atril 1.26.0 - en to ta translation catalogue (336 entries)

en: Error launching the command “%s” in order to decompress the comic book: %s
ta: காமிக் புத்தகத்தை பிரிக்க “%s” கட்டளையை துவக்குவதில் பிழை : %s

en: The command “%s” failed at decompressing the comic book.
ta: காமிக் புத்தகத்தை பிரிக்க “%s” கட்டளை தோல்வியுற்றது.

en: The command “%s” did not end normally.
ta:  “%s” கட்டளை சரியாக முடியவில்லை

en: Not a comic book MIME type: %s
ta: ஒரு காமிக் புத்தக MIME வகை இல்லை: %s

en: Can't find an appropriate command to decompress this type of comic book
ta: இந்த வகை காமிக் புத்தகத்தை பிரிக்க சரியான கட்டளையை காண முடியவில்லை

en: Unknown MIME Type
ta: தெரியாத MIME வகை

en: File corrupted
ta: கோப்பு சிதைந்தது

en: No files in archive
ta: பெட்டகத்தில் கோப்புகள் இல்லை

en: No images found in archive %s
ta: %s காப்பகத்தில் ஒரு உருவும் இல்லை

en: There was an error deleting “%s”.
ta: “%s” ஐ நீக்குவதில் பிழை.

en: Error %s
ta: பிழை %s

en: Comic Books
ta: காமிக் புத்தகங்கள்

en: DjVu document has incorrect format
ta: DjVu ஆவணம் தவறான முறையை கொண்டுள்ளது

en: The document is composed of several files. One or more of these files cannot be accessed.
ta: இந்த ஆவணம் பல கோப்புக்களால் உருவானது. அதில் ஒன்றோ பலவோ கோப்புகளை அணுக இயலவில்லை.

en: DjVu Documents
ta: Djvu ஆவணங்கள்

en: DVI document has incorrect format
ta: DVI ஆவணம் தவறான முறையை கொண்டுள்ளது

en: DVI Documents
ta: DVI ஆவணங்கள்

en: Error
ta: பிழை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Not an ePub document
ta: இந்த ஆவணம் ePub வகையை சார்ந்தது அல்ல

en: could not retrieve filename
ta: கோப்பின் பெயரை மீட்டெடுக்க இயலவில்லை

en: could not open archive
ta: காப்பகத்தை திறக்க இயலவில்லை

en: could not extract archive
ta: காப்பகத்தை எடுபகுக்க இயலவில்லை

en: could not retrieve container file
ta: கொள்கல கோப்பினை மீட்டெடுக்க இயலவில்லை

en: could not open container file
ta: கொள்கல கோப்பினை திறக்க இயலவில்லை

en: container file is corrupt
ta: கொள்கல கோப்பு சிதைந்துள்ளது

en: epub file is invalid or corrupt
ta: செல்லுபடியாகாத அல்லது சிதைந்த epub கோப்பு

en: epub file is corrupt, no container
ta: சிதைந்த epub கோப்பு, கொள்கலன் காணப்படவில்லை

en: could not parse content manifest
ta: உள்ளடக்கத் தெளிவுகளை பகுக்க இயலவில்லை

en: content file is invalid
ta: செல்லுபடியாகாத உள்ளடக்க கோப்பு

en: epub file has no spine
ta: வேரற்ற epub கோப்பு

en: epub file has no manifest
ta: தெளிவற்ற  epub கோப்பு

en: This work is in the Public Domain
ta: இந்த பணி பொது உரிமத்திலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Type 1
ta: வகை 1

en: Type 1C
ta: வகை 1C

en: Type 3
ta: வகை 3

en: TrueType
ta: மெய்வகை

en: Type 1 (CID)
ta: வகை 1 (CID)

en: Type 1C (CID)
ta: வகை 1C (CID)

en: TrueType (CID)
ta: மெய்வகை (CID)

en: Unknown font type
ta: தெரியாத எழுத்துரு வகை

en: No name
ta: பெயர் இல்லை

en: Embedded subset
ta: உட்பொதியப்பட்ட துணை கணம்

en: Embedded
ta: உட்பொதியப்பட்டது

en: Not embedded
ta: உட்பொதியப்படவில்லை

en: PDF Documents
ta: PDF ஆவணங்கள்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Failed to load document “%s”
ta: ஆவணத்தை ஏற்ற முடியவில்லை “%s”

en: Failed to save document “%s”
ta: ஆவணத்தை சேமிக்க முடியவில்லை “%s”

en: PostScript Documents
ta: பின்னுரை ஆவணங்கள்

en: Invalid document
ta: செல்லுபடியாகாத ஆவணம்

en: Couldn't save attachment “%s”: %s
ta: இணைப்பினை சேமிக்க முடியவில்லை “%s”: %s

en: Couldn't open attachment “%s”: %s
ta: இணைப்பினை திறக்க முடியவில்லை “%s”: %s

en: Couldn't open attachment “%s”
ta: இணைப்பினை திறக்க முடியவில்லை “%s”

en: File type %s (%s) is not supported
ta: கோப்பு வகை %s (%s) க்கு ஆதரவு இல்லை

en: All Documents
ta: அனைத்து ஆவணங்கள்

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Failed to create a temporary file: %s
ta: தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்குவதில் தோற்றது: %s

en: Failed to create a temporary directory: %s
ta: தற்காலிக அடைவை உருவாக்குவதில் தோற்றது: %s

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Show “_%s”
ta: “_%s”காட்டு

en: _Move on Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை நகர்த்து(_M)

en: Move the selected item on the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை நகர்த்து

en: _Remove from Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியிலிருந்து நீக்கு(_R)

en: Remove the selected item from the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதை நீக்கு

en: _Delete Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை அழி (_D)

en: Remove the selected toolbar
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கருவிப்பட்டியை நீக்கு

en: Separator
ta: பிரிப்பி

en: Fit Width
ta: அகலத்தை பொருத்து

en: Document Viewer
ta: ஆவண காட்டி

en: View multi-page documents
ta: பல பக்க ஆவணங்களை பார்வையிடு

en: Override document restrictions
ta: மேலெழுதும் ஆவண தடைகள்

en: Override document restrictions, like restriction to copy or to print.
ta: மேலெழுதும் ஆவண தடைகள், நகலெடுக்க அல்லது அச்சிடுவதற்கான தடை போல.

en: Delete the temporary file
ta: தற்காலிக கோப்பை நீக்கு

en: Print settings file
ta: அச்சு அமைப்பு கோப்பு

en: MATE Document Previewer
ta: க்னோம் ஆவண முன் பார்வை கருவி

en: Failed to print document
ta: ஆவணத்தை அச்சிட முடியவில்லை

en: The selected printer '%s' could not be found
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அச்சு இயந்திரம் '%s' ஐ கண்டு பிடிக்க முடியவில்லை

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Previous Page
ta: முந்தைய பக்கம் (_P)

en: Go to the previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: _Next Page
ta: அடுத்த பக்கம் (_N)

en: Go to the next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Zoom _In
ta: (_I)சிறிதாக்கு

en: Enlarge the document
ta: ஆவணத்தை பெரிதாக்கவும்

en: Zoom _Out
ta: (_O) விலகிப் பார்

en: Shrink the document
ta: ஆவணத்தை சுருக்கவும்

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Print this document
ta: இந்த ஆவணத்தை அச்சிடவும்

en: Make the current document fill the window
ta: நடப்பு ஆவணத்தை சாளர முழுமைக்கும் நிரப்பவும்

en: Make the current document fill the window width
ta: நடப்பு ஆவணத்தை சாளர அகலத்திற்கு நிரப்பவும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Select Page
ta: பக்கத்தை தேரந்தெடு

en: Document
ta: ஆவணம்

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Location:
ta: இடம்:

en: Subject:
ta: பொருள்:

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Keywords:
ta: முக்கிய சொற்கள்:

en: Producer:
ta: தயாரிப்பாளர்:

en: Creator:
ta: உருவாக்கியவர்:

en: Created:
ta: உருவாக்கப்பட்டது:

en: Modified:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Number of Pages:
ta: பக்கங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Optimized:
ta: ஒருங்கிணைக்கப்பட்டது:

en: Format:
ta: வடிவம்:

en: Security:
ta: பாதுகாப்பு:

en: Paper Size:
ta: காகித அளவு:

en: None
ta: இல்லை

en: default:mm
ta: முன்னிருப்பு:mm

en: %.0f × %.0f mm
ta: %.0f × %.0f  மிமி

en: %.2f × %.2f inch
ta: %.2f × %.2f இன்சு

en: %s, Portrait (%s)
ta: %s, நீளவாக்கு (%s)

en: %s, Landscape (%s)
ta: %s, அகலவாக்கு (%s)

en: Preparing to print…
ta: அச்சடிக்க தயாராகிறது

en: Finishing…
ta: முடிக்கிறது.

en: Printing page %d of %d…
ta: பக்கம் %d இல் %dஐ அச்சிடுகிறது

en: Printing is not supported on this printer.
ta: இந்த அச்சடிப்பியில் அச்சிடுவது துணைபுரியவில்லை

en: Invalid page selection
ta: செல்லுபடியாகாத பக்க தேர்வு

en: Your print range selection does not include any pages
ta: உங்கள் அச்சு வீச்சு தேர்வு எந்த பக்கங்களையும் உள்ளடக்கவில்லை

en: Page Scaling:
ta: பக்க மறுஅளவீடு

en: Shrink to Printable Area
ta: அச்சிடக்கூடிய பரப்புக்கு சுருக்கு

en: Fit to Printable Area
ta: அச்சிடக்கூடிய பரப்புக்கு பொருத்துக

en: Scale document pages to fit the selected printer page. Select from one of the following:
    
    • "None": No page scaling is performed.
    
    • "Shrink to Printable Area": Document pages larger than the printable area are reduced to fit the printable area of the printer page.
    
    • "Fit to Printable Area": Document pages are enlarged or reduced as required to fit the printable area of the printer page.
ta: தேர்ந்தெடுத்த அச்சுப்பொறிக்கு  ஆவண பக்கங்களை பொருத்த மறு அளவீடு செய்க. கீழ் கண்டவற்றில் ஏதேனும் ஒன்றை தேர்வு செய்க:
    
    • "ஏதுமில்லை": மறு அளவீடு இல்லை.
    
    • "அச்சுப்பரப்புக்கு சுருக்கு": அச்சிடக்கூடிய அளவுக்கு அதிகமாக ஆவண அளவு இருப்பின் அச்சுப்பொறியின் அச்சிடக்கூடிய பக்க அளவுக்கு மறு அளவு செய்யப்படும்..
    
    • "அச்சிடக்கூடிய பரப்புக்கு பொருத்துக": அச்சுப்பொறியின் அச்சிடக்கூடிய பக்க அளவுக்கு   ஆவண பக்கம் சுருக்கவோ நீட்டவோ செய்யப்படும்.

en: Auto Rotate and Center
ta: தானியங்கி சுழற்சி மற்றும் மையப்படுத்தல்

en: Rotate printer page orientation of each page to match orientation of each document page. Document pages will be centered within the printer page.
ta: ஒவ்வொரு ஆவண பக்கத்தின் திசையையும் ஒத்திசைய அச்சுப்பொறி பக்க திஅசை பொருத்தத்தை மாற்றுக. ஆவண பக்கங்கள் அச்சுப்பொறி பக்கத்திற்கு மையப்படுத்தப்படும்.

en: Select page size using document page size
ta: ஆவண பக்க அளவை பயன்படுத்தி பக்க அளவை தேர்வு செய்க.

en: When enabled, each page will be printed on the same size paper as the document page.
ta: இயலுமை செய்யின் ஒவ்வொரு பக்கமும் ஆவண பக்கத்தின் அதே அளவில் அச்சிடப்படும்.

en: Page Handling
ta: பக்க கையாளுமை

en: Failed to print page %d: %s
ta: பக்கத்தை அச்சிட முடியவில்லை%d: %s

en: Scroll Up
ta: மேலே நகர்த்து

en: Scroll Down
ta: கீழே நகர்த்து

en: Scroll View Up
ta: பார்வையை மேலே நகர்த்து

en: Scroll View Down
ta: பார்வையை கீழே நகர்த்து

en: Document View
ta: ஆவணப்பார்வை

en: Jump to page:
ta: பக்கத்திற்கு செல்:

en: End of presentation. Click to exit.
ta: முன் வைப்பு முடிந்தது. வெளியேற சொடுக்கவும்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to page
ta: பக்கத்திற்கு செல்

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Go to page %s
ta: பக்கத்திற்கு செல் %s

en: Go to %s on file “%s”
ta: “%s” கோப்பில் %s க்கு செல்லவும்

en: Go to file “%s”
ta: “%s” கோப்பிற்கு செல்

en: Launch %s
ta: %sஐ செயல்படுத்து

en: Find:
ta: தேடுதல்:

en: Find previous occurrence of the search string
ta: வார்த்தை அல்லது சொல் தொடரின் முந்தைய தோன்றலை தேடுக

en: Find next occurrence of the search string
ta: சொல் அல்லது சொற்றொடரின் அடுத்த நிகழ்வை தேடவும்

en: Toggle case sensitive search
ta: எழுத்துணர்வு தேடுதலை மாற்றுக

en: Icon:
ta: சின்னம்:

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Comment
ta: விமர்சனம்

en: Key
ta: விசை

en: Help
ta: உதவி

en: New Paragraph
ta: புதிய பத்தி

en: Paragraph
ta: பத்தி

en: Insert
ta: சொருகு

en: Cross
ta: பெருக்கல் குறியிடு

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Annotation Properties
ta: குறிப்பு பண்புகள்

en: Color:
ta: நிறம்:

en: Style:
ta: பாணி:

en: Initial window state:
ta: துவக்க சாளர நிலை:

en: Open
ta: திறத்தல்

en: Close
ta: மூடுக

en: Password for document %s
ta: ஆவணத்தின் கடவுச்சொல் %s

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது

en: Open a recently used document
ta: சமீபத்தில் பயன் படுத்திய ஆவணத்தை திறக்கவும்

en: This document is locked and can only be read by entering the correct password.
ta: இந்த ஆவணம் பூட்டப்பட்டுள்ளது மற்றும் சரியான கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டால் தான் படிக்க முடியும்.

en: _Unlock Document
ta: ஆவணத்தை பூட்டு நீக்கு (_U)

en: Enter password
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: The document “%s” is locked and requires a password before it can be opened.
ta: ஆவணம் “%s” பூட்டப்பட்டுள்ளது மற்றும் அதனை திறப்பதற்கு முன் கடவுச்சொல் தேவைப்படுகிறது.

en: Password required
ta: கடவுச்சொல் தேவைப்படுகிறது

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: Forget password _immediately
ta: உடனே கடவுச்சொல் மறந்தது (_i)

en: Remember password until you _log out
ta: வெளியேறும் வரை கடவுச்சொல்லை நினைவு வை (_l)

en: Remember _forever
ta: எப்போதும் நினைவு வை (_f)

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: General
ta: பொது

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Document License
ta: ஆவண உரிமம்

en: Font
ta: எழுத்து வகை

en: Gathering font information… %3d%%
ta: எழுத்துரு விவரங்களை சேகரிக்கிறது %3d%%

en: Usage terms
ta: பயன்பாடு விதிகள்

en: Text License
ta: உரை உரிமம்

en: Further Information
ta: மேலும் விவரங்கள்

en: Add
ta: சேர்

en: Add text annotation
ta: உரை வியாக்கியானத்தை சேர்

en: Document contains no annotations
ta: ஆவணத்தில் வியாக்கியானம் ஏதும் இல்லை

en: Page %d
ta: பக்கம் %d

en: Annotations
ta: வியாக்கியானம்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Page %s
ta: பக்கம் %s

en: _Add
ta: சேர்த்தல் (_A)

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: Bookmarks
ta: புத்தககுறிகள்

en: Layers
ta: அடுக்குகள்

en: Print…
ta: அச்சிடு

en: Index
ta: அகரவரிசை

en: Thumbnails
ta: சிறுபடங்கள்

en: Page %s — %s
ta: பக்கம் %s — %s

en: The document contains no pages
ta: ஆவணத்தில் பக்கங்கள் ஏதும் இல்லை

en: The document contains only empty pages
ta: ஆவணத்தில் உள்ளது வெற்று பக்கங்களே

en: Unable to open document
ta: ஆவணத்தை திறக்க முடியவில்லை

en: Loading document from “%s”
ta: “%s” இலிருந்து ஆவணத்தை ஏற்றுகிறது

en: Downloading document (%d%%)
ta: ஆவணத்தை பதிவிறக்குகிறது (%d%%)

en: Failed to load remote file.
ta: தொலை கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Reloading document from %s
ta: %sஇலிருந்து ஆவணத்தை மீண்டும் ஏற்றுகிறது

en: Failed to reload document.
ta: ஆவணத்தை மீளேற்ற முடியவில்லை.

en: Open Document
ta: ஆவணத்தை திற

en: Saving document to %s
ta: %sக்கு ஆவணத்தை சேமிக்கிறது

en: Saving attachment to %s
ta: %sக்கு இணைப்பை சேமிக்கிறது

en: Saving image to %s
ta: %sக்கு ஆவணத்தை சேமிக்கிறது

en: The file could not be saved as “%s”.
ta: “%s” ஆக கோப்பினை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Uploading document (%d%%)
ta: ஆவணத்தை ஏற்றுகிறது (%d%%)

en: Uploading attachment (%d%%)
ta: இணைப்பை பதிவேற்றுகிறது (%d%%)

en: Uploading image (%d%%)
ta: படத்தை பதிவேற்றுகிறது (%d%%)

en: Save As…
ta: இந்த பெயரில் சேமிக்கவும்...

en: Printing job “%s”
ta: அச்சிடும் பணி “%s”

en: Document contains form fields that have been filled out. If you don't save a copy, changes will be permanently lost.
ta: ஆவணத்தில் நிரப்பப்பட்ட படிவபுலங்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு பிரதியை சேமிக்காவிட்டால் மாற்றங்கள் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Document contains new or modified annotations. If you don't save a copy, changes will be permanently lost.
ta: ஆவணத்தில் புதிய அல்லது மாற்றப்பட்ட வியாக்கியானங்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு பிரதியை சேமிக்காவிட்டால் மாற்றங்கள் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Save a copy of document “%s” before closing?
ta: “%s” ஆவணத்தின் ஒரு நகலை சேமிக்கவா?

en: Close _without Saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு (_w)

en: Wait until print job “%s” finishes before closing?
ta: அச்சு பணி “%s” முடியும் வரை காத்திருக்க வேண்டுமா?

en: If you close the window, pending print jobs will not be printed.
ta: சாளரத்தை மூடினால், மீதமுள்ள அச்சு பணிகள் அச்சிடப்படாது.

en: Cancel _print and Close
ta: அச்சிடுதலை ரத்து செய்து மூடுகிறது (_p)

en: Close _after Printing
ta: அச்சிட்ட பின் மூடுகிறது (_a)

en: Running in presentation mode
ta: காட்சி அளிப்பு பாங்கில் இயங்குகிறது

en: Toolbar Editor
ta: கருவிப்பட்டி தொகுப்பி

en: There was an error displaying help
ta: உதவியை காட்டுவதில் பிழை

en: Not found
ta: காண முடியவில்லை

en: %3d%% remaining to search
ta: %3d%% மீதி தேட வேண்டியவை

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _View
ta: _பார்

en: _Go
ta: _G போ

en: _Bookmarks
ta: _ப புத்தகக்குறிப்புகள்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Open…
ta: (_O) திற

en: Open an existing document
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஆவணத்தை திறக்கவும்

en: Op_en a Copy
ta: நகலை திறக்கவும்

en: Open a copy of the current document in a new window
ta: நடப்பு ஆவணத்தின் ஒரு நகலை புதிய சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Save a copy of the current document
ta: நடப்பு ஆவணத்தின் ஒரு நகலை சேமிக்கவும்

en: _Print…
ta: _P அச்சிடு.

en: P_roperties
ta: பண்புகள் (_R)

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: _Find…
ta: (_F) தேடுக...

en: Find a word or phrase in the document
ta: ஆவணத்தில் ஒரு சொல் அல்லது சொற்றொடரை தேடுகிறது

en: Find Ne_xt
ta: அடுத்ததை தேடு (_x)

en: Find Pre_vious
ta: முந்தையதை தேடு (_v)

en: T_oolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_o)

en: Rotate _Left
ta: இடப்பக்கம் சுழற்று (_L)

en: Rotate _Right
ta: வலப்பக்கம் சுழற்று (_R)

en: Save Current Settings as _Default
ta: _D தற்போதைய அமைப்புகளை முன்னிருப்பாக  வைக்கவும்

en: _Reload
ta: மீண்டும் ஏற்று (_R)

en: Reload the document
ta: ஆவணத்தை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Auto_scroll
ta: தானியங்கி உருளல் (_s)

en: _First Page
ta: முதல் பக்கம் (_F)

en: Go to the first page
ta: முதல் பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: _Last Page
ta: கடைசி பக்கம் (_L)

en: Go to the last page
ta: கடைசி பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: _Add Bookmark
ta: _ச புத்தகக்குறிகளை சேர்

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: _About
ta: பற்றி

en: Leave Fullscreen
ta: முழுத்திரையாக விடவும்

en: Leave fullscreen mode
ta: முழுத்திரை முறையில் விடவும்

en: Start Presentation
ta: காட்சியை ஆரம்பிக்கவும்

en: Start a presentation
ta: முன் வைப்பு காட்சியாக துவக்கவும்

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_T)

en: Show or hide the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு அல்லது மறை

en: Side _Pane
ta: பக்க பலகம் (_P)

en: Show or hide the side pane
ta: பக்க பலகத்தை காட்டு அல்லது மறை

en: _Continuous
ta: தொடர்ச்சி (_C)

en: Show the entire document
ta: முழு ஆவணத்தையும் காட்டவும்

en: _Dual
ta: இரட்டை (_D)

en: Show two pages at once
ta: ஒரே முறை இரு பக்கத்தையும் காட்டவும்

en: _Fullscreen
ta: முழுத்திரை (_F)

en: Expand the window to fill the screen
ta: திரையை நிரப்ப சாளரத்தை நிரப்பவும்

en: Pre_sentation
ta: (_s) காட்சி முன்வைப்பு

en: Run document as a presentation
ta: ஆவணத்தை காட்சியாக இயக்கவும்

en: Show page contents with the colors inverted
ta: பக்க உள்ளடகத்தை தலைகீழ் மாற்றிய நிறங்களுடன் காட்டுக

en: _Open Link
ta: இணைப்பினை திற (_O)

en: _Go To
ta: செல் (_G)

en: Open in New _Window
ta: புது _சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: _Copy Link Address
ta: இணைப்பு முகவரியை நகலெடு (_C)

en: _Save Image As…
ta: (_S) பிம்பத்தை இப்படிச் சேமி

en: Copy _Image
ta: _ப பிம்பத்தை பிரதி எடுக்கவும்

en: Annotation Properties…
ta: வியாக்கியான பண்புகள்...

en: _Open Attachment
ta: _O இணைப்பை திற

en: _Save Attachment As…
ta: _S இணைப்புகளை இப்படிச் சேமி

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Adjust the zoom level
ta: பெரிதாக்கும் நிலையை மாற்று

en: Navigation
ta: உலாவல்

en: Back
ta: பின்

en: Move across visited pages
ta: முன்பு சென்ற பக்கங்கள் ஊடாக உலாவுக

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Zoom In
ta: சிறிதாக்கு

en: Zoom Out
ta: பெரிதாக்கு

en: Unable to launch external application.
ta: புற பயன்பாட்டை திறக்க இயலவில்லை

en: Unable to open external link
ta: புற இணைப்பினை திறக்க இயலவில்லை

en: Couldn't find appropriate format to save image
ta: சேமிக்க பொருத்தமான ஒழுங்கை காண முடியவில்லை

en: The image could not be saved.
ta: பிம்பத்தை சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Save Image
ta: பிம்பத்தை சேமி

en: Unable to open attachment
ta: இணைப்பினை திறக்க இயலவில்லை

en: The attachment could not be saved.
ta: இணைப்பினை சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Save Attachment
ta: இணைப்புகளை சேமி

en: %s — Password Required
ta: %s — கடவுச்சொல் தேவை

en: By extension
ta: நீட்சியால்

en: MATE Document Viewer
ta: MATE ஆவண காட்டி

en: The page label of the document to display.
ta: காட்ட வேன்டிய ஆவணத்தின் குறிப்பு பக்கம்

en: PAGE
ta: பக்கம்

en: The page number of the document to display.
ta: காட்ட வேன்டிய ஆவணத்தின் பக்க எண்.

en: Run atril in fullscreen mode
ta: எவின்ஸ் ஐ முழுத்திரை முறையில் இயக்கவும்

en: Run atril in presentation mode
ta: எவின்ஸ் ஐ முழுத்திரை முன் வைப்பு முறையில் இயக்கவும்

en: Run atril as a previewer
ta: எவின்ஸ் ஐ முன்காட்டியாக இயக்கவும்.

en: The word or phrase to find in the document
ta: ஆவணத்தில் தேட ஒரு சொல் அல்லது சொற்றொடர்

en: [FILE…]
ta: [FILE...]
