indicator-session - en to ta_LK translation catalogue (8 entries)

en: Log Out
ta_LK: வெளிவருக

en: Suspend
ta_LK: இடைநிறுத்தம்

en: Hibernate
ta_LK: இடை உறக்கம்

en: Restart
ta_LK: மீண்டும் ஆரம்பி

en: Shut Down
ta_LK: செயல்பாடு நிறுத்தம்

en: Warning
ta_LK: எச்சரிக்கை

en: Cancel
ta_LK: இரத்து செய்க

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
ta_LK: அனைத்து நிரல்களையும் மூடி கணினியை மீள்துவக்கம் செய்ய உறுதியாக உள்ளீர்களா?
