atril 1.26.0 - en to gu translation catalogue (328 entries)

en: Error launching the command “%s” in order to decompress the comic book: %s
gu: કોમિક ચોપડીનું દબાણ ઓછુ કરવા માટે ક્રમમાં આદેશ “%s”ને શરૂ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: The command “%s” failed at decompressing the comic book.
gu: કોમિક ચોપડીનું દબાણ ઓછુ કરવા દરમ્યાન આદેશ “%s” નિષ્ફળ.

en: The command “%s” did not end normally.
gu: આદેશ “%s” નો સામાન્ય રીતે અંત આવતો નથી.

en: Not a comic book MIME type: %s
gu: કોમિક બુક MIME પ્રકાર નથી: %s

en: Can't find an appropriate command to decompress this type of comic book
gu: કોમિક ચોપડીનાં આ પ્રકારનાં દબાણને ઓછુ કરવા માટે અનૂકુળ આદેશને શોધી શકાતો નથી

en: Unknown MIME Type
gu: અજ્ઞાત MIME પ્રકાર

en: File corrupted
gu: ફાઈલ બગડી ગયેલ છે

en: No files in archive
gu: પેટીમાં ફાઇલો નથી

en: No images found in archive %s
gu: પેટી %s માં કોઈ ચિત્રો મળ્યા નહિં

en: There was an error deleting “%s”.
gu: “%s” ને કાઢતી વખતે ભૂલ હતી.

en: Error %s
gu: ભૂલ %s

en: Comic Books
gu: વાર્તાની પુસ્તકો

en: DjVu document has incorrect format
gu: DjVu દસ્તાવેજનું બંધારણ અયોગ્ય છે

en: The document is composed of several files. One or more of these files cannot be accessed.
gu: દસ્તાવેજ ઘણીબધી ફાઈલોથી બનાવવામાં આવેલ છે. આવી ફાઈલોમાંની એક અથવા વધુ વાપરી શકાશે નહિં.

en: DjVu Documents
gu: DjVu દસ્તાવેજો

en: DVI document has incorrect format
gu: DVI દસ્તાવેજનું બંધારણ અયોગ્ય છે

en: DVI Documents
gu: DVI દસ્તાવેજો

en: Error
gu: ભૂલ

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: This work is in the Public Domain
gu: આ કાર્ય સાર્વજનિક ડોમેઇનમાં છે

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: ના

en: Type 1
gu: પ્રકાર ૧

en: Type 1C
gu: પ્રકાર 1C

en: Type 3
gu: પ્રકાર ૩

en: Type 1 (CID)
gu: પ્રકાર 1 (CID)

en: Type 1C (CID)
gu: પ્રકાર 1C (CID)

en: Unknown font type
gu: અજ્ઞાત ફોન્ટ પ્રકાર

en: No name
gu: નામવિહીન

en: Embedded subset
gu: જડિત ઉપસમૂહ

en: Embedded
gu: જડિત

en: Not embedded
gu: જડિત નથી

en: PDF Documents
gu: PDF દસ્તાવેજો

en: Images
gu: ચિત્રો

en: Failed to load document “%s”
gu: દસ્તાવેજ “%s” લાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to save document “%s”
gu: દસ્તાવેજ “%s” સંગ્રહવામાં નિષ્ફળ

en: PostScript Documents
gu: પોસ્ટસ્ક્રિપ્ટ દસ્તાવેજો

en: Invalid document
gu: અયોગ્ય દસ્તાવેજ

en: Couldn't save attachment “%s”: %s
gu: જોડાણ “%s” સંગ્રહી શક્યા નહિં: %s

en: Couldn't open attachment “%s”: %s
gu: જોડાણ “%s” ખોલી શક્યા નહિં: %s

en: Couldn't open attachment “%s”
gu: જોડાણ “%s” ખોલી શક્યા નહિં

en: File type %s (%s) is not supported
gu: ફાઇલ પ્રકાર %s (%s) આધારભૂત નથી

en: All Documents
gu: બધા દસ્તાવેજો

en: All Files
gu: બધી ફાઈલો

en: Failed to create a temporary file: %s
gu: કામચલાઉ ફાઇલને બનાવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to create a temporary directory: %s
gu: કામચલાઉ ડિરેક્ટરીને બનાવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: File is not a valid .desktop file
gu: ફાઈલ માન્ય .desktop ફાઈલ નથી

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
gu: નહિં ઓળખાયેલ ડેસ્કટોપ ફાઈલ આવૃત્તિ '%s'

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: Application does not accept documents on command line
gu: કાર્યક્રમ આદેશ વાક્ય પર દસ્તાવેજો સ્વીકારતું નથી

en: Unrecognized launch option: %d
gu: નહિં ઓળખાયેલ લોન્ચ વિકલ્પ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
gu:  'Type=Link' ડેસ્કટોપ નોંધણીને URIs દસ્તાવેજ ને પસાર કરી શકતુ નથી

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Specify file containing saved configuration
gu: સંગ્રહાયેલ રૂપરેખાંકન સમાવતી ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: ID
gu: ઓળખ

en: Session management options:
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો:

en: Show session management options
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો બતાવો

en: Show “_%s”
gu: “_%s” બતાવો

en: _Move on Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી પર ખસો (_M)

en: Move the selected item on the toolbar
gu: સાધનપટ્ટી પર પસંદ કરેલ વસ્તુ ખસેડો

en: _Remove from Toolbar
gu: સાધનપટ્ટીમાંથી દૂર કરો (_R)

en: Remove the selected item from the toolbar
gu: સાધનપટ્ટીમાંથી પસંદ કરેલ વસ્તુ દૂર કરો

en: _Delete Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી કાઢી નાંખો (_D)

en: Remove the selected toolbar
gu: પસંદ કરેલ સાધનપટ્ટી દૂર કરો

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Fit Width
gu: પહોળાઈથી બંધબેસાડો

en: 50%
gu: ૫૦%

en: 70%
gu: ૭૦%

en: 85%
gu: ૮૫%

en: 100%
gu: ૧૦૦%

en: 125%
gu: ૧૨૫%

en: 150%
gu: ૧૫૦%

en: 175%
gu: ૧૭૫%

en: 200%
gu: ૨૦૦%

en: 300%
gu: ૩૦૦%

en: 400%
gu: ૪૦૦%

en: Document Viewer
gu: દસ્તાવેજ દર્શક

en: View multi-page documents
gu: ઘણા-પાનાનાં દસ્તાવેજો જુઓ

en: Override document restrictions
gu: દસ્તાવેજના બંધનો પર ફરીથી લખો

en: Override document restrictions, like restriction to copy or to print.
gu: દસ્તાવેજના બંધનો પર ફરીથી લખો, જેમ કે નકલ કરવા માટે અથવા છાપન કરવા માટેના બંધનો.

en: Delete the temporary file
gu: કામચલાઉ ફાઇલ કાઢી નાંખો

en: Print settings file
gu: ફાઇલ સુયોજનોને છાપો

en: MATE Document Previewer
gu: MATE દસ્તાવેજ દર્શક

en: Failed to print document
gu: દસ્તાવેજ છાપવામાં નિષ્ફળ

en: The selected printer '%s' could not be found
gu: પસંદ થયેલ પ્રિન્ટર '%s' ને શોધી શક્યા નહિં

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Previous Page
gu: પહેલાનું પાનું (_P)

en: Go to the previous page
gu: પહેલાના પાનાં પર જાઓ

en: _Next Page
gu: આગળનું પાનું (_N)

en: Go to the next page
gu: આગળના પાનાં પર જાઓ

en: Zoom _In
gu: મોટુ કરો (_I)

en: Enlarge the document
gu: દસ્તાવેજ મોટું કરો

en: Zoom _Out
gu: નાનું કરો (_O)

en: Shrink the document
gu: દસ્તાવેજ સંકોચો

en: Print
gu: છાપો

en: Print this document
gu: આ દસ્તાવેજ છાપો

en: Make the current document fill the window
gu: વર્તમાન દસ્તાવેજથી વિન્ડો ભરો

en: Make the current document fill the window width
gu: વર્તમાન દસ્તાવેજથી વિન્ડોની પહોળાઈ ભરો

en: Page
gu: પાનું

en: Select Page
gu: પાનું પસંદ કરો

en: Document
gu: દસ્તાવેજ

en: Title:
gu: શીર્ષક:

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Subject:
gu: વિષય:

en: Author:
gu: લેખક:

en: Keywords:
gu: મુખ્ય શબ્દો:

en: Producer:
gu: ઉત્પાદક:

en: Creator:
gu: બનાવનાર:

en: Created:
gu: બનાવેલ:

en: Modified:
gu: સુધારાયેલ:

en: Number of Pages:
gu: પાનાંઓની સંખ્યા:

en: Optimized:
gu: શ્રેષ્ઠ બનાવેલ:

en: Format:
gu: બંધારણ:

en: Security:
gu: સુરક્ષા:

en: Paper Size:
gu: કાગળ માપ:

en: None
gu: કંઇ નહી

en: %s, Portrait (%s)
gu: %s, ઊભું (%s)

en: %s, Landscape (%s)
gu: %s, આડું (%s)

en: (%d of %d)
gu: (%d ના %d)

en: of %d
gu: %d ના

en: Preparing to print…
gu: છાપવા માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે...

en: Finishing…
gu: સમાપ્ત કરી રહ્યા છે...

en: Printing page %d of %d…
gu: %d નું પાનું %d ને છાપી રહ્યા છે...

en: Printing is not supported on this printer.
gu: આ પ્રિન્ટર પર છાપવાનું આધારભૂત નથી.

en: Invalid page selection
gu: અયોગ્ય પાનાં પસંદગી

en: Your print range selection does not include any pages
gu: તમારી છાપન સીમા પસંદગી કોઇપણ પાનાંમાં ઉમેરાતી નથી

en: Page Scaling:
gu: પાનાનું માપન:

en: Shrink to Printable Area
gu: છાપી શકાય તેવા વિસ્તારને સંકોચો

en: Fit to Printable Area
gu: છાપી શકાય તેવા વિસ્તારમાં બંધબેસાડો

en: Scale document pages to fit the selected printer page. Select from one of the following:
    
    • "None": No page scaling is performed.
    
    • "Shrink to Printable Area": Document pages larger than the printable area are reduced to fit the printable area of the printer page.
    
    • "Fit to Printable Area": Document pages are enlarged or reduced as required to fit the printable area of the printer page.
gu: દસ્તાવેજ પાનાંઓ પસંદ થયેલ પ્રિન્ટર પાનાંને બંધબેસે એમ માપો. નીચેનાં એકને પસંદ કરો:
    
    • "કંઇ નહિં": પાનાનું માપન થતુ નથી.
    
    • "છાપી શકાય તેવા વિસ્તારને સંકોચો": દસ્તાવેજ પાનાંઓ એ છાપી શકાય તેવા કરતા મોટા હોવાથી પ્રિન્ટર પાનાનાં છાપી શકાય તેવા વિસ્તારને બંધબેસાડવા માટે ઘટાડે છે.
    
    • "છાપી શકાય તેવા વિસ્તારને બંધબેસાડો": દસ્તાવેજ પાનાઓ પ્રિન્ટર પાનાનાં છાપી શકાય તેવા વિસ્તારને બંધબેસાડવા માટે જરૂરિયાત પ્રમાણે વધે અથવા ઘટે છે.

en: Auto Rotate and Center
gu: સ્વયં ફેરવો અને કેન્દ્રમાં લાવો

en: Rotate printer page orientation of each page to match orientation of each document page. Document pages will be centered within the printer page.
gu: દરેક પાનાનું પ્રિન્ટર પાનાંની દિશા એ દરેક દસ્તાવેજ પાનાંની દિશાને બંધબેસે એમ ફેરવો. દસ્તાવેજ પાનાંઓ પ્રિન્ટર પાનામાં કેન્દ્રિત થયેલ હશે.

en: Select page size using document page size
gu: દસ્તાવેજ પાનાનાં માપની મદદથી પાનાનું માપ પસંદ કરો

en: When enabled, each page will be printed on the same size paper as the document page.
gu: જ્યારે સક્રિય થયેલ હોય ત્યારે, દરેક પાનું દસ્તાવેજ પાના તરીકે એજ માપનાં પેપર પર છાપેલ હશે.

en: Page Handling
gu: પાનાને સંભાળવાનું

en: Failed to print page %d: %s
gu: પાનું %d ને છાપવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Scroll Up
gu: ઉપર સરકાવો

en: Scroll Down
gu: નીચે સરકાવો

en: Scroll View Up
gu: દેખાવ ઉપર સરકાવો

en: Scroll View Down
gu: દેખાવ નીચે સરકાવો

en: Document View
gu: દસ્તાવેજ દૃશ્ય

en: Jump to page:
gu: પાનાં પર જાવ:

en: End of presentation. Click to exit.
gu: રજૂઆતનો અંત. બહાર નીકળવા ક્લિક કરો.

en: Go to first page
gu: પ્રથમ પાનાં પર જાઓ

en: Go to previous page
gu: પહેલાના પાનાં પર જાઓ

en: Go to next page
gu: આગળના પાનાં પર જાઓ

en: Go to last page
gu: છેલ્લા પાના પર જાઓ

en: Go to page
gu: પાનાં પર જાવ

en: Find
gu: શોધો

en: Go to page %s
gu: પાનાં %s પર જાવ

en: Go to %s on file “%s”
gu: %s પર ફાઈલ “%s” માં જાવ

en: Go to file “%s”
gu: ફાઈલ “%s” માં જાવ

en: Launch %s
gu: %s લોન્ચ કરો

en: Find:
gu: શોધો:

en: Find previous occurrence of the search string
gu: શોધ શબ્દમાળાઓનો પહેલાંનો વારો શોધો

en: Find next occurrence of the search string
gu: શોધ શબ્દમાળાનો આગળનો વારો શોધો

en: Toggle case sensitive search
gu: કેસ પ્રત્યે સંવેદનશીલ શોધ બદલો

en: Icon:
gu: ચિહ્ન:

en: Note
gu: નોંધ

en: Comment
gu: ટિપ્પણી

en: Key
gu: કી

en: Help
gu: મદદ

en: New Paragraph
gu: નવો ફકરો

en: Paragraph
gu: ફકરો

en: Insert
gu: ઉમેરો

en: Cross
gu: ચોકડી

en: Circle
gu: ગોળ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Annotation Properties
gu: વિવરણ ગુણધર્મો

en: Color:
gu: રંગ:

en: Style:
gu: શૈલી:

en: Transparent
gu: પારદર્શક

en: Opaque
gu: અપારદર્શક

en: Initial window state:
gu: પ્રારંભિક વિન્ડો સ્થિતિ:

en: Open
gu: ખોલો

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Password for document %s
gu: દસ્તાવેજ %s માટેનો પાસવર્ડ

en: Loading…
gu: લાવી રહ્યા છીએ...

en: Open a recently used document
gu: છેલ્લે  વપરાયેલ દસ્તાવેજ ખોલો

en: This document is locked and can only be read by entering the correct password.
gu: આ દસ્તાવેજને તાળું લગાવેલ છે અને તે માત્ર યોગ્ય પાસવર્ડ દાખલ કરીને જ વાંચી શકાય છે.

en: _Unlock Document
gu: દસ્તાવેજનું તાળું ખોલો (_U)

en: Enter password
gu: પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: The document “%s” is locked and requires a password before it can be opened.
gu: દસ્તાવેજ “%s” ને તાળું મરાયેલ છે અને તેને ખોલી શકાય તે પહેલાં તેને પાસવર્ડની જરૂર છે.

en: Password required
gu: પાસવર્ડ જરુરી

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: Forget password _immediately
gu: તરત જ પાસવર્ડને ભૂલી જાઓ (_i)

en: Remember password until you _log out
gu: તમે બહાર ના નીકળો ત્યાં સુધી પાસવર્ડને યાદ રાખો (_l)

en: Remember _forever
gu: હંમેશ માટે યાદ રાખો (_f)

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Fonts
gu: ફોન્ટ

en: Document License
gu: દસ્તાવેજ લાઇસન્સ

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Gathering font information… %3d%%
gu: ફોન્ટ જાણકારી ભેગી કરી રહ્યા છીએ... %3d%%

en: Usage terms
gu: મર્યાદાનો વપરાશ

en: Text License
gu: લખાણ લાઇસન્સ

en: Further Information
gu: ભવિષ્યની જાણકારી

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add text annotation
gu: લખાણ વિતરણને ઉમેરો

en: Document contains no annotations
gu: દસ્તાવેજો વિવરણોને સમાવતા નથી

en: Page %d
gu: પાનું %d

en: Annotations
gu: વિવરણ:

en: Attachments
gu: જોડાણો

en: Page %s
gu: પાનું %s

en: _Add
gu: ઉમેરવું (_A)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: Bookmarks
gu: બુકમાર્કો

en: Layers
gu: સ્તરો

en: Print…
gu: છાપો...

en: Index
gu: અનુક્રમણિકા

en: Thumbnails
gu: થમ્બનેઈલો

en: Page %s — %s
gu: પાનું %s — %s

en: The document contains no pages
gu: દસ્તાવેજ પાનાંઓ ધરાવતુ નથી

en: The document contains only empty pages
gu: દસ્તાવેજ ફક્ત ખાલી પાનાંઓ સમાવે છે

en: Unable to open document
gu: દસ્તાવેજ ખોલવામાં અસમર્થ

en: Loading document from “%s”
gu: “%s” માંથી દસ્તાવેજને લોડ કરી રહ્યા છે

en: Downloading document (%d%%)
gu: દસ્તાવેજ (%d%%) ને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે

en: Failed to load remote file.
gu: દૂરસ્થ ફાઇલને લાવવાનું નિષ્ફળ.

en: Reloading document from %s
gu: %s માંથી દસ્તાવેજ ને પુન:લોડ કરી રહ્યા છે

en: Failed to reload document.
gu: દસ્તાવેજ ને પુન:લોડ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Open Document
gu: દસ્તાવેજ ખોલો

en: Saving document to %s
gu: %s માં દસ્તાવેજને સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: Saving attachment to %s
gu: %s માં જોડાણ કરવા સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: Saving image to %s
gu: %s માં ઇમેજ ને સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: The file could not be saved as “%s”.
gu: ફાઈલ “%s” રીતે સંગ્રહી શક્યા નહિં.

en: Uploading document (%d%%)
gu: દસ્તાવેજ (%d%%) ને અપલોડ કરી રહ્યા છે

en: Uploading attachment (%d%%)
gu: જોડાણ (%d%%) ને અપલોડ કરી રહ્યા છે

en: Uploading image (%d%%)
gu: ઇમેજ (%d%%) ને અપલોડ કરી રહ્યા છે

en: Save As…
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો…

en: Printing job “%s”
gu: જોબ “%s” ને છાપી રહ્યા છે

en: Close _without Saving
gu: સંગ્રહ કર્યા વિના બંધ કરો (_w)

en: Wait until print job “%s” finishes before closing?
gu: બંધ કરતા પેહલાં જોબ “%s”ને છાપવાનું સમાપ્ત થાય ત્યાં સુધી થોભો?

en: If you close the window, pending print jobs will not be printed.
gu: જો તમે વિન્ડો ને બંધ કરો તો, અટકેલ છાપવાની જોબો એ છાપેલ હશે.

en: Cancel _print and Close
gu: છાપો અને બંધ કરો ને રદ કરો (_p)

en: Close _after Printing
gu: છાપવા પછી બંધ કરો (_a)

en: Running in presentation mode
gu: રજૂઆત સ્થિતિમાં ચલાવી રહ્યા છીએ

en: Toolbar Editor
gu: સાધનપટ્ટી સંપાદક

en: There was an error displaying help
gu: મદદ ને દર્શાવવામાં ભૂલ હતી

en: Not found
gu: મળ્યું નહિં

en: %3d%% remaining to search
gu: %3d%% શોધવામાં બાકી

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _View
gu: જુઓ (_V)

en: _Go
gu: જાઓ (_G)

en: _Bookmarks
gu: બુકમાર્કો (_B)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Open…
gu: ખોલો (_O)...

en: Open an existing document
gu: વર્તમાન દસ્તાવેજ ખોલો

en: Op_en a Copy
gu: નકલ ખોલો (_e)

en: Open a copy of the current document in a new window
gu: વર્તમાન દસ્તાવેજની નકલ નવી વિન્ડોમાં ખોલો

en: Save a copy of the current document
gu: વર્તમાન દસ્તાવેજની નકલ સંગ્રહો

en: _Print…
gu: છાપો (_P)...

en: P_roperties
gu: ગુણધર્મો (_r)

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: Select _All
gu: બધું પસંદ કરો (_A)

en: _Find…
gu: શોધો (_F)...

en: Find a word or phrase in the document
gu: દસ્તાવેજમાં શબ્દ અથવા મહાવરો શોધો

en: Find Ne_xt
gu: આગળનું શોધો (_x)

en: Find Pre_vious
gu: પહેલાંનું શોધો (_v)

en: T_oolbar
gu: સાધનપટ્ટી (_o)

en: Rotate _Left
gu: ડાબે ફેરવો (_L)

en: Rotate _Right
gu: જમણે ફેરવો (_R)

en: _Reload
gu: પુનઃલાવો (_R)

en: Reload the document
gu: દસ્તાવેજ પાછું લાવો

en: Auto_scroll
gu: આપોઆપ સરકાવો (_s)

en: _First Page
gu: પ્રથમ પાનું (_F)

en: Go to the first page
gu: પ્રથમ પાનાં પર જાઓ

en: _Last Page
gu: છેલ્લું પાનું (_L)

en: Go to the last page
gu: છેલ્લા પાના પર જાઓ

en: _Add Bookmark
gu: બુકમાર્કને ઉમેરો (_A)

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: Leave Fullscreen
gu: પૂર્ણ સ્ક્રીન છોડો

en: Leave fullscreen mode
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન સ્થિતિ છોડી મૂકો

en: Start Presentation
gu: રજૂઆત શરૂ કરો

en: Start a presentation
gu: રજૂઆત શરૂ કરો

en: _Toolbar
gu: સાધનદર્શક પટ્ટી (_T)

en: Show or hide the toolbar
gu: સાધનપટ્ટી બતાવો અથવા છુપાવો

en: Side _Pane
gu: બાજુની તકતી (_P)

en: Show or hide the side pane
gu: બાજુની તકતી બતાવો અથવા છુપાવો

en: _Continuous
gu: સતત (_C)

en: Show the entire document
gu: વર્તમાન દસ્તાવેજ બતાવો

en: _Dual
gu: દ્વિ (_D)

en: Show two pages at once
gu: બે પાનાંઓ એકસાથે બતાવો

en: _Fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન (_F)

en: Expand the window to fill the screen
gu: વિન્ડોને પૂર્ણ સ્ક્રીનમાં વિસ્તૃત બનાવો

en: Pre_sentation
gu: રજૂઆત (_s)

en: Run document as a presentation
gu: દસ્તાવેજને રજૂઆત તરીકે ચલાવો

en: Show page contents with the colors inverted
gu: વિપરીત રંગો સાથે પાનાનાં સમાવિષ્ટોને બતાવો

en: _Open Link
gu: કડી ખોલો (_O)

en: _Go To
gu: પર જાઓ (_G)

en: Open in New _Window
gu: નવી વિન્ડોમાં ખોલો (_W)

en: _Copy Link Address
gu: કડી સરનામાની નકલ કરો (_C)

en: _Save Image As…
gu: ચિત્રને આ રીતે સંગ્રહો (_S)...

en: Copy _Image
gu: ચિત્રની નકલ કરો (_I)

en: Annotation Properties…
gu: વિવરણ ગુણધર્મો...

en: _Open Attachment
gu: જોડાણને ખોલો (_O)

en: _Save Attachment As…
gu: જોડાણને આ રીતે સંગ્રહો (_S)...

en: Zoom
gu: નાનુમોટુ કરવું

en: Adjust the zoom level
gu: નાનામોટાપણાનું સ્તર સંતુલિત કરો

en: Navigation
gu: શોધખોળ

en: Back
gu: પાછળ

en: Move across visited pages
gu: મુલાકાત લીધેલ પાનાંઓમાં ખસેડો

en: Previous
gu: પહેલાનું

en: Next
gu: આગળનું

en: Zoom In
gu: મોટું કરો

en: Zoom Out
gu: નાનું કરો

en: Unable to launch external application.
gu: બહારનાં કાર્યક્રમને પ્રકાશિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to open external link
gu: બાહ્ય કડી ખોલવામાં અસમર્થ

en: Couldn't find appropriate format to save image
gu: ચિત્ર સંગ્રહવા માટે યોગ્ય બંધારણ શોધી શક્યા નહિં

en: The image could not be saved.
gu: ચિત્ર સંગ્રહી શક્યા નહિં.

en: Save Image
gu: ચિત્ર સંગ્રહો

en: Unable to open attachment
gu: જોડાણ ખોલવામાં અસમર્થ

en: The attachment could not be saved.
gu: જોડાણ સંગ્રહી શક્યા નહિં.

en: Save Attachment
gu: જોડાણ સંગ્રહો

en: %s — Password Required
gu: %s — પાસવર્ડ જરૂરી

en: By extension
gu: એક્સટેન્સન પ્રમાણે

en: MATE Document Viewer
gu: જીનોમ દસ્તાવેજ દર્શક

en: The page label of the document to display.
gu: દર્શાવવા માટેના દસ્તાવેજના પાનાનું લેબલ.

en: PAGE
gu: પાનું

en: The page number of the document to display.
gu: દર્શાવવા માટેના દસ્તાવેજનાં પાનાનો નંબર.

en: Run atril in fullscreen mode
gu: atril ને પૂર્ણસ્ક્રીન સ્થિતિમાં ચલાવો

en: Run atril in presentation mode
gu: atril ને રજૂઆત સ્થિતિમાં ચલાવો

en: Run atril as a previewer
gu: atril ને પૂર્વદર્શક તરીકે ચલાવો

en: The word or phrase to find in the document
gu: દસ્તાવેજમાં શોધવા માટે શબ્દ કે મહાવરો

en: STRING
gu: શબ્દમાળા
