indicator-session - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Suppress the dialog to confirm logout, restart and shutdown action
te: లాగౌట్, పునఃప్రారంభ మరియు మూసివేత చర్యలను రూఢీ చేయడానికి డైలాగును కనుమరుగు చేయి

en: Remove the Log Out item from the session menu
te: లాగ్ అవుట్ బొత్తం సెషన్ మెనూలో కనబడకుండా చేస్తుంది

en: Guest
te: అతిథి

en: System Settings…
te: వ్యవస్థ అమరికలు…

en: Online Accounts…
te: ఆన్‌లైన్ ఖాతాలు…

en: Guest Session
te: అతిథి సెషను

en: Log Out…
te: లాగౌట్…

en: Log Out
te: లాగౌట్

en: Suspend
te: అర్ధాంతరంగా నిలిపివేయు

en: Hibernate
te: సుప్తావస్థ

en: Restart…
te: పునః ప్రారంభించు…

en: Restart
te: పునఃప్రారంభించు

en: Shut Down…
te: మూసి వేయి…

en: Shut Down
te: మూసివేయి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
te: మీరు ఖచ్ఛితంగా అన్ని ప్రోగ్రాంలను మూసివెయ్యాలనుకుంటున్నారా మరియు కంప్యూటర్ పునఃప్రారంభించమంటారా?

en: Are you sure you want to close all programs and shut down the computer?
te: మీరు ఖచ్ఛితంగా అన్ని ప్రోగ్రాంలను మూసివెయ్యాలనుకుంటున్నారా మరియు కంప్యూటర్ను కూడా మూసివెయ్యమంటారా?
