kio_audiocd - en to is translation catalogue (12 entries)

en: Information
is: Upplýsingar

en: Full CD
is: Allur geisladiskur

en: CDDB Information
is: CDDB upplýsingar

en: You cannot specify a host with this protocol. Please use the audiocd:/ format instead.
is: Þú getur ekki skilgreint vélarnafn með þessum samskiptastaðli. Vinsamlegast notaðu audiocd:/ í staðinn

[ctx: The URL does not include a device name]
en: Missing device specification
is: Vantar skilgreiningu tækis

en: Device does not have read permissions for this account.  Check the read permissions on the device.
is: Tækið hefur ekki lesheimildir á þessum aðgangi. Athugaðu lesheimildirnar á tækinu.

en: Device does not have write permissions for this account.  Check the write permissions on the device.
is: Tækið hefur ekki skrifheimildir á þessum aðgangi. Athugaðu skrifheimildirnar á tækinu.

en: Unknown error.  If you have a cd in the drive try running cdparanoia -vsQ as yourself (not root). Do you see a track list? If not, make sure you have permission to access the CD device. If you are using SCSI emulation (possible if you have an IDE CD writer) then make sure you check that you have read and write permissions on the generic SCSI device, which is probably /dev/sg0, /dev/sg1, etc.. If it still does not work, try typing audiocd:/?device=/dev/sg0 (or similar) to tell kio_audiocd which device your CD-ROM is.
is: Óþekkt villa. Ef þú hefur geisladisk í tækinu getur þú reynt að keyra cdparanoia -vsQ með þínum heimildum (ekki sem kerfisstjóri). Sérðu lagalista? Ef ekki, athugaðu þá hvort þú hafir aðgangsheimildir að tækinu. Ef þú ert að nota SCSI eftirlíkingu (mögulegt ef þú hefur IDE CD skrifara) gangtu þá úr skugga um að þú hafir les og skrif heimildir á almenna SCSI tækið, líklega /dev/sg0, /dev/sg1, og svo frv. Ef ekkert af þessu virkar, reyndu þá að slá inn audiocd:/?device=/dev/sg0 (eða svipað) til að láta kio_audiocd vita hvaða tæki er CD-ROM.

en: AudioCD: Disk damage detected on this track, risk of data corruption.
is: AudioCD: Galli fannst á disknum í þessu lagi. Hætt er við skemmdum á gögnum.

en: Error reading audio data for %1 from the CD
is: Villa við lestur hljóðgagna fyrir %1 frá geisladisknum

en: Could not read %1: encoding failed
is: Gat ekki lesið %1: kóðun tókst ekki

en: Track %1
is: Lag %1
