atomix-2.1 - en to kn translation catalogue (44 entries)

en: Continue paused game
kn: ವಿರಾಮಿಸಿದ ಆಟವನ್ನು  ಮುಂದುವರಿಸು

en: E_xit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: End a game
kn: ಆಟ ಮುಗಿಸು

en: Exit game
kn: ಆಟದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Pause the running game
kn: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಆಟವನ್ನು ವಿರಾಮಿಸು

en: Reset level
kn: ಹಂತಗಳನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡು

en: Restores start situation
kn: ಮೊದಲಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ತರು

en: Set preferences
kn: ಇಚ್ಚೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸಿ

en: Skip _level
kn: ಹಂತವನ್ನು ಎಗರಿಸು

en: Skip the current level
kn: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಹಂತವನ್ನು ಎಗರಿಸು

en: Start a new game
kn: ಹೊಸ ಆಟವನ್ನು ಶುರುಮಾಡು

en: Undo the last move
kn: ಹಿಂದಿನ ಚಲನೆಯನ್ನು ರದ್ದ

en: View game credits
kn: ಆಟದ ನೆರವು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: View highscores
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: _About
kn: ತಂತ್ರಾಂಶದ ಬಗ್ಗೆ

en: _Continue game
kn: ಆಟ ಮುಂದುವರಿಸು

en: _Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: _End Game
kn: ಆಟ ಮುಗಿಸು

en: _Game
kn: ಆಟ

en: _Help
kn: ಸಹಾಯ

en: _New Game
kn: ಹೊಸ ಆಟ

en: _Pause game
kn: ಆಟ ವಿರಾಮಿಸು

en: _Preferences ...
kn: ಇಚ್ಛೆಗಳು...

en: _Scores ...
kn: ಅಂಕಗಳು...

en: _Undo move
kn:  ಜರಗಿಸಿದ್ದನು ಕಳಚು

en: Couldn't find level sequence description.
kn: ಹಂತದ ಸರಣಿಗಳ ವರ್ಣನೆಗಳು ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.

en: No level found.
kn: ಯಾವ ಹಂತವು ಸಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: Found level '%s' in: %s
kn: '%s' ಹಂತ ಸಿಕ್ಕಿರುವ ಮಾರ್ಗ: %s

en: Atomix
kn: ಅಟೂಮಿಕ್ಸ್

en: Copyright (C) 1999-2002 Jens Finke
kn: ಗ್ರಂಥಾಸ್ವಾಮ್ಯ (C) 1999-2002 ಜೆನ್ಸ್ ಫಿನ್ನ್ಕೆ

en: A mind game about atoms and molecules.
kn: ಅಣುಗಳು ಮತ್ತು ಪರಮಾಣುಗಳ ಬಗ್ಗಿನ ಚಿಂತನಾಪೂರ್ವಕ ಅಟ.

en: Congratulations! You have finished all Atomix levels.
kn: ಅಭಿನಂದನೆಗಳು! ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಅಟೂಮಿಕ್ಸ್ ಹಂತಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Couldn't find at least one level.
kn: ಒಂದು ಹಂತವಾದರು ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.

en: Do you want to finish the game?
kn: ನೀವು ಅಟ ಮುಗಿಸಲು ಇಚ್ಚಿಸುತ್ತೀರೆ?

en: Couldn't create directory: %s
kn: ಸೂಚಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಅಗಳಿಲ್ಲ: %s

note: create statistics frame
en: Statistics
kn: ಅಂಕಿಗಳು

en: Level:
kn: ಹಂತ:

en: Molecule:
kn: ಅಣು:

en: Score:
kn: ಅಂಕ:

en: Time:
kn: ಸಮಯ:

en: Couldn't find file: %s
kn: ಕಡತ ಸಿಗಳಿಲ್ಲ:  %s

en: No themes found.
kn: ಯಾವ ಅಲಂಕಾರಗಳು ಸಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: Found theme '%s' in: %s
kn: '%s' ಅಲಂಕಾರ ಸಿಕ್ಕಿರುವ ಮಾರ್ಗ: %s

en: Molecule mind game
kn: ಅಣುವಿನ ಚಿಂತನೆಯ ಅಟ
