Audacious - en to ml_IN translation catalogue (173 entries)

en: Show version
ml_IN: പതിപ്പ് കാണിയ്ക്കുക

en: Pause if playing, play otherwise
ml_IN: പാടുകയാണെങ്കില്‍ പോസ് ചെയ്യുക, അല്ലെങ്കില്‍ പാടുക

en: Add files to the playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റിലേയ്ക്ക് ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Display the main window
ml_IN: മുഖ്യജാലകം പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Quit on playback stop
ml_IN: പാട്ടുനിന്നാല്‍ പുറത്തുകടക്കുക

en: Audacious
ml_IN: ഒഡാഷ്യസ്

en: %d file found | %d files found
ml_IN[0]: %d ഫയല്‍ കണ്ടെത്തി
ml_IN[1]: %d ഫയലുകള്‍ കണ്ടെത്തി

en: New Playlist
ml_IN: പുതിയ പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: Audio CD, track %s
ml_IN: ഓഡിയോ സി.ഡി., ട്രാക്ക് %s

en: Now Playing
ml_IN: ഇപ്പോള്‍ പാടുന്നത്

en: Mono
ml_IN: മോണോ

en: Stereo
ml_IN: സ്റ്റീരിയോ

en: %d channel | %d channels
ml_IN[0]: %d ചാനല്‍
ml_IN[1]: %d ചാനലുകള്‍

en: Audio CD
ml_IN: ഓഡിയോ സി.ഡി.

en: Credits
ml_IN: ബഹുമതികള്‍

en: License
ml_IN: അനുമതിപത്രം

en: About Audacious
ml_IN: ഒഡാഷ്യസ്സിനെപ്പറ്റി

en: _Rename
ml_IN: _പേര് മാറ്റുക

en: Rename Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റിന്റെ പേര് മാറ്റുക

en: Import
ml_IN: ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: _Enable
ml_IN: _സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Equalizer
ml_IN: ഈക്വലൈസര്‍

en: Preamp
ml_IN: പ്രീ‌ആംപ്

en: Open Files
ml_IN: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: Add Files
ml_IN: ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Close
ml_IN: _അടയ്ക്കുക

en: Title
ml_IN: ടൈറ്റില്‍

en: Artist
ml_IN: ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ്

en: Album
ml_IN: ആല്‍ബം

en: Genre
ml_IN: തരം

en: Year
ml_IN: വര്‍ഷം

en: Track
ml_IN: ട്രാക്ക്

en: Length
ml_IN: നീളം

en: Format:
ml_IN: ഫോര്‍മാറ്റ്:

en: Quality:
ml_IN: ഗുണമേന്മ:

en: Acid Jazz
ml_IN: ആസിഡ് ജാസ്

en: Acid Rock
ml_IN: ആസിഡ് റോക്ക്

en: Ambient
ml_IN: ആംബിയന്റ്

en: Bebop
ml_IN: ബിബോപ്

en: Bluegrass
ml_IN: ബ്ലൂഗ്രാസ്

en: Blues
ml_IN: ബ്ലൂസ്

en: Chamber Music
ml_IN: ചേംബര്‍ മ്യൂസിക്

en: Classical
ml_IN: ക്ലാസിക്കല്‍

en: Country
ml_IN: കണ്‍ട്രി

en: Death Metal
ml_IN: ഡെത്ത് മെറ്റല്‍

en: Disco
ml_IN: ഡിസ്കോ

en: Easy Listening
ml_IN: ഈസി ലിസണിങ്

en: Folk
ml_IN: നാടോടി

en: Funk
ml_IN: ഫങ്ക്

en: Gangsta Rap
ml_IN: ഗങ്സ്താ റാപ്പ്

en: Gospel
ml_IN: ഗോസ്പല്‍

en: Grunge
ml_IN: ഗ്രങ്

en: Hard Rock
ml_IN: ഹാഡ് റോക്ക്

en: Heavy Metal
ml_IN: ഹെവി മെറ്റല്‍

en: Hip-hop
ml_IN: ഹിപ്-ഹോപ്പ്

en: House
ml_IN: വീട്

en: Jazz
ml_IN: ജാസ്

en: Jungle
ml_IN: കാട്

en: Metal
ml_IN: മെറ്റല്‍

en: New Age
ml_IN: നവയുഗം

en: New Wave
ml_IN: നവതരംഗം

en: Noise
ml_IN: ശബ്ദം

en: Pop
ml_IN: പോപ്പ്

en: Punk Rock
ml_IN: പങ്ക് റോക്ക്

en: Rap
ml_IN: റാപ്പ്

en: Reggae
ml_IN: റെഗ്ഗേജ്

en: Rock
ml_IN: റോക്ക്

en: Rock and Roll
ml_IN: റോക്ക് ആന്‍ഡ് റോള്‍

en: Rhythm and Blues
ml_IN: റിഥം ആന്‍ഡ് ബ്ലൂസ്

en: Ska
ml_IN: സ്കാ

en: Soul
ml_IN: സോള്‍

en: Swing
ml_IN: സ്വിങ്

en: Techno
ml_IN: ടെക്നോ

en: Trip-hop
ml_IN: ട്രിപ്പ്-ഹോപ്പ്

en: Song Info
ml_IN: സോങ് ഇന്‍ഫോ

en: Comment
ml_IN: അഭിപ്രായം

en: _Next
ml_IN: _അടുത്തത്

en: Jump to Time
ml_IN: സമയത്തിലേയ്ക്ക് ചാടുക

en: Enter time (minutes:seconds):
ml_IN: സമയം നല്‍കുക (മിനിറ്റുകള്‍:സെക്കന്‍ഡുകള്‍)

en: _Queue
ml_IN: _ക്യൂ

en: Un_queue
ml_IN: അ_ണ്‍ക്യൂ

en: Jump to Song
ml_IN: പാട്ടിലേയ്ക്ക് ചാടുക

en: Filter:
ml_IN: അരിപ്പ:

en: _Filter:
ml_IN: _അരിപ്പ:

en: Overwrite %s?
ml_IN: മായ്ച്ചെഴുതണോ: %s?

en: Export Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Import Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: About %s
ml_IN: %s-നെപ്പറ്റി

en: %s Settings
ml_IN: %s ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Choose Folder
ml_IN: ഫോള്‍ഡര്‍ തെരെഞ്ഞെടുക്കുക

en: Audio
ml_IN: ഓഡിയോ

en: Network
ml_IN: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Playlist
ml_IN: പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: Plugins
ml_IN: പ്ലഗ്ഗിന്നുകള്‍

en: General
ml_IN: പൊതുവായ

en: Effect
ml_IN: പ്രഭാവം

en: Visualization
ml_IN: ദൃശ്യവത്കരണം

en: Input
ml_IN: ഇന്‍പുട്ട്

en: Transport
ml_IN: കടത്തുക

en: File name
ml_IN: ഫയല്‍ നെയിം

en: File path
ml_IN: ഫയല്‍ പാത്ത്

en: Date
ml_IN: തീയതി

en: Codec
ml_IN: കോഡെക്

en: Quality
ml_IN: ഗുണമേന്മ

en: None
ml_IN: ശൂന്യം

en: Arabic
ml_IN: അറബിക്

en: Baltic
ml_IN: ബാള്‍ട്ടിക്

en: Chinese
ml_IN: ചൈനീസ്

en: Greek
ml_IN: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew
ml_IN: ഹീബ്രൂ

en: Japanese
ml_IN: ജാപ്പനീസ്

en: Korean
ml_IN: കൊറിയന്‍

en: Polish
ml_IN: പോളിഷ്

en: Russian
ml_IN: റഷ്യന്‍

en: Taiwanese
ml_IN: തായ്‌വാനീസ്

en: Turkish
ml_IN: ടര്‍ക്കിഷ്

en: Floating point
ml_IN: ഫ്ലോട്ടിങ് പോയിന്റ്

en: Output plugin:
ml_IN: ഔട്പുട്ട് പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: Amplify all files:
ml_IN: എല്ലാ ഫയലുകളും ആംപ്ലിഫൈ ചെയ്യുക

en: Amplify untagged files:
ml_IN: അണ്‍ടാഗ്ഡ് ഫയലുകള്‍ ആംപ്ലിഫൈ ചെയ്യുക:

en: <b>Output Settings</b>
ml_IN: <b>ഔട്പുട്ട് ക്രമീകരണങ്ങള്‍</b>

en: Bit depth:
ml_IN: ബിറ്റ് ഡെപ്ത്

en: Buffer size:
ml_IN: ബഫര്‍ സൈസ്

en: Soft clipping
ml_IN: സോഫ്റ്റ് ക്ലിപ്പിങ്

en: Use software volume control (not recommended)
ml_IN: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ശബ്ദനിയന്ത്രണോപാധി ഉപയോഗിയ്ക്കുക (ശുപാര്‍ശ ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടില്ല)

en: Prevent clipping (recommended)
ml_IN: ക്ലിപ്പിങ് തടയുക (ശുപാര്‍ശ ചെയ്യപ്പെട്ടത്)

en: Proxy hostname:
ml_IN: പ്രോക്സി ഹോസ്റ്റ്നെയിം:

en: Proxy port:
ml_IN: പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: Proxy username:
ml_IN: പ്രോക്സി ഉപയോക്തൃനാമം

en: Proxy password:
ml_IN: പ്രോക്സി അടയാളവാക്യം

en: <b>Proxy Configuration</b>
ml_IN: <b>പ്രോക്സി ക്രമീകരണം</b>

en: Enable proxy usage
ml_IN: പ്രോക്സി ഉപയോഗം സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Use authentication with proxy
ml_IN: പ്രോക്സി ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടുള്ള ഓതന്റിക്കേഷന്‍ സാദ്ധ്യമാക്കുക

en: Auto character encoding detector for:
ml_IN: ഇതിനായി ഓട്ടോ ക്യാരക്റ്റര്‍ എന്‍കോഡിങ് ഡിറ്റക്റ്റര്‍:

en: Fallback character encodings:
ml_IN: ഫാള്‍ബാക്ക് ക്യാരക്റ്റര്‍ എന്‍കോഡിങ്ങുകള്‍:

en: <b>Behavior</b>
ml_IN: <b>സ്വഭാവം</b>

en: Advance when the current song is deleted
ml_IN: ഈ പാട്ട് ഡിലീറ്റായാല്‍ മുന്നോട്ടുനീങ്ങുക

en: Clear the playlist when opening files
ml_IN: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുമ്പോള്‍ പ്ലേലിസ്റ്റ് വെടിപ്പാക്കുക

en: Open files in a temporary playlist
ml_IN: ഫയലുകള്‍ ഒരു താത്കാലികപ്ലേലിസ്റ്റില്‍ തുറക്കുക

en: <b>Song Display</b>
ml_IN: <b>സോങ് ഡിസ്പ്ലേ</b>

en: Show song numbers
ml_IN: പാട്ടുനമ്പറുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: <b>Album Art</b>
ml_IN: <b>ആല്‍ബം ആര്‍ട്ട്</b>

en: Search for images matching these words (comma-separated):
ml_IN: ഈ വാക്കുകള്‍ക്കു യോജിച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ക്കായി തിരയുക (കോമയാല്‍ വേര്‍തിരിയ്ക്കപ്പെട്ടത്)

en: Exclude images matching these words (comma-separated):
ml_IN: ഈ വാക്കുകള്‍ക്കു യോജിച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കുക (കോമയാല്‍ വേര്‍തിരിയ്ക്കപ്പെട്ടത്)

en: Search for images matching song file name
ml_IN: പാട്ടിന്റെ ഫയല്‍ നെയിമിന് യോജിച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ക്കായി തിരയുക

en: Search recursively
ml_IN: റിക്കര്‍സീവ് ആയി തിരയുക

en: Search depth:
ml_IN: സേര്‍ച്ച് ഡെപ്ത്:

en: <b>Popup Information</b>
ml_IN: <b>പോപ്പപ്പ് വിവരം</b>

en: Show popup information
ml_IN: പോപ്പപ് വിവരം പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Popup delay (tenths of a second):
ml_IN: പോപ്പപ്പ് വൈകല്‍ (ഒരു സെക്കന്‍ഡിന്റെ പത്തിലൊന്നുകള്‍)

en: Show time scale for current song
ml_IN: ഈ പാട്ടിന്റെ ടൈം സ്കെയില്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: <b>Compatibility</b>
ml_IN: <b>അനുയോഗ്യത</b>

en: Interpret \ (backward slash) as a folder delimiter
ml_IN: \ (backward slash) -നെ ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ ഡീലിമിറ്റര്‍ ആയി വ്യാഖ്യാനിയ്ക്കുക

en: <b>Metadata</b>
ml_IN: <b>മെറ്റാഡേറ്റ</b>

en: Do not load metadata for songs until played
ml_IN: പാട്ടുകള്‍ പാടുന്നതുവരെ മെറ്റാഡാറ്റ ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട

en: <b>Miscellaneous</b>
ml_IN: <b>പലവക</b>

en: seconds
ml_IN: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: Category
ml_IN: വിഭാഗം

en: Custom
ml_IN: സ്വേച്ഛയാലുള്ള

en: Title format:
ml_IN: ടൈറ്റില്‍ ഫോര്‍മാറ്റ്:

en: Custom string:
ml_IN: സ്വേച്ഛയാലുള്ള എഴുത്ത്:

en: Cancel
ml_IN: റദ്ദാക്കുക

en: Save
ml_IN: സേവ്

en: Load
ml_IN: ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Queue Manager
ml_IN: ക്യൂ മാനേജര്‍

en: Error
ml_IN: പിശക്

en: Open URL
ml_IN: യൂ.ആര്‍.എല്‍. തുറക്കുക

en: Add URL
ml_IN: യൂ.ആര്‍.എല്‍. ചേര്‍ക്കുക

en: Enter URL:
ml_IN: യൂ.ആര്‍.എല്‍. നല്‍കുക:

en: 
    (Further messages have been hidden.)
ml_IN: 
    (തുടര്‍ന്നുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ മറച്ചുവച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.)

en: Browse
ml_IN: തിരയുക

en: Bitrate
ml_IN: ബിറ്റ്‌റേറ്റ്

en: Copy
ml_IN: പകര്‍ത്തുക
