atril 1.26.0 - en to kn translation catalogue (326 entries)

en: Error launching the command “%s” in order to decompress the comic book: %s
kn: ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಂಕುಚನದಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಆಜ್ಞೆ “%s” ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: The command “%s” failed at decompressing the comic book.
kn: ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಂಕುಚನದಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ಆಜ್ಞೆ “%s” ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: The command “%s” did not end normally.
kn: ಆಜ್ಞೆ “%s” ಸಾಮಾನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Not a comic book MIME type: %s
kn: ಒಂದು ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕದ MIME ಬಗೆಯಲ್ಲ: %s

en: Can't find an appropriate command to decompress this type of comic book
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಂಕುಚನದಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಸೂಕ್ತವಾದ ಆಜ್ಞೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Unknown MIME Type
kn: ಗೊತ್ತಿರದ MIME ಬಗೆ

en: File corrupted
kn: ಕಡತವು ಹಾಳಾಗಿದೆ

en: No files in archive
kn: ಆರ್ಕೈವಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಕಡತಗಳು ಇಲ್ಲ

en: No images found in archive %s
kn: ಆರ್ಕೈವ್ %s ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: There was an error deleting “%s”.
kn: “%s” ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Error %s
kn: ದೋಷ %s

en: Comic Books
kn: ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: DjVu document has incorrect format
kn: DjVu ದಸ್ತಾವೇಜು ಸರಿಯಲ್ಲದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: The document is composed of several files. One or more of these files cannot be accessed.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಹಲವಾರು ಕಡತಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಒಂದು ಅಥವ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಇಂತಹ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: DjVu Documents
kn: Djvu ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: DVI document has incorrect format
kn: DVI ದಸ್ತಾವೇಜು ಸರಿಯಲ್ಲದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: DVI Documents
kn: DVI ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: %s: no fonts defined
kn: %s: ಯಾವುದೇ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Not an ePub document
kn: ePub ದಸ್ತಾವೇಜಲ್ಲ.

en: could not retrieve filename
kn: ಕಡತದ ಮರುಕಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: could not open archive
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: could not extract archive
kn: ಆರ್ಕೈವನಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: could not retrieve container file
kn: ಧಾರಕ ಕಡತದವನ್ನು ಮರುಕಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: could not open container file
kn: ಧಾರಕ ಕಡತದವನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: container file is corrupt
kn: ಧಾರಕ ಕಡತದ ಕೆಟ್ಟಿದೆ

en: epub file is invalid or corrupt
kn: epub ಕಡತವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಆಳಾಗಿದೆ.

en: epub file is corrupt, no container
kn: epub ಕಡತವು ಆಳಾಗಿದೆ, ಕಂಟೇನರ್ ಇಲ್ಲ

en: epub Documents
kn: epub ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: This work is in the Public Domain
kn: ಈ ಕೆಲಸವು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Type 1
kn: ಬಗೆ 1

en: Type 1C
kn: ಬಗೆ 1C

en: Type 3
kn: ಬಗೆ 3

en: TrueType
kn: ಟ್ರೂಬಗೆಯ

en: Type 1 (CID)
kn: ಬಗೆ 1 (CID)

en: Type 1C (CID)
kn: ಬಗೆ 1C (CID)

en: TrueType (CID)
kn: ಟ್ರೂಬಗೆಯ (CID)

en: Unknown font type
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಗೆ

en: No name
kn: ಹೆಸರಿಲ್ಲದ

en: Embedded subset
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ ಸಬ್‍ಸೆಟ್

en: Embedded
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Not embedded
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸದೆ ಇರುವ

en: PDF Documents
kn: PDF ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Failed to load document “%s”
kn: “%s” ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to save document “%s”
kn: “%s” ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಉಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: PostScript Documents
kn: ಪೋಸ್ಟ್‍ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Invalid document
kn: ಅಮಾನ್ಯ ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Tiff Documents
kn: Tiff ದಸ್ತಾವೇಜು

en: XPS Documents
kn: XPS ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Couldn't save attachment “%s”: %s
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟ “%s” ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't open attachment “%s”: %s
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟ “%s” ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't open attachment “%s”
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟ “%s” ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: File type %s (%s) is not supported
kn: ಕಡತದ ಬಗೆ %s (%s)ಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: All Documents
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Failed to create a temporary file: %s
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to create a temporary directory: %s
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: File is not a valid .desktop file
kn: ಕಡತವು ಮಾನ್ಯವಾದ .desktop ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ ಆವೃತ್ತಿ '%s'

en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೊಡಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Application does not accept documents on command line
kn: ಅನ್ವಯವು ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Unrecognized launch option: %d
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆರಂಭದ ಆಯ್ಕೆ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
kn: ಒಂದು 'Type=Link' ಗಣಕತೆರೆ ನಮೂದಿಗಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜು URIಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Not a launchable item
kn: ತೊಡಗಿಸಬಹುದಾದ ಅಡಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Disable connection to session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Specify file containing saved configuration
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify session management ID
kn: ಅಧೀವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: Session management options:
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Show session management options
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show “_%s”
kn: “_%s” ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Move on Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_M)

en: Move the selected item on the toolbar
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: _Remove from Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)

en: Remove the selected item from the toolbar
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: _Delete Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು(_D)

en: Remove the selected toolbar
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Separator
kn: ವಿಭಜಕ

en: Fit Page
kn: ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Fit Width
kn: ಅಗಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Atril Document Viewer
kn: Atril ದಸ್ತಾವೇಜು ವೀಕ್ಷಕ

en: A Document Viewer for the MATE desktop environment
kn: MATE ಗಣಕತೆರೆ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜು ವೀಕ್ಷಕ

en: Document Viewer
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ವೀಕ್ಷಕ

en: View multi-page documents
kn: ಬಹು-ಪುಟದ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Override document restrictions
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸು

en: Override document restrictions, like restriction to copy or to print.
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡುವ ಅಥವ ಮುದ್ರಿಸುವಂತಹ ದಸ್ತಾವೇಜು ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸು.

en: Delete the temporary file
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Print settings file
kn: ಮುದ್ರಣ ಸಿದ್ಧತೆಗಳ ಕಡತ

en: MATE Document Previewer
kn: MATE ದಸ್ತಾವೇಜು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಕ

en: Failed to print document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: The selected printer '%s' could not be found
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮುದ್ರಕ '%s' ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Previous Page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟ(_P)

en: Go to the previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: _Next Page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟ(_N)

en: Go to the next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Zoom _In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(_I)

en: Enlarge the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: Zoom _Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು(_O)

en: Shrink the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಕಿರಿದಾಗಿಸು

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Print this document
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Make the current document fill the window
kn: ಈಗಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ವಿಂಡೊಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡು

en: Make the current document fill the window width
kn: ಈಗಿನ ದಸ್ತಾವೇಜು ವಿಂಡೊದ ಅಗಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡು

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Select Page
kn: ಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Subject:
kn: ವಿಷಯ:

en: Author:
kn: ಕತೃ:

en: Keywords:
kn: ಮುಖ್ಯಪದಗಳು:

en: Producer:
kn: ಉತ್ಪಾದಕರು:

en: Creator:
kn: ಸೃಜಿಸಿದವರು:

en: Created:
kn: ಸೃಜಿಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: Modified:
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: Number of Pages:
kn: ಪುಟಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Optimized:
kn: ಪ್ರಶಸ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: Format:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ:

en: Security:
kn: ಸುರಕ್ಷತೆ:

en: Paper Size:
kn: ಕಾಗದದ ಗಾತ್ರ:

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: %.0f × %.0f mm
kn: %.0f × %.0f ಮಿಮಿ

en: %.2f × %.2f inch
kn: %.2f × %.2f ಇಂಚು

en: %s, Portrait (%s)
kn: %s, ಭಾವಚಿತ್ರ (%s)

en: %s, Landscape (%s)
kn: %s, ಪ್ರಕೃತಿಚಿತ್ರ (%s)

en: (%d of %d)
kn: (%d, %d ರಲ್ಲಿ)

en: of %d
kn: %d ರಲ್ಲಿ

en: Preparing to print…
kn: ಮುದ್ರಿಸಲು ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Finishing…
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Printing page %d of %d…
kn: %d ಪುಟವನ್ನು (%d ನಲ್ಲಿ) ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Printing is not supported on this printer.
kn: ಈ ಮುದ್ರಕದಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸುವುದು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Invalid page selection
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಪುಟದ ಆಯ್ಕೆ

en: Your print range selection does not include any pages
kn: ನೀವು ಮುದ್ರಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಪುಟಗಳು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಪುಟಗಳಿಲ್ಲ

en: Page Scaling:
kn: ಪುಟದಗಾತ್ರಬದಲಾವಣೆ:

en: Shrink to Printable Area
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Fit to Printable Area
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸು

en: Scale document pages to fit the selected printer page. Select from one of the following:
    
    • "None": No page scaling is performed.
    
    • "Shrink to Printable Area": Document pages larger than the printable area are reduced to fit the printable area of the printer page.
    
    • "Fit to Printable Area": Document pages are enlarged or reduced as required to fit the printable area of the printer page.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮುದ್ರಕ ಪುಟಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪುಟಗಳ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:
    
    • "ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ": ಯಾವುದೆ ಪುಟದ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.
    
    • "ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಕುಗ್ಗಿಸು": ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪುಟಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಕ ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಕುಗ್ಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    • "ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸು":ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪುಟಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಕ ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಕುಗ್ಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Auto Rotate and Center
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸು  ಹಾಗು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರಿಸು

en: Rotate printer page orientation of each page to match orientation of each document page. Document pages will be centered within the printer page.
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದ ಮುದ್ರಣದ ಪುಟದ ವಾಲಿಕೆಯನ್ನು  ಪ್ರತಿಯೊಂದು ದಸ್ತಾವೇಜು ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ತಿರುಗಿಸಿ. ದಸ್ತಾವೇಜು ಪುಟಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಣದ ಪುಟದ ನಡುವಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Page Handling
kn: ಪುಟವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವಿಕೆ

en: Failed to print page %d: %s
kn: %d ಪುಟವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Scroll Up
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು

en: Scroll Down
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು

en: Scroll View Up
kn: ನೋಟವನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು

en: Scroll View Down
kn: ನೋಟವನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು

en: Document View
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ನೋಟ

en: Jump to page:
kn: ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗು:

en: Go to first page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to last page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to page
kn: ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Find
kn: ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು

en: Go to page %s
kn: %s ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to %s on file “%s”
kn: “%s” ಕಡತದಲ್ಲಿನ %s ಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to file “%s”
kn: “%s” ಕಡತಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Launch %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Find:
kn: ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು:

en: Find previous occurrence of the search string
kn: ಹಿಂದೆ ಕಾಣಿಸುವ ಹುಡುಕು ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Find next occurrence of the search string
kn: ಮುಂದೆ ಕಾಣಿಸುವ ಹುಡುಕು ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Toggle case sensitive search
kn: ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿ ಹುಡುಕಾಟದ ನಡುವೆ ಹೊರಳಿಸು

en: Note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Key
kn: ಕೀಲಿ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Paragraph
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್

en: Insert
kn: ಸೇರಿಸು

en: Circle
kn: ವೃತ್ತ

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Color:
kn: ಬಣ್ಣ:

en: Style:
kn: ಶೈಲಿ:

en: Transparent
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ

en: Opaque
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕ

en: Initial window state:
kn: ಆರಂಭಿಕ ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಿತಿ:

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Password for document %s
kn: %s ದಸ್ತಾವೇಜಿಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದ

en: Loading…
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Open a recently used document
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಳಸಲಾದ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರೆ

en: This document is locked and can only be read by entering the correct password.
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜು ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ ಹಾಗು ಒಂದು ಸರಿಯಾದ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಓದಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: _Unlock Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಕೀಲಿ ತೆಗೆ(_U)

en: Enter password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸು

en: The document “%s” is locked and requires a password before it can be opened.
kn: “%s” ದಸ್ತಾವೇಜು ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Password required
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: Forget password _immediately
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈ ಕೂಡಲೆ ಮರೆತು ಬಿಡು(_i)

en: Remember password until you _log out
kn: ನೀವು ನಿರ್ಗಮಿಸುವವರೆಗೂ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ(_l)

en: Remember _forever
kn: ಯಾವಾಗಲು ನೆನಪಿಡು(_f)

en: Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: General
kn: ಎಲ್ಲರ

en: Fonts
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಗಳು

en: Document License
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಪರವಾನಗಿ

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Gathering font information… %3d%%
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಲೆ ಹಾಕುತ್ತಿದೆ ... %3d%%

en: Usage terms
kn: ಬಳಕೆಯ ನಿಯಮಗಳು

en: Text License
kn: ಪಠ್ಯ ಪರವಾನಗಿ

en: Further Information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Add text annotation
kn: ಪಠ್ಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Document contains no annotations
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಯಾವುದೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Page %d
kn: ಪುಟ %d

en: Annotations
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Attachments
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟ್‍ಗಳು

en: _Open Bookmark
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: Page %s
kn: ಪುಟ %s

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: Bookmarks
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳು

en: Layers
kn: ಪದರಗಳು

en: Print…
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Index
kn: ಸೂಚಿ

en: Thumbnails
kn: ತಂಬ್‍ನೈಲ್‍ಗಳು

en: Page %s — %s
kn: ಪುಟ  %s — %s

en: The document contains no pages
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಯಾವುದೆ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: The document contains only empty pages
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಕೇವಲ ಖಾಲಿ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Unable to open document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Loading document from “%s”
kn: “%s” ಇಂದ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading document (%d%%)
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%d%%)

en: Reloading document from %s
kn: %s ಇಂದ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Failed to reload document.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮರು ಲೋಡ್‌ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Open Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರೆ

en: Saving document to %s
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು %s ಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving attachment to %s
kn: ಲಗತ್ತನ್ನು %s ಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving image to %s
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು %s ಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The file could not be saved as “%s”.
kn: ಕಡತವನ್ನು “%s” ಆಗಿ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Uploading document (%d%%)
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%d%%)

en: Uploading attachment (%d%%)
kn: ಲಗತ್ತನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%d%%)

en: Uploading image (%d%%)
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%d%%)

en: Save As…
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು…

en: Printing job “%s”
kn: ಮುದ್ರಣ ಕಾರ್ಯ “%s”

en: Close _without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Wait until print job “%s” finishes before closing?
kn: ಮುಚ್ಚುವ ಮೊದಲು ಮುದ್ರಣ ಕಾರ್ಯ “%s” ವು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೂ ಕಾಯಬೇಕೆ?

en: If you close the window, pending print jobs will not be printed.
kn: ವಿಂಡೋವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಲ್ಲಿ, ಬಾಕಿ ಇರುವ ಮುದ್ರಣ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮುದ್ರಣಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: Cancel _print and Close
kn: ಮುದ್ರಣವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು ಹಾಗು ಮುಚ್ಚು(_p)

en: Close _after Printing
kn: ಮುದ್ರಣದ ನಂತರ ಮುಚ್ಚು(_a)

en: Running in presentation mode
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Toolbar Editor
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಪಾದಕ

en: There was an error displaying help
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Not found
kn: ದೊರೆತಿಲ್ಲ

en: %3d%% remaining to search
kn: ಹುಡುಕಲು %3d%% ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿವೆ

en: _File
kn: ಕಡತ(_F)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: _Go
kn: ತೆರಳು(_G)

en: _Bookmarks
kn: ಪುಟಗುರುತುಗಳು_B

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Open…
kn: ತೆರೆ(_O)...

en: Open an existing document
kn: ಈಗಿರುವ ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರೆ

en: Op_en a Copy
kn: ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ತೆರೆ(_e)

en: Open a copy of the current document in a new window
kn: ಈಗಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಒಂದು ಹೊಸ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Save a copy of the current document
kn: ಈಗಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Send _To...
kn: _Tಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು...

en: _Print…
kn: ಮುದ್ರಿಸು(_P)...

en: P_roperties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_r)

en: _Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು(_A)

en: _Find…
kn: ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_F)...

en: Find a word or phrase in the document
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪದ ಅಥವ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು

en: Find Ne_xt
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_x)

en: Find Pre_vious
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_v)

en: T_oolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ(_o)

en: Rotate _Left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು(_L)

en: Rotate _Right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು(_R)

en: _Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_R)

en: Reload the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Auto_scroll
kn: ಸ್ವಯಂ ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡು(_s)

en: _First Page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟ(_F)

en: Go to the first page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: _Last Page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟ(_L)

en: Go to the last page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: _Add Bookmark
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕನ್ನು ಸೇರಿಸು(_A)

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: Leave Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು

en: Leave fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು

en: Start Presentation
kn: ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Start a presentation
kn: ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: _Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ(_T)

en: Show or hide the toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಾಣಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: Side _Pane
kn: ಬಲಬದಿಯ ಫಲಕ(_P)

en: Show or hide the side pane
kn: ಬಲಬದಿಯ ಫಲಕವನ್ನು ಕಾಣಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: _Continuous
kn: ನಿರಂತರ(_C)

en: Show the entire document
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Dual
kn: ಇಬ್ಬುಗೆಯ(_D)

en: Show two pages at once
kn: ಎರಡು ಪುಟಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ತೋರಿಸು

en: _Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ(_F)

en: Expand the window to fill the screen
kn: ವಿಂಡೊವನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆಯನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸುವಂತೆ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Pre_sentation
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ(_s)

en: Run document as a presentation
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: _Open Link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Go To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ತೆರಳು(_G)

en: Open in New _Window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೊಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆ(_W)

en: _Copy Link Address
kn: ಕೊಂಡಿ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಕಲಿಸು(_C)

en: _Save Image As…
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(_S)...

en: Copy _Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಕಲಿಸು(_I)

en: Zoom
kn: ಗಾತ್ರಬದಲಿಸು

en: Adjust the zoom level
kn: ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Navigation
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Move across visited pages
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಪುಟಗಳಾದ್ತಂತ ಚಲಿಸು

en: Send To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು

en: Previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: Zoom In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Unable to launch external application.
kn: ಹೊರಗಿನ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to open external link
kn: ಹೊರಗಿನ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Couldn't find appropriate format to save image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸರಿಯಾದ ನಮೂನೆಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: The image could not be saved.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Save Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Unable to open attachment
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The attachment could not be saved.
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Save Attachment
kn: ಅಟ್ಯಾಚ್‍ಮೆಂಟನ್ನು ಉಳಿಸು

en: %s — Password Required
kn: %s — ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: By extension
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಮೂಲಕ

en: MATE Document Viewer
kn: MATE ದಸ್ತಾವೇಜು ವೀಕ್ಷಕ

en: NUMBER
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Run atril in fullscreen mode
kn: ಎವಿನ್ಸನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: Run atril in presentation mode
kn: ಎವಿನ್ಸನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: Run atril as a previewer
kn: ಎವಿನ್ಸನ್ನು ಒಂದು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಕವಾಗಿ(ಪ್ರಿವೀವರ್) ಚಲಾಯಿಸು

en: The word or phrase to find in the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಬೇಕಿರುವ ಪದ ಅಥವ ವಾಕ್ಯ
