arandr 0.1.2 - en to kn translation catalogue (36 entries)

en: _Layout
kn: ವಿನ್ಯಾಸ(_L)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: _Outputs
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಳು(_O)

en: Dummy
kn: ಡಮ್ಮಿ

en: _System
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ(_S)

en: _Keybindings (Metacity)
kn: ಕೀಲಿಬದ್ಧತೆಗಳು (ಮೆಟಾಸಿಟಿ)

en: _Help
kn: ಸಹಾಯ(_H)

en: 1:4
kn: ೧:೪

en: 1:8
kn: ೧:೮

en: 1:16
kn: ೧:೧೬

en: Script Properties
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Script
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್

en: XRandR failed:
    %s
kn: XRandR ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:
    %s

en: Open Layout
kn: ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತೆರೆ

en: Save Layout
kn: ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: ARandR Screen Layout Editor
kn: ARandR ತೆರೆ ವಿನ್ಯಾಸ ಸಂಪಾದಕ

note: # translators, please translate in the style of "Another XRandR GUI # (ein weiteres GUI für XRandR)" so users get both the explanation of # the acronym and a localized version.
en: Another XRandR GUI
kn: ಇನ್ನೊಂದು XRandR GUI

en: Accelerator
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕ

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

en: disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: New accelerator...
kn: ಹೊಸ ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕ...

en: no action
kn: ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯವು ಇಲ್ಲ

en: incompatible configuration
kn: ಸಹವರ್ತಿಸದ ಸಂರಚನೆ

en: other application
kn: ಇತರೆ ಅನ್ವಯ

en: No files in %(folder)r. Save a layout first.
kn: %(folder)r ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳಿಲ್ಲ. ಮೊದಲು ಒಂದು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸಿ.

en: gconf not available.
kn: gconf ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: In order to configure metacity, you need to have the python gconf module installed.
kn: ಮೆಟಾಸಿಟಿಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ, ನೀವು python gconf ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿರಬೇಕು.

en: Keybindings (via Metacity)
kn: ಕೀಲಿಬದ್ಧತೆಗಳು (ಮೆಟಾಸಿಟಿಯ ಮೂಲಕ)

en: Click on a button in the left column and press a key combination you want to bind to a certain screen layout. (Use backspace to clear accelerators, escape to abort editing.) Then, select one or more layouts in the right column.
    
    This will only work if you use metacity or another program reading its configuration.
kn: ಎಡಭಾಗದ ಕಾಲಮ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ತೆರೆ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಬೈಂಡ್ ಮಾಡಬಯಸುವು ಕೀ ಕಾಂಬಿನೇಶನ್ ಒತ್ತಿ. (ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು backspace ಬಳಸಿ, ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಅಬಾರ್ಟ್ ಮಾಡಲು escape ಬಳಸಿ.), ನಂತರ, ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಬಲಭಾಗದ ಕಾಲಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರಿಸಿ.
    
    ನೀವು ಮೆಟಾಸಿಟಿ ಬಳಸಿವಾಗ ಅಥವಾ ಇದರ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಓದುವ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಬಳಸಿವಾಗ ಮಾತ್ರ ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Your configuration does not include an active monitor. Do you want to apply the configuration?
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನೆಯು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಸಕ್ರಿಯ ಮಾನಿಟರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Primary
kn: ಪ್ರಮುಖ

en: Setting this resolution is not possible here: %s
kn: ಇಲ್ಲಿ ಈ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅನ್ನು ಸೆಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ : %s

en: This orientation is not possible here: %s
kn: ಈ ನಿಲುವು(ಓರಿಯೆಂಟೇಶನ್) ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s

en: A part of an output is outside the virtual screen.
kn: ಫಲಿತಾಂಶದ (ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ನ) ಒಂದು ಭಾಗವು ವಾಸ್ತವಿಕ (ವರ್ಚುವಲ್) ತೆರೆಯ (ಪರದೆಯ , ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ನ) ಹೊರಗಿದೆ.

en: An output is outside the virtual screen.
kn: ಒಂದು ಫಲಿತಾಂಶವು (ಔಟ್‌ಪುಟ್‌) ವಾಸ್ತವಿಕ (ವರ್ಚುವಲ್ ) ತೆರೆಯ (ಪರದೆಯ , ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ನ ) ಹೊರಗಿದೆ.
