arctica-greeter - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Enter password for %s
ml: %s-നുള്ള അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: Username:
ml: നാമം:

en: Failed to authenticate
ml: ആധികാരികത തെളിയിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to start session
ml: സെഷൻ ആരംഭിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Logging in…
ml: പ്രവേശിക്കുന്നു

en: Login Screen
ml: പ്രവേശന ജാലകം

en: Back
ml: പിന്നോട്ട്

en: Session Options
ml: വേളയില്‍ തിരഞ്ഞെട‌ുക്കാവ‌ുന്നവ

en: Select desktop environment
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പരിസരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Goodbye. Would you like to…
ml: വീണ്ടും കാണാം. താങ്കള്‍ ആഗ്രഹിക്ക‌ുന്ന‌ുവോ…

en: Shut Down
ml: പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്ത‌ുക

en: Are you sure you want to shut down the computer?
ml: താങ്കള്‍ ഈ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിര്‍ത്ത‌ുവാന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
ml: മറ്റ് ഉപയോക്താക്കൾ നിലവിൽ ഈ കമ്പ്യൂട്ടറിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു, ഇപ്പോൾ ഷട്ട്ഡൺ മറ്റ് സെഷനുകളും അടയ്‌ക്ക‌ും

en: Suspend
ml: താത്കാലികനിദ്ര

en: Hibernate
ml: ശിശിരനിദ്ര

en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

note: Translators: %s is a session name like KDE or Ubuntu
en: %s (Default)
ml: %s (സ്വതേ)

note: Help string for command line --version flag
en: Show release version
ml: പതിപ്പുവിവരം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

note: Help string for command line --test-mode flag
en: Run in test mode
ml: പരീക്ഷണരൂപേണ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

note: Arguments and description for --help text
en: - Arctica Greeter
ml: - Arctica സ്വാഗത ജാലകം

note: Text printed out when an unknown command-line argument provided
en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ml: ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി '%s --help' കാണുക.

en: Guest Session
ml: 'അതിഥി' വേള

en: Please enter a complete e-mail address
ml: പൂര്‍ണമായ ഇമെയില്‍  വിലാസം നല്‍കുക

en: Incorrect e-mail address or password
ml: ഇ-മെയില്‍ ഐടിയിലോ അടയാളവാക്കിലോ പിശകുണ്ട്

note: dialog.secondary_text = _("If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server."); For 12.10 we still don't support Citrix
en: If you have an account on an RDP server or X2Go server, Remote Login lets you run applications from that server.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് RDP-യിലോ, X2Go-യിലോ അക്കൌണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ, ആ സര്‍വ്വറില്‍ നിന്ന് തന്നെ റിമോട്ട് ലോഗിനിലൂടെ ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാനാകും

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Set Up…
ml: തയ്യാറാക്കുക

en: You need a Remote Logon account to use this service. Would you like to set up an account now?
ml: നിങ്ങള്ക്ക്  ഈ സര്‍വീസ്  ഉപയോഗിക്കണമെങ്കില്‍ ഉബുണ്ടു റിമോട്ട് ലോഗിന്‍ അക്കൗണ്ട്‌ അത്യാവശ്യമാണ് . നിങ്ങള്‍ ഒരു അക്കൗണ്ട്‌ തുടങ്ങാന്‍ താല്പര്യപ്പെടുന്നുണ്ടോ??

en: OK
ml: ശെരി

en: You need a Remote Logon account to use this service. Visit %s to request an account.
ml: ഈ സേവനം ഉപയോഗിക്കാൻ ഉബുണ്ടു റിമോട്ട് ലോഗിൻ അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമാണ്. പുതിയ അക്കൗണ്ട് തുടങ്ങാൻ %s സന്ദർശിക്കുക.

en: You need a Remote Logon account to use this service. Please ask your site administrator for details.
ml: ഈ സേവനം ഉപയോഗിക്കാൻ റിമോട്ട് ലോഗിൻ അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Server type not supported.
ml: ഈ തരം സര്‍വ്വര്‍ പിന്‍താങ്ങപ്പെടുന്നതല്ല

en: X2Go Session:
ml: X2Go വേള

en: Domain:
ml: ഡൊമെയിന്‍:

en: Account ID
ml: അക്കൗണ്ട് ഐഡി

note: 'Log In' here is the button for logging in.
en: Log In
ml: പ്രവേശിക്കുക

en: Login as %s
ml: %s- ആയി പ്രവേശിക്കുക

en: Retry
ml: വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Retry as %s
ml: %s ആയി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Login
ml: പ്രവേശിക്കുക

en: Temporary Guest Session
ml: 'അതിഥി' വേള
