arctica-greeter - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Enter password for %s
te: %s కొరకు పాస్ వర్డ్ వ్రాయండి

en: Password:
te: పాస్ వర్డ్:

en: Username:
te: వాడుక పేరు:

en: Failed to authenticate
te: దీనిని ధ్రువీకరించలేము

en: Failed to start session
te: సమావేశం మొదలు పెట్టటం విఫలమైంది

en: Logging in…
te: లాగిన్/ప్రవేశ చేయబడుతుంది…

en: Login Screen
te: లాగిన్/ప్రవేశ తెర

en: Back
te: వెనుకకి

en: Session Options
te: సమావేశ ఎంపికలు

en: Select desktop environment
te: డెస్క్టాప్ వాతావరణాన్ని ఎంచుకో

en: Goodbye. Would you like to…
te: సెలవు. మీరు…

en: Shut Down
te: మూసివేయి

en: Are you sure you want to shut down the computer?
te: మీరు ఖచ్చితంగా మూసివేయాలని కోరుతున్నారా?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
te: వేరే వాడుకదారి ప్రస్తుతం లాగిన్ చేసి ఉన్నారు. ఇప్పుడు మూసివేస్తే వారి సమావేశాలు కూడా మూసివేయబడతాయి.

en: Suspend
te: తాత్కాలికంగా మూసివేయి

en: Hibernate
te: సోమరి

en: Restart
te: మరల ప్రారంభించు

note: Translators: %s is a session name like KDE or Ubuntu
en: %s (Default)
te: %s (డిఫాల్ట్)

note: Help string for command line --version flag
en: Show release version
te: విడుదల వెర్షన్ను చూపించు

note: Help string for command line --test-mode flag
en: Run in test mode
te: శోధన స్థితిలో నడిపించు

note: Arguments and description for --help text
en: - Arctica Greeter
te: - అర్క్టికా గ్రీటర్

note: Text printed out when an unknown command-line argument provided
en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
te: పూర్తి కమాండ్ లైన్ విషయసూచిక కొరకు '%s --help' ను నడపండి.

en: Guest Session
te: అతిధి సమావేశం

en: Please enter a complete e-mail address
te: దయచేసి పూర్తి ఈమెయిల్ అడ్డ్రెస్ రాయండి

en: Incorrect e-mail address or password
te: ఇమెయిల్ అడ్రస్ లేదా పాస్ వర్డ్ తప్పు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Set Up…
te: సెట్ అప్…

en: You need a Remote Logon account to use this service. Would you like to set up an account now?
te: ఈ సేవను పొందటానికి మీకు రిమోట్ లాగాన్ ఖాతాకావాలి. ఇప్పుడు ఒక ఖాతా ని సెటప్ చేయాలని కోరుతున్నారా?

en: OK
te: సరే

en: Server type not supported.
te: సర్వర్ రకానికి మద్దతు లేదు.

en: X2Go Session:
te: X2Go సమావేశం:

en: Domain:
te: డొమైన్/అధికార పరిధి:

note: 'Log In' here is the button for logging in.
en: Log In
te: ప్రవేశించండి

en: Login as %s
te: %s వలె ప్రవేశించండి

en: Retry
te: మరలా ప్రయత్నించు

en: Retry as %s
te: %s వలె మళ్ళీ ప్రయత్నించండి

en: Login
te: ప్రవేశించండి

en: Temporary Guest Session
te: తాత్కాలిక అతిధి సమావేశం

en: All data created during this guest session will be deleted
    when you log out, and settings will be reset to defaults.
    Please save files on some external device, for instance a
    USB stick, if you would like to access them again later.
te: తాత్కాలిక అతిధి సమావేశ కాలము ముగించిన తరువాత  మీ మొత్తం సమాచారం తొలగించబడుతుంది, మరియు సెట్టింగ్లు అన్ని  డిఫాల్ట్కు రీసెట్ చేయబడతాయి. మీకు వాటిని మళ్ళి చూడాలని ఉంటే మీ ఫైళ్లను ఎదో ఒక బాహ్య పరికరం, ఉదాహరణము గా USB పుల్ల, లోకి  కాపాడుకోండి.

en: Another alternative is to save files in the
    /var/guest-data folder.
te: మరొక ప్రత్యామ్నాయం  /var/guest-data లోకి  మీ డేటాను కాపాడుకోవచ్చు.

en: Arctica Greeter
te: అర్క్టికా గ్రీటర్
