avogadro - en to kn translation catalogue (30 entries)

note: i18n: file: aboutdialog.ui:117 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, libsLabel)
en: Avogadro Library Version:
kn: ಅವೋಗಾಡ್ರೋ ಲೈಬ್ರರಿ ಆವೃತ್ತಿ :

note: i18n: file: aboutdialog.ui:164 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, qtVersionLabel)
en: Qt Version:
kn: ಕ್ಯೂಟಿ ಆವೃತ್ತಿ:

note: i18n: file: aboutdialog.ui:181 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sslVersionLabel)
en: SSL Version:
kn: SSL ಆವೃತ್ತಿ:

en: No molecule set in BackgroundFileFormat!
kn: BackgroundFileFormat ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅಣುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: No file format set in BackgroundFileFormat!
kn: BackgroundFileFormat ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ!

en: No file name set in BackgroundFileFormat!
kn: BackgroundFileFormat ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: Ready…
kn: ಸಿದ್ಧ …

en: Tool
kn: ಸಾಧನ

en: Display Types
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: Layers
kn: ಪದರಗಳು

[ctx: File toolbar]
en: File
kn: ಫೈಲ್

[ctx: Tools toolbar]
en: Tools
kn: ಪರಿಕರಗಳು

en: Untitled
kn: ತಲೆಬರಹವಿಲ್ಲದ

[ctx: window title: %1 = file name, %2 = • for modified file, %3 = Avogadro version]
en: %1%2 - Avogadro %3
kn: %1 %2 - ಅವೊಗಡ್ರೊ %3

en: Restart needed
kn: ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Please restart Avogadro to use the new language.
kn: ಹೊಸ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಅವೊಗಾಡ್ರೋವನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: Chemical Markup Language
kn: ರಾಸಾಯನಿಕ ಮಾರ್ಕಪ್ ಭಾಷೆ

en: Chemical JSON
kn: ರಾಸಾಯನಿಕ JSON

en: Open chemical file
kn: ರಾಸಾಯನಿಕ ಫೈಲ್ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Cannot open file
kn: ಫೈಲ್ ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Can't open supplied file %1
kn: ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ %1

en: Select file reader
kn: ಫೈಲ್ ರೀಡರ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Reading File
kn: ಫೈಲ್ ಓದುವುದು

en: Opening file '%1'
    with '%2'
kn: ಫೈಲ್ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ '%1'
    '%2' ನೊಂದಿಗೆ

en: File error
kn: ಫೈಲ್ ದೋಷ

en: Error while reading file '%1':
    %2
kn: '%1' ಫೈಲ್ ಓದುವಾಗ ದೋಷ:
    %2

en: All files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

note: i18n: file: mainwindow.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QMainWindow, MainWindow)
en: Avogadro
kn: ಅವೊಗಡ್ರೊ

note: i18n: file: aboutdialog.ui:337 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, OK)
en: OK
kn: ಸರಿ

note: i18n: file: mainwindow.ui:232 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Paste
kn: ಅಂಟಿಸು
