audiocd_encoder_vorbis - en to ta translation catalogue (20 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (vorbis_enc_method), group (Vorbis)
en: Vorbis Encoding Quality or Bitrate
ta: வோர்பிஸ் குறியிடும் தரம் அல்லது பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (set_vorbis_min_br), group (Vorbis)
en: Minimal bitrate specified
ta: குறைந்த பிட்விகிதம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

note: i18n: ectx: label, entry (set_vorbis_max_br), group (Vorbis)
en: Maximal bitrate specified
ta: அதிக பிட்விகிதம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

note: i18n: ectx: label, entry (set_vorbis_nominal_br), group (Vorbis)
en: Average bitrate specified
ta: சராசரி பிட்விகிதம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

note: i18n: ectx: label, entry (vorbis_comments), group (Vorbis)
en: Add Comments
ta: குறிப்புகளை சேர்

note: i18n: ectx: label, entry (vorbis_quality), group (Vorbis)
en: Quality
ta: தரம்

note: i18n: ectx: label, entry (vorbis_min_br), group (Vorbis)
en: Minimal bitrate
ta: குறைந்த பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: label, entry (vorbis_max_br), group (Vorbis) i18n: ectx: label, entry (vorbis_nominal_br), group (Vorbis)
en: maximal bitrate
ta: அதிக பிட்விகிதம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_vorbis_enc_method)
en: &Encoding Method
ta: &குறியீடு முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, vorbis_enc_quality)
en: Quality based
ta: தரமான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, vorbis_enc_bitrate)
en: Bitrate based
ta: பிட்விகிதமான

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, vorbis_bitrate_settings)
en: Vorbis Bitrate Settings
ta: வோர்பிஸ் பிட்விகித அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_set_vorbis_min_br)
en: M&inimal bitrate:
ta: குறைந்த பிட்விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_set_vorbis_max_br)
en: Ma&ximal bitrate:
ta: அதிக பிட்விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_set_vorbis_nominal_br)
en: A&verage bitrate:
ta: சராசரி பிட்விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, vorbis_quality_settings)
en: Vorbis &Quality Setting
ta: வோர்பிஸ் &தர அமைப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, vorbis_quality_settings)
en: You can set the quality of the encoded stream here. A higher value implies a higher quality but encodes slower.
ta: இங்கே குறியிடப்பட்ட பகுதியின் தரத்தை அமைக்கலாம். ஒரு அதிக மதிப்பு அதிக தரத்தை குறிப்பிடுகிறது ஆனால் மெதுவாக குறியிடுகிறது.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_vorbis_quality)
en: Higher is better but slower
ta: அதிகம் என்பது நல்லது ஆனால் மெதுவானது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_vorbis_comments)
en: Add &track information
ta: பாதை தகவலைச் சேர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_vorbis_comments)
en: Add a description of the song to the file header. This makes it easy for the user to get advanced song information shown by his media player. You can get this information automatically via the Internet. Look at the <i>"CDDB Retrieval"</i> control module for details.
ta: கோப்பு தலைப்பில் பாட்டின் விவரத்தைச் சேர். இது பயனருக்கு அவரின் ஊடக இயக்கியால் காட்டப்படும் மேம்பட்ட பாடல் தகவ்லை சுலபமாக பெற முடிகிறது. நீங்கள் இந்த தகவலை இணையத்தின் மூலமாக தானாகவே பெற முடியும். விவரங்களுக்கு<i>"CDDB மீட்டெடுப்பு"</i> கட்டுப்பாட்டு பகுதியை பார்க்கவும்.
