atril 1.26.0 - en to cy translation catalogue (229 entries)

en: Unknown MIME Type
cy: Math MIME anhysbys

en: No files in archive
cy: Dim ffeiliau yn yr archif

en: No images found in archive %s
cy: Dim delweddau wedi'u canfod yn yr archif %s

en: There was an error deleting “%s”.
cy: Bu gwall dileu "%s".

en: Error %s
cy: Gwall %s

en: Comic Books
cy: Llyfrau comig

en: DjVu document has incorrect format
cy: Mae gan y ddogfen DjVu fformat annilys

en: DjVu Documents
cy: Dogfennau DjVu

en: DVI document has incorrect format
cy: Mae fformat y ffeil DVI yn anghywir

en: DVI Documents
cy: Dogfennau DVI

en: Error
cy: Gwall

en: Warning
cy: Rhybudd

en: Not an ePub document
cy: Ddim yn ddogfen ePub

en: could not retrieve filename
cy: methu adalw enw'r ffeil

en: could not open archive
cy: methu agor yr archif

en: epub Documents
cy: Dogfennau epub

en: This work is in the Public Domain
cy: Mae'r gwaith hwn ar gael i'r cyhoedd

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Type 1
cy: Math 1

en: Type 1C
cy: Math 1C

en: Type 3
cy: Math 3

en: Type 1 (CID)
cy: Math 1 (CID)

en: Type 1C (CID)
cy: Math 1C (CID)

en: Unknown font type
cy: Math ffont anhysbys

en: No name
cy: Dienw

en: Embedded subset
cy: Is-set ymgorfforol

en: Embedded
cy: Wedi mgorffori

en: Not embedded
cy: Heb ei ymgorffori

en: PDF Documents
cy: Dogfennau PDF

en: Images
cy: Lluniau

en: Failed to load document “%s”
cy: Methu llwytho'r ddogfen "%s"

en: Failed to save document “%s”
cy: Methu cadw'r ddogfen "%s"

en: PostScript Documents
cy: Dogfennau PostScript

en: Invalid document
cy: Dogfen annilys

en: All Documents
cy: Pob dogfen

en: All Files
cy: Pob feil

en: File is not a valid .desktop file
cy: Nid yw hon yn ffeil .desktop ddilys

en: Starting %s
cy: Wrthi'n dechrau %s

en: Application does not accept documents on command line
cy: Nid yw'r rhaglen yn derbyn dogfennau ar y llinell orchymyn

en: Not a launchable item
cy: Nid yw'n eitem y gellir lansio

en: Disable connection to session manager
cy: Analluogi cysylltiad â'r rheolwr sesiynau

en: FILE
cy: FFEIL

en: Specify session management ID
cy: Penodi ID rheolaeth sesiynau

en: Session management options:
cy: Dewisiadau rheoli sesiynau:

en: Show session management options
cy: Dangos dewisiadau rheoli sesiynau

en: Show “_%s”
cy: Dangos "_%s"

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Fit Width
cy: Ffitio'r lled

en: Expand Window to Fit
cy: Ehangu'r ffenestr i ffitio

en: Document Viewer
cy: Gwyliwr dogfennau

en: Override document restrictions
cy: Gwrthwneud cyfyngiadau'r ddogfen

en: Override document restrictions, like restriction to copy or to print.
cy: Gwrthwneud cyfyngiadau'r ddogfen, er enghraifft, cyfyngiad rhag copïo neu brintio.

en: _Close
cy: Ca_u

en: _Previous Page
cy: Tudalen _flaenorol

en: Go to the previous page
cy: Mynd i'r dudalen flaenorol

en: _Next Page
cy: Tudalen _nesaf

en: Go to the next page
cy: Mynd i'r dudalen nesaf

en: Enlarge the document
cy: Chwyddo'r ddogfen

en: Zoom _Out
cy: Cre_bachu

en: Shrink the document
cy: Lleihau'r ddogfen

en: Print
cy: Argraffu

en: Print this document
cy: Argraffu'r ddogfen hon

en: Make the current document fill the window
cy: Gwneud i'r ddogfen lenwi'r ffenestr

en: Make the current document fill the window width
cy: Gwneud i'r ddogfen lenwi lled y ffenest

en: Page
cy: Tudalen

en: Select Page
cy: Dewis tudalen

en: Document
cy: Dogfen

en: Title:
cy: Teitl:

en: Location:
cy: Lleoliad:

en: Subject:
cy: Pwnc:

en: Author:
cy: Awdur:

en: Keywords:
cy: Allweddeiriau:

en: Producer:
cy: Cynhyrchydd:

en: Created:
cy: Crëwyd:

en: Modified:
cy: Addaswyd:

en: Number of Pages:
cy: Nifer o dudalennau:

en: Format:
cy: Fformat:

en: Security:
cy: Diogelwch:

en: Paper Size:
cy: Maint y papur:

en: None
cy: Dim

en: %.2f × %.2f inch
cy: %.2f × %.2f modfedd

en: %s, Portrait (%s)
cy: %s, Darlun (%s)

en: %s, Landscape (%s)
cy: %s, Tirlun (%s)

en: Atril properties
cy: Priodweddau Atril

en: Shows details for Atril documents
cy: Dangos manylion dogfennau Atril

en: (%d of %d)
cy: (%d o %d)

en: of %d
cy: o %d

en: Preparing to print…
cy: Paratoi i argraffu...

en: Finishing…
cy: Wrthi'n cwblhau...

en: Printing page %d of %d…
cy: Argraffu tudalen %d o %d...

en: Printing is not supported on this printer.
cy: Ni chefnogir argraffu ar yr argraffydd yma.

en: Scroll Up
cy: Sgrolio i fyny

en: Scroll Down
cy: Sgrolio i lawr

en: Scroll View Up
cy: Sgrolio'r olwg i fyny

en: Scroll View Down
cy: Sgrolio'r olwg i lawr

en: Document View
cy: Golwg dogfen

en: Jump to page:
cy: Neidio i dudalen:

en: End of presentation. Click to exit.
cy: Diwedd y cyflwyniad. Cliciwch i adael.

en: Go to first page
cy: Mynd i'r dudalen gyntaf

en: Go to previous page
cy: Mynd i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Mynd i'r dudalen nesaf

en: Go to last page
cy: Mynd i'r dudalen olaf

en: Go to page
cy: Mynd i dudalen

en: Find
cy: Canfod

en: Go to page %s
cy: Mynd i dudalen %s

en: Go to %s on file “%s”
cy: Mynd i %s ar y ffeil "%s"

en: Go to file “%s”
cy: Mynd i'r ffeil "%s"

en: Launch %s
cy: Lansio %s

en: Find:
cy: Canfod:

en: Icon:
cy: Eicon:

en: Note
cy: Nodyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Key
cy: Allwed

en: Help
cy: Cymorth

en: New Paragraph
cy: Paragraff newydd

en: Paragraph
cy: Paragraff

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Cross
cy: Croes

en: Circle
cy: Cylch

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Annotation Properties
cy: Priodweddau anodi

en: Color:
cy: Lliw:

en: Style:
cy: Arddull:

en: Transparent
cy: Tryloyw

en: Opaque
cy: Afloyw

en: Initial window state:
cy: Cyflwr cychwynnol y ffenestr:

en: Open
cy: Agor

en: Close
cy: Cau

en: Password for document %s
cy: Cyfrinair ar gyfer y ddogfen %s

en: Loading…
cy: Wrthi'n llwytho...

en: Open a recently used document
cy: Agor dogfen a ddefnyddiwyd yn ddiweddar

en: This document is locked and can only be read by entering the correct password.
cy: Mae'r ddogfen wedi'i gloi a medrir ei agor ond drwy fewnbynnu cyfrinair cywir.

en: _Unlock Document
cy: _Datgloi dogfen

en: Enter password
cy: Rhowch y cyfrinair

en: Password required
cy: Rhaid cael cyfrinair

en: _Password:
cy: _Cyfrinair:

en: Properties
cy: Priodweddau

en: General
cy: Cyffredinol

en: Fonts
cy: Ffontiau

en: Document License
cy: Trwydded y ddogfen

en: Font
cy: Ffont

en: Gathering font information… %3d%%
cy: Wrthi'n casglu manylion ffont... %3d%%

en: Usage terms
cy: Telerau defnyddio

en: Text License
cy: Trwydded testun

en: Further Information
cy: Gwybodaeth bellach

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add text annotation
cy: Ychwanegu anodiad testun

en: Page %d
cy: Tudalen %d

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Page %s
cy: Tudalen %s

en: _Add
cy: _Ychwanegu

en: Bookmarks
cy: Llyfrnodau

en: Layers
cy: Haenau

en: Print…
cy: Argraffu...

en: Index
cy: Mynegai

en: Thumbnails
cy: Rhagolygon

en: Page %s — %s
cy: Tudalen %s — %s

en: Unable to open document
cy: Methwyd agor y ddogfen

en: Failed to load remote file.
cy: Methu llwytho'r ffeil bell.

en: Open Document
cy: Agor dogfen

en: Saving document to %s
cy: Wrthi'n cadw'r ddogfen i %s

en: Saving image to %s
cy: Wrthi'n cadw'r llun i %s

en: Save As…
cy: Cadw Fel...

en: Save a copy of document “%s” before closing?
cy: Cadw copi o'r ddogfen "%s" cyn cau?

en: Close _without Saving
cy: Cau _heb gadw

en: Cancel _print and Close
cy: _Diddymu'r argraffu a chau

en: Close _after Printing
cy: _Cau ar ôl argraffu

en: Running in presentation mode
cy: Rhedeg ym modd cyflwyno

en: Presentation mode is not supported for ePub documents
cy: Ni chefnogir modd cyflwyno ar gyfer dogfennau ePub

en: Toolbar Editor
cy: Golygydd y bar offer

en: Not found
cy: Heb ganfod

en: %3d%% remaining to search
cy: %3d%% yn dal i chwilio

en: _File
cy: _Ffeil

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _View
cy: G_olwg

en: _Go
cy: _Mynd

en: _Bookmarks
cy: _Llyfrnodau

en: _Help
cy: _Cymorth

en: Open an existing document
cy: Agor dogfen sydd eisoes yn bodoli

en: Save a copy of the current document
cy: Cadw copi o'r ddogfen bresennol

en: _Print…
cy: _Argraffu...

en: P_roperties
cy: P_riodweddau

en: _Copy
cy: _Copïo

en: Select _All
cy: Dewis _popeth

en: _Find…
cy: _Canfod...

en: Find a word or phrase in the document
cy: Chwilio am air neu eiriau yn y ddogfen

en: Find Ne_xt
cy: Chwilio am y n_esaf

en: Find Pre_vious
cy: Canfod _blaenorol

en: T_oolbar
cy: _Bar offer

en: Rotate _Left
cy: Cylchdroi i'r _chwith

en: Rotate _Right
cy: Cylchdroi i'r _dde

en: _Reload
cy: _Ail-lwytho

en: Reload the document
cy: Ail-lwytho'r ddogfen

en: _First Page
cy: Tudalen _yntaf

en: Go to the first page
cy: Mynd i'r dudalen gyntaf

en: _Last Page
cy: Tudalen _olaf

en: Go to the last page
cy: Mynd i'r dudalen olaf

en: _Add Bookmark
cy: _Ychwanegu Llyfrnod

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: _About
cy: _Ynghylch

en: Leave Fullscreen
cy: Gadael y sgrin lawn

en: Leave fullscreen mode
cy: Gadael y sgrin lawn

en: Start Presentation
cy: Cychwyn cyflwyniad

en: Start a presentation
cy: Cychwyn cyflwyniad

en: _Toolbar
cy: _Bar Offer

en: Show or hide the toolbar
cy: Dangos neu guddio'r bar offer

en: Side _Pane
cy: Bar _ochr

en: Show or hide the side pane
cy: Dangos neu guddio'r bar ochr

en: _Continuous
cy: _Parhaol

en: Show the entire document
cy: Dangos yr holl ddogfen

en: _Dual
cy: _Deuol

en: Show two pages at once
cy: Dangos dwy dudalen ar unwaith

en: _Fullscreen
cy: _Sgrin lawn

en: Expand the window to fill the screen
cy: Ehangu'r ffenest i lenwi'r sgrin

en: Run document as a presentation
cy: Rhedeg y ddogfen fel cyflwyniad

en: _Open Link
cy: _Agor dolen

en: _Go To
cy: _Mynd i

en: _Copy Link Address
cy: _Copïo cyfeiriad y ddolen

en: Zoom
cy: Chwyddo

en: Adjust the zoom level
cy: Newid lefel y chwyddo

en: Back
cy: Yn ôl

en: Previous
cy: Blaenorol

en: Next
cy: Nesaf

en: Zoom In
cy: Ehangu

en: Zoom Out
cy: Crebachu

en: Save Image
cy: Cadw Delwedd

en: PAGE
cy: TUDALEN

en: NUMBER
cy: RHIF
