indicator-session - en to is translation catalogue (15 entries)

en: Suppress the dialog to confirm logout, restart and shutdown action
is: Ekki láta biðja um staðfestingu þegar notandi skráir sig út, endurræsir tölvuna eða slekkur á henni.

en: Whether or not to show confirmation dialogs for logout, restart and shutdown actions.
is: Hvort biðja eigi notanda um staðfestingu þegar hann skráir sig út, endurræsir eða slekkur á tölvunni.

en: Remove the Log Out item from the session menu
is: Fjarlægja „Skrá út“ úr valmyndinni

en: Guest Session
is: Gestaaðgangur

en: Log Out…
is: Skrá út…

en: Log Out
is: Skrá út

en: Suspend
is: Svæfa

en: Hibernate
is: Leggja í dvala

en: Restart…
is: Endurræsa…

en: Restart
is: Endurræsa

en: Shut Down…
is: Slökkva á…

en: Shut Down
is: Slökkva á tölvunni

en: Cancel
is: Hætta við

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
is: Viltu örugglega loka öllum forritum og endurræsa tölvuna?

en: Are you sure you want to close all programs and shut down the computer?
is: Viltu örugglega loka öllum forritum og slökkva á tölvunni?
