Apostrophe - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Export
vi: Xuất ra

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: No matching footnote found
vi: Không có chú thích phù hợp được tìm thấy

en: Save your File
vi: Lưu tệp

en: Save
vi: Lưu

en: Open
vi: Mở

en: Save now
vi: Lưu ngay

en: Preview
vi: Xem trước

en: Standalone
vi: Độc lập

en: Use a header and footer to include things like stylesheets and meta information
vi: Sử dụng header hoặc footer để thêm vào giao diện hoặc các thông tin bổ sung

en: Table of Contents
vi: Danh sách nội dung

en: Number Sections
vi: Phần số

en: CSS File
vi: Tệp CSS

en: Show one bullet point after another in a slideshow
vi: Hiển thị hết dấu đầu dòng này đến dấu đầu dòng khác trong trình chiếu

en: New
vi: Mới

en: Open Recent
vi: Mở gần đây

en: Focus Mode
vi: Chế độ tập trung

en: Preferences
vi: Tùy chọn

en: Open Tutorial
vi: Mở hướng dẫn

[ctx: shortcut window]
en: General
vi: Chung

[ctx: shortcut window]
en: New
vi: Mới

[ctx: shortcut window]
en: Open
vi: Mở

[ctx: shortcut window]
en: Save
vi: Lưu

[ctx: shortcut window]
en: Save as
vi: Lưu như

[ctx: shortcut window]
en: Focus mode
vi: Chế độ tập trung

[ctx: shortcut window]
en: Preview
vi: Xem trước

[ctx: shortcut window]
en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

[ctx: shortcut window]
en: Separator
vi: Dấu phân sách

[ctx: shortcut window]
en: List item
vi: Liệt kê mục

[ctx: shortcut window]
en: Italic
vi: Chữ in ngiêng

[ctx: shortcut window]
en: Bold
vi: Chữ in đậm

en: Previous Match
vi: Kết quả phù hợp trước

en: Next Match
vi: Kết quả phù hợp tiếp

en: Case Sensitive
vi: Phân biệt in nghiêng, in thường

en: Replace
vi: Thay thế
