indicator-session - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Suppress the dialog to confirm logout, restart and shutdown action
ml: പുറത്തു കടക്കുക, പുനരാരംഭിക്കുക, നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുക മുതലായ പ്രവര്‍ത്തികളുടെ സ്ഥിരീകരണ ജാലകം ഒഴിവാക്കുക

en: Whether or not to show confirmation dialogs for logout, restart and shutdown actions.
ml: പുറത്തു കടക്കുക, പുനരാരംഭിക്കുക, നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുക മുതലായ പ്രവര്‍ത്തികളുടെ സ്ഥിരീകരണ ജാലകം കാണിക്കണോ, വേണ്ടയോ.

en: Remove the Log Out item from the session menu
ml: പ്രവര്‍ത്തനവേളാ മെനുവില്‍ നിന്നും ലോഗൌട്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Guest Session
ml: അതിഥി പ്രവര്‍ത്തന വേള

en: Log Out…
ml: പൂറത്തു കടക്കുക…

en: Log Out
ml: ലോഗ് ഔട്ട് ചെയ്യുക

en: Suspend
ml: താത്കാലികനിദ്ര

en: Hibernate
ml: ശിശിര നിദ്ര

en: Restart…
ml: പുനരാരംഭിക്കുക…

en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

en: Shut Down…
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക…

en: Shut Down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
ml: എല്ലാ പ്രോഗ്രാമുകളും അടചിട്ട്‌ കംപ്യൂട്ടര്‍ പുനരാരംഭിക്കട്ടെ ?

en: Are you sure you want to close all programs and shut down the computer?
ml: എല്ലാ പ്രോഗ്രാമുകളും അടചിട്ട്‌ കംപ്യൂട്ടര്‍ ഷട്ട് ഡൌണ്‍ ചെയ്യട്ടെ?
