைகளை ஏற்கிறது) இந்த வேகத்தை FTP எதிர்க்காத தொகுதிக்கு மாற்றி நெறிமுறைகளை செயல்நீக்குகிறது.

en: Allow user  to use ssh chroot environment.
ta: ssh chroot சூழலைப் பயன்படுத்த பயனரை அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether sftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
ta: sftpd ஆல் பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தும் பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும். கோப்பகங்கள்/கோப்புகள் public_content_rw_t என லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Determine whether sftpd-can read and write files in user home directories.
ta: sftpd ஆல் பயனர் முகப்பு கோப்பகங்களில் உள்ள கோப்புகளை வாசிக்கவும் எழுதவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether sftpd-can login to local users and read and write all files on the system, governed by DAC.
ta: sftpd ஆல் கணினி பயனர்களாக புகுபதிவு செய்து, கணினியில் உள்ள அனைத்து கோப்புகளையும் வாசிக்கவும் எழுதவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும். DAC ஆல் நிர்வகிக்கப்படுகிறது.

en: Determine whether sftpd can read and write files in user ssh home directories.
ta: sftpd ஆல் பயனர் ssh முகப்பு கோப்பகங்களில் உள்ள கோப்புகளை வாசிக்கவும் எழுதவும் முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow sge to connect to the network using any TCP port
ta: ஏதேனும் TCP முனையத்தைப் பயன்படுத்தி பிணையத்திற்கு இணைக்க sge ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow sge to access nfs file systems.
ta: நீங்கள் sge ஐ nfs கோப்பு முறைமைகளை அணுக அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether smartmon can support devices on 3ware controllers.
ta: smartmon ஆல் 3ware கன்ட்ரோலர்களில் உள்ள சாதனங்களை ஆதரிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow samba to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க samba-ஐ அனுமதிக்கவும். கோப்புகள்/அடைவுகள் public_content_rw_t இல் லேபிளிடப்பட வேண்டும்.

en: Allow user spamassassin clients to use the network.
ta: பயனர் spamassassin வாடிக்கையாளர்களை பிணையத்தை பயன்படுத்துவதை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow spamd to read/write user home directories.
ta: பயனர்களின் முகப்பு அடைவுகளிலுள்ள கோப்புகளை எழுத ftp-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Determine whether squid can connect to all TCP ports.
ta: squid ஆல் TCP முனையங்கள் அனைத்துடனும் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether squid can run as a transparent proxy.
ta: squid ஆல் வெளிப்படையான பதிலியாக இயங்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow ssh with chroot env to read and write files in the user home directories
ta: பயனர்களின் முகப்பு அடைவுகளிலுள்ள கோப்புகளை எழுத chroot env-ஐ நீங்கள் அனுமதிக்கவும்

en: allow host key based authentication
ta: புரவல விசை சார்ந்த அங்கீகாரத்தை அனுமதிக்கவும்

en: Allow ssh logins as sysadm_r:sysadm_t
ta: ssh ஆக sysadm_r:sysadm_t உட்புக அனுமதிக்கவும்

en: Allow staff to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய staff ஐ அனுமதிக்கவும்

en: allow staff user to create and transition to svirt domains.
ta: பணியாளர் பயனர் svirt டொமைன்களை உருவாக்கி இடைநிலையைச் செயல்படுத்த அனுமதிக்கவும்.

en: Allow sysadm to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய sysadm ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any network port.
ta: ஏதாவது பொது  துறைக்கு இணைக்க டெலிபதி இணைப்பு நிர்வாகிகளை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any generic TCP port.
ta: ஏதாவது பொது TCP துறைக்கு இணைக்க டெலிபதி இணைப்பு நிர்வாகிகளை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow testpolicy to exec content
ta: உள்ளடக்கத்தை exec செய்ய testpolicy ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow tftp to modify public files used for public file transfer services.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க tftp-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow tftp to read and write files in the user home directories
ta: பயனர்களின் முகப்பு அடைவுகளிலுள்ள கோப்புகளை எழுத tftp ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether tor can bind tcp sockets to all unreserved ports.
ta: tor ஆல் tcp சாக்கெட்டுகளை அனைத்து முன்பதிவு செய்யப்பட்டதாத முனையங்களுக்கும் பிணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow tor to act as a relay
ta: ஒரு ரிலேவாக செயல்பட tor ஐ அனுமதிக்கவும்

en: allow unconfined users to transition to the chrome sandbox domains when running chrome-sandbox
ta: வரையறுக்கப்படாத பயனர்கள் chrome sandbox  செயற்களமானது chrome sandbox   இயக்கப்படும்போது அனுமதிக்கவும்

en: Allow a user to login as an unconfined domain
ta: ஒரு வழையறுக்கப்படாத செயற்களமாக ஒரு பயனரை உட்புக அனுமதிக்கவும்

en: Allow unconfined users to transition to the Mozilla plugin domain when running xulrunner plugin-container.
ta: வரையறுக்கப்படாத பயனர்கள் மொஸில்லா செருகி செயற்களமானது xulrunner செருகி கொள்கலன் இயக்கப்படுகையில் அனுமதிக்கவும்.

en: Allow unprivledged user to create and transition to svirt domains.
ta: அனுமதிகள் இல்லாத பயனர் svirt டொமைன்களை உருவாக்கி இடைநிலை செயல்பாடுகளை அமைக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Support ecryptfs home directories
ta: ecryptfs இல்லக் கோப்பகங்கள் ஆதரவை அளிக்கவும்

en: Support fusefs home directories
ta: fusefs முகப்பு அடைவுகளுக்கு ஆதரவளிக்கவும்

en: Determine whether to support lpd server.
ta: lpd சேவையகத்தை ஆதரிக்க வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Support NFS home directories
ta: NFS முகப்பு அடைவுகளுக்கு ஆதரவளிக்கவும்

en: Support SAMBA home directories
ta: SAMBA முகப்பு அடைவுகளுக்கு ஆதரவளிக்கவும்

en: Allow user to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய பயனரை அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether varnishd can use the full TCP network.
ta: varnished ஆல் முழு TCP பிணையத்தைப் பயன்படுத்த முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether attempts by vbetool to mmap low regions should be silently blocked.
ta: low பகுதிகளை mmap செய்வதற்கான vbetool இன் முயற்சிகள் அமைதியாக தடுக்கப்பட வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow confined virtual guests to use serial/parallel communication ports
ta: வரிசை/இணையான தொடர்பு துறைகளை பயன்படுத்த மெய்நிகர் விருந்தினர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to use executable memory and executable stack
ta: வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களை இயங்கக்கூடிய ஸ்டேக்கை பயன்படுத்துவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to read fuse files
ta: வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்கள் ஃப்யூஸ் கோப்புகளை வாசிப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to manage nfs files
ta: வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களை nfs கோப்புகள் நிர்வகிப்பதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to interact with rawip sockets
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட விருந்தினர்கள் rawip சாக்கெட்டுகளுடன் செயல்படுவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to manage cifs files
ta: cifs கோப்புகளை வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to interact with the sanlock
ta: வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களை sanlock பயன்படுத்துவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to use usb devices
ta: வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களை usb சாதனங்களை பயன்படுத்துவதை அனுமதிக்கவும்

en: Allow confined virtual guests to interact with the xserver
ta: xserver உடன் தொடர்புகொள்ள வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Determine whether webadm can manage generic user files.
ta: webadm ஆல் பொது பயனர் கோப்புகளை நிர்வகிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether webadm can read generic user files.
ta: webadm ஆல் பொது பயனர் கோப்புகளை வாசிக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Determine whether attempts by wine to mmap low regions should be silently blocked.
ta: low பகுதிகளை mmap செய்வதற்கான wine இன் முயற்சிகள் அமைதியாக தடுக்கப்பட வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்.

en: Allow the graphical login program to execute bootloader
ta: வரைகலை உட்புகு நிரலை துவக்கேற்றியில் நிறைவேற்ற அனுமதிக்கவும்

en: Allow the graphical login program to login directly as sysadm_r:sysadm_t
ta: வரைகலை உட்புகு நிரலை sysadm_r:sysadm_t உட்புகு நேரடியாக அனுமதிக்கவும்

en: Allow the graphical login program to create files in HOME dirs as xdm_home_t.
ta: HOME dirs இல் xdm_home_t ஆக கோப்புகளை உருவாக்க வரைவியல் புகுபதிவு நிரலை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow xen to manage nfs files
ta: nfs கோப்புகளை நிர்வகிக்க xen-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow xend to run blktapctrl/tapdisk. Not required if using dedicated logical volumes for disk images.
ta:  xend இலிருந்து blktapctrl/tapdisk-ஐ இயக்க அனுமதிக்கவும். தருக்க தொகுதிகள் வட்டு உருக்களுக்கு தேவையில்லை.

en: Allow xend to run qemu-dm. Not required if using paravirt and no vfb.
ta: ஒரு வாடிக்கையாளராக இயக்குவதற்கு xend இலிருந்து run qemu-dm-க்கு அனுமதிக்கவும். paravirt-ஐ பயன்படுத்தினால் மற்றும் vfb தேவையில்லை.

en: Allow xguest users to configure Network Manager and connect to apache ports
ta: xguest பயனர்களை பிணைய நிர்வாகியை கட்டமைத்தல் மற்றும் apache துறைகளுக்கு இணைத்தலை அனுமதிக்கவும்

en: Allow xguest to exec content
ta: பொருளடக்கத்தை exec செய்ய xguest ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Allow xguest users to mount removable media
ta: நீக்கக்கூடிய ஊடகத்தில் ஏற்றுவதற்கு xguest பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow xguest to use blue tooth devices
ta: xguest ஐ blue tooth சாதனங்களை பயன்படுத்த அனுமதிக்கவும்

en: Allows clients to write to the X server shared memory segments.
ta: X சேவையக பகிரப்பட்ட நினைவக பிரிவுகளுக்கு வாடிக்கையாளர்களை எழுத அனுமதிக்கவும்.

en: Allows XServer to execute writable memory
ta: எழுதக்கூடிய நினைவகத்தை நிறைவேற்ற XServer-ஐ அனுமதிக்கவும்

en: Support X userspace object manager
ta: X பயனர்இடைவெளி பொருள் மேலாளருக்கு ஆதரவளிக்கும்

en: Determine whether zabbix can connect to all TCP ports
ta: zabbix ஆல் TCP முனையங்கள் அனைத்துடனும் இணைக்க முடிய வேண்டுமா எனத் தீர்மானிக்கவும்

en: Allow zebra daemon to write it configuration files
ta: செப்ரா டொமைனை அதனுடைய கட்டமைப்பு கோப்புகளை எழுதுவதற்கு அனுமதிக்கவும்

en: Allow ZoneMinder to modify public files used for public file transfer services.
ta: பொது கோப்பு பரிமாற்ற சேவைகளுக்காக பயன்படுத்துவதற்கு பொது கோப்புகளை மாற்றியமைக்க ZoneMinder-ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Allow ZoneMinder to run su/sudo.
ta: su/sudo ஐ இயக்க ZoneMinder ஐ அனுமதிக்கவும்.

en: Interface %s does not exist.
ta: இடைமுகம் %s இல்லை.

en: Graphical User Interface for SELinux Policy
ta: SELinux கொள்கைக்கான வரைகலை பயனர் இடைமுகம்

en: Domain name(s) of man pages to be created
ta: உருவாக்கப்பட இருக்கிற உதவிப் பக்கங்களின் டொமைன் பெயர்(கள்)

en: Generate SELinux man pages
ta: SELinux உதவிப் பக்கங்களை உருவாக்கு

en: path in which the generated SELinux man pages will be stored
ta: உருவாக்கப்படும் SELinux உதவிப் பக்கங்கள் சேமிக்கப்படும் பாதை

en: name of the OS for man pages
ta: கையேட்டுப் பக்கங்களுக்கான OS இன் பெயர்

en: Generate HTML man pages structure for selected SELinux man page
ta: தேர்ந்தெடுத்த SELinux கையேட்டுப் பக்கத்திற்கு HTML கையேட்டுப் பக்கங்கள் கட்டமைப்பை உருவாக்கவும்

en: Alternate root directory, defaults to /
ta: மாற்று ரூட் கோப்பகம், முன்னிருப்பாக உள்ளது /

en: All domains
ta: அனைத்து டொமைன்களும்

en: Query SELinux policy network information
ta: SELinux கொள்கை பிணைய தகவலை வினவு

en: list all SELinux port types
ta: அனைத்து SELinux முனைய வகைகளையும் பட்டியலிடு

en: show SELinux type related to the port
ta: முனையத்துடன் தொடர்புடைய SELinux வகையைக் காண்பி

en: Show ports defined for this SELinux type
ta: இந்த SELinux வகைக்கு வரையறுக்கப்பட்ட முனையங்களைக் காண்பி

en: show ports to which this domain can bind and/or connect
ta: இந்த டொமைன் பிணையக்கூடிய மற்றும்/அல்லது இணையக்கூடிய முனையங்களைக் காண்பி

en: query SELinux policy to see if domains can communicate with each other
ta: டொமைன்கள் ஒன்றுக்கொன்று தகவல் பரிமாறிக்கொள்ள முடியுமா என அறிய SELinux கொள்கையை வினவு

en: Source Domain
ta: மூல டொமைன்

en: Target Domain
ta: இலக்கு டொமைன்

en: query SELinux Policy to see description of booleans
ta: பூலியன்களின் விளக்கத்தை அறிய SELinux கொள்கையை வினவு

en: get all booleans descriptions
ta: அனைத்து பூலியன் விளக்கங்களையும் பெறுக

en: boolean to get description
ta: விளக்கம் பெற வேண்டிய பூலியன்

en: query SELinux Policy to see how a source process domain can transition to the target process domain
ta: மூல செயலாக்க டொமைன் ஒன்று இலக்கு செயலாக்க டொமைனாக எப்படி மாற முடியும் என அறிய SELinux கொள்கையை வினவு

en: source process domain
ta: மூல செயலாக்க டொமைன்

en: target process domain
ta: இலக்கு செயலாக்க டொமைன்

en: sepolicy generate: error: one of the arguments %s is required
ta: sepolicy generate: பிழை: %s இல் ஒரு மதிப்புரு தேவை

en: Command required for this type of policy
ta: இந்த வகை கொள்கைக்குத் தேவையான கட்டளை

en: List SELinux Policy interfaces
ta: SELinux கொள்கை இடைமுகங்களை பட்டியலிடு

en: Enter interface names, you wish to query
ta: நீங்கள் வினவ விரும்பும் இடைமுகங்களின் பெயர்களை உள்ளிடவும்

en: Generate SELinux Policy module template
ta: SELinux கொள்கை தொகுதிக்கூறூ வார்ப்புருவை உருவாக்கு

en: Enter domain type which you will be extending
ta: நீங்கள் நீட்டிக்க உள்ள களத்தின் வகையை உள்ளிடவும்

en: Enter SELinux user(s) which will transition to this domain
ta: இந்த களத்தில் செயல்படும் SELinux பயனர்களை உள்ளிடவும்

en: Enter SELinux role(s) to which the administror domain will transition
ta: நிர்வாகி டொமைன் மாறக்கூடிய SELinux பங்குகளை உள்ளிடவும்

en: Enter domain(s) which this confined admin will administrate
ta: இந்த கட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிர்வாகி நிர்வகிக்கும் டொமைன்களை உள்ளிடவும்

en: name of policy to generate
ta: உருவாக்க வேண்டிய கொள்கையின் பெயர்

en: path in which the generated policy files will be stored
ta: உருவாக்கப்படும் கொள்கைக் கோப்புகள் சேமிக்கப்படும் பாதை

en: path to which the confined processes will need to write
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட செயலாக்கங்கள் எழுதப்பட வேண்டிய பாதை

en: Policy types which require a command
ta: கட்டளை தேவைப்படுகின்ற கொள்கை வகைகள்

en: Generate '%s' policy
ta: '%s' கொள்கையை உருவாக்கு

en: Generate '%s' policy
ta: '%s' கொள்கையை உருவாக்கு

en: executable to confine
ta: கட்டுப்படுத்த வேண்டிய இயக்கத்தக்கது

en: commands
ta: கட்டளைகள்

en: Alternate SELinux policy, defaults to /sys/fs/selinux/policy
ta: மாற்று SELinux கொள்கை, முன்னிருப்பு மதிப்பு /sys/fs/selinux/policy ஆகும்

en: all files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: regular file
ta: வழக்கமான கோப்பு

en: directory
ta: கோப்பகம்

en: character device
ta: எழுத்து சாதன பெயர்

en: block device
ta: தொகுப்பு சாதனம்

en: socket file
ta: சாக்கெட் கோப்பு

en: symbolic link
ta: குறியீடு இணைப்பு

en: named pipe
ta: பெயரிடப்பட்ட பைப்

en: No SELinux Policy installed
ta: SELinux கொள்கை நிறுவப்படவில்லை

en: You must regenerate interface info by running /usr/bin/sepolgen-ifgen
ta: நீங்கள் /usr/bin/sepolgen-ifgen ஐ இயக்கி இடைமுகத் தகவலை மீண்டும் உருவாக்க வேண்டும்

en: Failed to read %s policy file
ta: கொள்கை கோப்பு %s ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: unknown
ta: தெரியாத

en: Internet Services Daemon
ta: இணைய சேவைகள் டெமான்

en: Existing Domain Type
ta: முன்பே உள்ள டொமைன் வகை

en: Minimal Terminal Login User Role
ta: குறைந்த முனைய புகுபதிவு பயனர் பங்கு

en: Minimal X Windows Login User Role
ta: குறைந்தபட்ச X சாளரங்கள் புகுபதிவு பயனர் பங்கு

en: Desktop Login User Role
ta: டெஸ்க்டாப் புகுபதிவு பயனர் பங்கு

en: Administrator Login User Role
ta: நிர்வாகி புகுபதிவு பயனர் பங்கு

en: Confined Root Administrator Role
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட ரூட் நிர்வாகி பங்கு

en: Module information for a new type
ta: புதிய வகைக்கான தொகுதி தகவல்

en: Valid Types:
ta: செல்லுபடியான வகைகள்:

en: Ports must be numbers or ranges of numbers from 1 to %d
ta: முனையங்கள் எண்ணாக இருக்க வேண்டும் அல்லது எண்களிலிருந்து 1 க்கு %d

en: You must enter a valid policy type
ta: செல்லுபடியான ஒரு கொள்கை வகையை உள்ளிட வேண்டும்

en: Name must be alpha numberic with no spaces. Consider using option "-n MODULENAME"
ta: பெயரில் இடைவெளி இருக்கக்கூடாது, எண்களும் எழுத்துகளும் இருக்க வேண்டும். "-n MODULENAME" என்பதைப் பயன்படுத்தலாம்

en: User Role types can not be assigned executables.
ta: பயனர் பங்குகள் ஒதுக்கீடு செய்த இயக்கத்தக்கவைகளாக இருக்க முடியாது.

en: Only Daemon apps can use an init script..
ta: டெமான் பயன்பாடுகள் மட்டுமே init ஸ்கிரிப்ட்டை பயன்படுத்த முடியும்...

en: use_resolve must be a boolean value
ta: use_resolve என்பது பூலியன் மதிப்பாகவே இருக்க வேண்டும்

en: use_syslog must be a boolean value
ta: use_syslog என்பது பூலியன் மதிப்பாகவே இருக்க வேண்டும்

en: use_kerberos must be a boolean value
ta: use_kerberos என்பது பூலியன் மதிப்பாகவே இருக்க வேண்டும்

en: manage_krb5_rcache must be a boolean value
ta: manage_krb5_rcache என்பது பூலியன் மதிப்பாகவே இருக்க வேண்டும்

en: USER Types automatically get a tmp type
ta: USER வகைகள் தானாகவே ஒரு tmp வகையை பெறுகிறது

en: Type field required
ta: வகை புலம் தேவைப்படுகிறது

en: You need to define a new type which ends with: 
     %s
ta: இதைக் கொண்டு முடிம்கின்ற ஒரு புதிய வகையை நீங்கள் வரையறுக்க வேண்டும்: 
     %s

en: You must enter the executable path for your confined process
ta: வரையறுக்கப்பட்ட செயல்பாட்டுக்கு நிறைவேற்றக்கூடிய பாதை நீங்கள் உள்ளிடவும்

en: Type Enforcement file
ta: வகை கட்டாயப்படுத்தல் கோப்பு

en: Interface file
ta: இடைமுகக் கோப்பு

en: File Contexts file
ta: கோப்பு சூழல்கள் கோப்பு

en: Spec file
ta: விவரக்குறிப்புக் கோப்பு

en: Setup Script
ta: அமைவு ஸ்கிரிப்ட்

en: Select domain
ta: டொமைனைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Class
ta: வகுப்பு

en: Analyzing Policy...
ta: கொள்கையைப் பகுப்பாய்வு செய்கிறது...

en: Booleans
ta: பூலியன்கள்

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the 'selected domain'.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைனுக்கான' கொள்கையில் மாற்றம் செய்ய பயன்படுத்தக்கூடிய பூலியன் தகவலைக் காண்பி.

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Display file type information that can be used by the 'selected domain'.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்' பயன்படுத்தக்கூடிய கோப்பு வகைத் தகவலைக் காண்பி.

en: Network
ta: பிணையம்

en: Display network ports to which the 'selected domain' can connect or listen to.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்' இணைக்கக்கூடிய அல்லது கவனிக்கக்கூடிய பிணைய முனையங்களைக் காண்பி.

en: Transitions
ta: நிலைமாற்றங்கள்

en: Display applications that can transition into or out of the 'selected domain'.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைனுக்கு' அல்லது அதிலிருந்து நிலைமாற்றம் அடையக்கூடிய பயன்பாடுகளைக் காண்பி.

en: Show Modified Only
ta: மாற்றம் செய்யப்பட்டவை மட்டும் காண்பி

en: If-Then-Else rules written in policy that can 
    allow alternative access control.
ta: கொள்கையில் எழுதப்பட்டுள்ள, மாற்று அணுகல் கட்டுப்பாட்டை அனுமதிக்கக்கூடிய If-Then-Else 
    விதிகள்.

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: File Path
ta: கோப்புப் பாதை

en: File path used to enter the 'selected domain'.
ta: 'தேர்ந்தெடுத்த டொமைனை' உள்ளிடப் பயன்படுத்திய கோப்புப் பாதை.

en: Executable Files
ta: செயல்படுத்தக்கூடிய கோப்புகள்

en: Files to which the 'selected domain' can write.
ta: 'தேர்ந்தெடுத்த டொமைன்' எழுதக்கூடிய கோப்புகள்.

en: File Types defined for the 'selected domain'.
ta: 'தேர்ந்தெடுத்த டொமைனுக்கான' வரையறுக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்.

en: Application File Types
ta: பயன்பாடு கோப்பு வகைகள்

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to connect.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்' இணைக்க அனுமதிக்கப்பட்ட பிணைய முனையங்கள்.

en: Outbound
ta: வெளிவகை

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to listen.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்' கவனிக்க அனுமதிக்கப்பட்ட பிணைய முனையங்கள்.

en: Inbound
ta: உள்வகை

en: Executables which will transition to a different domain, when the 'selected domain' executes them.
ta: 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்' செயல்படுத்தக்கூடியவற்றை இயக்கும் போது, வேறு டொமைனுக்கு நிலைமாறும் செயல்படுத்தக்கூடியவை.

en: Calling Process Domain
ta: செயலாக்க டொமைனை அழைக்கிறது

en: Executable File
ta: செயல்படுத்தக்கூடிய கோப்பு

en: Executables which will transition to the 'selected domain', when executing a selected domains entrypoint.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்கள் நுழைவுப்புள்ளியை செயல்படுத்தும் போது, 'தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைனுக்கு' நிலைமாறும் செயல்படுத்தக்கூடியவை.

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Delete
ta: அழி

en: Modify
ta: மாற்றியமை

en: Update
ta: புதுப்பி

en: SELinux File Label
ta: SELinux கோப்பு லேபிள்

en: System Status: Disabled
ta: கணினி நிலை: முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: File path used to enter the '%s' domain.
ta: '%s' டொமைனை உள்ளிடப் பயன்படுத்திய கோப்புப் பாதை.

en: Files to which the '%s' domain can write.
ta: '%s' டொமைன் எழுதக்கூடிய கோப்புகள்.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to connect.
ta: '%s' இணைக்க அனுமதிக்கப்பட்ட பிணைய முனையங்கள்.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to listen.
ta: '%s' கவனிக்க அனுமதிக்கப்பட்ட பிணைய முனையங்கள்.

en: File Types defined for the '%s'.
ta: '%s' க்கான வரையறுக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்.

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the '%s'.
ta: '%s' க்கான கொள்கையில் மாற்றம் செய்ய பயன்படுத்தக்கூடிய பூலியன் தகவலைக் காண்பி.

en: Display file type information that can be used by the '%s'.
ta: '%s' பயன்படுத்தக்கூடிய கோப்பு வகைத் தகவலைக் காண்பி

en: Display network ports to which the '%s' can connect or listen to.
ta: '%s' இணைக்கக்கூடிய அல்லது கவனிக்கக்கூடிய பிணைய முனையங்களைக் காண்பி.

en: Executables which will transition to the '%s', when executing a selected domains entrypoint.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டொமைன்கள் நுழைவுப்புள்ளியை செயல்படுத்தும் போது, '%s' க்கு நிலைமாறும் செயல்படுத்தக்கூடியவை.

en: Executables which will transition to a different domain, when the '%s' executes them.
ta: '%s' செயல்படுத்தக்கூடியவற்றை இயக்கும் போது, வேறு டொமைனுக்கு நிலைமாறும் செயல்படுத்தக்கூடியவை.

en: Display applications that can transition into or out of the '%s'.
ta: '%s' க்கு அல்லது அதிலிருந்து நிலைமாற்றம் அடையக்கூடிய பயன்பாடுகளைக் காண்பி

en: Boolean %s Allow Rules
ta: பூலியன் %s விதிகளை அனுமதி

en: System Status: Enforcing
ta: கணினி நிலை: செயல்படுத்துகிறது

en: System Status: Permissive
ta: கணினி நிலை: அனுமதிக்கிறது
