at-spi2-core master - en to kn translation catalogue (157 entries)

en: AT-SPI: Unknown signature %s for RemoveAccessible
kn: AT-SPI: RemoveAccessible ಗಾಗಿ ಗೊತ್ತಿರದ ಸಹಿ %s

en: AT-SPI: Error calling getRoot for %s: %s
kn: AT-SPI: %s ಗಾಗಿ getRoot ಅನ್ನು ಕರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: AT-SPI: Error in GetItems, sender=%s, error=%s
kn: AT-SPI: GetItems ನಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ, ಕಳುಹಿಸಿದವರು=%s, ದೋಷ=%s

en: AT-SPI: Called _atspi_dbus_return_accessible_from_message with strange signature %s
kn: AT-SPI: %s ಎಂಬ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಸಹಿಯೊಂದಿಗೆ _atspi_dbus_return_accessible_from_message ಅನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: AT-SPI: Called _atspi_dbus_return_hyperlink_from_message with strange signature %s
kn: AT-SPI: %s ಎಂಬ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಸಹಿಯೊಂದಿಗೆ _atspi_dbus_return_hyperlink_from_message ಅನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: AT-SPI: AddAccessible with unknown signature %s
kn: AT-SPI: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಹಿ %s ಯೊಂದಿಗೆ RemoveAccessible

en: AT-SPI: Could not get the display
kn: AT-SPI: ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: AT-SPI: Accessibility bus not found - Using session bus.
kn: AT-SPI: ನಿಲುಕಣಾ ಬಸ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ - ಅಧಿವೇಶನದ ಬಸ್‌ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: AT-SPI: Couldn't connect to bus: %s
kn: AT-SPI: ಬಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: AT-SPI: Couldn't register with bus: %s
kn: AT-SPI: ಬಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: The application no longer exists
kn: ಅನ್ವಯವು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: AT-SPI: expected a variant when fetching %s from interface %s; got %s
kn: AT-SPI: %s ಅನ್ನು %s ಎಂಬ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದಿಂದ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ವೇರಿಯಂಟ್ ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು; %s ದೊರೆತಿದೆ

en: atspi_dbus_get_property: Wrong type: expected %s, got %c
kn: atspi_dbus_get_property: ತಪ್ಪಾದ ಬಗೆ: %s ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು, %c ದೊರೆತಿದೆ

en: AT-SPI: Unknown interface %s
kn: AT-SPI: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ %s

en: AT-SPI: expected 2 values in states array; got %d
kn: AT-SPI: ಸ್ಥಿತಿಗಳ ವ್ಯೂಹದಿಂದ 2 ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು; %d ದೊರೆತಿದೆ

en: Streamable content not implemented
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ ಮಾಡಬಹುದಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: called atspi_event_listener_register_from_callback with a NULL event_type
kn: atspi_event_listener_register_from_callback ಅನ್ನು ಒಂದು NULL event_type ಇಂದ ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Got invalid signature %s for signal %s from interface %s
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಹಿ %s ದೊರೆತಿದೆ, %s ಎಂಬ ಸಂಜ್ಞೆಗಾಗಿ, %s ಎಂಬ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದಿಂದ

en: Selected Link
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕೊಂಡಿ

en: Specifies whether the AtkHyperlink object is selected
kn: AtkHyperlink ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆಯೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Number of Anchors
kn: ಆಂಕರ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of anchors associated with the AtkHyperlink object
kn: AtkHyperlink ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಆಂಕರ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: End index
kn: ಅಂತ್ಯದ ಇಂಡೆಕ್ಸ್‍

en: The end index of the AtkHyperlink object
kn: AtkHyperlink ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ನ ಅಂತ್ಯದ ಇಂಡೆಕ್ಸ್‍

en: Start index
kn: ಆರಂಭದ ಇಂಡೆಕ್ಸ್‍

en: The start index of the AtkHyperlink object
kn: AtkHyperlink ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ನ ಆರಂಭದ ಇಂಡೆಕ್ಸ್‍

en: invalid
kn: ಅಮಾನ್ಯ

en: accelerator label
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕ ಲೇಬಲ್

en: alert
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: animation
kn: ಅನಿಮೇಶನ್

en: arrow
kn: ತೀರ

en: calendar
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್

en: canvas
kn: ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್

en: check box
kn: ಗುರುತು ಪೆಟ್ಟಿಗೆ

en: check menu item
kn: ಮೆನು ಅಂಶವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸು

en: color chooser
kn: ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: column header
kn: ಕಾಲಂ ಹೆಡರ್

en: combo box
kn: ಕಾಂಬೋ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ

en: dateeditor
kn: ದಿನಾಂಕ-ಸಂಪಾದಕ

en: desktop icon
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಚಿಹ್ನೆ

en: desktop frame
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಚೌಕಟ್ಟು

en: dial
kn: ಕರೆ

en: dialog
kn: ಸಂವಾದ

en: directory pane
kn: ಕೋಶ ಫಲಕ

en: drawing area
kn: ಬರೆಯುವ ಜಾಗ

en: file chooser
kn: ಕಡತ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: filler
kn: ತುಂಬಿಸುವವ

note: I know it looks wrong but that is what Java returns
en: fontchooser
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: frame
kn: ಚೌಕಟ್ಟು

en: glass pane
kn: ಗಾಜಿನ ಫಲಕ

en: html container
kn: html ಒಳಗೊಂಡಿರುವ

en: icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: image
kn: ಚಿತ್ರ

en: internal frame
kn: ಒಳಗಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

en: layered pane
kn: ಪದರು ಪದರಾದ ಫಲಕ

en: list
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: list item
kn: ಅಂಶ ಪಟ್ಟಿ

en: menu
kn: ಪರಿವಿಡಿ

en: menu bar
kn: ಮೆನು ಪಟ್ಟಿ

en: menu item
kn: ಮೆನು ಅಂಶ

en: option pane
kn: ಆಯ್ಕೆ ಫಲಕ

en: page tab
kn: ಪುಟದ ಟ್ಯಾಬ್

en: page tab list
kn: ಪುಟದ ಟ್ಯಾಬ್ ಪಟ್ಟಿ

en: panel
kn: ಮುಖ್ಯ ಪಟ್ಟಿ

en: password text
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಪಠ್ಯ

en: popup menu
kn: ಪುಟಿಕೆ ಮೆನು

en: progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: push button
kn: ಒತ್ತು ಗುಂಡಿ

en: radio button
kn: ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿ

en: radio menu item
kn: ರೇಡಿಯೋ ಮೆನು ಅಂಶ

en: root pane
kn: ಮೂಲ ಫಲಕ

en: row header
kn: ಸಾಲು ಹೆಡರ್

en: scroll bar
kn: ಚಲನ ಪಟ್ಟಿ

en: scroll pane
kn: ಚಲನ ಫಲಕ

en: separator
kn: ವಿಭಜಕ

en: slider
kn: ಸ್ಲೈಡರ್

en: split pane
kn: ಸೀಳು ಫಲಕ

en: spin button
kn: ತಿರುಗು ಗುಂಡಿ

en: statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: table
kn: ಟೇಬಲ್

en: table cell
kn: ಟೇಬಲ್ ಸೆಲ್

en: table column header
kn: ಟೇಬಲ್ ಕಾಲಂ ಹೆಡರ್

en: table row header
kn: ಟೇಬಲ್ ಸಾಲು ಹೆಡರ್

en: tear off menu item
kn: ಮೆನು ಅಂಶವನ್ನು ಹರಿದು ಹಾಕು

en: terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್

en: text
kn: ಪಠ್ಯ

en: toggle button
kn: ಹೊರಳು ಗುಂಡಿ

en: tool bar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: tool tip
kn: ಉಪಕರಣ ಸಲಹೆ

en: tree
kn: ವೃಕ್ಷ

en: tree table
kn: ಟ್ರೀ ಟೇಬಲ್

en: unknown
kn: ಗೊತ್ತಾಗದ

en: viewport
kn: ನೋಟದ ಮಿತಿ

en: window
kn: ಕಿಟಕಿ

en: header
kn: ಶಿರೋ ಲೇಖ

en: footer
kn: ಪಾದ ಲೇಖ

en: paragraph
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್

en: ruler
kn: ಅಳತೆಗೋಲು

en: application
kn: ಅನ್ವಯ

en: autocomplete
kn: ಸ್ವಯಂಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆ

en: edit bar
kn: ಸಂಪಾದನೆಯ ಪಟ್ಟಿ

en: embedded component
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ ಘಟಕ

en: entry
kn: ನಮೂದು

en: chart
kn: ನಕ್ಷೆ

en: caption
kn: ಶಿರೋನಾಮ

en: document frame
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: heading
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: page
kn: ಪುಟ

en: section
kn: ವಿಭಾಗ

en: redundant object
kn: ಅನವಶ್ಯಕ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍

en: form
kn: ಫಾರ್ಮ್

en: link
kn: ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿ

en: input method window
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಕ್ರಮದ ವಿಂಡೊ

en: table row
kn: ಟೇಬಲ್ ಅಡ್ಡಸಾಲು

en: tree item
kn: ವೃಕ್ಷ ಅಂಶ

en: document spreadsheet
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್

en: document presentation
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪ್ರಸೆಂಟೇಶನ್

en: document text
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಟೆಕ್ಸ್ಟ್‍

en: document web
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಜಾಲ

en: document email
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಇಮೈಲ್

en: comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: list box
kn: ಪಟ್ಟಿ ಚೌಕ

en: grouping
kn: ಗುಂಪುಗೊಳಿಕೆ

en: image map
kn: ಚಿತ್ರ ನಕ್ಷೆ

en: notification
kn: ಸೂಚನೆಗಳು

en: info bar
kn: ಮಾಹಿತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Accessible Name
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಹೆಸರು

en: Object instance’s name formatted for assistive technology access
kn: ಸಹಾಯಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ನಿಲುಕಣೆ(ಅಸ್ಸಿಸ್ಟಿವ್ ಟೆಕ್ನೊಲಜಿ ಅಕ್ಸೆಸ್) ಗೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಸನ್ನಿವೇಶದ(ಇನ್‍ಸ್ಟೆನ್ಸ್‍) ಹೆಸರು

en: Accessible Description
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ವಿವರಣೆ

en: Description of an object, formatted for assistive technology access
kn: ಸಹಾಯಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ನಿಲುಕಣೆ(ಅಸ್ಸಿಸ್ಟಿವ್ ಟೆಕ್ನೊಲಜಿ ಅಕ್ಸೆಸ್) ಗೆ ಹೊಂದುವಂತಹ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ನ ವಿವರಣೆ

en: Accessible Parent
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಮೂಲ

en: Is used to notify that the parent has changed
kn: ಮೂಲವು ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: Accessible Value
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಮೌಲ್ಯ

en: Is used to notify that the value has changed
kn: ಮೌಲ್ಯವು ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: Accessible Role
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಪಾತ್ರ

en: The accessible role of this object
kn: ಪಾತ್ರವು ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: Accessible Layer
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಪದರ

en: The accessible layer of this object
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ನ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಪರದೆ

en: Accessible MDI Value
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ MDI ಮೌಲ್ಯ

en: The accessible MDI value of this object
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ನ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ MDI ಮೌಲ್ಯ

en: Accessible Table Caption
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Is used to notify that the table caption has changed; this property should not be used. accessible-table-caption-object should be used instead
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ಶಿರೊನಾಮ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ; ಈ ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಬಳಸಬಾರದು. ಇದರ ಬದಲು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ-ಟೇಬಲ್-ಶಿರೊನಾಮ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು

en: Accessible Table Column Header
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಕಾಲಂ ಹೆಡರ್

en: Is used to notify that the table column header has changed
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ಕಾಲಂ ಹೆಡರ್ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Accessible Table Column Description
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಕಾಲಂ ವಿವರಣೆ

en: Is used to notify that the table column description has changed
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ಕಾಲಂ ವಿವರಣೆ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Accessible Table Row Header
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಸಾಲು ಹೆಡರ್

en: Is used to notify that the table row header has changed
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ಸಾಲಿನ ಹೆಡರ್ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Accessible Table Row Description
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಸಾಲು ವಿವರಣೆ

en: Is used to notify that the table row description has changed
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ರೊ ವಿವರಣೆ ಬದಲಾಗಿದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Accessible Table Summary
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಸಾರಾಂಶ

en: Is used to notify that the table summary has changed
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ಸಾರಂಶ ಬದಲಾಗಿದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Accessible Table Caption Object
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍

en: Is used to notify that the table caption has changed
kn: ಟೇಬಲ್ ನ ಶಿರೊನಾಮ ಬದಲಾಗಿದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Number of Accessible Hypertext Links
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ AtkHypertext ಕೊಂಡಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of links which the current AtkHypertext has
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ AtkHypertext ಹೊಂದಿರುವ ಕೊಂಡಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ
