Atomix 1.9.7 - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Continue paused game
ta: தடை செய்யப்பட்ட ஆட்டத்தைத் தொடர்க

en: E_xit
ta: _வெளியேறுக

en: End a game
ta: ஆட்டத்தை நிறுத்துக

en: Exit game
ta: ஆட்டத்தை விட்டு வெளியேறுக

en: Pause the running game
ta: விளையாடிக்கொண்டிருக்கும் ஆட்டத்தை தற்கலிகமாக நிறுத்துக

en: Reset level
ta: மட்டத்தை நிலை மீட்டுக

en: Restores start situation
ta: தொடக்க நிலையை நிலை மீட்டு

en: Set preferences
ta: விருப்பங்களை அமை

en: Skip _level
ta: மட்டத்தைத் தவிர்

en: Skip the current level
ta: இந்த மட்டத்தைத் தவிர்

en: Start a new game
ta: புது ஆட்டத்தை ஆரம்பம் செய்க

en: Undo the last move
ta: முந்தைய நகர்த்தலை முன்செயல் நீக்கு

en: View game credits
ta: ஆட்ட புள்ளிகளை பார்க்க

en: View highscores
ta: அதிகமான புள்ளிகளைப் பார்க்க

en: _About
ta: _இதைப்பற்றி

en: _Continue game
ta: ஆட்டத்தைத் _தொடர்க

en: _Edit
ta: _தொகு

en: _End Game
ta: ஆட்டத்தை _நிறுத்துக

en: _Game
ta: _ஆட்டம்

en: _Help
ta: உதவி

en: _New Game
ta: _புது ஆட்டம்

en: _Preferences ...
ta: _விருப்பங்கள்

en: _Scores ...
ta: _புள்ளிகள்

en: _Undo move
ta: நகர்த்தலை முன்செயல் _நீக்கு

en: Couldn't find level sequence description.
ta: வரிசைமுறை மட்ட விளக்கத்தை காண இயலவில்லை

en: No level found.
ta: மட்டத்தை காண இயலவில்லை

en: Found level '%s' in: %s
ta: '%s' இல் மட்டத்தை கண்டுபிடித்தாகி விட்டது: %s

en: Atomix
ta: அட்டாமிக்ச்

en: Copyright (C) 1999-2002 Jens Finke
ta: காப்புரிமை 1999-2002

en: A mind game about atoms and molecules.
ta: அணு மற்றும் மூலக்கூறு பற்றிய மன ஆட்டம்

en: Congratulations! You have finished all Atomix levels.
ta: பாராட்டுக்கள் ! அட்டாமிக்ச் ஆட்டத்தின் அனைத்து நிலைகளையும் முடித்து விட்டீர்கள்

en: Couldn't find at least one level.
ta: ஒரு மட்டமாவது இல்லை

en: Do you want to finish the game?
ta: ஆட்டத்தை நிறுத்த வேண்டுமா ?

en: Couldn't create directory: %s
ta: அடைவை உருவாக்க இயலவில்லை: %s

note: create statistics frame
en: Statistics
ta: புள்ளியியல்

en: Level:
ta: மட்டம்

en: Molecule:
ta: மூலக்கூறு

en: Score:
ta: புள்ளிகள்

en: Time:
ta: நேரம்:

en: Couldn't find file: %s
ta: கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை : %s

en: No themes found.
ta: கருப்பொருள்களைக் காண இயலவில்லை

en: Found theme '%s' in: %s
ta: கருப்பொருள் கிடைத்து விட்டது '%s' இங்கே: %s

en: Molecule mind game
ta: மூலக்கூறு மன ஆட்டம்
