apparmor-parser - en to mr translation catalogue (36 entries)

en: Bad write position
mr: लिहिण्याची वाईट स्थिती

en: Permission denied
mr: परवानगी नाकारली

en: Out of memory
mr: स्मृती संपली

en: Profile doesn't conform to protocol
mr: प्रोफाइल प्रोटोकॉलशी सुसंगत नाही

en: Profile does not match signature
mr: प्रोफाईल स्वाक्षरीशी जुळत नाही

en: Profile already exists
mr: प्रोफाईल आधीच अस्तित्वात आहे

en: Profile doesn't exist
mr: प्रोफाईल अस्तित्वात नाही

en: %s: Unable to add "%s".
mr: %s: "%s" घालणे अशक्य.

en: %s: Unable to replace "%s".
mr: %s: "%s"बदलणे अशक्य.

en: %s: Unable to remove "%s".
mr: %s: "%s"काढून टाकणे अशक्य.

en: %s: Unable to write to stdout
mr: %s: stdoutला लिहिणे अशक्य

en: %s: ASSERT: Invalid option: %d
mr: %s: ASSERT: अवैध पर्याय: %d

en: Addition succeeded for "%s".
mr: "%s"साठी अडिशन यशस्वी.

en: Replacement succeeded for "%s".
mr: "%s"साठी बदली यशस्वी.

en: Removal succeeded for "%s".
mr: "%s"काढून टाकण्याची क्रिया यशस्वी.

en: PANIC bad increment buffer %p pos %p ext %p size %d res %p
mr: PANIC बॅड इन्क्रिमेंट बफर %p pos %p ext %p साईझ %d res %p

en: Unable to open %s - %s
mr: %s - %s उघडणे अशक्य

en: unable to create work area
mr: कामाचे क्षेत्र निर्माण करणे अशक्य

en: unable to serialize profile %s
mr: प्रोफाईल %s ची क्रमवारी लावणे अशक्य

en: %s: Unable to write entire profile entry
mr: %s: संपूर्ण प्रोफाइल प्रविष्टी लिहिणे अशक्य

en: Found unexpected character: '%s'
mr: अनपेक्षित वर्ण: '%s' आढळला

en: %s: Could not allocate memory for subdomainbase mount point
mr: %s: सबडोमेन माऊंट पॉईंटसाठी स्मृती वाटून देता आली नाही

en: Memory allocation error.
mr: स्मृती वाटून देण्यात चूक.

en: %s: Errors found in file. Aborting.
mr: %s: फाईलमधे चुका आढळल्या. सोडून देत आहे.

en: Exec qualifier 'i' invalid, conflicting qualifier already specified
mr: Exec क्वालिफायर 'i' अवैध, विवादास्पद क्वालिफायर आधीच नमूद केलेला आहे

en: Couldn't merge entries. Out of Memory
mr: प्रविष्टी विलीन करता आल्या नाहीत. स्मृती संपली

en: Assert: `rule' returned NULL.
mr: असर्ट: `रुल' NULL परत आला.

en: Assert: 'hat rule' returned NULL.
mr: असर्ट: 'हेट रुल' NULL परत आला.

en: missing an end of line character? (entry: %s)
mr: ओळीच्या अखेरचा वर्ण गायब? (प्रविष्टी: %s)

en: %s: Illegal open {, nesting groupings not allowed
mr: %s: {, बेकायदेशीररित्या उघडला, नेस्टींग समुह करण्यास अनुमती नाही

en: %s: Regex grouping error: Invalid number of items between {}
mr: %s: Regex समुह करण्यात चूक: अवैधपणे {} दरम्यान अनेक अवैध आयटेम्स.

en: %s: Regex grouping error: Invalid close }, no matching open { detected
mr: %s: Regex समुह करण्यात चूक: अवैधपणे }, बंद, कोणताही जुळणारा{ आढळला नाही

en: %s: Internal buffer overflow detected, %d characters exceeded
mr: %s: अंतर्गत बफर भरुन वाहू लागल्याचे आढळले, %d पार्से करणे अशक्य

en: %s: Unable to parse input line '%s'
mr: %s: इनपुट लाईन '%s' पार्से करणे अशक्य

en: ERROR in profile %s, failed to load
mr: प्रोफाईल %s मधे चुक, लोड करण्यात अपयश

en: %s: Errors found in combining rules postprocessing. Aborting.
mr: %s: नियमांचे पोस्ट प्रोसेसिंग एकत्र करण्यात चूक आढळली. सोडून देत आहे.
