Audacious Plugins - en to ml_IN translation catalogue (416 entries)

en: AdPlug (AdLib Player)
ml_IN: AdPlug (AdLib പ്ലേയര്‍)

en: sequenced
ml_IN: സീക്വന്‍സ്ഡ്

en: <b>Miscellaneous</b>
ml_IN: <b>പലവക</b>

en: Album Art
ml_IN: ആല്‍ബം ആര്‍ട്ട്

en: ALSA Output
ml_IN: അല്‍സ ഔട്പുട്ട്

en: Default PCM device
ml_IN: സ്വതവേയുള്ള PCM ഉപകരണം

en: Default mixer device
ml_IN: സ്വതവേയുള്ള മിക്സര്‍ ഉപകരണം

en: PCM device:
ml_IN: PCM ഉപകരണം:

en: Mixer device:
ml_IN: മിക്സര്‍ ഉപകരണം:

en: Mixer element:
ml_IN: മിക്സര്‍ എലമെന്റ്:

en: AMIDI-Plug (MIDI Player)
ml_IN: AMIDI-പ്ലഗ്ഗ് (MIDI പ്ലേയര്‍)

en: AMIDI-Plug - select SoundFont file
ml_IN: AMIDI-പ്ലഗ്ഗ് - സൗണ്ട് ഫോണ്ട് തെരെഞ്ഞെടുക്കുക

en: File name
ml_IN: ഫയല്‍ നെയിം

en: Size (bytes)
ml_IN: വലിപ്പം (ബൈറ്റുകള്‍)

en: Name:
ml_IN: പേര്:

en: <span size="smaller"> MIDI Info </span>
ml_IN: <span size="smaller"> MIDI വിവരങ്ങള്‍ </span>

en: Format:
ml_IN: ഫോര്‍മാറ്റ്:

en: Length (msec):
ml_IN: നീളം (മില്ലി സെക്കന്‍ഡില്‍):

en: No. of Tracks:
ml_IN: ട്രാക്കുകളുടെ എണ്ണം:

en: variable
ml_IN: ചരം

en: <span size="smaller"> MIDI Comments and Lyrics </span>
ml_IN: <span size="smaller"> MIDI വിവരണങ്ങളും വരികളും </span>

en: * no comments available in this MIDI file *
ml_IN: * ഈ MIDI ഫയലില്‍ നിലവിലുള്ള വിവരണങ്ങള്‍ ഒന്നുമില്ല *

en: * no lyrics available in this MIDI file *
ml_IN: * ഈ MIDI ഫയലില്‍ നിലവിലുള്ള വരികള്‍ ഒന്നുമില്ല *

en: _Close
ml_IN: _അടയ്ക്കുക

en:   (invalid UTF-8)
ml_IN: (പ്രാബല്യമില്ലാത്ത UTF-8)

en: Rectangle
ml_IN: ചതുരം

en: Rounded Rectangle
ml_IN: വക്കുവളഞ്ഞ ചതും

en: Concave Rectangle
ml_IN: അവതലചതുരം

en: None
ml_IN: ശൂന്യം

en: Playback Start
ml_IN: പ്ലേബാക്ക് തുടങ്ങുക

en: Title Change
ml_IN: തലക്കെട്ടിലെ മാറ്റം

en: Pause On
ml_IN: പോസ് ഓണ്‍

en: Pause Off
ml_IN: പോസ് ഓഫ്

en: Placement
ml_IN: അവസ്ഥ

en: Relative X offset:
ml_IN: താരതമ്യേനയുള്ള X ഓഫ്‌സെറ്റ്

en: Relative Y offset:
ml_IN: താരതമ്യേനയുള്ള Y ഓഫ്‌സെറ്റ്

en: Max OSD width:
ml_IN: പരമാവധി OSD നീളം

en: Multi-Monitor options
ml_IN: മള്‍ട്ടി മോണിറ്റര്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: all monitors
ml_IN: എല്ലാ മോണിറ്ററുകളും

en: monitor %i
ml_IN: മോണിറ്റര്‍ %i

en: Display:
ml_IN: ഡിസ്പ്ലേ:

en: Fade in:
ml_IN: ഫെയ്ഡ് ഇന്‍:

en: Fade out:
ml_IN: ഫെയ്ഡ് ഔട്ട്

en: Fonts
ml_IN: ഫോണ്ടുകള്‍

en: Font %i:
ml_IN: ഫോണ്ട് %i

en: Shadow
ml_IN: നിഴല്‍

en: Render Style
ml_IN: റെന്‍ഡര്‍ സ്റ്റൈല്‍

en: Colors
ml_IN: നിറങ്ങള്‍

en: Color %i:
ml_IN: നിറം %i:

en: Enable trigger
ml_IN: കാഞ്ചി സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Event
ml_IN: സംഭവം

en: Composite manager detected
ml_IN: കമ്പോസിറ്റ് മാനേജര്‍ ശ്രദ്ധയില്‍ പെട്ടു

en: Composite manager not detected;
    unless you know that you have one running, please activate a composite manager otherwise the OSD won't work properly
ml_IN: കമ്പോസിറ്റ് മാനേജര്‍ ശ്രദ്ധയില്‍ പെട്ടിട്ടില്ല;
    മറ്റൊന്ന് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത് നിങ്ങള്‍ക്കറിയാമെങ്കില്‍, ദയവ് ചെയ്ത് ഒരു കമ്പോസിറ്റ് മാനേജര്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ OSD പ്രവര്‍ത്തിച്ചില്ലെന്ന് വരാം

en: Composite manager not required for fake transparency
ml_IN: വ്യാജമായ സുതാര്യതയ്ക്ക് കമ്പോസിറ്റ് മാനേജര്‍ ആവശ്യമില്ല

en: Transparency
ml_IN: സുതാര്യത

en: Fake transparency
ml_IN: കപടസുതാര്യത

en: Real transparency (requires X Composite Ext.)
ml_IN: യഥാര്‍ത്ഥ സുതാര്യത (X composite Ext. ആവശ്യമുണ്ട്)

en: Composite extension not loaded
ml_IN: കോമ്പോസിറ്റ് എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ നിലവില്‍ വന്നിട്ടില്ല

en: <span font_desc='%s'>Audacious OSD</span>
ml_IN: <span font_desc='%s'>ഒഡാഷ്യസ് OSD</span>

en: Position
ml_IN: സ്ഥാനം

en: Animation
ml_IN: അനിമേഷന്‍

en: Text
ml_IN: എഴുത്ത്

en: Decoration
ml_IN: അലങ്കാരം

en: Trigger
ml_IN: കാഞ്ചി

en: Misc
ml_IN: പലവക

en: Test
ml_IN: പരിശോധന

en: <b>Color</b>
ml_IN: <b>നിറം</b>

en: Blur Scope
ml_IN: ബ്ലര്‍ സ്കോപ്പ്

en: Presets:
ml_IN: പ്രീസെറ്റുകള്‍:

en: Default
ml_IN: സ്വതസ്സിദ്ധം

en: Feed level:
ml_IN: ഫീഡ് ലെവല്‍:

en: Cut frequency:
ml_IN: ആവൃത്തി മുറിയ്ക്കുക:

en: Spectrum Analyzer
ml_IN: സ്പെക്ട്രം അനലൈസര്‍

en: Audio CD Plugin
ml_IN: ഓഡിയോ സി.ഡി. പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: <b>Device</b>
ml_IN: <b>ഉപകരണം</b>

en: Read speed:
ml_IN: വായനയുടെ വേഗം:

en: <b>Metadata</b>
ml_IN: <b>മെറ്റാഡേറ്റ</b>

en: Use CD-Text
ml_IN: സി.ഡി.-ടെക്സ്റ്റ് ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use CDDB
ml_IN: CDDB ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use HTTP instead of CDDBP
ml_IN: CDDBP യ്ക്ക് പകരം HTTP ഉപയോഗിക്കാം

en: Server:
ml_IN: സെര്‍വര്‍:

en: Path:
ml_IN: പാത്ത്:

en: Port:
ml_IN: പോര്‍ട്ട്:

en: Invalid URI %s.
ml_IN: അസാധുവായ URI %s.

en: Track %d not found.
ml_IN: ട്രാക്ക് %d കണ്ടുകിട്ടിയില്ല.

en: Track %d is a data track.
ml_IN: ട്രാക്ക് %d ഒരു ഡേറ്റാ ട്രാക്ക് ആണ്.

en: Error reading audio CD.
ml_IN: ഓഡിയോ സി.ഡി. വായിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Audio CD
ml_IN: ഓഡിയോ സി.ഡി.

en: Failed to open CD device %s.
ml_IN: സി.ഡി. ഉപകരണം %s തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: No audio capable CD drive found.
ml_IN: ഓഡിയോ ശേഷിയുള്ള സി.ഡി. ഡ്രൈവ് കണ്ടുകിട്ടിയില്ല.

en: Drive is empty.
ml_IN: ഡ്രൈവ് ശൂന്യമാണ്.

en: Unsupported disk type.
ml_IN: പിന്തുണയില്ലാത്ത തരം ഡിസ്ക്.

en: Audio CD Menu Items
ml_IN: ഓഡിയോ സി.ഡി. മെനു അംഗങ്ങള്‍

en: <b>Compression</b>
ml_IN: <b>കംപ്രഷന്‍</b>

en: Center volume:
ml_IN: ഉറവിടത്തിലെ ഉച്ചത:

en: Dynamic range:
ml_IN: ഡൈനാമിക് റെയ്ഞ്ച്:

en: Bass:
ml_IN: ബേസ്:

en: Treble:
ml_IN: ട്രെബ്ള്‍:

en: Default song length:
ml_IN: പാട്ടിന്റെ സ്വതസ്സിദ്ധമായ നീളം

en: seconds
ml_IN: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: <b>Resampling</b>
ml_IN: <b>റീസാംപ്ലിങ്</b>

en: Enable audio resampling
ml_IN: ഓഡിയോ റീസാംപ്ലിങ് സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Ignore length from SPC tags
ml_IN: SPC ഉപനാമങ്ങളില്‍ നിന്നും നീളം അവഗണിക്കുക

en: Increase reverb
ml_IN: പ്രതിദ്ധ്വനി കൂട്ടുക

en: Game Console Music Decoder
ml_IN: ഗെയിം കണ്‍സോള്‍ മ്യൂസിക് ഡീകോഡര്‍

en: <b>Crossfade</b>
ml_IN: <b>ക്രോസ്‌ഫെയ്ഡ്</b>

en: Overlap:
ml_IN: ഓവര്‍ലാപ്പ്:

en: Crossfade
ml_IN: ക്രോസ്‌ഫെയ്ഡ്

en: <b>Crystalizer</b>
ml_IN: <b>ക്രിസ്റ്റലൈസര്‍</b>

en: Intensity:
ml_IN: തീവ്രത:

en: Crystalizer
ml_IN: ക്രിസ്റ്റലൈസര്‍

en: Delete
ml_IN: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Cancel
ml_IN: റദ്ദാക്കുക

en: <b>Echo</b>
ml_IN: <b>പ്രതിധ്വനി</b>

en: Delay:
ml_IN: താമസം:

en: Feedback:
ml_IN: അഭിപ്രായം:

en: Volume:
ml_IN: ശബ്ദോച്ചത:

en: Echo
ml_IN: പ്രതിധ്വനി

en: FFmpeg Plugin
ml_IN: FFmpeg പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: FileWriter Plugin
ml_IN: FileWriter പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: Output file format:
ml_IN: ഔട്പുട്ട് ഫയല്‍ ഫോര്‍മാറ്റ്:

en: Save into original directory
ml_IN: യഥാര്‍ത്ഥഡയറക്റ്ററിയിലേയ്ക്ക സേവ് ചെയ്യുക

en: Auto
ml_IN: സ്വയം

en: Joint Stereo
ml_IN: കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്ത സ്റ്റീരിയോ

en: Stereo
ml_IN: സ്റ്റീരിയോ

en: Mono
ml_IN: മോണോ

en: Compression ratio:
ml_IN: കംപ്രഷന്‍ നിരക്ക്:

en: Error protection
ml_IN: സംരക്ഷണ പിശക്

en: Enable VBR/ABR
ml_IN: VBR/ABR സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Type:
ml_IN: തരം:

en: VBR quality level:
ml_IN: VBR ഗുണനിലവാരം:

en: Strictly enforce minimum bitrate
ml_IN: ചുരുങ്ങിയ ബൈട്രേറ്റ് കര്‍ശനമായി നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: Mark as copyright
ml_IN: കോപ്പിറൈറ്റടായി അടയാളപ്പെടുത്തുക

en: Mark as original
ml_IN: പ്രഥമമായി അടയാളപ്പെടുത്തുക

en: Force addition of version 2 tag
ml_IN: വെര്‍ഷന്‍ 2 ടാഗിന്റെ സംയോഗം നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: Only add v1 tag
ml_IN: v1 ടാഗ് മാത്രം സംയോഗിക്കുക

en: Only add v2 tag
ml_IN: v2 ടാഗ് മാത്രം സംയോഗിക്കുക

en: Quality
ml_IN: ഗുണമേന്മ

en: Tags
ml_IN: ടാഗുകള്‍

en: General
ml_IN: പൊതുവായവ

en: FLAC Decoder
ml_IN: FLAC ഡീകോഡര്‍

en: lossless
ml_IN: ലോസ്‌ലെസ്സ്

en: GIO Plugin
ml_IN: GIO പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: OpenGL Spectrum Analyzer
ml_IN: OpenGL സ്പെക്ട്രം അനലൈസര്‍

en: Title
ml_IN: ടൈറ്റില്‍

en: Artist
ml_IN: ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ്

en: Year
ml_IN: വര്‍ഷം

en: Album
ml_IN: ആല്‍ബം

en: Track
ml_IN: ട്രാക്ക്

en: Genre
ml_IN: തരം

en: Length
ml_IN: നീളം

en: Bitrate
ml_IN: ബിറ്റ്‌റേറ്റ്

en: Comment
ml_IN: അഭിപ്രായം

en: Search Tool
ml_IN: തിരച്ചില്‍ ടുള്‍

en: Dock at Left
ml_IN: ഇടതുവശത്ത് ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Dock at Right
ml_IN: വലതുവശത്ത് ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Dock at Top
ml_IN: മുകളില്‍ ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Dock at Bottom
ml_IN: താഴെ ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Undock
ml_IN: ഡോക്കിങ് ഒഴിവാക്കുക

en: Disable
ml_IN: അസാദ്ധ്യമാക്കുക

en: _Open Files ...
ml_IN: ഫയലുകള്‍ _തുറക്കുക ...

en: Open _URL ...
ml_IN: _URL തുറക്കുക

en: _Add Files ...
ml_IN: _ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add U_RL ...
ml_IN: U_RL ചേര്‍ക്കുക

en: A_bout ...
ml_IN: _ഇതേപ്പറ്റി ...

en: _Quit
ml_IN: _പുറത്തുകടക്കുക

en: _Play
ml_IN: _പാടുക

en: Paus_e
ml_IN: പോ_സ് ചെയ്യുക

en: _Stop
ml_IN: _നിര്‍ത്തുക

en: Pre_vious
ml_IN: _മുമ്പത്തേത്

en: _Next
ml_IN: _അടുത്തത്

en: _Repeat
ml_IN: _ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുക

en: S_huffle
ml_IN: _കശക്കുക

en: N_o Playlist Advance
ml_IN: N_o  പ്ലേലിസ്റ്റ് പുരോഗമനം

en: Stop A_fter This Song
ml_IN: _ഈ പാട്ട് കഴിഞ്ഞാല്‍ നിര്‍ത്തുക

en: Song _Info ...
ml_IN: സോങ് ഇന്‍ഫോ ...

en: Jump to _Time ...
ml_IN: _സമയത്തിലേക്ക് ചാടുക ...

en: _Jump to Song ...
ml_IN: പാട്ടിലേക്ക് _ചാടുക ...

en: By _Title
ml_IN: _ടൈറ്റില്‍ അനുസരിച്ച്

en: By File _Path
ml_IN: ഫയല്‍_പാത്ത് അനുസരിച്ച്

en: By Track _Number
ml_IN: ട്രാക്ക് _നമ്പര്‍ അനുസരിച്ച്

en: By _Artist
ml_IN: _ആര്‍ട്ടിസ്റ്റിനനുസരിച്ച്

en: By Al_bum
ml_IN: ആ_ല്‍ബമനുസരിച്ച്

en: By Release _Date
ml_IN: റിലീസ് ഡേറ്റ് അനുസരിച്ച്

en: By _Length
ml_IN: _നീളമനുസരിച്ച്

en: By _File Path
ml_IN: ഫയല്‍ പാത്ത് അനുസരിച്ച്

en: By _Custom Title
ml_IN: സ്വേച്ഛയാലുള്ള തലക്കെട്ട് അനുസരിച്ച്

en: R_everse Order
ml_IN: നേ_ര്‍വിപരീത രീതി

en: _Random Order
ml_IN: _ക്രമമില്ലാത്ത രീതി

en: _Refresh
ml_IN: പു_തുക്കുക

en: _Sort
ml_IN: _ക്രമത്തിലാക്കുക

en: Remove _Duplicates
ml_IN: _പകര്‍പ്പുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove _Unavailable Files
ml_IN: _ലഭ്യമല്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: _New
ml_IN: _പുതിയത്

en: Ren_ame ...
ml_IN: പേര് _മാറ്റുക

en: _Import ...
ml_IN: _ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക ...

en: _Export ...
ml_IN: _കയറ്റുമതി ചെയ്യുക ...

en: Playlist _Manager ...
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് _മാനേജര്‍ ...

en: _Queue Manager ...
ml_IN: ക്യൂ മാനേജര്‍ ...

en: Volume _Up
ml_IN: ശബ്ദം കൂട്ടുക (_U)

en: Volume _Down
ml_IN: ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക (_D)

en: Show _Menu Bar
ml_IN: _മെനുബാര്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show I_nfo Bar
ml_IN: _ഇന്‍ഫോബാര്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show _Status Bar
ml_IN: _സ്റ്റാറ്റസ്ബാര്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show _Remaining Time
ml_IN: _അവശേഷിക്കുന്ന സമയം കാണിക്കുക

en: _File
ml_IN: _ഫയല്‍

en: _Playback
ml_IN: _പ്ലേബാക്ക്

en: P_laylist
ml_IN: പ്ലേ_ലിസ്റ്റ്

en: _Services
ml_IN: _സേവനങ്ങള്‍

en: _Output
ml_IN: _ഔട്പുട്ട്

en: _View
ml_IN: _കാഴ്ച

en: _Queue/Unqueue
ml_IN: _ക്യൂ/അണ്‍ക്യൂ

en: Cu_t
ml_IN: _മുറിയ്ക്കുക

en: _Copy
ml_IN: _പകര്‍ത്തുക

en: _Paste
ml_IN: _ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Select _All
ml_IN: _എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Rename ...
ml_IN: പേര് _മാറ്റുക ...

en: GTK Interface
ml_IN: GTK ഇന്‍ഡര്‍ഫേസ്

en: %s - Audacious
ml_IN: %s - ഒഡാഷ്യസ്

en: Buffering ...
ml_IN: ബഫര്‍ ചെയ്യുന്നു ...

en: Audacious
ml_IN: ഒഡാഷ്യസ്

en: Play
ml_IN: പാടുക

en: Pause
ml_IN: പോസ് ചെയ്യുക

en: Open Files
ml_IN: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: Add Files
ml_IN: ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Previous
ml_IN: മുമ്പത്തേത്

en: Stop
ml_IN: നിര്‍ത്തുക

en: Next
ml_IN: അടുത്തത്

en: Repeat
ml_IN: ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുക

en: Shuffle
ml_IN: കശക്കുക

en: mono
ml_IN: മോണോ

en: stereo
ml_IN: സ്റ്റീരിയോ

en: %d channel | %d channels
ml_IN[0]: %d ചാനല്‍
ml_IN[1]: %d ചാനലുകള്‍

en: Single mode.
ml_IN: സിംഗ്ള്‍ മോഡ്

en: Playlist mode.
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് മോഡ്

en: Stopping after song.
ml_IN: പാട്ടിനു ശേഷം നിര്‍ത്തുന്നു.

en: Previous track
ml_IN: മുമ്പത്തെ ട്രാക്ക്

en: Pause/Resume
ml_IN: പോസ്/റെസ്യൂം

en: Next track
ml_IN: അടുത്ത ട്രാക്ക്

en: Mute
ml_IN: നിശ്ശബ്ദമാക്കുക

en: Volume up
ml_IN: ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Volume down
ml_IN: ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: Jump to file
ml_IN: ഫയലിലേയ്ക്ക് ചാടുക

en: Show On-Screen-Display
ml_IN: ഓണ്‍-സ്ക്രീന്‍-ഡിസ്‌പ്ലേ കാണിയ്ക്കുക

en: (none)
ml_IN: (ശൂന്യം)

en: Binding mouse buttons
ml_IN: മൗസ് ബട്ടണുകള്‍ ബൈന്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Press a key combination inside a text field.
    You can also bind mouse buttons.
ml_IN: ടെക്സ്റ്റ് ഫീല്‍ഡിനുള്ളില്‍ ഒരു കീ കോമ്പിനേഷന്‍ അമര്‍ത്തുക.
    മൗസ് ബട്ടണുകളും നിങ്ങള്‍ക്ക് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യാം.

en: Hotkeys:
ml_IN: ഹോട്കീകള്‍

en: <b>Action:</b>
ml_IN: <b>പ്രവൃത്തി:</b>

en: <b>Key Binding:</b>
ml_IN: <b>കീ ബൈന്റിങ്:</b>

en: JACK Output
ml_IN: ജാക്ക് ഔട്പുട്ട്

en: %s Settings
ml_IN: %s ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Module paths:
ml_IN: മൊഡ്യൂള്‍ പാത്തുകള്‍:

en: Available plugins:
ml_IN: ലഭ്യമായ പ്ലഗ്ഗിന്നുകള്‍:

en: Enable
ml_IN: സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Enabled plugins:
ml_IN: പ്ലഗ്ഗിനുകള്‍ സാദ്ധ്യമാക്കുക:

en: Settings
ml_IN: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: LADSPA Host
ml_IN: LADSPA ഹോസ്റ്റ്

en: LIRC Plugin
ml_IN: LIRC പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: <b>Connection</b>
ml_IN: <b>ബന്ധം</b>

en: Reconnect to LIRC server
ml_IN: LIRC സെര്‍വറുമായി വീണ്ടും ബന്ധിപ്പിയ്ക്കുക

en: Wait before reconnecting:
ml_IN: പുനര്‍ബന്ധത്തിനു മുമ്പ് കാത്തിരിക്കുക:

en: Looking for lyrics ...
ml_IN: വരികള്‍ക്കായി നോക്കുന്നു ...

en: Error
ml_IN: പിശക്

en: M3U Playlists
ml_IN: M3U പ്ലേലിസ്റ്റുകള്‍

en: Tact Generator
ml_IN: ടാക്റ്റ് ജനറേറ്റര്‍

en: Channel Mixer
ml_IN: ചാനല്‍ മിക്സര്‍

en: <b>Channel Mixer</b>
ml_IN: <b>ചാനല്‍ മിക്സര്‍</b>

en: Output channels:
ml_IN: ഔട്പുട്ട് ചാനലുകള്‍:

en: MMS Plugin
ml_IN: MMS പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: <b>Channels</b>
ml_IN: <b>ചാനലുകള്‍</b>

en: Nearest (fastest)
ml_IN: ഏറ്റവും അടുത്തുള്ളത് (ഏറ്റവും വേഗതയുള്ളത്)

en: Level:
ml_IN: തലം:

en: Cutoff:
ml_IN: കട്ടോഫ്:

en: <b>Reverb</b>
ml_IN: <b> പ്രതിധ്വനി </b>

en: <b>Bass Boost</b>
ml_IN: <b>ബേസ് ബൂസ്റ്റ്</b>

en: <b>Surround</b>
ml_IN: <b>സറൗണ്ട്</b>

en: <b>Preamp</b>
ml_IN: <b>പ്രീആംപ്</b>

en: Oversample
ml_IN: ഓവര്‍സാമ്പ്ള്‍

en: Noise reduction
ml_IN: നോയ്സ് റിഡക്ഷന്‍

en: <b>Repeat</b>
ml_IN: <b>ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുക</b>

en: Repeat count:
ml_IN: ആവര്‍ത്തങ്ങളുടെ എണ്ണം:

en: Now Playing
ml_IN: ഇപ്പോള്‍ പാടുന്നത്

en: Entries
ml_IN: എന്‍ട്രികള്‍

en: MPG123 Plugin
ml_IN: MPG123 പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: Surround
ml_IN: സറൗണ്ട്

en: MPRIS 2 Server
ml_IN: MPRIS 2 സെര്‍വര്‍

en: Stopped
ml_IN: നിര്‍ത്തി

en: Audacious is not playing.
ml_IN: ഒഡാഷ്യസ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല.

en: Desktop Notifications
ml_IN: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് അറിയിപ്പുകള്‍

en: Show playback controls
ml_IN: പ്ലേബാക്ക് ക്രമീകരണങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Always show notification
ml_IN: എല്ലായ്പ്പോഴും വിജ്ഞാപനങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show
ml_IN: കാണിയ്ക്കുക

en: OSS4 Output
ml_IN: OSS4 ഔട്പുട്ട്

en: Audio device:
ml_IN: ഓഡിയോ ഉപകരണം:

en: Use alternate device:
ml_IN: ബദല്‍ ഉപകരണം ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Save volume between sessions.
ml_IN: സെഷനുകളുടെ ഇടയിലുള്ള ഉച്ചത സേവ് ചെയ്യുക.

en: Enable format conversions made by the OSS software.
ml_IN: OSS സോഫ്റ്റ്വെയര്‍ തയ്യാറാക്കിയ ഫോര്‍മാറ്റ് മാറ്റങ്ങള്‍ സാധ്യമാക്കുക.

en: Playback
ml_IN: പ്ലേബാക്ക്

en: Playlist Manager
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് മാനേജര്‍

en: PLS Playlists
ml_IN: PLS പ്ലേലിസ്റ്റുകള്‍

en: PulseAudio Output
ml_IN: പള്‍സ്‌ഓഡിയോ ഔട്പുട്ട്

en: <b>Conversion</b>
ml_IN: <b>കണ്‍വേര്‍ഷന്‍</b>

en: Method:
ml_IN: രീതി:

en: Rate:
ml_IN: തോത്:

en: Scrobbler 2.0
ml_IN: സ്‌ക്രോബ്ബ്ലര്‍ 2.0

en: Library
ml_IN: ഗ്രന്ഥശാല

en: Please wait ...
ml_IN: ദയവായി കാത്തിരിക്കുക ...

en: Choose Folder
ml_IN: ഫോള്‍ഡര്‍ തെരെഞ്ഞെടുക്കുക

en: Search library
ml_IN: ഗ്രന്ഥശാല തിരയുക

en: _Create Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് _നിര്‍മിക്കുക

en: _Add to Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റിലേയ്ക്ക് _ചേര്‍ക്കുക

en: Preamp
ml_IN: പ്രീആംപ്

en: Audacious Equalizer
ml_IN: ഒഡാഷ്യസ് ഈക്വലൈസര്‍

en: Seek to %d:%-2.2d / %d:%-2.2d
ml_IN: തിരയുക %d:%-2.2d / %d:%-2.2d

en: Volume: %d%%
ml_IN: ശബ്ദം: %d%%

en: Balance: %d%% left
ml_IN: അവശേഷിക്കുന്നത്: %d%% വലത്

en: Balance: center
ml_IN: അവശേഷിക്കുന്നത്: നടുവില്‍

en: Balance: %d%% right
ml_IN: അവശേഷിക്കുന്നത്: %d%% ഇടത്

en: Options Menu
ml_IN: ഓപ്ഷന്‍സ് മെനു

en: Disable 'Always On Top'
ml_IN: 'എപ്പോഴും മുകളില്‍' അസാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Enable 'Always On Top'
ml_IN: 'എപ്പോഴും മുകളില്‍' സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: File Info Box
ml_IN: ഫയല്‍ ഇന്‍ഫോ ജാലകം

en: Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: View
ml_IN: കാണുക

en: New Playlist
ml_IN: പുതിയ പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: Show Playlist Editor
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് എഡിറ്റര്‍ കാണിക്കുക

en: Show Equalizer
ml_IN: ഈക്വലൈര്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Always on Top
ml_IN: എപ്പോഴും മുകളില്‍

en: By Title
ml_IN: ടൈറ്റിലിനനുസരിച്ച്

en: Remove All
ml_IN: എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Clear Queue
ml_IN: വരി വെടിപ്പാക്കുക

en: Remove Unavailable Files
ml_IN: ലഭ്യമല്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ നീക്കംചെയ്യുക

en: Remove Duplicates
ml_IN: പകര്‍പ്പുകള്‍ ഒഴിവാക്കുക

en: Remove Unselected
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുക്കാത്തവ നീക്കംചെയ്യുക

en: Remove Selected
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുത്തവ നീക്കംചെയ്യുക

en: Search and Select
ml_IN: തിരയുക, തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Invert Selection
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഇന്‍വേര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Select None
ml_IN: ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ട

en: Select All
ml_IN: എ​ല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: By Track Number
ml_IN: ട്രാക്ക് നമ്പര്‍ അനുസരിച്ച്

en: By Artist
ml_IN: ആര്‍ട്ടസ്റ്റിനനുസരിച്ച്

en: By Album
ml_IN: ആല്‍ബമനുസരിച്ച്

en: Randomize List
ml_IN: ലിസ്റ്റ് ക്രമമില്ലാതെയാക്കുക

en: Reverse List
ml_IN: പട്ടിക തലതിരിയ്ക്കുക

en: Sort Selected
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുത്തവ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Sort List
ml_IN: പട്ടിക അക്ഷരമാലാക്രമത്തിലാക്കുക

en: Cut
ml_IN: മുറിയ്ക്കുക

en: Copy
ml_IN: പകര്‍ത്തുക

en: Paste
ml_IN: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: %s (%d of %d)
ml_IN: %s (%d / %d)

en: Audacious Playlist Editor
ml_IN: ഒഡാഷ്യസ് പ്ലേലിസ്റ്റ് എഡിറ്റര്‍

en: Search entries in active playlist
ml_IN: സജീവമായ പ്ലേലിസ്റ്റിലെ എന്‍ട്രികള്‍ തിരയുക

en: Clear previous selection before searching
ml_IN: തിരയുന്നതിനുമുമ്പ് മുമ്പുള്ള തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വെടിപ്പാക്കുക

en: Create a new playlist with matching entries
ml_IN: യോജിയ്ക്കുന്ന എന്‍ട്രികള്‍ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയൊരു പ്ലേലിസ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കുക

en: Select main player window font:
ml_IN: പ്രധാനപ്പെട്ട പ്ലെയര്‍ വിന്‍ഡോയുടെ ഫോണ്ട് തെരെഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select playlist font:
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് ഫോണ്ട് തെരെഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Use bitmap fonts (supports ASCII only)
ml_IN: ബിറ്റ്മാപ് ഫോണ്ടുകള്‍ ഉപയോഗിക്കാം (ASCII മാത്രം പിന്‍തുണയ്ക്കും)

en: Scroll song title in both directions
ml_IN: രണ്ട് ദിശകളിലും പാട്ടിന്റെ ശീര്‍ഷകം സ്‌ക്രോള്‍ ചെയ്യുക

en: Analyzer
ml_IN: അനലൈസര്‍

en: Scope
ml_IN: സ്കോപ്പ്

en: Off
ml_IN: ഓഫ്

en: Normal
ml_IN: സാധാരണം

en: Fire
ml_IN: തീ

en: Lines
ml_IN: വരകള്‍

en: Bars
ml_IN: നാടകള്‍

en: Slowest
ml_IN: വളരെപ്പതുക്കെ

en: Slow
ml_IN: പതുക്കെ

en: Medium
ml_IN: പാകം

en: Fast
ml_IN: വേഗം

en: Fastest
ml_IN: അതിദ്രുതം

en: Ice
ml_IN: ഐസ്

en: Smooth
ml_IN: മൃദുലം

en: Visualization
ml_IN: ദൃശ്യവത്കരണം

en: Archived Winamp 2.x skin
ml_IN: ശേഖരിക്കപ്പെട്ട വിനാമ്പ് 2.x രൂപം

en: Unarchived Winamp 2.x skin
ml_IN: ശേഖരിക്കാത്ത വിനാമ്പ് 2.x രൂപം

en: Sndfile Plugin
ml_IN: Sndfile പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: Song Change
ml_IN: പാട്ട് മാറ്റുക

en: Song Info
ml_IN: സോങ് ഇന്‍ഫോ

en: SoX Resampler
ml_IN: SoX റീസാംപ്ലര്‍

en: Quick
ml_IN: ദ്രുതം

en: Low
ml_IN: താഴ്ന്നത്

en: High
ml_IN: ഉയര്‍ന്നത്

en: Very High
ml_IN: വളരെ ഉയര്‍ന്നത്

en: Quality:
ml_IN: ഗുണമേന്മ:

en: Speed and Pitch
ml_IN: വേഗവും ശ്രുതിയും

en: Status Icon
ml_IN: സ്റ്റാറ്റസ് ഐക്കണ്‍

en: Change volume
ml_IN: ശബ്ദോച്ചത മാറ്റുക

en: Change playing song
ml_IN: പാടുന്ന പാട്ട് മാറ്റുക

en: <b>Other Settings</b>
ml_IN: <b>മറ്റു ക്രമീകരണങ്ങള്‍</b>

en: Disable the popup window
ml_IN: പോപ്പപ്പ് ജാലകം അസാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Close to the system tray
ml_IN: സിസ്റ്റം ട്രേയിലേയ്ക്ക് അടച്ചിടുക

en: Extra Stereo
ml_IN: എക്സ്ട്രാ സ്റ്റീരിയോ

en: <b>Extra Stereo</b>
ml_IN: <b>എക്സ്ട്രാ സ്റ്റീരിയോ</b>

en: Blues
ml_IN: ബ്ലൂസ്

en: Classical
ml_IN: ക്ലാസിക്കല്‍

en: Country
ml_IN: കണ്‍ട്രി

en: Easy Listening
ml_IN: ഈസി ലിസണിങ്

en: Folk
ml_IN: നാടോടി

en: Jazz
ml_IN: ജാസ്

en: Metal
ml_IN: മെറ്റല്‍

en: New Age
ml_IN: നവയുഗം

en: Pop
ml_IN: പോപ്പ്

en: Rap
ml_IN: റാപ്പ്

en: Reggae
ml_IN: റെഗ്ഗേജ്

en: Rock
ml_IN: റോക്ക്

en: Tone Generator
ml_IN: ടോണ്‍ ജനറേറ്റര്‍

en: Tone Generator:
ml_IN: ടോണ്‍ ജനറേറ്റര്‍:

en: 
    (Further messages have been hidden.)
ml_IN: 
    (തുടര്‍ന്നുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ മറച്ചുവച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.)

en: Voice Removal
ml_IN: വോയ്സ് റിമൂവല്‍

en: Ogg Vorbis Decoder
ml_IN: Ogg Vorbis ഡീകോഡര്‍

en: VTX Decoder
ml_IN: VTX ഡീകോഡര്‍

en: WavPack Decoder
ml_IN: WavPack ഡീകോഡര്‍

en: lossy (hybrid)
ml_IN: ലോസി (സങ്കരം)

en: lossy
ml_IN: ലോസി

en: 2SF Decoder
ml_IN: 2SF ഡീകോഡര്‍
