arctica-greeter - en to is translation catalogue (44 entries)

en: Enter password for %s
is: Sláðu inn lykilorð fyrir %s

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Failed to authenticate
is: Auðkenning mistókst

en: Failed to start session
is: Mistókst að hefja setu

en: Logging in…
is: Innskráning…

en: Login Screen
is: Innskráningargluggi

en: Back
is: Til baka

en: Session Options
is: Valkostir setu

en: Select desktop environment
is: Veldu skjáborðsumhverfi

en: Goodbye. Would you like to…
is: Bless. Viltu kannski…

en: Shut Down
is: Slökkva

en: Are you sure you want to shut down the computer?
is: Ertu viss um að þú viljir slökkva á tölvunni?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
is: Aðrir notendur eru skráðir inn á þessa tölvu; ef slökkt er á henni verður þeim setum einnig lokað.

en: Suspend
is: Setja í bið

en: Hibernate
is: Leggja í dvala

en: Restart
is: Endurræsa

note: Translators: %s is a session name like KDE or Ubuntu
en: %s (Default)
is: %s (sjálfgefið)

note: Help string for command line --version flag
en: Show release version
is: Birta útgáfunúmer

note: Help string for command line --test-mode flag
en: Run in test mode
is: Keyra í prufuham

note: Arguments and description for --help text
en: - Arctica Greeter
is: - Arctica upphafsskjárinn

note: Text printed out when an unknown command-line argument provided
en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
is: Keyrðu '%s --help' til að sjá lista yfir allar tiltækar stillingar fyrir þessa skipun.

en: Guest Session
is: Gestaaðgangur

en: Please enter a complete e-mail address
is: Settu inn fullt tölvupóstfang

en: Incorrect e-mail address or password
is: Rangt netfang eða lykilorð

note: dialog.secondary_text = _("If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server."); For 12.10 we still don't support Citrix
en: If you have an account on an RDP server or X2Go server, Remote Login lets you run applications from that server.
is: Ef þú ert með reikning á RDP- eða X2Go-þjóni.  gefur Fjartenging þér kleift að keyra forrit frá þeim þjóni.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Set Up…
is: Uppsetning…

en: You need a Remote Logon account to use this service. Would you like to set up an account now?
is: Þú þarft fjarskráningarreikning Ubuntu til að nota þessa þjónustu. Vilt þú setja upp reikning núna?

en: OK
is: Í lagi

en: You need a Remote Logon account to use this service. Visit %s to request an account.
is: Þú þarft fjarskáningarreikning Ubuntu til að nota þessa þjónustu. Farðu á %s til að setja upp reikning.

en: You need a Remote Logon account to use this service. Please ask your site administrator for details.
is: Þú þarft fjarskráningarreikning (Remote Logon) til að nota þessa þjónustu. Spurðu vefstjórann þinn ef þú vilt fá nánari upplýsingar.

en: Server type not supported.
is: Gerð þjóns ekki studd.

en: X2Go Session:
is: X2Go-seta:

en: Domain:
is: Lén:

en: Account ID
is: Auðkenni aðgangs

note: 'Log In' here is the button for logging in.
en: Log In
is: Skrá inn

en: Login as %s
is: Skrá inn sem %s

en: Retry
is: Reyndu aftur

en: Retry as %s
is: Reyna aftur sem %s

en: Login
is: Innskráning

en: Temporary Guest Session
is: Tímabundinn gestaaðgangur

en: Another alternative is to save files in the
    /var/guest-data folder.
is: Annar möguleiki er að vista skrár í
    /var/guest-data möppunni.

en: Arctica Greeter
is: Arctica upphafsskjár
