Avogadro 1.90.0 - en to ta translation catalogue (1576 entries)

en: Batch Job #%L1 (%2)
ta: தொகுதி வேலை #%L1 (%2)

en: No message specified.
ta: எந்த செய்தியும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: script --print-options output must be an JSON object at top level. Received:
    %1
ta: ச்கிரிப்ட்-பிரின்ட்-ஆப்சன்ச் வெளியீடு மேல் மட்டத்தில் ஒரு சாதொபொகு பொருளாக இருக்க வேண்டும். பெறப்பட்டது:
     %1

en: Non-string warning returned.
ta: சரம் அல்லாத எச்சரிக்கை திரும்பியது.

en: 'warnings' member is not an array.
ta: 'எச்சரிக்கைகள்' உறுப்பினர் ஒரு வரிசை அல்ல.

en: Reference file '%1' does not exist.
ta: குறிப்பு கோப்பு '%1' இல்லை.

en: Error populating file %1: %2
ta: பிழையானது கோப்பு %1: %2

en: File '%1' poorly formed. Missing string 'contents' or 'filePath' members.
ta: '%1' கோப்பு மோசமாக உருவானது. சரம் 'உள்ளடக்கங்கள்' அல்லது 'ஃபைல்பாத்' உறுப்பினர்களைக் காணவில்லை.

en: Malformed file entry: filename/contents missing or not strings:
    %1
ta: தவறான கோப்பு நுழைவு: கோப்பு பெயர்/உள்ளடக்கங்கள் காணவில்லை அல்லது சரங்கள் இல்லை:
     %1

en: Malformed file entry at index %1: Not an object.
ta: குறியீட்டு %1 இல் தவறான கோப்பு நுழைவு: ஒரு பொருள் அல்ல.

en: 'files' member not an array.
ta: 'கோப்புகள்' உறுப்பினர் ஒரு வரிசை அல்ல.

en: 'files' member missing.
ta: 'கோப்புகள்' உறுப்பினர் காணவில்லை.

en: 'mainFile' member does not refer to an entry in 'files'.
ta: 'மெயின்ஃபைல்' உறுப்பினர் 'கோப்புகளில்' ஒரு உள்ளீட்டைக் குறிக்கவில்லை.

en: 'mainFile' member must be a string.
ta: 'மெயின்ஃபைல்' உறுப்பினர் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Response must be a JSON object at top-level.
ta: பதில் மேல் மட்டத்தில் சாதொபொகு பொருளாக இருக்க வேண்டும்.

en: Script output:
    %1
ta: ச்கிரிப்ட் வெளியீடு:
     %1

en: Parse error at offset %L1: '%2'
    Raw JSON:
    
    %3
ta: ஆஃப்செட் %L1 இல் பாகுபடுத்தல் பிழை: '%2'
     ரா சோன்:
    
     %3

en: Error saving molecule representation to string: Unrecognized file format: %1
ta: பிழையான மூலக்கூறு பிரதிநிதித்துவத்தை சரத்திற்கு சேமிப்பது: அங்கீகரிக்கப்படாத கோப்பு வடிவம்: %1

[ctx: %1 = error message]
en: Error saving molecule representation to string: %1
ta: பிழையானது மூலக்கூறு பிரதிநிதித்துவத்தை சரத்திற்கு சேமிப்பது: %1

en: Error generating cjson object: Parse error at offset %1: %2
    Raw JSON:
    
    %3
ta: சி.சே.எச்.இன் பொருளை உருவாக்கும் பிழை: ஆஃப்செட்டில் பாகுபடுத்தும் பிழை %1: %2
     ரா சோன்:
    
     %3

en: Error generator cjson object: Parsed JSON is not an object:
    %1
ta: பிழை செனரேட்டர் சி.சே.எச்.சான் பொருள்: பாகுபடுத்தப்பட்ட சாதொபொகு ஒரு பொருள் அல்ல:
     %1

en: Input Generator (error)
ta: உள்ளீட்டு செனரேட்டர் (பிழை)

en: %1 Input Generator
ta: %1 உள்ளீட்டு செனரேட்டர்

en: Continue
ta: தொடரவும்

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:130 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, closeButton) i18n: file: qtplugins/3dmol/3dmoldialog.ui:44 i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:184 i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:66 i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessin
en: Close
ta: மூடு

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

en: The following file(s) have been modified:
    
    %1
    
    Would you like to overwrite your changes to reflect the new geometry or job options? | The following file(s) have been modified:
    
    %1
    
    Would you like to overwrite your changes to reflect the new geometry or job options?
ta[0]: பின்வரும் கோப்பு மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளன:
    
     %1
    
     புதிய வடிவியல் அல்லது வேலை விருப்பங்களைப் பிரதிபலிக்க உங்கள் மாற்றங்களை மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: பின்வரும் கோப்புகள் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளன:
    
     %1
    
     புதிய வடிவியல் அல்லது வேலை விருப்பங்களைப் பிரதிபலிக்க உங்கள் மாற்றங்களை மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: Overwrite modified input files?
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட உள்ளீட்டு கோப்புகளை மேலெழுதவா?

en: Problems occurred during input generation:
ta: உள்ளீட்டு உருவாக்கத்தின் போது சிக்கல்கள் ஏற்பட்டன:

en: No input files to save!
ta: சேமிக்க உள்ளீட்டு கோப்புகள் இல்லை!

en: Cannot connect to MoleQueue
ta: மோலெக்யூவுடன் இணைக்க முடியாது

en: Cannot connect to MoleQueue server. Please ensure that it is running and try again.
ta: மோலெக்யூ சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியாது. தயவுசெய்து அது இயங்குவதை உறுதிசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Submit %1 Calculation
ta: %1 கணக்கீட்டை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Job Failed
ta: வேலை தோல்வியடைந்தது

en: The job did not complete successfully.
ta: வேலை வெற்றிகரமாக முடிக்கவில்லை.

en: Script returns warnings:
ta: ச்கிரிப்ட் எச்சரிக்கைகளை வழங்குகிறது:

en: Hide &Warnings
ta: மறை & எச்சரிக்கைகள்

en: Show &Warnings
ta: காட்டு & எச்சரிக்கைகள்

en: An error has occurred:
ta: பிழை ஏற்பட்டது:

en: Select output filename
ta: வெளியீட்டு கோப்பு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Internal error: could not find text widget for filename '%1'
ta: உள் பிழை: '%1' என்ற கோப்பு பெயருக்கான உரை விட்செட்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Output Error
ta: வெளியீட்டு பிழை

en: Failed to write to file %1.
ta: கோப்பு %1 க்கு எழுதத் தவறிவிட்டது.

en: Select output directory
ta: வெளியீட்டு கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: %1: Directory does not exist!
ta: %1: அடைவு இல்லை!

en: %1: Directory cannot be read!
ta: %1: கோப்பகத்தைப் படிக்க முடியாது!

en: %1: File will be overwritten.
ta: %1: கோப்பு மேலெழுதப்படும்.

en: %1: File is not writable.
ta: %1: கோப்பு எழுத முடியாது.

en: The input files cannot be written due to an unknown error.
ta: அறியப்படாத பிழை காரணமாக உள்ளீட்டு கோப்புகளை எழுத முடியாது.

en: The input files cannot be written:
    
    %1
ta: உள்ளீட்டு கோப்புகளை எழுத முடியாது:
    
     %1

en: The input files cannot be written:
    
    %1
    
    Warnings:
    
    %2
ta: உள்ளீட்டு கோப்புகளை எழுத முடியாது:
    
     %1
    
     எச்சரிக்கைகள்:
    
     %2

en: Warning:
    
    %1
    
    Would you like to continue?
ta: எச்சரிக்கை:
    
     %1
    
     தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Write input files
ta: உள்ளீட்டு கோப்புகளை எழுதுங்கள்

en: Configure Job
ta: வேலையை உள்ளமைக்கவும்

en: Submitting job to MoleQueue…
ta: வேலையை மோலெக்யூவுக்கு சமர்ப்பித்தல்…

en: Job Submission Timeout
ta: வேலை சமர்ப்பிப்பு நேரம் முடிந்தது

en: Avogadro timed out waiting for a reply from MoleQueue.
ta: அவோகாட்ரோ மோலெக்யூவிலிருந்து பதிலுக்காகக் காத்திருந்தார்.

[ctx: %1 = job ID, %2 = description]
en: Waiting for job %1 “%2” to finish…
ta: வேலை %1 “ %2” முடிக்க காத்திருக்கிறது…

en: Stop waiting
ta: காத்திருப்பதை நிறுத்துங்கள்

en: Fetching completed job information…
ta: நிறைவு செய்யப்பட்ட வேலை தகவல்களைப் பெறுதல்…

en: Job Retrieval Timeout
ta: வேலை மீட்டெடுப்பு நேரம் முடிந்தது

en: Avogadro timed out waiting for the finished job details from MoleQueue.
ta: மோலெக்யூவிலிருந்து முடிக்கப்பட்ட வேலை விவரங்களுக்காக அவகாட்ரோ நேரம் ஒதுக்கினார்.

en: Error Submitting Job
ta: வேலை சமர்ப்பிப்பதில் பிழை

[ctx: %1 = error]
en: The job has been rejected by MoleQueue: %1
ta: வேலை மோலெக்யூவால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது: %1

en: No program selected.
ta: எந்த நிரலும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Please select the target program from the "Queue and Program" list.
ta: "வரிசை மற்றும் நிரல்" பட்டியலிலிருந்து இலக்கு நிரலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Client failed to submit job to MoleQueue.
ta: வாடிக்கையாளர் வேலையை மோலெக்யூவுக்கு சமர்ப்பிக்கத் தவறிவிட்டார்.

en: Internal error.
ta: உள் பிழை.

en: Unable to resolve program selection. This is a bug.
ta: நிரல் தேர்வை தீர்க்க முடியவில்லை. இது ஒரு பிழை.

en: No molecule set in BackgroundFileFormat!
ta: பின்னணி வடிவத்தில் எந்த மூலக்கூறும் அமைக்கப்படவில்லை!

en: No Io::FileFormat set in BackgroundFileFormat!
ta: இல்லை io :: fileformat backtelfileformat இல் அமைக்கப்பட்டுள்ளது!

en: No file name set in BackgroundFileFormat!
ta: பின்னணி ஃபைல்ஃபார்மட்டில் எந்த கோப்பு பெயர் அமைக்கப்படவில்லை!

en: Split Horizontal
ta: கிடைமட்டமாக பிரிக்கவும்

en: Split Vertical
ta: செங்குத்து பிரிக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:61 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, elementComboBox)
en: Hydrogen
ta: நீரகம்

en: Helium
ta: எல்லியம்

en: Lithium
ta: மென்னியம்

en: Beryllium
ta: பெரிலியம்

en: Boron
ta: கார்மம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:66 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, elementComboBox)
en: Carbon
ta: கரிமம்

en: Nitrogen
ta: தழைச்சத்து

en: Oxygen
ta: உயிரகம், உயிர்வளி

en: Fluorine
ta: ஃவுளூரின்

en: Neon
ta: ஒளிரியம், புத்தொளிரி

en: Sodium
ta: உவர்மம்

en: Magnesium
ta: வெளிமம்

en: Aluminum
ta: அலுமினியம்

en: Silicon
ta: மண்ணியம்

en: Phosphorus
ta: பாச்பரச்

en: Sulfur
ta: சல்பர்

en: Chlorine
ta: பாசிகம்

en: Argon
ta: இலியன்

en: Potassium
ta: சாம்பரம்

en: Calcium
ta: சுண்ணவியம்

en: Scandium
ta: ச்காண்டியம்

en: Titanium
ta: வெண்வெள்ளி

en: Vanadium
ta: பழீயம்

en: Chromium
ta: நீலிரும்பு, குருமம்

en: Manganese
ta: மங்கனம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:71 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, elementComboBox)
en: Iron
ta: இரும்பு

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:76 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, elementComboBox)
en: Cobalt
ta: மென்வெள்ளி

en: Nickel
ta: வன்வெள்ளி

en: Copper
ta: செம்பு, செப்பு, தாமிரம்

en: Zinc
ta: நாகம்

en: Gallium
ta: மென்தங்கம்

en: Germanium
ta: சாம்பலியம்

en: Arsenic
ta: பிறாக்காண்டம்

en: Selenium
ta: செங்கந்தகம், மதிமம்

en: Bromine
ta: நெடியம்

en: Krypton
ta: மறைவியம்

en: Rubidium
ta: அரும்பியம், செவ்வரியம்

en: Strontium
ta: சிதறியம், வெண்ணிமம்

en: Yttrium
ta: திகழியம், கருநரைமம்

en: Zirconium
ta: வண்மம், வன்தங்கம்

en: Niobium
ta: அருமிமம், களங்கன்

en: Molybdenum
ta: மாலிப்டினம்

en: Technetium
ta: பசகன், செய்தனிமம்

en: Ruthenium
ta: சீர்பொன், சீர்தங்கம், உருத்தீனம்

en: Rhodium
ta: அரத்தியம், திண்ணிமம்

en: Palladium
ta: வெண்ணிரும்பு

en: Silver
ta: வெள்ளி

en: Cadmium
ta: வெண்ணீலிமம், நீலீயம்

en: Indium
ta: அவுரியம்

en: Tin
ta: வெள்ளீயம்

en: Antimony
ta: கருநிமிளை

en: Tellurium
ta: ஒளிர்மம், வெண்கந்தகம்

en: Iodine
ta: நைலம்

en: Xenon
ta: அணுகன்

en: Cesium
ta: வெண்ணிதள், சீரிலியம்

en: Barium
ta: பாரவியம், பேரீயம், மங்கிமம்

en: Lanthanum
ta: மாய்மம், ஊக்கிமம்

en: Cerium
ta: சிற்றீயம், சீரீயம், கருவெள்ளி

en: Praseodymium
ta: குழைவெள்ளி, வெண்மஞ்சை

en: Neodymium
ta: இரட்டியம், புதுமஞ்சை

en: Promethium
ta: அரிதியம், கதிர்மம்

en: Samarium
ta: சுடர்மம், வெண்நரைமம்

en: Europium
ta: அரியவியம், சிறும்பொன், சிறுந்தங்கம்

en: Gadolinium
ta: காந்தவியம், காந்தனிமம்

en: Terbium
ta: தென்னிரும்பு, விளர்மம்

en: Dysprosium
ta: கலிழியம், உறிமம்

en: Holmium
ta: ஒளிமியம்

en: Erbium
ta: எல்லிரும்பு

en: Thulium
ta: துலங்கியம், வடமம்

en: Ytterbium
ta: எட்ர்பியம்

en: Lutetium
ta: மிளிரியம், மஞ்சிமம்

en: Hafnium
ta: அவிரியம்

en: Tantalum
ta: டான்டலம்

en: Tungsten
ta: மெல்லிழையம்

en: Rhenium
ta: கரிவெள்ளி, அரிமம்

en: Osmium
ta: கருநீலீயம்

en: Iridium
ta: உறுதியம்

en: Platinum
ta: வெண்தங்கம்

en: Gold
ta: தங்கம்

en: Mercury
ta: அறிவன்

en: Thallium
ta: தெள்ளீயம், சாம்பிமம்

en: Lead
ta: ஈயம்

en: Bismuth
ta: நிமிளை

en: Polonium
ta: அனலியம், மஞ்சளம்

en: Astatine
ta: தேய்தன், நொறுங்கிமம்

en: Radon
ta: ஆரகன்

en: Francium
ta: வெடியிதள்

en: Radium
ta: கருகன்

en: Actinium
ta: கதிர்வினைமம், நீலமம்

en: Thorium
ta: இடியம்

en: Protactinium
ta: புரோட்டாக்டினியம்

en: Uranium
ta: அடரியம்

en: Neptunium
ta: நெருப்பியம், சேண்மிமம்

en: Plutonium
ta: அயலாம்

en: Americium
ta: அமரகம்

en: Curium
ta: கியூியம்

en: Berkelium
ta: விழுக்கலிழியம்

en: Californium
ta: கலிழ்வெள்ளீயம்

en: Einsteinium
ta: ஈந்தியம்

en: Fermium
ta: வெளுகன்

en: Mendelevium
ta: மைந்தியம்

en: Nobelium
ta: நறுங்கன்

en: Lawrencium
ta: உலரியம்

en: Rutherfordium
ta: உருத்திரவியம், உருத்தரம்

en: Dubnium
ta: துப்பினியம்

en: Seaborgium
ta: சிற்பியம்

en: Bohrium
ta: புறவியம்

en: Hassium
ta: அசையன்

en: Meitnerium
ta: மறுவியம்

en: Darmstadtium
ta: நொடியன்

en: Roentgenium
ta: உருத்தியம்

en: Copernicium
ta: விழுச்செப்பு, விழுச்செம்பு, விழுத்தாமிரம்

en: Nihonium
ta: நகுவியம்

en: Flerovium
ta: விழுவெள்ளி

en: Moscovium
ta: மிகுவியம், மிகைவியம்

en: Livermorium
ta: இளவமியம்

en: Tennessine
ta: திணிவியம்

en: Oganesson
ta: உகுந்தியம்

en: Browse
ta: உலாவுங்கள்

en: Select file:
ta: கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select executable:
ta: இயங்கக்கூடியதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Unable to find a suitable file reader for the selected file.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பிற்கு பொருத்தமான கோப்பு வாசகனைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The file extension is missing, so the format cannot be determined. Do you want to add it?
ta: The கோப்பு extension is missing, so the வடிவம் cannot be determined. Do you want பெறுநர் கூட்டு it?

en: Unable to find a suitable file writer for the selected format.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிவமைப்பிற்கு பொருத்தமான கோப்பு எழுத்தாளரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

[ctx: File handlers]
en: handlers
ta: கையாளுபவர்கள்

[ctx: e.g. file handlers that can 'handle' this file.]
en: handle
ta: கைப்பிடி

[ctx: File readers]
en: readers
ta: வாசகர்கள்

[ctx: e.g. file readers that can 'read' this file.]
en: read
ta: படிக்க

[ctx: File writers]
en: writers
ta: எழுத்தாளர்கள்

[ctx: e.g. file writers that can 'write' this file.]
en: write
ta: எழுதுங்கள்

en: Multiple %1 found that can %2 this format. Which should be used?
ta: இந்த வடிவத்தை %2 முடியும் என்று பல %1 கண்டறிந்தது. எது பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்?

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All supported formats
ta: அனைத்து உதவி வடிவங்களும்

en: Error reading molecule representation: Unrecognized file format: %1
ta: மூலக்கூறு பிரதிநிதித்துவத்தை வாசிப்பது பிழை: அங்கீகரிக்கப்படாத கோப்பு வடிவம்: %1

en: %1 Message
ta: %1 செய்தி

en: Error writing molecule representation to string: Unrecognized file format: %1
ta: சரம் மூலக்கூறு பிரதிநிதித்துவத்தை எழுதுவதில் பிழை: அங்கீகரிக்கப்படாத கோப்பு வடிவம்: %1

en: Error writing molecule representation to string: %1
ta: சரம் மூலக்கூறு பிரதிநிதித்துவத்தை எழுதுவது பிழை: %1

en: 'userOptions' missing.
ta: 'பயனர் ஆப்சன்' காணவில்லை.

en: Option '%1' does not refer to an object.
ta: விருப்பம் '%1' ஒரு பொருளைக் குறிக்கவில்லை.

en: 'type' is not a string for option '%1'.
ta: 'வகை' என்பது '%1' என்ற விருப்பத்திற்கான சரம் அல்ல.

en: Could not find option '%1'.
ta: '%1' என்ற விருப்பத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Tab %1
ta: தாவல் %1

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:53 i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, titleLine)
en: Title
ta: தலைப்பு

en: Filename Base
ta: கோப்பு பெயர் அடிப்படை

en: Processor Cores
ta: செயலி கோர்கள்

en: Calculation Type
ta: கணக்கீட்டு வகை

en: Theory
ta: கோட்பாடு

en: Basis
ta: அடுக்களம்

en: Charge
ta: மின்னூட்டு

en: Multiplicity
ta: பெருக்கல்

en: Error: value must be object for key '%1'.
ta: பிழை: மதிப்பு முக்கிய '%1' க்கு பொருளாக இருக்க வேண்டும்.

en: Unrecognized option type '%1' for option '%2'.
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத விருப்பம் '%2' விருப்பத்திற்கு '%1' வகை.

en: Error setting default for option '%1'. Bad widget type.
ta: '%1' விருப்பத்திற்கு இயல்புநிலையை அமைத்தல். மோசமான விட்செட் வகை.

en: Error setting default for option '%1'. Bad default value:
ta: '%1' விருப்பத்திற்கு இயல்புநிலையை அமைத்தல். மோசமான இயல்புநிலை மதிப்பு:

en: Error setting default for option '%1'. Could not find valid combo entry index from value:
ta: '%1' விருப்பத்திற்கு இயல்புநிலையை அமைத்தல். மதிப்பிலிருந்து செல்லுபடியாகும் காம்போ நுழைவு குறியீட்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை:

en: Unhandled widget in collectOptions for option '%1'.
ta: '%1' என்ற விருப்பத்திற்கான சேகரிப்புகளில் சேர்க்கப்படாத விட்செட்.

en: [no molecule]
ta: [மூலக்கூறு இல்லை]

en: Layer %1
ta: அடுக்கு %1

en: Ball and Stick
ta: பந்து மற்றும் குச்சி

[ctx: protein ribbon / cartoon rendering]
en: Cartoons
ta: கார்ட்டூன்கள்

[ctx: rendering of non-covalent close contacts]
en: Close Contacts
ta: தொடர்புகளை மூடு

en: Crystal Lattice
ta: படிக லட்டு

en: Dipole Moment
ta: இருமுனைத் திருப்பம்

en: Force
ta: ஆற்றல்

en: Labels
ta: சிட்டைகள்

[ctx: stick / licorice rendering]
en: Licorice
ta: லைகோரைச்

en: Surfaces
ta: மேற்பரப்புகள்

en: Non-Covalent
ta: கோவலன்ட் அல்லாத

[ctx: quantum theory of atoms in molecules]
en: QTAIM
ta: Qtaim

en: Symmetry Elements
ta: சமச்சீர் கூறுகள்

en: Van der Waals
ta: வான் டெர் வால்ச்

en: Wireframe
ta: வயர்ஃப்ரேம்

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாத

en: Create a new view
ta: புதிய பார்வையை உருவாக்கவும்

en: Periodic Table
ta: தனிம அட்டவணை

en: Error running script '%1 %2': Timed out waiting for start (%3).
ta: ச்கிரிப்டை இயக்கும் பிழை '%1%2': தொடக்கத்திற்காக காத்திருக்கும் நேரம் (%3).

en: Error running script '%1 %2': failed to write to stdin (len=%3, wrote %4 bytes, QProcess error: %5).
ta: பிழை இயங்கும் ச்கிரிப்ட் ' %1 %2': stdin க்கு எழுதத் தவறிவிட்டது (LEN = %3, %4 பைட்டுகளை எழுதினார், QPROCESS பிழை: %5).

en: Error running script '%1 %2': Timed out waiting for finish (%3).
ta: '%1%2' ச்கிரிப்டை இயக்கும் பிழை: பூச்சுக்காக காத்திருக்கும் நேரம் (%3).

en: Error running script '%1 %2': Abnormal exit status %3 (%4: %5)
    
    Output:
    %6
ta: பிழை இயங்கும் ச்கிரிப்ட் ' %1 %2': அசாதாரண வெளியேறும் நிலை %3 ( %4: %5)
    
     வெளியீடு:
     %6

en: Warning '%1'
ta: எச்சரிக்கை '%1'

en: Script failed to start.
ta: ச்கிரிப்ட் தொடங்கத் தவறிவிட்டது.

en: Script crashed.
ta: ச்கிரிப்ட் செயலிழந்தது.

en: Script timed out.
ta: ச்கிரிப்ட் நேரம் முடிந்தது.

en: Read error.
ta: பிழையைப் படியுங்கள்.

en: Write error.
ta: பிழையை எழுதுங்கள்.

en: Unknown error.
ta: தெரியாத பிழை.

en: Modify Layers
ta: அடுக்குகளை மாற்றவும்

en: Remove Layer
ta: அடுக்கை அகற்று

en: Remove Layer Info
ta: அடுக்கு தகவலை அகற்று

en: Add Layer
ta: அடுக்கு சேர்க்கவும்

en: Add Layer Info
ta: அடுக்கு தகவலைச் சேர்க்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/selectiontool/selectiontoolwidget.ui:39 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Change Layer
ta: அடுக்கை மாற்றவும்

en: Add Atom
ta: அணுவைச் சேர்க்கவும்

en: Remove Atom
ta: அணுவை அகற்று

en: Clear Atoms
ta: அணுகுமுறைகளை அழிக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/editor/editortoolwidget.ui:43 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, adjustHydrogens)
en: Adjust Hydrogens
ta: ஐட்ரசன்களை சரிசெய்யவும்

en: Change Elements
ta: கூறுகளை மாற்றவும்

en: Change Element
ta: உறுப்பு மாற்றவும்

en: Change Atom Hybridization
ta: அணு கலப்பினத்தை மாற்றவும்

en: Change Atom Formal Charge
ta: அணு முறையான கட்டணத்தை மாற்றவும்

en: Change Atom Color
ta: அணு நிறத்தை மாற்றவும்

en: Change Atom Layer
ta: அணு அடுக்கை மாற்றவும்

en: Add Bond
ta: பிணைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Removed Bond
ta: அகற்றப்பட்ட பிணைப்பு

en: Clear Bonds
ta: தெளிவான பிணைப்புகள்

en: Set Bond Orders
ta: பத்திர ஆர்டர்களை அமைக்கவும்

en: Change Bond Order
ta: பத்திர வரிசையை மாற்றவும்

en: Update Bonds
ta: பத்திரங்களை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Bond
ta: பத்திரத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Add Unit Cell…
ta: அலகு கலத்தைச் சேர்க்கவும்…

en: Remove Unit Cell
ta: அலகு கலத்தை அகற்று

en: Edit Unit Cell
ta: அலகு கலத்தைத் திருத்து

en: Wrap Atoms to Cell
ta: அணுக்களை கலத்திற்கு மடிக்கவும்

en: Scale Cell Volume
ta: அளவிலான செல் தொகுதி

en: Build Super Cell
ta: சூப்பர் கலத்தை உருவாக்குங்கள்

en: Niggli Reduction
ta: நிக்லி குறைப்பு

en: Rotate to Standard Orientation
ta: நிலையான நோக்குநிலைக்கு சுழற்றுங்கள்

en: Reduce to Primitive
ta: பழமையானதாகக் குறைக்கவும்

en: Conventionalize Cell
ta: வழக்கமான செல்

en: Symmetrize Cell
ta: செல் சமச்சீர்

en: Fill Unit Cell
ta: அலகு கலத்தை நிரப்பவும்

en: Reduce Cell to Asymmetric Unit
ta: கலத்தை சமச்சீரற்ற அலகுக்கு குறைக்கவும்

en: Change Atom Positions
ta: அணு நிலைகளை மாற்றவும்

en: Change Atom Position
ta: அணு நிலையை மாற்றவும்

en: Change Atom Label
ta: ஆட்டம் லேபிளை மாற்றவும்

en: Change Bond Label
ta: பத்திர லேபிளை மாற்றவும்

en: Change Selection
ta: தேர்வை மாற்றவும்

en: Modify Molecule
ta: மூலக்கூறு மாற்றவும்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Cannot load script %1
ta: ச்கிரிப்ட் %1 ஐ ஏற்ற முடியாது

en: Checking for %1 scripts in path %2
ta: பாதை %2 இல் %1 ச்கிரிப்ட்களை சரிபார்க்கிறது

en: 3DMol HTML Block.
ta: 3DMOL உஉகுமொ தொகுதி.

en: &File
ta: கோப்பு (&f)

en: &Export
ta: & ஏற்றுமதி

en: ThreeDMol
ta: Threedmol

en: Change Elements…
ta: கூறுகளை மாற்றவும்…

en: &Build
ta: & உருவாக்க

note: i18n: file: qtplugins/editor/editortoolwidget.ui:23 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:48 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, elementLabel)
en: Element:
ta: உறுப்பு:

en: Alchemy
ta: ரசவாதம்

en: Change elements of atoms.
ta: அணுக்களின் கூறுகளை மாற்றவும்.

en: Align
ta: சீரமைத்தல்

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:262 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Axis:
ta: அச்சு:

en: Align at Origin
ta: தோற்றத்தில் சீரமைக்கவும்

en: Align to Axis
ta: அச்சுக்கு சீரமைக்கவும்

en: Center the atom at the origin.
ta: அணுவை தோற்றத்தில் மையப்படுத்தவும்.

en: Rotate the molecule to align the atom to the specified axis.
ta: அணுவை குறிப்பிட்ட அச்சுக்கு சீரமைக்க மூலக்கூறை சுழற்றுங்கள்.

en: Align tool
ta: கருவி

en: Align molecules to a Cartesian axis
ta: மூலக்கூறுகளை ஒரு கார்ட்டீசியன் அச்சுக்கு சீரமைக்கவும்

en: Run APBS…
ta: APBS ஐ இயக்கவும்…

en: Open Output File…
ta: திறந்த வெளியீட்டு கோப்பு…

en: &Input
ta: & உள்ளீடு

en: &APBS
ta: & Apbs

en: Open Output File
ta: வெளியீட்டு கோப்பைத் திறக்கவும்

en: OpenDX File (*.dx)
ta: Opendx கோப்பு (*.dx)

en: IO Error
ta: நான் பிழை

en: Error reading structure file (%1).
ta: கட்டமைப்பு கோப்பை வாசிப்பது பிழை (%1).

en: OpenDX Error
ta: Opendx பிழை

en: Error reading OpenDX file: %1
ta: Opendx கோப்பைப் படிப்பது பிழை: %1

en: Error reading OpenDX file: No cube found
ta: Opendx கோப்பைப் படிப்பது பிழை: கியூப் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, ApbsDialog)
en: APBS
ta: Apbs

en: Interact with APBS utilities.
ta: APBS பயன்பாடுகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Open PDB File
ta: PDB கோப்பைத் திறக்கவும்

en: PDB Files (*.pdb)
ta: PDB கோப்புகள் (*.pdb)

en: Open PQR File
ta: PQR கோப்பைத் திறக்கவும்

en: PQR Files (*.pqr)
ta: PQR கோப்புகள் (*.pqr)

en: Error
ta: பிழை

en: Error running APBS: %1
ta: APB களை இயக்கும் பிழை: %1

en: Please specify PDB file
ta: PDB கோப்பைக் குறிப்பிடவும்

en: Save APBS Input File
ta: APBS உள்ளீட்டு கோப்பை சேமிக்கவும்

en: APBS Input (*.in)
ta: APBS உள்ளீடு (*.in)

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsoutputdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, ApbsOutputDialog)
en: Success
ta: செய்

en: Input file written to '%1'
ta: உள்ளீட்டு கோப்பு '%1' க்கு எழுதப்பட்டது

en: By Custom Color…
ta: தனிப்பயன் வண்ணத்தால்…

en: By Atomic Index…
ta: அணு குறியீட்டால்…

en: By Distance…
ta: தூரம்…

en: By Element
ta: உறுப்பு மூலம்

en: By Chain
ta: சங்கிலி மூலம்

en: By Partial Charge…
ta: பகுதி கட்டணத்தால்…

en: By Secondary Structure
ta: இரண்டாம் நிலை அமைப்பு மூலம்

en: By Amino Acid
ta: அமினோ அமிலத்தால்

en: By Shapely Scheme
ta: செப்பிளி திட்டத்தால்

[ctx: colormap]
en: Parula
ta: பேசுங்கள்

[ctx: colormap]
en: Heat
ta: வெப்பம்

[ctx: colormap]
en: Hot
ta: சூடான

[ctx: colormap]
en: Gray
ta: சாம்பல்

[ctx: colormap]
en: Magma
ta: கற்குழம்பு

[ctx: colormap]
en: Inferno
ta: இன்ஃபெர்னோ

[ctx: colormap]
en: Plasma
ta: மின்மம்

[ctx: colormap]
en: Viridis
ta: விரிடிச்

[ctx: colormap]
en: Cividis
ta: சிடிச்

[ctx: colormap]
note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:50 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorMapCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:174 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colormapCombo)
en: Spectral
ta: நிறமாலை

[ctx: colormap]
note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:45 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorMapCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:169 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colormapCombo)
en: Coolwarm
ta: கூல்வார்ம்

[ctx: colormap]
note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:35 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorMapCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:159 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colormapCombo)
en: Balance
ta: இருப்பு

[ctx: colormap]
note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:40 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorMapCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:164 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colormapCombo)
en: Blue-DarkRed
ta: நீலம்-இருண்ட

[ctx: colormap]
note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:55 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorMapCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:179 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colormapCombo)
en: Turbo
ta: டர்போ

en: Apply color schemes to atoms and residues.
ta: அணுக்கள் மற்றும் எச்சங்களுக்கு வண்ணத் திட்டங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: &View
ta: காண்க (&v)

en: Color Atoms
ta: வண்ண அணுக்கள்

en: Color Residues
ta: வண்ண எச்சங்கள்

en: Select Colormap
ta: COLORMAP ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:20 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, colormapLabel) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:143 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Colormap:
ta: COLORMAP:

en: ApplyColors
ta: விண்ணப்பிப்பொருட்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Atom scale
ta: அணு அளவு

en: Bond scale
ta: பத்திர அளவு

note: i18n: file: qtplugins/coloropacitymap/comdialog.ui:96 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Opacity
ta: ஒளிபுகாநிலை

en: Show multiple bonds
ta: பல பிணைப்புகளைக் காட்டு

en: Show hydrogens
ta: ஐட்ரசன்களைக் காட்டு

en: Render atoms as spheres and bonds as cylinders.
ta: அணுக்களை கோளங்களாகவும் பிணைப்புகளாகவும் சிலிண்டர்களாக வழங்கவும்.

en: Bond-Centric Manipulation
ta: பத்திரத்தை மையமாகக் கொண்ட கையாளுதல்

en: %L1°
ta: %L1 °

en: Bond centric manipulation tool.
ta: பத்திர மைய கையாளுதல் கருவி.

en: Tool used to edit molecular geometry by changing bond lengths and angles.
ta: பிணைப்பு நீளம் மற்றும் கோணங்களை மாற்றுவதன் மூலம் மூலக்கூறு வடிவவியலைத் திருத்த பயன்படும் கருவி.

en: Bond Atoms
ta: பிணைப்பு அணுக்கள்

en: Perceive Bond Orders
ta: பத்திர ஆர்டர்களை உணருங்கள்

en: Remove Bonds
ta: பத்திரங்களை அகற்று

en: Configure Bonding…
ta: பிணைப்பை உள்ளமைக்கவும்…

en: Bond Selected Atoms
ta: பிணைப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணுக்கள்

en: Bond
ta: கடனீடு

en: Remove bonds from all or selected atoms.
ta: எல்லா அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணுக்களிலிருந்தும் பிணைப்புகளை அகற்றவும்.

en: Create bonds between all or selected atoms.
ta: அனைத்து அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணுக்களுக்கிடையில் பிணைப்புகளை உருவாக்கவும்.

en: Perceive bond orders.
ta: பத்திர ஆர்டர்களை உணருங்கள்.

en: Bonding
ta: பிணைப்பு

en: Perform bonding operations.
ta: பிணைப்பு நடவடிக்கைகளைச் செய்யுங்கள்.

[ctx: protein rendering style]
en: Backbone
ta: முதுகெலும்பு

[ctx: protein rendering style]
en: Trace
ta: சுவடு

[ctx: protein rendering style]
en: Tube
ta: தூம்பு

[ctx: protein rendering style]
en: Ribbon
ta: ரிப்பன்

[ctx: protein rendering style]
en: Simple Cartoon
ta: எளிய கார்ட்டூன்

[ctx: protein rendering style]
en: Cartoon
ta: கார்ட்டூன்

[ctx: protein rendering style]
en: Rope
ta: கயிறு

en: Display of biomolecule ribbons / cartoons.
ta: உயிர் மூலக்கூறு ரிப்பன்கள் / கார்ட்டூன்களின் காட்சி.

en: Add Centroid
ta: சென்ட்ராய்டு சேர்க்கவும்

en: Add Center of Mass
ta: வெகுசன மையத்தைச் சேர்க்கவும்

[ctx: add a point normal to the plane of the molecule]
en: Add Perpendicular
ta: செங்குத்தாக சேர்க்கவும்

en: Centroid
ta: சென்ட்ராய்டு

en: Add centroids and center-of-mass.
ta: சென்ட்ராய்டுகள் மற்றும் சென்டர்-ஆஃப்-வெகுசன சேர்க்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/bonding/bondingdialog.ui:41 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, toleranceSpinBox) i18n: file: qtplugins/bonding/bondingdialog.ui:60 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, minimumSpinBox) i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:40 i18n:
en:  Å
ta:  பெறுநர்

en: Maximum distance:
ta: அதிகபட்ச தூரம்:

en: Line width:
ta: வரி அகலம்:

en: Render close contacts between atoms.
ta: அணுக்களுக்கு இடையில் நெருக்கமான தொடர்புகளை வழங்கவும்.

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Salt Bridge
ta: உப்பு பாலம்

en: Repulsive
ta: விரட்டுதல்

en: Edit Color Opacity Map…
ta: வண்ண ஒளிபுகா வரைபடத்தைத் திருத்தவும்…

en: &Extensions
ta: நீட்டிப்புகள்

en: ColorOpacityMap
ta: Coloropacitymap

en: Edit color opacity maps, primarily for volume rendering.
ta: வண்ண ஒளிபுகா வரைபடங்களைத் திருத்தவும், முதன்மையாக தொகுதி வழங்குதல்.

en: Scripts
ta: ச்கிரிப்ட்கள்

en: Error reading output file '%1':
    %2
ta: வெளியீட்டு கோப்பை '%1' வாசிப்பதில் பிழை:
     %2

en: Processing %1
ta: செயலாக்கம் %1

en: Set path to Python interpreter:
ta: பைதான் மொழிபெயர்ப்பாளருக்கு பாதையை அமைக்கவும்:

en: Select the python interpreter to run external scripts.
    Avogadro must be restarted for any changes to take effect.
ta: வெளிப்புற ச்கிரிப்ட்களை இயக்க பைதான் மொழிபெயர்ப்பாளரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
     ஏதேனும் மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வர அவோகாட்ரோ மறுதொடக்கம் செய்யப்பட வேண்டும்.

en: Command scripts
ta: கட்டளை ச்கிரிப்ட்கள்

en: Run external script commands
ta: வெளிப்புற ச்கிரிப்ட் கட்டளைகளை இயக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/configurepython/condadialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::CondaDialog) i18n: file: qtplugins/configurepython/configurepythondialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::ConfigurePythonDi
en: Python Settings…
ta: பைதான் அமைப்புகள்…

en: Install Python
ta: பைத்தானை நிறுவவும்

en: Python is used for many Avogadro features. Do you want to download Python?
ta: பல அவோகாட்ரோ அம்சங்களுக்கு பைதான் பயன்படுத்தப்படுகிறது. பைத்தானை பதிவிறக்கம் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: ConfigurePython
ta: Configurepython

en: Configure Python environments.
ta: பைதான் சூழல்களை உள்ளமைக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:482 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: Other…
ta: மற்றொன்று…

en: &Calculate
ta: & கணக்கிடுங்கள்

en: Type
ta: வகை

en: Atom 1
ta: அணு 1

en: Atom 2
ta: அணு 2

en: Atom 3
ta: அணு 3

en: Atom 4
ta: அணு 4

en: Atomic &Coordinate Editor…
ta: அணு மற்றும் ஒருங்கிணைப்பு எடிட்டர்…

en: Coordinate editor
ta: ஒருங்கிணைப்பு ஆசிரியர்

en: Text editing of atomic coordinates.
ta: அணு ஒருங்கிணைப்புகளின் உரை திருத்துதல்.

en: Overwrite changes?
ta: மாற்றங்களை மேலெழுதவா?

en: The text document has been modified. Would you like to discard your changes and revert to the current molecule?
ta: உரை ஆவணம் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. உங்கள் மாற்றங்களை நிராகரித்து தற்போதைய மூலக்கூறுக்கு திரும்ப விரும்புகிறீர்களா?

en: Too few entries on line.
ta: வரியில் மிகக் குறைவான உள்ளீடுகள்.

en: Invalid element name.
ta: தவறான உறுப்பு பெயர்.

en: Element name.
ta: உறுப்பு பெயர்.

en: Invalid element symbol.
ta: தவறான உறுப்பு அடையாளம்.

en: Element symbol.
ta: உறுப்பு அடையாளம்.

en: Invalid atom label.
ta: தவறான அணு சிட்டை.

en: Invalid atomic index.
ta: தவறான அணு அட்டவணை.

en: Atomic index.
ta: அணு அட்டவணை.

en: Invalid atomic number.
ta: தவறான அணு எண்.

en: Atomic number.
ta: அணு எண்.

en: Invalid coordinate.
ta: தவறான ஒருங்கிணைப்பு.

en: X coordinate.
ta: ஃச் ஒருங்கிணைப்பு.

en: Y coordinate.
ta: ஒய் ஒருங்கிணைப்பு.

en: Z coordinate.
ta: சட் ஒருங்கிணைப்பு.

en: 'a' lattice coordinate.
ta: 'ஒரு' லட்டு ஒருங்கிணைப்பு.

en: 'b' lattice coordinate.
ta: 'பி' லட்டு ஒருங்கிணைப்பு.

en: 'c' lattice coordinate.
ta: 'சி' லட்டு ஒருங்கிணைப்பு.

en: Error applying geometry
ta: வடிவவியலைப் பயன்படுத்துவதில் பிழை

en: Could not parse geometry specification. Fix the highlighted errors and try again.
    
    (Hint: Hold the mouse over red text for a description of the error.)
ta: வடிவியல் விவரக்குறிப்பை அலச முடியவில்லை. சிறப்பிக்கப்பட்ட பிழைகளை சரிசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.
    
     (குறிப்பு: பிழையின் விளக்கத்திற்கு சிவப்பு உரைக்கு மேல் சுட்டியைப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள்.)

en: Edit Atomic Coordinates
ta: அணு ஒருங்கிணைப்புகளைத் திருத்தவும்

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:254 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:390 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, smoothingCombo)
en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: XYZ format (symbols)
ta: XYZ வடிவம் (சின்னங்கள்)

en: XYZ format (names)
ta: XYZ வடிவம் (பெயர்கள்)

en: XYZ format (atomic numbers)
ta: XYZ வடிவம் (அணு எண்கள்)

en: Lattice coordinates (symbols)
ta: லட்டு ஆயத்தொலைவுகள்

en: Lattice coordinates (names)
ta: லட்டு ஆயத்தொலைவுகள்

en: Lattice coordinates (atomic numbers)
ta: லட்டு ஆயத்தொலைவுகள் (அணு எண்கள்)

en: GAMESS format (symbols)
ta: கேமச் வடிவம் (சின்னங்கள்)

en: GAMESS format (names)
ta: கேமச் வடிவம் (பெயர்கள்)

en: Turbomole format
ta: டர்போமோல் வடிவம்

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:108 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, copy)
en: Copy
ta: நகலெடு

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:101 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, cut)
en: Cut
ta: வெட்டு

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:142 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, clear)
en: Clear
ta: தெளிவான

en: &Paste
ta: ஒட்டு (&p)

en: InChI
ta: அங்குலங்கள்

en: &Edit
ta: திருத்து (&e)

en: Copy As
ta: என நகலெடுக்கவும்

en: Error Clipping Molecule
ta: பிழை கிளிப்பிங் மூலக்கூறு

en: Error generating clipboard data.
ta: கிளிப்போர்டு தரவை உருவாக்குவதில் பிழை.

[ctx: file format]
en: Output format: %1
    %2
ta: வெளியீட்டு வடிவம்: %1
     %2

en: Reader error:
    %1
ta: வாசகர் பிழை:
     %1

en: Error Pasting Molecule
ta: பிழை ஒட்டுதல் மூலக்கூறு

en: Cannot paste molecule: Clipboard empty!
ta: மூலக்கூறு ஒட்ட முடியாது: கிளிப்போர்டு காலியாக உள்ளது!

en: Error reading clipboard data.
ta: கிளிப்போர்டு தரவைப் படிப்பதில் பிழை.

[ctx: file format description]
en: Detected format: %1
    %2
ta: கண்டறியப்பட்ட வடிவம்: %1
     %2

en: Copy and paste
ta: நகலெடுத்து ஒட்டவும்

en: Interact with the clipboard.
ta: கிளிப்போர்டுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: &CP2K…
ta: & சிபி 2 கே…

en: CP2K input
ta: சிபி 2 கே உள்ளீடு

en: Generate input for CP2K.
ta: CP2K க்கு உள்ளீட்டை உருவாக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:196 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, scoringComboBox)
en: Energy
ta: ஆற்றல்

en: Energy and Forces
ta: ஆற்றல் மற்றும் சக்திகள்

en: Molecular Dynamics
ta: மூலக்கூறு இயக்கவியல்

en: Geometry Optimization
ta: வடிவியல் தேர்வுமுறை

en: Electronic structure methods (DFT)
ta: மின்னணு கட்டமைப்பு முறைகள் (டி.எஃப்.டி)

en: Molecular Mechanics
ta: மூலக்கூறு இயக்கவியல்

en: Hybrid quantum classical (Not yet supported)
ta: கலப்பின குவாண்டம் பாரம்பரிய (இன்னும் ஆதரிக்கப்படவில்லை)

en: EWALD
ta: எவால்ட்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:152 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterPotentialCombo)
en: NONE
ta: எதுவுமில்லை

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:303 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, nonBondedMethodCombo)
en: PME
ta: Pme

en: SPME
ta: Spme

en: ATOMIC
ta: அணு

en: CORE
ta: வயிரம்

en: DENSITIES
ta: அடர்த்தி

en: HISTORY_RESTART
ta: History_Restart

en: MOPAC
ta: மோபாக்

en: RANDOM
ta: சீரற்ற

en: RESTART
ta: மறுதொடக்கம்

en: SPARSE
ta: சிதறல்

en: BROYDEN
ta: பிராய்டன்

en: Conjugate Gradients
ta: இணை சாய்வு

en: DIIS
ta: கடவுள்கள்

en: Steepest descent
ta: செங்குத்தான வம்சாவளி

en: The input file has been modified. Would you like to overwrite your changes to reflect the new geometry or job options?
ta: உள்ளீட்டு கோப்பு மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. புதிய வடிவியல் அல்லது வேலை விருப்பங்களை பிரதிபலிக்க உங்கள் மாற்றங்களை மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: Overwrite modified input file?
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட உள்ளீட்டு கோப்பை மேலெழுதவா?

en: Save CP2K input file
ta: CP2K உள்ளீட்டு கோப்பை சேமிக்கவும்

en: Submit CP2K Calculation
ta: CP2K கணக்கீட்டை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Import Crystal from Clipboard…
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து படிகத்தை இறக்குமதி செய்யுங்கள்…

en: Toggle Unit Cell
ta: அலகு கலத்தை மாற்றவும்

en: Edit Unit Cell…
ta: அலகு கலத்தைத் திருத்து…

en: &Wrap Atoms to Unit Cell
ta: & அலகு கலத்திற்கு அணுக்களை மடக்கு

en: Rotate to Standard &Orientation
ta: நிலையான மற்றும் நோக்குநிலைக்கு சுழற்றுங்கள்

en: Scale Cell &Volume…
ta: அளவிலான செல் & தொகுதி…

en: Build &Supercell…
ta: உருவாக்க & சூப்பர்செல்…

en: Reduce Cell (&Niggli)
ta: கலத்தைக் குறைக்கவும் (& niggli)

en: &Crystal
ta: & படிக

en: Remove &Unit Cell
ta: அலகு கலத்தை அகற்று

en: Add &Unit Cell
ta: சேர் & யூனிட் செல்

en: Import Crystal from Clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து படிகத்தை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Wrap atoms into the unit cell.
ta: அலகு கலத்தில் அணுக்களை மடிக்கவும்.

en: Rotate the unit cell to the standard orientation.
ta: அலகு கலத்தை நிலையான நோக்குநிலைக்கு சுழற்றுங்கள்.

en: Niggli Reduce Crystal
ta: நிக்லி படிகத்தைக் குறைக்கிறார்

en: The unit cell is already reduced.
ta: யூனிட் செல் ஏற்கனவே குறைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Crystal
ta: படிகம்

en: Tools for crystal-specific editing/analysis.
ta: படிக-குறிப்பிட்ட எடிட்டிங்/பகுப்பாய்விற்கான கருவிகள்.

en: Color axes:
ta: வண்ண அச்சுகள்:

en: Line color:
ta: வரி நிறம்:

en: Render the unit cell boundaries.
ta: அலகு செல் எல்லைகளை வழங்கவும்.

en: Cannot Parse Text
ta: உரையை அலச முடியாது

en: Failed to read the data with the supplied format.
ta: வழங்கப்பட்ட வடிவத்துடன் தரவைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது.

en: No unit cell present.
ta: யூனிட் செல் இல்லை.

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::UnitCellDialog)
en: Unit Cell Editor
ta: யூனிட் செல் எடிட்டர்

en: Reassign &Custom Elements…
ta: மறுசீரமைத்தல் & தனிப்பயன் கூறுகள்…

en: Manipulate custom element types in the current molecule.
ta: தற்போதைய மூலக்கூறில் தனிப்பயன் உறுப்பு வகைகளை கையாளவும்.

en: Custom Elements
ta: தனிப்பயன் கூறுகள்

en: Render the dipole moment of the molecule.
ta: மூலக்கூறின் இருமுனை தருணத்தை வழங்கவும்.

en: Draw
ta: டிரா

en: Draw Atom
ta: அணுவை வரைய

en: Change Bond Type
ta: பிணைப்பு வகையை மாற்றவும்

en: Remove Bond
ta: பிணைப்பை அகற்று

en: Distance:
ta: தூரம்:

en: Editor tool
ta: ஆசிரியர் கருவி

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:217 i18n: ectx: property (currentText), widget (QComboBox, resolutionCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:249 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo)
en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Double
ta: இரட்டை

en: Triple
ta: மும்மை

en: &Import
ta: & இறக்குமதி

en: Fetch PDB
ta: PDB ஐப் பெறுங்கள்

en: Could not read the PDB molecule: %1
ta: PDB மூலக்கூறைப் படிக்க முடியவில்லை: %1

en: PDB Code
ta: பி.டி.பி குறியீடு

en: Chemical structure to download.
ta: பதிவிறக்க வேதியியல் அமைப்பு.

en: Invalid PDB Code
ta: தவறான PDB குறியீடு

en: The PDB code must be exactly 4 characters long.
ta: PDB குறியீடு சரியாக 4 எழுத்துக்கள் நீளமாக இருக்க வேண்டும்.

en: The first character of the PDB code must be 1-9.
ta: PDB குறியீட்டின் முதல் எழுத்து 1-9 ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Querying for %1
ta: %1 க்கு வினவல்

en: Network Download Failed
ta: பிணையம் பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Network timeout or other error.
ta: பிணைய நேரம் முடிந்தது அல்லது பிற பிழை.

en: Specified molecule could not be found: %1
ta: குறிப்பிட்ட மூலக்கூறைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Fetch from PDB
ta: PDB இலிருந்து பெறுங்கள்

en: Download PDB models from the Protein Data Bank
ta: புரத தரவு வங்கியில் இருந்து PDB மாதிரிகளைப் பதிவிறக்கவும்

en: Focus Selection
ta: கவனம் தேர்வு

en: Unfocus
ta: ஐச்போகச்

en: Focus
ta: குவி

en: Focus the view on specific features.
ta: குறிப்பிட்ட அம்சங்களில் பார்வையில் கவனம் செலுத்துங்கள்.

en: Render the force field visualizations for the atoms of the molecule.
ta: மூலக்கூறின் அணுக்களுக்கான படை புலம் காட்சிப்படுத்தல்களை வழங்கவும்.

en: Optimize Geometry
ta: வடிவவியலை மேம்படுத்தவும்

en: Forces
ta: படைகள்

en: Configure…
ta: உள்ளமைக்கவும்…

en: Freeze Selected Atoms
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணுக்களை முடக்கம்

en: Unfreeze Selected Atoms
ta: உறைந்த தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணுக்கள்

en: Avogadro
ta: அவோகாட்ரோ

en: No atoms provided for optimization
ta: தேர்வுமுறைக்கு அணுக்கள் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

[ctx: force field energy]
en: Energy: %L1
ta: சக்தி: %L1

en: %1 Energy = %L2
ta: %1 ஆற்றல் = %L2

en: %1 Force Norm = %L2
ta: %1 படை விதிமுறை = %L2

en: Forcefield optimization
ta: ஃபோர்ச்ஃபீல்ட் தேர்வுமுறை

en: Forcefield minimization, including scripts
ta: ஃபோர்ச்ஃபீல்ட் குறைத்தல், ச்கிரிப்ட்கள் உட்பட

en: Autodetect (%1)
ta: தன்னியக்க (%1)

en: Universal Force Field
ta: யுனிவர்சல் ஃபோர்ச் புலம்

en: Generalized Amber Force Field
ta: பொதுவான அம்பர் படை புலம்

en: Merck Molecular Force Field 94
ta: மெர்க் மூலக்கூறு படை புலம் 94

en: Error retrieving metadata for energy script: %1
ta: எரிசக்தி ச்கிரிப்டுக்கான மெட்டாடேட்டாவை மீட்டெடுப்பதில் பிழை: %1

en: Error parsing metadata for energy script: %1
ta: எரிசக்தி ச்கிரிப்டுக்கு மெட்டாடேட்டாவை பாகுபடுத்தும் பிழை: %1

en: Error parsing metadata for energy script: %1
    Result is not a JSON object.
ta: எரிசக்தி ச்கிரிப்டுக்கு மெட்டாடேட்டாவை பாகுபடுத்தும் பிழை: %1
     முடிவு ஒரு சாதொபொகு பொருள் அல்ல.

en: &GAMESS…
ta: & கேமச்…

en: GAMESS input
ta: கேமச் உள்ளீடு

en: Generate input for GAMESS.
ta: கேமசுக்கு உள்ளீட்டை உருவாக்குங்கள்.

en: Single Point
ta: ஒற்றை புள்ளி

en: Equilibrium Geometry
ta: சமநிலை வடிவியல்

en: Transition State
ta: மாற்றம் நிலை

en: Frequencies
ta: அலைவெண்கள்

en: Core Potential
ta: மைய சாத்தியம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:345 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, constraintsCombo) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:640 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, barostatCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedia
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Gas
ta: வளிமம்

en: Water
ta: நீர்

en: Singlet
ta: சிங்கிள்

en: Doublet
ta: இரட்டிப்பாகும்

en: Triplet
ta: மும்மடங்கு

en: Dication
ta: வாய்சொல்

en: Cation
ta: கேசன்

en: Neutral
ta: நடுநிலை

en: Anion
ta: நேர்மின்னூட்டணு

en: Dianion
ta: டயானியன்

en: Save GAMESS input file
ta: கேமச் உள்ளீட்டு கோப்பை சேமிக்கவும்

en: Submit GAMESS Calculation
ta: கேமச் கணக்கீட்டை சமர்ப்பிக்கவும்

en: &Adjust Hydrogens
ta: & ஐட்ரசன்களை சரிசெய்யவும்

en: Add Hydrogens
ta: ஐட்ரசன்களைச் சேர்க்கவும்

en: Remove E&xtra Hydrogens
ta: கூடுதல் ஐட்ரசனை அகற்றவும்

en: &Remove All Hydrogens
ta: அனைத்து ஐட்ரசன்களையும் அகற்றவும்

en: Add/remove hydrogens from the current molecule.
ta: தற்போதைய மூலக்கூறிலிருந்து ஐட்ரசன்களைச் சேர்க்கவும்/அகற்றவும்.

en: &Hydrogens
ta: & ஐட்ரசன்கள்

en: Hydrogens
ta: ஐட்ரசன்கள்

en: &Search PQR…
ta: & PQR ஐத் தேடுங்கள்…

en: Import From PQR
ta: PQR இலிருந்து இறக்குமதி

en: Download a molecule from PQR.
ta: PQR இலிருந்து ஒரு மூலக்கூறைப் பதிவிறக்கவும்.

en: DNA/RNA…
ta: டி.என்.ஏ/ஆர்.என்.ஏ…

en: &Insert
ta: & செருகவும்

en: Insert DNA/RNA…
ta: டி.என்.ஏ/ஆர்.என்.ஏவைச் செருகவும்…

[ctx: uracil]
en: U
ta: உ

en: Uracil
ta: யுரேசில்

[ctx: thymine]
en: T
ta: டி

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:79 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QToolButton, toolButton_TU)
en: Thymine
ta: தைமின்

note: i18n: file: qtplugins/lineformatinput/lineformatinputdialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::LineFormatInputDialog)
en: Insert Molecule…
ta: மூலக்கூறு செருகவும்…

en: Generating 3D molecule…
ta: 3D மூலக்கூறு உருவாக்குகிறது…

en: InsertDNA
ta: செருகல்

en: Insert DNA / RNA fragments through a dialog.
ta: டி.என்.ஏ / ஆர்.என்.ஏ துண்டுகளை ஒரு உரையாடல் மூலம் செருகவும்.

en: Molecule…
ta: மூலக்கூறு…

en: Crystal…
ta: படிக…

en: Error reading file (%1).
ta: கோப்பைப் படிப்பதில் பிழை (%1).

note: i18n: file: qtplugins/crystal/importcrystaldialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::ImportCrystalDialog)
en: Import Crystal
ta: படிக இறக்குமதி

en: Insert Fragment
ta: துண்டு செருகவும்

en: InsertFragment
ta: இன்செர்ட்ஃப்ராக்மென்ட்

en: Insert molecular fragments for building larger molecules.
ta: பெரிய மூலக்கூறுகளை உருவாக்குவதற்கு மூலக்கூறு துண்டுகளை செருகவும்.

en: Color:
ta: வண்ணம்:

en: Distance from center:
ta: மையத்திலிருந்து தூரம்:

en: Index
ta: குறியெண்

en: Unique ID
ta: தனித்துவமான ஐடி

en: Element
ta: தனிமம்

en: Element & Number
ta: உறுப்பு & எண்

en: Element & ID
ta: உறுப்பு & ஐடி

[ctx: atomic partial charge]
en: Partial Charge
ta: பகுதி கட்டணம்

en: Atom Label:
ta: அணு லேபிள்:

en: Length
ta: நீளம்

en: Bond Label:
ta: பிணைப்பு லேபிள்:

en: ID
ta: ஐடி

en: Name
ta: பெயர்

en: Residue Label:
ta: எச்ச லேபிள்:

en: Display labels on ball and stick style.
ta: பந்து மற்றும் குச்சி பாணியில் லேபிள்களைக் காண்பி.

en: Edit Labels
ta: லேபிள்களைத் திருத்து

en: Create Label
ta: லேபிளை உருவாக்கவும்

en: Label editor tool
ta: சிட்டை எடிட்டர் கருவி

en: &LAMMPS…
ta: & லாம்ச்…

en: LAMMPS input
ta: LAMMPS உள்ளீடு

en: Generate input for LAMMPS.
ta: LAMMPS க்கான உள்ளீட்டை உருவாக்குங்கள்.

en: Would you like to update the preview text, losing all changes made in the Lammps input deck preview pane?
ta: LAMMPS உள்ளீட்டு டெக் முன்னோட்ட பலகத்தில் செய்யப்பட்ட அனைத்து மாற்றங்களையும் இழந்து முன்னோட்ட உரையை புதுப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?

note: i18n: file: qtplugins/qtaim/qtaimsettingswidget.ui:157 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, opacitySliderLabel)
en: Opacity:
ta: ஒளிபுகாநிலை:

en: Render atoms as licorice / sticks.
ta: அணுக்களை லைகோரைச் / குச்சிகளாக வழங்கவும்.

en: InChI…
ta: அங்குலம்…

en: No descriptors found!
ta: விளக்கங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: No line format readers found!
ta: வரி வடிவமைப்பு வாசகர்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: Unable to load requested format reader.
ta: கோரப்பட்ட வடிவமைப்பு வாசகரை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: LineFormatInput
ta: LINEFORMATINPUT

en: Load single-line molecule descriptors through an input dialog.
ta: உள்ளீட்டு உரையாடல் மூலம் ஒற்றை வரி மூலக்கூறு விளக்கங்களை ஏற்றவும்.

en: Manipulate
ta: கையாளுதல்

en: Manipulate tool
ta: கருவி கையாளுதல்

en: Measure
ta: அளவீடு

en: Dihedral:
ta: டைஎட்ரல்:

en: Angle:
ta: கோணம்:

en: Angles:
ta: கோணங்கள்:

en: Measure tool
ta: அளவீட்டு கருவி

[ctx: asking server for molecule name]
en: (pending)
ta: (நிலுவையில் உள்ளது)

en: unknown molecule
ta: அறியப்படாத மூலக்கூறு

en: Property
ta: சொத்து

en: Molecule Name
ta: மூலக்கூறு பெயர்

en: Molecular Mass (g/mol)
ta: மூலக்கூறு நிறை (g/mol)

en: Chemical Formula
ta: வேதியியல் தேற்றம்

en: Number of Atoms
ta: அணுக்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of Bonds
ta: பத்திரங்களின் எண்ணிக்கை

en: Coordinate Sets
ta: ஒருங்கிணைப்பு தொகுப்புகள்

en: Number of Residues
ta: எச்சங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of Chains
ta: சங்கிலிகளின் எண்ணிக்கை

en: Net Charge
ta: நிகர கட்டணம்

en: Net Spin Multiplicity
ta: நிகர சுழல் பெருக்கம்

en: Dipole Moment (Debye)
ta: இருமுனை கணம் (டெபி)

[ctx: highest occupied molecular orbital]
en: HOMO Energy (eV)
ta: ஓமோ எனர்சி (ஈ.வி)

[ctx: lowest unoccupied molecular orbital]
en: LUMO Energy (eV)
ta: லுமோ எனர்சி (ஈ.வி)

[ctx: singly-occupied molecular orbital]
en: SOMO Energy (eV)
ta: சோமோ ஆற்றல் (ஈ.வி)

[ctx: total electronic energy in Hartrees]
en: Total Energy (Hartree)
ta: மொத்த ஆற்றல் (ஆர்ட்ரீ)

[ctx: zero point vibrational energy]
en: Zero Point Energy (kcal/mol)
ta: சுழிய புள்ளி ஆற்றல் (கிலோகலோரி/மோல்)

en: Enthalpy (kcal/mol)
ta: என்டல்பி (கிலோகலோரி/மோல்)

en: Entropy (kcal/mol•K)
ta: என்ட்ரோபி (கிலோகலோரி/மோல் • கே)

en: Gibbs Free Energy (kcal/mol)
ta: கிப்ச் இலவச ஆற்றல் (கிலோகலோரி/மோல்)

[ctx: point group symmetry]
en: Point Group
ta: புள்ளி குழு

en: &Molecular…
ta: & மூலக்கூறு…

en: View general properties of a molecule.
ta: ஒரு மூலக்கூறின் பொதுவான பண்புகளைக் காண்க.

en: &Properties
ta: & பண்புகள்

en: Molecular Properties
ta: மூலக்கூறு பண்புகள்

en: Molecule Properties
ta: மூலக்கூறு பண்புகள்

en: Export CSV
ta: காபிம ஏற்றுமதி

en: CSV Files (*.csv);;All Files (*)
ta: காபிம கோப்புகள் (*.csv) ;; அனைத்து கோப்புகளும் (*)

en: Could not open the file for writing.
ta: எழுதுவதற்கு கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: Error writing to the file.
ta: கோப்பில் எழுதுவதில் பிழை.

en: Export…
ta: ஏற்றுமதி…

en: Navigate
ta: செல்லவும்

en: Rotate the scene along the x, y, or z axes.
ta: ஃச், ஒய், அல்லது சட் அச்சுகளுடன் காட்சியை சுழற்றுங்கள்.

en: Zoom the scene.
ta: காட்சியை பெரிதாக்கவும்.

en: Translate the scene.
ta: காட்சியை மொழிபெயர்க்கவும்.

en: Reverse Direction of Zoom on Scroll
ta: சுருளில் பெரிதாக்கத்தின் தலைகீழ் திசை

en: Navigate tool
ta: கருவி செல்லவும்

en: Chemical Name
ta: வேதியியல் பெயர்

en: Network Databases
ta: பிணைய தரவுத்தளங்கள்

en: Interact with online databases, query structures etc.
ta: நிகழ்நிலை தரவுத்தளங்கள், வினவல் கட்டமைப்புகள் போன்றவற்றுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Angle tolerance:
ta: கோண சகிப்புத்தன்மை:

en: Render a few non-covalent interactions.
ta: கோவலன்ட் அல்லாத சில தொடர்புகளை வழங்கவும்.

en: Halogen
ta: உப்பீனி

en: Chalcogen
ta: சால்கோசன்

en: Configure Force Field…
ta: படை புலத்தை உள்ளமைக்கவும்…

en: Conformer Search…
ta: இணங்குபவர் தேடல்…

en: Perceive Bonds
ta: பத்திரங்களை உணருங்கள்

en: Add Hydrogens for pH…
ta: PH க்கு ஐட்ரசன்களைச் சேர்க்கவும்…

en: Remove Hydrogens
ta: ஐட்ரசன்களை அகற்று

en: %1 not found! Disabling Open Babel plugin actions.
ta: %1 கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை! திறந்த பாபல் சொருகி செயல்களை முடக்குதல்.

en: &Open Babel
ta: & திறந்த பாபல்

en: The Open Babel file formats are not ready to be added.
ta: திறந்த பாபல் கோப்பு வடிவங்கள் சேர்க்க தயாராக இல்லை.

en: Loading molecule from Open Babel…
ta: திறந்த பாபலில் இருந்து மூலக்கூறு ஏற்றுகிறது…

en: An internal error occurred: OpenBabel::readMolecule called, but no obabel output is available to parse!
ta: ஒரு உள் பிழை ஏற்பட்டது: OpenBabel :: ReadMolocule அழைக்கப்படுகிறது, ஆனால் அலசுக்கு ஒபாபெல் வெளியீடு எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: An error occurred while running Open Babel (%1).
ta: திறந்த பாபலை (%1) இயக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: Error parsing openbabel output.
ta: ஓபன் பேபல் வெளியீட்டை பாகுபடுத்துகிறது.

en: An error occurred while retrieving the list of supported forcefields. (using '%1').
ta: ஆதரிக்கப்பட்ட ஃபோர்ச்ஃபீல்டுகளின் பட்டியலை மீட்டெடுக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது. ('%1' ஐப் பயன்படுத்துதல்).

en: Molecule invalid. Cannot optimize geometry.
ta: மூலக்கூறு தவறானது. வடிவவியலை மேம்படுத்த முடியாது.

en: Cannot optimize geometry with Open Babel.
ta: திறந்த பாபலுடன் வடிவவியலை மேம்படுத்த முடியாது.

en: Optimizing Geometry (Open Babel)
ta: வடிவவியலை மேம்படுத்துதல் (திறந்த பாபல்)

en: Generating…
ta: உருவாக்குதல்…

en: An internal error occurred while generating an Open Babel representation of the current molecule.
ta: தற்போதைய மூலக்கூறின் திறந்த பாபல் பிரதிநிதித்துவத்தை உருவாக்கும் போது உள் பிழை ஏற்பட்டது.

[ctx: arg is an executable file.]
en: Starting %1…
ta: தொடங்கி %1…

en: Step %1 of %2
    Current energy: %3
    dE: %4
ta: %2 இன் படி %1
     தற்போதைய ஆற்றல்: %3
     DE: %4

en: Updating molecule…
ta: மூலக்கூறைப் புதுப்பித்தல்…

en: Error interpreting Open Babel output.
ta: திறந்த பாபல் வெளியீட்டை விளக்குவதில் பிழை.

en: Number of atoms in obabel output (%1) does not match the number of atoms in the original molecule (%2).
ta: OBABEL வெளியீட்டில் உள்ள அணுக்களின் எண்ணிக்கை (%1) அசல் மூலக்கூறில் (%2) அணுக்களின் எண்ணிக்கையுடன் பொருந்தவில்லை.

en: Molecule invalid. Cannot generate conformers.
ta: மூலக்கூறு தவறானது. கன்ஃபார்மர்களை உருவாக்க முடியாது.

en: Cannot generate conformers with Open Babel.
ta: திறந்த பாபலுடன் கன்ஃபார்மர்களை உருவாக்க முடியாது.

en: Generating Conformers (Open Babel)
ta: இணங்குபவர்களை உருவாக்குதல் (திறந்த பாபல்)

en: Generate Conformers
ta: இணங்குபவர்களை உருவாக்குங்கள்

en: Cannot open file with Open Babel.
ta: திறந்த பாபலுடன் கோப்பைத் திறக்க முடியாது.

en: Invalid molecule: Cannot perceive bonds.
ta: தவறான மூலக்கூறு: பிணைப்புகளை உணர முடியாது.

en: Perceiving Bonds (Open Babel)
ta: பிணைப்புகளை உணரும் (திறந்த பாபல்)

en: Generating XYZ representation…
ta: XYZ பிரதிநிதித்துவத்தை உருவாக்குதல்…

en: Error generating XYZ string.
ta: XYZ சரம் உருவாக்கும் பிழை.

en: Converting XYZ to Open Babel with %1…
ta: %1 உடன் பாபலை திறக்க XYZ ஐ மாற்றுவது…

en: Updating molecule from Open Babel…
ta: திறந்த பாபலில் இருந்து மூலக்கூறைப் புதுப்பித்தல்…

en: Cannot add hydrogens with Open Babel.
ta: திறந்த பாபலுடன் ஐட்ரசன்களைச் சேர்க்க முடியாது.

en: Adding Hydrogens (Open Babel)
ta: ஐட்ரசன்களைச் சேர்ப்பது (திறந்த பாபல்)

en: Generating Open Babel input…
ta: திறந்த பாபல் உள்ளீட்டை உருவாக்குதல்…

en: Error generating Open Babel input.
ta: திறந்த பாபல் உள்ளீட்டை உருவாக்கும் பிழை.

en: Running %1…
ta: இயங்கும் %1…

en: Add hydrogens for pH
ta: PH க்கு ஐட்ரசன்களைச் சேர்க்கவும்

en: pH:
ta: ph:

en: Generating obabel input…
ta: ஒபாபல் உள்ளீட்டை உருவாக்குதல்…

en: Cannot remove hydrogens with Open Babel.
ta: திறந்த பாபல் மூலம் ஐட்ரசன்களை அகற்ற முடியாது.

en: Removing Hydrogens (Open Babel)
ta: ஐட்ரசன்களை அகற்றுதல் (திறந்த பாபல்)

en: Error generating Open Babel data.
ta: திறந்த பாபல் தரவை உருவாக்கும் பிழை.

en: Reading obabel output…
ta: OBABEL வெளியீட்டைப் படித்தல்…

en: Already running Open Babel. Wait for the other operation to complete and try again.
ta: ஏற்கனவே திறந்த பாபலை இயக்குகிறது. மற்ற செயல்பாடு முடிவடையும் வரை காத்திருந்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: OpenBabel
ta: கூட்டம்

en: Interact with OpenBabel utilities.
ta: ஓபன் பேபல் பயன்பாடுகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: &OpenMM Script…
ta: & Openmm ச்கிரிப்ட்…

en: OpenMM input
ta: OpenMM உள்ளீடு

en: Generate input for OpenMM.
ta: OpenMM க்கான உள்ளீட்டை உருவாக்கவும்.

en: Would you like to update the preview text, losing all changes made in the OpenMM input deck preview pane?
ta: ஓபன்எம்எம் உள்ளீட்டு டெக் முன்னோட்ட பலகத்தில் செய்யப்பட்ட அனைத்து மாற்றங்களையும் இழந்து முன்னோட்ட உரையை புதுப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: inpcrd
ta: இன்ச்ர்டு

en: gro
ta: க்ரோ

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:81 i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, inputTopEdit)
en: input.prmtop
ta: Input.prmtop

en: pdb
ta: பி.டி.பி.

en: prmtop
ta: பிர்ம்டாப்

en: top
ta: மேலே

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:402 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, rigidWaterCombo) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:452 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, initVelCombo) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminp
en: True
ta: உண்மை

en: Reference Axes
ta: குறிப்பு அச்சுகள்

en: Reference Axes Overlay
ta: குறிப்பு அச்சுகள் மேலடுக்கு

en: Render reference axes in the corner of the display.
ta: காட்சியின் மூலையில் குறிப்பு அச்சுகளை வழங்கவும்.

en: Player
ta: வீரர்

en: Play
ta: விளையாடுங்கள்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Frame rate:
ta: பிரேம் வீதம்:

[ctx: frames per second]
en:  FPS
ta:  Fps

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:432 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, frameLabel)
en: Frame:
ta: சட்டகம்:

en:  of %0
ta:  %0

en: Dynamic bonding?
ta: மாறும் பிணைப்பு?

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:528 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, recordButton)
en: Record Movie…
ta: பதிவு திரைப்படம்…

en: Movie (*.mp4)
ta: திரைப்படம் (*.mp4)

en: Export Bitmap Graphics
ta: பிட்மேப் கிராபிக்ச் ஏற்றுமதி

en: Movie (*.mp4);;Movie (*.avi);;GIF (*.gif)
ta: திரைப்படம் (*.mp4) ;; திரைப்படம் (*.avi) ;; gif (*.gif)

en: GIF (*.gif)
ta: Gif (*.gif)

en: GIF FPS support warning
ta: GIF FPS உதவி எச்சரிக்கையை ஆதரிக்கிறது

en: The GIF file format does not support frame rates over 100 FPS.
ta: GIF கோப்பு வடிவம் 100 FPS க்கு மேல் பிரேம் விகிதங்களை ஆதரிக்காது.

en: Movie (*.avi)
ta: திரைப்படம் (*.வி)

en: Error: cannot add frame to video.
ta: பிழை: வீடியோவில் சட்டத்தை சேர்க்க முடியாது.

en: Cannot save file %1.
ta: கோப்பு %1 ஐ சேமிக்க முடியாது.

en: Player tool
ta: பிளேயர் கருவி

en: Play back trajectories
ta: மீண்டும் பாதைகளை விளையாடுங்கள்

en: Plot Pair Distribution Function…
ta: சூழ்ச்சி இணை விநியோக செயல்பாடு…

en: Failed to generate PDF pattern
ta: PDF வடிவத்தை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Error message:
ta: பிழை செய்தி:

en: PlotPdf
ta: Poutpdf

en: Generate and plot a Pair Distribution Function curve.
ta: ஒரு இணை விநியோக செயல்பாட்டு வளைவை உருவாக்கி திட்டமிடுங்கள்.

en: Plot RMSD curve…
ta: சூழ்ச்சி RMSD வளைவு…

en: PlotRmsd
ta: Plotrmsd

en: Generate and plot an RMSD curve.
ta: ஒரு RMSD வளைவை உருவாக்கி திட்டமிடுங்கள்.

en: Plot Theoretical XRD Pattern…
ta: சூழ்ச்சி கோட்பாட்டு எக்ச்ஆர்டி முறை…

en: Failed to generate XRD pattern
ta: எக்ச்ஆர்டி வடிவத்தை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to convert molecule to CIF format.
ta: மூலக்கூறு CIF வடிவத்திற்கு மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: Data read from genXrdPattern appears to be corrupt!
ta: Genxrdpattern இலிருந்து படித்த தரவு ஊழல் நிறைந்ததாகத் தெரிகிறது!

en: Error: could not find genXrdPattern executable!
ta: பிழை: genxrdpattern இயங்கக்கூடியதாக கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை!

en: Error:
ta: பிழை:

en: PlotXrd
ta: Poutxrd

en: Generate and plot a theoretical XRD pattern using ObjCryst++.
ta: ObjCryst ++ ஐப் பயன்படுத்தி ஒரு தத்துவார்த்த எக்ச்ஆர்டி வடிவத்தை உருவாக்கி திட்டமிடுங்கள்.

en: Update
ta: புதுப்பிப்பு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Description
ta: விவரம்

en: Error downloading plugin data.
ta: சொருகி தரவை பதிவிறக்குவதில் பிழை.

en: Error parsing plugin data.
ta: சொருகி தரவை பாகுபடுத்துவதில் பிழை.

en: This plugin requires certain packages to be installed.
    Do you want to install them?
ta: இந்த சொருகி சில தொகுப்புகளை நிறுவ வேண்டும்.
     அவற்றை நிறுவ விரும்புகிறீர்களா?

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Never
ta: ஒருபோதும்

[ctx: After an HTTP request; %1 is a URL, %2 is the HTTP status code, %3 is the error message (if any)]
en: Failed to download from %1: status code %2, %3
ta: %1 இலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யத் தவறிவிட்டது: நிலை குறியீடு %2, %3

en: Downloading %1 to %2
ta: %1 முதல் %2 வரை பதிவிறக்குகிறது

en: Extracting %1 to %2
ta: %1 முதல் %2 வரை பிரித்தெடுக்கிறது

en: Finished %1 files
ta: %1 கோப்புகள் முடிந்தது

en: Extraction successful
ta: பிரித்தெடுத்தல் வெற்றிகரமாக

en: Error while extracting: %1
ta: பிரித்தெடுக்கும் போது பிழை: %1

note: i18n: file: qtplugins/plugindownloader/downloaderwidget.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, DownloaderWidget)
en: Download Plugins…
ta: செருகுநிரல்களைப் பதிவிறக்குக…

en: Download Plugins
ta: செருகுநிரல்களைப் பதிவிறக்கவும்

en: Download plugins from GitHub repositories.
ta: அறிவிலிமையம் களஞ்சியங்களிலிருந்து செருகுநிரல்களைப் பதிவிறக்கவும்.

en: PLY Render…
ta: Ply render…

en: Save File
ta: கோப்பை சேமி

en: PLY (*.ply);;Text file (*.txt)
ta: Ply (*.பிளி) ;; உரை கோப்பு (*.txt)

en: PLY
ta: Ply

en: Render the scene using PLY.
ta: பிளை பயன்படுத்தி காட்சியை வழங்கவும்.

en: POV-Ray Render…
ta: போவ்-ரே ரெண்டர்…

en: POV-Ray (*.pov);;Text file (*.txt)
ta: Pov-ray (*.pov) ;; உரை கோப்பு (*.txt)

en: POVRay
ta: போவ்ரே

en: Render the scene using POV-Ray.
ta: POV-RAY ஐப் பயன்படுத்தி காட்சியை வழங்கவும்.

en: Valence
ta: இணைதிறன்

en: Formal Charge
ta: முறையான கட்டணம்

[ctx: e.g. MMFF94 Partial Charge or Gasteiger Partial Charge]
en: %1 Partial Charge
ta: %1 பகுதி கட்டணம்

en: X (Å)
ta: ஃச் (Å)

en: Y (Å)
ta: ஒய் (Å)

en: Z (Å)
ta: சட் (Å)

en: Label
ta: சிட்டை

en: Color
ta: நிறம்

en: Atom
ta: அணு

en: Start Atom
ta: அணுவைத் தொடங்கவும்

en: End Atom
ta: இறுதி அணு

en: Bond Order
ta: பாண்ட் ஆணை

[ctx: in Angstrom]
en: Length (Å)
ta: நீளம் (Å)

en: Chain
ta: சங்கிலி

en: Secondary Structure
ta: இரண்டாம் நிலை அமைப்பு

en: Heterogen
ta: பன்முகத்தன்மை வாய்ந்த

en: Vertex
ta: வெர்டெக்ச்

en: Angle (°)
ta: (°) கோணம்

[ctx: root mean squared displacement in Angstrom]
en: RMSD (Å)
ta: Rmsd (Å)

en: Energy (kcal/mol)
ta: ஆற்றல் (கிலோகலோரி/மோல்)

en: Adjust Fragment
ta: துண்டு சரிசெய்யவும்

[ctx: pi helix]
en: π Helix
ta: எலிக்ச்

[ctx: protein bend secondary structure]
en: Bend
ta: வளைவு

[ctx: alpha helix]
en: α Helix
ta: α எலிக்ச்

[ctx: beta sheet]
en: β Sheet
ta: β தாள்

[ctx: 3-10 helix]
en: 3-10 helix
ta: 3-10 எலிக்ச்

[ctx: beta bridge]
en: β Bridge
ta: பி பாலம்

[ctx: protein turn secondary structure]
en: Turn
ta: திருப்பம்

[ctx: protein coil secondary structure]
en: Coil
ta: சுருள்

en: Atom Properties…
ta: அணு பண்புகள்…

en: Bond Properties…
ta: பிணைப்பு பண்புகள்…

en: Angle Properties…
ta: கோண பண்புகள்…

en: Torsion Properties…
ta: முறுக்கு பண்புகள்…

en: Residue Properties…
ta: எச்ச பண்புகள்…

en: Conformer Properties…
ta: கன்ஃபார்மர் பண்புகள்…

en: PropertyTables
ta: சொத்து டேபிள்ச்

en: Atom Properties
ta: அணு பண்புகள்

en: Bond Properties
ta: பிணைப்பு பண்புகள்

en: Angle Properties
ta: கோண பண்புகள்

en: Torsion Properties
ta: முறுக்கு பண்புகள்

en: Conformer Properties
ta: இணங்குபவர் பண்புகள்

en: Residue Properties
ta: எச்ச பண்புகள்

en: QTAIM
ta: Qtaim

en: Renders primitives using QTAIM properties
ta: QTaim பண்புகளைப் பயன்படுத்தி ஆதிமனிதர்களை வழங்குகிறது

en: Molecular Graph…
ta: மூலக்கூறு வரைபடம்…

en: Molecular Graph with Lone Pairs…
ta: தனி சோடிகளுடன் மூலக்கூறு வரைபடம்…

en: Atomic Charge…
ta: அணு கட்டணம்…

en: Open WFN File
ta: WFN கோப்பைத் திறக்கவும்

en: WFN files (*.wfn);;All files (*.*)
ta: Wfn கோப்புகள் (*.wfn) ;; அனைத்து கோப்புகளும் (*.*)

en: QTAIM extension
ta: Qtaim நீட்டிப்பு

en: Quantum input
ta: எவ்வளவு உள்ளீடு

en: Generate input for quantum codes.
ta: குவாண்டம் குறியீடுகளுக்கான உள்ளீட்டை உருவாக்குங்கள்.

en: Center
ta: நடுவண்

en: Align View to Axes
ta: அச்சுகளுக்கு பார்வையை சீரமைக்கவும்

en: Align view to axes.
ta: அச்சுகளுக்கு பார்வையை சீரமைக்கவும்.

en: Reset view
ta: பார்வையை மீட்டமை

en: Manipulate the view camera.
ta: பார்வை கேமராவை கையாளவும்.

en: Script Charge Models
ta: ச்கிரிப்ட் சார்ச் மாதிரிகள்

en: Load electrostatic models from external scripts.
ta: வெளிப்புற ச்கிரிப்ட்களிலிருந்து மின்னியல் மாதிரிகளை ஏற்றவும்.

en: Script File Formats
ta: ச்கிரிப்ட் கோப்பு வடிவங்கள்

en: Load file reader/writers from external scripts.
ta: வெளிப்புற ச்கிரிப்ட்களிலிருந்து கோப்பு வாசகர்/எழுத்தாளர்களை ஏற்றவும்.

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select None
ta: எதுவுமில்லை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Invert Selection
ta: தலைகீழ் தேர்வு

en: Select by Element…
ta: உறுப்பு மூலம் தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Select by Atom Index…
ta: அணு குறியீட்டால் தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Select by Residue…
ta: எச்சத்தால் தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Select Backbone Atoms…
ta: முதுகெலும்பு அணுக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Select Sidechain Atoms…
ta: சைட்செயின் அணுக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Select Water
ta: தண்ணீரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enlarge Selection
ta: தேர்வு பெரிதாக்கு

en: Shrink Selection
ta: தேர்வு சுருங்கவும்

en: Create New Layer from Selection
ta: தேர்விலிருந்து புதிய அடுக்கை உருவாக்கவும்

en: Change selections
ta: தேர்வுகளை மாற்றவும்

en: &Select
ta: & தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Element
ta: உறுப்பு தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Backbone
ta: முதுகெலும்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Sidechain
ta: சைட்செயின் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Atoms by Index
ta: குறியீட்டால் அணுக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Atoms to Select:
ta: தேர்ந்தெடுக்க அணுக்கள்:

en: Select Atom
ta: அணுவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Atoms by Residue
ta: எச்சங்கள் மூலம் அணுக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Residues to Select:
ta: தேர்ந்தெடுக்க எச்சங்கள்:

en: Select Residue
ta: எச்சத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:186 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectSubgroupButton)
en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Selection
ta: தேர்வு

en: Paint Atoms
ta: வண்ணப்பூச்சு அணுக்கள்

en: Selection tool
ta: தேர்வு கருவி

en: New Layer
ta: புதிய அடுக்கு

en: Perceive Space Group…
ta: விண்வெளி குழுவை உணருங்கள்…

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:99 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, symmetrizeMoleculeButton)
en: Symmetrize
ta: சமச்சீர்

en: Fill Unit Cell…
ta: அலகு கலத்தை நிரப்பவும்…

en: Reduce to Asymmetric Unit
ta: சமச்சீரற்ற அலகுக்கு குறைக்கவும்

en: Set Tolerance…
ta: சகிப்புத்தன்மையை அமைக்கவும்…

en: Space Group
ta: விண்வெளி குழு

en: Fill symmetric atoms based on the crystal space group.
ta: படிக விண்வெளி குழுவின் அடிப்படையில் சமச்சீர் அணுக்களை நிரப்பவும்.

en: Perceive Space Group
ta: விண்வெளி குழுவை உணருங்கள்

en: The space group is already set to: %1.
    Would you like to overwrite it?
ta: விண்வெளி குழு ஏற்கனவே அமைக்கப்பட்டுள்ளது: %1.
     அதை மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: Failure
ta: தோல்வி

en: Space group perception failed.
    Would you like to try again with a different tolerance?
ta: விண்வெளி குழு கருத்து தோல்வியடைந்தது.
     வேறு சகிப்புத்தன்மையுடன் மீண்டும் முயற்சிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Primitive Reduction
ta: பழமையான குறைப்பு

en: The tolerance is currently set to: %1.
    Proceed with this tolerance?
ta: சகிப்புத்தன்மை தற்போது அமைக்கப்பட்டுள்ளது: %1.
     இந்த சகிப்புத்தன்மையுடன் தொடரவா?

en: Primitive reduction failed.
    Please check your crystal and try again with a different tolerance.
ta: பழமையான குறைப்பு தோல்வியடைந்தது.
     தயவுசெய்து உங்கள் படிகத்தை சரிபார்த்து, வேறு சகிப்புத்தன்மையுடன் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Conventionalize cell failed.
    Please check your crystal and try again with a different tolerance.
ta: வழக்கமான செல் தோல்வியுற்றது.
     தயவுசெய்து உங்கள் படிகத்தை சரிபார்த்து, வேறு சகிப்புத்தன்மையுடன் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Symmetrization failed.
    Please check your crystal and try again with a different tolerance.
ta: சமச்சீர்நிலை தோல்வியடைந்தது.
     தயவுசெய்து உங்கள் படிகத்தை சரிபார்த்து, வேறு சகிப்புத்தன்மையுடன் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Avogadro2
ta: அவோகாட்ரோ 2

en: Select tolerance in Å:
ta: சகிப்புத்தன்மையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: International
ta: பன்னாட்டு

en: Hall
ta: ஆல்

en: Hermann-Mauguin
ta: எர்மன்-மாகுயின்

en: Select Space Group
ta: விண்வெளி குழுவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: SpaceGroup
ta: விண்வெளி குழு

en: Space group features for crystals.
ta: படிகங்களுக்கான விண்வெளி குழு நற்பொருத்தங்கள்.

en: Plot Spectra…
ta: சூழ்ச்சி நிறமாலை…

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:39 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_spectra)
en: Spectra
ta: ச்பெக்ட்ரா

en: Display spectra plots.
ta: ச்பெக்ட்ரா அடுக்குகளைக் காண்பி.

en: Infrared
ta: அகச்சிவப்பு

en: Raman
ta: ராமன்

en: NMR
ta: என்.எம்.ஆர்

en: Electronic
ta: மின்னணு

en: Circular Dichroism
ta: வட்ட டைக்ரோயிசம்

en: Density of States
ta: மாநிலங்களின் அடர்த்தி

en: Select Background Color
ta: பின்னணி நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Foreground Color
ta: முன்புற வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Calculated Spectra Color
ta: கணக்கிடப்பட்ட நிறமாலை வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Imported Spectra Color
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ச்பெக்ட்ரா வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Wavelength (nm)
ta: அலைநீளம் (என்.எம்)

en: Vibrational Spectra
ta: அதிர்வு நிறமாலை

en: Wavenumbers (cm⁻¹)
ta: அலைவரிசை (cm⁻)

en: Transmission
ta: பரவும் முறை

en: Raman Spectra
ta: ராமன் ச்பெக்ட்ரா

en: Intensity
ta: தீவிரம்

en: NMR Spectra
ta: என்.எம்.ஆர் ச்பெக்ட்ரா

en: Chemical Shift (ppm)
ta: வேதியியல் மாற்றம் (பிபிஎம்)

en: Electronic Spectra
ta: மின்னணு நிறமாலை

en: Energy (eV)
ta: ஆற்றல் (ev)

en: Circular Dichroism Spectra
ta: வட்ட டைக்ரோயிசம் ச்பெக்ட்ரா

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:938 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, densityCheck)
en: Density
ta: அடர்த்தி

en: Molecular Orbitals…
ta: மூலக்கூறு சுற்றுப்பாதைகள்…

en: Meshes
ta: மெச்கள்

en: Orbital Window
ta: சுற்றுப்பாதை சாளரம்

en: Display orbital lists.
ta: சுற்றுப்பாதை பட்டியல்களைக் காண்பி.

en: Orbital
ta: சுற்றுப்பாதை

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Avogadro::QtPlugins::SymmetryWidget)
en: Symmetry
ta: சமச்சீர்

en: Status
ta: நிலை

[ctx: Highest Occupied MO]
en: HOMO
ta: ஓமோ

[ctx: Lowest Unoccupied MO]
en: LUMO
ta: லுமோ

en: Molecular Orbitals
ta: மூலக்கூறு சுற்றுப்பாதைகள்

en: Solvent Accessible
ta: கரைப்பான் அணுகக்கூடியது

en: Solvent Excluded
ta: கரைப்பான் விலக்கப்பட்டது

en: Molecular Orbital
ta: மூலக்கூறு சுற்றுப்பாதை

en: Electron Density
ta: எலக்ட்ரான் அடர்த்தி

en: Spin Density
ta: சுழல் அடர்த்தி

[ctx: Molecular orbital]
en: MO %L1
ta: மோ %L1

[ctx: Highest occupied molecular orbital]
en: (HOMO)
ta: (ஓமோ)

[ctx: Lowest unoccupied molecular orbital]
en: (LUMO)
ta: (லுமோ)

en: From File
ta: கோப்பிலிருந்து

en: Create Surfaces…
ta: மேற்பரப்புகளை உருவாக்கவும்…

en: Render the van der Waals surface.
ta: வான் டெர் வால்ச் மேற்பரப்பை வழங்கவும்.

en: Render the van der Waals molecular surface.
ta: வான் டெர் வால்ச் மூலக்கூறு மேற்பரப்பை வழங்கவும்.

en: Render the solvent-accessible molecular surface.
ta: கரைப்பான்-அணுகக்கூடிய மூலக்கூறு மேற்பரப்பை வழங்கவும்.

en: Render the solvent-excluded molecular surface.
ta: கரைப்பான்-விலக்கப்பட்ட மூலக்கூறு மேற்பரப்பை வழங்கவும்.

en: Render a molecular orbital.
ta: ஒரு மூலக்கூறு சுற்றுப்பாதையை வழங்கவும்.

en: Render the electron density.
ta: எலக்ட்ரான் அடர்த்தியை வழங்கவும்.

en: Render the spin density.
ta: சுழல் அடர்த்தியை வழங்கவும்.

en: Render a cube supplied with the file.
ta: கோப்புடன் வழங்கப்பட்ட ஒரு கனசதுரத்தை வழங்கவும்.

en: Calculating electron density
ta: எலக்ட்ரான் அடர்த்தியைக் கணக்கிடுகிறது

en: Calculating spin density
ta: சுழல் அடர்த்தியைக் கணக்கிடுகிறது

en: Calculating molecular orbital %L1
ta: மூலக்கூறு சுற்றுப்பாதை %L1 கணக்கிடுதல்

en: Movie AVI (*.avi)
ta: மூவி அவி (*.வி)

en: Export Movie
ta: ஏற்றுமதி திரைப்படம்

en: Movie MP4 (*.mp4);;Movie AVI (*.avi);;GIF (*.gif)
ta: திரைப்பட MP4 (*.mp4) ;; திரைப்படங்கள் அவி (*.avi) ;; gif (*.gif)

en: Read and render surfaces.
ta: மேற்பரப்புகளைப் படித்து வழங்கவும்.

en: &SVG…
ta: & எச்.வி.சி…

en: SVG (*.svg)
ta: எச்.வி.சி (*.SVG)

en: SVG
ta: எச்.வி.சி.

en: Render the scene in a SVG file.
ta: ஒரு எச்.வி.சி கோப்பில் காட்சியை வழங்கவும்.

en: Class
ta: வகுப்பு

en: Symmetry…
ta: சமச்சீர்…

en: Provide symmetry functionality.
ta: சமச்சீர் செயல்பாட்டை வழங்குதல்.

en: Render symmetry elements.
ta: சமச்சீர் கூறுகளை வழங்கவும்.

en: Group %1
ta: குழு %1

en: Template
ta: வார்ப்புரு

en: Clipboard
ta: இடைநிலைப் பலகை

en: Insert Template
ta: வார்ப்புருவைச் செருகவும்

en: Insert Ligand
ta: தசைநார் செருகவும்

en: Template tool
ta: வார்ப்புரு கருவி

en: Simple display of VdW spheres.
ta: VDW கோளங்களின் எளிய காட்சி.

en: Vibrational Modes…
ta: அதிர்வு முறைகள்…

en: Show the vibrational modes dialog.
ta: அதிர்வு முறைகள் உரையாடலைக் காட்டு.

en: Set the vibrational mode.
ta: அதிர்வு பயன்முறையை அமைக்கவும்.

en: Set the vibrational amplitude.
ta: அதிர்வு வீச்சு அமைக்கவும்.

en: Start the vibrational animation.
ta: அதிர்வு அனிமேசனைத் தொடங்கவும்.

en: Stop the vibrational animation.
ta: அதிர்வு அனிமேசனை நிறுத்துங்கள்.

en: Vibrations
ta: அதிர்வுகள்

en: Display vibrational modes.
ta: அதிர்வு முறைகளைக் காண்பி.

en: VRML Render…
ta: வி.ஆர்.எம்.எல் ரெண்டர்…

en: VRML (*.wrl);;Text file (*.txt)
ta: Vrml (*.wrl) ;; உரை கோப்பு (*.txt)

en: VRML
ta: வி.ஆர்.எம்.எல்

en: Render the scene using VRML.
ta: வி.ஆர்.எம்.எல் ஐப் பயன்படுத்தி காட்சியை வழங்கவும்.

en: Render the molecule as a wireframe.
ta: மூலக்கூறு ஒரு வயர்ஃப்ரேமாக வழங்கவும்.

en: Calculate Band Structure…
ta: இசைக்குழு கட்டமைப்பைக் கணக்கிடுங்கள்…

en: &Yaehmop
ta: & Yaehmop

en: Cannot calculate band structure: no unit cell!
ta: பேண்ட் கட்டமைப்பைக் கணக்கிட முடியாது: அலகு செல் இல்லை!

en: Yaehmop execution failed with the following error:
    %1
ta: பின்வரும் பிழையுடன் Yaehmop சாவுஒறுப்பு தோல்வியடைந்தது:
     %1

en: Failed to read band structure output from Yaehmop!
ta: யேஅ்மாப்பிலிருந்து இசைக்குழு கட்டமைப்பு வெளியீட்டைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது!

en: Only one special k point was found in Yaehmop output! Two or more are required!
ta: யேஅ்மோப் வெளியீட்டில் ஒரு சிறப்பு கே புள்ளி மட்டுமே காணப்பட்டது! இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவை தேவை!

en: Band %1
ta: பேண்ட் %1

en: Fermi Level
ta: ஃபெர்மி நிலை

en: Cannot find Yaehmop
ta: யேஅ்மோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Error: %1 failed to start
ta: பிழை: %1 தொடங்கத் தவறிவிட்டது

en: Yaehmop Input
ta: யேஅ்மோப் உள்ளீடு

en: Yaehmop
ta: யாமோப்

en: Perform extended Hückel calculations with yaehmop.
ta: யேஅ்மோப்புடன் நீட்டிக்கப்பட்ட அக்கல் கணக்கீடுகளைச் செய்யுங்கள்.

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratordialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::MoleQueue::InputGeneratorDialog) i18n: file: molequeue/molequeuedialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::MoleQueue::MoleQueueDialog)
en: Dialog
ta: உரையாடல்

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Avogadro::MoleQueue::InputGeneratorWidget) i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Avogadro::MoleQueue::MoleQueueWidget) i18n: file: qtplugin
en: Form
ta: வடிவம்

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:26 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Calculation Settings
ta: கணக்கீட்டு அமைப்புகள்

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:69 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, warningTextButton)
en: Placeholder text…
ta: ஒதுக்கிட உரை…

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:86 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, defaultsButton) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:918 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, resetButton) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:982
en: Reset
ta: மீட்டமை

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:93 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, debugCheckBox)
en: Debug Script…
ta: பிழைத்திருத்த ச்கிரிப்ட்…

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:116 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, computeButton) i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:52 i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:366
en: Submit Calculation…
ta: கணக்கீட்டை சமர்ப்பிக்கவும்…

note: i18n: file: molequeue/inputgeneratorwidget.ui:123 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, generateButton)
en: Save Input…
ta: உள்ளீட்டைச் சேமிக்கவும்…

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:30 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Queue and Program:
ta: வரிசை மற்றும் நிரல்:

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:50 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, refreshProgramsButton)
en: Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:85 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_7)
en: <html><head/><body><p>Number of processor cores to reserve for this job.</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> இந்த வேலைக்கு முன்பதிவு செய்ய செயலி கோர்களின் எண்ணிக்கை. </p> </body> </html>

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:88 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Processor cores:
ta: செயலி கோர்கள்:

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:125 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: <html><head/><body><p>Delete remote working files upon job completion. Results will still be copied to the local MoleQueue job cache first.</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p> வேலை முடிந்ததும் தொலைநிலை வேலை கோப்புகளை நீக்கு. முடிவுகள் முதலில் உள்ளக மோலெக்யூ வேலை தற்காலிக சேமிப்பில் நகலெடுக்கப்படும்.</p></body> </html>

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:128 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Delete remote files when finished:
ta: முடிந்ததும் தொலைநிலை கோப்புகளை நீக்கு:

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:145 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_2)
en: <html><head/><body><p>Check to prevent this job from showing up in the MoleQueue GUI by default.</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> இந்த வேலை முன்னிருப்பாக மோலெக்யூ GUI இல் காண்பிக்கப்படுவதைத் தடுக்க சரிபார்க்கவும். </p> </body> </html>

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:148 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Hide job in MoleQueue:
ta: மோலெக்கில் ஐட் வேலை:

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:158 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_3)
en: <html><head/><body><p>Show a system popup notification when the job's status changes.</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> வேலையின் நிலை மாறும்போது ஒரு கணினி பாப்அப் அறிவிப்பைக் காட்டுங்கள். </p> </body> </html>

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:161 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Show progress notifications:
ta: முன்னேற்ற அறிவிப்புகளைக் காட்டு:

note: i18n: file: molequeue/molequeuewidget.ui:192 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, openOutputLabel)
en: Open output when finished:
ta: முடிந்ததும் திறந்த வெளியீடு:

note: i18n: file: qtgui/customelementdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtGui::CustomElementDialog)
en: Rename Elements
ta: கூறுகளை மறுபெயரிடுங்கள்

note: i18n: file: qtgui/insertfragmentdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtGui::InsertFragmentDialog)
en: Insert Fragment…
ta: துண்டு செருகவும்…

note: i18n: file: qtgui/insertfragmentdialog.ui:22 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Filter:
ta: வடிகட்டி:

note: i18n: file: qtgui/insertfragmentdialog.ui:29 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, filterLineEdit)
en: Type a name or part of a name to show only matching files.
ta: பொருந்தக்கூடிய கோப்புகளை மட்டுமே காட்ட ஒரு பெயர் அல்லது பெயரின் பகுதியை தட்டச்சு செய்க.

note: i18n: file: qtgui/insertfragmentdialog.ui:86 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, insertFragmentButton) i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:227 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, insertButton)
en: Insert
ta: செருகவும்

note: i18n: file: qtplugins/3dmol/3dmoldialog.ui:17 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::ThreeDMolDialog)
en: 3DMol HTML Snippet
ta: 3dmol உஉகுமொ துணுக்கை

note: i18n: file: qtplugins/3dmol/3dmoldialog.ui:34 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, copyButton)
en: &Copy to Clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/3dmol/3dmoldialog.ui:37 i18n: ectx: property (shortcut), widget (QPushButton, copyButton)
en: Ctrl+C
ta: Ctrl+c

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:20 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Structure Input File
ta: கட்டமைப்பு உள்ளீட்டு கோப்பு

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:28 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, generateFromPdbButton)
en: Generate Input From PDB
ta: PDB இலிருந்து உள்ளீட்டை உருவாக்குங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:40 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pdbFileLabel)
en: PDB File:
ta: PDB கோப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:67 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Force Field:
ta: படை புலம்:

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:75 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldComboBox)
en: AMBER
ta: அம்பர்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:80 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldComboBox)
en: CHARMM
ta: வசீகரம்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:85 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldComboBox)
en: PARSE
ta: பாகுபடுத்தல்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:90 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldComboBox)
en: TYL06
ta: டைல் 06

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:95 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldComboBox)
en: PEOEPB
ta: Peoepb

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:100 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldComboBox)
en: SWANSON
ta: ச்வான்சன்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:114 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, runPdb2PqrButton)
en: Run PDB2PQR
ta: PDB2PQR ஐ இயக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:123 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, loadFromPqrButton)
en: Load Existing PQR File
ta: இருக்கும் PQR கோப்பை ஏற்றவும்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:132 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pqrFileLabel)
en: PQR File:
ta: PQR கோப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:156 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: APBS Input File
ta: APBS உள்ளீட்டு கோப்பு

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:170 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, saveInputFileButton)
en: Save Input File
ta: உள்ளீட்டு கோப்பை சேமிக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsdialog.ui:177 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, runApbsButton)
en: Run APBS
ta: APBS ஐ இயக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsoutputdialog.ui:20 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Success!
ta: வெற்றி!

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsoutputdialog.ui:27 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, loadStructureCheckBox)
en: Load Structure File
ta: கட்டமைப்பு கோப்பை ஏற்றவும்

note: i18n: file: qtplugins/apbs/apbsoutputdialog.ui:37 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, loadCubeCheckBox)
en: Load Cube File
ta: கியூப் கோப்பை ஏற்றவும்

note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, ChargeDialog)
en: Partial Charges
ta: பகுதி கட்டணங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/applycolors/chargedialog.ui:66 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, chargeModelLabel)
en: Charge Model:
ta: குற்றச்சாட்டு மாதிரி:

note: i18n: file: qtplugins/bonding/bondingdialog.ui:20 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Distance Tolerance:
ta: தொலைதூர சகிப்புத்தன்மை:

note: i18n: file: qtplugins/bonding/bondingdialog.ui:27 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Minimum Distance:
ta: குறைந்தபட்ச தூரம்:

note: i18n: file: qtplugins/coloropacitymap/comdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, ComDialog)
en: Volume Rendering
ta: தொகுதி வழங்குதல்

note: i18n: file: qtplugins/coloropacitymap/comdialog.ui:32 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Cube
ta: கன சதுரம்

note: i18n: file: qtplugins/coloropacitymap/comdialog.ui:42 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Enable volume rendering
ta: தொகுதி வழங்குதல் இயக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/coloropacitymap/comdialog.ui:59 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Enable surface rendering
ta: மேற்பரப்பு வழங்குதல் இயக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/coloropacitymap/comdialog.ui:73 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Isovalue
ta: ஐச்ஒமதிப்பு

note: i18n: file: qtplugins/configurepython/condadialog.ui:29 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel)
en: Only the “base” conda environment exists.
    Would you like to create a new environment for Avogadro?
    This will make a copy of your base environment.
ta: “அடிப்படை” கான்டா சூழல் மட்டுமே உள்ளது.
     அவோகாட்ரோவுக்கு புதிய சூழலை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?
     இது உங்கள் அடிப்படை சூழலின் நகலை உருவாக்கும்.

note: i18n: file: qtplugins/configurepython/condadialog.ui:38 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Environment name:
ta: சூழல் பெயர்:

note: i18n: file: qtplugins/configurepython/condadialog.ui:45 i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, environmentName)
en: avogadro
ta: அவோகாட்ரோ

note: i18n: file: qtplugins/configurepython/configurepythondialog.ui:27 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel)
en: Select the Python version used to run scripts.
    Avogadro must be restarted for any changes to take effect.
ta: ச்கிரிப்ட்களை இயக்க பயன்படுத்தப்படும் பைதான் பதிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
     ஏதேனும் மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வர அவோகாட்ரோ மறுதொடக்கம் செய்யப்பட வேண்டும்.

note: i18n: file: qtplugins/configurepython/configurepythondialog.ui:36 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Environment:
ta: சூழல்:

note: i18n: file: qtplugins/constraints/constraintsdialog.ui:45 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:287 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, typeLabel)
en: Type:
ta: தட்டச்சு:

note: i18n: file: qtplugins/constraints/constraintsdialog.ui:125 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, editValue) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:147 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, vdwCutoff) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.
en: Å
ta: பெறுநர்

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::CoordinateEditorDialog)
en: Coordinate Editor
ta: ஒருங்கிணைப்பு ஆசிரியர்

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:25 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Preset:
ta: முன்னமைவு:

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:35 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Distance Unit:
ta: தொலைதூர அலகு:

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:46 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, distanceUnit)
en: Angstrom
ta: ஆங்ச்ட்ரோம்

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:51 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, distanceUnit)
en: Bohr
ta: போ

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:59 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: file: qtplugins/lineformatinput/lineformatinputdialog.ui:31 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Format:
ta: வடிவம்:

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:71 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, spec)
en: <html><head/><body><p>Specification of format. Each character indicates a value to write per atom:</p><p><span style=" font-weight:600;">#</span> - Atom index (1, 2, ..., numAtoms)<br/><span style=" font-weight:600;">Z</span> - Atomic number (e.g. "6" for carbon)<br/><span style=" font-weight:600;">G</span> - GAMESS-style atomic number (e.g. "6.0" for carbon)<br/><span style=" font-weight:600;">N</span> - Element name (e.g. "Carbon")<br/><span style=" font-weight:600;">S</span> - Element symbol (e.g. "C" for carbon)<br/><span style=" font-weight:700;">L</span> - Atom label (e.g., "C2" for second carbon atom, "H1" for first hydrogen) <br/><span style=" font-weight:600;">x</span> - X position coordinate<br/><span style=" font-weight:600;">y</span> - Y position coordinate<br/><span style=" font-weight:600;">z</span> - Z position coordinate<br/><span style=" font-weight:600;">a</span> - 'a' lattice coordinate (crystals only)<br/><span style=" font-weight:600;">b</span> - 'b' lattice coordinate (crystals only)<br/><span style=" font-weight:600;">c</span> - 'c' lattice coordinate (crystals only)<br/><span style=" font-weight:600;">_</span> - A literal space (" "), useful for alignment<br/><span style=" font-weight:600;">0</span> - A literal 0 ("0"), useful for optimization flags<br/><span style=" font-weight:600;">1</span> - A literal 1 ("1"), useful for optimization flags<br/></p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>வடிவமைப்பின் விவரக்குறிப்பு. ஒவ்வொரு எழுத்தும் ஒரு அணுவுக்கு எழுத ஒரு மதிப்பைக் குறிக்கிறது:</p><p><span style=" font-weight:600;">#</span> - அணுக் குறியீடு (1, 2, ..., அனுக்கள்)<br/><span style=" font-weight:600;">ஔ</span> - அணு எண் (எ.கா. கார்பனுக்கு "6")<br/><span style=" font-weight:600;">வி</span> - விளையாட்டு-பாணி அணு எண் (எ.கா. கார்பனுக்கு "6.0")<br/><span style=" font-weight:600;">பெ</span> - உறுப்புப் பெயர் (எ.கா. "கார்பன்")<br/><span style=" font-weight:600;">அ</span> - உறுப்பு அடையாளம் (எ.கா. கார்பனுக்கு "சி")<br/><span style=" font-weight:700;">சி</span> - அணு சிட்டை (எ.கா., இரண்டாவது கார்பன் அணுவுக்கு "சி 2", முதல் ஐட்ரசனுக்கான "எச் 1) <br/><span style=" font-weight:600;">ஃ</span> - ஃ நிலை ஒருங்கிணைப்பு<br/><span style=" font-weight:600;">ஒ</span> - ஒ நிலை ஒருங்கிணைப்பு<br/><span style=" font-weight:600;">ஔ</span> - ஔ ஃ நிலை ஒருங்கிணைப்பு<br/><span style=" font-weight:600;">அ</span> - 'அ' லட்டு ஒருங்கிணைப்பு (படிகங்கள் மட்டும்)<br/><span style=" font-weight:600;">ஆ</span> - 'ஆ' லட்டு ஒருங்கிணைப்பு (படிகங்கள் மட்டும்)<br/><span style=" font-weight:600;">இ</span> - 'இ' லட்டு ஒருங்கிணைப்பு (படிகங்கள் மட்டும்)<br/><span style=" font-weight:600;">_</span> - சீரமைப்புக்கு பயனுள்ள ஒரு நேரடி இடம் (" ")<br/><span style=" font-weight:600;">0</span> - ஒரு நேரடி 0 ("0"), தேர்வுமுறை கொடிகளுக்குப் பயனுள்ளதாக இருக்கும்<br/><span style=" font-weight:600;">1</span> - ஒரு நேரடி 1 ("1"), தேர்வுமுறை கொடிகளுக்குப் பயனுள்ளதாக இருக்கும்<br/></p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:78 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, help)
en: Help…
ta: உதவி…

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:115 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, paste)
en: Paste
ta: ஒட்டு

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:135 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, revert)
en: Revert
ta: மாற்றியமைக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/coordinateeditor/coordinateeditordialog.ui:149 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, apply)
en: Apply
ta: இடு

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Cp2kInputDialog)
en: CP2K Input
ta: சிபி 2 கே உள்ளீடு

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:22 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, resetAllButton) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:336
en: Reset All
ta: அனைத்தையும் மீட்டமைக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:29 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, defaultsButton) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:343
en: Defaults
ta: இயல்புநிலை

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:59 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, generateButton) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:373
en: Save File…
ta: கோப்பைச் சேமி…

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:95 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, basicWidget) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:34
en: &Basic Setup
ta: & அடிப்படை அமைப்பு

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:101 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:170 i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:40 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Title:
ta: தலைப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:114 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:313 i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:60 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12)
en: Filename Base:
ta: கோப்பு பெயர் அடிப்படை:

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:124 i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, baseNameEdit) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:323 i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:70
en: job
ta: பணி

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:131 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:287
en: Calculate:
ta: கணக்கிடுங்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:164 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Method:
ta: முறை:

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:197 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Basis set:
ta: அடிப்படை தொகுப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:215 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Functional
ta: செயல்பாடு

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:258 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: MM
ta: மிமீ

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:264 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, emaxSplineSpin_label)
en: FF Emax Spline Spin
ta: FF EMAX SPLINE SPIN

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:304 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: FF RCUT NB
ta: Ff rcut nb

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:341 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Poisson EWALD type
ta: பாய்சன் எவால்ட் வகை

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:368 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Poisson EWALD Alpha
ta: பாய்சன் எவால்ட் ஆல்பா

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:399 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_23)
en: Poisson EWALD GMAX
ta: பாய்சன் எவால்ட் சிமேக்ச்

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:434 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: QM
ta: Qm

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:440 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LSD_label)
en: LSD
ta: எல்.எச்.டி.

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:449 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, lsdcheckBox)
en: TRUE
ta: உண்மை

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:471 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12) i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:73
en: MAX SCF
ta: அதிகபட்ச எச்சிஎஃப்

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:505 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_14)
en: EPS SCF
ta: இபிஎச் எச்சிஎஃப்

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:542 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_13)
en: SCF GUESS
ta: எச்சிஎஃப் யூக

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:569 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_24)
en: OUTER MAX SCF
ta: வெளிப்புற மேக்ச் எச்சிஎஃப்

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:603 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_25)
en: OUTER EPS SCF
ta: வெளிப்புற இபிஎச் எச்சிஎஃப்

note: i18n: file: qtplugins/cp2kinput/cp2kinputdialog.ui:640 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_26)
en: OT T MINIMIZER
ta: வழங்கியவர் டி மினிமிசர்

note: i18n: file: qtplugins/crystal/importcrystaldialog.ui:20 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: File extension for Open Babel conversion (default - Avogadro::POSCAR):
ta: திறந்த பாபல் மாற்றத்திற்கான கோப்பு நீட்டிப்பு (இயல்புநிலை - அவோகாட்ரோ :: போச்கார்):

note: i18n: file: qtplugins/crystal/supercelldialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::SupercellDialog)
en: Supercell Parameters
ta: சூப்பர்செல் அளவுருக்கள்

note: i18n: file: qtplugins/crystal/supercelldialog.ui:22 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Super Cell Options
ta: சூப்பர் செல் விருப்பங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/crystal/supercelldialog.ui:28 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, aRepeatLabel)
en: A repeat:
ta: மீண்டும்:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/supercelldialog.ui:42 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, bRepeatLabel)
en: B repeat:
ta: B மீண்டும்:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/supercelldialog.ui:56 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, cRepeatLabel)
en: C repeat:
ta: சி மீண்டும்:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:27 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: A:
ta: அ:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:94 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: C:
ta: சி:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:133 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: α:
ta: அ:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:143 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: β:
ta: B:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:153 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: γ:
ta: சி:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:231 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Cell Matrix:
ta: செல் அணி:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:248 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Fractional Matrix:
ta: பகுதியளவு மேட்ரிக்ச்:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:278 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, transformAtoms) i18n: file: qtplugins/crystal/volumescalingdialog.ui:114
en: &Transform Atoms
ta: & மாற்ற அணுக்கள்

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:300 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, apply)
en: &Apply
ta: & விண்ணப்பிக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:307 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, revert)
en: &Revert
ta: & மாற்றியமைத்தல்

note: i18n: file: qtplugins/crystal/unitcelldialog.ui:314 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: &Hide
ta: & மறை

note: i18n: file: qtplugins/crystal/volumescalingdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::VolumeScalingDialog)
en: Scale Unit Cell Volume
ta: அளவிலான அலகு செல் தொகுதி

note: i18n: file: qtplugins/crystal/volumescalingdialog.ui:25 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: New &Volume:
ta: புதிய & தொகுதி:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/volumescalingdialog.ui:38 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Scaling Factor:
ta: & அளவிடுதல் காரணி:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/volumescalingdialog.ui:51 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Current Volume:
ta: தற்போதைய தொகுதி:

note: i18n: file: qtplugins/crystal/volumescalingdialog.ui:58 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, currentVolume)
en: TextLabel
ta: டெக்ச்ட்லேபிள்

note: i18n: file: qtplugins/editor/editortoolwidget.ui:33 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Bond Order:
ta: பாண்ட் ஆணை:

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::ForceFieldDialog) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::OBForceFieldDialog)
en: Geometry Optimization Parameters
ta: வடிவியல் தேர்வுமுறை அளவுருக்கள்

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:39 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:207
en: Convergence Criteria
ta: குவிப்பு அளவுகோல்கள்

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:45 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Energy convergence:
ta: ஆற்றல் ஒருங்கிணைப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:52 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:220
en: Step limit:
ta: படி வரம்பு:

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:59 i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, energyConv) i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:104 i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, gradConv) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:227
en:  units
ta:  அலகுகள்

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:78 i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, stepLimit) i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:75 i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, optimizationStepsSpinBox) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialo
en:  steps
ta:  படிகள்

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:97 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Gradient convergence:
ta: சாய்வு குவிப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:126 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:39
en: Optimization Method
ta: தேர்வுமுறை முறை

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:132 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:45
en: Force field:
ta: படை புலம்:

note: i18n: file: qtplugins/forcefield/forcefielddialog.ui:142 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, useRecommended) i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:97
en: Autodetect
ta: ஆட்டோடெடெக்ட்

note: i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, GamessInputDialog)
en: GAMESS Input
ta: கேமச் உள்ளீடு

note: i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:60 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: In:
ta: இல்:

note: i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:144 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Multiplicity:
ta: பெருக்கம்:

note: i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:157 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: With:
ta: உடன்:

note: i18n: file: qtplugins/gamessinput/gamessinputdialog.ui:254 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Charge:
ta: கட்டணம்:

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PQRWidget)
en: Import From PQR…
ta: PQR இலிருந்து இறக்குமதி…

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:34 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, searchButton)
en: Search
ta: தேடல்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:51 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchTypeBox)
en: name
ta: பெயர்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:56 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchTypeBox)
en: tag
ta: குறிச்சொல்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:61 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchTypeBox)
en: synonym
ta: ஒத்த பெயர்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:66 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchTypeBox)
en: formula
ta: தேற்றம்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:71 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchTypeBox)
en: inchi
ta: அங்குலங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:85 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Search By:
ta: வழங்கியவர்:

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:106 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Formula:
ta: சூத்திரம்:

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:132 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, downloadButton)
en: Download
ta: பதிவிறக்கம்

note: i18n: file: qtplugins/importpqr/pqrwidget.ui:139 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, InsertDNADialog)
en: Insert Nucleic Acids
ta: நியூக்ளிக் அமிலங்களை செருகவும்

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:20 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: DNA/RNA Builder
ta: டி.என்.ஏ/ஆர்.என்.ஏ பில்டர்

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:27 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: DNA
ta: டி.என்.ஏ

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:32 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: RNA
ta: ஆர்.என்.ஏ

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:40 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Nucleic Acids:
ta: நியூக்ளிக் அமிலங்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:49 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QToolButton, toolButton_A)
en: Adenine
ta: அடினின்

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:59 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QToolButton, toolButton_C)
en: Cytosine
ta: சைட்டோசின்

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:69 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QToolButton, toolButton_G)
en: Guanine
ta: குவானைன்

[ctx: thymine (T)]
note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:82 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, toolButton_TU)
en: T
ta: டி

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:104 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Sequence:
ta: வரிசை:

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:120 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, bpCombo) i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:150 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, bpTurnsSpin)
en: the number of base pairs per helix turn
ta: எலிக்ச் திருப்பத்திற்கு அடிப்படை சோடிகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:137 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, bpCombo) i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:93 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Z
ta: சட்

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:142 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, bpCombo)
en: Other
ta: மற்றொன்று

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:172 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Bases Per Turn:
ta: ஒரு திருப்பத்திற்கு தளங்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:183 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Strands:
ta: இழைகள்:

[ctx: single-strand DNA]
note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:190 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, singleStrandRadio)
en: Single
ta: ஒற்றை

[ctx: double-strand DNA]
note: i18n: file: qtplugins/insertdna/insertdnadialog.ui:197 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, doubleStrandRadio)
en: Double
ta: இரட்டை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, LammpsInputDialog)
en: LAMMPS Input
ta: LAMMPS உள்ளீடு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:37 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_7) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:50 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, titleLine)
en: Input file comments
ta: உள்ளீட்டு கோப்பு கருத்துகள்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:77 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_units) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:97 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, unitsCombo)
en: Select the unit style to be used during the simulation.
ta: உருவகப்படுத்துதலின் போது பயன்படுத்த வேண்டிய அலகு பாணியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:84 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_units) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:104 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, unitsCombo)
en: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><a href="http://lammps.sandia.gov/doc/units.html"><span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;">http://lammps.sandia.gov/doc/units.html</span></a></p></body></html>
ta: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    பி, லி{ white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><a href="http://lammps.sandia.gov/doc/units.html"><span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;">http://lammps.sandia.gov/doc/units.html</span></a></p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:87 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_units)
en: Units
ta: அலகுகள்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:111 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, unitsCombo)
en: lj
ta: எல்.சே.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:116 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, unitsCombo)
en: real
ta: உண்மையான

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:121 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, unitsCombo)
en: metal
ta: மாழை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:126 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, unitsCombo)
en: si
ta: மற்றும்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:131 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, unitsCombo)
en: cgs
ta: சி.சி.எச்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:136 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, unitsCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:236 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: electron
ta: எதிர்மின்னி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:144 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_waterPotential)
en: Water Potential
ta: நீர் சாத்தியம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:157 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterPotentialCombo)
en: SPC
ta: Spc

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:162 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterPotentialCombo) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:140 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterModelCombo)
en: SPC/E
ta: எச்பிசி/இ

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:177 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_atomstyle) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:197 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: Select atom_style used by the data file.
ta: தரவுக் கோப்பால் பயன்படுத்தப்படும் Atom_style ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:184 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_atomstyle) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:204 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><a href="http://lammps.sandia.gov/doc/atom_style.html"><span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;">http://lammps.sandia.gov/doc/atom_style.html</span></a></p></body></html>
ta: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
     பி, லி{ white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><a href="http://lammps.sandia.gov/doc/atom_style.html"><span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;">http://lammps.sandia.gov/doc/atom_style.html</span></a></p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:187 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_atomstyle)
en: Atom Style
ta: அணு நடை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:211 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: angle
ta: கோணம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:216 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: atomic
ta: அணு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:221 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: bond
ta: கடனீடு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:226 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: charge
ta: மின்னூட்டு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:231 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: dipole
ta: இருமுனை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:241 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: ellipsoid
ta: நீள்வட்ட

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:246 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: full
ta: முழு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:251 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: line
ta: வரி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:256 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: meso
ta: மீசோ

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:261 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: molecular
ta: மூலக்கூறு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:266 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: peri
ta: பெரி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:271 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: sphere
ta: கோளம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:276 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: tri
ta: ட்ரை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:281 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, atomStyleCombo)
en: wavepacket
ta: அலைவரிசை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:289 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_readdata) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:299 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, readDataLine)
en: Specify the name to be used for the coordinate file.
ta: ஒருங்கிணைப்பு கோப்புக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய பெயரைக் குறிப்பிடவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:292 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_readdata)
en: Coordinate Data File
ta: தரவு கோப்பை ஒருங்கிணைத்தல்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:306 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_therm)
en: Ensemble
ta: குழுமம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:314 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, ensembleCombo)
en: NVT
ta: N / a

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:319 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, ensembleCombo)
en: NVE
ta: Nve

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:327 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_temp) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:745 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:918 i18n: ectx: 
en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:347 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:357 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, nhChainSpin)
en: Select the number of Nosé-Hoover chains in the NVT ensemble.
ta: என்விடி குழுமத்தில் நோச்-ஊவர் சங்கிலிகளின் எண்ணிக்கையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:350 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: NH Chains
ta: என்.எச் சங்கிலிகள்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:393 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_2) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:403 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, stepSpin) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:534 
en: Time step for the simulation in units according to "Units" specification.
ta: "அலகுகள்" விவரக்குறிப்பின் படி அலகுகளில் உருவகப்படுத்துதலுக்கான நேர படி.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:396 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Time Step
ta: நேர படி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:416 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_4) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:642 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, dumpXYZEdit)
en: Filename of the XYZ file to write during the simulation.
ta: உருவகப்படுத்துதலின் போது எழுத XYZ கோப்பின் கோப்பு பெயர்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:419 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Dump XYZ
ta: XYZ ஐ டம்ப்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:433 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_dimension) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:847 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, dimensionCombo)
en: Number of dimensions in the system.
ta: கணினியில் பரிமாணங்களின் எண்ணிக்கை.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:436 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_dimension)
en: Dimensions
ta: பரிமாணங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:446 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, zBoundaryCombo)
en: Change Z boundary style.
ta: சட் எல்லை பாணியை மாற்றவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:453 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, zBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:493 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, yBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsin
en: p
ta: ப

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:458 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, zBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:498 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, yBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsin
en: s
ta: கள்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:468 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, zBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:508 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, yBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsin
en: m
ta: மீ

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:478 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, zBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:518 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, yBoundaryCombo) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsin
en: fm
ta: எஃப்.எம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:486 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, yBoundaryCombo)
en: Change Y boundary style.
ta: ஒய் எல்லை பாணியை மாற்றவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:526 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, xBoundaryCombo)
en: Change X boundary style.
ta: ஃச் எல்லை பாணியை மாற்றவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:566 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_boundary)
en: Select boundary Styles in X, Y and Z directions.
ta: ஃச், ஒய் மற்றும் சட் திசைகளில் எல்லை பாணிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:569 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_boundary)
en: Boundary
ta: எல்லை

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:589 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_5)
en: Number of replicants in X, Y and Z directions.
ta: ஃச், ஒய் மற்றும் சட் திசைகளில் பிரதிகளின் எண்ணிக்கை.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:592 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Replicate
ta: பிரதி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:612 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, xReplicateSpin)
en: Replicate the X direction.
ta: ஃச் திசையை நகலெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:622 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, yReplicateSpin)
en: Replicate the Y direction.
ta: ஒய் திசையை நகலெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:632 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, zReplicateSpin)
en: Replicate the Z direction.
ta: சட் திசையை நகலெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:649 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_3) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:659 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, runSpin)
en: Total number of timesteps to run the simulation.
ta: உருவகப்படுத்துதலை இயக்க மொத்த நேரங்களின் எண்ணிக்கை.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:652 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Total Steps
ta: மொத்த படிகள்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:685 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Dump Interval
ta: டம்ப் இடைவெளி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:715 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_8)
en: Set the initial atom velocities for the simulation.
ta: உருவகப்படுத்துதலுக்கான ஆரம்ப அணு வேகங்களை அமைக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:718 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Initial Velocities
ta: ஆரம்ப விரைவு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:725 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, velocityDistCombo)
en: Select the distribution of initial atom velocities.
ta: ஆரம்ப அணு வேகங்களின் விநியோகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:729 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, velocityDistCombo)
en: gaussian
ta: காசியன்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:734 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, velocityDistCombo)
en: uniform
ta: சீரான

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:742 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_9) i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:752 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, velocityTempSpin)
en: Set the initial atom velocities to match this temperature.
ta: இந்த வெப்பநிலையுடன் பொருந்தக்கூடிய ஆரம்ப அணு வேகங்களை அமைக்கவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:768 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, zeroMOMCheck)
en: Remove system linear momentum from initial velocities.
ta: ஆரம்ப வேகங்களிலிருந்து கணினி நேரியல் வேகத்தை அகற்று.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:771 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, zeroMOMCheck)
en: Zero Linear Momentum
ta: சுழிய நேரியல் உந்தம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:781 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, zeroLCheck)
en: Remove system angular momentum from initial velocities.
ta: ஆரம்ப வேகங்களிலிருந்து கணினி கோண வேகத்தை அகற்று.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:784 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, zeroLCheck)
en: Zero Angular Momentum
ta: சுழிய கோண உந்தம்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:807 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_10)
en: Control the thermodynamic output during the simulation.
ta: உருவகப்படுத்துதலின் போது வெப்ப இயக்கவியல் வெளியீட்டைக் கட்டுப்படுத்தவும்.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:810 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Output
ta: வெளியீடு

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:817 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Output Interval
ta: வெளியீட்டு இடைவெளி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:854 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, dimensionCombo)
en: 2d
ta: மே

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:859 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, dimensionCombo)
en: 3d
ta: ZD

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:867 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, thermoStyleCombo)
en: Thermodynamic output style.
ta: வெப்ப இயக்கவியல் வெளியீட்டு நடை.

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:871 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, thermoStyleCombo)
en: One Line
ta: ஒரு வரி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:876 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, thermoStyleCombo)
en: Multi Line
ta: பல வரி

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:928 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, enableFormButton) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:992
en: Use Form
ta: படிவத்தைப் பயன்படுத்தவும்

note: i18n: file: qtplugins/lammpsinput/lammpsinputdialog.ui:948 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, generateButton) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:1012
en: Generate…
ta: உருவாக்கு…

note: i18n: file: qtplugins/lineformatinput/lineformatinputdialog.ui:41 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Descriptor:
ta: விவரிப்பான்:

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:79 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: X
ta: ஃச்

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:86 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Y
ta: ஒய்

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:100 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Translate by:
ta: இவர்களால் மொழிபெயர்க்கப்பட்டது:

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:114 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Rotate around:
ta: சுற்றி சுழற்றுங்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:122 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, rotateComboBox)
en: Origin
ta: தோற்றம்

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:127 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, rotateComboBox)
en: Center of Molecule
ta: மூலக்கூறின் நடுவண்

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:132 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, rotateComboBox)
en: Center of Selection
ta: தேர்வு நடுவண்

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:192 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: X-axis
ta: எக்ச்-அச்சு

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:199 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Y-axis
ta: Y- அச்சு

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:206 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Z-axis
ta: Z- அச்சு

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:220 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Move:
ta: நகர்த்து:

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:228 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, moveComboBox)
en: Selected Atoms
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணுக்கள்

note: i18n: file: qtplugins/manipulator/manipulatewidget.ui:233 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, moveComboBox)
en: Everything Else
ta: மற்ற அனைத்தும்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, ConformerSearchDialog)
en: Conformer Search
ta: இணங்குபவர் தேடல்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:20 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, systematicOptionsGroupBox)
en: Method
ta: முறை

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:26 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Number of conformers:
ta: கன்ஃபார்மர்களின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:40 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, systematicRadio)
en: Systematic rotor search
ta: முறையான ரோட்டார் தேடல்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:47 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, randomRadio)
en: Random rotor search
ta: சீரற்ற ரோட்டார் தேடல்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:54 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, weightedRadio)
en: Weighted rotor search
ta: வெயிட்டட் ரோட்டார் தேடல்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:61 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, geneticRadio)
en: Genetic algorithm search
ta: மரபணு வழிமுறை தேடல்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:68 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, optimizationStepsLabel)
en: Optimization per conformer:
ta: ஒரு கன்ஃபார்மருக்கு உகப்பாக்கம்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:94 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, geneticGroupBox)
en: Genetic Algorithm Options
ta: மரபணு வழிமுறை விருப்பங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:102 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_2) i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:112 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, childrenSpinBox)
en: number of children for each parent geometry
ta: ஒவ்வொரு பெற்றோர் வடிவவியலுக்கும் குழந்தைகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:105 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Children:
ta: குழந்தைகள்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:128 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_3) i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:138 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, mutabilitySpinBox)
en: mutation frequency (lower = more frequent mutations)
ta: பிறழ்வு அதிர்வெண் (குறைந்த = அடிக்கடி பிறழ்வுகள்)

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:131 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Mutability:
ta: பிறழ்வு:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:154 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_4) i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:164 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, convergenceSpinBox)
en: number of identical generations before convergence is reached
ta: ஒன்றிணைவதற்கு முன் ஒரே மாதிரியான தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:157 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Convergence:
ta: ஒன்றிணைத்தல்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:180 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Scoring method:
ta: மதிப்பெண் முறை:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:187 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, scoringComboBox)
en: scoring method for the genetic algorithm (RMSD = geometric distance, energy = lowest energies)
ta: மரபணு வழிமுறைக்கான மதிப்பெண் முறை (RMSD = வடிவியல் தூரம், ஆற்றல் = குறைந்த ஆற்றல்கள்)

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/conformersearchdialog.ui:191 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, scoringComboBox)
en: RMSD
ta: Rmsd

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:52 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Optimization algorithm:
ta: தேர்வுமுறை வழிமுறை:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:59 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Line search technique:
ta: வரி தேடல் நுட்பம்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:67 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, algorithm)
en: Steepest Descent
ta: செங்குத்தான வம்சாவளி

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:72 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, algorithm)
en: Conjugate Gradient
ta: இணை சாய்வு

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:81 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, lineSearch)
en: Simple
ta: எளிய

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:86 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, lineSearch)
en: Newton's Method
ta: நியூட்டனின் முறை

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:114 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, enableCutoffs)
en: Limit Non-Bonded Interactions
ta: பிணைக்கப்படாத தொடர்புகளை கட்டுப்படுத்துங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:126 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Van der Waals cutoff distance:
ta: வான் டெர் வால்ச் வெட்டு தூரம்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:133 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Pair update frequency:
ta: இணை புதுப்பிப்பு அதிர்வெண்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:140 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: electrostatic cutoff distance:
ta: மின்னியல் வெட்டு தூரம்:

note: i18n: file: qtplugins/openbabel/obforcefielddialog.ui:213 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: "Energy" convergence:
ta: "ஆற்றல்" குவிதல்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, OpenMMInputDialog)
en: OpenMM Script Builder
ta: OpenMM ச்கிரிப்ட் பில்டர்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:37 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_jobScript)
en: Job script:
ta: வேலை ச்கிரிப்ட்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:47 i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, jobScriptEdit)
en: script
ta: ச்கிரிப்ட்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:54 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Input Coords:
ta: உள்ளீட்டு ஒருங்கிணைப்புகள்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:64 i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, inputCoordEdit)
en: input.pdb
ta: Input.pdb

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:71 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Input Topology:
ta: உள்ளீட்டு இடவியல்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:91 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_forceField)
en: Forcefield:
ta: ஃபோர்ச்ஃபீல்ட்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:99 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldCombo)
en: AMBER96
ta: மீண்டும் சேரவும்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:104 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldCombo)
en: AMBER99sb
ta: பக்கவாதம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:109 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldCombo)
en: AMBER99sb-ildn
ta: Amber99sb-ildn

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:114 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldCombo)
en: AMBER99sb-nmr
ta: Amber99sb-nmr

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:119 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldCombo)
en: AMBER03
ta: அம்பர் 03

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:124 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, forceFieldCombo)
en: AMBER10
ta: அம்பர் 10

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:132 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_waterModel)
en: Water Model:
ta: நீர் மாதிரி:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:145 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterModelCombo)
en: TIP3P
ta: உதவிக்குறிப்பு 3 பி

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:150 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterModelCombo)
en: TIP4P-Ew
ta: Tip4p-they

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:155 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterModelCombo)
en: TIP5P
ta: Tip5p

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:160 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, waterModelCombo)
en: Implicit Solvent (OBC)
ta: மறைமுக கரைப்பான் (OBC)

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:168 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_platform)
en: Platform:
ta: இயங்குதளம்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:176 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, platformCombo)
en: Reference
ta: குறிப்பு

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:181 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, platformCombo)
en: OpenCL
ta: ஓபன்எல்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:186 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, platformCombo)
en: CPU
ta: சிபியு

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:191 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, platformCombo)
en: CUDA
ta: குடா

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:199 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_precision)
en: Precision:
ta: துல்லியம்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:207 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, precisionCombo)
en: single
ta: ஒற்றை

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:212 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, precisionCombo)
en: mixed
ta: கலப்பு

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:217 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, precisionCombo)
en: double
ta: இரட்டை

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:225 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_deviceIndex)
en: Device Index:
ta: சாதன அட்டவணை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:245 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_openCLIndex)
en: OpenCL Platform Index:
ta: OpenCL இயங்குதள அட்டவணை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:275 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_nonbondedMethod)
en: Nonbonded method:
ta: பிணைக்கப்படாத முறை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:283 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, nonBondedMethodCombo)
en: NoCutoff
ta: நோகுடாஃப்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:288 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, nonBondedMethodCombo)
en: CutoffNonPeriodic
ta: கட்ஆஃப்னான்பெரியோடிக்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:293 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, nonBondedMethodCombo)
en: CutoffPeriodic
ta: கட்ஆஃபெரியோடிக்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:298 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, nonBondedMethodCombo)
en: Ewald
ta: எவால்ட்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:311 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_ewaldTolerance)
en: Ewald Tolerance:
ta: எவால்ட் சகிப்புத்தன்மை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:337 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_constraints)
en: Constraints:
ta: தடைகள்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:350 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, constraintsCombo)
en: HBonds
ta: Hbonds

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:355 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, constraintsCombo)
en: AllBonds
ta: ALLBONDS

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:360 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, constraintsCombo)
en: HAngles
ta: ஏங்கிங்ச்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:368 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_constraintTolerance)
en: Constraint Tolerance:
ta: கட்டுப்பாட்டு சகிப்புத்தன்மை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:394 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_rigidWater)
en: Rigid water?
ta: கடினமான நீர்?

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:407 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, rigidWaterCombo) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:457 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, initVelCombo) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminp
en: False
ta: தவறு

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:415 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_nonBondedCutoff)
en: Nonbonded cutoff:
ta: பிணைக்கப்படாத வெட்டு:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:437 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, nonBondedCutoffSpin)
en:  nm
ta:  என்.எம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:444 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_randomInitVel)
en: Random initial velocity:
ta: சீரற்ற ஆரம்ப வேகம்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:465 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_generationTemp)
en: Generation Temp:
ta: தலைமுறை தற்காலிக:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:481 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, generationTemperatureSpin) i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:625 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, temperatureSpin)
en:  K
ta:  கே

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:498 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_integrator)
en: Integrator:
ta: ஒருங்கிணைப்பாளர்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:506 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, integratorCombo)
en: Langevin
ta: லாங்கேவின்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:511 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, integratorCombo)
en: Verlet
ta: வெரெட்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:516 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, integratorCombo)
en: Brownian
ta: பிரவுனியன்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:521 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, integratorCombo)
en: VariableLangevin
ta: Variablelangevin

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:526 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, integratorCombo)
en: VariableVerlet
ta: மாறிநிலை

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:537 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_timestep)
en: Timestep:
ta: நேரம்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:560 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_errorTol)
en: Error tolerance:
ta: பிழை சகிப்புத்தன்மை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:586 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_collisionRate)
en: Collision rate:
ta: மோதல் வீதம்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:602 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, collisionRateSpin)
en: /ps
ta: /சோசலிச்ட் கட்சி

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:609 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_temperature)
en: Temperature:
ta: வெப்பநிலை:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:632 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_barostat)
en: Barostat:
ta: பரோச்டாட்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:645 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, barostatCombo)
en: Monte Carlo
ta: மான்டே கார்லோ

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:653 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_pressure)
en: Pressure:
ta: அழுத்தம்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:669 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, pressureSpin)
en:  atm
ta:  ஏடிஎம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:676 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_barostatInterval)
en: Barostat Interval
ta: பரோச்டாட் இடைவெளி

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:703 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_reporters)
en: Reporters:
ta: நிருபர்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:710 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, stateDataCheck)
en: StateData
ta: ச்டேட்டட்டா

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:720 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dcdCheck)
en: DCD
ta: டி.சி.டி.

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:730 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, pdbCheck)
en: PDB
ta: பி.டி.பி.

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:740 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_reportInterval)
en: Report Interval:
ta: அறிக்கை இடைவெளி:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:760 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_equilibriationSteps)
en: Equilibration Steps:
ta: சமநிலை படிகள்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:780 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_productionSteps)
en: Production Steps:
ta: விளைவாக்கம் படிகள்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:800 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_minimize)
en: Minimize?
ta: குறைக்கவா?

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:821 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_minimizeSteps)
en: Max. Minimize Steps:
ta: அதிகபட்சம். படிகளைக் குறைக்க:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:841 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_stateDataOptions)
en: StateData options:
ta: STATEDATA விருப்பங்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:848 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, stepIndexCheck)
en: Step Index
ta: படி அட்டவணை

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:858 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, timeCheck)
en: Time
ta: நேரம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:868 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, speedCheck)
en: Speed
ta: வேகம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:878 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, progressCheck)
en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:888 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, potentialEnergyCheck)
en: Potential Energy
ta: நிலை ஆற்றல்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:898 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kineticEnergyCheck)
en: Kinetic Energy
ta: இயக்காற்றல்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:908 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, totalEnergyCheck)
en: Total Energy
ta: மொத்த ஆற்றல்

note: i18n: file: qtplugins/openmminput/openmminputdialog.ui:928 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, volumeCheck)
en: Volume
ta: தொகுதி

note: i18n: file: qtplugins/plotpdf/pdfoptionsdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::PdfOptionsDialog)
en: PDF Plot Options
ta: PDF சூழ்ச்சி விருப்பங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/plotpdf/pdfoptionsdialog.ui:20 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum Radius:
ta: அதிகபட்ச ஆரம்:

note: i18n: file: qtplugins/plotpdf/pdfoptionsdialog.ui:49 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label2)
en: Step (dr):
ta: படி (டாக்டர்):

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::XrdOptionsDialog)
en: Theoretical XRD Pattern Options
ta: தத்துவார்த்த எக்ச்ஆர்டி முறை விருப்பங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:17 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::XrdOptionsDialog)
en: <html><head/><body><p>The broadening of the peak at the base (in degrees).</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> அடிவாரத்தில் (டிகிரிகளில்) உச்சத்தை விரிவுபடுத்துதல்.</p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:23 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, spin_max2Theta)
en: <html><head/><body><p>The max 2theta value in degrees.</p><p>Default: 162.00°</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> டிகிரிகளில் அதிகபட்ச 2 தீட்டா மதிப்பு.</p><p>இயல்புநிலை: 162.00°</p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:45 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, spin_peakWidth)
en: <html><head/><body><p>The broadening of the peaks at the base in degrees.</p><p>Default: 0.52958°</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> டிகிரிகளில் அடிவாரத்தில் சிகரங்களை விரிவுபடுத்துதல்.</p><p>இயல்புநிலை: 0.52958°</p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:67 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Number of points:
ta: புள்ளிகளின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:77 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Peak width:
ta: உச்ச அகலம்:

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:87 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Wavelength:
ta: அலைநீளம்:

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:97 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, spin_wavelength)
en: <html><head/><body><p>The wavelength of the x-ray in Angstroms. </p><p>Default: 1.50560 Å</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> ஆங்ச்ட்ராம்களில் எக்ச்-ரேயின் அலைநீளம். </p> <p> இயல்புநிலை: 1.50560 Å </p> </body> </html>

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:122 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, spin_numDataPoints)
en: <html><head/><body><p>The number of 2theta points to generate.</p><p>Default: 1000</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> 2 தீட்டாவின் எண்ணிக்கை உருவாக்க வேண்டும்.</p><p>இயல்புநிலை: 1000</p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/plotxrd/xrdoptionsdialog.ui:141 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Max 2*theta:
ta: அதிகபட்சம் 2*தீட்டா:

note: i18n: file: qtplugins/plugindownloader/downloaderwidget.ui:20 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, downloadButton)
en: Download Selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பதிவிறக்க

note: i18n: file: qtplugins/qtaim/qtaimsettingswidget.ui:19 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, atomRadiusLabel)
en: Critical Point Radius:
ta: முக்கியமான புள்ளி ஆரம்:

note: i18n: file: qtplugins/qtaim/qtaimsettingswidget.ui:48 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, bondRadiusLabel)
en: Bond Path Radius:
ta: பிணைப்பு பாதை ஆரம்:

note: i18n: file: qtplugins/qtaim/qtaimsettingswidget.ui:130 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_radius)
en: Covalent
ta: ஒருவலு

note: i18n: file: qtplugins/qtaim/qtaimsettingswidget.ui:135 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_radius)
en: Constant Size
ta: நிலையான அளவு

note: i18n: file: qtplugins/selectiontool/selectiontoolwidget.ui:21 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Apply Color
ta: வண்ணத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, SpectraDialog)
en: Spectra Visualization
ta: ச்பெக்ட்ரா காட்சிப்படுத்தல்

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:58 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Scale Factor:
ta: அளவிலான காரணி:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:75 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: X-Axis Minimum:
ta: எக்ச்-அச்சு குறைந்தபட்சம்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:82 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: X-Axis Maximum:
ta: எக்ச்-அச்சு அதிகபட்சம்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:99 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12)
en: Offset:
ta: ஆஃப்செட்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:106 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Y-Axis Maximum:
ta: Y- அச்சு அதிகபட்சம்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:123 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Y-Axis Minimum:
ta: Y- அச்சு குறைந்தபட்சம்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:156 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_13)
en: Peak Width:
ta: உச்ச அகலம்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:183 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_27)
en: Peak Threshold:
ta: உச்ச வாசல்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:190 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, unitsLabel)
en: Units:
ta: அலகுகள்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:205 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_appearance)
en: &Appearance
ta: & தோற்றம்

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:214 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_import) i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:285 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_calculate)
en: Show
ta: காட்டு

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:230 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, push_import)
en: Imports a tsv of experimental spectra to overlay on the plot.
ta: சதித்திட்டத்தில் மேலடுக்கு சோதனை நிறமாலை ஒரு டி.எச்.வி.

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:269 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Imported Spectra:
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ச்பெக்ட்ரா:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:343 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Background:
ta: பின்னணி:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:356 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Calculated Spectra:
ta: கணக்கிடப்பட்ட ச்பெக்ட்ரா:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:376 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Font Size:
ta: எழுத்துரு அளவு:

[ctx: Size in pixels of the line drawing the spectra]
note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:418 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Line Width:
ta: வரி அகலம்:

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:458 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, push_exportData)
en: Export Data
ta: தரவு ஏற்றுமதி

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:471 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: &Close
ta: மூடு (&c)

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:484 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, push_options)
en: &Options…
ta: & விருப்பங்கள்…

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:534 i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, dataTable)
en: x
ta: ஃச்

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:539 i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, dataTable)
en: y
ta: ஒய்

note: i18n: file: qtplugins/spectra/spectradialog.ui:572 i18n: ectx: property (toolTip), widget (Avogadro::VTK::ChartWidget, plot)
en: Controls:
    Double left click: Restore default axis limits
    Right click + drag: Move plot
    Middle click + drag: Zoom to region
    Scroll wheel: Zoom to cursor
ta: கட்டுப்பாடுகள்:
     இரட்டை இடது கிளிக்: இயல்புநிலை அச்சு வரம்புகளை மீட்டெடுங்கள்
     வலது சொடுக்கு + இழுத்தல்: சூழ்ச்சி நகர்த்தவும்
     நடுத்தர சொடுக்கு + இழுத்தல்: பிராந்தியத்திற்கு பெரிதாக்கு
     உருள் சக்கரம்: கர்சருக்கு பெரிதாக்கு

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:65 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Quality:
ta: தரம்:

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:76 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_quality) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:224 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo)
en: Very Low
ta: மிகக் குறைவு

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:81 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_quality) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:229 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo)
en: Low
ta: குறைந்த

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:86 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_quality) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:234 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:380 i18n:
en: Medium
ta: சராசரி

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:91 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_quality) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:239 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo)
en: High
ta: உயர்ந்த

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:96 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combo_quality) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:244 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, resolutionCombo)
en: Very High
ta: மிக உயர்ந்த

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:104 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, push_render)
en: Render
ta: வழங்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/orbitalwidget.ui:128 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, push_configure)
en: Configure
ta: உள்ளமைக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:23 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, SurfaceDialog)
en: Create Surfaces
ta: மேற்பரப்புகளை உருவாக்கவும்

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:37 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Surface:
ta: மேற்பரப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:67 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, spinCombo)
en: alpha
ta: அகர

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:72 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, spinCombo)
en: beta
ta: பீட்டா

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:95 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color by:
ta: வண்ணம்தீட்டியவர்:

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:113 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, propertyCombo)
en: Electrostatic Potential
ta: மின்னியல் ஆற்றல்

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:202 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Resolution:
ta: தீர்மானம்:

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:299 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Isosurface Value:
ta: ஐசோசர்ஃபேச் மதிப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:348 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Smoothing:
ta: மென்மையாக்குதல்:

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:363 i18n: ectx: property (currentText), widget (QComboBox, smoothingCombo) i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:375 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, smoothingCombo)
en: Light
ta: ஒளி

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:385 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, smoothingCombo)
en: Strong
ta: வலுவான

note: i18n: file: qtplugins/surfaces/surfacedialog.ui:515 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, calculateButton)
en: Calculate
ta: கணக்கிடுங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:28 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pointGroupLabel)
en: C<sub>1
ta: சி <துணை> 1

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:42 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, esTab)
en: Molecule
ta: மூலக்கூறு

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:48 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, esLabel)
en: Symmetrically equivalent atoms:
ta: சமச்சீராக சமமான அணுக்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:79 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, lockSymmetryCheckBox)
en: Lock Symmetry
ta: பூட்டு சமச்சீர்

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:109 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, operationsTab)
en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:115 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, operationsLabel)
en: Symmetry elements:
ta: சமச்சீர் கூறுகள்:

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:145 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, subgroupsTab)
en: Subgroups
ta: துணைக்குழுக்கள்

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:151 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, subgroupsLabel)
en: Subgroups:
ta: துணைக்குழுக்கள்:

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:214 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, toleranceLabel)
en: Tolerance:
ta: சகிப்புத்தன்மை:

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:225 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, toleranceCombo)
en: Tight
ta: இறுக்கமான

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:230 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, toleranceCombo)
en: Normal
ta: சாதாரண

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:235 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, toleranceCombo)
en: Loose
ta: தளர்வான

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:240 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, toleranceCombo)
en: Very Loose
ta: மிகவும் தளர்வான

note: i18n: file: qtplugins/symmetry/symmetrywidget.ui:248 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, detectSymmetryButton)
en: Detect Symmetry
ta: சமச்சீரைக் கண்டறியவும்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:42 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, centersTab)
en: Centers
ta: மையங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:99 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, formalChargeLabel)
en: Formal Charge:
ta: முறையான கட்டணம்:

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:133 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, coordinationLabel)
en: Coordination:
ta: ஒருங்கிணைப்பு:

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:148 i18n: ectx: property (currentText), widget (QComboBox, coordinationComboBox) i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:193 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 6: Octahedral
ta: 6: ஆக்டோஎட்ரல்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:158 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 1: Linear
ta: 1: நேரியல்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:163 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 2: Linear
ta: 2: நேரியல்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:168 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 3: Trigonal Planar
ta: 3: முக்கோண பிளானர்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:173 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 4: Tetrahedral
ta: 4: டெட்ராஎட்ரல்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:178 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 4: Square Planar
ta: 4: சதுர பிளானர்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:183 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 5: Trigonal Bipyramidal
ta: 5: முக்கோண இருமுனை

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:188 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 5: Square Pyramidal
ta: 5: சதுர பிரமிடு

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:198 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 6: Trigonal Prism
ta: 6: முக்கோண ப்ரிசம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:203 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 7: Pentagonal Bipyramidal
ta: 7: பென்டகோனல் இருமுனை

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:208 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, coordinationComboBox)
en: 8: Square Antiprism
ta: 8: சதுர ஆண்டிப்ரிசம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:281 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, ligandTab)
en: Ligands
ta: ஈந்தணைவிகள்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:297 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: Monodentate
ta: செங்குத்து நபர்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:302 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: Bidentate
ta: பைடெனேட்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:307 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: Tridentate
ta: ட்ரைடெனேட்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:312 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: Tetradentate
ta: டிராடேன்டாடே

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:317 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: Hexadentate
ta: அறுகோண

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:322 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: Haptic
ta: ஆப்டிக்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:327 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, typeComboBox)
en: From Clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:350 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ligandLabel)
en: Ligand:
ta: லிகண்ட்:

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:421 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Groups
ta: குழுக்கள்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:427 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Group:
ta: குழு:

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:437 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: amide
ta: நீரகப்பரியம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:442 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: carboxylate
ta: ஈருயிரகக்கரிமம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:447 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: ester
ta: அத்தர்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:452 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: ethylene
ta: இருப்பிணை இருக்கொள்ளியம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:457 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: ethyne
ta: முப்பிணை இருக்கொள்ளியம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:462 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: nitro
ta: தழைமவீருயிரகம்

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:467 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: phenyl
ta: மக்கிடை

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:472 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: phosphate
ta: நாலுயிரகத்தீமுறி

note: i18n: file: qtplugins/templatetool/templatetoolwidget.ui:477 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, groupComboBox)
en: sulfonate
ta: சல்போனேட்

note: i18n: file: qtplugins/vibrations/vibrationdialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, VibrationDialog)
en: Vibrational Modes
ta: அதிர்வு முறைகள்

note: i18n: file: qtplugins/vibrations/vibrationdialog.ui:56 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Amplitude:
ta: வீச்சு:

note: i18n: file: qtplugins/vibrations/vibrationdialog.ui:96 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, startButton)
en: Start Animation
ta: அனிமேசனைத் தொடங்குங்கள்

note: i18n: file: qtplugins/vibrations/vibrationdialog.ui:103 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, stopButton)
en: Stop Animation
ta: அனிமேசனை நிறுத்து

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Avogadro::QtPlugins::BandDialog)
en: Yaehmop Band
ta: யேஅ்மோப் பேண்ட்

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:33 i18n: ectx: property (prefix), widget (QDoubleSpinBox, spin_minY)
en: Min y:
ta: மணித்துளி ஒய்:

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:36 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, spin_minY) i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:101 i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, spin_maxY) i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:123 i18n: ectx: property (suf
en:  eV
ta:  ஈ.வி.

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:52 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, cb_plotFermi)
en: <html><head/><body><p>The Fermi level should be known before checking this box. You can discover the Fermi level by performing a density of states calculation and displaying the data (it will be at the top of the data). In addition, if a density of states calculation is performed, the Fermi level here will automatically be set to what was detected during the density of states calculation.</p><p>If this box is checked, be sure the correct Fermi level is set in the spinbox on the right.</p><p>Default: off</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>இந்தப் பெட்டியைச் சரிபார்க்கும் முன் ஃபெர்மி நிலை அறியப்பட வேண்டும். மாநிலங்களின் கணக்கீட்டின் அடர்த்தியைச் செய்வதன் மூலமும் தரவைக் காண்பிப்பதன் மூலமும் நீங்கள் ஃபெர்மி அளவைக் கண்டறியலாம் (இது தரவின் உச்சியில் இருக்கும்). கூடுதலாக, மாநிலங்களின் கணக்கீட்டின் அடர்த்தி செய்யப்பட்டால், இங்குள்ள ஃபெர்மி நிலை மாநிலக் கணக்கீட்டின் அடர்த்தியின்போது கண்டறியப்பட்டவற்றிற்கு தானாகவே அமைக்கப்படும். </p><p> இந்தப் பெட்டி சரிபார்க்கப்பட்டால், சரியான ஃபெர்மி நிலை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் வலது புறத்தில் உள்ள ச்பின் பாக்சில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.</p><p>இயல்புநிலை: அணை</p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:58 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_plotFermi)
en: Plot Fermi?
ta: ஃபெர்மி சதி?

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:68 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, cb_zeroFermi)
en: <html><head/><body><p>Adjust the energies so that the zero is the Fermi? Only available if we are plotting the Fermi level.</p><p><br/></p><p>Default: off</p></body></html>
ta: <html><head/> <body> <p> பூச்சியம் ஃபெர்மி என்பதற்காக ஆற்றல்களைச் சரிசெய்யவும்? நாங்கள் ஃபெர்மி அளவை சூழ்ச்சி செய்தால் மட்டுமே கிடைக்கும்.</p><p><br/></p><p>இயல்புநிலை:அணை</p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:74 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_zeroFermi)
en: Zero Fermi?
ta: சுழிய ஃபெர்மி?

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:81 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: # of k-points connecting special k-points:
ta: சிறப்பு கே-புள்ளிகளை இணைக்கும் கே-பாயிண்டுகளின் #:

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:88 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Special k-points
ta: சிறப்பு கே-புள்ளிகள்

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:98 i18n: ectx: property (prefix), widget (QDoubleSpinBox, spin_maxY)
en: Max y:
ta: அதிகபட்ச ஒய்:

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:120 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, spin_fermi)
en: <html><head/><body><p>The Fermi Level</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> தி ஃபெர்மி நிலை </p> </body> </html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:142 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QTextEdit, edit_specialKPoints)
en: <html><head/><body><p>Enter special k-points as such:</p><p>L 0.5 0.5 0.5</p><p>G 0.0 0.0 0.0</p><p>X 0.5 0.0 0.5</p><p>That is, &lt;symbol&gt; &lt;x&gt; &lt;y&gt; &lt;z&gt; where x, y, and z are fractional reciprocal space coordinates. Lines will be drawn connecting these k-points on the graph in the order you put them in. Please note that the orientation of your cell may have an effect on the locations of these reciprocal space points.</p><p>If the space group of the crystal has been perceived or set, the special k points will be automatically filled up with the primitive cell high symmetry points for that space group. There are a few space groups will different high symmetry points depending on the lattice (such as if a &gt; b or a &lt; b) - that is taken into account automatically.</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>சிறப்பு கே-புள்ளிகளை உள்ளிடவும்:</p><p>எல் 0.5 0.5 0.5</p><p>சீ 0.0 0.0 0.0</p><p>ஃ 0.5 0.0 0.5</p><p>அதாவது, &lt;அடையாளம்&gt; &lt;ஃ&gt; &lt;ஒ&gt; &lt;ஔ&gt; ஃ, ஒ மற்றும் ஔ ஆகியவை பகுதியளவு பரச்பர விண்வெளி ஆயத்தொகுப்புகளாகும். இந்த கே-புள்ளிகளை நீங்கள் வைக்கும் வரிசையில் வரைபடத்தில் இணைக்கும் கோடுகள் வரையப்படும். உங்கள் கலத்தின் நோக்குநிலை இந்தப் பரச்பர விண்வெளி புள்ளிகளின் இருப்பிடங்களில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்பதை நினைவில் கொள்க.</p><p> என்றால் படிகத்தின் விண்வெளி குழு உணரப்பட்டது அல்லது அமைக்கப்பட்டுள்ளது, சிறப்பு கேப்புள்ளிகள் தானாகவே அந்த விண்வெளி குழுவிற்கான பழமையான செல் உயர் சமச்சீர் புள்ளிகளுடன் நிரப்பப்படும். லட்டியைப் பொறுத்து ஒரு சில விண்வெளி குழுக்கள் வெவ்வேறு உயர் சமச்சீர் புள்ளிகள் உள்ளன (அ &gt; ஆ அல்லது அ &lt; ஆ) - இது தானாகவே கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்படுகிறது. </p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:149 i18n: ectx: property (html), widget (QTextEdit, edit_specialKPoints)
en: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'.AppleSystemUIFont'; font-size:13pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-family:'Ubuntu'; font-size:11pt;">GM 0.0 0.0 0.0</span></p></body></html>
ta: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
     <html> <head> <meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
     பி, லி { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'.AppleSystemUIFont'; font-size:13pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-family:'Ubuntu'; font-size:11pt;">சிஎம் 0.0 0.0 0.0</span></p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:156 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, spin_numKPoints)
en: <html><head/><body><p>Enter the number of k-points that will be connecting the special k-points. More of these k-points will smooth out the graph, but the calculation may take longer.</p><p>Default: 40</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> சிறப்பு K- புள்ளிகளை இணைக்கும் K- புள்ளிகளின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும். இந்த கே-பாயிண்டுகளில் அதிகமானவை வரைபடத்தை மென்மையாக்கும், ஆனால் கணக்கீடு அதிக நேரம் ஆகலாம்.</p><p> இயல்புநிலை: 40 </p> </body> </html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:178 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, cb_limitY)
en: <html><head/><body><p>Limit the y-range in the plot?</p><p>Default: off</p></body></html>
ta: <html> <head/> <body> <p> சதித்திட்டத்தில் Y- வரம்பைக் கட்டுப்படுத்துகிறீர்களா? </p> <p> இயல்புநிலை: ஆஃப் </p> </body> </html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:181 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_limitY)
en: Limit y-range?
ta: Y- வரம்பைக் கட்டுப்படுத்தவா?

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:188 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_3) i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:204 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, spin_numDim)
en: <html><head/><body><p>The number of periodic dimensions.</p><p><br/></p><p>If this is set to 1, the material will be periodic only along the A vector of the crystal.</p><p><br/></p><p>If this is set to 2, the material will be periodic along both the A and B vectors of the crystal.</p><p><br/></p><p>If this is set to 3, the material will be periodic along the A, B, and C vectors of the crystal.</p><p><br/></p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>அவ்வப்போது பரிமாணங்களின் எண்ணிக்கை. </p><p><br/></p><p>இது 1 ஆக அமைக்கப்பட்டால், பொருள் அவ்வப்போது மட்டுமே படிகத்தின் ஒரு திசையனுடன்.</p><p><br/></p><p>இது 2 ஆக அமைக்கப்பட்டால், படிகத்தின் A மற்றும் B திசையன்களுடன் பொருள் அவ்வப்போது இருக்கும்.</p><p><br/></p><p>இது 3 ஆக அமைக்கப்பட்டால், படிகத்தின் A, B மற்றும் C திசையன்களுடன் பொருள் அவ்வப்போது இருக்கும்.</p><p><br/></p></body></html>

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:194 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Number of Dimensions:
ta: பரிமாணங்களின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: file: qtplugins/yaehmop/banddialog.ui:220 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_displayYaehmopInput)
en: Display Yaehmop Input?
ta: Yaehmop உள்ளீட்டைக் காண்பிக்கவா?
