Arduino IDE 1.5 - en to ta translation catalogue (243 entries)

en:   (requires restart of Arduino)
ta:   (Arduino மறுதுவக்கம் தேவைப்படுகிறது)

en:  Not used: {0}
ta: பயன்பாட்டில் இல்லை : {0}

en:  Used: {0}
ta: : {0} பயன்படுத்தப்பட்டது

en: 'Keyboard' not found. Does your sketch include the line '#include <Keyboard.h>'?
ta: விசைப்பலகை தொகுப்பில் இல்லை என தெரிகிறது.  '#include <Keyboard.h>'  என்கிற வரி சேர்க்கப்பட்டுள்ளதா என சரிபார்க்கவும்

en: 'Mouse' not found. Does your sketch include the line '#include <Mouse.h>'?
ta: சுட்டி தொகுப்பில் இல்லை என தெரிகிறது.   '#include <Mouse.h>' என்கிற வரி சேர்க்கப்பட்டுள்ளதா என சரிபார்க்கவும்

en: (edit only when Arduino is not running)
ta: (Arduino செயல்படாதபோது மாற்றம் மட்டுமே முடியும்)

en: <html> <head> <style type="text/css">b { font: 13pt "Lucida Grande" }p { font: 11pt "Lucida Grande"; margin-top: 8px }</style> </head><b>Do you want to save changes to this sketch<BR> before closing?</b><p>If you don't save, your changes will be lost.
ta: <html> <head> <style type="text/css">b { font: 13pt "Lucida Grande" }p { font: 11pt "Lucida Grande"; margin-top: 8px }</style> </head><b> நீங்கள் மாற்றங்களை<BR> வரைவில் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?</b><p>இல்லையென்றால் நீங்கள் மாற்றியவை அனைத்தையும் இழந்துவிடுவீர்கள்.

en: A folder named "{0}" already exists. Can't open sketch.
ta: "{0}" என்ற உறை ஏற்கனவே இருக்கிறது. வரைவை திறக்க முடியவில்லை.

en: A new version of Arduino is available,
    would you like to visit the Arduino download page?
ta: Arduinoவின் புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது,
    நீங்கள் Arduino பதிவிறக்க பக்கத்தை காண விரும்புகிறீர்களா?

en: About Arduino
ta: Arduino பற்றி

en: Add File...
ta: கோப்பை சேர்

en: All
ta: எல்லாம்

en: An error occurred while trying to fix the file encoding.
    Do not attempt to save this sketch as it may overwrite
    the old version. Use Open to re-open the sketch and try again.
ta: கோப்பு குறியீட்டை சரிசெய்ய முயலும்போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.
    இந்திய வரைவை சேமிக்க முயலவேண்டாம். ஏனென்றால், அது பழைய பதிப்பை 
    மற்றியமைத்துவிடும். வரைவை மறுபடியும் திறந்து முயற்சித்துப்பார்க்கவும்.

en: An unknown error occurred while trying to load
    platform-specific code for your machine.
ta: உங்கள் கணினிக்கு இயங்குதளம்-குறிப்பிட்ட குறியீட்டை ஏற்ற 
    முயற்சிக்கும்போது ஒரு அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டது.

en: Arabic
ta: அரபி

en: Archive Sketch
ta: வரைவை ஆவணப்படுத்தவும்

en: Archive sketch as:
ta: என வரைவை அவனப்படுது:

en: Archive sketch canceled.
ta: வரைவை ஆவணப்படுத்துவது ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Archiving the sketch has been canceled because
    the sketch couldn't save properly.
ta: வரைவை ஆவணப்படுத்துவது ரத்து செய்யப்பட்டது. ஏனென்றால், 
    அந்த வரைவை சரியாக சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Arduino cannot run because it could not
    create a folder to store your settings.
ta: Arduino இயங்க முடியவில்லை, ஏனென்றால் உங்கள் 
    அமைப்புகளை சேமிக்க ஒரு உறையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Arduino cannot run because it could not
    create a folder to store your sketchbook.
ta: Arduino இயங்கமுடியவில்லை ஏனென்றால்,
    வரைவுப்புத்தகத்தை சேமிக்க உறையை உருவாக்கமுடியவில்லை.

en: Are you sure you want to delete "{0}"?
ta: நீங்கள் "{0}"ஐ நீக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete this sketch?
ta: நீங்கள் இந்த வரைவை நீக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Auto Format
ta: சுய வடிவம்

en: Auto Format finished.
ta: சுய வடிவம் முடிந்தது.

en: Autoscroll
ta: சுய உருள்

en: Bad error line: {0}
ta: பிழையின் வரிசை: {0}

en: Bad file selected
ta: தவறான கோப்பு தேர்வுசெய்யப்பட்டுள்ளது

en: Board
ta: பலகை

en: Both NL & CR
ta: NL மற்றும் CR

en: Browse
ta: உலவு

en: Burn Bootloader
ta: துவக்கு நிரல் பதிவேற்று

en: Burning bootloader to I/O Board (this may take a minute)...
ta: துவக்கு நிரலை உள்ளீடு/வெளியீடு பலகையில் பதிவேற்றப்படுகிறது (இது சில நிமிடங்கள் நடக்கும்)...

en: Cancel
ta: இரத்து செய்

en: Carriage return
ta: புதுவரி திரும்பி

en: Catalan
ta: கடாலன்

en: Check for updates on startup
ta: துவக்கும் போது புதுப்பிப்புகள் உள்ளதா என பார்

en: Close
ta: மூடு

en: Comment/Uncomment
ta: கருத்துரைக/கருத்தை நீக்குக

en: Compiling sketch...
ta: வரைவை தொகுக்கிறது...

en: Copy
ta: நகல்

en: Copy as HTML
ta: HTML ஆக நகலெடு

en: Copy for Forum
ta: பொது மன்றத்திற்காக நகலெடு

en: Could not add ''{0}'' to the sketch.
ta: ''{0}''ஐ வரைவில் சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Could not copy to a proper location.
ta: சரியான இடத்திற்கு பிரதி எடுக்க முடியவில்லை.

en: Could not create the sketch folder.
ta: வரைவு உறையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create the sketch.
ta: வரைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not delete "{0}".
ta: "{0}"ஐ நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not delete the existing ''{0}'' file.
ta: தற்போதுள்ள ''{0}'' கோப்பை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the URL
    {0}
ta: URLஐ திறக்க முடியவில்லை
    {0}

en: Could not open the folder
    {0}
ta: கோப்புறையை திறக்க முடியவில்லை
    {0}

en: Could not properly re-save the sketch. You may be in trouble at this point,
    and it might be time to copy and paste your code to another text editor.
ta: சரியாக வரைவை மீண்டும் சேமிக்க முடியவில்லை. நீங்கள் இந்த இடத்தில் பிரச்சனையில் இருக்கலாம்,
    இதுவே உங்கள் குறியீட்டை நகலெடுத்து மற்றொரு உரை திருத்தியில் ஓட்டுவதற்கான சரியான நேரம்.

en: Could not re-save sketch
ta: வரைவை மறுபடியும் சேமிக்க இயலவில்லை

en: Could not read default settings.
    You'll need to reinstall Arduino.
ta: இயல்புநிலை அமைப்புகளை படிக்க முடியவில்லை.
    நீங்கள் Arduinoவை மீண்டும் நிறுவ வேண்டும்.

en: Could not remove old version of {0}
ta: {0}வின் பழைய பதிப்பை அகற்ற முடியவில்லை

en: Could not replace {0}
ta: {0}வை மாற்ற முடியவில்லை

en: Couldn't archive sketch
ta: வரைவை ஆவணப்படுத்த முடியவில்லை

en: Couldn't determine program size: {0}
ta: நிரல் அளவை தீர்மானிக்க முடியவில்லை: {0}

en: Couldn't do it
ta: அதை செய்ய முடியவில்லை

en: Cut
ta: வெட்டுக

en: Decrease Indent
ta: உள்தள்ளலை குறைக்க

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Device is not responding, check the right serial port is selected or RESET the board right before exporting
ta: சாதனம் பதிலளிக்கவில்லை, சரியான தொடர் துறையை தேர்வு செய்யவும் (அ)     ஏற்றுமதி செய்யும் முன்பலகையை மீட்டமைக்கவும்

en: Discard all changes and reload sketch?
ta: அணைத்து மாற்றங்களையும் ஒதிக்கிவிட்டு வரைவை ஏற்றவா?

en: Don't Save
ta: சேமிக்காதே

en: Done Saving.
ta: செமித்துவிட்டது.

en: Done burning bootloader.
ta: துவக்கு நிரலை பதிவேற்றிவிட்டது.

en: Done compiling.
ta: தொகுத்துவிட்டது.

en: Done printing.
ta: அச்சிட்டுவிட்டது.

en: Done uploading
ta: பதிவேறிவிட்டது

en: Done uploading.
ta: மேலேற்றி முடித்துவிட்டது.

en: Downloaded {0}kb of {1}kb.
ta: பதிவிறங்கியது {0} கி.பை. {1} கி.பை. ல்

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Edit
ta: தொகு

en: Editor font size:
ta: திருத்தி எழுத்துரு அளவு:

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Environment
ta: சூழல்

en: Error
ta: பிழை

en: Error adding file
ta: கோப்பை சேர்ப்பதில் பிழை

en: Error compiling.
ta: தொகுப்பதில் பிழை.

en: Error getting the Arduino data folder.
ta: Arduino தரவு கோப்புறையை பெறுவதில் பிழை.

en: Error inside Serial.{0}()
ta: தொடர்நிலை.{0}()க்குள் பிழை உள்ளது

en: Error opening serial port ''{0}''.
ta: தொடர்நிலை துறை ''{0}''யை திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.

en: Error reading preferences
ta: விருப்பங்களை படிப்பதில் பிழை

en: Error reading the preferences file. Please delete (or move)
    {0} and restart Arduino.
ta: விருப்பக் கோப்பை படிப்பதில் பிழை. தயவு செய்து {0}வை அகற்றவும்((அ) நகற்றவும்)
    பின்பு Arduinoவை மறுதொடக்கம் செய்யவும்.

en: Error while burning bootloader.
ta: துவக்கு நிரலை பதிவேற்றும்போது பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.

en: Error while printing.
ta: அச்சிடும்போது பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.

en: Examples
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Filipino
ta: ஃபிலிபினோ

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Find Next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find Previous
ta: முந்தியதை தேடு

en: Find in Reference
ta: குறிப்பில் கண்டுபிடி

en: Find...
ta: தேடு...

en: Find:
ta: கண்டுபிடி:

en: Fix Encoding & Reload
ta: குறியீட்டை சரி செய்துவிட்டு ஏற்றவும்

en: French
ta: பிரஞ்சு

en: Frequently Asked Questions
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

en: Galician
ta: காலிசியன்

en: German
ta: ஜெர்மானியம்

en: Getting Started
ta: தொடங்குதல்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: How about saving the sketch first 
    before trying to rename it?
ta: பெயரை மாற்றும் முன் வரைவை 
    சேமிப்பது பற்றி என்ன நினைக்கிறீர்கள்?

en: How very Borges of you
ta: நீங்கள் மிகவும் திறமைசாலி

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Ignore Case
ta: வேற்றுமையை அலட்சியப்படுத்து

en: Ignoring sketch with bad name
ta: தவறான பெயர் கொண்ட வரைவை அளச்சியப்படுத்துகிறது

en: Increase Indent
ta: உள்தள்ளலை அதிகப்படுத்துக

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Japanese
ta: ஜப்பனீஸ்

en: Latvian
ta: லேட்வியன்

en: Message
ta: தகவல்

en: More preferences can be edited directly in the file
ta: மேலும் விருப்பத்தேர்வுகளை நேரடியாக கோப்பில் திருத்தலாம்

en: Moving
ta: நகற்றுகிறது

en: Name for new file:
ta: புதிய கோப்பின் பெயர்:

en: New
ta: புதிய

en: New Tab
ta: புதிய தாவல்

en: Newline
ta: புது வரி

en: Next Tab
ta: அடுத்த தாவல்

en: No
ta: இல்லை

en: No changes necessary for Auto Format.
ta: சுய வடிவத்திற்கு எந்த மாற்றங்களும் தேவையில்லை.

en: No files were added to the sketch.
ta: வரைவில் இன்னும் கோப்புகள் சேர்க்கப்படவில்லை.

en: No launcher available
ta: எந்த ஏவுதிரையும் கிட்டவில்லை

en: No line ending
ta: வரி முடிவு இல்லை

en: No really, time for some fresh air for you.
ta: இல்லை உண்மையாகவே, இது நீங்கள் புத்துணர்ச்சி பெறவேண்டிய நேரம்.

en: No reference available for "{0}"
ta: "{0}" க்கு எந்த குறிப்பும் இல்லை

en: OK
ta: சரி

en: One file added to the sketch.
ta: வரைவில் ஒரு கோப்பு சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.

en: Open
ta: திற

en: Open URL
ta: URLஐ திற

en: Open an Arduino sketch...
ta: ஒரு Arduino வரைவை திறக்கவும்...

en: Open...
ta: திற...

en: Page Setup
ta: பக்கத்தை நிறுவுக

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Persian
ta: பர்ஸியன்

en: Please import the SPI library from the Sketch > Import Library menu.
ta: SPI நூலகத்தை வரைவு > நூலக இறக்குமதி பட்டியலில் இருந்து இறக்குமதி செய்யவும்.

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Previous
ta: முந்திய

en: Previous Tab
ta: முந்தைய தாவல்

en: Print
ta: அச்சிடுக

en: Printing canceled.
ta: அச்சிடுவது ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Printing...
ta: அச்சிடுகிறது...

en: Problem Opening Folder
ta: கோப்புறையை திறப்பதில் பிரச்சனை எழுந்துள்ளது

en: Problem Opening URL
ta: URLஐ திறப்பதில் பிரச்சனை எழுந்துள்ளது

en: Problem Setting the Platform
ta: இயங்குதளம் அமைப்பதில் பிரச்சினை

en: Problem getting data folder
ta: தரவு கோப்புறையை பெறுவதில் பிரச்சினை

en: Problem uploading to board.  See http://www.arduino.cc/en/Guide/Troubleshooting#upload for suggestions.
ta: பலகைக்கு பதிவேற்றம் செய்வதில் பிரச்சனை எழுந்துள்ளது. http://www.arduino.cc/en/Guide/Troubleshooting#upload ஐ பரிந்துரைகளுக்கு பார்க்கவும்.

en: Problem with rename
ta: பெயர்மாற்றத்தில் பிரச்சனை எழுந்துள்ளது

en: Programmer
ta: நிரலர்

en: Quit
ta: வெளியேறுக

en: Redo
ta: திரும்பச்செய்க

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Rename
ta: மருபெயரிடுக

en: Replace
ta: மாற்று

en: Replace & Find
ta: மாற்றிவிட்டு தேடு

en: Replace All
ta: அனைத்தையும் மாற்றிடு

en: Replace the existing version of {0}?
ta: {0}வின் தற்போதைய பதிப்பை மாற்றவா?

en: Replace with:
ta: இதாக மாற்று:

en: Romanian
ta: ரோமானியம்

en: Save
ta: சேமி

en: Save As...
ta: எனச் சேமி...

en: Save Canceled.
ta: சேமிப்பு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Save changes to "{0}"?
ta: மாறுதல்களை "{0}"?  ல் சேமிக்கவும்

en: Save sketch folder as...
ta: என வரைவை கொப்புரையில் சேமிக்கவும்...

en: Saving...
ta: சேமிக்கிறது...

en: Select (or create new) folder for sketches...
ta: வரைவுகளுக்கு உறையை தேர்வு செய்யவும் (அல்லது உருவாக்கவும்)...

en: Select All
ta: அனைத்தும் தேர்ந்தெடு

en: Select an image or other data file to copy to your sketch
ta: உங்கள் வரைவுக்குள் நகலெடுக்க ஒரு படத்தை அல்லது தரவு கோப்பை தேர்வு செய்யவும்

en: Select new sketchbook location
ta: புதிய வரைவுப்புத்தக இடத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Serial Monitor
ta: தொடர்நிலை கண்காணிப்புத்திரை

en: Serial port ''{0}'' not found. Did you select the right one from the Tools > Serial Port menu?
ta: தொடர்நிலை துறை ''{0}''யை காணவில்லை. நீங்கள் சரியானதை கருவிகள் > தொடர்நிலை துறை பட்டியலில் தேர்வு செய்தீர்களா?

en: Settings issues
ta: அமைப்பு சிக்கல்கள்

en: Show Sketch Folder
ta: வரைவு உறையை காட்டுக

en: Show verbose output during:
ta: இதன் போது வேர்போசு வெளியீட்டை காண்பிக்கவும்:

en: Sketch
ta: வரைவு

en: Sketch Disappeared
ta: வரைவு மறைந்துவிட்டது

en: Sketch Does Not Exist
ta: வரைவு இல்லை

en: Sketch is Read-Only
ta: வாசிப்பு வரைவு

en: Sketch is Untitled
ta: வரைவு பெயரிடப்படவில்லை

en: Sketch is read-only
ta: வரைவை வாசிக்க மட்டுமே முடியும்

en: Sketch too big; see http://www.arduino.cc/en/Guide/Troubleshooting#size for tips on reducing it.
ta: வரைவின் பெரியதாக உள்ளது; அதை குறைப்பது பற்றிய வழிமுறைகளுக்கு,
    http://www.arduino.cc/en/Guide/Troubleshooting#size ஐ பார்க்கவும்.

en: Sketchbook
ta: வரைவு புத்தகம்

en: Sketchbook folder disappeared
ta: வரைவுப்புத்தக உறை மறைந்துவிட்டது

en: Sketchbook location:
ta: வரைவுப்புத்தக இடம்:

en: Some files are marked "read-only", so you'll
    need to re-save the sketch in another location,
    and try again.
ta: சில கோப்புகள் "read-only" என குறிக்கப்பட்டுள்ளது,எனவே நீங்கள் 
    வேறு இடத்தில வரைவை மறுபடியும் சேமிக்கவும்,
    பின்பு முயற்சிக்கவும்.

en: Some files are marked "read-only", so you'll
    need to re-save this sketch to another location.
ta: சில கோப்புகள் "read-only" என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, எனவே 
    நீங்கள் மற்றொரு இடத்தில் இந்த வரைவை மீண்டும் சேமிக்க வேண்டும்.

en: Spanish
ta: ஸ்பானியம்

en: Sunshine
ta: சூர்யோதயம்

en: The 'BYTE' keyword is no longer supported.
ta: 'BYTE' குறிச்சொல் இனிமேல் உபயோகப்படாது.

en: The Client class has been renamed EthernetClient.
ta: Client class, EthernetClient என பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The Server class has been renamed EthernetServer.
ta: Server class, EthernetServer என பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The Udp class has been renamed EthernetUdp.
ta: Udp class, EthernetUdp என பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The file "{0}" needs to be inside
    a sketch folder named "{1}".
    Create this folder, move the file, and continue?
ta: "{0}" கோப்பு "{1}" என்ற பெயர் கொண்ட
    வரைவு உறையில் மட்டுமே இருக்க முடியும்.
    இந்த உறையை உருவாக்கி, கோப்பை நகற்றி, முன்னேரவா?

en: The library "{0}" cannot be used.
    Library names must contain only basic letters and numbers.
    (ASCII only and no spaces, and it cannot start with a number)
ta: "{0}" நூலகத்தை பயன்படுத்த முடியவில்லை.
    நூலக பெயர்களில் அடிப்படை எழுத்துக்கள் மற்றும் எண்கள் மட்டுமே இருக்க வேண்டும்.
    (இடைவெளி இல்லாமல் ASCII மட்டும், இது எண்னில் ஆரம்பமாகக் கூடாது)

en: The name cannot start with a period.
ta: பெயர் முற்றுப்புள்ளி கொண்டு ஆரம்பிக்கக்கூடாது.

en: The selected sketch no longer exists.
    You may need to restart Arduino to update
    the sketchbook menu.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரைவு இல்லை.
    வரைவுப்புத்தக பட்டியலை புதுப்பிக்க Arduinoவை 
    மறுதுவக்கம் செய்யவும்.

en: The sketch "{0}" cannot be used.
    Sketch names must contain only basic letters and numbers
    (ASCII-only with no spaces, and it cannot start with a number).
    To get rid of this message, remove the sketch from
    {1}
ta: "{0}" வரைவை பயன்படுத்த முடியாது.
    வரைவுப்பெயர்களில் அடிப்படை எழுத்துக்கள் மற்றும் எண்கள் மட்டுமே இருக்க வேண்டும்
    (இடைவெளி இல்லாமல் ASCII மட்டும், இது எண்னில் ஆரம்பமாகக் கூடாது).
    இந்த செய்தியில் இருந்து விடிவு பெற, {1}ல் இருந்து வரைவை நீக்கு

en: The sketch folder has disappeared.
     Will attempt to re-save in the same location,
    but anything besides the code will be lost.
ta: வரைவு உறை மறைந்துவிட்டது.
     அதே இடத்தில சேமிக்க மறுபடியும் முயற்சிக்கிறேன்,
    ஆனால், குறியீட்டை தவிர மற்றவைகளை இழந்துவிடுவீர்கள்.

en: The sketchbook folder no longer exists.
    Arduino will switch to the default sketchbook
    location, and create a new sketchbook folder if
    necessary. Arduino will then stop talking about
    himself in the third person.
ta: வரைவுறை இல்லை.
    Arduino இயல்பான வரைவுப்புத்தக இடத்திற்கு மாறியபின்,
    தேவைப்பட்டால் புதிய வரைவுப்புத்தக உறையை உருவாக்கும். 
    Arduino தன்னைபற்றியே மூன்றாவது மனிதன் போல 
    பேசுவதை நிறுத்திக்கொள்ளும்.

en: Time for a Break
ta: இடைவேளைக்கான நேரம்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Troubleshooting
ta: சரிப்படுத்துதல்

en: Undo
ta: திரும்பப்பெறுக

en: Unspecified platform, no launcher available.
    To enable opening URLs or folders, add a 
    "launcher=/path/to/app" line to preferences.txt
ta: குறிப்பிடப்படாத இயங்குதளம், எந்த எவுதிரையும் இல்லை.
    URL (அ) உரைகளை திறக்க, 
    "launcher=/path/to/app" என்ற வரியை preferences.txtல் சேர்க்கவும்

en: Update
ta: புதிய பதிப்பை தேடு

en: Update sketch files to new extension on save (.pde -> .ino)
ta: சேமிக்கும் பொது வரைவு கோப்புகளை புதிய நீட்டிப்புகளுக்கு புதுப்பிக்கவும் (.pde -> .ino)

en: Upload
ta: பதிவேற்று

en: Upload Using Programmer
ta: நிரலரை பயன்படுத்தி பதிவேற்று

en: Upload canceled.
ta: மேலேற்றம் ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Uploading to I/O Board...
ta: உள்ளீட்டு/வெளியீட்டு பலகைக்கு மேலேற்றுகிறது...

en: Uploading...
ta: பதிவேற்றுகிறது...

en: Use Selection For Find
ta: தேடுதலுக்கு தெரிவுகளை பயன்படுத்தவும்

en: Use external editor
ta: புற திருத்தியை பயன்படுத்துக

en: Verify
ta: சரிபார்க்க

en: Verify code after upload
ta: பதிவேற்றியவுடன் குறியீட்டை சரிபார்க்கவும்

en: Visit Arduino.cc
ta: Arduino.cc செல்க

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Wire.receive() has been renamed Wire.read().
ta: Wire.receive(), Wire.read() என பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Wire.send() has been renamed Wire.write().
ta: Wire.send(), Wire.write() என பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Wrap Around
ta: சுற்றி கட்டு

en: Wrong microcontroller found.  Did you select the right board from the Tools > Board menu?
ta: தவறான நுண் கட்டுப்பாட்டுக் கருவி கண்டறியப்பட்டது.நீங்கள் சரியான பலகையை கருவிகள்> பலகை பட்டியலில் தேர்வு செய்தீர்களா?

en: Yes
ta: ஆம்

en: You cannot save the sketch into a folder
    inside itself. This would go on forever.
ta: நீங்கள் வரைவுக்குள் உள்ள உறையிலேயே அந்த வரைவை சேமிக்க
    முடியாது. இது நீண்டுகொண்டே போகும்.

en: You forgot your sketchbook
ta: நீங்கள் உங்கள் வரைவுப்புத்தகத்தை மறந்துவிட்டீர்கள்

en: You've reached the limit for auto naming of new sketches
    for the day. How about going for a walk instead?
ta: நீங்கள் புதிய வரைவுகளை தானாக பெயரிடும் இன்றைய உச்சவரம்பை எட்டிவிட்டீர்கள்.
     சிறிது நடைபயிற்சி மேற்கொள்ளலாமே!?

en: ".{0}" is not a valid extension.
ta: ".{0}" சரியான நீடிப்பு கிடையாது.

en: 
    As of Arduino 0019, the Ethernet library depends on the SPI library.
    You appear to be using it or another library that depends on the SPI library.
ta: 
    Arduino 0019வின் படி, ஈதர்நெட் நூலகம் SPI நூலகத்தையே சார்ந்துள்ளது.
    நீங்கள் அந்த நூலகம் (அ) அதை சார்ந்துள்ள நூலகத்தையே பயன்படுத்துகிறீர்கள்.

en: 
    As of Arduino 1.0, the 'BYTE' keyword is no longer supported.
    Please use Serial.write() instead.
ta: 
    Arduino 1.0ன் படி, 'BYTE' குறிச்சொல் இனிமேல் உபயோகப்படாது.
     Serial.write()ஐ அதற்கு மாற்றாக பயன்படுத்தவும்.

en: 
    As of Arduino 1.0, the Client class in the Ethernet library has been renamed to EthernetClient.
ta: 
    Arduino 1.0ன் படி, ஈதர்நெட் நூலகத்தில் உள்ள Client class, EthernetClient என 
    பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: 
    As of Arduino 1.0, the Server class in the Ethernet library has been renamed to EthernetServer.
ta: 
    Arduino 1.0ன் படி, ஈதர்நெட் நூலகத்தில் உள்ள Server class, EthernetServer என 
    பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: 
    As of Arduino 1.0, the Wire.receive() function was renamed to Wire.read() for consistency with other libraries.
ta: 
    Arduino 1.0ன் படி, Wire.receive() செயல்கூறு, Wire.read() என 
    நிலைத்தன்மைக்காக பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: 
    As of Arduino 1.0, the Wire.send() function was renamed to Wire.write() for consistency with other libraries.
ta: 
    Arduino 1.0ன் படி, Wire.send() செயல்கூறு, Wire.write() என 
    நிலைத்தன்மைக்காக பெயர்மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: compilation
ta: தொகுப்பு

en: ignoring invalid font size {0}
ta: தவறான எழுத்துரு அளவை {0} அளச்சியப்படுத்துகிறது

en: name is null
ta: பெயர் வெற்றாக உள்ளது

en: serialMenu is null
ta: தொடர் தெரிவுதிரை வெற்றாக உள்ளது

en: the selected serial port {0} does not exist or your board is not connected
ta: தேர்வு செய்த தொடர் துறை {0} இல்லை (அ)உங்கள் பலகை இணைக்கப்படவில்லை

en: upload
ta: பதிவேற்று

en: {0} files added to the sketch.
ta: {0} கோப்புகள் வரைவில் சேர்கப்பட்டுள்ளன.

en: {0} returned {1}
ta: {0},{1}என திருப்பியது
