gnome-utils - en to cy translation catalogue (46 entries)

en: Toolbar is Visible
cy: Bar Offer yn Weladwy

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
cy: A ddylid monitro unrhyw newid i'r cyfeiriadur cartref.

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
cy: A ddylai'r bar statws ar waelod y brif ffenestr fod yn weladwy.

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
cy: A ddylai'r bar offer fod yn weladwy yn y brif ffenestr.

en: Scan Folder
cy: Sganio Plygell

en: Scan _Filesystem
cy: Sganio'r _System Ffeil

en: Scan a remote folder
cy: Sganio plygell bell

en: Stop scanning
cy: Gorffen sagnio

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _Help
cy: _Cymorth

en: _Toolbar
cy: _Bar offer

en: _View
cy: _Golwg

en: Scanning...
cy: Yn sganio...

en: Total filesystem capacity:
cy: Uchafswm cynnwys y system ffeil:

en: used:
cy: defnyddiwyd:

en: available:
cy: ar gael:

note: set statusbar, percentage and allocated/normal size
en: Calculating percentage bars...
cy: Cyfrif y barrau canran...

en: Ready
cy: Barod

en: contains hardlinks for:
cy: cynnwys cysylltau caled ar gyfer:

en: Zoom in
cy: Chwyddo mewn

en: Zoom out
cy: Chwyddo allan

en: Cannot create pixbuf image!
cy: Methu creu delwedd picsfap!

en: Scan
cy: Sganio

en: Device
cy: Dyfais

en: Custom Location
cy: Lleoliad Addasedig

en: Public FTP
cy: FTP cyhoeddus

en: FTP (with login)
cy: FTP (angen mewngofnodi)

en: Windows share
cy: Rhaniad Windows

en: Secure WebDAV (HTTPS)
cy: WebDAV Diogel (HTTPS)

en: Please enter a name and try again.
cy: Rhowch enw a cheisiwch eto.

en: _Location (URI):
cy: _Lleoliad (URI):

en: _Server:
cy: _Gweinydd:

en: Optional information:
cy: Gwybodaeth ddewisol:

en: _Share:
cy: _Rhannu:

en: _Port:
cy: _Porth:

en: _Folder:
cy: _Plygell:

en: _User Name:
cy: Enw _Defnyddiwr:

en: _Domain Name:
cy: Enw _Parth:

en: Service _type:
cy: _Math gwasanaeth:

en: Folder
cy: Plygell

en: Size
cy: Maint

en: Mo_ve to Trash
cy: _Symud i'r Sbwriel

en: There was an error displaying help.
cy: 'Roedd yna wall wrth ddangos y cymorth.

en: The document does not exist.
cy: Nid yw'r ddogfen yn bodoli.

en: The folder does not exist.
cy: Nid yw'r blygell yn bodoli.
