arctica-greeter - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Password:
ta: கடவு சொல்

en: Failed to start session
ta: அமர்வை தொடக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Logging in…
ta: உள்நுழைகிறது...

en: Login Screen
ta: உள்நுழைவு திரை

en: Back
ta: பின்செல்

en: Select desktop environment
ta: திசைமேசை சூளலை தேர்ந்தெடு

en: Goodbye. Would you like to…
ta: நன்றி வணக்கம். நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா...

en: Shut Down
ta: பணி நிறுத்தம்

en: Are you sure you want to shut down the computer?
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக பணிநிறுத்தம் செய்ய வேண்டுமா?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
ta: மற்ற பயனர்களும் இந்த கணினியில் உள்நுழைந்துள்ளார்கள், இப்போது பணிநிறுத்தம் செய்தால் மற்றஅமர்வுகளை மூடிவிடும்.

en: Suspend
ta: இடைநிறுத்தம்

en: Hibernate
ta: இடை உறக்கம்

en: Restart
ta: மீள்துவக்கம்

note: Translators: %s is a session name like KDE or Ubuntu
en: %s (Default)
ta: %s (முன்னிருப்பு)

en: Please enter a complete e-mail address
ta: தயவுச்செய்து மின்னஞ்சல் முகவரியை முழுமையாக உள்ளிடவும்

en: Incorrect e-mail address or password
ta: மின்னஞ்சல் அல்லது கடவுச்சொல் தவறானது

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Set Up…
ta: அமைக்க...

en: OK
ta: சரி

en: Server type not supported.
ta: சேவகன் வகை ஆதரிக்கப்படதாதது

en: Domain:
ta: செயற்களம்:

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி செய்

en: Retry as %s
ta: %s ஆக மீண்டும் முயற்சி
