artikulate - en to ml translation catalogue (46 entries)

[ctx: Language Title]
en: Bengali
ml: ബംഗാളി

[ctx: Language Title]
en: Catalan
ml: കറ്റാലൻ

[ctx: Language Title]
en: German
ml: ജർമൻ

[ctx: Language Title]
en: Dutch
ml: ഡച്ച്

[ctx: Language Title]
en: British English
ml: ബ്രിട്ടീഷ് ഇംഗ്ലീഷ്

[ctx: Language Title]
en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

[ctx: Language Title]
en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

[ctx: Language Title]
en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

[ctx: Language Title]
en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

[ctx: Language Title]
en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

[ctx: Language Title]
en: Marathi
ml: മറാത്തി

[ctx: Language Title]
en: Polish
ml: പോളിഷ്

[ctx: Language Title]
en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

[ctx: @title:column]
en: Learning Goal
ml: പഠന ലക്ഷ്യം

en: Open Image
ml: ചിത്രം തുറക്കുക

en: Image Files (*.png *.jpg *.bmp)
ml: ചിത്രം അടങ്ങുന്ന ഫയലുകൾ

note: i18n: ectx: label, entry (TrainingPhraseFont), group (artikulate)
en: Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: New Unit
ml: പുതിയ യൂണിറ്റ്

[ctx: @info:credit Role]
en: Original Author
ml: യഥാർത്ഥ രചയിതാവ്

[ctx: @item:inlistbox:]
en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

[ctx: @title:column]
en: Language
ml: ഭാഷ

en: Words
ml: വാക്കുകള്‍

en: Sentences
ml: വരികൾ

en: Paragraphs
ml: ഖണ്ഡിക

[ctx: @title:column]
en: Phoneme
ml: ശബ്ദമിശ്രണം

[ctx: @title:column]
en: Profile
ml: പ്രൊഫൈൽ

[ctx: @title:column]
en: Unit
ml: യൂണിറ്റ്

en: Language:
ml: ഭാഷ:

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Existing Recording:
ml: നിലവിലുള്ള റെക്കോർഡിംഗ്

en: Create New Recording:
ml: പുതിയ റെക്കോർഡിംഗ് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Dismiss
ml: നിരസിക്കുക

en: Difficulty:
ml: ബുദ്ധിമുട്ട്

en: Word
ml: വാക്ക്

en: Learner
ml: വിദ്യാർത്ഥി

en: Favorite Languages
ml: പ്രിയപ്പെട്ട ഭാഷകൾ

en: Edit
ml: എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Clear Image
ml: ചിത്രം  നീക്കം ചെയ്യുക

en: Name
ml: പേരു്

en: Change Image
ml: ചിത്രം മാറ്റുക

en: Done
ml: ചെയ്തു

en: Play
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Record
ml: രേഖ

en: Attempts
ml: ശ്രമങ്ങൾ

en: Skip
ml: ഒഴിവാക്കുക
