indicator-session - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Suppress the dialog to confirm logout, restart and shutdown action
ta: வெளியேறுதல், மறுதொடக்கம் மற்றும் பணிநிறுத்தம் செயலை உறுதிப்படுத்த உரையாடலை அடக்கவும்

en: Whether or not to show confirmation dialogs for logout, restart and shutdown actions.
ta: வெளியேறு, மறுதொடக்கம் மற்றும் பணிநிறுத்தம் செயல்களுக்கான உறுதிப்படுத்தல் உரையாடல்களைக் காண்பிக்கலாமா இல்லையா.

en: Remove the Log Out item from the session menu
ta: அமர்வு மெனுவிலிருந்து வெளியேறும் உருப்படியை அகற்று

en: Makes it so that the logout button doesn’t show in the session menu.
ta: அமர்வு பட்டியலில் வெளியிடும் பொத்தானைக் காண்பிக்காது.

en: Remove the Restart item from the session menu.
ta: அமர்வு மெனுவிலிருந்து மறுதொடக்கம் உருப்படியை அகற்று.

en: Makes it so that the restart button doesn’t show in the session menu.
ta: அமர்வு பட்டியலில் மறுதொடக்கம் பொத்தானைக் காண்பிக்காது.

en: Remove the shutdown item from the session menu.
ta: அமர்வு மெனுவிலிருந்து பணிநிறுத்தம் உருப்படியை அகற்று.

en: Makes it so that the shutdown button doesn’t show in the session menu.
ta: அமர்வு பட்டியலில் பணிநிறுத்தம் பொத்தானைக் காண்பிக்காது.

en: Force the visibility of Restart item in the session menu
ta: அமர்வு பட்டியலில் மறுதொடக்கம் உருப்படியின் தெரிவுநிலையை கட்டாயப்படுத்துங்கள்

en: Makes it so that the restart shows in the session menu even in the environments where it should not show.
ta: அமர்வு பட்டியலில் மறுதொடக்கம் காண்பிக்கக் கூடாத சூழல்களில் கூட காண்பிக்கும் வகையில் அதை உருவாக்குகிறது.

en: Determine the visibility of the User's real name on the panel
ta: பேனலில் பயனரின் உண்மையான பெயரின் தெரிவுநிலையைத் தீர்மானிக்கவும்

en: Allow for the Removal of the users name from the panel
ta: பேனலில் இருந்து பயனர்களின் பெயரை அகற்ற அனுமதிக்கவும்

en: Show the list of users
ta: பயனர்களின் பட்டியலைக் காட்டு

en: Allow for the user list to be hidden by the user.
ta: பயனர் பட்டியலை பயனரால் மறைக்க அனுமதிக்கவும்.

en: Show device info item
ta: சாதன செய்தி உருப்படியைக் காட்டு

en: Show the device information menu item.
ta: சாதன செய்தி பட்டியல் உருப்படியைக் காட்டு.

en: Show desktop help item
ta: டெச்க்டாப் உதவி உருப்படியைக் காட்டு

en: Show the desktop environment help menu item.
ta: டெச்க்டாப் சூழல் உதவி பட்டியல் உருப்படியைக் காட்டு.

en: Show distro help item
ta: டிச்ட்ரோ உதவி உருப்படியைக் காட்டு

en: Show the distribution help menu item.
ta: விநியோக உதவி பட்டியல் உருப்படியைக் காட்டு.

en: Show bug report item
ta: பிழை அறிக்கை உருப்படியைக் காட்டு

en: Show the bug report menu item.
ta: பிழை அறிக்கை பட்டியல் உருப்படியைக் காட்டு.

en: Show custom item
ta: தனிப்பயன் உருப்படியைக் காட்டு

en: Show the custom menu item.
ta: தனிப்பயன் பட்டியல் உருப்படியைக் காட்டு.

en: Custom item label
ta: தனிப்பயன் உருப்படி சிட்டை

en: The label of the custom menu item.
ta: தனிப்பயன் பட்டியல் உருப்படியின் சிட்டை.

en: Custom item URI
ta: தனிப்பயன் உருப்படி யூரி

en: The location the custom menu item should open.
ta: தனிப்பயன் பட்டியல் உருப்படி திறக்கப்பட வேண்டிய இடம்.

note: Translators: the name of the menu ("System"), then the user's name
en: System, %s
ta: கணினி, %s

en: System
ta: மண்டலம்

en: Session management, status and user switching
ta: அமர்வு மேலாண்மை, நிலை மற்றும் பயனர் மாறுதல்

en: Guest
ta: விருந்தினர்

en: About This Device…
ta: இந்த சாதனம் பற்றி…

en: About This Computer
ta: இந்த கணினி பற்றி

en: About Ubuntu Touch…
ta: உபுண்டு தொடுதல் பற்றி…

en: %s Help…
ta: %s உதவி…

en: About UBports Foundation…
ta: உபோர்ட்ச் அறக்கட்டளை பற்றி…

en: Desktop mode
ta: டெச்க்டாப் பயன்முறை

en: Report a Bug…
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்…

en: System Settings…
ta: கணினி அமைப்புகள்…

en: Online Accounts…
ta: நிகழ்நிலை கணக்குகள்…

en: Start Screen Saver
ta: திரை சேமிப்பைத் தொடங்குங்கள்

en: Switch Account…
ta: கணக்கை மாற்றவும்…

en: Switch Account
ta: கணக்கை மாற்றவும்

en: Lock/Switch Account…
ta: பூட்டு/சுவிட்ச் கணக்கு…

en: Lock/Switch Account
ta: லாக்/சுவிட்ச் கணக்கு

en: Lock
ta: பூட்டு

en: Guest Session
ta: விருந்தினர் அமர்வு

en: Log Out…
ta: வெளியேறு…

en: Log Out
ta: வெளியேறு

en: Suspend
ta: இடைநிறுத்தம்

en: Hibernate
ta: உறங்கு

en: Restart…
ta: மறுதொடக்கம்…

en: Restart
ta: மறுதுவக்கம்

en: Shut Down…
ta: மூடு…

en: Shut Down
ta: பணி நிறுத்தம்

en: Suspend Remote Session
ta: தொலைநிலை அமர்வை இடைநிறுத்துங்கள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: The operating system's bug tracker needs to be accessed with
    a web browser.
    
    The Ayatana Session Indicator could not find any web
    browser on your computer.
ta: இயக்க முறைமையின் பிழை டிராக்கரை அணுக வேண்டும்
     ஒரு வலை உலாவி.
    
     அயாதானா அமர்வு காட்டி எந்த வலையையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை
     உங்கள் கணினியில் உலாவி.

en: Are you sure you want to close all programs and log out?
ta: எல்லா நிரல்களையும் மூடிவிட்டு வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

en: Some software updates won't be applied until the computer next restarts.
ta: கணினி அடுத்த மறுதொடக்கம் வரை சில மென்பொருள் புதுப்பிப்புகள் பயன்படுத்தப்படாது.

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
ta: அனைத்து நிரல்களையும் மூடி கணினியை மீள்துவக்கம் செய்ய உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Are you sure you want to close all programs and shut down the computer?
ta: எல்லா நிரல்களையும் மூடிவிட்டு கணினியை மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: The XFCE desktop's user guide needs to be accessed with
    a web browser.
    
    The Ayatana Session Indicator could not find any web
    browser on your computer.
ta: XFCE டெச்க்டாப்பின் பயனர் வழிகாட்டியை அணுக வேண்டும்
     ஒரு வலை உலாவி.
    
     அயாதானா அமர்வு காட்டி எந்த வலையையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை
     உங்கள் கணினியில் உலாவி.

en: The Ayatana Session Indicator does not know yet, how to show
    the currently running desktop's user guide or help center.
    
    Please report this to the developers at:
    https://github.com/ArcticaProject/ayatana-indicator-session/issues
ta: அயாதானா அமர்வு காட்டி இன்னும் தெரியாது, எவ்வாறு காண்பிப்பது
     தற்போது இயங்கும் டெச்க்டாப்பின் பயனர் வழிகாட்டி அல்லது உதவி மையம்.
    
     இதை டெவலப்பர்களிடம் புகாரளிக்கவும்:
     https://github.com/arcticaproject/ayatana-indicator-session/issues

en: Displaying information on %s  requires
    a web browser.
    
    The Ayatana Session Indicator could not find any web
    browser on your computer.
ta: %s பற்றிய தகவல்களைக் காண்பிப்பது தேவை
     ஒரு வலை உலாவி.
    
     அயாதானா அமர்வு காட்டி எந்த வலையையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை
     உங்கள் கணினியில் உலாவி.

en: The Ayatana Session Indicator does not support evoking the system
    settings application for your desktop environment, yet.
    
    Please report this to the developers at:
    https://github.com/ArcticaProject/ayatana-indicator-session/issues
ta: அயாதானா அமர்வு காட்டி கணினியைத் தூண்டுவதை ஆதரிக்காது
     உங்கள் டெச்க்டாப் சூழலுக்கான அமைப்புகள் பயன்பாடு இன்னும்.
    
     இதை டெவலப்பர்களிடம் புகாரளிக்கவும்:
     https://github.com/arcticaproject/ayatana-indicator-session/issues

en: The Ayatana Session Indicator does not support password changes
    for your desktop environment, yet.
    
    Please report this to the developers at:
    https://github.com/ArcticaProject/ayatana-indicator-session/issues
ta: கடவுச்சொல் மாற்றங்களை அயட்டானா அமர்வு காட்டி ஆதரிக்காது
     உங்கள் டெச்க்டாப் சூழலுக்கு, இன்னும்.
    
     இதை டெவலப்பர்களிடம் புகாரளிக்கவும்:
     https://github.com/arcticaproject/ayatana-indicator-session/issues

en: The Ayatana Session Indicator does not know yet, how to show
    information of the currently running desktop environment.
    
    Please report this to the developers at:
    https://github.com/ArcticaProject/ayatana-indicator-session/issues
ta: அயாதானா அமர்வு காட்டி இன்னும் தெரியாது, எவ்வாறு காண்பிப்பது
     தற்போது இயங்கும் டெச்க்டாப் சூழலின் தகவல்.
    
     இதை டெவலப்பர்களிடம் புகாரளிக்கவும்:
     https://github.com/arcticaproject/ayatana-indicator-session/issues
