kcmaudiocd - en to ta translation catalogue (17 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabGeneral)
en: &General
ta: &பொதுவான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ec_skip_check)
en: &Skip on errors
ta: &பிழைகளை தாண்டு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, encoderPriorityGroupBox)
en: Encoder Priority
ta: குறியிட்டு முன்னுரிமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Lowest
ta: குறைந்த

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Normal
ta: இயல்பான்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Highest
ta: அதிக

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabNames)
en: &Names
ta: &பெயர்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, albumNameGroupBox)
en: Album Name
ta: ஆல்பம் பெயர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Name Regular Expression Replacement
ta: பெயர் வழக்கமான வெளிப்படு இடமாற்றம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Selection:
ta: தேர்ந்தெடுப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2)
en: Replace with:
ta: உடன் இடம்மாற்று:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, example) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, exampleOutput)
en: Cool artist - example audio file.wav
ta: கூல் ஆர்டிஸ்ட் - உதாரணம் கேட்பொலி file.wav

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Regular expression used on all file names. For example using selection " " and replace with "_" would replace all the spaces with underlines.
ta: வழக்கமான செயல் எல்லா கோப்பு பெயர்களிலும் பயன்படுத்தப்பட்டது. உதாரணமாக ""ஐ "_"ஆக மாற்றும்போது எல்லா அடிக்கோடுடன் உள்ள இடைவெளிகளும் மாற்றப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, inputlabel)
en: Input:
ta: உள்ளீடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, outputLabel)
en: Output:
ta: வெளியீடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, exampleLabel)
en: Example
ta: உதாரணம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileNameGroupBox)
en: File Name (without extension)
ta: கோப்பு பெயர் (விரிவாக்கம் இல்லாமல்)
