atril 1.26.0 - en to am translation catalogue (371 entries)

en: Error launching the command “%s” in order to decompress the comic book: %s
am: ስህተት ተፈጥሯል ትእዛዙን በ ማስጀመር ላይ “%s” አስቂኝ መጽሀፉን በ መክፈት ላይ እንዳለ: %s

en: The command “%s” failed at decompressing the comic book.
am: ትእዛዙ “%s” አስቂኝ መጽሀፉን መክፈት አልቻለም

en: The command “%s” did not end normally.
am: ትእዛዙ “%s” በ ትክክል አልተፈጸመም

en: Not a comic book MIME type: %s
am: የ አስቂኝ መጽሀፍ MIME አይነት አይደለም: %s

en: Can't find an appropriate command to decompress this type of comic book
am: ይህን አይነት አስቂኝ መጽሀፍ ለመክፈት ተስማሚ መተግበሪያ አልተገኘም

en: Unknown MIME Type
am: ያልታወቀ የ MIME አይነት

en: File corrupted
am: የተበላሸ ፋይል

en: No files in archive
am: በማህደሩ ውስጥ ፋይሎች የሉም

en: No images found in archive %s
am: በማህደሩ ውስጥ ምስሎች አልተገኙም %s

en: There was an error deleting “%s”.
am: ስህተት ተፈጥሯል በማጥፋት ላይ እንዳለ “%s”.

en: Error %s
am: ስህተት %s

en: Comic Books
am: አስቂኝ መጽሀፍ

en: DjVu document has incorrect format
am: የ DjVu ሰነድ የተሳሳተ አቀራረብ ነው ያለው

en: The document is composed of several files. One or more of these files cannot be accessed.
am: ይህ ሰነድ የተቀናበረው ከ በርካታ ፋይሎች ነው፡ አንድ ወይንም ከዚያ በላይ ፋይሎች ጋር መድረስ አይቻልም

en: DjVu Documents
am: የ DjVu ሰነዶች

en: DVI document has incorrect format
am: የ DVI ሰነድ የተሳሳተ አቀራረብ ነው ያለው

en: DVI Documents
am: የ DVI ሰነዶች

en: Error
am: ስህተት

en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

en: Not an ePub document
am: የ ePub ሰነድ አይደለም

en: could not retrieve filename
am: የ ፋይሉን ስም ማግኘት አልተቻለም

en: could not open archive
am: ማህደሩን መክፈት አልተቻለም

en: could not extract archive
am: ማህደሩን ማራገፍ አልተቻለም

en: could not retrieve container file
am: ፋይሉን የያዘውን ፈልጎ ማግኘት አልተቻለም

en: could not open container file
am: ፋይሉን የያዘውን መክፈት አልተቻለም

en: container file is corrupt
am: ፋይሉን የያዘው የተበላሸ ነው

en: epub file is invalid or corrupt
am: epub ዋጋ የለውም የተበላሸ ነው

en: epub file is corrupt, no container
am: epub ዋጋ የለውም የተበላሸ ነው ማጠራቀሚያ አልተገኘም

en: could not parse content manifest
am: የይዞታውን ትንታኔ ማሳየት አልተቻለም

en: content file is invalid
am: የ ፋይሉ ይዞታ ዋጋ የለውም

en: epub file has no spine
am: epub ዋጋ የለውም የተበላሸ ነው

en: epub file has no manifest
am: epub file ማሳየት አልተቻለም

en: Could not set up document tree for loading, some files missing
am: የ ሰነድ ዛፍ ለመጫን ማዘጋጀት አልተቻለም አንዳንድ ፋይሎች ጎድለዋል

en: epub Documents
am: የ ePub ሰነዶች

en: This work is in the Public Domain
am: ይህ ስራ በ ሕዝብ ግዛት ውስጥ ነው

en: Yes
am: አዎ

en: No
am: አይ

en: Unknown font type
am: ያልታወቀ የፊደል አይነት

en: No name
am: ስም የለም

en: PDF Documents
am: የ PDF ሰነዶች

en: Images
am: ምስሎች

en: Failed to load document “%s”
am: ሰነዱን መጫን አልተቻለም “%s”

en: Failed to save document “%s”
am: ሰነዱን ማስቀመጥ አልተቻለም “%s”

en: Invalid document
am: ዋጋ የሌለው ሰነድ

en: Couldn't save attachment “%s”: %s
am: ማያያዣውን ማስቀመጥ አልተቻለም “%s”: %s

en: Couldn't open attachment “%s”: %s
am: ማያያዣውን መክፈት አልተቻለም “%s”: %s

en: Couldn't open attachment “%s”
am: ማያያዣውን መክፈት አልተቻለም “%s”

en: File type %s (%s) is not supported
am: የፋይሉ አይነት %s (%s) የተደገፈ አይደለም

en: All Documents
am: ሁሉንም ሰነዶች

en: All Files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: Failed to create a temporary file: %s
am: ጊዚያዊ ፋይል መፍጠር አልተቻለም : %s

en: Failed to create a temporary directory: %s
am: ጊዚያዊ ዳይሬክቶሪ መፍጠር አልተቻለም: %s

en: File is not a valid .desktop file
am: ፋይሉ ዋጋ ያለው የ .ዴስክቶፕ ፋይል አይደለም

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
am: ያልታወቀ የ ዴስክቶፕ ፋይል አይነት እትም '%s'

en: Starting %s
am: በማስጀመር ላይ %s

en: Application does not accept documents on command line
am: መተግበሪያው ሰነድ በ ትእዛዝ መስመር አይቀበልም

en: Unrecognized launch option: %d
am: ያልታወቀ ማስጀመሪያ ምርጫ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
am: የ ሰነድ URIs ማለፍ አልተቻለም ወደ የ 'አይነት=አገናኝ' ዴስክቶፕ ማስገቢያ

en: Not a launchable item
am: እቃው የሚጀምር አይነት አይደለም

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Specify file containing saved configuration
am: የ ተቀመጠውን የ ማሰናጃ ፋይል የያዘውን መወሰኛ

en: FILE
am: ፋይል

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: ID
am: መለያ

en: Session management options:
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ

en: Show session management options
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ ማሳያ

en: Show “_%s”
am: ማሳያ “_%s”

en: _Move on Toolbar
am: _ወደ እቃ መደርደሪያው ማንቀሳቀሻ

en: Move the selected item on the toolbar
am: የተመረጠውን እቃ ወደ መደርደሪያው ማንቀሳቀሻ

en: _Remove from Toolbar
am: ከ እቃ መደርደሪያው _ማስወገጃ

en: Remove the selected item from the toolbar
am: የተመረጠውን ከ እቃ መደርደሪያው ማስወገጃ

en: _Delete Toolbar
am: እቃ መደርደሪያውን _ማጥፊያ

en: Remove the selected toolbar
am: የተመረጠውን ከ እቃ መደርደሪያው ማስወገጃ

en: Separator
am: መለያያ

en: Fit Page
am: በ ገጹ ስፋት ልክ

en: Fit Width
am: በ ስፋቱ ልክ

en: Expand Window to Fit
am: በ መስኮቱ ልክ ማስፊያ

en: Atril Document Viewer
am: Atril ሰነድ መመልከቻ

en: A Document Viewer for the MATE desktop environment
am: የ ሰነድ መመልከቻ ለ ሜት ዴስክቶፕ አካባቢ

en: Document Viewer
am: ሰነድ መመልከቻ

en: View multi-page documents
am: የበርካታ-ገጽ ሰነዶች መመልከቻ

en: Override document restrictions
am: በ ሰነድ ላይ ደርቦ መጻፊ መከልከያ

en: Override document restrictions, like restriction to copy or to print.
am: በ ሰነድ ላይ ደርቦ መጻፊ መከልከያ: ኮፒ አድርጎ ማተሚያ መከልከያ

en: Automatically reload the document
am: ራሱ በራሱ ሰነድ እንደገና መጫኛ

en: Whether the document is automatically reloaded on file change.
am: ሰነዱ ራሱ በራሱ እንደገና ይጫን ፋይል በሚቀየር ጊዜ

en: The URI of the directory last used to open or save a document.
am: የ ዳይሬክቶሪው URI መጨረሻ የ ተጠቀሙት ለ መክፈት ወይንም ሰነድ ለማስቀመጥ

en: The URI of the directory last used to save a picture.
am: የ ዳይሬክቶሪው URI መጨረሻ የ ተጠቀሙት ስእል ለማስቀመጥ

en: Page cache size in MiB
am: የ ገጽ ማጠራቀሚያ መጠን በ ሜባ

en: The maximum size that will be used to cache rendered pages, limits maximum zoom level.
am: ከፍተኛው መጠን የሚጠቀሙት ገጾችን ለማቅረብ: ይወስናል ከፍተኛውን መጠን ማሳያ

en: Delete the temporary file
am: ጊዜያዊ ፋይሎችን ማጥፊያ

en: Print settings file
am: የ ፋይል ማተሚያ ማሰናጃ

en: MATE Document Previewer
am: የ ሜት ሰነድ በቅድሚያ መመልከቻ

en: Failed to print document
am: ሰነዱን ማተም አልተቻለም

en: The selected printer '%s' could not be found
am: የተመረጠውን ማተሚያ '%s' ማግኘት አልተቻለም

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Previous Page
am: _ቀደም ያለው ገጽ

en: Go to the previous page
am: ቀደም ወዳለው ገጽ መሄጃ

en: _Next Page
am: _የሚቀጥለው ገጽ

en: Go to the next page
am: ወደ ሚቀጥለው ገጽ መሄጃ

en: Zoom _In
am: በቅርብ _ማሳያ

en: Enlarge the document
am: ሰነዱን ማሳደጊያ

en: Zoom _Out
am: በርቀት _ማሳያ

en: Shrink the document
am: ሰነዱን ማሳነሻ

en: Reset zoom to 100%
am: ማሳያ እንደ ነበር መመለሻ ወደ 100%

en: Print
am: ማተሚያ

en: Print this document
am: ይህን ሰነድ ማተሚያ

en: Fit Pa_ge
am: በ ገ_ጹ ስፋት ልክ

en: Make the current document fill the window
am: የአሁኑን ሰነድ በመስኮቱ ሙሉ ልክ ማድረጊያ

en: Fit _Width
am: በ ስፋቱ ልክ

en: Make the current document fill the window width
am: የአሁኑን ሰነድ በመስኮቱ ስፋት ልክ ማድረጊያ

en: Page
am: ገጽ

en: Select Page
am: ገጽ መምረጫ

en: Document
am: ሰነድ

en: Title:
am: አርእስት:

en: Location:
am: አካባቢ:

en: Subject:
am: ጉዳዩ:

en: Author:
am: ደራሲ:

en: Keywords:
am: ቁልፍ ቃሎች:

en: Producer:
am: አምራቹ:

en: Creator:
am: ፈጣሪው:

en: Created:
am: የተፈጠረው:

en: Modified:
am: የተሻሻለው:

en: Number of Pages:
am: የገጾች ቁጥር:

en: Optimized:
am: አጥጋቢ:

en: Format:
am: አቀራረብ:

en: Security:
am: ደህንነት:

en: Paper Size:
am: የወረቀት መጠን:

en: None
am: ምንም

en: default:mm
am: ነባር:ሚሚ

en: %.0f × %.0f mm
am: %.0f × %.0f ሚሚ

en: %.2f × %.2f inch
am: %.2f × %.2f ኢንች

en: %s, Portrait (%s)
am: %s, ምስል (%s)

en: %s, Landscape (%s)
am: %s, በ መሬት አቀማመጥ (%s)

en: Atril properties
am: የ Atril ባህሪዎች

en: Shows details for Atril documents
am: ለ Atril ሰነዶች ዝርዝር ማሳያ

en: Preparing to print…
am: ለማተም በማዘጋጀት ላይ…

en: Finishing…
am: በመጨረስ ላይ…

en: Printing page %d of %d…
am: በማተም ላይ ገጹን %d ከ %d…

en: Printing is not supported on this printer.
am: በዚህ ማተሚያ ህትመት የተደገፈ አይደለም

en: Invalid page selection
am: ዋጋ የሌለው የገጽ ምርጫ

en: Your print range selection does not include any pages
am: የ እርስዎ ማተሚያ መጠን ምርጫ ምንም ገጾች አያካትትም

en: Page Scaling:
am: ገጽ መመጠኛ:

en: Shrink to Printable Area
am: በማተሚያው ቦታ ልክ ማሳነሻ

en: Fit to Printable Area
am: በማተሚያው ቦታ ልክ

en: Scale document pages to fit the selected printer page. Select from one of the following:
    
    • "None": No page scaling is performed.
    
    • "Shrink to Printable Area": Document pages larger than the printable area are reduced to fit the printable area of the printer page.
    
    • "Fit to Printable Area": Document pages are enlarged or reduced as required to fit the printable area of the printer page.
am: የ ሰነድ ገጽ መመጠኛ በ ተመጠነው የ ማተሚያ ገጽ ልክ: ይምረጡ ከሚቀጥለው አንዱን:
    
    • "ምንም": ምንም የ ገጽ መመጠኛ አልተፈጸመም
    
    • "በ ማተሚያው ቦታ ልክ ማሳነሻ": የ ሰነድ ገጽ ከ ማተሚያው ቦታ በላይ የሚበልጠውን ማሳነሻ በ ማተሚያው ቦታ ገጽ ልክ
    
    • "በ ማተሚያው ቦታ ገጽ ልክ": የ ሰነድ ገጽ ከ ማተሚያው ቦታ በላይ የሚበልጠውን ማሳነሻ በ ማተሚያው ቦታ ገጽ ልክ

en: Auto Rotate and Center
am: በራሱ ማሽከርከሪያ እና መሀከል ማድረጊያ

en: Rotate printer page orientation of each page to match orientation of each document page. Document pages will be centered within the printer page.
am: የ ማተሚያ ገጽ አቅጣጫ ማዞሪያ: ለ እያንዳንዱ ገጽ አቅጣጫውን ለሚመሳሰል በ ሰነድ ውስጥ: የ ሰነዶች ገጽ መሀከል ይሆናል በ ማተሚያው ገጽ ውስጥ

en: Select page size using document page size
am: የ ገጽ መጠን ይምረጡ የ ሰነድ ገጽ መጠንን በመጠቀም

en: When enabled, each page will be printed on the same size paper as the document page.
am: ይህን ሲያስችሉ: እያንዳንዱ ገጽ በ ተመሳሳይ መጠን ባለው ወረቀት ይታተማል

en: Page Handling
am: ገጽ አያያዝ

en: Failed to print page %d: %s
am: ገጹን ማተም አልተቻለም %d: %s

en: Scroll Up
am: ወደ ላይ መሸብለያ

en: Scroll Down
am: ወደ ታች መሸብለያ

en: Scroll View Up
am: ወደ ላይ መመልከቻ መሸብለያ

en: Scroll View Down
am: ወደ ታች መመልከቻ መሸብለያ

en: Document View
am: ሰነድ መመልከቻ

en: Jump to page:
am: መዝለያ ወደ ገጽ:

en: End of presentation. Click to exit.
am: ማቅረቢያውን መጨረሻ ለመውጣት ይጫኑ

en: Go to first page
am: ወደ መጀመሪያው ገጽ መሄጃ

en: Go to previous page
am: ቀደም ወዳለው ገጽ መሄጃ

en: Go to next page
am: ወደ ሚቀጥለው ገጽ መሄጃ

en: Go to last page
am: ወደ መጨረሻው ገጽ መሄጃ

en: Go to page
am: መሄጃ ወደ ገጽ

en: Find
am: መፈለጎያ

en: Go to page %s
am: መሄጃ ወደ ገጽ %s

en: Go to %s on file “%s”
am: መሄጃ %s ወደ ፋይል “%s”

en: Go to file “%s”
am: መሄጃ ወደ ፋይል “%s”

en: Launch %s
am: ማስጀመሪያ %s

en: Find:
am: መፈለጊያ:

en: Find previous occurrence of the search string
am: ያለፈውን ሁኔታ መፈለጊያ በ መፈለጊያ ሀረግ

en: Find next occurrence of the search string
am: የሚቀጥለውን ሁኔታ መፈለጊያ በ መፈለጊያ ሀረግ

en: Toggle case sensitive search
am: መቀያየሪያ case sensitive መፈለጊያ

en: Icon:
am: ምልክት:

en: Note
am: ማስታወሻ

en: Comment
am: አስተያየት

en: Key
am: ቁልፍ

en: Help
am: እርዳታ

en: New Paragraph
am: አዲስ አንቀጽ

en: Paragraph
am: አንቀጽ

en: Insert
am: ማስገቢያ

en: Cross
am: መስቀልኛ

en: Circle
am: ክብ

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Annotation Properties
am: የማብራሪያ ባህሪዎች

en: Color:
am: ቀለም:

en: Style:
am: ዘዴ:

en: Transparent
am: ግልጽ

en: Opaque
am:  በውስጡ የማያሳልፍ

en: Initial window state:
am: የ መስኮት ማስነሻ ዘዴ:

en: Open
am: መክፈቻ

en: Close
am: መዝጊያ

en: Password for document %s
am: ለ ሰነድ የ መግቢያ ቃል %s

en: Loading…
am: በመጫን ላይ…

en: Open a recently used document
am: በቅርብ ጊዜ የተጠቀሙትን ሰነድ መክፈቻ

en: This document is locked and can only be read by entering the correct password.
am: ይህ ሰነድ ተቆልፏል እና ማንበብ የሚቻለው ትክክለኛውን የ መግቢያ ቃል ሲያስገቡ ብቻ ነው

en: _Unlock Document
am: ሰነድ _መክፈቻ

en: Enter password
am: የ መግቢያ ቃል ያስገቡ

en: The document “%s” is locked and requires a password before it can be opened.
am: ይህ ሰነድ “%s” የተቆለፈ ነው እና ከ መከፈቱ በፊት የ መግቢያ ቃል ይፈልጋል

en: Password required
am: የ መግቢያ ቃል ያስፈልጋል

en: _Password:
am: የ _መግቢያ ቃል:

en: Forget password _immediately
am: _ወዲያውኑ የ መግቢያ ቃሉን እርሳው

en: Remember password until you _log out
am: _እስከምወጥ የ መግቢያ ቃሉን አስታውስ

en: Remember _forever
am: ለ _ዘለአለም አስታውስ

en: Properties
am: ባህሪዎች

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Fonts
am: ፊደሎች

en: Document License
am: የሰነድ ፍቃድ

en: Font
am: ፊደል

en: Gathering font information… %3d%%
am: የ ፊደል መረጃ በ መሰብሰብ ላይ… %3d%%

en: Usage terms
am: የ አጠቃቀም ውል

en: Text License
am: የ ጽሁፍ ፍቃድ

en: Further Information
am: በበለጠ ለመረዳት

en: Add
am: መደመሪያ

en: Add text annotation
am: የ ጽሁፍ ማብራሪያ መጨመሪያ

en: Document contains no annotations
am: ሰነዱ ማብራሪያ አልያዘም

en: Page %d
am: ገጽ %d

en: Annotations
am: ማብራሪያዎች

en: Attachments
am: ማያያዣ

en: _Open Bookmark
am: ምልክት ማድረጊያ _መክፈቻ

en: _Rename Bookmark
am: ምልክት ማድረጊያ _እንደገና መሰየሚያ

en: _Remove Bookmark
am: ምልክት ማድረጊያ _ማስወገጃ

en: Page %s
am: ገጽ %s

en: _Add
am: _መጨመሪያ

en: _Remove
am: _ማስወገጃ

en: Bookmarks
am: ምልክት ማድረጊያ

en: Layers
am: ደረጃዎች

en: Print…
am: ማተሚያ…

en: Index
am: ማውጫ

en: Thumbnails
am: በ አውራ ጥፍር ልክ

en: Page %s — %s
am: ገጽ %s — %s

en: Cannot enter presentation mode with ePub documents, use fullscreen mode instead.
am: ወደ ማቅረቢያ ዘዴ መግባት አልተቻለም በ ePub ሰነዶች ውስጥ የ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ ይጠቀሙ በሱ ፋንታ

en: The document contains no pages
am: ሰነዱ ምንም ገጾች አልያዘም

en: The document contains only empty pages
am: ሰነዱ የያዘው ባዶ ገጾች ነው

en: Presentation mode is not supported for ePub documents.
am: የ ማቅረቢያ ዘዴ በ ePub ሰነዶች የተደገፈ አይደለም

en: Unable to open document
am: ሰነዱን መክፈት አልተቻለም

en: Loading document from “%s”
am: ሰነድ በ መጫን ላይ ከ “%s”

en: Downloading document (%d%%)
am: ሰነድ በማውረድ ላይ (%d%%)

en: Failed to load remote file.
am: የርቀት ፋይሉን መጫን አልተቻለም

en: Reloading document from %s
am: ሰነዱን እንደገና በ መጫን ላይ ከ %s

en: Failed to reload document.
am: ሰነዱን እንደገና መጫን አልተቻለም

en: Open Document
am: ሰነድ መክፈቻ

en: Saving document to %s
am: ሰነዱን በ ማስቀመጥ ላይ ወደ %s

en: Saving attachment to %s
am: ማያያዣውን በ ማስቀመጥ ላይ ወደ %s

en: Saving image to %s
am: ምስሉን በ ማስቀመጥ ላይ ወደ %s

en: The file could not be saved as “%s”.
am: ፋይሉን ማስቀመጥ አይቻልም እንደ “%s”.

en: Uploading document (%d%%)
am: ሰነዱን በ መጫን ላይ (%d%%)

en: Uploading attachment (%d%%)
am: ማያያዣውን በ መጫን ላይ (%d%%)

en: Uploading image (%d%%)
am: ምስሉን በ መጫን ላይ (%d%%)

en: Save As…
am: ማስቀመጫ እንደ…

en: Could not send current document
am: የ አሁኑን ሰነድ መላክ አልተቻለም

en: Printing job “%s”
am: የ ሕትመት ስራ “%s”

en: Document contains form fields that have been filled out. If you don't save a copy, changes will be permanently lost.
am: የ ተሞላ የ ፎርም ሜዳ የያዘ እርስዎ ኮፒ ካላስቀመጡ: ለውጦቹ በ ቋሚነት ይጠፋሉ

en: Document contains new or modified annotations. If you don't save a copy, changes will be permanently lost.
am: ሰነድ አዲስ ወይንም የ ተሻሻለ መግለጫዎች የያዘ: እርስዎ ኮፒ ካላስቀመጡ: ለውጦቹ በ ሙሉ በ ቋሚነት ይጠፋሉ

en: Save a copy of document “%s” before closing?
am: የ ሰነዱን ኮፒ ላስቀምጥ “%s” ከ መዘጋቱ በፊት?

en: Close _without Saving
am: መዝጊያ  _ምንም ሳያስቀምጡ

en: Wait until print job “%s” finishes before closing?
am: የ ህትመቱ ስራ እስከሚጨርስ ድረስ “%s” ልጠብቅ ከ መዘጋቱ በፊት?

en: If you close the window, pending print jobs will not be printed.
am: መስኮቱን ከዘጉት በ መጠበቅ ላይ የነበረው የ ህትመት ስራ አይታተምም

en: Cancel _print and Close
am: _ማተሚያውን መሰረዣ እና መዝጊያ

en: Close _after Printing
am: ማተሚያው ከጨረሰ _በኋላ መዝጊያ

en: Running in presentation mode
am: በማቅረቢያ ዘዴ ማስኬጃ

en: Presentation mode is not supported for ePub documents
am: የ ማቅረቢያ ዘዴ በ ePub ሰነዶች የተደገፈ አይደለም

en: Toolbar Editor
am: የ እቃ መደርደሪያ ማረሚያ

en: There was an error displaying help
am: እርዳታ በማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Not found
am: አልተገኘም

en: %3d%% remaining to search
am: %3d%% ፍለጋው የቀረው

en: Enable caret navigation?
am: በ ካሬት መቃኛ ላስችል?

en: _Enable
am: _ማስቻያ

en: Don't show this message again
am: ይህን መልእክት በ ድጋሚ አታሳየኝ

en: _File
am: _ፋይል

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _View
am: _መመልከቻ

en: _Go
am: _መሄጃ

en: _Bookmarks
am: ምልክት ማድረጊያ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Open…
am: _መክፈቻ…

en: Open an existing document
am: የነበረውን ሰነድ መክፈቻ

en: Op_en a Copy
am: ኮፒውን መክ_ፈቻ

en: Open a copy of the current document in a new window
am: የአሁኑን ሰነድ ኮፒ በአዲስ መስኮት ምክፈቻ

en: Save a copy of the current document
am: የአሁኑን ሰነድ ኮፒ ማስቀመጫ

en: Send _To...
am: መላኪያ _ወደ...

en: Send current document by mail, instant message...
am: የ አሁኑን ሰነድ በ ኢሜይል መላኪያ: በ አስቸኳይ መልእክት...

en: _Print…
am: _ማተሚያ...

en: P_roperties
am: ባ_ህሪዎች

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: Select _All
am: _ሁሉንም መምረጫ

en: _Find…
am: _መፈለጊያ...

en: Find a word or phrase in the document
am: በ ሰነዱ ውስጥ ቃላት ወይንም ሀረግ መፈለጊያ

en: Find Ne_xt
am: _የሚቀጥለውን መፈለጊያ

en: Find Pre_vious
am: ቀደም_ያለውን መፈለጊያ

en: T_oolbar
am: እ_ቃ መደርደሪያ

en: Rotate _Left
am: ማዞሪያ _ወደ ግራ

en: Rotate _Right
am: ማዞሪያ _ወደ ቀኝ

en: Save Current Settings as _Default
am: የ አሁኑን ማሰናጃ እንደ _ነባር ማስቀመጫ

en: _Reset Zoom
am: ማሳያ _እንደ ነበር መመለሻ

en: _Reload
am: _እንደገና መጫኛ

en: Reload the document
am: ሰነዱን እንደገና መጫኛ

en: _Expand Window to Fit
am: በ መስኮቱ ልክ _ማስፊያ

en: Auto_scroll
am: በራሱ_መሸብለያ

en: _First Page
am: _የመጀመሪያው ገጽ

en: Go to the first page
am: ወደ መጀመሪያው ገጽ መሄጃ

en: _Last Page
am: _መጨረሻው ገጽ

en: Go to the last page
am: ወደ መጨረሻው ገጽ መሄጃ

en: _Add Bookmark
am: ምልክት ማድረጊያ _መጨመሪያ

en: Add a bookmark for the current page
am: ለ አሁኑ ገጽ ምልክት ማድረጊያ መጨመሪያ

en: _Contents
am: _ይዞታዎች

en: _About
am: _ስለ

en: Leave Fullscreen
am: ከሙሉ ገጽ መመልከቻ መውጫ

en: Leave fullscreen mode
am: ከሙሉ ገጽ መመልከቻ ዘዴ መውጫ

en: Start Presentation
am: ማቅረቢያ ማስጀመሪያ

en: Start a presentation
am: ማቅረቢያ ማስጀመሪያ

en: _Toolbar
am: _እቃ መደርደሪያ

en: Show or hide the toolbar
am: እቃ መደርደሪያውን ማሳያ ወይንም መደበቂያ

en: Side _Pane
am: የ ጎን _ክፍል

en: Show or hide the side pane
am: የ ጎን ክፍል ማሳያ ወይንም መደበቂያ

en: _Continuous
am: _የሚቀጥል

en: Show the entire document
am: ጠቅላላ ሰነዱን ማሳያ

en: _Dual
am: _ጥንድ

en: Show two pages at once
am: ሁለት ገጽ በአንድ ጊዜ ማሳያ

en: _Odd pages left
am: ጎዶሎ ገጾች በ ግራ

en: Show odd pages on the left in dual mode
am: የ ጎዶሎ ገጾች በ ግራ በኩል በ ድርብ ዘዴ ውስጥ

en: _Fullscreen
am: _በሙሉ ገጽ መመልከቻ

en: Expand the window to fill the screen
am: መስኮቱን በሙሉ መመልከቻ ዘዴ ማስፊያ

en: Pre_sentation
am: ማቅ_ረቢያ

en: Run document as a presentation
am: ሰነዱን እንደ ማቅረቢያ ማስኬጃ

en: Inverted _Colors
am: የተገለበጠ _ቀለም:

en: Show page contents with the colors inverted
am: የ ገጽ ይዞታዎች በ ተገለበጠ ቀለም ውስጥ ማሳያ

en: Caret _Navigation
am: በ ካሬት _መቃኛ

en: Activate or disable caret-navigation
am: በ ካሬት መቃኛ ማስጀመሪያ ወይንም ማሰናከያ

en: _Open Link
am: አገናኝ _መክፈቻ

en: _Go To
am: _መሄጃ ወደ

en: Open in New _Window
am: በአዲስ _መስኮት መክፈቻ

en: _Copy Link Address
am: አገናኝ አድራሻ _ኮፒ ማድረጊያ

en: _Save Image As…
am: _ማስቀመጫ ምስሉን እንደ...

en: Copy _Image
am: _ምስሉን ኮፒ ማድረጊያ

en: Annotation Properties…
am: የ ማብራሪያ ባህሪዎች...

en: Remove Annot…
am: መግለጫ ማስወገጃ…

en: _Open Attachment
am: ማያያዣውን _መክፈቻ

en: _Save Attachment As…
am: _ማስቀመጫ ማያያዣውን እንደ...

en: Zoom
am: ማሳያ

en: Adjust the zoom level
am: የማሳያውን መጠን ማስተካከያ

en: Navigation
am: መቃኛ

en: Back
am: ወደ ኋላ

en: Move across visited pages
am: ወደ የ ተጎበኙ ገጾች መሄጃ

en: Send To
am: መላኪያ ወደ.

en: Previous
am: ቀደም ያለው

en: Next
am: ይቀጥሉ

en: Zoom In
am: በቅርብ ማሳያ

en: Zoom Out
am: በርቀት ማሳያ

en: Reset Zoom
am: ማሳያ እንደ ነበር መመለሻ

en: Unable to launch external application.
am: የውጭ መተግበሪያዎችን ማስጀመር አልተቻለም

en: Unable to open external link
am: የውጭ አገናኞችን መክፈት አልተቻለም

en: Couldn't find appropriate format to save image
am: ምስሉን ለማስቀመጥ ተገቢውን አቀራረብ ማግኘት አልተቻለም

en: The image could not be saved.
am: ምስሉን ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Save Image
am: ምስሉን ማስቀመጫ

en: Unable to open attachment
am: ማያያዣውን መክፈት አልተቻለም

en: The attachment could not be saved.
am: ማያያዣውን ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Save Attachment
am: ማያያዣውን ማስቀመጫ

en: %s — Password Required
am: %s — የመግቢያ ቃል ያስፈልጋል

en: By extension
am: በ ተጨማሪ

en: MATE Document Viewer
am: የሜት ሰነድ መመልከቻ

en: The page label of the document to display.
am: የ ሰነድ ገጽ ምልክት ማሳያ

en: PAGE
am: ገጽ

en: The page number of the document to display.
am: የሰነዱ የሚታየው የገጽ ቁጥር

en: NUMBER
am: ቁጥር

en: Run atril in fullscreen mode
am: atril ን በሙሉ ገጽ ዘዴ ማስኬጃ

en: Named destination to display.
am: የ ተሰየመ መድረሻ ማሳያ

en: Run atril in presentation mode
am: በ ማቅረቢያ ዘዴ atril ን ማስኬጃ

en: Run atril as a previewer
am: በ ቅድሚያ መመልከቻ  ዘዴ atril ን ማስኬጃ

en: The word or phrase to find in the document
am: በ ሰነዱ ውስጥ የሚፈለገው ቃል ወይንም ሐረግ

en: STRING
am: ሐረግ

en: [FILE…]
am: [ፋይል…]
