ark - en to ta translation catalogue (349 entries)

[ctx: Noun, not a verb. Top level menu item, i.e. like File]
note: i18n: ectx: Menu (archive)
en: &Archive
ta: &காப்பகப்படுத்து

en: Extracting Files
ta: கோப்புகள் பிரித்தெடுக்கப்படுகின்றன

en: Source archive
ta: மூல காப்பகம்

en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: The following files could not be extracted:
ta: பின்வரும் கோப்புகளை பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை:

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>. Any further archive will not be extracted.
ta: <filename>%1</filename> என்பதை பிரித்தெடுக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது. மேற்பட்ட காப்பகங்கள் பிரித்தெடுக்கப்படா.

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>:<nl/><message>%2</message><nl/>Any further archive will not be extracted.
ta: <filename>%1</filename> என்பதை பிரித்தெடுக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது:<nl/><message>%2</message><nl/>மேற்பட்ட காப்பகங்கள் பிரித்தெடுக்கப்படா.

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்பதை பிரித்தெடுக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது.

[ctx: @info]
en: There was an error while extracting <filename>%1</filename>:<nl/><message>%2</message>
ta: <filename>%1</filename> என்பதை பிரித்தெடுக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது:<nl/><message>%2</message>

[ctx: @info]
en: The archive could not be extracted to <filename>%1</filename> because Ark can only extract to local destinations.
ta: உள்ளமை சேருமிடங்களுக்கு மட்டும்தான் ஆர்க்கால் காப்பகங்களை பிரித்தெடுக்க முடிவதால், காப்பகத்தை <filename>%1</filename> என்ற இடத்திற்கு பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை.

[ctx: @action:inmenu Compress submenu in Dolphin context menu]
en: Compress
ta: சுருக்கு

[ctx: @action:inmenu Part of Compress submenu in Dolphin context menu]
en: Compress to...
ta: இவ்வாறு சுருக்கு...

[ctx: @action:inmenu Part of Compress submenu in Dolphin context menu, %1 filename]
en: Here as "%1"
ta: "%1" என இங்கேயே

[ctx: @action:inmenu Part of Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract archive to...
ta: காப்பகத்தை இவ்வாறு பிரித்தெடு...

[ctx: @action:inmenu Part of Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract archive here
ta: காப்பகத்தை இங்கேயே பிரித்தெடு

[ctx: @action:inmenu Part of Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract archive here, autodetect subfolder
ta: சார் அடைவை தானாக அமைத்து, காப்பகத்தை இங்கேயே பிரித்தெடு

[ctx: @action:inmenu Extract submenu in Dolphin context menu]
en: Extract
ta: பிரித்தெடு

[ctx: @action:inmenu Context menu shown when an archive is being drag'n'dropped]
en: Extract here
ta: இங்கு பிரித்தெடு

en: Ark
ta: ஆர்க்

en: KDE Archiving tool
ta: KDE காப்பகச் செயலி

en: (c) 1997-2019, The Ark Developers
ta: (c) 1997-2019, ஆர்க் நிரலாளர்கள்

en: Elvis Angelaccio
ta: எல்விஸ் ஆஞ்செலாசியோ

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Ragnar Thomsen
ta: ராக்னார் தாம்ஸன்

en: Maintainer, KF5 port
ta: பராமரிப்பாளர், KF5 ஆக்கம்

en: Raphael Kubo da Costa
ta: ராஃபெல் குபோ டா கோஸ்தா

en: Former Maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Harald Hvaal
ta: ஹாரல்டு ஹவால்

en: Henrique Pinto
ta: ஹென்ரிக் பின்ட்டோ

en: Helio Chissini de Castro
ta: ஹீலியோ சிஸ்ஸினி டி கெஸ்டுரோ

en: Former maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Georg Robbers
ta: ஜோர்கு ராபர்ஸ்

en: Advanced editing functionalities
ta: மேம்பட்ட திருத்த அம்சங்கள்

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Ideas, help with the icons
ta: யோசனைகள், சின்னங்களுக்கு உதவி

en: bkisofs code
ta: bkisofs நிரல்தொடர்கள்

en: URLs to open.
ta: திறக்க வேண்டிய முகவரிகள்.

en: Show a dialog for specifying the options for the operation (extract/add)
ta: செயல்பாட்டிற்கான விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான சாளரத்தை காட்டு (பிரித்தெடுப்பது/சேர்ப்பது)

en: Destination folder to extract to. Defaults to current path if not specified.
ta: எந்த அடைவிற்கு பிரித்தெடுக்க வேண்டும். குறிப்பிடப்படவில்லையெனில், தற்போதைய அடைவாக இருக்கும்.

note: i18n: ectx: label, entry (openDestinationFolderAfterExtraction), group (Extraction)
en: Open destination folder after extraction.
ta: பிரித்தெடுத்தபின் சேருமிட அடைவைத் திற.

en: Query the user for an archive filename and add specified files to it. Quit when finished.
ta: காப்பகத்தின் பெயரை பயனரிடம் கோரி அதில் குறிப்பிட்ட கோப்புகளை சேர்க்கவிடும். முடிந்தபின் வெளியேறும்

en: Add the specified files to 'filename'. Create archive if it does not exist. Quit when finished.
ta: குறிப்படப்படும் கோப்புகளை 'filename' என்பதில் சேர்க்கும். அப்பெயரில் ஓர் காப்பகம் இல்லையேல், அதை உருவாக்கும். முடிந்தபின் வெளியேறும்.

en: Change the current dir to the first entry and add all other entries relative to this one.
ta: முதல் பதிவுக்கு மாறி, மற்றப் பதிவுகளை அதைச் சார்ந்து புரிந்துகொள்ளும்.

en: Automatically choose a filename, with the selected suffix (for example rar, tar.gz, zip or any other supported types)
ta: உரிய பின்னொட்டுடன் (எ.கா. rar, tar.gz, zip, போன்ற ஆதரிக்கப்படும் வகைகள்) தானாக கோப்புப்பெயரை தேர்ந்தெடுக்கும்

en: Use the batch interface instead of the usual dialog. This option is implied if more than one url is specified.
ta: சாதாரண காட்சிமுறைக்கு பதிலாக, ஒரே நேரத்தில் பலவற்றைக் கையாள உதவும் batch இடைமுகப்பை பயன்படுத்தும். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முகவரிகள் குறிப்பிடப்பட்டிருந்தால், இத்தேர்வு தானாக இயக்கப்படும்.

en: The destination argument will be set to the path of the first file supplied.
ta: தரப்படும் முதல் கோப்பின் இருப்பிடம், சேருமிடமாக அமைக்கப்படும்.

en: Archive contents will be read, and if detected to not be a single folder or a single file archive, a subfolder with the name of the archive will be created.
ta: காப்பகத்தின் உள்ளடக்கம் படிக்கப்பட்டு, ஒரே கோப்பாகவோ ஒரே அடைவாகவோ அது கண்டறியப்படாத பட்சத்தில், காப்பகத்தின் பெயரில் ஓர் புதிய சார்-அடைவு உருவாக்கப்படும்.

en: List supported MIME types.
ta: ஆதரிக்கப்படும் மைம்வகைகளை பட்டியலிடும்.

en: Unable to find Ark's KPart component, please check your installation.
ta: ஆர்க்கின் KPart கூறை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. ஆர்க்கின் நிறுவலை சரிபாருங்கள்.

en: Sidebar
ta: ஓரப்பட்டை

en: Welcome Page
ta: வரவேற்புப் பக்கம்

en: Show the welcome page
ta: வரவேற்புப் பக்கத்தைக் காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: This switches between having a <emphasis>Menubar</emphasis> and having a <interface>Hamburger Menu</interface> button. Both contain mostly the same commands and configuration options.
ta: <emphasis>பட்டிப் பட்டைக்கு</emphasis> பதிலாக <interface>ஹாம்பர்கர் பட்டியையோ</interface> மாறாகவோ அமைக்க இது உதவும். பெரும்பாலும் இரண்டிலும் ஒரே கட்டளைகளும் விருப்பத்தேர்வுகளும் இருக்கும்.

en: Lock Sidebar
ta: ஓரப்பட்டையைப் பூட்டு

[ctx: to open an archive]
en: Open Archive
ta: காப்பகத்தை திற

en: Create New Archive
ta: புதிய காப்பகத்தை உருவாக்கு

en: Welcome to %1
ta: %1-க்கு நல்வரவு

en: No recent files
ta: சமீப கோப்புகள் இல்லை

en: Copy &Location
ta: &இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: &Open Containing Folder
ta: &கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: &Remove
ta: &நீக்கு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QScrollArea, WelcomeView)
en: Welcome
ta: நல்வரவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonOpenArchive)
en: Open Archive...
ta: காப்பகத்தை திற...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonNewArchive)
en: New Archive
ta: புதிய காப்பகத்தை உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, buttonClearRecentFiles)
en: Clear Recent Files
ta: சமீப கோப்புகளின் பட்டியலை காலியாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelRecentFiles)
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelHelp)
en: Help
ta: உதவி

note: i18n: ectx: property (text), widget (KUrlLabel, labelHomepage)
en: Visit homepage
ta: முகப்புப்பக்கத்திற்கு செல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (KUrlLabel, labelHandbook)
en: Read handbook
ta: கையேட்டை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBoxShowOnStartup)
en: Show on startup
ta: துவங்கும்போது காட்டு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, buttonClose)
en: Close Welcome Page
ta: வரவேற்புப் பக்கத்தை மூடு

en: Advanced Options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Add
ta: சேர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupCompressFiles)
en: Files/Folders to Compress
ta: சுருக்க வேண்டிய கோப்புகள்/அடைவுகள்

en: Compress to Archive
ta: காப்பகமாக சுருக்கு

en: No input files were given.
ta: உள்ளீட்டாக எந்த கோப்பும் தரப்படவில்லை.

en: You need to either supply a filename for the archive or a suffix (such as rar, tar.gz) with the <command>--autofilename</command> argument.
ta: உருவாக்க வேண்டிய காப்பகத்திற்கான பெயரையோ, <command>--autofilename</command> விருப்பத்துடன் பின்னொட்டையோ (rar, tar.gz போல) நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

[ctx: Default name of a newly-created multi-file archive]
en: Archive
ta: காப்பகம்

note: i18n: ectx: label, entry (showEncryptionWarning), group (General)
en: Whether to show a warning when creating zip archives with AES encryption.
ta: AES மறையாக்கத்தை பயன்படுத்தி zip காப்பகங்களை உருவாக்கும்போது எச்சரிக்க வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (defaultOpenAction), group (General)
en: Default action when opening archive entries.
ta: காப்பகத்திலுள்ளவற்றை திறக்கும்போது மேற்கொள்ள வேண்டிய இயல்பிருப்பு செயல்.

note: i18n: ectx: label, entry (closeAfterExtraction), group (Extraction)
en: Close Ark after extraction.
ta: பிரித்தெடுத்த பின் ஆர்க்கை மூடு.

note: i18n: ectx: label, entry (preservePaths), group (Extraction)
en: Preserve paths when extracting.
ta: பிரித்தெடுக்கும்போது பாதைகளை மாற்றாதே.

note: i18n: ectx: label, entry (extractToSubfolder), group (Extraction)
en: Extract to a subfolder if the archive has more than one top-level entry.
ta: காப்பகத்தின் முதல் மட்டத்தில் பல அடைவுகள் இருந்தால், அக்காப்பகத்தை ஓர் புதிய அடைவிற்குள் பிரித்தெடு.

note: i18n: ectx: label, entry (splitterSizes), group (MainWindow)
en: How the main window is divided.
ta: பிரதான சாளரம் எவ்வாறு பிரிக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: label, entry (showInfoPanel), group (MainWindow)
en: Whether to show the information panel.
ta: விவரப் பலகையைக் காட்ட வேண்டுமா.

note: i18n: ectx: label, entry (limitPreviewFileSize), group (Preview)
en: Whether to limit the preview according to file size.
ta: மிகப்பெரிய கோப்புகளுக்கு முன்தோற்றத்தைக் காட்டாதிருக்க வேண்டுமா.

note: i18n: ectx: label, entry (previewFileSizeLimit), group (Preview)
en: Preview file size limit in megabytes.
ta: முன்தோற்றத்திற்கான கோப்பளவு வரம்பு, மெகாபைட்டுகளில்

[ctx: @info]
en: Failed to locate program <filename>%1</filename> on disk.
ta: <filename>%1</filename> என்ற நிரலை வட்டில் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Extraction failed. Make sure that enough space is available.
ta: பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து. போதுமான அளவில் காலியிடம் உள்ளதா என்பதை உறுதி செய்யுங்கள்.

en: Extraction failed. Make sure you provided the correct password and that enough space is available.
ta: பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து. சரியான கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டீர்களா என்பதையும், போதுமான அளவில் காலியிடம் உள்ளதா என்பதையும் உறுதி செய்யுங்கள்.

[ctx: @info]
en: Could not move the extracted file to the destination directory. | Could not move the extracted files to the destination directory.
ta[0]: பிரித்தெடுத்த கோப்பை சேருமிட அடைவிற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.
ta[1]: பிரித்தெடுத்த கோப்புகளை சேருமிட அடைவிற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Extraction failed because the disk is full.
ta: வட்டில் இடமில்லாத‍தால் பிரித்தெடுத்தல் தோல்வியடைந்த‍து.

[ctx: @info]
en: Extraction failed: Incorrect password
ta: பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து: தவறான கடவுச்சொல்

en: Incorrect password.
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Ark does not currently support testing this archive.
ta: இப்படிப்பட்ட காப்பகத்தை சோதிப்பதை ஆர்க் ஆதரிக்காது.

en: Protection of the list of files is not possible with the %1 format.
ta: %1 வடிவத்தை பயன்படுத்தும்போது கோப்புகளின் பட்டியலை மறைக்க முடியாது.

en: Protection of the archive with password is not possible with the %1 format.
ta: %1 வடிவத்தை பயன்படுத்தும்போது காப்பகத்திற்கு கடவுச்சொல்லை அமைக்க முடியாது.

en: It is not possible to set compression level for the %1 format.
ta: %1 வடிவத்தை பயன்படுத்தும்போது சுருக்க அளவை மாற்றியமைக்க முடியாது.

en: It is not possible to set compression method for the %1 format.
ta: %1 வடிவத்தை பயன்படுத்தும்போது சுருக்க முறையை மாற்றியமைக்க முடியாது.

en: The %1 format does not support multi-volume archives.
ta: பல பகுதிகளைக் கொண்ட காப்பகங்களை %1 ஆதரிக்காது.

note: i18n: ectx: property (title), widget (KCollapsibleGroupBox, collapsibleCompression)
en: Compression
ta: சுருக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCompLevel1)
en: Level:
ta: அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCompLevel2)
en: Min
ta: பெரிய காப்பகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCompMethod)
en: Method:
ta: முறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCompLevel3)
en: Max
ta: சிறிய காப்பகம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (KCollapsibleGroupBox, collapsibleEncryption)
en: Password Protection
ta: கடவுச்சொல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEncMethod)
en: Encryption method:
ta: மறையாக்க முறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, encryptHeaderCheckBox)
en: Ask for password before showing the list of files in the archive
ta: காப்பகத்திலுள்ள கோப்புகளின் பட்டியலை பார்ப்பதற்கு கடவுச்சொல்லை கட்டாயப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (KMessageWidget, warningMsgWidget)
en: This encryption method may not be supported by older archiving software.
ta: இந்த மறையாக்க முறை, பழைய நிரல்களால் ஆதரிக்கப்படாமல் இருக்கலாம்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (KCollapsibleGroupBox, collapsibleMultiVolume)
en: Multi-volume Archive
ta: பல பகுதிகளை கொண்ட காப்பகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, multiVolumeCheckbox)
en: Create multi-volume archive
ta: பல பகுதிகளை கொண்ட காப்பகத்தை உருவாக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblVolumeSize)
en: Volume size:
ta: பகுதியின் அளவு:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_previewFileSizeLimit) i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, volumeSizeSpinbox)
en:  megabytes
ta:  மெகாபைட்டுகள்

[ctx: the argument is a file extension (the period is not a typo)]
en: Automatically add .%1
ta: .%1 என்பதை தானாக சேர்

en: The chosen password does not match the given verification password.
ta: இருமுறையும் வெவ்வேறு கடவுச்சொற்களை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Folder:
ta: அடைவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்:

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, filenameLineEdit)
en: Type archive name...
ta: காப்பகத்தின் பெயரை உள்ளிடுங்கள்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_typeLabel)
en: Type:
ta: வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Extension:
ta: வகைப்பெயர்

[ctx: @title:window]
en: Extract
ta: பிரித்தெடுத்தல்

en: Extract
ta: பிரித்தெடு

en: The subfolder name may not contain the character '/'.
ta: சார் அடைவின் பெயரில் '/' இருக்கக்கூடாது.

[ctx: @info]
en: The folder <filename>%1</filename> already exists. Are you sure you want to extract here?
ta: <filename>%1</filename> என்ற அடைவு ஏற்கனவேயுள்ளது. உறுதியாக காப்பகத்தை அங்கு பிரித்தெடுக்க வேண்டுமா?

en: Folder exists
ta: அடைவு ஏற்கனவேயுள்ளது

en: Extract here
ta: இங்கு பிரித்தெடு

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

[ctx: @info]
en: The folder <filename>%1</filename> could not be created.
ta: <filename>%1</filename> என்ற அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> already exists, but is not a folder.
ta: <filename>%1</filename> ஏற்கனவேயுள்ளது, ஆனால் அது ஓர் அடைவு அல்ல.

en: Please check your permissions to create it.
ta: அதை உருவாக்குவதற்கான் அனுமதி உள்ளதா என்பதை சரிபாருங்கள்.

en: Extract multiple archives
ta: பல காப்பகங்களை பிரித்தெடுப்பது

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ExtractionDialog)
en: Extraction Dialog
ta: பிரித்தெடுப்பு சாளரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, extractAllLabel)
en: Extract All Files
ta: எல்லா கோப்புகளையும் பிரித்தெடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, singleFolderGroup)
en: E&xtraction into subfolder:
ta: சார் அடைவிற்குள் &பிரித்தெடு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, openFolderCheckBox)
en: Open &destination folder after extraction
ta: &பிரித்தெடுத்தபின் சேருமிட அடைவைத் திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, closeAfterExtraction)
en: Close &Ark after extraction
ta: பிரித்தெடுத்தபின் &ஆர்க்கை மூடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, preservePaths)
en: &Preserve paths when extracting
ta: பிரித்தெடுக்கும்போது பாதைகளை &மாற்றாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoSubfolders)
en: &Automatically create subfolders
ta: &சார் அடைவுகளை தானாக உருவாக்கு

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, filesToExtractGroupBox)
en: Extract
ta: பிரித்தெடுப்பது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, selectedFilesButton)
en: Sele&cted files only
ta: &தேர்ந்தெடுக்கபட்ட கோப்புகள் மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, allFilesButton)
en: All &files
ta: &அனைத்து கோப்புகளும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_openDestinationFolderAfterExtraction)
en: Open destination folder after extraction
ta: பிரித்தெடுத்தபின் சேருமிட அடைவைத் திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_closeAfterExtraction)
en: Close Ark after extraction
ta: பிரித்தெடுத்தபின் ஆர்க்கை மூடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_preservePaths)
en: Preserve paths when extracting
ta: பிரித்தெடுக்கும்போது பாதைகளை மாற்றாதே

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_extractToSubfolder)
en: Whether to check by default the extraction into subfolder checkbox in the Extraction Dialog, when the archive has more than one top-level entry.
ta: பிரித்தெடுப்பு சாளரத்தில், 'சார்-அடைவுக்குள் பிரித்தெடு' எனும் தேர்வுப்பெட்டி இயல்பாக குறிக்கப்பட்டிருக்க வேண்டுமா.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_extractToSubfolder)
en: Extract to a subfolder if the archive has more than one top-level entry
ta: காப்பகத்தினுள் பல மேனிலைப் உருப்படிகள் இருந்தால் சார்-அடைவுக்கு பிரித்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: When clicking a file in an archive or pressing the Return key:
ta: காப்பகத்திலுள்ள கோப்பை கிளிக் செய்யும்போதோ Enter விசையை அழுத்தும்போதோ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton)
en: Pre&view the file with internal previewer
ta: &கோப்பின் முன்னோட்டத்தை உள்ளமை காட்டியில் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2)
en: Open the fi&le with associated application
ta: &உரிய செயலியில் கோப்பைத் திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_showEncryptionWarning)
en: Show a warning when creating zip archives with AES encryption
ta: AES மறையாக்கத்துடன் zip காப்பகங்களை உருவாக்கும்போது எச்சரி

en: No suitable plugin found. Ark does not seem to support this file type.
ta: உரிய செருகுநிரல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. இக்கோப்புவகையை ஆர்க் ஆதரிக்காத‍துபோல் தெரிகிறது.

en: Failed to load a suitable plugin. Make sure any executables needed to handle the archive type are installed.
ta: உரிய செருகுநிரலை இயக்க முடியவில்லை. இவ்வகையான காப்பகங்களை கையாள தேவையான நிரல்கள் நிறுவப்பட்டுள்ளனவா என்பதை சரிபாருங்கள்.

en: Could not load the archive because it contains ill-formed entries and might be a malicious archive.
ta: காப்பகத்தில் முறையற்ற பதிவுகள் உள்ளன. தீங்கு விளைவிக்கும் காப்பகமாக இருப்பதற்கு வாய்ப்புள்ளதால் இக்காப்பகம் ஏற்றப்படவில்லை.

en: Loading archive
ta: காப்பகம் ஏற்றப்படுகிறது

en: Archive
ta: காப்பகம்

en: No space available on device <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename> என்பதில் இடம் இல்லை

en: Extracting all files
ta: எல்லா கோப்புகளையும் பிரித்தெடுப்பது

note: i18np on purpose so this translation may properly be reused.
en: Extracting one file | Extracting %1 files
ta[0]: ஒரு கோப்பை பிரித்தெடுப்பது
ta[1]: %1 கோப்புகளை பிரித்தெடுப்பது

[ctx: extraction folder]
en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: Could not write to destination <filename>%1</filename>.<nl/>Check whether you have sufficient permissions.
ta: <filename>%1</filename> என்ற சேருமிடத்திற்கு எழுத முடியவில்லை.<nl/>உங்களுக்கு போதுமான அனுமதி உள்ளதா என்பதை சரிபாருங்கள்.

en: Compressing a file | Compressing %1 files
ta[0]: ஒரு கோப்பு சுருக்கப்படுகிறது
ta[1]: %1 கோப்புகள் சுருக்கப்படுகின்றன

en: Moving a file | Moving %1 files
ta[0]: ஒரு கோப்பு நகர்த்தப்படுகிறது
ta[1]: %1 கோப்புகள் நகர்த்தப்படுகின்றன

en: Copying a file | Copying %1 files
ta[0]: ஒரு கோப்பு நகலெடுக்கப்படுகிறது
ta[1]: %1 கோப்புகள் நகலெடுக்கப்படுகின்றன

en: Deleting a file from the archive | Deleting %1 files
ta[0]: காப்பகத்திலிருந்து ஒரு கோப்பு நீக்கப்படுகிறது
ta[1]: காப்பகத்திலிருந்து %1 கோப்புகள் நீக்கப்படுகின்றன

en: Adding comment
ta: குறிப்பு சேர்க்கப்படுகிறது

en: Testing archive
ta: காப்பகம் சோதிக்கப்படுகிறது

en: The plugin cannot be used because one or more required executables are missing. Check your installation.
ta: இச்செருகுநிரலுக்கு தேவையான சில நிரல்கள் நிறுவப்படாத‍தால் இதை பயன்படுத்த முடியாது. உங்கள் இயங்குதளத்தை சரிபாருங்கள்.

note: i18n: @title:column i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, kcfg_disabledPlugins)
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: @title:column i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, kcfg_disabledPlugins)
en: Description
ta: விவரணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_limitPreviewFileSize)
en: Disable preview for files larger than:
ta: இதைவிட பெரிய கோப்புகளின் முன்னோட்டத்தை காட்டாதே:

[ctx: @title:window]
en: Properties for %1
ta: %1-இன் பண்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (KSqueezedTextLabel, m_passwordValueLabel)
en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: yes (%1 volumes)
ta: ஆம் (%1 பகுதிகள்)

en: %1 file | %1 files
ta[0]: %1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: , %1 folder | , %1 folders
ta[0]: , %1 அடைவு
ta[1]: , %1 அடைவுகள்

en: only file contents (%1)
ta: கோப்புகளின் உள்ளடக்கம் மட்டும் (%1)

en: yes (%1)
ta: ஆம் (%1)

en: Calculating...
ta: கணிக்கப்படுகிறது...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Archive name:
ta: காப்பகத்தின் பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Archive type:
ta: காப்பகத்தின் வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Mime-type:
ta: மைம் வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Opened read-only:
ta: படிக்க-மட்டும் திறக்கப்பட்டள்ளதா:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_passwordLabel)
en: Password-protected:
ta: கடவுச்சொல் உள்ளதா:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Has comment:
ta: குறிப்பு உள்ளதா:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Number of entries:
ta: பதிவுகளின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Unpacked size:
ta: பிரித்தெடுத்தபின் அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Packed size:
ta: சுருக்கியதன் அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Compression ratio:
ta: சுருக்க விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Last modified:
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12)
en: MD5 hash:
ta: MD5 சரிகாண்தொகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_13)
en: SHA-1 hash:
ta: SHA-1 சரிகாண்தொகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_14)
en: SHA-256 hash:
ta: SHA-256 சரிகாண்தொகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_15)
en: Multi-volume:
ta: பல பகுதிகளுடையது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_16)
en: Compression method(s):
ta: சுருக்க முறை:

[ctx: @title:window]
en: File Already Exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> is password protected. Please enter the password.
ta: <filename>%1</filename> என்ற காப்பகத்திற்கு கடவுச்சொல் தேவை. கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: Incorrect password, please try again.
ta: தவறான கடவுச்சொல். மீண்டும் முயற்சியுங்கள்.

[ctx: @info]
en: The archive you're trying to open is corrupt.<nl/>Some files may be missing or damaged.
ta: நீங்கள் திறக்க முயற்சிக்கும் காப்பகம் சேதமடைந்துள்ளது.<nl/>அதிலுள்ள சில கோப்புகள் இல்லாமலோ சேதமடைந்தோ இருக்கலாம்.

[ctx: @title:window]
en: Corrupt archive
ta: சேதமடைந்த காப்பகம்

[ctx: @action:button]
en: Open as Read-Only
ta: படிக்க மட்டும் திற

[ctx: @action:button]
en: Don't Open
ta: திறக்காதே

en: Don't ask again.
ta: மீண்டும் கேட்காதே.

en: Error during extraction
ta: பிரித்தெடுக்கும்போது சிக்கல்

en: Extraction of the entry:<nl/>    <filename>%1</filename><nl/>failed with the error message:<nl/>    %2<nl/><nl/>Do you want to continue extraction?<nl/>
ta: இப்பதிவு:<nl/>    <filename>%1</filename><nl/>இச்சிக்கலால் தோல்வியடைந்த‍து:<nl/>    %2<nl/><nl/>பிரித்தெடுப்பதை தொடர வேண்டுமா?<nl/>

[ctx: Name of a file inside an archive]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: Uncompressed size of a file inside an archive]
en: Original Size
ta: உண்மையான அளவு

[ctx: Compressed size of a file inside an archive]
en: Compressed Size
ta: சுருக்கப்பட்ட அளவு

[ctx: Compression rate of file]
en: Rate
ta: வீதம்

[ctx: File's owner username]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

[ctx: File's group]
en: Group
ta: குழு

[ctx: File permissions]
en: Mode
ta: அனுமதிகள்

[ctx: CRC hash code]
en: CRC checksum
ta: CRC சரிகாண்தொகை

[ctx: BLAKE2 hash code]
en: BLAKE2 checksum
ta: BLAKE2 சரிகாண்தொகை

[ctx: Compression method]
en: Method
ta: முறை

[ctx: File version]
en: Version
ta: பதிப்பு

[ctx: Timestamp]
en: Date
ta: தேதி

en: Adding files is not supported for this archive.
ta: இக்காப்பத்தில் கோப்புகளை சேர்ப்பது ஆதரிக்கப்படாத‍து.

en: You can only add local files to an archive.
ta: இக்கணினியிலுள்ள கோப்புகளையே காப்பகத்தில் சேர்க்க முடியும்.

note: i18n: ectx: Menu (archive)
en: &Archive
ta: காப்பகப்படுத்து

note: i18n: ectx: Menu (ark_file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ta: &உதவி

en: Closing preview
ta: முன்னோட்டம் மூடப்படுகிறது

en: Please wait while the preview is being closed...
ta: முன்னோட்டத்தை மூடும்வரை காத்திருங்கள்...

en: The internal viewer cannot preview this file.
ta: இக்கோப்பை உள்ளமை காட்டியில் பார்க்க முடியாது.

en: The internal viewer cannot preview this type of file<nl/>(%1).<nl/><nl/>Do you want to try to view it as plain text?
ta: இவ்வகையான கோப்பை உள்ளமை காட்டியில் பார்க்க முடியாது<nl/>(%1).<nl/><nl/> அதை சாதாரண உரைக்கோப்பாக பார்க்க முயற்சிக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Cannot Preview File
ta: கோப்பின் முன்னோட்டத்தை காட்ட முடியாது

[ctx: @action:button]
en: Preview as Text
ta: உரையாக காட்டு

en: The internal viewer cannot preview this unknown type of file.<nl/><nl/>Do you want to try to view it as plain text?
ta: தெரியாத வகையான இக்கோப்பை உள்ளமை காட்டியில் பார்க்க முடியாது.<nl/><nl/> அதை சாதாரண உரைக்கோப்பாக பார்க்க முயற்சிக்கலாமா?

[ctx: @action]
en: About Viewer Component
ta: காட்டி கூறை பற்றி

en: No archive loaded
ta: எந்த காப்பகமும் ஏற்றப்படவில்லை

en: Symbolic Link
ta: குறியிணைப்பு

en: Unknown size
ta: தெரியாத அளவு

en: One file selected | %1 files selected
ta[0]: ஒரு கோப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 கோப்புகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளன

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, InformationPanel)
en: Information Panel
ta: விவர பலகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, additionalInfo)
en: Unknown file type
ta: தெரியாத கோப்புவகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_ownerLabel)
en: Owner:
ta: உரிமையாளர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_groupLabel)
en: Group:
ta: குழு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_targetLabel)
en: Target:
ta: இலக்கு:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, JobTrackerWidget)
en: Job Tracker
ta: பணி கண்காணிப்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, descriptionLabel)
en: <b>Job Description</b>
ta: <b>பணியின் விவரணம்</b>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, informationLabel)
en: Some Information about the job
ta: பணியை பற்றிய சில விவரங்கள்

en: Files with the following paths already exist. Remove them if you really want to overwrite.
ta: இப்பாதைகளைக்கொண்ட கோப்புகள் ஏற்கனவேயுள்ளன. அவற்றை மேலெழுத விரும்பினால், அவற்றை அகற்றுங்கள்.

en: Files with the following paths already exist. Do you want to continue overwriting them?
ta: இப்பாதைகளைக்கொண்ட கோப்புகள் ஏற்கனவேயுள்ளன. அவற்றை மேலெழுத வேண்டுமா?

en: Comment
ta: குறிப்பு

en: Comment has been modified.
ta: குறிப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Save
ta: சேமி

en: Type to search...
ta: தேட தட்டச்சிடவும்...

[ctx: @info]
en: Ark can extract archives to local destinations only.
ta: ஆர்க்கால் உள்ளமை இடங்களுக்கு மட்டும்தான் காப்பகங்களை பிரித்தெடுக்க முடியும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Information Panel
ta: விவர பலகையை காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Save Copy As...
ta: நகலெடுத்து இவ்வாறு சேமி...

[ctx: open a file with external program]
en: &Open in External Application
ta: &வெளி செயலியில் திற

[ctx: open a file with external program]
en: Open &With...
ta: &இதனால் திற...

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to open the selected file with an external program
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்பை இன்னொரு செயலியில் திறக்க கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: to preview a file inside an archive]
en: Pre&view
ta: &முன்னோட்டம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to preview the selected file
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்பின் முன்னோட்டத்தை காண கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @action:inmenu]
en: E&xtract All
ta: &அனைத்தையும் பிரித்தெடு

en: Click to open an extraction dialog, where you can choose how to extract all the files in the archive
ta: காப்பகத்திலுள்ள அனைத்து கோப்புகளையும் எவ்வாறு பிரித்தெடுக்க வேண்டுமென்பதை அமைக்க உதவும் சாளரத்தை திறக்க இதை கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @action:inmenu]
en: &Extract
ta: &பிரித்தெடு

en: Click to open an extraction dialog, where you can choose to extract either all files or just the selected ones
ta: காப்பகத்திலுள்ள அனைத்து கோப்புகளையோ, சில கோப்புகளையோ பிரித்தெடுக்க விடும் சாளரத்தை திறக்க இதை கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Add &Files...
ta: &கோப்புகளைச் சேர்...

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to add files to the archive
ta: காப்பகத்தில் கோப்புகளை சேர்க்க இதை கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @action]
en: Remove from Archive
ta: காப்பகத்திலிருந்து நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: &Properties
ta: ப&ண்புகள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to see properties for archive
ta: காப்பகத்தின் பண்புகளை பார்க்க இதை கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to add or edit comment
ta: குறிப்பை சேர்க்கவோ திருத்தவோ இதை கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @action:inmenu]
en: &Test Integrity
ta: &ஒழுங்கை சரிபார்

[ctx: @info:tooltip]
en: Click to test the archive for integrity
ta: காப்பகம் சேதமடைந்துள்ளதா என்பதை சோதிக்க இதை கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @action:inmenu mutually exclusive with Add &Comment]
en: Edit &Comment
ta: கு&றிப்பை திருத்து

[ctx: @action:inmenu mutually exclusive with Edit &Comment]
en: Add &Comment
ta: கு&றிப்பைச் சேர்

en: The archive passed the integrity test.
ta: காப்பகம் ஒழுங்காக உள்ளது.

en: Test Results
ta: சோதனையின் முடிவுகள்

en: The archive failed the integrity test.
ta: காப்பகம் ஒழுங்காக இல்லை.

en: Extract To...
ta: இதற்கு பிரித்தெடு...

en: Quick Extract To...
ta: இதற்கு எளிதில் பிரித்தெடு...

[ctx: @title:tab]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title:tab]
en: Extraction
ta: பிரித்தெடுப்பது

[ctx: @title:tab]
en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

[ctx: @title:tab]
en: Previews
ta: முன்தோற்றங்கள்

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> is a directory.
ta: <filename>%1</filename> அடைவாகும்.

[ctx: @info]
en: Could not overwrite <filename>%1</filename>. Check whether you have write permission.
ta: <filename>%1</filename> என்பதை மேலெழுத முடியவில்லை. அதற்கு எழுதுவதற்கான அனுமதி உங்களிடம் உள்ளதா என பாருங்கள்.

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> will be created as soon as you add a file.
ta: நீங்கள் ஒரு கோப்பை சேர்த்தால், <filename>%1</filename> என்ற காப்பகம் உருவாக்கப்படும்.

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> was not found.
ta: <filename>%1</filename> என்ற காப்பகம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> could not be loaded, as it was not possible to read from it.
ta: <filename>%1</filename> என்ற காப்பகத்தை படிக்க முடியாத‍தால் அது ஏற்றப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> already exists. Do you wish to overwrite it?
ta: <filename>%1</filename> என்ற காப்பகம் ஏற்கனவேயுள்ளது. அதனை மேலெழுத வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: File Exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

[ctx: @info]
en: The archive is empty or Ark could not open its content.
ta: காப்பகத்தில் ஏதுமில்லை, அல்லது ஆர்க்கால் அதை திறக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Ark does not currently support ISO files with UDF filesystem.
ta: UDF கோப்பு முறைமையைக் கொண்ட ISO கோப்புகளை ஆர்க் ஆதரிக்காது.

[ctx: @info]
en: Loading the archive <filename>%1</filename> failed with the following error:<nl/><message>%2</message>
ta: <filename>%1</filename> என்ற காப்பகத்தை ஏற்றுவது, இச்சிக்கலால் தோல்வியடைந்த‍து:<nl/><message>%2</message>

en: Ark cannot open symlinks.
ta: ஆர்க்கால் குறியிணைப்புகளை (symlink-களை) திறக்க முடியாது.

en: The file <filename>%1</filename> was modified. Do you want to update the archive?
ta: <filename>%1</filename> என்ற கோப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது. காப்பகத்தை புதுப்பிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: File Modified
ta: கோப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது

[ctx: @action:button]
en: Update
ta: புதுப்பி

[ctx: @action:button]
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

[ctx: @title:window]
en: Add Files
ta: கோப்புகளை சேர்த்தல்

[ctx: @title:window]
en: Add Files to %1
ta: %1 என்பதில் கோப்புகளை சேர்த்தல்

en: Filename can't contain slashes and can't be equal to "." or ".."
ta: கோப்பின் பெயரில் சாய்கோடுகள் (/) இருக்கக்கூடாது. மேலும், அது "." அல்லது ".." ஆக இருக்கக்கூடாது.

en: Folders can't be moved into themselves.
ta: அடைவை தனக்குள் நகர்த்த முடியாது.

en: Moving a folder into itself
ta: அடைவை தனக்குள் நகர்த்துவது

en: Entries with the same names can't be pasted to the same destination.
ta: ஒரே பெயரைக்கொண்டவற்றை ஒரே இடத்தில் ஒட்ட முடியாது.

[ctx: @info]
en: Deleting this file is not undoable. Are you sure you want to do this? | Deleting these files is not undoable. Are you sure you want to do this?
ta[0]: இக்கோப்பை நீக்குவதை திரும்பப்பெற முடியாது. உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?
ta[1]: இக்கோப்புகளை நீக்குவதை திரும்பப்பெற முடியாது. உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete File | Delete Files
ta[0]: கோப்பை நீக்குதல்
ta[1]: கோப்புகளை நீக்குதல்

[ctx: @title:window]
en: Save Copy As
ta: நகலை இவ்வாறு சேமிப்பது

[ctx: @info]
en: The archive could not be saved as <filename>%1</filename>. Try saving it to another location.
ta: காப்பகத்தை <filename>%1</filename> என்று சேமிக்க முடியவில்லை. வேறிடத்தில் சேமித்து பாருங்கள்.

[ctx: @info]
en: The archive <filename>%1</filename> does not exist anymore, therefore it cannot be copied to the specified location.
ta: <filename>%1</filename> என்ற காப்பகம் இப்போது இல்லாத‍தால், அதை குறிப்பிட்ட இடத்திற்கு நகலெடுக்க முடியாது.

en: Listing the archive failed.
ta: காப்பகத்திலுள்ளவற்றை பட்டியலிடுவது தோல்வியடைந்த‍து.

en: Extraction failed due to an unknown error.
ta: பிரித்தெடுப்பது, தெரியாத சிக்கலால் தோல்வியடைந்தது.

en: Extraction failed due to one or more corrupt files. Any extracted files may be damaged.
ta: ஒழுங்கற்ற கோப்புகளால் பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து. பிரித்தெடுக்கப்பட்டுள்ள கோப்புகள் சேதமடைந்தவையாக இருக்கலாம்.

en: Delete operation failed. Try upgrading 7z or disabling the 7z plugin in the configuration dialog.
ta: நீக்குவது தோல்வியடைந்த‍து. 7z-ஐ புதுப்பியுங்கள், அல்லது அமைப்புகளில் 7z செருகுநிரலை முடக்குங்கள்.

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Failed to find all archive volumes.
ta: காப்பகத்தின் சில பகுதிகளை (volume-களை) கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Your unrar executable is version %1, which is too old to handle this archive. Please update to a more recent version.
ta: உங்கள் unrar நிரலின் பதிப்பு %1 ஆகும். அப்பதிப்பு, இக்காப்பகத்தை கையாளக்கூடிய பதிப்புகளைவிட பழையது. சமீபத்திய பதிப்பை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Unrar reported a non-RAR archive. The installed unrar version (%1) is old. Try updating your unrar.
ta: இது RAR காப்பகமே இல்லையென unrar கூறுகிறது. நிறுவப்பட்டுள்ள unrar பதிப்பு (%1) பழையதாக இருந்தால் இவ்வாறு ஆகும். unrar-ஐ புதுப்பித்து பாருங்கள்.

en: One or more wrong checksums
ta: தவறான சரிகாண்தொகை(கள்)

en: Extraction failed.
ta: பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்தது.

en: Not enough memory for loading the archive.
ta: காப்பகத்தை ஏற்ற போதிய நினைவிடம் இல்லை.

en: Wrong password.
ta: தவறான கடவுச்சொல்.

en: Extraction failed due to unsupported compression method (%1).
ta: ஆதரிக்கப்படாத சுருக்க முறை (%1) பயன்படுத்தப்பட்டதால் பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து.

en: Extraction failed due to unsupported encryption method.
ta: ஆதரிக்கப்படாத மறையாக்க முறை பயன்படுத்தப்பட்டதால் பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து.

[ctx: referred to compression method]
en: unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: @info]
en: Fatal error, extraction aborted.
ta: முறிவுண்டாக்கும் சிக்கல், பிரித்தெடுப்பது நிறுத்தப்பட்டது.

en: The archive reader could not be initialized.
ta: காப்பக படிப்பியை துவக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Archive corrupted or insufficient permissions.
ta: காப்பகம் சேதமடைந்துள்ளது, அல்லது போதிய அனுமதி இல்லை.

[ctx: @info]
en: Failed to create a temporary file for writing data.
ta: தரவுகளை எழுத தற்காலிக கோப்பை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்த‍து.

en: The archive writer could not be initialized.
ta: காப்பக எழுதியை துவக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not open the archive for writing entries.
ta: காப்பகத்தில் எழுதுமாறு அதை திறக்க முடியவில்லை.

en: The compression type '%1' is not supported by Ark.
ta: '%1' என்ற சுருக்க முறை, ஆர்க்கால் ஆதரிக்கப்படாத‍து.

[ctx: @info]
en: Could not set the compression method.
ta: சுருக்க முறையை அமைக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not set the compression level.
ta: சுருக்க அளவை அமைக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not compress entry, operation aborted.
ta: உருப்படியை சுருக்க முடியவில்லை, பணி கைவிடப்பட்டது.

[ctx: @info Error in a message box]
en: Could not compress entry.
ta: உருப்படியை சுருக்க முடியவில்லை.

en: Failed to open archive: %1
ta: காப்பகத்தை திறக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to write archive.
ta: காப்பகத்தை எழுத முடியவில்லை.

en: Failed to add entry: %1
ta: பதிவை சேர்க்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to set compression options for entry: %1
ta: பதிவிற்கான சுருக்க விருப்பங்களை அமைக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to read metadata for entry: %1
ta: பதிவிற்கான மேனிலைத் தரவை (metadata-வை) படிக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to delete entry: %1
ta: பதிவை நீக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to create directory: %1
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to open '%1':<nl/>%2
ta: '%1' என்பதை திறக்க முடியவில்லை:<nl/>%2

en: Failed to open file for writing: %1
ta: எழுதவதற்காக கோப்பை திறப்பது தோல்வியடைந்த‍து: %1

en: Failed to read data for entry: %1
ta: பதிவிற்கான தரவை படிப்பது தோல்வியடைந்த‍து: %1

en: Failed to write data for entry: %1
ta: பதிவிற்கான தரவை எழுதுவது தோல்வியடைந்த‍து: %1

en: Failed to locate entry: %1
ta: பதிவை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to move entry: %1
ta: பதிவை நகர்த்த முடியவில்லை: %1

en: Failed to copy entry: %1
ta: பதிவை நகலெடுக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to set metadata for entry: %1
ta: பதிவின் மேனிலைத் தரவை (metadata-வை) அமைக்க முடியவில்லை: %1
