audiocd_encoder_lame - en to ta translation catalogue (56 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (bitrate_constant), group (Lame)
en: Constant Bitrate
ta: நிலையான பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (bitrate_variable), group (Lame)
en: Variable Bitrate
ta: மாறக்கூடிய பிட் விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (stereo), group (Lame)
en: Stereo Mode
ta: ஸ்டீரியோ வகை

note: i18n: ectx: label, entry (quality), group (Lame)
en: Quality
ta: தரமான

note: i18n: ectx: label, entry (copyright), group (Lame)
en: Copyrighted
ta: காப்புரிமை பெறப்பட்டது

note: i18n: ectx: label, entry (original), group (Lame)
en: Original
ta: மூல

note: i18n: ectx: label, entry (iso), group (Lame)
en: ISO Encoding
ta: ISO குறியிடல்

note: i18n: ectx: label, entry (crc), group (Lame)
en: Error protection
ta: பிழை பாதுகாப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (id3_tag), group (Lame)
en: Write ID3 Tag
ta: ID3 ஒட்டை எழுது

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, cbr_settings) i18n: ectx: label, entry (cbr_bitrate), group (Lame)
en: Constant Bitrate Settings
ta: நிலையான பிட்விகித அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_min_br), group (Lame)
en: Minimal bitrate
ta: குறைந்த பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_min_hard), group (Lame)
en: Minimal Value is a hard limit
ta: குறைந்த மதிப்பு என்பது எல்லை

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_max_br), group (Lame)
en: Maximal bitrate
ta: அதிக பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_average_br), group (Lame)
en: Average bitrate
ta: சராசரி பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_xing_tag), group (Lame)
en: Write Xing VBR tag
ta: Xing VBR ஒட்டை எழுது

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_min_brate), group (Lame)
en: Minimal bitrate value
ta: குறைந்த பிட்விகித மதிப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_max_brate), group (Lame)
en: Maximal bitrate value
ta: அதிகப்படியான பிட்விகித மதிப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (vbr_mean_brate), group (Lame)
en: Average bitrate value
ta: சராசரி பிட்விகித மதிப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (set_lpf_width), group (Lame)
en: Lowpass filter width
ta: குறைந்த திறன் அலங்காரத்தின் அகலம்

note: i18n: ectx: label, entry (lowfilterwidth), group (Lame)
en: Lowpass filter width value
ta: குறைந்த திறன் அலங்காரத்தின் அகலத்தின் மதிப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (set_hpf_width), group (Lame) i18n: ectx: label, entry (highfilterwidth), group (Lame)
en: Highpass filter width
ta: அதிகத்திறன் அலங்காரத்தின் அகலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_copyright)
en: Cop&yrighted
ta: காப்புரிமை பெற்றது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_copyright)
en: Mark MP3 file as copyrighted
ta: MP3 கோப்பை காப்புரிமை பெற்றதாக குறி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_copyright)
en: Mark MP3 file as copyrighted.
ta: MP3 கோப்பை காப்புரிமை பெற்றதாக குறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_original)
en: Origi&nal
ta: மூல

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_original)
en: Mark MP3 file as an original
ta: MP3 கோப்பை மூல கோப்பாக குறி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_original)
en: Mark MP3 file as an original.
ta: MP3 கோப்பை மூல கோப்பாக குறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_iso)
en: &ISO encoding
ta: &ISO குறியிடல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_iso)
en: Try to use strict ISO encoding
ta: ISO குறியிடலை மட்டுமே பயன்படுத்தவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_iso) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_max_br)
en: This selects the maximal bitrate used for encoding.
ta: இது குறியிடலுக்கு பயன்படுத்தப்படும் அதிகப்பட்ச பிட் விகிதத்தை தேர்ந்தெடுக்கிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_crc)
en: &Error protection
ta: &பிழை பாதுகாப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_id3_tag)
en: &Write ID3 tag
ta: &ID3 ஒட்டை எழுது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_id3_tag) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_id3_tag)
en: If checked and if cddb support is available, an id3 tag will be appended
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு cddb ஆதரவு இருந்தால், ஒரு id3 ஒட்டு இணைக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroup1)
en: Encoding Method
ta: குறியீட்டு முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3_2)
en: Low
ta: குறைந்த

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2_2)
en: High
ta: அதிக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_2)
en: &Quality:
ta: &தரமான:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_stereo)
en: This option controls whether MP3 files are recorded with one or two channels. Note that choosing <i>"Mono"</i> reduces file size, but also kills the stereo signal.
ta: இந்த விருப்பத்தேர்வு MP3 கோப்புகள் ஒன்று அல்லது இரண்டு வழிமுறைகளில் பதிவுசெய்யப்பட்டிருந்தால் கட்டுப்படுத்துகிறது. <i>"மோனோ"</i> கோப்பு அளவை குறைக்கிறது, ஆனால் ஸ்டீரியோ சமிக்ஞையையும் அழிக்கிறது.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_stereo)
en: Stereo
ta: ஸ்டீரியோ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_stereo)
en: Joint Stereo
ta: இணைந்த ஸ்டீரியோ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_stereo)
en: Dual Channel
ta: இரட்டை வழிமுறை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_stereo)
en: Mono
ta: தனியான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_bitrate_constant)
en: Constant bitrate
ta: நிலையான பிட் விகிதம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_bitrate_variable)
en: Variable bitrate
ta: பலவித பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, vbr_settings)
en: Variable Bitrate Settings
ta: பலவித பிட்விகித அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_max_br)
en: Maximal bi&trate:
ta: அதிகமான பிட்விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_xing_tag)
en: Write &Xing VBR tag
ta: &Xing VBR ஒட்டை எழுது

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_xing_tag)
en: This writes additional information related to VBR as introduced by Xing.
ta: இது Xingஆல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட VBRக்கு தொடர்பான கூடுதல் தகவலை எழுதுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_min_hard)
en: Minimal &value is a hard limit
ta: குறைந்த &மதிப்பு என்பது எல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_min_br)
en: Minimal &bitrate:
ta: குறைவான &பிட்விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_vbr_min_br)
en: This selects the minimal bitrate used for encoding.
ta: இது குறியீட்டிற்கான பயன்படுத்தப்பட்ட குறைந்த பிட்விகிதத்தை தேர்ந்தெடுக்கிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4_2)
en: Bitrate:
ta: பிட்விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_cbr_bitrate)
en: The higher the bitrate, the better the quality and the larger the file.
ta: அதிக பிட்விகிதம், நல்ல தரம் மற்றும் பெரிய கோப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox83_2)
en: Filter Settings
ta: அலங்கார அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_set_lpf_width)
en: Low&pass filter width
ta: குறைந்த&திறன் அலங்கார அகலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_set_hpf_width)
en: Highpa&ss filter width
ta: அதை
