apparmor-parser - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: Bad write position
gu: અયોગ્ય લેખન સ્થિતિ

en: Permission denied
gu: પરવાનગી નાકબૂલ

en: Out of memory
gu: અપૂરતી મેમરી

en: Profile doesn't conform to protocol
gu: પ્રોફાઈલ પ્રોટોકોલ સાથે બંધબેસતો નથી

en: Profile does not match signature
gu: પ્રોફાઈલ સહી સાથે અનુરૂપ નથી

en: Profile already exists
gu: પ્રોફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: Profile doesn't exist
gu: પ્રોફાઈલ અસ્તિત્વમાં નથી

en: %s: Unable to add "%s".
gu: %s: ઉમેરી શકાતું નથી "%s".

en: %s: Unable to replace "%s".
gu: %s: બદલી શકાતું નથી "%s".

en: %s: Unable to remove "%s".
gu: %s: દૂર કરી શકાતું નથી "%s".

en: %s: Unable to write to stdout
gu: %s: stdout પર શકાતું નથી

en: %s: ASSERT: Invalid option: %d
gu: %s: આગ્રહ રાખો: અયોગ્ય વિકલ્પ: %d

en: Addition succeeded for "%s".
gu: ઉમેરવાનું સફળ થયું છે "%s" માટે.

en: Replacement succeeded for "%s".
gu: બદલવાનું સફળ થયું છે "%s" માટે.

en: Removal succeeded for "%s".
gu: દૂર કરવાનું સફળ થયું છે "%s" માટે.

en: PANIC bad increment buffer %p pos %p ext %p size %d res %p
gu: ભયભીત અયોગ્ય ઈન્ક્રીમેન્ટ બફર %p pos %p ext %p સાઈઝ %d res %p

en: Unable to open %s - %s
gu: ખુલી શક્તું નથી %s - %s

en: unable to create work area
gu: કાર્યનો વિસ્તાર બનાવી શકાતો નથી

en: unable to serialize profile %s
gu: પ્રોફાઈલ પ્રકાશિત થઈ શકતો નથી %s

en: %s: Unable to write entire profile entry
gu: %s: સંપૂર્ણ પ્રોફાઈલ એન્ટ્રી લખી શકાતી નથી.

en: Found unexpected character: '%s'
gu: અણધાર્યો વર્ણ મળ્યો: '%s'

en: %s: Could not allocate memory for subdomainbase mount point
gu: %s: સબડોમેઈનબેઝ માઉન્ટ પોઈન્ટ માટે મેમરી ફાળવી શકાઈ નહીં

en: Memory allocation error.
gu: મેમરી ફાળવવામાં ભૂલ.

en: %s: Errors found in file. Aborting.
gu: %s: ફાઈલમાં ભૂલો મળી છે. અટકાવાયું છે.

en: Exec qualifier 'i' invalid, conflicting qualifier already specified
gu: Exec ક્વોલીફાયર 'i' અયોગ્ય છે, વિરોધ કરતો ક્વોલીફાયર જણાવી દેવામાં આવ્યો જ છે

en: Couldn't merge entries. Out of Memory
gu: એન્ટ્રીઓ ભળી શકાઈ નથી. અપૂરતી મેમરી

en: Assert: `rule' returned NULL.
gu: આગ્રહ રાખો: `રૂલ' પાછો લાવ્યો નલ NULL.

en: Assert: 'hat rule' returned NULL.
gu: આગ્રહ રાખો: `હેટ રૂલ' પાછો લાવ્યો નલ NULL.

en: missing an end of line character? (entry: %s)
gu: લાઈન પૂરી થયા પછીનો વર્ણ ખૂટે છે? (એન્ટ્રી: %s)

en: %s: Illegal open {, nesting groupings not allowed
gu: %s: ગેરકાયદેસર ઓપન {, નેસ્ટિંગ ગ્રુપીંગ ને મંજૂરી નથી

en: %s: Regex grouping error: Invalid number of items between {}
gu: %s: Regex ગ્રુપીંગ ભૂલ: {} ની વચ્ચે અયોગ્ય સંખ્યાની બાબતો

en: %s: Regex grouping error: Invalid close }, no matching open { detected
gu: %s: Regex ગ્રુપીંગ ભૂલ: અયોગ્ય બંધ }, તેને અનુરૂપ કોઈ ઓપન { ન્થી મળતું

en: %s: Internal buffer overflow detected, %d characters exceeded
gu: %s: આંતરિક બફર ઉભરાઈ ગયેલું મળે છે, %d વર્ણો ઓળંગાઈ ગયા છે

en: %s: Unable to parse input line '%s'
gu: %s: ઈન્પુટ લાઈન '%s' પાર્સ કરી શકાતી નથી

en: ERROR in profile %s, failed to load
gu: પ્રોફાઈલ %s માં ભૂલ, લઈ આવવાનું નિષ્ફળ

en: %s: Errors found in combining rules postprocessing. Aborting.
gu: %s: પોસ્ટપ્રોસેસીંગ નિયમો ભેગાં કરતાં ભૂલો મળી છે. અટકાવાયું છે.
