avogadro - en to ta translation catalogue (175 entries)

note: i18n: file: aboutdialog.ui:62 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, versionLabel)
en: Version:
ta: பதிப்பு:

note: i18n: file: aboutdialog.ui:117 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, libsLabel)
en: Avogadro Library Version:
ta: அவோகாட்ரோ நூலக பதிப்பு:

note: i18n: file: aboutdialog.ui:164 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, qtVersionLabel)
en: Qt Version:
ta: கியுடி பதிப்பு:

note: i18n: file: aboutdialog.ui:181 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sslVersionLabel)
en: SSL Version:
ta: SSL பதிப்பு:

en: No molecule set in BackgroundFileFormat!
ta: பின்னணி வடிவத்தில் எந்த மூலக்கூறும் அமைக்கப்படவில்லை!

en: No file format set in BackgroundFileFormat!
ta: பின்னணி ஃபைல்ஃபார்மட்டில் கோப்பு வடிவம் எதுவும் அமைக்கப்படவில்லை!

en: No file name set in BackgroundFileFormat!
ta: பின்னணி ஃபைல்ஃபார்மட்டில் எந்த கோப்பு பெயர் அமைக்கப்படவில்லை!

en: Ready…
ta: தயார்…

en: Tool
ta: கருவி

en: Display Types
ta: காட்சி வகைகள்

en: View Configuration
ta: உள்ளமைவைக் காண்க

en: Molecules
ta: மூலக்கூறுகள்

en: Layers
ta: அடுக்குகள்

[ctx: File toolbar]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: Tools toolbar]
en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாத

[ctx: window title: %1 = file name, %2 = • for modified file, %3 = Avogadro version]
en: %1%2 - Avogadro %3
ta: %1 %2 - அவோகாட்ரோ %3

en: Restart needed
ta: மறுதொடக்கம் தேவை

en: Please restart Avogadro to use the new language.
ta: புதிய மொழியைப் பயன்படுத்த அவோகாட்ரோவை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Chemical Markup Language
ta: வேதியியல் மார்க்அப் மொழி

en: Chemical JSON
ta: வேதியியல் சாதொபொகு

en: Open chemical file
ta: வேதியியல் கோப்பு திறந்த

en: Cannot open file
ta: கோப்பைத் திறக்க முடியாது

en: Can't open supplied file %1
ta: வழங்கப்பட்ட கோப்பு %1 ஐ திறக்க முடியாது

en: Open Molecule
ta: திறந்த மூலக்கூறு

en: Commands
ta: கட்டளைகள்

en: Input Generators
ta: உள்ளீட்டு செனரேட்டர்கள்

en: File Formats
ta: கோப்பு வடிவங்கள்

[ctx: atomic electrostatics]
en: Charges
ta: கட்டணங்கள்

[ctx: potential energy calculators]
en: Force Fields
ta: படை புலங்கள்

en: Install Plugin Script
ta: சொருகி ச்கிரிப்டை நிறுவவும்

en: Script Type:
ta: ச்கிரிப்ட் வகை:

en: Select file reader
ta: கோப்பு வாசகரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Reading File
ta: கோப்பைப் படித்தல்

en: Opening file '%1'
    with '%2'
ta: '%1' கோப்பைத் திறக்கும்
     '%2' உடன்

en: Molecule loaded (%1 atoms, %2 bonds)
ta: மூலக்கூறு ஏற்றப்பட்டது ( %1 அணுக்கள், %2 பிணைப்புகள்)

en: File error
ta: கோப்பு பிழை

en: Error while reading file '%1':
    %2
ta: '%1' கோப்பைப் படிக்கும்போது பிழை:
     %2

[ctx: %1 = filename]
en: Saved file %1
ta: சேமித்த கோப்பு %1

en: Error saving file
ta: கோப்பைச் சேமிப்பதில் பிழை

[ctx: %1 = file name, %2 = error message]
en: Error while saving '%1':
    %2
ta: '%1' சேமிக்கும் போது பிழை:
     %2

en: Error: Failed to initialize OpenGL context
ta: பிழை: ஓபன்சிஎல் சூழலைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: OpenGL 2.0 or greater required, exiting.
    
    %1
ta: OpenGL 2.0 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட தேவை, வெளியேறுதல்.
    
     %1

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Common image formats
ta: பொதுவான பட வடிவங்கள்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: BMP
ta: பி.எம்.பி.

en: PNG
ta: பி.என்.சி.

en: JPEG
ta: Jpeg

en: Export Bitmap Graphics
ta: பிட்மேப் கிராபிக்ச் ஏற்றுமதி

note: i18n: file: mainwindow.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QMainWindow, MainWindow)
en: Avogadro
ta: அவோகாட்ரோ

en: Cannot save file %1.
ta: கோப்பு %1 ஐ சேமிக்க முடியாது.

en: This file was imported from a non-standard format which may not be able to write all of the information in the molecule.
    
    Would you like to export to the current format, or save in a standard format?
ta: இந்த கோப்பு தரமற்ற வடிவமைப்பிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்டது, இது மூலக்கூறில் உள்ள அனைத்து தகவல்களையும் எழுத முடியாமல் போகலாம்.
    
     தற்போதைய வடிவமைப்பிற்கு ஏற்றுமதி செய்ய விரும்புகிறீர்களா, அல்லது நிலையான வடிவத்தில் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save chemical file
ta: வேதியியல் கோப்பை சேமிக்கவும்

en: Export Molecule
ta: ஏற்றுமதி மூலக்கூறு

en: Saving File in Progress…
ta: கோப்பைச் சேமிப்பது முன்னேற்றத்தில் உள்ளது…

[ctx: %1 = file name, %2 = format]
en: Saving file “%1”
    with “%2”
ta: கோப்பு “%1”
     “%2” உடன்

en: &Undo %1
ta: & %1 ஐ செயல்தவிர்க்கவும்

note: i18n: file: mainwindow.ui:194 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Undo
ta: செயல்தவிர் (&u)

en: &Redo %1
ta: & மீண்டும் %1

note: i18n: file: mainwindow.ui:206 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Redo
ta: மீண்டும்செய் (&r)

en: &Testing
ta: & சோதனை

en: Record test…
ta: பதிவு சோதனை…

en: Play test…
ta: சோதனை விளையாடுங்கள்…

note: i18n: file: mainwindow.ui:32 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuFile)
en: &File
ta: கோப்பு (&f)

note: i18n: file: mainwindow.ui:121 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:129
en: &New
ta: &புதிய

note: i18n: file: mainwindow.ui:82 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Open…
ta: & திறந்த…

note: i18n: file: mainwindow.ui:134 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:142
en: &Close
ta: மூடு (&c)

note: i18n: file: mainwindow.ui:147 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:155
en: &Save
ta: சேமி (&s)

note: i18n: file: mainwindow.ui:160 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Save &As…
ta: சேமிக்கவும்…

note: i18n: file: mainwindow.ui:328 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Export
ta: & ஏற்றுமதி

en: &Molecule…
ta: & மூலக்கூறு…

en: Export Molecule…
ta: ஏற்றுமதி மூலக்கூறு…

en: &Graphics…
ta: & கிராபிக்ச்…

note: i18n: file: mainwindow.ui:95 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:106
en: &Quit
ta: &வெளியேறு

note: i18n: file: mainwindow.ui:318 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Open Recent
ta: அண்மைக் கால திறப்பு

en: No recent files
ta: அண்மைக் கால கோப்புகள் இல்லை

note: i18n: file: mainwindow.ui:59 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuEdit)
en: &Edit
ta: திருத்து (&e)

en: &Copy Graphics
ta: & கிராபிக்ச் நகலெடுக்கவும்

en: Ctrl+Alt+C
ta: Ctrl+alt+c

note: i18n: file: mainwindow.ui:54 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuView)
en: &View
ta: காண்க (&v)

en: Set Background Color…
ta: பின்னணி நிறத்தை அமைக்கவும்…

en: Rendering…
ta: ரெண்டரிங்…

en: Projection
ta: திட்டம்

en: Perspective
ta: முன்னோக்கு

en: Orthographic
ta: ஆர்த்தோகிராஃபிக்

en: &Extensions
ta: நீட்டிப்புகள்

en: User Interface Language…
ta: பயனர் இடைமுக மொழி…

en: &Periodic Table…
ta: கால அட்டவணை…

en: &Help
ta: உதவி (&h)

note: i18n: file: mainwindow.ui:182 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &About
ta: &பற்றி

en: &Discussion Forum
ta: கலந்துரையாடல் மன்றம்

en: &Avogadro Website
ta: & அவோகாட்ரோ வலைத்தளம்

en: &Report a Bug
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: &Suggest a Feature
ta: ஒரு அம்சத்தை பரிந்துரைக்கவும்

en: System Language
ta: கணினி மொழி

en: Language
ta: மொழி

en: User Interface Language:
ta: பயனர் இடைமுக மொழி:

en: All supported formats (%1);;All files (*);;
ta: அனைத்து உதவி வடிவங்களும் (%1) ;; அனைத்து கோப்புகளும் (*) ;;

en: Do you want to save the changes to the document?
ta: ஆவணத்தில் மாற்றங்களைச் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Your changes will be lost if you don't save them.
ta: நீங்கள் அவற்றைக் காப்பாற்றாவிட்டால் உங்கள் மாற்றங்கள் இழக்கப்படும்.

[ctx: Save]
en: Ctrl+S
ta: Ctrl+s

[ctx: Discard]
en: Ctrl+D
ta: Ctrl+d

en: Network Download Failed
ta: பிணையம் பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Network timeout or other error.
ta: பிணைய நேரம் முடிந்தது அல்லது பிற பிழை.

en: Your version: %1
ta: உங்கள் பதிப்பு: %1

en: New version: %1
ta: புதிய பதிப்பு: %1

en: An update is available, do you want to download it now?
ta: ஒரு புதுப்பிப்பு கிடைக்கிறது, இப்போது அதை பதிவிறக்கம் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Version Update
ta: பதிப்பு புதுப்பிப்பு

en: Error while loading the “%1” file format.
ta: “%1” கோப்பு வடிவமைப்பை ஏற்றும்போது பிழை.

en: Select file format
ta: கோப்பு வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Avogadro cannot open “%1”.
ta: அவோகாட்ரோ “%1” ஐ திறக்க முடியாது.

en: Cannot open files
ta: கோப்புகளைத் திறக்க முடியாது

note: i18n: file: mainwindow.ui:49 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuBuild)
en: &Build
ta: & உருவாக்க

note: i18n: file: mainwindow.ui:71 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Select
ta: & தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Se&ttings
ta: Se & ttings

en: &Window
ta: சாளரம் (&w)

en: 3D View
ta: 3 டி பார்வை

en: VTK
ta: Vtk

note: i18n: file: aboutdialog.ui:238 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, licenseLabel)
en: <html><head/><body><p><span style=" font-size:10pt; font-weight:600;">License: </span><a href="https://opensource.org/licenses/BSD-3-Clause"><span style=" font-size:10pt; text-decoration: underline; color:#0000ff;">BSD 3-Clause</span></a></p></body></html>
ta: <html><head/><body><p><span style=" font-size:10pt; font-weight:600;">உரிமம்: </span><a href="https://opensource.org/licenses/BSD-3-Clause"><span style=" font-size:10pt; text-decoration: underline; color:#0000ff;">பிஎச்டி 3-பிரிவு</span></a></p></body></html>

note: i18n: file: aboutdialog.ui:334 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, OK)
en: OK
ta: சரி

[ctx: File | Open]
note: i18n: file: mainwindow.ui:85 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+O
ta: Ctrl+o

note: i18n: file: mainwindow.ui:90 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Open
ta: &திற

[ctx: File | Quit]
note: i18n: file: mainwindow.ui:98 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+Q
ta: Ctrl+q

note: i18n: file: mainwindow.ui:111 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Recent
ta: அண்மைக் கால

note: i18n: file: mainwindow.ui:116 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Clear Recent
ta: & அண்மையில் அழி

[ctx: File | New]
note: i18n: file: mainwindow.ui:124 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+N
ta: Ctrl+n

[ctx: File | Close]
note: i18n: file: mainwindow.ui:137 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+W
ta: Ctrl+w

[ctx: File | Save]
note: i18n: file: mainwindow.ui:150 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+S
ta: Ctrl+s

[ctx: File | Save As]
note: i18n: file: mainwindow.ui:163 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+Shift+S
ta: Ctrl+shift+s

note: i18n: file: mainwindow.ui:168 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Revert To Saved
ta: சேமித்ததற்கு திரும்பவும்

note: i18n: file: mainwindow.ui:177 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Set &Background Color…
ta: பின்னணி நிறத்தை அமைக்கவும்…

[ctx: Undo]
note: i18n: file: mainwindow.ui:197 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+Z
ta: Ctrl+z

[ctx: Redo]
note: i18n: file: mainwindow.ui:209 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+Shift+Z
ta: Ctrl+shift+z

note: i18n: file: mainwindow.ui:218 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Center
ta: நடுவண்

note: i18n: file: mainwindow.ui:227 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Align View To Axes
ta: அச்சுகளுக்கு பார்வையை சீரமைக்கவும்

note: i18n: file: mainwindow.ui:232 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: Paste]
note: i18n: file: mainwindow.ui:235 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+V
ta: Ctrl+v

note: i18n: file: mainwindow.ui:240 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: Copy]
note: i18n: file: mainwindow.ui:243 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+C
ta: Ctrl+c

note: i18n: file: mainwindow.ui:248 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Cut
ta: வெட்டு

[ctx: Cut]
note: i18n: file: mainwindow.ui:251 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+X
ta: Ctrl+x

note: i18n: file: mainwindow.ui:256 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Clear
ta: தெளிவான

note: i18n: file: mainwindow.ui:261 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

[ctx: Select All]
note: i18n: file: mainwindow.ui:264 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+A
ta: Ctrl+a

note: i18n: file: mainwindow.ui:269 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Select None
ta: எதுவுமில்லை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: Select None]
note: i18n: file: mainwindow.ui:272 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QMenu, menuSelect)
en: Ctrl+Shift+A
ta: Ctrl+Shift+a

note: i18n: file: mainwindow.ui:280 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Tutorials
ta: பயிற்சிகள்

note: i18n: file: mainwindow.ui:288 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Avogadro Help
ta: அவோகாட்ரோ உதவி

note: i18n: file: mainwindow.ui:293 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Release Notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

note: i18n: file: mainwindow.ui:298 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Report a Bug
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

note: i18n: file: mainwindow.ui:303 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: FAQ
ta: கேள்விகள்

note: i18n: file: mainwindow.ui:308 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Avogadro Website
ta: அவோகாட்ரோ வலைத்தளம்

note: i18n: file: mainwindow.ui:313 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Discussion Forum
ta: கலந்துரையாடல் மன்றம்

note: i18n: file: mainwindow.ui:323 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Import
ta: & இறக்குமதி

note: i18n: file: renderingdialog.ui:31 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_2)
en: Enable ambient occlusion shadows
ta: சுற்றுப்புற மறுப்பு நிழல்களை இயக்கவும்

note: i18n: file: renderingdialog.ui:34 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Ambient Occlusion:
ta: சுற்றுப்புற மறுப்பு:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:43 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, aoEnableCheckBox) i18n: file: renderingdialog.ui:118 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, fogEnableCheckBox) i18n: file: renderingdialog.ui:220 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dofEnableCheckB
en: Enable
ta: இயக்கு

note: i18n: file: renderingdialog.ui:85 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Strength of the ambient shadows
ta: சுற்றுப்புற நிழல்களின் வலிமை

note: i18n: file: renderingdialog.ui:88 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Shadow Strength:
ta: நிழல் வலிமை:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:106 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_3)
en: Fog effect for depth cue
ta: ஆழமான குறிப்புக்கு மூடுபனி விளைவு

note: i18n: file: renderingdialog.ui:109 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Fog:
ta: மூடுபனி:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:140 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Fog Strength:
ta: மூடுபனி வலிமை:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:170 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Fog Position:
ta: மூடுபனி நிலை:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:208 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_3)
en: Add a depth blur
ta: ஆழமான மங்கலைச் சேர்க்கவும்

note: i18n: file: renderingdialog.ui:211 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Depth Blur:
ta: ஆழம் மங்கலானது:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:242 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_5)
en: Strength of the depth blur
ta: ஆழத்தின் வலிமை மங்கலானது

note: i18n: file: renderingdialog.ui:245 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Blur Strength :
ta: மங்கலான வலிமை:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:272 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_5)
en: Position of the depth blur
ta: ஆழம் மங்கலின் நிலை

note: i18n: file: renderingdialog.ui:275 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Blur Position:
ta: மங்கலான நிலை:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:313 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_4)
en: Add an outline to edge atoms
ta: விளிம்பு அணுக்களுக்கு ஒரு அவுட்லைன் சேர்க்கவும்

note: i18n: file: renderingdialog.ui:316 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Edge Outline:
ta: எட்ச் அவுட்லைன்:

note: i18n: file: renderingdialog.ui:354 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, saveButton)
en: Save
ta: சேமி

note: i18n: file: renderingdialog.ui:374 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, closeButton)
en: Close
ta: மூடு
