audiocd-kio - en to is translation catalogue (22 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (opus_enc_complexity), group (Vorbis)
en: Vorbis Encoding Complexity or Bitrate
is: Kóðunarflækjustig eða bitahraði Vorbis

note: i18n: ectx: label, entry (set_opus_cbr), group (Vorbis)
en: Constant bitrate specified
is: Fastur bitahraði tilgreindur

note: i18n: ectx: label, entry (set_opus_cvbr), group (Vorbis)
en: Constrained variable bitrate specified
is: Afmarkaður breytilegur bitahraði tilgreindur

note: i18n: ectx: label, entry (set_opus_vbr), group (Vorbis)
en: Average variable bitrate specified
is: Meðaltals breytilegur bitahraði tilgreindur

note: i18n: ectx: label, entry (opus_comments), group (Vorbis)
en: Add Comments
is: Bæta við athugasemdum

note: i18n: ectx: label, entry (opus_complexity), group (Vorbis)
en: Complexity
is: Flækjustig

note: i18n: ectx: label, entry (opus_cbr), group (Vorbis)
en: Constant bitrate
is: Fastur bitahraði

note: i18n: ectx: label, entry (opus_cvbr), group (Vorbis)
en: Constrained variable bitrate
is: Afmarkaður breytilegur bitahraði

note: i18n: ectx: label, entry (opus_vbr), group (Vorbis)
en: Average variable bitrate
is: Meðaltals breytilegur bitahraði

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, opus_enc_method)
en: &Encoding Method
is: Kóðunaraðf&erð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_opus_enc_complexity)
en: Complexity based
is: Byggt á flækjustigi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_opus_enc_bitrate)
en: Bitrate based
is: Byggt á bitahraða

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, opus_bitrate_settings)
en: Opus Bitrate Settings
is: Stillingar Opus bitahraða

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_set_opus_cbr)
en: C&onstant bitrate:
is: Fastur bita&hraði:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_set_opus_cvbr)
en: Co&nstrained variable bitrate:
is: Af&markaður breytilegur bitahraði:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_set_opus_vbr)
en: A&verage variable bitrate:
is: Meðaltals bre&ytilegur bitahraði:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, opus_complexity_settings)
en: You can set the complexity of the encoded stream here. A higher value implies a higher complexity but encodes slower.
is: Hér getur þú stillt flækjustig kóðunarstreymisins. Hærra gildi er meiri gæði en kóðunin er hægvirkari.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, opus_complexity_settings)
en: Opus Co&mplexity Setting
is: Flæ&kjustigsstillingar Opus

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSlider, complexitySlider) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_opus_complexity)
en: Higher is better but slower
is: Hærra er betra en hægvirkara

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileOptions)
en: Options
is: Valkostir

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_opus_comments)
en: Add a description of the song to the file header. This makes it easy for the user to get advanced song information shown by his media player. You can get this information automatically via the Internet. Look at the <i>"CDDB Retrieval"</i> control module for details.
is: Bæta við lýsingu á laginu í skránna. Getur þá notandi á auðveldan hátt fengið ýtarlegar upplýsingar um lagið í spilaranum sínum. Þú getur fengið þessar upplýsingar sjálfkrafa frá Netinu. Skoðaðu <i>"CDDB"</i> kerfiseininguna fyrir smáatriði.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_opus_comments)
en: Add &track information
is: Bæ&ta við upplýsingum um lag
