Audacious Plugins - en to ta translation catalogue (940 entries)

en: AAC (Raw) Decoder
ta: aac (மூல) டிகோடர்

en: sequenced
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட

en: <b>Output</b>
ta: <b> வெளியீடு </b>

en: OPL Emulator:
ta: opl முன்மாதிரி:

en: Sample rate:
ta: மாதிரி விகிதம்:

en: <b>Miscellaneous</b>
ta: <b> இதர </b>

en: Repeat song in endless loop
ta: முடிவில்லாத வளையத்தில் பாடலை மீண்டும் செய்யவும்

en: Album Art
ta: குறுவட்டு வரைவு

en: ALSA Output
ta: ALSA வெளியீடு

en: ALSA Output Plugin for Audacious
    Copyright 2009-2012 John Lindgren
    
    My thanks to William Pitcock, author of the ALSA Output Plugin NG, whose code served as a reference when the ALSA manual was not enough.
ta: துணிச்சலுக்கான alsa வெளியீட்டு சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2009-2012 சான் லிண்ட்கிரென் 
    
     alsa வெளியீட்டு சொருகி ng இன் ஆசிரியர் வில்லியம் பிட்காக்கிற்கு எனது நன்றி, alsa கையேடு போதுமானதாக இல்லாதபோது அதன் குறியீடு ஒரு குறிப்பாக செயல்பட்டது.

en: (no description)
ta: (விளக்கம் இல்லை)

en: Default PCM device
ta: இயல்புநிலை துடிப்பு குறியீடு பண்பேற்ற சாதனம்

en: Default mixer device
ta: இயல்புநிலை கலவை சாதனம்

en: PCM device:
ta: துடிப்பு குறியீடு பண்பேற்ற சாதனம்:

en: Mixer device:
ta: கலவை சாதனம்:

en: Mixer element:
ta: கலவை உறுப்பு:

en: AMIDI-Plug (MIDI Player)
ta: AMIDI-சொருகி  (MIDI இயக்கி )

en: AMIDI-Plug
    modular MIDI music player
    http://www.develia.org/projects.php?p=amidiplug
    
    written by Giacomo Lozito
    <james@develia.org>
    
    special thanks to...
    
    Clemens Ladisch and Jaroslav Kysela
    for their cool programs aplaymidi and amixer; those
    were really useful, along with alsa-lib docs, in order
    to learn more about the ALSA API
    
    Alfredo Spadafina
    for the nice midi keyboard logo
    
    Tony Vroon
    for the good help with alpha testing
ta: அமிடி-பிளக் 
     மட்டு மிடி மியூசிக் பிளேயர் 
     http://www.develia.org/projects.php?p=amidiplug 
    
     கியாகோமோ லோசிட்டோ எழுதியது 
     <james@develia.org> 
    
     சிறப்பு நன்றிகள்... 
    
     கிளெமென்ச் லேடிச் மற்றும் சரோச்லாவ் கைசெலா 
     அவர்களின் அருமையான நிரல்களுக்கு அப்லேமிடி மற்றும் அமிக்சர்; அவை 
     அல்சா-லிப் டாக்சுடன், ஒழுங்காக மிகவும் பயனுள்ளதாக இருந்தது 
     alsa பநிஇ பற்றி மேலும் அறிய 
    
     ஆல்ஃபிரடோ ச்பாடாஃபினா 
     நல்ல மிடி விசைப்பலகை லோகோவுக்கு 
    
     டோனி வ்ரூன் 
     ஆல்பா சோதனைக்கு நல்ல உதவிக்கு

en: Override default gain:
ta: இயல்புநிலை ஆதாயத்தை மீறவும்:

en: Override default polyphony:
ta: இயல்புநிலை பாலிஃபோனியை மேலெழுதவும்:

en: Override default reverb:
ta: இயல்புநிலை எதிரொலியை மேலெழுதவும்:

en: On
ta: ஆன்

en: Override default chorus:
ta: இயல்புநிலை கோரசை மேலெழுதவும்:

en: <b>Playback</b>
ta: <b> பின்னணி </b>

en: Transpose:
ta: இடமாற்றம்:

en: semitones
ta: செமிடோன்கள்

en: Drum shift:
ta: டிரம் சிப்ட்:

en: note numbers
ta: குறிப்பு எண்கள்

en: Skip leading silence
ta: முன்னணி ம .னத்தைத் தவிர்க்கவும்

en: Skip trailing silence
ta: பின்னால் செல்லும் ம .னத்தைத் தவிர்க்கவும்

en: <b>SoundFont</b>
ta: <b> சவுண்ட்ஃபோன்ட் </b>

en: <b>Synthesizer</b>
ta: <b> சின்தசைசர் </b>

en: AMIDI-Plug - select SoundFont file
ta: AMIDI-சொருகி - ஒலி எழுத்துரு கோப்பினை தெரிவு செய்க

en: _Cancel
ta: _இரத்து செய்

en: _Open
ta: _திற

en: File name
ta: கோப்பின் பெயர்

en: Size (bytes)
ta: அளவு (பயிட்ஸ்)

en: Name:
ta: பெயர்:

en: <span size="smaller"> MIDI Info </span>
ta: <span size="smaller"> MIDI தகவல் </span>

en: Format:
ta: வடிவமைப்பு:

en: Length (msec):
ta: நீளம் (மில்லி வினாடிகள்):

en: No. of Tracks:
ta: பாடல்களின் இலக்கங்கள்:

en: variable
ta: மாறி

en: BPM:
ta: துடிப்புகள் ஒரு நிமிடத்திற்கு:

en: BPM (wavg):
ta: துடிப்புகள் ஒரு நிமிடத்திற்கு (wavg):

en: Time Div:
ta: நேரப் பிரிவு:

en: <span size="smaller"> MIDI Comments and Lyrics </span>
ta: <span size="smaller"> MIDI பின்னூட்டுகள் மற்றும் பாடல் வரிகள் </span>

en: * no comments available in this MIDI file *
ta: *இந்த MIDI கோப்பிற்கான எந்தவொரு பின்னூட்டும் கிடைக்கப்படவில்லை *

en: * no lyrics available in this MIDI file *
ta: *இந்த MIDI கோப்பிற்கான எந்தவொரு பாடல்வரிகளும் கிடைக்கப்படவில்லை *

en: _Close
ta: _மூடவும்

en:   (invalid UTF-8)
ta: (செல்லுபடியற்ற UTF-8 )

en: Ampache Browser
ta: ஆம்பேச் உலாவி

en: Ampache Browser for Audacious
    http://ampache-browser.org/
    
    Copyright (C) Róbert Čerňanský and John Lindgren
    License: GNU GPLv3
ta: துணிச்சலான ஆம்பாச் உலாவி 
     http://ampache-browser.org/ 
    
     பதிப்புரிமை (இ) ராபர்ட் čerňanský மற்றும் சான் லிண்ட்கிரென் 
     உரிமம்: gnu gplv3

en: Audacious OSD
    http://www.develia.org/projects.php?p=audacious#aosd
    
    Written by Giacomo Lozito <james@develia.org>
    
    Based in part on Evan Martin's Ghosd library:
    http://neugierig.org/software/ghosd/
ta: துணிச்சலான osd 
     http://www.develia.org/projects.php? 
    
     கியாகோமோ லோசிடோ <james@develia.org> எழுதியது 
    
     இவான் மார்ட்டினின் கோச்ட் நூலகத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது: 
     http://neugierig.org/software/ghosd/

en: AOSD (On-Screen Display)
ta:  AOSD ( திரையில் தோன்றும் காட்சி)

en: Rectangle
ta: செவ்வகம்

en: Rounded Rectangle
ta: வட்ட வடிவிலான செவ்வகம்

en: Concave Rectangle
ta: குழிவான செவ்வகம்

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Playback Start
ta: மீள் இயக்கினை ஆரம்பிக்குக

en: Triggers OSD when a playlist entry is played.
ta: பாடல் பட்டியல் இடுகை இயக்கப்படுகையில் திரையில் தோன்றும் காட்சி தூண்டப்படுகிறது.

en: Title Change
ta: தலைப்பு மாற்றம்

en: Triggers OSD when the song title changes (for internet streams).
ta: பாடல் தலைப்பு மாறும்போது (இணைய ச்ட்ரீம்களுக்கு) osd ஐ தூண்டுகிறது.

en: Pause On
ta: இடைநிறுத்தத்தை ஆரம்பிக்க

en: Triggers OSD when playback is paused.
ta: மீளியக்கம் இடைநிறுத்தப்படும் போது  திரையில் தோன்றும் காட்சி தூண்டப்படுகிறது.

en: Pause Off
ta: இடைநிறுத்தத்தை நிறுத்துக

en: Triggers OSD when playback is unpaused.
ta: மீளியக்கம் நிறுத்தப்படுகையில் திரையில் தோன்றும் காட்சி தூண்டப்படுகிறது.

en: Placement
ta: ஒன்றின் நிறுத்தப்பட்ட நிலை

en: Relative X offset:
ta: ஒப்பீட்டு X விலக்கம்:

en: Relative Y offset:
ta: ஒப்பீட்டு Y விலக்கம்:

en: Max OSD width:
ta: அதிகூடிய  திரையில் தோன்றும் காட்சியின் அகலம்:

en: Multi-Monitor options
ta: பல்-கணினித்திரை தேர்வுகள்

en: Display OSD using:
ta: திரையில் தோன்றும் காட்சியினை காட்டுக இதனை பயன்படுத்தி:

en: all monitors
ta: அனைத்து கணினித்திரைகள்

en: monitor %i
ta: கணினித்திரை %i

en: Timing (ms)
ta: நேரம் (மில்லி வினாடிகளில்)

en: Display:
ta: காட்சிப்படுத்துக:

en: Fade in:
ta: உண்மங்கியடைதல்:

en: Fade out:
ta: வெளிமங்குதல்:

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Font %i:
ta: எழுத்துரு %i:

en: Shadow
ta: நிழல்

en: Render Style
ta: வழங்கும் பாங்கு

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Color %i:
ta: நிறம் %i

en: Enable trigger
ta: தூண்டுதலினை செயல்படுத்துக

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Composite manager detected
ta: தொகுப்பு நிர்வாகி கண்டறியப்பட்டது

en: Composite manager not detected;
    unless you know that you have one running, please activate a composite manager otherwise the OSD won't work properly
ta: தொகுப்பு நிர்வாகி கண்டறியப்படவில்லை;⏎
    
    கட்டாயமாக தொகுப்பு நிர்வாகியொன்று செயற்படுத்தப்பட வேண்டும். இல்லையெனில் திரையில் தோன்றும் காட்சி ஒழுங்காக இயங்காது.

en: Composite manager not required for fake transparency
ta: போலி வெளிப்படைத்தன்மையிற்கு தொகுப்பு நிர்வாகியொன்று தேவையில்லை

en: Transparency
ta: வெளிப்படைத்தன்மை

en: Fake transparency
ta: போலி வெளிப்படைத்தன்மை

en: Real transparency (requires X Composite Ext.)
ta: உண்மையான வெளிப்படைத்தன்மை ( X தொகுப்பு நீடிப்பு தேவைப்படுகிறது.)

en: Composite extension not loaded
ta: தொகுப்பு நீட்டிப்பு ஏற்றப்படவில்லை

en: <span font_desc='%s'>Audacious OSD</span>
ta: <span font_desc='%s'>ஔடகிவஸ் திரையில் தோன்றும் காட்சி </span>

en: Position
ta: இடம்

en: Animation
ta: உயிரூட்டுதல்

en: Text
ta: எழுத்து

en: Decoration
ta: அலங்காரம்

en: Trigger
ta: தூண்டுதல்

en: Misc
ta: மற்றவை

en: Test
ta: பரீட்சிக்க

en: ASXv3 Playlists
ta: asxv3 பிளேலிச்ட்கள்

en: ASXv1/ASXv2 Playlists
ta: ASXv1/ASXv2 பாடல் பட்டியல்

en: Audacious Playlists (audpl)
ta: ஔடகிவஸ் பாடல் பட்டியல்கள்

en: <b>Background music</b>
ta: <b> பின்னணி இசை </b>

en: Target level:
ta: இலக்கு நிலை:

en: Maximum amplification:
ta: அதிகபட்ச பெருக்கம்:

en: <b>Advanced</b>
ta: <b> மேம்பட்ட </b>

en: Slow detection weight:
ta: மெதுவாக கண்டறிதல் எடை:

en: <b>Hint</b>
ta: <b> குறிப்பு </b>

en: Slow detection weight is the relative weight
    of a long term average detection when compared
    to the actual, faster loudness detection.
    A value of zero gives a more radio-like sound
    where soft passages get "pulled up" more quickly,
    a value of two makes the sound feel less compressed.
ta: மெதுவான கண்டறிதல் எடை என்பது தொடர்புடைய எடை 
     ஒப்பிடும்போது நீண்ட கால சராசரி கண்டறிதல் 
     உண்மையான, வேகமான உரத்த கண்டறிதலுக்கு. 
     பூச்சியத்தின் மதிப்பு மிகவும் வானொலி போன்ற ஒலியைக் கொடுக்கும் 
     மென்மையான பத்திகள் விரைவாக "இழுக்கப்படுகின்றன", 
     இரண்டின் மதிப்பு ஒலியை குறைவாக சுருக்குகிறது.

en: Background Music Plugin for Audacious
    Copyright 2023;2024 Michel Fleur
    
    Controls the volume to make the sound equally loud within and between tracks.
     It uses accurate loudness measurement and tries to make the volume changes sound natural without audible peaks, yet without lowering the volume before a peak in advance.
ta: துணிச்சலான பின்னணி இசை சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2023; 2024 மைக்கேல் ஃப்ளூர் 
    
     தடங்களுக்கு உள்ளேயும் இடையில் ஒலியை சமமாக சத்தமாக மாற்ற அளவைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. 
      இது துல்லியமான உரத்த அளவீட்டைப் பயன்படுத்துகிறது மற்றும் தொகுதி மாற்றங்களை கேட்கக்கூடிய சிகரங்கள் இல்லாமல் இயற்கையாக ஒலிக்க முயற்சிக்கிறது, ஆனால் முன்கூட்டியே உச்சத்திற்கு முன் அளவைக் குறைக்காமல்.

en: Background Music
ta: பின்னணி இசை

en: <b>Bitcrusher</b>
ta: <b> பிட்ரூசர் </b>

en: Bit Depth:
ta: பிட் ஆழம்:

en: Downsample ratio:
ta: குறைந்த மாதிரி விகிதம்:

en: Bitcrusher
ta: பிட்ரூசர்

en: <b>Color</b>
ta: <b>நிறம்</b>

en: Blur Scope
ta: மங்கலான குறியிலக்கம்

en: Bauer Stereophonic-to-Binaural (BS2B)
ta: பார் இசைப்பிரிப்பு முதல் இருசெவிக்குரியது (BS2B)

en: Presets:
ta: முன்னமைப்புகள்:

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Feed level:
ta: நிலை ஊட்டல்:

en: x1/10 dB
ta: x1/10 db

en: Cut frequency:
ta: குறை அதிர்வெண்:

en: Spectrum Analyzer
ta: நிறமாலை பகுப்பாய்வி

en: Audio CD Plugin
ta: ஒலி இறுவட்டு சொருகி

en: Copyright (C) 2007-2012 Calin Crisan <ccrisan@gmail.com> and others.
    
    Many thanks to libcdio developers <http://www.gnu.org/software/libcdio/>
    and to libcddb developers <http://libcddb.sourceforge.net/>.
    
    Also thank you to Tony Vroon for mentoring and guiding me.
    
    This was a Google Summer of Code 2007 project.
ta: பதிப்புரிமை (இ) 2007-2012 காலின் கிரிசன் <ccrisan@gmail.com> மற்றும் பிற. 
    
     லிப்க்டியோ டெவலப்பர்களுக்கு பல நன்றி <http://www.gnu.org/software/libcdio/> 
     மற்றும் libcddb டெவலப்பர்களுக்கு <http://libcddb.sourceforge.net/>. 
    
     எனக்கு வழிகாட்டுதல் மற்றும் வழிகாட்டியதற்காக டோனி வ்ரூனுக்கும் நன்றி. 
    
     இது கூகிள் சம்மர் ஆஃப் கோட் 2007 திட்டமாகும்.

en: <b>Device</b>
ta: <b>சாதனம்</b>

en: Read speed:
ta: வாசிக்கும் வேகம் :

en: Override device:
ta: சாதனம் மேலெழுது:

en: <b>Metadata</b>
ta: <b>மீத்தரவு </b>

en: Use CD-Text
ta: இறுவட்டு எழுத்துகளை உபயோகிக்க

en: Use CDDB
ta: CDDB இனை உபயோகிக்க

en: Use HTTP instead of CDDBP
ta: CDDBP இற்கு பதிலாக HTTP இனை பயன்படுத்துக

en: Server:
ta: சேவையகம்:

en: Path:
ta: வழி :

en: Port:
ta: போர்ட் :

en: Failed to initialize cdio subsystem.
ta: சி.டி.ஐ.ஓ துணை அமைப்பைத் தொடங்குவதில் தோல்வி.

en: Invalid URI %s.
ta: தவறான யூரி %s.

en: Track %d not found.
ta: ட்ராக் %d கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Track %d is a data track.
ta: ட்ராக் %d என்பது தரவு பாடல்.

en: Error reading audio CD.
ta: ஆடியோ சிடியை வாசிப்பதில் பிழை.

en: Audio CD
ta: ஒலி இறுவட்டு

en: Failed to open CD device %s.
ta: குறுவட்டு சாதனம் %s திறக்கத் தவறிவிட்டது.

en: No audio capable CD drive found.
ta: ஆடியோ திறன் கொண்ட சிடி இயக்கி எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Drive is empty.
ta: வட்டு வெறுமையாக உள்ளது.

en: Unsupported disk type.
ta: ஆதரவற்ற வட்டு வகை.

en: Failed to finish initializing opened CD drive.
ta: திறந்த குறுவட்டு இயக்ககத்தைத் தொடங்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to retrieve first/last track number.
ta: முதல்/கடைசி தட எண்ணை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Cannot read start/end LSN for track %d.
ta: ட்ராக் %d க்கு start/end lsn ஐப் படிக்க முடியாது.

en: Failed to create the CDDB connection.
ta: சி.டி.டி.பி இணைப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to query the CDDB server
ta: சி.டி.டி.பி சேவையகத்தை வினவுவதில் தோல்வி

en: Failed to query the CDDB server: %s
ta: சி.டி.டி.பி சேவையகத்தை வினவுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to read the CDDB info: %s
ta: சி.டி.டி.பி தகவலைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது: %s

en: Audio CD Menu Items
ta: ஒலி இறுவட்டு பட்டியல் உருப்படிகள்

en: Pla_y CD
ta: pla_y குறுவட்டு

en: _Add CD
ta: _add cd

en: <b>Compression</b>
ta: <b>சுருக்கம்</b>

en: Center volume:
ta: மைய சத்தம்:

en: Dynamic range:
ta: நிலைமாறும் வரம்பாக:

en: Dynamic Range Compression Plugin for Audacious
    Copyright 2010-2014 John Lindgren
ta: துணிச்சலுக்கான மாறும் ரேஞ்ச் சுருக்க சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2010-2014 சான் லிண்ட்கிரென்

en: Dynamic Range Compressor
ta: நிலைமாறும் வரம்பு சுருக்கி

en: Console music decoder engine based on Game_Music_Emu 0.5.2
    Supported formats: AY, GBS, GYM, HES, KSS, NSF, NSFE, SAP, SPC, VGM, VGZ
    
    Audacious plugin by:
    William Pitcock <nenolod@dereferenced.org>
    Shay Green <gblargg@gmail.com>
ta: came_music_emu 0.5.2 ஐ அடிப்படையாகக் கொண்ட கன்சோல் மியூசிக் டிகோடர் எஞ்சின் 
     உதவி வடிவங்கள்: ay, gbs, gim, hes, kss, nsf, nsfe, sap, spc, vgm, vgz 
    
     துணிச்சலான சொருகி வழங்கியவர்: 
     வில்லியம் பிட்காக் <nenolod@derfered.org> 
     சே கிரீன் <gblargg@gmail.com>

en: Bass:
ta: அடித்தொனி:

en: Treble:
ta: உயர் இறுதி அதிர்வெண்:

en: Echo:
ta: எதிரொலி:

en: Default song length:
ta: இயல்புநிலை பாடல் நீளம்:

en: seconds
ta: வினாடிகள்

en: <b>Resampling</b>
ta: <b> மறுசீரமைப்பு </b>

en: Enable audio resampling
ta: ஒலி புதுப்பித்தலை செயல்படுத்தக

en: <b>SPC</b>
ta: <b> spc </b>

en: Ignore length from SPC tags
ta: SPC குறிச்சொற்களின் நீளத்தை புறக்கணிக்ககுக

en: Increase reverb
ta: எதிர்முழக்கத்தை அதிகரிக்குக

en: Game Console Music Decoder
ta: விளையாட்டு பணியக இசை குறிவிலக்கி

en: CoreAudio output
ta: கோரியுடியோ வெளியீடு

en: CoreAudio Output Plugin for Audacious
    Copyright 2014 William Pitcock
    Copyright 2017,18 René J.V. Bertin
     (original code and code adapted from
      Apple examples, (C) Apple 2013)
    
    Based on SDL Output Plugin for Audacious
    Copyright 2010 John Lindgren
ta: துணிச்சலுக்கான கோரியுடியோ வெளியீட்டு சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2014 வில்லியம் பிட்காக் 
     பதிப்புரிமை 2017,18 ரெனே சே.வி. பெர்டின் 
      (அசல் குறியீடு மற்றும் குறியீடு தழுவி 
       ஆப்பிள் எடுத்துக்காட்டுகள், (இ) ஆப்பிள் 2013) 
    
     துணிச்சலுக்கான எச்.டி.எல் வெளியீட்டு சொருகி அடிப்படையில் 
     பதிப்புரிமை 2010 சான் லிண்ட்கிரென்

en: Use exclusive mode
ta: பிரத்யேக பயன்முறையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use bit perfect audio (adapt device sampling rate)
ta: பிட் சரியான ஆடியோவைப் பயன்படுத்தவும் (சாதன மாதிரி விகிதத்தை மாற்றியமைக்கவும்)

en: Crossfade Plugin for Audacious
    Copyright 2010-2014 John Lindgren
ta: துணிச்சலான கிராச்ஃபேட் சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2010-2014 சான் லிண்ட்கிரென்

en: <b>Crossfade</b>
ta: <b>குறுக்கு மங்கல்</b>

en: On automatic song change
ta: தானியங்கி பாடல் மாற்றத்தில்

en: Overlap:
ta: மேற்பொருந்தல்:

en: On seek or manual song change
ta: தேடு அல்லது கையேடு பாடல் மாற்றத்தில்

en: No fade in
ta: மங்கவில்லை

en: Use S-curve fade
ta: எச்-வளைவு மங்கலைப் பயன்படுத்தவும்

en: S-curve steepness:
ta: எச்-கர்வ் செங்குத்தானது:

en: (higher is steeper)
ta: (உயர்ந்தது செங்குத்தானது)

en: <b>Tip</b>
ta: <b> உதவிக்குறிப்பு </b>

en: For better crossfading, enable
    the Silence Removal effect.
ta: சிறந்த கிராச்ஃபேடிங்கிற்கு, இயக்கு 
     ம silence னம் அகற்றும் விளைவு.

en: Crossfade
ta: குறுக்கு மங்கல்

en: <b>Crystalizer</b>
ta: <b>பளிங்குருவாக்கl</b>

en: Intensity:
ta: அடர்த்தி:

en: Crystalizer
ta: palinguruvaathal

en: Cue Sheet Plugin
ta: கோல் தாள் செருகுநிரல்

en: Delete Files
ta: கோப்புகளை நீக்கு

en: No files are selected.
ta: கோப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Do you want to move %s to the trash?
ta: நீங்கள் %s குப்பைக்கு நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to permanently delete %s?
ta: %s நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to move %d files to the trash?
ta: %d கோப்புகளை குப்பைக்கு நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to permanently delete %d files?
ta: %d கோப்புகளை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Move to trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்தவும்

en: Delete
ta: அழிக்குக

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: Delete Selected Files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்கு

en: <b>Delete Method</b>
ta: <b> முறை நீக்கு </b>

en: Move to trash instead of deleting immediately
ta: உடனடியாக நீக்குவதற்கு பதிலாக குப்பைக்கு நகர்த்தவும்

en: Echo Plugin
    By Johan Levin, 1999
    Surround echo by Carl van Schaik, 1999
    Updated for Audacious by William Pitcock and John Lindgren, 2010-2014
ta: எதிரொலி சொருகி 
     எழுதியவர் சோஅன் லெவின், 1999 
     சரவுண்ட் எக்கோ கார்ல் வான் சைக், 1999 
     வில்லியம் பிட்காக் மற்றும் சான் லிண்ட்கிரென், 2010-2014 ஆல் ஆடியாசிட்டிக்கு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: <b>Echo</b>
ta: <b>ethiroli</b>

en: Delay:
ta: தாமதம் :

en: Feedback:
ta: பின்னூட்டு :

en: Volume:
ta: ஒலி அளவு

en: Echo
ta: எதிரொலி

en: FFmpeg Plugin
ta: FFmpeg நீட்சி

en: Multi-format audio decoding plugin for Audacious using
    FFmpeg multimedia framework (http://www.ffmpeg.org/)
    
    Audacious plugin by:
    William Pitcock <nenolod@nenolod.net>
    Matti Hämäläinen <ccr@tnsp.org>
ta: மல்டி ஃபார்மேட் ஆடியோ டிகோடிங் சொருகி ஆடம்பரத்தைப் பயன்படுத்தி 
     ffmpeg மல்டிமீடியா கட்டமைப்பானது (http://www.ffmpeg.org/) 
    
     துணிச்சலான சொருகி வழங்கியவர்: 
     வில்லியம் பிட்காக் <nenolod@nenolod.net> 
     matti hämäläinen <ccr@tnsp.org>

en: FileWriter Plugin
ta: FileWriter நீட்சி

en: Error opening %s:
    %s
ta: பிழை திறப்பது %s:
    %s

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
    
    This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
ta: இந்த நிரல் இலவச மென்பொருள்; இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளையால் வெளியிடப்பட்ட குனு பொது பொது உரிமத்தின் விதிமுறைகளின் கீழ் நீங்கள் அதை மறுபகிர்வு செய்யலாம் மற்றும்/அல்லது மாற்றலாம்; உரிமத்தின் பதிப்பு 2, அல்லது (உங்கள் விருப்பத்தில்) பின்னர் எந்த பதிப்பும். 
    
     இந்த திட்டம் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் விநியோகிக்கப்படுகிறது, ஆனால் எந்த உத்தரவாதமும் இல்லாமல்; ஒரு குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக வணிகத்தன்மை அல்லது உடற்தகுதி ஆகியவற்றின் மறைமுக பொறுப்பு கூட இல்லாமல். மேலும் விவரங்களுக்கு குனு பொது பொது உரிமத்தைப் பார்க்கவும். 
    
     இந்த திட்டத்துடன் குனு பொது பொது உரிமத்தின் நகலை நீங்கள் பெற்றிருக்க வேண்டும்; இல்லையென்றால், இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளை, இன்க்., 51 பிராங்க்ளின் தெரு, ஐந்தாவது மாடி, பாச்டன், எம்.ஏ 02110-1301, அமெரிக்கா.

en: Output file format:
ta: வெளியீட்டு கோப்பு வடிவம்:

en: Save into original directory
ta: அசல் கோப்பகத்தில் சேமிக்கவும்

en: Save into custom directory:
ta: தனிப்பயன் கோப்பகத்தில் சேமிக்கவும்:

en: Generate file name from:
ta: இதிலிருந்து கோப்பு பெயரை உருவாக்குங்கள்:

en: Original file name
ta: அசல் கோப்பு பெயர்

en: Original file name (no suffix)
ta: அசல் கோப்பு பெயர் (பின்னொட்டு இல்லை)

en: Original file tag
ta: அசல் கோப்பு குறிச்சொல்

en: Prepend track number to file name
ta: கோப்பு பெயருக்கு டிராக் எண்ணைத் தயாரிக்கவும்

en: Auto
ta: தானியங்கு

en: 8000 Hz
ta: 8000 எர்ட்ச்

en: 11025 Hz
ta: 11025 எர்ட்ச்

en: 12000 Hz
ta: 12000 எர்ட்ச்

en: 16000 Hz
ta: 16000 எர்ட்ச்

en: 22050 Hz
ta: 22050 எர்ட்ச்

en: 24000 Hz
ta: 24000 எர்ட்ச்

en: 32000 Hz
ta: 32000 எர்ட்ச்

en: 44100 Hz
ta: 44100 எர்ட்ச்

en: 48000 Hz
ta: 48000 எர்ட்ச்

en: Joint Stereo
ta: கூட்டு பேரொலி

en: Stereo
ta: பேரொலி

en: Mono
ta: ஒற்றை

en: VBR
ta: vbr

en: ABR
ta: அப்

en: Algorithm quality:
ta: வழிமுறை தரம்:

en: Bitrate:
ta: Bit வீதம்

en: Compression ratio:
ta: அழுத்த விகிதம்:

en: Audio mode:
ta: ஆடியோ பயன்முறை:

en: Enforce strict ISO compliance
ta: கடுமையான ஐஎச்ஓ இணக்கத்தை செயல்படுத்தவும்

en: Error protection
ta: தவறு பாதுகாப்பு

en: Enable VBR/ABR
ta: VBR/ABR இனை செயல்படுத்துக

en: Type:
ta: வகை:

en: Minimum bitrate:
ta: குறைந்தபட்ச பிட்ரேட்:

en: Maximum bitrate:
ta: அதிகபட்ச பிட்ரேட்:

en: Average bitrate:
ta: சராசரி பிட்ரேட்:

en: VBR quality level:
ta: VBR தர நிலை:

en: Strictly enforce minimum bitrate
ta: கண்டிப்பாக குறைந்த பிட்வீதத்தை செயல்படுத்துக

en: Omit Xing VBR header
ta: xing vbr தலைப்பைத் தவிர்க்கவும்

en: <b>Frame Headers</b>
ta: <b> பிரேம் தலைப்புகள் </b>

en: Mark as copyright
ta: பதிப்புரிமை என குறிக்குக

en: Mark as original
ta: அசலென குriக்குக

en: <b>ID3 Tags</b>
ta: <b> ஐடி 3 குறிச்சொற்கள் </b>

en: Force addition of version 2 tag
ta: பதிப்பு 2 குறியை பலமாக உள்ளடக்குக

en: Only add v1 tag
ta: பதிப்பு 1 குறியை மாத்திரம் உள்ளடக்குக

en: Only add v2 tag
ta: பதிப்பு 2 குறியை மாத்திரம் உள்ளடக்குக

en: Quality
ta: தரம்

en: Tags
ta: குறி

en: Quality (0-1):
ta: தகுதி (0-1):

en: General
ta: பொதுவான

en: FLAC Decoder
ta: FLAC குறிவிலக்கி

en: lossless
ta: இழப்பற்றது

en: Original code by
    Ralf Ertzinger <ralf@skytale.net>
    
    http://www.skytale.net/projects/bmp-flac2/
ta: அசல் குறியீடு மூலம் 
     ralf ertzinger <ralf@skytale.net> 
    
     http://www.skytale.net/projects/bmp-flac2/

en: GIO Plugin for Audacious
    Copyright 2009-2012 John Lindgren
ta: துணிச்சலுக்கான சியோ சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2009-2012 சான் லிண்ட்கிரென்

en: GIO Plugin
ta: GIO நீட்சி

en: Read-and-append mode not supported
ta: வாசிப்பு மற்றும் இடர் பயன்முறை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Invalid open mode
ta: தவறான திறந்த பயன்முறை

en: OpenGL Spectrum Analyzer for Audacious
    Copyright 2013 Christophe Budé, John Lindgren, and Carlo Bramini
    
    Based on the XMMS plugin:
    Copyright 1998-2000 Peter Alm, Mikael Alm, Olle Hallnas, Thomas Nilsson, and 4Front Technologies
    
    License: GPLv2+
ta: துணிச்சலுக்கான ஓபன்சிஎல் ச்பெக்ட்ரம் பகுப்பாய்வி 
     பதிப்புரிமை 2013 கிறிச்டோஃப் புடே, சான் லிண்ட்கிரென் மற்றும் கார்லோ பிராமினி 
    
     எக்ச்எம்எம்எச் சொருகி அடிப்படையில்: 
     பதிப்புரிமை 1998-2000 பீட்டர் ஆல்ம், மைக்கேல் ஆல்ம், ஓலே ஆல்னாச், தாமச் நில்சன், மற்றும் 4 ஃப்ரண்ட் டெக்னாலசிச் 
    
     உரிமம்: gplv2+

en: OpenGL Spectrum Analyzer
ta: OpenGL நிறமாலை பகுப்பாய்வி

en: Entry Number
ta: நுழைவு எண்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Artist
ta: பாடகர்

en: Year
ta: வருடம்

en: Album
ta: குறுவட்டு

en: Album Artist
ta: செருகேடு கலைஞர்

en: Track
ta: பாடல்

en: Genre
ta: இலக்கியநடை

en: Queue Position
ta: வரிசை நிலை

en: Length
ta: நீளம்

en: File Path
ta: கோப்பு பாதை

en: File Name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Custom Title
ta: தனிப்பயன் தலைப்பு

en: Bitrate
ta: பிட்வீதம்

en: Comment
ta: பின்னூட்டம்

en: Publisher
ta: பதிப்பகத்தார்

en: Catalog Number
ta: அட்டவணை எண்

en: Disc
ta: வட்டு

en: Available columns
ta: கிடைக்கும் நெடுவரிசைகள்

en: Displayed columns
ta: காட்டப்பட்ட நெடுவரிசைகள்

en: Search Tool
ta: தேடல் கருவி

en: Dock at Left
ta: இடது பக்கம் தரையிறக்குக

en: Dock at Right
ta: வலது பக்கம் தரையிறக்குக

en: Dock at Top
ta: மேல் பக்கம் தரையிறக்குக

en: Dock at Bottom
ta: கீழ் பக்கம் தரையிறக்குக

en: Undock
ta: தரையிறக்க வேண்டாம்

en: Disable
ta: முடக்குக

en: _Open Files ...
ta: _கோப்புக்களைத் திற ...

en: Open _URL ...
ta: முகவரியை_திற ...

en: _Add Files ...
ta: கோப்புக்களை _சேர் ...

en: Add U_RL ...
ta: முகவரியை சேர் ...

en: Search _Library
ta: தேடல் _ லைப்ரரியை

en: A_bout ...
ta: பற்றி ...

en: _Settings ...
ta: _செட்டிங்ச் ...

en: _Quit
ta: _விலகு

en: _Play
ta: _இயக்குக

en: Paus_e
ta: _இடைநிறுத்து

en: _Stop
ta: _நிறுத்துga

en: Pre_vious
ta: _முந்தைய

en: _Next
ta: _அடுத்து

en: Previous Album
ta: முந்தைய ஆல்பம்

en: Next Album
ta: அடுத்த ஆல்பம்

en: _Repeat
ta: _மறுபடியும்

en: S_huffle
ta: குலுக்குக

en: Shuffle by Albu_m
ta: அல்பு_எம் மூலம் கலக்கவும்

en: N_o Playlist Advance
ta: முன்னோக்கிய பாடல் பட்டியல் alla

en: Stop A_fter This Song
ta: இந்த பாடலுக்குப் பிறகு நிறுத்துங்கள்

en: Song _Info ...
ta: பாடல் தகவல்

en: Jump to _Time ...
ta: _நேரத்திற்கு தாவவும்

en: _Jump to Song ...
ta: பாடலுக்கு _தாவவும்

en: Set Repeat Point _A
ta: மீண்டும் புள்ளியை அமைக்கவும் _a

en: Set Repeat Point _B
ta: மீண்டும் மீண்டும் புள்ளியை அமைக்கவும் b

en: _Clear Repeat Points
ta: _ கூல் மீண்டும் புள்ளிகள்

en: By _Title
ta: _தலைப்பு  அடிப்படையில்

en: By _File Name
ta: _ பைல் பெயர்

en: By File _Path
ta: கோப்பு _ பாத்

en: By Track _Number
ta: பாடல் _இலக்க அடிப்படையில்

en: By _Artist
ta: _பாடகர்  அடிப்படையில்

en: By Al_bum
ta: வழங்கியவர் அல்_பம்

en: By Albu_m Artist
ta: எழுதியவர் அல்பு_எம் கலைஞர்

en: By Release _Date
ta: வெளியிட்ட திகதி அடிப்படையில்

en: By _Genre
ta: வழங்கியவர் _சென்ரே

en: By _Length
ta: மூலம் _ நீளம்

en: By _File Path
ta: _கோப்பு வழி அடிப்படையில்

en: By _Custom Title
ta: _விருப்ப தலைப்பு அடிப்படையில்

en: By C_omment
ta: c_omment மூலம்

en: By D_isc Number
ta: மூலம் d_isc எண்

en: R_everse Order
ta: தலைகீழ் ஒழுங்கு

en: _Random Order
ta: _தற்போக்கு ஒழுங்கு

en: _Play/Resume
ta: _ பிளே/விண்ணப்பம்

en: _Refresh
ta: _புதுப்பிக்குக

en: _Sort
ta: _வரிசைப்படுத்துக

en: Sort Se_lected
ta: se_lected வரிசைப்படுத்துதல்

en: Remove _Duplicates
ta: _duplicates ஐ அகற்று

en: Remove _Unavailable Files
ta: _கிடைக்கப்பெறாத கோப்புகளை அகற்றுக

en: _New
ta: _புதிய

en: Ren_ame ...
ta: ren_ame ...

en: Remo_ve
ta: remo_ve

en: _Import ...
ta: _இறக்குமதி ...

en: _Export ...
ta: _ஏற்றுமதி ...

en: Playlist _Manager ...
ta: பிளேலிச்ட் _ மேனேசர் ...

en: _Queue Manager ...
ta: _வரிசை நிர்வாகி ...

en: Volume _Up
ta: ஒலிஉரப்பான் _அதிகரிக்குக

en: Volume _Down
ta: ஒலிஉரப்பான் _குறைக்குக

en: _Equalizer ...
ta: _ சமநிலை ...

en: E_ffects ...
ta: விளைவுகள் ...

en: _Record Stream
ta: _ ரெக்கார்ட் ச்ட்ரீம்

en: Audio _Settings ...
ta: ஆடியோ _செட்டிங்ச் ...

en: Show _Menu Bar
ta: _பட்டியல் பட்டியை காண்பிக்குக

en: Show I_nfo Bar
ta: தகவல் பட்டியை காண்பிக்குக

en: Show Info Bar _Album Art
ta: செய்தி பட்டி _ ஆல்பம் கலையைக் காட்டு

en: Show Info Bar Vis_ualization
ta: தகவல் பட்டி காட்சியாக்கத்தை காண்பிக்குக

en: Show _Status Bar
ta: _நிலைமை பட்டியை காண்பிக்குக

en: Show _Remaining Time
ta: மீதமுள்ள நேரத்தைக் காட்டு

en: _Visualizations ...
ta: _visualizations ...

en: _File
ta: கோப்பு

en: _Playback
ta: _மீள்இயக்குக

en: P_laylist
ta: பாடல் பட்டியல்

en: _Services
ta: _சேவைகள்

en: _Output
ta: _வெளியீடு

en: _View
ta: _paarvayiduga

en: _Queue/Unqueue
ta: _வரிசைப்படுத்துக/வரிசைப்படுத்தலை அகற்றுக

en: _Open Containing Folder
ta: _ கோப்புறை கொண்ட ஓபன்

en: _Refresh Selected
ta: _refresh தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Cu_t
ta: வெட்டுக

en: _Copy
ta: நகலெடுக்க

en: _Paste
ta: _ஒட்டவும்

en: Paste at _End
ta: _end இல் ஒட்டவும்

en: Select _All
ta: _அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்குக

en: _Rename ...
ta: மறுபெயர்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Auto-hide
ta: ஆட்டோ மறைவு

en: Never
ta: ஒருபோதும்

en: <b>Playlist Tabs</b>
ta: <b> பிளேலிச்ட் தாவல்கள் </b>

en: Show playlist tabs:
ta: பிளேலிச்ட் தாவல்களைக் காட்டு:

en: Show entry counts
ta: நுழைவு எண்ணிக்கையைக் காட்டு

en: Show close buttons
ta: மூடு பொத்தான்களைக் காட்டு

en: <b>Playlist Columns</b>
ta: <b> பிளேலிச்ட் நெடுவரிசைகள் </b>

en: Show column headers
ta: நெடுவரிசை தலைப்புகளைக் காட்டு

en: Make column headers clickable for sorting
ta: வரிசைப்படுத்த நெடுவரிசை தலைப்புகளை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Use symbolic icons in toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் குறியீட்டு சின்னங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Scroll on song change
ta: பாடல் மாற்றத்தை உருட்டவும்

en: GTK Interface
ta: GTK இடைமுகம்

en: %s - Audacious
ta: %s - ஔடகிவஸ்

en: Buffering ...
ta: இடைநிலைப்படுத்துகிறது ...

en: Audacious
ta: ஔடகிவஸ்

en: Play
ta: இயக்குக

en: Pause
ta: இடைநிறுத்துக

en: Search Library
ta: தேடல் நூலகம்

en: Open Files
ta: கோப்புக்களைத் திறkkavum

en: Add Files
ta: கோப்புக்களை சேர்kkavum

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Stop
ta: நிறுத்துக

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Record Stream
ta: பதிவு ச்ட்ரீம்

en: Repeat
ta: மறுமுறை

en: Shuffle
ta: குலுக்குக

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: mono
ta: தனித்த

en: stereo
ta: ஒலிப்பிரிப்பு

en: %d channel | %d channels
ta[0]: %d சேனல்
ta[1]: %d சேனல்கள்

en: %d kHz
ta: %d khz

en: Single mode.
ta: ஒற்றை முறை.

en: Playlist mode.
ta: பாடல் பட்டியல் murai

en: Stopping after song.
ta: பாடலின் பின்னர் நிறுத்துக.

en: Previous track
ta: முந்தைய பாடல்

en: Pause/Resume
ta: இடைநிறுத்து / மீண்டும் இயக்கு

en: Next track
ta: அடுத்த பாடல்

en: Step forward
ta: முன்வரவேண்டும்

en: Step backward
ta: பின்தங்கிய நிலையில் செல்லுங்கள்

en: Mute
ta: ஒலியடக்கவும்

en: Volume up
ta: ஒலிஉரப்பான்  அதிகரிக்குக

en: Volume down
ta: ஒலிஉரப்பான்  குறைக்குக

en: Jump to file
ta: கோப்பிற்கு தாவவும்.

en: Toggle player window(s)
ta: பிளேயர் சாளரங்களை மாற்றவும்)

en: Show On-Screen-Display
ta:  திரையில் தோன்றும் காட்சியினை kaattuga

en: Toggle repeat
ta: மீண்டும் மீண்டும்

en: Toggle shuffle
ta: கலக்கு மாற்று

en: Toggle stop after current
ta: மின்னோட்டத்திற்குப் பிறகு நிறுத்துங்கள்

en: Raise player window(s)
ta: பிளேயர் சாளரங்களை உயர்த்தவும்)

en: (none)
ta: (எதுவுமல்ல)

en: It is not recommended to bind the primary mouse buttons without modifiers.
    
    Do you want to continue?
ta: முதன்மை சுட்டி பொத்தான்களை மாற்றியமைப்பாளர்கள் இல்லாமல் பிணைக்க பரிந்துரைக்கப்படவில்லை. 
    
     நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Binding mouse buttons
ta: சுட்டி பொத்தான்களை பிணைத்தல்

en: Press a key combination inside a text field.
    You can also bind mouse buttons.
ta: எழுத்து புலத்தில் ஒரு விசை சேர்க்கையை அழுத்தவும்.⏎
    உங்களுக்கு சுட்டி பொத்தான்களை பிணைக்கவும் முடியும்.

en: Hotkeys:
ta: குறுக்குவிசைகள்:

en: <b>Action:</b>
ta: <b>நடவடிக்கை: </b>

en: <b>Key Binding:</b>
ta: <b>சாவி பிணைத்தல்:</b>

en: _Add
ta: _சேர்

en: Global Hotkeys
ta: உலகளாவிய குறுக்குவிசைகள்:

en: Global Hotkey Plugin
    Control the player with global key combinations or multimedia keys.
    
    Copyright (C) 2007-2008 Sascha Hlusiak <contact@saschahlusiak.de>
    
    Contributors include:
    Copyright (C) 2006-2007 Vladimir Paskov <vlado.paskov@gmail.com>
    Copyright (C) 2000-2002 Ville Syrjälä <syrjala@sci.fi>,
     Bryn Davies <curious@ihug.com.au>,
     Jonathan A. Davis <davis@jdhouse.org>,
     Jeremy Tan <nsx@nsx.homeip.net>
ta: உலகளாவிய ஆட்கி சொருகி 
     உலகளாவிய விசை சேர்க்கைகள் அல்லது மல்டிமீடியா விசைகள் கொண்ட வீரரைக் கட்டுப்படுத்தவும். 
    
     பதிப்புரிமை (சி) 2007-2008 சாச்சா அ்லூசியாக் <contact@saschahlusiak.de> 
    
     பங்களிப்பாளர்கள் பின்வருமாறு: 
     பதிப்புரிமை (சி) 2006-2007 விளாடிமிர் பாச்கோவ் <vlado.paskov@gmail.com> 
     பதிப்புரிமை (இ) 2000-2002 வில்லே சிரசாலா <syrjala@sci.fi>, 
      பிரைன் டேவிச் <cicious@ihug.com.au>, 
      சொனாதன் ஏ. டேவிச் <davis@jdhouse.org>, 
      செர்மி டான் <nsx@nsx.homeip.net>

en: JACK Output
ta: JACK வெளியீடு

en: Client name:
ta: நுகர்வி பெயர்:

en: Automatically connect to output ports
ta: வெளியீட்டு துறைமுகங்களுடன் தானாக இணைக்கவும்

en: Filter ports (regex, use any port if blank):
ta: வடிகட்டி துறைமுகங்கள் (ரீசெக்ச், காலியாக இருந்தால் எந்த போர்ட்டையும் பயன்படுத்தவும்):

en: Connect to physical ports only
ta: உடல் துறைமுகங்களுடன் மட்டுமே இணைக்கவும்

en: Upmix to
ta: upmix பெறுநர்

en: ports if input has fewer channels
ta: உள்ளீட்டில் குறைவான சேனல்கள் இருந்தால் துறைமுகங்கள்

en: Ignore insufficient number of ports
ta: போதிய எண்ணிக்கையிலான துறைமுகங்களை புறக்கணிக்கவும்

en: No JACK output ports were found. Please check settings.
ta: சாக் வெளியீட்டு துறைமுகங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை. அமைப்புகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Only %d JACK output ports were found but %d are required.
ta: %d சாக் வெளியீட்டு துறைமுகங்கள் மட்டுமே காணப்பட்டன, ஆனால் %d தேவை.

en: Failed to connect to JACK port %s.
ta: சாக் துறைமுகம் %s உடன் இணைக்கத் தவறிவிட்டது.

en: JACK supports only floating-point audio.  You must change the output bit depth to floating-point in Audacious settings.
ta: சாக் மிதக்கும்-புள்ளி ஆடியோவை மட்டுமே ஆதரிக்கிறது. நீங்கள் வெளியீட்டு பிட் ஆழத்தை துணிச்சலான அமைப்புகளில் மிதக்கும் புள்ளியாக மாற்ற வேண்டும்.

en: Failed to connect to the JACK server; is it running?
ta: சாக் சேவையகத்துடன் இணைக்கத் தவறிவிட்டது; இது இயங்குகிறதா?

en: The JACK server requires a sample rate of %d Hz, but Audacious is playing at %d Hz.  Please use the Sample Rate Converter effect to correct the mismatch.
ta: சாக் சேவையகத்திற்கு %d எர்ட்ச் மாதிரி வீதம் தேவைப்படுகிறது, ஆனால் துணிச்சலான %d எர்ட்சில் விளையாடுகிறது. பொருந்தாத தன்மையை சரிசெய்ய மாதிரி வீத மாற்றி விளைவைப் பயன்படுத்தவும்.

en: %s Settings
ta: %s அமைப்புகள்

en: Module paths:
ta: தொகுதிக்கூறு பாதைகள்:

en: <small>Separate multiple paths with a colon.
    These paths are searched in addition to LADSPA_PATH.
    After adding new paths, press Enter to scan for new plugins.</small>
ta: பல பாதைகளினை ஒரு முக்காட்புள்ளி மூலம் வேறுபடுத்துக.⏎
    இவை LADSPA_PATH இனை விடவும் தேடப்படும், ⏎
    புதிய பாதைகள் சேர்த்ததன் பின்னர், புதிய செருகுநிரல்கள் வருட உள்ளிடுகவினை அழுத்தக.</small>

en: Available plugins:
ta: இருப்பிலுள்ள செருகுநிரல்கள்:

en: Enable
ta: செயல்படுத்துக

en: Enabled plugins:
ta: செருகுநிரல்களினை செயல்ப்படுத்துக:

en: Settings
ta: அமைப்புக்கள்

en: LADSPA Host for Audacious
    Copyright 2011 John Lindgren
ta: துணிச்சலான லாட்ச்பா புரவலன் 
     பதிப்புரிமை 2011 சான் லிண்ட்கிரென்

en: LADSPA Host
ta: LADSPA

en: LIRC Plugin
ta: LIRC

en: A simple plugin to control Audacious using the LIRC remote control daemon
    
    Adapted for Audacious by:
    Tony Vroon <chainsaw@gentoo.org>
    Joonas Harjumäki <jharjuma@gmail.com>
    
    Based on the XMMS LIRC plugin by:
    Carl van Schaik <carl@leg.uct.ac.za>
    Christoph Bartelmus <xmms@bartelmus.de>
    Andrew O. Shadoura <bugzilla@tut.by>
    
    For more information about LIRC, see http://lirc.org.
ta: எல்.ஐ.ஆர்.சி ரிமோட் கண்ட்ரோல் டீமானைப் பயன்படுத்தி துணிச்சலைக் கட்டுப்படுத்த ஒரு எளிய சொருகி 
    
     துணிச்சலுக்கு ஏற்றது: 
     டோனி வ்ரூன் <sunansaw@gentoo.org> 
     joonas harjuméki <jharjuma@gmail.com> 
    
     எக்ச்எம்எம்எச் எல்.ஐ.ஆர்.சி சொருகி அடிப்படையில்: 
     கார்ல் வான் சைக் <carl@leg.uct.ac.za> 
     கிறிச்டோஃப் பார்டெல்மச் <xmms@bartelmus.de> 
     ஆண்ட்ரூ ஓ 
    
     lirc பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு, http://lirc.org ஐப் பார்க்கவும்.

en: <b>Connection</b>
ta: <b> இணைப்பு </b>

en: Reconnect to LIRC server
ta: LIRC சேவைகயத்துக்கு மீள் இணைக்குக

en: Wait before reconnecting:
ta: மீள் இணைக்க முன் பொறுக்க :

en: Unable to fetch %s
ta: %s பெற முடியவில்லை

en: Unable to parse %s
ta: %s ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Looking for lyrics ...
ta: பாடல் தேடுகிறது ...

en: Nowhere
ta: எங்கும்

en: <small>Artist is truncated at the start, Title -- at the end</small>
ta: <mall> கலைஞர் தொடக்கத்தில் துண்டிக்கப்பட்டுள்ளார், தலைப்பு - இறுதியில் </சிறிய>

en: Chars to truncate on:
ta: துண்டிக்க எழுத்துக்கள்:

en: <small>Chars are ORed in RegExp, surrounded by whitespace</small>
ta: <small> எழுத்துக்கள் regexp இல் ஓரெச் செய்யப்படுகின்றன, அவை வைட்ச்பேசால் சூழப்பட்டுள்ளன </small>

en: Chars to split on:
ta: பிரிக்க சார்ச்:

en: Further truncate those on chars
ta: எழுத்தில் உள்ளவர்களை மேலும் துண்டிக்கவும்

en: <b>General</b>
ta: <b> பொது </b>

en: Split title into artist and title on chars
ta: பட்டத்தை கலைஞராகப் பிரிக்கவும், தலைப்பில் தலைப்பு

en: <b>Sources</b>
ta: <b> ஆதாரங்கள் </b>

en: Use embedded lyrics (from Lyrics tag)
ta: உட்பொதிக்கப்பட்ட பாடல்களைப் பயன்படுத்தவும் (பாடல் குறிச்சொல்லிலிருந்து)

en: Fetch lyrics from internet:
ta: இணையத்திலிருந்து வரிகளை பெறுங்கள்:

en: Store fetched lyrics in local cache
ta: உள்ளக தற்காலிக சேமிப்பில் கடை பெறப்பட்ட பாடல்

en: <b>Local Storage</b>
ta: <b> உள்ளக சேமிப்பு </b>

en: Load lyric files (.lrc) from local storage
ta: உள்ளக சேமிப்பகத்திலிருந்து பாடல் கோப்புகளை (.lrc) ஏற்றவும்

en: Error
ta: thavaruthal

en: Lyrics could not be found.
ta: பாடல் வரிகளைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Missing title and/or artist.
ta: தலைப்பு மற்றும்/அல்லது கலைஞரைக் காணவில்லை.

en: Lyrics
ta: பாடல் வரிகள்

en: Edit Lyrics ...
ta: பாடல் திருத்து ...

en: Save Locally
ta: உள்ளூரில் சேமிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: M3U Playlists
ta: M3U பாடல் பட்டியல்

en: Tact Generator
ta: திறமை பிறப்பாக்கி

en: Tact generator: %d bpm
ta: திறமை பிறப்பாக்கி:% d நிமிடத்திற்கான துடிப்புகள்

en: Tact generator: %d bpm %d/%d
ta: திறமை பிறப்பாக்கி:%d நிமிடத்திற்கான துடிப்புகள் %d %d

en: A Tact Generator by Martin Strauss <mys@faveve.uni-stuttgart.de>
    
    To use it, add a URL: tact://beats*num/den
    e.g. tact://77 to play 77 beats per minute
    or tact://60*3/4 to play 60 bpm in 3/4 tacts
ta: மார்ட்டின் ச்ட்ராச் <mys@faveve.uni-stuttgart.de> எழுதிய ஒரு தந்திரமான செனரேட்டர் 
    
     இதைப் பயன்படுத்த, ஒரு முகவரி ஐச் சேர்க்கவும்: தந்திரம்: // பீட்ச்*எண்/டென் 
     எ.கா. தந்திரம்: // 77 நிமிடத்திற்கு 77 துடிப்புகள் விளையாட 
     அல்லது தந்திரம்: // 60*3/4 3/4 தந்திரங்களில் 60 பிபிஎம் விளையாட

en: Channel Mixer
ta: தட கலவைப்பான்

en: Channel Mixer Plugin for Audacious
    Copyright 2011-2012 John Lindgren and Michał Lipski
ta: துணிச்சலான சேனல் மிக்சர் சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2011-2012 சான் லிண்ட்கிரென் மற்றும் மைக்கேச் லிப்ச்கி

en: <b>Channel Mixer</b>
ta: <b>தட கலவை</b>

en: Output channels:
ta: வெளியீட்டு thadangal

en: MMS Plugin
ta: MMS நீட்சி

en: Error connecting to MMS server
ta: எம்.எம்.எச் சேவையகத்துடன் இணைப்பதில் பிழை

en: ModPlug (Module Player)
ta: ModPlug (தொகுதி இயக்கி )

en: <b>Channels</b>
ta: <b> சேனல்கள் </b>

en: Nearest (fastest)
ta: அருகிலுள்ள (வேகமான)

en: Linear (fast)
ta: நேரியல் (வேகமாக)

en: Spline (good)
ta: ச்ப்லைன் (நல்லது)

en: Polyphase (best)
ta: பாலிஃபேச் (சிறந்தது)

en: <b>Sample rate</b>
ta: <b> மாதிரி வீதம் </b>

en: 22 kHz
ta: 22 khz

en: 44 kHz
ta: 44 khz

en: 48 kHz
ta: 48 கிலோஎர்ட்ச்

en: 96 kHz
ta: 96 கிலோஎர்ட்ச்

en: Level:
ta: நிலை:

en: Cutoff:
ta: வெட்டு:

en: <b>Reverb</b>
ta: <b> ரெவெர்ப் </b>

en: <b>Bass Boost</b>
ta: <b> பாச் பூச்ட் </b>

en: <b>Surround</b>
ta: <b> சரவுண்ட் </b>

en: <b>Preamp</b>
ta: <b> preamp </b>

en: Oversample
ta: மிகைப்படுத்தப்பட்ட மாதிரி

en: Noise reduction
ta: ஒலி குறைப்பு

en: Play Amiga MODs
ta: அமிகா மோட்ச் விளையாடுங்கள்

en: <b>Repeat</b>
ta: <b> மீண்டும் </b>

en: Repeat count:
ta: எண்ணிக்கை மீண்டும்:

en: To repeat forever, set the repeat count to -1.
ta: என்றென்றும் மீண்டும் செய்ய, மீண்டும் எண்ணிக்கையை -1 ஆக அமைக்கவும்.

en: These settings will take effect when Audacious is restarted.
ta: துணிச்சலான மறுதொடக்கம் செய்யப்படும்போது இந்த அமைப்புகள் நடைமுறைக்கு வரும்.

en: Stop After This Song
ta: இந்த பாடலுக்குப் பிறகு நிறுத்துங்கள்

en: Moonstone
ta: மூன்ச்டோன்

en: Reset to Defaults
ta: இயல்புநிலைகளுக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Now Playing
ta: தற்போது இயக்கப்படுவது

en: Entries
ta: varavugal

en: MPG123 Plugin
ta: MPG123 நீட்சி

en: Use accurate length calculation (slow)
ta: துல்லியமான நீள கணக்கீட்டைப் பயன்படுத்தவும் (மெதுவாக)

en: Surround
ta: சூழ்ந்த

en: MPRIS 2 Server
ta: MPRIS 2 சேவையகம்

en: Neon HTTP/HTTPS Plugin
ta: Neon HTTP/HTTPS நீட்சி

en: Error parsing redirect
ta: பிழையான பாகுபடுத்தல் திருப்பி விடப்படுகிறது

en: Unknown HTTP error
ta: தெரியாத http பிழை

en: Error parsing URL
ta: முகவரி ஐ பாகுபடுத்துகிறது

en: Too many redirects
ta: பல வழிமாற்றுகள்

en: Stopped
ta: நிறுத்துப்பட்டது

en: Audacious is not playing.
ta: ஔடகிவஸ் இயங்கவில்லை

en: Desktop Notifications
ta: பணிமேடை அறிவிப்புகள்

en: Desktop Notifications Plugin for Audacious
    Copyright (C) 2010 Maximilian Bogner
    Copyright (C) 2011-2013 John Lindgren and Jean-Alexandre Anglès d'Auriac
    
    This plugin is free software: you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation, either version 3 of the License, or (at your option) any later version.
    
    This plugin is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program.  If not, see <http://www.gnu.org/licenses/>.
ta: டெச்க்டாப் அறிவிப்புகள் துணிச்சலான சொருகி 
     பதிப்புரிமை (இ) 2010 மாக்சிமிலியன் போக்னர் 
     பதிப்புரிமை (சி) 2011-2013 சான் லிண்ட்கிரென் மற்றும் சீன்-அலெக்சாண்ட்ரே ஆங்கிலச் டி ஆரியாக் 
    
     இந்த சொருகி இலவச மென்பொருள்: நீங்கள் அதை மறுபகிர்வு செய்யலாம் மற்றும்/அல்லது குனு பொது பொது உரிமத்தின் விதிமுறைகளின் கீழ் இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளையால் வெளியிடப்பட்டபடி, உரிமத்தின் பதிப்பு 3 அல்லது (உங்கள் விருப்பத்தில்) பின்னர் எந்த பதிப்பையும் மாற்றலாம். 
    
     இந்த சொருகி இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் விநியோகிக்கப்படுகிறது, ஆனால் எந்த உத்தரவாதமும் இல்லாமல்; ஒரு குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக வணிகத்தன்மை அல்லது உடற்தகுதி ஆகியவற்றின் மறைமுக பொறுப்பு கூட இல்லாமல். மேலும் விவரங்களுக்கு குனு பொது பொது உரிமத்தைப் பார்க்கவும். 
    
     இந்த திட்டத்துடன் குனு பொது பொது உரிமத்தின் நகலை நீங்கள் பெற்றிருக்க வேண்டும். இல்லையென்றால், <http://www.gnu.org/licenses/> ஐப் பார்க்கவும்.

en: Show playback controls
ta: பிளேபேக் கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டு

en: Always show notification
ta: எப்போதும் அறிவிப்பைக் காட்டுங்கள்

en: Include album name in notification
ta: அறிவிப்பில் ஆல்பத்தின் பெயரைச் சேர்க்கவும்

en: Custom notification duration:
ta: தனிப்பயன் அறிவிப்பு காலம்:

en: Show
ta: காண்பிக்குக

en: OpenMPT (Module Player)
ta: openmpt (தொகுதி பிளேயர்)

en: Module player based on libopenmpt
    
    Written by: Chris Spiegel <cspiegel@gmail.com>
ta: லிபோபெம்ப்டை அடிப்படையாகக் கொண்ட தொகுதி பிளேயர் 
    
     எழுதியவர்: கிறிச் ச்பீகல் <cspiegel@gmail.com>

en: Stereo separation:
ta: ச்டீரியோ பிரிப்பு:

en: % (0=mono, 100=default, 200=full)
ta: % (0 = மோனோ, 100 = இயல்புநிலை, 200 = முழு)

en: Interpolation:
ta: இடைக்கணிப்பு:

en: Linear
ta: நேரியல்

en: Cubic
ta: கன

en: Windowed sinc
ta: சாளர சின்க்

en: Opus Decoder
ta: ஓபச் டிகோடர்

en: Opus Decoder Plugin for Audacious
    Copyright 2022 Thomas Lange
ta: துணிச்சலுக்கான ஓபச் டிகோடர் சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2022 தாமச் லாங்கே

en: OSS4 Output
ta: OSS4 வெளியீடு

en: OSS3 Output
ta: oss3 வெளியீடு

en: Default device
ta: இயல்புநிலை சாதனம்

en: Audio device:
ta: ஒலி சாதனம்:

en: Use alternate device:
ta: மாற்று சாதனம் பயன்படுத்துக:

en: Save volume between sessions.
ta: அமர்வுகள் இடையே ஒலி அளவை சேமிக்குக.

en: Enable format conversions made by the OSS software.
ta: OSS மென்பொருள் மூலம் வடிவமைப்பு மாற்றத்தை செயல்படுத்துக.

en: Enable exclusive mode to prevent virtual mixing.
ta: மெய்நிகர் கலப்பினை தடுக்க பிரத்யேக முறையினை செயல்படுத்துக.

en: OSS4 Output Plugin for Audacious
    Copyright 2010-2012 Michał Lipski
    
    I would like to thank people on #audacious, especially Tony Vroon and John Lindgren and of course the authors of the previous OSS plugin.
ta: துணிச்சலுக்கான oss4 வெளியீட்டு சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2010-2012 மைக்கே லிப்ச்கி 
    
     #audiacial, குறிப்பாக டோனி வ்ரூன் மற்றும் சான் லிண்ட்கிரென் ஆகியோருக்கு நான் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன், நிச்சயமாக முந்தைய oss சொருகி ஆசிரியர்கள்.

en: PipeWire Output
ta: பைப்வேர் வெளியீடு

en: PipeWire Output Plugin for Audacious
    Copyright 2022 Thomas Lange
    
    Based on the PipeWire Output Plugin for Qmmp
    Copyright 2021 Ilya Kotov
ta: துணிச்சலுக்கான பைப்வேர் வெளியீட்டு சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2022 தாமச் லாங்கே 
    
     qmmp க்கான பைப்வைர் வெளியீட்டு சொருகி அடிப்படையில் 
     பதிப்புரிமை 2021 இலியா கோட்டோவ்

en: Playback
ta: மீள் இயக்கு

en: Playlist Manager
ta: பாடல் பட்டிய நிர்வாகி

en: _Remove
ta: நீக்கு

en: Ren_ame
ta: ren_ame

en: PLS Playlists
ta: PLS பாடல் பட்டியல்

en: OpenPSF PSF1/PSF2 Decoder
ta: OpenPSF PSF1/PSF2 குறிவிலக்கி

en: <b>OpenPSF Configuration</b>
ta: <b> openpsf உள்ளமைவு </b>

en: Ignore length from file
ta: கோப்பிலிருந்து நீளத்தை புறக்கணிக்கவும்

en: PulseAudio Output
ta: PulseAudio வெளியீடு

en: Context name:
ta: சூழல் பெயர்:

en: Stream name:
ta: ச்ட்ரீம் பெயர்:

en: Audacious PulseAudio Output Plugin
    
    This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
    
    This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
ta: துணிச்சலான துடிப்பு வெளியீட்டு சொருகி 
    
     இந்த நிரல் இலவச மென்பொருள்; இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளையால் வெளியிடப்பட்ட குனு பொது பொது உரிமத்தின் விதிமுறைகளின் கீழ் நீங்கள் அதை மறுபகிர்வு செய்யலாம் மற்றும்/அல்லது மாற்றலாம்; உரிமத்தின் பதிப்பு 2, அல்லது (உங்கள் விருப்பத்தில்) பின்னர் எந்த பதிப்பும். 
    
     இந்த திட்டம் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் விநியோகிக்கப்படுகிறது, ஆனால் எந்த உத்தரவாதமும் இல்லாமல்; ஒரு குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக வணிகத்தன்மை அல்லது உடற்தகுதி ஆகியவற்றின் மறைமுக பொறுப்பு கூட இல்லாமல். மேலும் விவரங்களுக்கு குனு பொது பொது உரிமத்தைப் பார்க்கவும். 
    
     இந்த திட்டத்துடன் குனு பொது பொது உரிமத்தின் நகலை நீங்கள் பெற்றிருக்க வேண்டும்; இல்லையென்றால், இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளை, இன்க்., 51 பிராங்க்ளின் தெரு, ஐந்தாவது மாடி, பாச்டன், எம்.ஏ 02110-1301, அமெரிக்கா.

en: QtMultimedia Output
ta: qtmultimedia வெளியீடு

en: QtMultimedia Audio Output Plugin for Audacious
    Copyright 2014 William Pitcock
    
    Based on SDL Output Plugin for Audacious
    Copyright 2010 John Lindgren
ta: துணிச்சலுக்கான qtmultimedia ஆடியோ வெளியீட்டு சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2014 வில்லியம் பிட்காக் 
    
     துணிச்சலுக்கான எச்.டி.எல் வெளியீட்டு சொருகி அடிப்படையில் 
     பதிப்புரிமை 2010 சான் லிண்ட்கிரென்

en: OpenGL Spectrum Analyzer for Audacious
    Copyright 2013 Christophe Budé, John Lindgren, and Carlo Bramini
    Copyright 2014, 2020 Ariadne Conill
    
    Based on the XMMS plugin:
    Copyright 1998-2000 Peter Alm, Mikael Alm, Olle Hallnas, Thomas Nilsson, and 4Front Technologies
    
    License: GPLv2+
ta: துணிச்சலுக்கான ஓபன்சிஎல் ச்பெக்ட்ரம் பகுப்பாய்வி 
     பதிப்புரிமை 2013 கிறிச்டோஃப் புடே, சான் லிண்ட்கிரென் மற்றும் கார்லோ பிராமினி 
     பதிப்புரிமை 2014, 2020 அரியட்னே கோனில் 
    
     எக்ச்எம்எம்எச் சொருகி அடிப்படையில்: 
     பதிப்புரிமை 1998-2000 பீட்டர் ஆல்ம், மைக்கேல் ஆல்ம், ஓலே ஆல்னாச், தாமச் நில்சன், மற்றும் 4 ஃப்ரண்ட் டெக்னாலசிச் 
    
     உரிமம்: gplv2+

en: Press a key combination inside a text field.
ta: உரை புலத்திற்குள் ஒரு முக்கிய கலவையை அழுத்தவும்.

en: Global Hotkey Plugin
    Control the player with global key combinations or multimedia keys.
    
    Copyright (C) 2020 i.Dark_Templar <darktemplar@dark-templar-archives.net>
    Copyright (C) 2007-2008 Sascha Hlusiak <contact@saschahlusiak.de>
    
    Contributors include:
    Copyright (C) 2006-2007 Vladimir Paskov <vlado.paskov@gmail.com>
    Copyright (C) 2000-2002 Ville Syrjälä <syrjala@sci.fi>,
     Bryn Davies <curious@ihug.com.au>,
     Jonathan A. Davis <davis@jdhouse.org>,
     Jeremy Tan <nsx@nsx.homeip.net>
ta: உலகளாவிய ஆட்கி சொருகி 
     உலகளாவிய விசை சேர்க்கைகள் அல்லது மல்டிமீடியா விசைகள் கொண்ட வீரரைக் கட்டுப்படுத்தவும். 
    
     பதிப்புரிமை (சி) 2020 i.dark_templar <slarktemplar@dark-templar-archives.net> 
     பதிப்புரிமை (சி) 2007-2008 சாச்சா அ்லூசியாக் <contact@saschahlusiak.de> 
    
     பங்களிப்பாளர்கள் பின்வருமாறு: 
     பதிப்புரிமை (சி) 2006-2007 விளாடிமிர் பாச்கோவ் <vlado.paskov@gmail.com> 
     பதிப்புரிமை (இ) 2000-2002 வில்லே சிரசாலா <syrjala@sci.fi>, 
      பிரைன் டேவிச் <cicious@ihug.com.au>, 
      சொனாதன் ஏ. டேவிச் <davis@jdhouse.org>, 
      செர்மி டான் <nsx@nsx.homeip.net>

en: _Open Folder ...
ta: _ திறந்த கோப்புறை ...

en: _Add Folder ...
ta: _add கோப்புறை ...

en: _Log Inspector ...
ta: _ லாக் இன்ச்பெக்டர் ...

en: _Find ...
ta: _ ஃபைண்ட் ...

en: Audio Settings ...
ta: ஆடியோ அமைப்புகள் ...

en: Q#
ta: கே#

en: T#
ta: டி#

en: C#
ta: சி#

en: D#
ta: டி#

en: Qt Interface
ta: கியுடி இடைமுகம்

en: Search playlist
ta: பிளேலிச்ட்டைத் தேடுங்கள்

en: Use bold font for column headers
ta: நெடுவரிசை தலைப்புகளுக்கு தைரியமான எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தவும்

en: Sample Rate Converter
ta: மாதிரி விகிதம் பரிமாற்றி

en: Sample Rate Converter Plugin for Audacious
    Copyright 2010-2012 John Lindgren
ta: துணிச்சலான மாதிரி வீத மாற்றி சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2010-2012 சான் லிண்ட்கிரென்

en: Skip/repeat samples
ta: மாதிரிகளை தவிர்க்கவும் / மீlavum

en: Linear interpolation
ta: நேர்கோட்டு இடைக்கணிப்பு

en: Fast sinc interpolation
ta: வேகமாக sinc இடைச்செருகல்

en: Medium sinc interpolation
ta: மத்திமமான sinc இடைச்செருகல்

en: Best sinc interpolation
ta: சிறந்த sinc இடைச்செருகல்

en: <b>Conversion</b>
ta: <b> பரிமாற்றம் </b>

en: Method:
ta: முறைமை

en: Rate:
ta: வீதம்:

en: <b>Rate Mappings</b>
ta: <b>வீத வரைபடங்கள் </b>

en: Use rate mappings
ta: வீத வரைபடங்களினை உபயோகிக்குக

en: 16 kHz:
ta: 16 kHz

en: 32.0 kHz:
ta: 32.0 khz:

en: 88.2 kHz:
ta: 88.2 khz:

en: 176.4 kHz:
ta: 176.4 khz:

en: Checking Last.fm access ...
ta: last.fm அணுகலைச் சரிபார்க்கிறது ...

en: Your scrobbles are being saved on your computer temporarily.  They will be submitted as soon as Audacious is allowed access.
ta: உங்கள் கணினியில் தற்காலிகமாக சேமிக்கப்படுகிறது. துணிச்சலான அணுகலை அனுமதித்தவுடன் அவை சமர்ப்பிக்கப்படும்.

en: Permission granted.  Scrobbling for user %s.
ta: இசைவு வழங்கப்பட்டது. பயனர் %s.

en: Permission denied.  Open the following URL in a browser, allow Audacious access to your account, and then click 'Check Permission' again:
ta: இசைவு மறுக்கப்பட்டது. உலாவியில் பின்வரும் முகவரி ஐத் திறந்து, உங்கள் கணக்கிற்கு துணிச்சலான அணுகலை அனுமதிக்கவும், பின்னர் 'இசைவு சரிபார்க்கவும்' என்பதைக் சொடுக்கு செய்க:

en: There was a problem contacting Last.fm.
ta: கடைசியாக தொடர்பு கொள்வதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது.

en: Check Permission
ta: அனுமதியை சரிபார்க்கவும்

en: Revoke Permission
ta: இசைவு ரத்து

en: You need to allow Audacious to scrobble tracks to your Last.fm account.
ta: உங்கள் கடைசி.fm கணக்கிற்கு துணிச்சலான தடங்களை நீங்கள் அனுமதிக்க வேண்டும்.

en: Scrobbler 2.0
ta: ச்க்ரோப்ளர் 2.0

en: The Scrobbler plugin could not be started.
    There might be a problem with your installation.
ta: ச்க்ரோப்ளர் சொருகி தொடங்க முடியவில்லை. 
     உங்கள் நிறுவலில் சிக்கல் இருக்கலாம்.

en: Audacious Scrobbler Plugin 2.0 by Pitxyoki,
    
    Copyright © 2012-2013 Luís M. Picciochi Oliveira <Pitxyoki@Gmail.com>
    
    Thanks to John Lindgren for giving me a hand at the beginning of this project.
ta: பிட்சிகோகி எழுதிய துணிச்சலான ச்க்ரோப்ளர் சொருகி 2.0, 
    
     பதிப்புரிமை © 2012-2013 லுச் எம். 
    
     இந்த திட்டத்தின் தொடக்கத்தில் எனக்கு ஒரு கை கொடுத்ததற்கு சான் லிண்ட்கிரெனுக்கு நன்றி.

en: SDL Output
ta: SDL வெளியீடு

en: SDL Output Plugin for Audacious
    Copyright 2010 John Lindgren
ta: துணிச்சலுக்கான எச்.டி.எல் வெளியீட்டு சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2010 சான் லிண்ட்கிரென்

en: Library
ta: நூலகம்

en: %d song | %d songs
ta[0]: %d பாடல்
ta[1]: %d பாடல்கள்

en: of this genre
ta: இந்த வகையின்

en: on
ta: ஆன்

en: by
ta: மூலம்

en: Number of results to show:
ta: காட்ட வேண்டிய முடிவுகளின் எண்ணிக்கை:

en: Rescan library at startup
ta: தொடக்கத்தில் ரெச்கான் நூலகம்

en: Monitor library for changes
ta: மாற்றங்களுக்கு நூலகத்தை கண்காணிக்கவும்

en: To import your music library into Audacious, choose a folder and then click the "refresh" icon.
ta: ஔடகிவஸ் இல் இசை நூகலமொன்றை இறக்குமதி செய்ய கோப்பகமொன்றை தெரிவு செய்து புதுப்பிப்பு பொத்தானை அழுத்துக.

en: Please wait ...
ta: தயவு செய்து பொருத்திருக்குக ...

en: Choose Folder
ta: கோப்பகமொன்றை தேர்க

en: Search library
ta: நூலகத்தில் தேடுக

en: %d of %d result shown | %d of %d results shown
ta[0]: %d முடிவின் %d காட்டப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %d முடிவுகளின் %d காட்டப்பட்டுள்ளது

en: %d result | %d results
ta[0]: %d முடிவு
ta[1]: %d முடிவுகள்

en: _Create Playlist
ta: பாடல் பட்டியலொன்றை _உருவாக்குக

en: _Add to Playlist
ta: பாடல் பட்டியலிற்கு _சேர்க்க

en: SID Player
ta: sid பிளேயர்

en: Channels:
ta: சேனல்கள்:

en: <b>Emulation</b>
ta: <b> எமுலேசன் </b>

en: Emulate MOS 8580 (default: MOS 6581)
ta: mos 8580 ஐப் பின்பற்றுங்கள் (இயல்புநிலை: mos 6581)

en: Do not automatically select chip model
ta: சிப் மாதிரியை தானாகவே தேர்ந்தெடுக்க வேண்டாம்

en: Emulate filter
ta: வடிகட்டியைப் பின்பற்றுங்கள்

en: Clock speed:
ta: கடிகார வேகம்:

en: Do not automatically select clock speed
ta: கடிகார வேகத்தை தானாகவே தேர்ந்தெடுக்க வேண்டாம்

en: <b>Playback time</b>
ta: <b> பின்னணி நேரம் </b>

en: Set maximum playback time:
ta: அதிகபட்ச பின்னணி நேரத்தை அமைக்கவும்:

en: Use only when song length is unknown
ta: பாடல் நீளம் தெரியாதபோது மட்டுமே பயன்படுத்தவும்

en: Set minimum playback time:
ta: குறைந்தபட்ச பின்னணி நேரத்தை அமைக்கவும்:

en: <b>Subtunes</b>
ta: <b> சப்டூன்ச் </b>

en: Enable subtunes
ta: சப்டூன்களை இயக்கவும்

en: Ignore subtunes shorter than:
ta: விட குறைவான சப்டூன்களை புறக்கணிக்கவும்:

en: <b>Note</b>
ta: <b> குறிப்பு </b>

en: Silence Removal
ta: ம silence னத்தை அகற்றுதல்

en: Silence Removal Plugin for Audacious
    Copyright 2014 John Lindgren
ta: துணிச்சலான அகற்றுதல் சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2014 சான் லிண்ட்கிரென்

en: <b>Silence Removal</b>
ta: <b> ம silence னம் அகற்றுதல் </b>

en: Threshold:
ta: வாசல்:

en: Repeat points cleared.
ta: புள்ளிகள் அழிக்க மீண்டும்.

en: Repeat point A set.
ta: ஒரு தொகுப்பை மீண்டும் செய்யவும்.

en: Repeat point B set.
ta: புள்ளி b கணம் ஐ மீண்டும் செய்யவும்.

en: Preamp
ta: முன் விரிவாக்கி

en: Audacious Equalizer
ta: ஔடகிவஸ் சமமாக்கி

en: Recording on
ta: பதிவுசெய்தல்

en: Recording off
ta: பதிவுசெய்தல்

en: Seek to %d:%-2.2d / %d:%-2.2d
ta: %d:%-2.2d / %d:%-2.2d இனை நாடுக

en: Volume: %d%%
ta: ஒலி அளவு: %d%%

en: Balance: %d%% left
ta: சமநிலை:% d%% இடது

en: Balance: center
ta: சமநிலை:மத்தி

en: Balance: %d%% right
ta: சமநிலை:% d%% வலது

en: Options Menu
ta: தேர்வு பட்டியல்

en: Disable 'Always On Top'
ta: 'எப்போதும் மேலே' என்பதை முடக்குக

en: Enable 'Always On Top'
ta: 'எப்போதும் மேலே' என்பதை செயற்படுத்துக

en: File Info Box
ta: கோப்பு தகவல் பெட்டி

en: Double Size
ta: இரட்டை அளவு

en: Visualizations
ta: காட்சிப்படுத்தல்

en: Volume Up
ta: ஒலியை பெருக்கு

en: Volume Down
ta: ஒலியை குறை

en: Effects ...
ta: விளைவுகள் ...

en: Open Files ...
ta: கோப்புகளைத் திறக்கவும் ...

en: Open URL ...
ta: திறந்த முகவரி ...

en: Playlist
ta: பாடல் பட்டியல்

en: Output
ta: வெளியீடு

en: View
ta: பார்வையிடுக

en: Services
ta: சேவைகள்

en: About ...
ta: பற்றி ...

en: Settings ...
ta: அமைப்புகள் ...

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Song Info ...
ta: பாடல் செய்தி ...

en: Shuffle by Album
ta: ஆல்பத்தால் கலக்கு

en: No Playlist Advance
ta: முன்னோக்கிய பாடல் பட்டியலுக்கு செல்ல வேண்டாம்

en: Set A-B Repeat
ta: a-b மீண்டும் அமைக்கவும்

en: Clear A-B Repeat
ta: a-b ஐ மீண்டும் அழிக்கவும்

en: Jump to Song ...
ta: பாடலுக்கு செல்லவும் ...

en: Jump to Time ...
ta: சரியான நேரத்தில் செல்லவும் ...

en: Play/Resume
ta: விளையாடு/மீண்டும் தொடங்கவும்

en: New Playlist
ta: புதிய பாடல் பட்டியல்

en: Rename Playlist ...
ta: பிளேலிச்ட்டை மறுபெயரிடுங்கள் ...

en: Remove Playlist
ta: பாடல் பட்டியலை நீக்கு

en: Previous Playlist
ta: முந்தைய பிளேலிச்ட்

en: Next Playlist
ta: அடுத்த பிளேலிச்ட்

en: Import Playlist ...
ta: பிளேலிச்ட்டை இறக்குமதி செய்யுங்கள் ...

en: Export Playlist ...
ta: ஏற்றுமதி பிளேலிச்ட் ...

en: Playlist Manager ...
ta: பிளேலிச்ட் மேலாளர் ...

en: Queue Manager ...
ta: வரிசை மேலாளர் ...

en: Refresh Playlist
ta: பிளேலிச்ட்டைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Show Playlist Editor
ta: பாடல் பட்டியல் திருத்தியை காண்பிக்க

en: Show Equalizer
ta: சமமாக்கியை காண்பிக்க

en: Show Remaining Time
ta: மீதமுள்ள நேரத்தைக் காட்டு

en: Always on Top
ta: எப்பொழுதும் மேலே

en: On All Workspaces
ta: அனைத்து பணியிடங்களிலும்

en: Roll Up Player
ta: பிளேயரை உருட்டவும்

en: Roll Up Playlist Editor
ta: பிளேலிச்ட் எடிட்டரை உருட்டவும்

en: Roll Up Equalizer
ta: சமநிலைப்படுத்தியை உருட்டவும்

en: Add URL ...
ta: முகவரி ஐச் சேர்க்கவும் ...

en: Add Files ...
ta: கோப்புகளைச் சேர்க்கவும் ...

en: By Title
ta: தலைப்பின் படி

en: By File Name
ta: கோப்பு பெயர் மூலம்

en: By File Path
ta: கோப்பு பாதை மூலம்

en: Remove All
ta: அனைத்தையும் அகற்றுக.

en: Clear Queue
ta: வரிசையினை அழிக்குக.

en: Remove Unavailable Files
ta: கிடைக்கப்பெறாத கோப்புகளை அகற்றுக.

en: Remove Duplicates
ta: போலிகளை அகற்றுக

en: Remove Unselected
ta: தெரிவுசெய்யாதவற்றை அகற்றுக.

en: Remove Selected
ta: தெரிவுசெய்தவற்றை அகற்றுக

en: Search and Select
ta: தேடி தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Invert Selection
ta: தலைகீழ் தேர்ந்தெடுப்பு

en: Select None
ta: எதனையும் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டாம்.

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்குக

en: By Track Number
ta: பாடல் இலக்க அடிப்படையில்

en: By Artist
ta: பாடகர்களின் படி

en: By Album
ta: குறுவட்டின் படி

en: By Album Artist
ta: ஆல்பம் கலைஞரால்

en: By Release Date
ta: வெளியீட்டு தேதி மூலம்

en: By Genre
ta: வகையால்

en: By Length
ta: நீளத்தால்

en: By Custom Title
ta: தனிப்பயன் தலைப்பு மூலம்

en: By Comment
ta: கருத்து மூலம்

en: By Disc Number
ta: வட்டு எண் மூலம்

en: Randomize List
ta: பட்டியலினை தற்போக்காக தோன்றச்செய்க

en: Reverse List
ta: பட்டியலினை தலைகீழாக்குக

en: Sort Selected
ta: வரிசையானவற்றை தெரிக.

en: Sort List
ta: பட்டியலை வரிசையாக்குக

en: Open Containing Folder
ta: கோப்புறை கொண்ட திறந்த

en: Cut
ta: வெட்டுக

en: Copy
ta: நகleடுக்குக

en: Paste
ta: ஒட்டுக

en: Paste at End
ta: இறுதியில் ஒட்டவும்

en: Queue/Unqueue
ta: வரிசை/அவிழ்த்து

en: %s (%d of %d)
ta: %s (%d இன் %d)

en: Audacious Playlist Editor
ta: ஔடகிவஸ் பாடல் பட்டியல் திருத்தி

en: Winamp Classic Interface
ta: Winamp பாரம்பரிய இடைமுகம்

en: Open Folder ...
ta: திறந்த கோப்புறை ...

en: Add Folder ...
ta: கோப்புறையைச் சேர்க்கவும் ...

en: Search entries in active playlist
ta: செய்வினை பாடல் பட்டியலிலுள்ள பதிவுகளை தேடுக

en: Select entries in playlist by filling one or more fields. Fields use regular expressions syntax, case-insensitive. If you don't know how regular expressions work, simply insert a literal portion of what you're searching for.
ta: ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட வெற்றிடங்களை நிரப்புவதன் மூலம் பட்டியல் பதிவுகளை தெரிக. வெற்றிடங்கள் வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் தொடரியலை கொண்டவை. வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் எவ்வாறு இயங்கும் என தெரியாவிடின் நீங்கள் தேடுவதின் துல்லியமான பகுதியினை உள்ளிடுக.

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Album:
ta: ஆல்பம்:

en: Artist:
ta: கலைஞர்:

en: File Name:
ta: கோப்பு பெயர்:

en: Clear previous selection before searching
ta: தேட முன் முன்னைய தெரிவுகளை துடைத்தழிக்குக

en: Automatically toggle queue for matching entries
ta: தேர்வடையும் பதிவுகளை தானாக நிலைமாற்று வரிசையாக்குக

en: Create a new playlist with matching entries
ta: தேர்வடையும் பதிவுகளுக்கு புதிய பாடல் பட்டியலொன்றை உருவாக்குக.

en: Search
ta: தேடல்

en: Player:
ta: ஆட்டக்காரர்:

en: Select main player window font:
ta: பிரதான இயக்கி சாளரத்தின் எழுத்துருவை தெரிவு செய்க :

en: Playlist:
ta: பிளேலிச்ட்:

en: Select playlist font:
ta: பாடல் பட்டியலின் எழுத்துருவை தெரிவு செய்க :

en: <b>Skin</b>
ta: <b> தோல் </b>

en: Display active titlebar when any window is focused
ta: எந்த சாளரமும் கவனம் செலுத்தும்போது செயலில் உள்ள தலைப்பைக் காண்பி

en: <b>Fonts</b>
ta: <b> எழுத்துருக்கள் </b>

en: Use bitmap fonts (supports ASCII only)
ta: பிட்மாப் பட எழுத்துருக்களை உபயோகிக்க (ASCII இணை மட்டும் ஆதரிக்கிறது)

en: Scroll song title
ta: உருள் பாடல் தலைப்பு

en: Scroll song title in both directions
ta: இரு திசைகளிலும் பாடல் தலைப்பை ururavaikkuga

en: Analyzer
ta: பகுப்பாய்வி

en: Scope
ta: குறியிலக்கம்

en: Voiceprint / VU meter
ta: குரல் பிரிண்ட் / வு மீட்டர்

en: Off
ta: அணைக்குக

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Fire
ta: நெருப்பு

en: Vertical lines
ta: செங்குத்து கோடுகள்

en: Lines
ta: கோடுகள்

en: Bars
ta: பட்டைகள்

en: Slowest
ta: மெதுவான

en: Slow
ta: மெதுவாய்

en: Medium
ta: நடுத்தரம்

en: Fast
ta: விரைவு

en: Fastest
ta: மிக விரைவாக

en: Dots
ta: புள்ளிகள்

en: Line
ta: வரி

en: Solid
ta: திட

en: Ice
ta: பனி

en: Smooth
ta: மிருதுவான

en: Coloring:
ta: வண்ணமயமாக்கல்:

en: Style:
ta: ச்டைல்:

en: Falloff:
ta: வீழ்ச்சி:

en: Peak falloff:
ta: உச்ச வீழ்ச்சி:

en: Scope Style:
ta: நோக்கம் நடை:

en: Voiceprint Coloring:
ta: குரல் பிரிண்ட் வண்ணம்:

en: VU Meter Style:
ta: வு மீட்டர் பாணி:

en: <b>Type</b>
ta: <b> வகை </b>

en: Visualization type:
ta: காட்சிப்படுத்தல் வகை:

en: <b>Analyzer</b>
ta: <b> அனலைசர் </b>

en: Show peaks
ta: சிகரங்களைக் காட்டு

en: Visualization
ta: உருவக காட்சிப்படுத்தல்

en: Archived Winamp 2.x skin
ta: ஆவணப்படுத்தப்பட்ட Winamp 2.x தோல்

en: Unarchived Winamp 2.x skin
ta: ஆவணப்படுத்தப்படாத Winamp 2.x தோல்

en: Sndfile Plugin
ta: sndfile சொருகி

en: Based on the xmms_sndfile plugin:
    Copyright (C) 2000, 2002 Erik de Castro Lopo
    
    Adapted for Audacious by Tony Vroon <chainsaw@gentoo.org>
    
    This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
    
    This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
ta: xmms_sndfile சொருகி அடிப்படையில்: 
     பதிப்புரிமை (சி) 2000, 2002 எரிக் டி காச்ட்ரோ லோபோ 
    
     டோனி வ்ரூன் <sunainsaw@gentoo.org> ஆல் துணிச்சலுக்கு ஏற்றது 
    
     இந்த நிரல் இலவச மென்பொருள்; இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளையால் வெளியிடப்பட்ட குனு பொது பொது உரிமத்தின் விதிமுறைகளின் கீழ் நீங்கள் அதை மறுபகிர்வு செய்யலாம் மற்றும்/அல்லது மாற்றலாம்; உரிமத்தின் பதிப்பு 2, அல்லது (உங்கள் விருப்பத்தில்) பின்னர் எந்த பதிப்பும். 
    
     இந்த திட்டம் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் விநியோகிக்கப்படுகிறது, ஆனால் எந்த உத்தரவாதமும் இல்லாமல்; ஒரு குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக வணிகத்தன்மை அல்லது உடற்தகுதி ஆகியவற்றின் மறைமுக பொறுப்பு கூட இல்லாமல். மேலும் விவரங்களுக்கு குனு பொது பொது உரிமத்தைப் பார்க்கவும். 
    
     இந்த திட்டத்துடன் குனு பொது பொது உரிமத்தின் நகலை நீங்கள் பெற்றிருக்க வேண்டும்; இல்லையென்றால், இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளை, இன்க்., 51 பிராங்க்ளின் தெரு, ஐந்தாவது மாடி, பாச்டன், எம்.ஏ 02110-1301, அமெரிக்கா.

en: Sndio Output
ta: sndio வெளியீடு

en: Device (blank for default):
ta: சாதனம் (இயல்புநிலைக்கு வெற்று):

en: Save and restore volume:
ta: அளவை சேமித்து மீட்டெடு:

en: Sndio error: Unsupported audio format (%d)
ta: sndio பிழை: ஆதரிக்கப்படாத ஆடியோ வடிவம் (%d)

en: Sndio error: sio_open() failed
ta: sndio பிழை: sio_open () தோல்வியடைந்தது

en: Sndio error: sio_setpar() failed
ta: sndio பிழை: sio_setpar () தோல்வியுற்றது

en: Sndio error: sio_start() failed
ta: sndio பிழை: sio_start () தோல்வியுற்றது

en: Song Change
ta: பாடல் மாற்றம்

en: <b>Commands</b>
ta: <b> கட்டளைகள் </b>

en: Command to run when starting a new song:
ta: புதிய பாடலைத் தொடங்கும்போது இயக்க கட்டளை:

en: Command to run at the end of a song:
ta: ஒரு பாடலின் முடிவில் இயக்க கட்டளை:

en: Command to run at the end of the playlist:
ta: பிளேலிச்ட்டின் முடிவில் இயக்க கட்டளை:

en: Command to run when song title changes (for network streams):
ta: பாடல் தலைப்பு மாறும்போது (பிணைய ச்ட்ரீம்களுக்கு) இயக்க கட்டளை:

en: %a: Artist
    %b: Album
    %c: Number of channels
    %f: File name (full path)
    %F: Frequency (Hertz)
    %l: Length (milliseconds)
    %n or %s: Formatted title (see playlist settings)
    %p: Currently playing (1 or 0)
    %r: Rate (bits per second)
    %t: Playlist position
    %T: Title (unformatted)
ta: %ஒரு: கலைஞர் 
     %பி: ஆல்பம் 
     %சி: சேனல்களின் எண்ணிக்கை 
     %எஃப்: கோப்பு பெயர் (முழு பாதை) 
     %எஃப்: அதிர்வெண் (எர்ட்ச்) 
     %எல்: நீளம் (மில்லி விநாடிகள்) 
     %n அல்லது %s: வடிவமைக்கப்பட்ட தலைப்பு (பிளேலிச்ட் அமைப்புகளைப் பார்க்கவும்) 
     %பி: தற்போது விளையாடுகிறது (1 அல்லது 0) 
     %r: வீதம் (வினாடிக்கு பிட்கள்) 
     %டி: பிளேலிச்ட் நிலை 
     %டி: தலைப்பு (வடிவமைக்கப்படாதது)

en: Song Info
ta: பாடல் விபரம்

en: SoX Resampler
ta: சாக்ச் ரெசாம்ப்ளர்

en: SoX Resampler Plugin for Audacious
    Copyright 2013 Michał Lipski
    
    Based on Sample Rate Converter Plugin:
    Copyright 2010-2012 John Lindgren
ta: துணிச்சலுக்கான சாக்ச் ரெசாம்ப்ளர் சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2013 மைக்கே லிப்ச்கி 
    
     மாதிரி வீத மாற்றி சொருகி அடிப்படையில்: 
     பதிப்புரிமை 2010-2012 சான் லிண்ட்கிரென்

en: Quick
ta: விரைவு

en: Low
ta: குறைவு

en: High
ta: உயர்

en: Very High
ta: மிக உயர்

en: Ultra High
ta: அல்ட்ரா உயர்

en: Minimum
ta: சிறுமம்

en: Intermediate
ta: இடைநிலை

en: Quality:
ta: தரம்:

en: Phase:
ta: கட்டம்:

en: Allow aliasing
ta: மாற்றுப்பெயரை அனுமதிக்கவும்

en: Use steep filter
ta: செங்குத்தான வடிப்பானைப் பயன்படுத்தவும்

en: Speed and Pitch
ta: விரைவு மற்றும் சுருதி

en: <b>Speed</b>
ta: <b> விரைவு </b>

en: Decouple from pitch
ta: சுருதியிலிருந்து விலகிச் செல்லுங்கள்

en: Multiplier:
ta: பெருக்கி:

en: <b>Pitch</b>
ta: <b> சுருதி </b>

en: Status Icon
ta: நிலை படவுரு

en: Status Icon Plugin (partial port for Qt interface)
    
    Copyright 2005-2007 Giacomo Lozito <james@develia.org>
    Copyright 2010 Michał Lipski <tallica@o2.pl>
    Copyright 2015 Eugene Paskevich <eugene@raptor.kiev.ua>
    
    This plugin provides a status icon, placed in
    the system tray area of the window manager.
ta: நிலை படவுரு சொருகி (qt இடைமுகத்திற்கான பகுதி போர்ட்) 
    
     பதிப்புரிமை 2005-2007 கியாகோமோ லோசிடோ <james@develia.org> 
     பதிப்புரிமை 2010 மைக்கேச் லிப்ச்கி <tallica@o2.pl> 
     பதிப்புரிமை 2015 யூசின் பாச்கெவிச் <yugene@raptor.kiev.ua> 
    
     இந்த சொருகி ஒரு நிலை ஐகானை வழங்குகிறது 
     சாளர மேலாளரின் கணினி தட்டு பகுதி.

en: <b>Mouse Scroll Action</b>
ta: <b> சுட்டி உருள் செயல் </b>

en: Change volume
ta: சப்த அளவை மாற்றுக

en: Change playing song
ta: இயங்கும் பாடலை மாற்றுக

en: <b>Other Settings</b>
ta: <b> பிற அமைப்புகள் </b>

en: Disable the popup window
ta: திடீர் சாளரத்தை செயலிழக்க செய்க.

en: Close to the system tray
ta: கணினி தட்டுக்கு அருகில்

en: Advance in playlist when scrolling upward
ta: பாடல் பட்டியலினை உருட்டும் போது முன்னோக்கி செல்லவும்

en: Se_ttings ...
ta: se_ttings ...

en: Status Icon Plugin
    
    Copyright 2005-2007 Giacomo Lozito <james@develia.org>
    Copyright 2010 Michał Lipski <tallica@o2.pl>
    
    This plugin provides a status icon, placed in
    the system tray area of the window manager.
ta: நிலை படவுரு சொருகி 
    
     பதிப்புரிமை 2005-2007 கியாகோமோ லோசிடோ <james@develia.org> 
     பதிப்புரிமை 2010 மைக்கேச் லிப்ச்கி <tallica@o2.pl> 
    
     இந்த சொருகி ஒரு நிலை ஐகானை வழங்குகிறது 
     சாளர மேலாளரின் கணினி தட்டு பகுதி.

en: Extra Stereo
ta: கூடுதல் ச்டீரியோ

en: Extra Stereo Plugin
    
    By Johan Levin, 1999
ta: கூடுதல் ச்டீரியோ சொருகி 
    
     எழுதியவர் சோஅன் லெவின், 1999

en: <b>Extra Stereo</b>
ta: <b>கூடுதல் பேரொலி </b>

en: Type
ta: வகை

en: Current Song
ta: தற்போதைய பாடல்

en: Other
ta: மற்றொன்று

en: Market
ta: சந்தை

en: Call Letters
ta: அழைப்பு கடிதங்கள்

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Listeners
ta: கேட்போர்

en: Top 500 Stations
ta: முதல் 500 நிலையங்கள்

en: Alternative
ta: மாற்று

en: Blues
ta: ப்ளூஸ்

en: Classical
ta: பாரம்பரிய இசை

en: Country
ta: கிராமப்புறப்பாடல்கள்

en: Decades
ta: பல தசாப்தங்கள்

en: Easy Listening
ta: எளிதாக கேட்கக் கூடியவை

en: Electronic
ta: மின்னணு

en: Folk
ta: நாட்டுப்புறப் பாடல்கள்

en: Inspirational
ta: ஊக்கம் அளிக்கும்

en: International
ta: பன்னாட்டு

en: Jazz
ta: jaas

en: Latin
ta: லத்தீன்

en: Metal
ta: mettal

en: New Age
ta: புதிய படிப்புகl

en: Pop
ta: போப்

en: Public Radio
ta: பொது வானொலி

en: R&B and Urban
ta: ஆர் & பி மற்றும் நகர்ப்புற

en: Rap
ta: ராப்

en: Reggae
ta: rage

en: Rock
ta: ராக்

en: Seasonal and Holiday
ta: பருவகால மற்றும் விடுமுறை

en: Soundtracks
ta: ஒலிப்பதிவுகள்

en: Talk
ta: பேச்சு

en: Themes
ta: கருப்பொருள்கள்

en: Shoutcast
ta: கத்தி

en: Icecast
ta: icecast

en: Stream Tuner
ta: ச்ட்ரீம் ட்யூனர்

en: Tone Generator
ta: ஒலி  உருவாக்கி

en: Tone Generator:
ta: தொனி பிறப்பாக்கி:

en: Sine tone generator by Håvard Kvålen <havardk@xmms.org>
    Modified by Daniel J. Peng <danielpeng@bigfoot.com>
    
    To use it, add a URL: tone://frequency1;frequency2;frequency3;...
    e.g. tone://2000;2005 to play a 2000 Hz tone and a 2005 Hz tone
ta: சைன் டோன் செனரேட்டர் எழுதியது அவார்ட் kválen <havardk@xmms.org> 
     டேனியல் சே 
    
     இதைப் பயன்படுத்த, ஒரு முகவரி ஐச் சேர்க்கவும்: தொனி: // அதிர்வெண் 1; அதிர்வெண் 2; அதிர்வெண் 3; ... 
     எ.கா. தொனி: // 2000; 2005 2000 எர்ட்ச் தொனி மற்றும் 2005 எர்ட்ச் தொனியை இயக்க

en: 
    (Further messages have been hidden.)
ta: 
    (மேலும் செய்திகள் மறைக்கப்பட்டுள்ளன.)

en: Working ...
ta: வேலை ...

en: Information
ta: தகவல்

en: %s does not appear to be a valid folder.
ta: %s செல்லுபடியாகும் கோப்புறையாகத் தெரியவில்லை.

en: Voice Removal
ta: குரல் நீக்கம்

en: Audacious Ogg Vorbis Decoder
    
    Based on the Xiph.org Foundation's Ogg Vorbis Plugin:
    http://www.xiph.org/
    
    Original code by:
    Tony Arcieri <bascule@inferno.tusculum.edu>
    
    Contributions from:
    Chris Montgomery <monty@xiph.org>
    Peter Alm <peter@xmms.org>
    Michael Smith <msmith@labyrinth.edu.au>
    Jack Moffitt <jack@icecast.org>
    Jorn Baayen <jorn@nl.linux.org>
    Håvard Kvålen <havardk@xmms.org>
    Gian-Carlo Pascutto <gcp@sjeng.org>
    Eugene Zagidullin <e.asphyx@gmail.com>
ta: துணிச்சலான ஓக் வோர்பிச் டிகோடர் 
    
     xiph.org அறக்கட்டளையின் ogg வோர்பிச் சொருகி அடிப்படையில்: 
     http://www.xiph.org/ 
    
     அசல் குறியீடு: 
     டோனி ஆர்கீரி <bascule@inferno.tusculum.edu> 
    
     இதிலிருந்து பங்களிப்புகள்: 
     கிறிச் மாண்ட்கோமெரி <monty@xiph.org> 
     பீட்டர் அல்ம் <peter@xmms.org> 
     மைக்கேல் ச்மித் <msmith@labyrinth.edu.au> 
     சாக் மொஃபிட் <jack@icecast.org> 
     jorn baayen <jorn@nl.linux.org> 
     அவார்ட் kválen <havardk@xmms.org> 
     கியான்-கார்லோ பாச்கட்டோ <gcp@sjeng.org> 
     யூசின் சாகிடுலின் <e.asphyx@gmail.com>

en: Ogg Vorbis Decoder
ta: ஓக் வோர்பிச் டிகோடர்

en: Details about %s
ta: %s பற்றிய விவரங்கள்

en: Title: %t
    Author: %a
    From: %f
    Tracker: %T
    Comment: %C
    Chip type: %c
    Stereo: %s
    Loop: %l
    Chip freq: %F
    Player Freq: %P
    Year: %y
ta: தலைப்பு: %டி 
     ஆசிரியர்: %அ 
     இருந்து: %எஃப் 
     டிராக்கர்: %டி 
     கருத்து: %சி 
     சிப் வகை: %சி 
     ச்டீரியோ: %கள் 
     லூப்: %எல் 
     சிப் ஃப்ரீக்: %எஃப் 
     பிளேயர் ஃப்ரீக்: %ப 
     ஆண்டு: %y

en: VTX Decoder
ta: வி.டி.எக்ச் டிகோடர்

en: Vortex file format player by Sashnov Alexander <sashnov@ngs.ru>
    Based on in_vtx.dll by Roman Sherbakov <v_soft@microfor.ru>
    Audacious plugin by Pavel Vymetalek <pvymetalek@seznam.cz>
ta: சாச்னோவ் அலெக்சாண்டர் <sashnov@ngs.ru> எழுதிய வோர்டெக்ச் கோப்பு வடிவமைப்பு பிளேயர் 
     ரோமன் செர்பாகோவின் in_vtx.dll ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது <v_soft@microfor.ru> 
     பாவெல் விமெட்டலெக் <pvymetaleek@seznam.cz> ஆல் துணிச்சலான சொருகி

en: VU Meter Plugin for Audacious
    Copyright 2017-2019 Marc Sánchez Fauste
ta: துணிச்சலுக்கான வு மீட்டர் சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2017-2019 மார்க் சான்செச் ஃபாச்டே

en: <b>VU Meter Settings</b>
ta: <b> வு மீட்டர் அமைப்புகள் </b>

en: Peak hold time:
ta: உச்சி நேரம்:

en: Fall-off time:
ta: வீழ்ச்சி நேரம்:

en: dB/second
ta: டி.பி./இரண்டாவது

en: Display legend
ta: காட்சி புராணக்கதை

en: VU Meter
ta: வு மீட்டர்

en: Win32 waveOut
ta: வின் 32 அலைவரிசை

en: Win32 waveOut Plugin for Audacious
    Copyright 2016 John Lindgren
ta: துணிச்சலான win32 அலைவரிசை சொருகி 
     பதிப்புரிமை 2016 சான் லிண்ட்கிரென்

en: WavPack Decoder
ta: wavpack degoder

en: lossy (hybrid)
ta: இழப்பு (கலப்பின)

en: lossy
ta: இழப்பு

en: Copyright 2006 William Pitcock <nenolod@nenolod.net>
    
    Some of the plugin code was by Miles Egan.
ta: பதிப்புரிமை 2006 வில்லியம் பிட்காக் <nenolod@nenolod.net> 
    
     சில சொருகி குறியீடு மைல்ச் ஏகன்.

en: 2SF Decoder
ta: 2sf டிகோடர்

en: 32728 Hz
ta: 32728 எர்ட்ச்

en: 65456 Hz
ta: 65456 எர்ட்ச்

en: Cosine
ta: துணைசெவ்வளைவு

en: Sharp
ta: கூர்மையான

en: <b>XSF Configuration</b>
ta: <b> xsf உள்ளமைவு </b>

en: Default fade time:
ta: இயல்புநிலை மங்கல் நேரம்:

en: Interpolation mode:
ta: இடைக்கணிப்பு முறை:

en: XML Shareable Playlists (XSPF)
ta: எக்ச்எம்எல் சேபிள் பிளேலிச்ட்கள் (எக்ச்எச்பிஎஃப்)
