arctica-greeter - en to gu translation catalogue (20 entries)

en: Enter password for %s
gu: %s માટેનો પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Username:
gu: વપરાશકર્તાનું નામ:

en: Failed to authenticate
gu: અધિકૃત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to start session
gu: સત્ર શરૂ કરાવામાં નિષ્ફળ

en: Logging in…
gu: લોગીન થઈ રહ્યું છે.…

en: Login Screen
gu: લોગિન સ્ક્રીન

en: Back
gu: પાછળ

en: Session Options
gu: સત્ર વિકલ્પો

en: Select desktop environment
gu: ડેસ્કટોપ વાતાવરણ ચુનો

en: Goodbye. Would you like to…
gu: આવજો. તમે ઇચ્છો છો કે…

en: Shut Down
gu: કામ બંધ કરો

en: Are you sure you want to shut down the computer?
gu: નક્કી તમે કોમ્પ્યુટર બંધ કરવા માંગો છો?

note: Help string for command line --version flag
en: Show release version
gu: રિલીઝ સંસ્કરણ દર્શાવો

note: Help string for command line --test-mode flag
en: Run in test mode
gu: ચકાસણી મોડમાં ચલાવો

note: Text printed out when an unknown command-line argument provided
en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
gu: ઉપલ્બધ આદેશ વાક્ય વિકલ્પોની સંપૂર્ણ યાદીને જોવા માટે '%s --help' ને ચલાવો.

en: Guest Session
gu: અતિથિ સત્ર

en: OK
gu: બરાબર

en: Login as %s
gu: %s તરીકે લોગિન કરો

en: Login
gu: પ્રવેશ
