arctica-greeter - en to fil translation catalogue (43 entries)

en: Enter password for %s
fil: Ipasok ang password para sa %s

en: Password:
fil: Hudyat:

en: Username:
fil: Palayaw:

en: Failed to authenticate
fil: Nabigong magpatotoo

en: Failed to start session
fil: Nabigong simulan ang sesyon

en: Logging in…
fil: Naglo-login…

en: Login Screen
fil: Screen ng paglo-login

en: Back
fil: Bumalik

en: Session Options
fil: Mga Opsyon ng Sesyon

en: Select desktop environment
fil: Mamili ng desktop environment

en: Goodbye. Would you like to…
fil: Paalam. Gusto mo bang…

en: Shut Down
fil: Patayin

en: Are you sure you want to shut down the computer?
fil: Sigurado ka bang nais mong patayin ang computer?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
fil: Ang iba pang mga gumagamit ay kasalukuyang naka-log in sa computer na ito, ang pag-shut down ngayon ay isasara rin ang iba pang mga sesyon.

en: Suspend
fil: Suspendido

en: Hibernate
fil: matulog sa panahon ng taglamig

en: Restart
fil: I-restart

note: Translators: %s is a session name like KDE or Ubuntu
en: %s (Default)
fil: %s (hindi pagharap)

note: Help string for command line --version flag
en: Show release version
fil: Ipakita ang bersyon ng release

note: Help string for command line --test-mode flag
en: Run in test mode
fil: Patakbuhin sa mode ng pagsubok

note: Arguments and description for --help text
en: - Arctica Greeter
fil: - Arctica tagahanga

note: Text printed out when an unknown command-line argument provided
en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
fil: tumakbo '%s --tulungan' upang makita ang isang buong listahan ng mga magagamit na mga pagpipilian sa command line.

en: Guest Session
fil: hulaan session

en: Please enter a complete e-mail address
fil: Pakilagay ang kumpletong e-mail address

en: Incorrect e-mail address or password
fil: Maling e-mail address o password

note: dialog.secondary_text = _("If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server."); For 12.10 we still don't support Citrix
en: If you have an account on an RDP server or X2Go server, Remote Login lets you run applications from that server.
fil: Kung mayroon kang isang account sa server ng RDP o X2Go server, hinahayaan ka ng Remote Login na patakbuhin mo ang mga application mula sa server na iyon.

en: Cancel
fil: Huwag ituloy

en: Set Up…
fil: I-set Up …

en: You need a Remote Logon account to use this service. Would you like to set up an account now?
fil: Kailangan mo ng isang Remote Logon account upang magamit ang serbisyong ito. Gusto mo bang mag-set up ng account ngayon?

en: You need a Remote Logon account to use this service. Visit %s to request an account.
fil: Kailangan mo ng isang Remote Logon account upang magamit ang serbisyong ito. Bisitahin %s upang humiling ng isang account.

en: You need a Remote Logon account to use this service. Please ask your site administrator for details.
fil: Kailangan mo ng isang Remote Logon account upang magamit ang serbisyong ito. Mangyaring tanungin ang administrator ng iyong site para sa mga detalye.

en: Server type not supported.
fil: Hindi sinusuportahan ang uri ng server.

en: X2Go Session:
fil: X2pumunta session:

en: Domain:
fil: dominyo:

en: Account ID
fil: account ID

note: 'Log In' here is the button for logging in.
en: Log In
fil: Mag-log In

en: Login as %s
fil: Mag-login bilang %s

en: Retry
fil: Subukan Muli

en: Retry as %s
fil: Retry bilang %s

en: Temporary Guest Session
fil: pansamantalang sesyon ng bisita

en: All data created during this guest session will be deleted
    when you log out, and settings will be reset to defaults.
    Please save files on some external device, for instance a
    USB stick, if you would like to access them again later.
fil: Tatanggalin ang lahat ng data na nilikha sa oras ng session ng guest na ito
    kapag nag-log out ka, at mai-reset ang mga setting sa mga default.
    Mangyaring i-save ang mga file sa ilang mga panlabas na aparato, halimbawa a
    USB stick, kung gusto mong i-access ang mga ito muli sa ibang pagkakataon.

en: Another alternative is to save files in the
    /var/guest-data folder.
fil: Ang isa pang alternatibo ay ang pag-save ng mga file sa
    /var/guest-data folder.

en: Arctica Greeter
fil: Artica tagahanga
