atomix - en to am translation catalogue (26 entries)

en: E_xit
am: ውጣ (_X)

en: End a game
am: ጨዋታውን ጨርስ

en: Exit game
am: ከጨዋታን ውጣ

en: Reset level
am: ደረጃን እንደነበረ አድረግ

en: Set preferences
am: ምርጫዎችን ይምረጡ

en: Skip _level
am: ደረጃን ዝለል (_L)

en: Start a new game
am: አዲስ ጨዋታ ጀምር

en: Undo the last move
am: መጨረሻ የተንቀሳቀሰው ይመለስ

en: View highscores
am: ትልቅ ነጥቦች አሳይ

en: _About
am: ስለ (_A)

en: _Continue game
am: ጨዋታን ቀጥል (_C)

en: _Edit
am: አስተካክል (_E)

en: _End Game
am: ጨዋታውን ጨርስ (_E)

en: _Game
am: _ጨዋታ (_G)

en: _Help
am: _መረጃ (_H)

en: _New Game
am: አዲስ ጨዋታ (_N)

en: _Pause game
am: ጨዋታውን ለጥቂት ጊዜ አሳርፍ (_P)

en: _Preferences ...
am: ምርጫዎች... (_P)

en: _Scores ...
am: ነጥቦች... (_S)

en: _Undo move
am: _የተንቀሳቀሰው ይመለስ

en: No level found.
am: ምንም ደረጃ አልተገኘም።

en: Atomix
am: አቶሚክስ

note: create statistics frame
en: Statistics
am: የቍጥር መረጃ ጥናት

en: Level:
am: ደረጃ፦

en: Score:
am: ነጥብ፦

en: Time:
am: ሰዓት፦
