atril 1.26.0 - en to ml translation catalogue (259 entries)

en: Error launching the command “%s” in order to decompress the comic book: %s
ml: ചിത്രകഥാപുസ്തകം ഡീകംപ്രസ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള “%s” കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: The command “%s” failed at decompressing the comic book.
ml: ചിത്രകഥാപുസ്തകം ഡീകംപ്രസ് ചെയ്യുന്നതില്‍ “%s” കമാന്‍ഡ് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: The command “%s” did not end normally.
ml: “%s” കമാന്‍ഡ് ശരിയായി അവസാനിച്ചില്ല.

en: Not a comic book MIME type: %s
ml: ഒരു കോമിക് പുസ്തക MIME തരത്തിലുള്ളതല്ല: %s

en: Can't find an appropriate command to decompress this type of comic book
ml: ഇതരത്തിലുള്ള ചിത്രകഥാപുസ്തകം ഡീകംപ്രസ് ചെയ്യുവാനുള്ള കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unknown MIME Type
ml: അപരിചിതമായ MIME രീതി

en: File corrupted
ml: ഫയലിനു് തകരാറു സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: No files in archive
ml: ആര്‍ക്കൈവില്‍ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No images found in archive %s
ml: ആര്‍ക്കൈവ് %s-ല്‍ ഇമേജുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: There was an error deleting “%s”.
ml: “%s” വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Error %s
ml: പിശക് %s

en: Comic Books
ml: ഹാസ്യ പുസ്തകങ്ങള്‍

en: DVI document has incorrect format
ml: DVI രേഖ തെറ്റായ രീതിയിലാണു്

en: DVI Documents
ml: DVI രേഖകള്‍

en: Error
ml: ടെറര്‍പിശക്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Yes
ml: ഉവ്വു്

en: No
ml: ഇല്ല

en: Type 1
ml: രീതി 1

en: Type 1C
ml: രീതി 1C

en: Type 3
ml: രീതി 3

en: TrueType
ml: ട്രൂടൈപ്പ്

en: Type 1 (CID)
ml: ടൈപ്പ് 1 (CID)

en: Type 1C (CID)
ml: ടൈപ്പ് 1C (CID)

en: TrueType (CID)
ml: ട്രൂടൈപ്പ് (CID)

en: Unknown font type
ml: അപരിചിതമായ രീതിയിലുളള അക്ഷരസഞ്ചയം

en: No name
ml: പേരില്ല

en: Embedded subset
ml: എംബഡ്ഡട് സബ്സെറ്റ്

en: Embedded
ml: എംബഡ്ഡട്

en: Not embedded
ml: എംബഡ്ഡട് അല്ല

en: PDF Documents
ml: പി ഡി എഫ് രേഖകള്‍

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Failed to load document “%s”
ml: “%s” രേഖ ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Failed to save document “%s”
ml: “%s” രേഖ സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: PostScript Documents
ml: പോസ്റ്റ് സ്ക്രിപ്റ്റ് രേഖകള്‍

en: Invalid document
ml: അസാധുവായ രേഖ

en: Couldn't save attachment “%s”: %s
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റ് “%s” സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't open attachment “%s”: %s
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റ് “%s” തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't open attachment “%s”
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റ് “%s” തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: File type %s (%s) is not supported
ml: %s (%s)  തരം ഫയലുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: All Documents
ml: എല്ലാ രേഖകളും

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: File is not a valid .desktop file
ml: ഫയല്‍ ശരിയായ ഒരു .desktop ഫയല്‍ അല്ല

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ml: അപരിചിതമായ പണിയിട ഫയല്‍ പതിപ്പു് '%s'

en: Starting %s
ml: %s ആരംഭിക്കുന്നു

en: Application does not accept documents on command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈനില്‍ പ്രയോഗം രേഖകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതല്ല

en: Unrecognized launch option: %d
ml: അപരിചിതമായ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള ഉപാധി: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ml: 'Type=Link'  പണിയിട അംഗത്തിലേക്കു് ഡോക്യുമെന്റ് URI അയക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Not a launchable item
ml: ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന വസ്തുവല്ല

en: Disable connection to session manager
ml: സെഷന്‍ മാനേജറിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Specify file containing saved configuration
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്രമീകരണം അടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നല്‍കുക

en: Specify session management ID
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ID വ്യക്തമാക്കുക

en: Session management options:
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍:

en: Show session management options
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show “_%s”
ml: “_%s” കാണിക്കുക

en: _Move on Toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാറില്‍ മാറ്റുക

en: Move the selected item on the toolbar
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വസ്തുവിനെ ടൂള്‍ ബാറില്‍ മാറ്റുക

en: _Remove from Toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാറില്‍ നിന്നും _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the selected item from the toolbar
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വസ്തുവിനെ ടൂള്‍ ബാറില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Delete Toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാര്‍ _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the selected toolbar
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ടൂള്‍ ബാര്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Separator
ml: വിടവടയാളം

en: Fit Width
ml: വീതിയനുസരിച്ച്

en: Document Viewer
ml: രേഖാദര്‍ശിനി

en: Override document restrictions
ml: രേഖയിലുള്ള പരിമിതികളെ മാറ്റി എഴുതുക

en: Override document restrictions, like restriction to copy or to print.
ml: രേഖയിലുള്ള പരിമിതികളെ മാറ്റി എഴുതുക, പകര്‍ത്തുവാനോ പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാനോ ഉള്ള പരിമിതി പോലെ.

en: Delete the temporary file
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: Print settings file
ml: സജ്ജീകരണ ഫയല്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: MATE Document Previewer
ml: ഗ്നോം രേഖാദര്‍ശിനി

en: Failed to print document
ml: രേഖ പ്രിന്‍റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: The selected printer '%s' could not be found
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രിന്റര്‍ '%s' ലഭ്യമല്ല

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Previous Page
ml: തൊട്ട് മുമ്പുളള താള്‍

en: Go to the previous page
ml: മുമ്പുള്ള താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: _Next Page
ml: _അടുത്ത താള്‍

en: Go to the next page
ml: തൊട്ടടുത്ത താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Zoom _In
ml: വ_ലുതാക്കുക

en: Enlarge the document
ml: രേഖ വലുതാക്കുക

en: Zoom _Out
ml: _ചെറുതാക്കുക

en: Shrink the document
ml: രേഖ ചെറുതാക്കുക

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Print this document
ml: ഈ രേഖ അച്ചടിക്കുക

en: Make the current document fill the window
ml: നിലവിലുളള രേഖ സ്ക്രീന്റെ പരാമാവധി വലുപ്പത്തില്‍ ആക്കി ജാലകം നിറയ്ക്കുക

en: Make the current document fill the window width
ml: നിലവിലുളള രേഖയുടെ വീതിയനുസരിച്ച് സ്ക്രീന്റെ പരാമാവധി വലുപ്പത്തില്‍ ആക്കി ജാലകം നിറയ്ക്കുക

en: Page
ml: താള്‍

en: Select Page
ml: താള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Document
ml: രേഖ

en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: Subject:
ml: വിഷയം:

en: Author:
ml: രചയിതാവു്:

en: Keywords:
ml: കീ വേര്‍ഡുകള്‍:

en: Producer:
ml: നിര്‍മ്മാതാവ്:

en: Creator:
ml: സൃഷ്ടികര്‍ത്താവ്:

en: Created:
ml: സൃഷ്ടിച്ചത്:

en: Modified:
ml: മാറ്റം വരുത്തിയത്:

en: Number of Pages:
ml: പേജുകളുടെ എണ്ണം:

en: Optimized:
ml: ഒപ്റ്റിമൈസ്ഡ്:

en: Format:
ml: രീതി:

en: Security:
ml: സുരക്ഷിതത്വം:

en: Paper Size:
ml: പേപ്പറിന്റെ വ്യാപ്തി:

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: %s, Portrait (%s)
ml: %s, ചിത്രം (%s)

en: %s, Landscape (%s)
ml: %s,  ലാന്‍ഡ്സ്കെയിപ്പ് (%s)

en: (%d of %d)
ml: (%d-ന്റെ %d)

en: of %d
ml: %d-ന്റെ

en: Printing is not supported on this printer.
ml: ഈ അച്ചടിയന്ത്രത്തില്‍ അച്ചടിയ്ക്കുവാന്‍ ഈ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: Invalid page selection
ml: തെറ്റായ താള്‍ സജ്ജീകരണം

en: Failed to print page %d: %s
ml: %d താള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Scroll Up
ml: കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് മുകളിലേക്ക് പോവുക

en: Scroll Down
ml: കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് താഴേക്ക് പോവുക

en: Scroll View Up
ml: കാഴ്ച മുകളിലേക്ക് ആക്കുക

en: Scroll View Down
ml: കാഴ്ച താഴേക്കാക്കുക

en: Document View
ml: രേഖാ കാഴ്ച

en: Jump to page:
ml: പോകേണ്ട താള്‍:

en: Go to first page
ml: ആദ്യത്തെ താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പുളള താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാന താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Go to page
ml: പോകേണ്ട താള്‍

en: Find
ml: കണ്ടെത്തുക

en: Go to page %s
ml: %s താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Go to %s on file “%s”
ml: “%s” ഫയലിലുളള %s-ലേക്ക് പോകുക

en: Go to file “%s”
ml: “%s” ഫയലിലേക്ക് പോകുക

en: Launch %s
ml: %s പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: Find:
ml: കണ്ടെത്തുക:

en: Find previous occurrence of the search string
ml: തിരച്ചില്‍ നടത്തുന്ന വാചകം ഇതിന് മുന്പ് ഏത് വരിയില്‍ ഉളളത് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Find next occurrence of the search string
ml: തിരച്ചില്‍ നടത്തുന്ന വാചകം ഇതിന് ശേഷം ഏത് വരിയില്‍ ഉളളത് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Toggle case sensitive search
ml: കേസ് സെന്‍സിറ്റീവ് തിരച്ചില്‍ ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: Note
ml: കുറിപ്പ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Key
ml: കീ

en: Help
ml: സഹായം

en: Paragraph
ml: ഖണ്ഡിക

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: Style:
ml: രീതി:

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Password for document %s
ml: %s രേഖയ്ക്കുളള അടയാളവാക്കു്

en: Open a recently used document
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ ഉപയോഗിച്ച ഒരു രേഖ തുറക്കുക

en: This document is locked and can only be read by entering the correct password.
ml: രേഖ പൂട്ടിയ അവസ്ഥയിലാണു്. ഇത് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി ശരിയായ അടയാളവാക്കു് നല്‍കേണ്ടതാണ്.

en: _Unlock Document
ml: രേഖയുടെ _പൂട്ട് തുറക്കുക

en: Enter password
ml: അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: The document “%s” is locked and requires a password before it can be opened.
ml: രേഖ “%s” പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു, അത് തുറക്കുന്നതിനായി ഒരു അടയാളവാക്കു് ആവശ്യമാണ്.

en: Password required
ml: അടയാളവാക്കു് ആവശ്യമുണ്ട്

en: _Password:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ്:

en: Forget password _immediately
ml: അടയാളവാക്കു് ഉടന്‍ _മറക്കുക

en: Remember _forever
ml: എക്കാലത്തേയ്ക്കുമായി _ഓര്‍ത്തുവെയ്ക്കുക

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: General
ml: സാധാരണ

en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: Font
ml: അക്ഷരരൂപം

en: Attachments
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റുകള്‍

en: Page %s
ml: %s താള്‍

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Bookmarks
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്കുകള്‍

en: Layers
ml: ലേയറുകള്‍

en: Index
ml: സൂചിക

en: Thumbnails
ml: നഖചിത്രങ്ങള്‍

en: The document contains no pages
ml: ഈ രേഖയില്‍ താളുകളൊന്നും ഇല്ല

en: The document contains only empty pages
ml: ഈ രേഖയില്‍ ശൂന്യമായ താളുകള്‍ മാത്രമേയുള്ളൂ

en: Unable to open document
ml: രേഖ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Loading document from “%s”
ml: “%s”-ല്‍ നിന്നും രേഖ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Downloading document (%d%%)
ml: രേഖ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു (%d%%)

en: Reloading document from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും രേഖ വീണ്ടും എടുക്കുന്നു

en: Failed to reload document.
ml: രേഖ വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Open Document
ml: രേഖ തുറക്കുക

en: Saving document to %s
ml: %s-ലേക്കു് രേഖ സൂക്ഷിക്കുക

en: Saving attachment to %s
ml: %s-ലേക്കു് അറ്റാച്ച്മെന്റ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Saving image to %s
ml: %s-ലേക്കു് ചിത്രം സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: The file could not be saved as “%s”.
ml: “%s” ആയി ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Uploading document (%d%%)
ml: രേഖ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നു (%d%%)

en: Uploading attachment (%d%%)
ml: അറ്റാച്മെന്റ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നു (%d%%)

en: Uploading image (%d%%)
ml: ചിത്രം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നു (%d%%)

en: Save As…
ml: പേരു് മാറ്റി‌ സൂക്ഷിയ്ക്കുക…

en: Printing job “%s”
ml: “%s” ജോലി പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Close _without Saving
ml: സംരക്ഷിക്കാതെ അടയ്ക്കണമോ (_w)

en: Wait until print job “%s” finishes before closing?
ml: അടയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പായി “%s” ജോലി പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതു് പൂര്‍ത്തിയാകുന്നതു് വരെ കാത്തിരിക്കണമോ?

en: If you close the window, pending print jobs will not be printed.
ml: നിങ്ങള്‍ ജാലകം അടച്ചാല്‍, ബാക്കിയുള്ള പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാനുള്ള ജോലികള്‍ നടപ്പിലാകുന്നതല്ല.

en: Cancel _print and Close
ml: _പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതു് റദ്ദാക്കി അടയ്ക്കുക

en: Close _after Printing
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതിനു് _ശേഷം അടയ്ക്കുക

en: Running in presentation mode
ml: അവതരണ രീതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നു

en: Toolbar Editor
ml: ടൂള്‍ ബാര്‍ എഡിറ്റര്‍

en: There was an error displaying help
ml: സഹായം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ ഒരു പിശക്

en: Not found
ml: കണ്ടെത്തിയില്ല

en: %3d%% remaining to search
ml: %3d%% ബാക്കി തെരയുവാനുണ്ട്

en: _File
ml: _ഫയല്‍

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: _Go
ml: _പോകുക

en: _Bookmarks
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്കുകള്‍ (_B)

en: _Help
ml: _സഹായം

en: Open an existing document
ml: നിലവിലുളള ഒരു രേഖ തുറക്കുക

en: Op_en a Copy
ml: ഒരു പകര്‍പ്പ് തു_റക്കുക

en: Open a copy of the current document in a new window
ml: നിലവിലുളള രേഖയുടെ ഒരു പകര്‍പ്പ് പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Save a copy of the current document
ml: നിലവിലുളള രേഖയുടെ ഒരു പകര്‍പ്പ് സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: P_roperties
ml: ഗു_ണഗണങ്ങള്‍

en: _Copy
ml: പകര്‍ത്തുക (_C)

en: Select _All
ml: _എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Find a word or phrase in the document
ml: രേഖയില്‍ ഒരു വാക്ക് ആല്ലങ്കില്‍ വാചകം കണ്ടെത്തുക

en: Find Ne_xt
ml: _അടുത്തത് കണ്ടു പിടിക്കുക

en: Find Pre_vious
ml: _മുമ്പുള്ളതു് കണ്ടു പിടിക്കുക

en: T_oolbar
ml: _ടൂള്‍ ബാര്‍

en: Rotate _Left
ml: _ഇടത്തേക്ക് തിരിയ്ക്കുക

en: Rotate _Right
ml: _വലത്തേയ്ക്ക തിരിയ്ക്കുക

en: _Reload
ml: _വീണ്ടും എടുക്കുക

en: Reload the document
ml: രേഖ വീണ്ടും എടുക്കുക

en: Auto_scroll
ml: ഓട്ടോ_സ്ക്രോള്‍

en: _First Page
ml: _ആദ്യത്തെ താള്‍

en: Go to the first page
ml: ആദ്യത്തെ താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: _Last Page
ml: അ_വസാനത്തെ താള്‍

en: Go to the last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: _Add Bookmark
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്ക് ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: _Contents
ml: _ഉളളടക്കം

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: Leave Fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Leave fullscreen mode
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Start Presentation
ml: അവതരണം ആരംഭിക്കുക

en: Start a presentation
ml: ഒരു അവതരണം ആരംഭിക്കുക

en: _Toolbar
ml: _ഉപകരണപ്പട്ട

en: Show or hide the toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാര്‍ ദൃശ്യമാക്കുകയോ അദൃശ്യമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Side _Pane
ml: _പാര്‍ശ്വപട്ട

en: Show or hide the side pane
ml: പാര്‍ശ്വപട്ട ദൃശ്യമാക്കുകയോ അദൃശ്യമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: _Continuous
ml: _തുടരെയുളള

en: Show the entire document
ml: രേഖ മുഴുവന്‍ കാണിക്കുക

en: _Dual
ml: _ഇരട്ടയായ

en: Show two pages at once
ml: രണ്ട് പേജുകള്‍ ഒരേ സ്ക്രീനില്‍ കാണിക്കുക

en: _Fullscreen
ml: _പരമാവധി വലുപ്പത്തിലുളള സ്ക്രീന്‍

en: Expand the window to fill the screen
ml: സ്ക്രീന്‍ മുഴുവന്‍ നിറയ്ക്കുന്നതിനായി ജാലകം വികസിപ്പിക്കുക

en: Pre_sentation
ml: അവ_തരണം

en: Run document as a presentation
ml: ഒരു അവതരണം ആയി രേഖ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: _Open Link
ml: _കണ്ണി തുറക്കുക

en: _Go To
ml: _പോകേണ്ടതു്

en: Open in New _Window
ml: പുതിയ _ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: _Copy Link Address
ml: കണ്ണി വിലാസം _പകര്‍ത്തുക

en: Copy _Image
ml: _ചിത്രം പകര്‍ത്തുക

en: Zoom
ml: വലുതാക്കുക

en: Adjust the zoom level
ml: വലുപ്പം ക്രമീകരിക്കുക

en: Navigation
ml: നാവിഗേഷന്‍

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Move across visited pages
ml: സന്ദര്‍ശിച്ച താളുകളിലൂടെ നീങ്ങുക

en: Previous
ml: മുമ്പുള്ള

en: Next
ml: അടുത്ത

en: Zoom In
ml: വലുതാക്കുക

en: Zoom Out
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Unable to launch external application.
ml: പുറത്തുനിന്നുള്ള പ്രയോഗം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Unable to open external link
ml: പുറത്തേക്കുള്ള ഒരു കണ്ണി തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't find appropriate format to save image
ml: ഇമേജ് സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ശരിയായ ഒരു രീതി ലഭ്യമായില്ല

en: The image could not be saved.
ml: ഇമേജ് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Save Image
ml: ഇമേജ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Unable to open attachment
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: The attachment could not be saved.
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റ് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Save Attachment
ml: അറ്റാച്ച്മെന്റ് സൂക്ഷിക്കുക

en: By extension
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍ അനുസരിച്ച്

en: MATE Document Viewer
ml: MATE രേഖാദര്‍ശിനി

en: Run atril in fullscreen mode
ml: സ്ക്രീനിന്റെ പരമാവധി വലിപ്പത്തിലുളള രീതിയില്‍ atril പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run atril in presentation mode
ml: അവതരണ രീതിയില്‍ atril പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run atril as a previewer
ml: പ്രീവ്യൂവര്‍ രീതിയില്‍ atril പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: The word or phrase to find in the document
ml: രേഖയില്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാനുള്ള വാക്ക് അല്ലെങ്കില്‍ വാചകം
