kcmaudiocd - en to th translation catalogue (38 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabGeneral)
en: &General
th: ค่า&ทั่วไป

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ec_enable_check)
en: Use &error correction when reading the CD
th: ใช้การพยายามปรับความถูกต้องของข้อมูลที่ผิดพลาดเมื่อมีการอ่านแผ่นซีดี

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ec_skip_check)
en: &Skip on errors
th: &ข้ามเมื่อพบข้อผิดพลาด

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, encoderPriority)
en: Encoder Priority
th: ระดับความสำคัญของตัวเข้ารหัส

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Highest
th: สูงสุด

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Lowest
th: ต่ำสุด

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Normal
th: ปกติ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabNames)
en: &Names
th: &ชื่อ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileNameGroupBox)
en: File Name (without extension)
th: ชื่อแฟ้ม (ไม่ต้องใส่ส่วนขยาย)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fileNameLabel_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fileNameLabel_3)
en: The following macros will be expanded:
th: มาโครที่ใช้แทนค่าต่าง ๆ มีดังต่อไปนี้:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel13) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel21) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel21_2)
en: Genre
th: หมวดหมู่

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel10) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel16) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel16_2)
en: %{year}
th: %{ปี}

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_3)
en: %{title}
th: %{ชื่อเพลง}

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel18) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel18_2)
en: Album Title
th: ชื่อของอัลบั้ม

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel11) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel20) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel20_2)
en: Year
th: ปี

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_4)
en: Track Artist
th: ศิลปินของแทร็ก

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_3)
en: Track Title
th: ชื่อของแทร็ก

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel9) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel19) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel19_2)
en: Album Artist
th: ชื่อของศิลปินในอัลบั้ม

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel15) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel15_2)
en: %{albumartist}
th: %{ชื่อศิลปินของอัลบั้ม}

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel12) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel17) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel17_2)
en: %{genre}
th: %{หมวดหมู่}

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: %{trackartist}
th: %{ชื่อศิลปินของแทร็ก}

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel14) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel14_2)
en: %{albumtitle}
th: %{ชื่ออัลบั้ม}

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Track Number
th: หมายเลขแทร็ก

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: %{number}
th: %{หมายเลข}

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, albumNameGroupBox)
en: Album Name
th: ชื่ออัลบั้ม

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, fileLocationGroupBox)
en: This defines where files will appear in relation to the encoder root, you can use / to create subdirectories. E.g: %{albumartist}/%{albumtitle}
th: ส่วนนี้จะใช้กำหนดว่าแฟ้มต่าง ๆ จะปรากฎขึ้นโดยจะสัมพันธ์กับรากของตัวเข้ารหัสข้อมูลเสียง และคุณสามารถใช้หรือสร้างโฟลเดอร์ย่อยต่าง ๆ ได้ด้วย ตัวอย่าง: %{ชื่อศิลปินของอัลบั้ม}/%{ชื่ออัลบั้ม}

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileLocationGroupBox)
en: Files Location
th: ตำแหน่งของแฟ้มต่าง ๆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, fileLocationLineEdit)
en: %{albumtitle}/%{albumartist}
th: %{ชื่ออัลบั้ม}/%{ชื่อศิลปินของอัลบั้ม}

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Name Regular Expression Replacement
th: เงื่อนไขการแทนที่ชื่อ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Selection:
th: การเลือก:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Regular expression used on all file names. For example using selection " " and replace with "_" would replace all the spaces with underlines.
th: เงื่อนไขการแทนที่ชื่อจะถูกใช้กับชื่อแฟ้มทั้งหมด ตัวอย่าง ให้การเลือกเป็น " " และแทนที่ด้วย "_" จะทำให้มีการแทนที่ช่องว่างด้วยเครื่องหมายขีดเส้นใต้

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, inputlabel)
en: Input:
th: ค่าที่ให้:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, outputLabel)
en: Output:
th: ผลลัพธ์ที่ได้:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, exampleLabel)
en: Example
th: ตัวอย่าง

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, exampleOutput) i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, example)
en: Cool artist - example audio file.wav
th: ศิลปินในดวงใจ - ตัวอย่างชื่อเพลง.wav

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2)
en: Replace with:
th: แทนที่ด้วย:

en: %1 Encoder
th: ตัวเข้ารหัส %1

en: Former Maintainer
th: ผู้ดูแลก่อนหน้านี้
