apparmor-parser - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Bad write position
ta: மோசமான எழுதுநிலை

en: Permission denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Out of memory
ta: நினைவில் இல்லை

en: Profile doesn't conform to protocol
ta: விவரம் நெறிமுறையுடன் பொருந்தவில்லை

en: Profile does not match signature
ta: விவரம் கையொப்பத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Profile already exists
ta: விவரம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Profile doesn't exist
ta: விவரம் இல்லை

en: %s: Unable to add "%s".
ta: %s: "%s" சேர்க்க முடியவில்லை.

en: %s: Unable to replace "%s".
ta: %s: "%s" மாற்றியமைக்க முடியவில்லை.

en: %s: Unable to remove "%s".
ta: %s: "%s" நீக்க முடியவில்லை.

en: %s: Unable to write to stdout
ta: %s: stdout-ல் எழுத முடியவில்லை

en: %s: ASSERT: Invalid option: %d
ta: %s: உறுதிசெய்தல்: செல்லாத விருப்பத்தேர்வு: %d

en: Addition succeeded for "%s".
ta: "%s"க்கான கூடுதல் சேர்ப்பு வெற்றி பெற்றது.

en: Replacement succeeded for "%s".
ta: "%s"க்கான மாற்று வெற்றி பெற்றது.

en: Removal succeeded for "%s".
ta: "%s"க்கான நீக்கம் வெற்றி பெற்றது.

en: PANIC bad increment buffer %p pos %p ext %p size %d res %p
ta: பேனிக் மோசமான கூடுதல் பஃபர் %p pos %p ext %p அளவு %d res %p

en: Unable to open %s - %s
ta: %s - %s திறக்க முடியவில்லை

en: unable to create work area
ta: பணி பகுதியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: unable to serialize profile %s
ta: %s விவரத்தை வரிசைப்படுத்த முடியவில்லை

en: %s: Unable to write entire profile entry
ta: %s: முழு விவர உள்ளீட்டையும் எழுத முடியவில்லை

en: Found unexpected character: '%s'
ta: எதிர்பாராத எழுத்தை கண்டுள்ளது: '%s'

en: %s: Could not allocate memory for subdomainbase mount point
ta: %s: துணைக்களதள ஏற்ற நிலைக்கு நினைவகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை

en: Memory allocation error.
ta: நினைவக ஒதுக்கீட்டு பிழை.

en: %s: Errors found in file. Aborting.
ta: %s: கோப்பில் பிழைகள் உள்ளன. இடைனிருத்தப்படுகிறது.

en: Exec qualifier 'i' invalid, conflicting qualifier already specified
ta: செயலாக்க தகுதி 'i' செல்லாது, முரண்படும் தகுதி ஏற்கனவே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Couldn't merge entries. Out of Memory
ta: உள்ளீடுகளை சேர்க்க முடியவில்லை. நினைவில் இல்லை

en: Assert: `rule' returned NULL.
ta: உறுதிசெய்தல்: ‘விதி’ மதிப்பின்றி திருப்பப்பட்டது.

en: Assert: 'hat rule' returned NULL.
ta: உறுதிசெய்தல்: ‘ஹேட் விதி’ மதிப்பின்றி திருப்பப்பட்டது.

en: missing an end of line character? (entry: %s)
ta: வரிசை எழுத்தின் முடிவு காணப்படவில்லை? (உள்ளீடு: %s)

en: %s: Illegal open {, nesting groupings not allowed
ta: %s: சட்டவிரோத திறப்பு {, நெஸ்டிங் குழுக்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: %s: Regex grouping error: Invalid number of items between {}
ta: %s: ரீஜெக்ஸ் குழு சேர்ப்பில் பிழை: {} இடையிலான பொருட்களின் செல்லாத எண்ணிக்கை

en: %s: Regex grouping error: Invalid close }, no matching open { detected
ta: %s: ரீஜெக்ஸ் குழு சேர்ப்பில் பிழை: செல்லாத மூடுதல் }, பொருந்தும் திறப்பு { கண்டறியப்படவில்லை

en: %s: Internal buffer overflow detected, %d characters exceeded
ta: %s: உள் பஃபரின் வரம்புமீறல் கண்டறியப்பட்டுள்ளது, %d எழுத்துக்கள் மீறப்பட்டுள்ளன

en: %s: Unable to parse input line '%s'
ta: %s: உள்ளீட்டு வரி '%s'யை விளக்க முடியவில்லை

en: ERROR in profile %s, failed to load
ta: %s விவரத்தில் பிழை, எற்றுதல் தோல்வியுற்றது

en: %s: Errors found in combining rules postprocessing. Aborting.
ta: %s: பின்செயல்முறை விதிகளை இணைப்பதில் பிழைகள் உள்ளன. இடைனிருத்தப்படுகிறது.
