bazaar - en to vi translation catalogue (378 entries)

en: Add, remove or update flatpak software on this computer
vi: Thêm, xóa hoặc cập nhật phần mềm Flatpak trên máy tính này

en: GTK;System;PackageManager;Discover;Flatpak;Software;Store;
vi: GTK;System;PackageManager;Discover;Flatpak;Software;Store;Trình quản lý gói; Khám phá; Phần mềm; Cửa hàng;

en: Hide EOL Entries
vi: Ẩn các mục EOL

en: Hide EOL entries and entries depending on them
vi: Ẩn các mục EOL và các mục phụ thuộc vào chúng

en: Show Git Forge Star Counts
vi: Hiển thị số sao trên Git Forge

en: Whether to attempt to detect and show "star counts" for projects in the full view
vi: Có cố gắng phát hiện và hiển thị "số sao" cho các dự án trong chế độ xem chi tiết hay không

en: Only Show Free Software
vi: Chỉ hiển thị phần mềm miễn phí

en: Hide proprietary software
vi: Ẩn phần mềm độc quyền

en: Show Only Flathub Content
vi: Chỉ hiển thị nội dung Flathub

en: Hide applications which do not originate from Flathub
vi: Ẩn các ứng dụng không có nguồn gốc từ Flathub

en: Debounce Search Inputs
vi: Trì hoãn tìm kiếm

en: Add a delay before searching to prevent instant replies while typing
vi: Thêm độ trễ trước khi tìm kiếm để tránh phản hồi tức thì khi đang gõ

en: Global Progress Bar Theme
vi: Chủ đề thanh tiến trình toàn cục

en: Describes the look of the global progress bar
vi: Mô tả giao diện của thanh tiến trình toàn cục

en: Saved Window Dimensions
vi: Kích thước cửa sổ đã lưu

en: The window dimensions to be used by the next Bazaar window
vi: Kích thước cửa sổ sẽ được sử dụng cho cửa sổ Bazaar tiếp theo

en: Discover and install applications
vi: Khám phá và cài đặt ứng dụng

en: A new app store for GNOME with a focus on discovering and installing applications and addons from Flatpak remotes, particularly Flathub.
vi: Một cửa hàng ứng dụng mới cho GNOME tập trung vào việc khám phá và cài đặt ứng dụng cùng tiện ích mở rộng từ các remote Flatpak, đặc biệt là Flathub.

en: It emphasizes supporting the developers who make the Linux desktop possible. Bazaar features a "curated" tab that can be configured by distributors to allow for a more localized experience.
vi: Nó nhấn mạnh việc hỗ trợ các nhà phát triển làm nên môi trường desktop Linux. Bazaar có tab "chọn lọc" có thể được nhà phân phối cấu hình để mang lại trải nghiệm địa phương hóa tốt hơn.

en: The home page displaying Flathub apps
vi: Trang chủ hiển thị các ứng dụng Flathub

en: Nucleus app page
vi: Trang ứng dụng Nucleus

en: Search page
vi: Trang tìm kiếm

en: Category page
vi: Trang danh mục

en: Manage Add-ons
vi: Quản lý tiện ích mở rộng

en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Age Rating
vi: Xếp hạng độ tuổi

en: Cartoon Violence
vi: Bạo lực hoạt hình

en: No information regarding cartoon violence
vi: Không có thông tin về bạo lực hoạt hình

en: Fantasy Violence
vi: Bạo lực giả tưởng

en: No information regarding fantasy violence
vi: Không có thông tin về bạo lực giả tưởng

en: Realistic Violence
vi: Bạo lực thực tế

en: No information regarding realistic violence
vi: Không có thông tin về bạo lực thực tế

en: Violence Depicting Bloodshed
vi: Bạo lực có máu

en: No information regarding bloodshed
vi: Không có thông tin về cảnh đổ máu

en: Sexual Violence
vi: Bạo lực tình dục

en: No information regarding sexual violence
vi: Không có thông tin về bạo lực tình dục

en: Alcohol
vi: Rượu bia

en: No information regarding references to alcohol
vi: Không có thông tin về đề cập đến rượu bia

en: Narcotics
vi: Ma túy

en: No information regarding references to illicit drugs
vi: Không có thông tin về đề cập đến ma túy

en: Tobacco
vi: Thuốc lá

en: No information regarding references to tobacco products
vi: Không có thông tin về đề cập đến sản phẩm thuốc lá

en: Nudity
vi: Khỏa thân

en: No information regarding nudity of any sort
vi: Không có thông tin về cảnh khỏa thân

en: Sexual Themes
vi: Chủ đề tình dục

en: No information regarding references to or depictions of sexual nature
vi: Không có thông tin về đề cập hoặc mô tả tính chất tình dục

en: Profanity
vi: Ngôn từ thô tục

en: No information regarding profanity of any kind
vi: Không có thông tin về ngôn từ thô tục

en: Inappropriate Humor
vi: Hài không phù hợp

en: No information regarding inappropriate humor
vi: Không có thông tin về hài không phù hợp

en: Discrimination
vi: Kỳ thị

en: No information regarding discriminatory language of any kind
vi: Không có thông tin về ngôn ngữ kỳ thị

en: Advertising
vi: Quảng cáo

en: No information regarding advertising of any kind
vi: Không có thông tin về quảng cáo

en: Gambling
vi: Cờ bạc

en: No information regarding gambling of any kind
vi: Không có thông tin về cờ bạc

en: Purchasing
vi: Mua hàng

en: No information regarding the ability to spend money
vi: Không có thông tin về khả năng chi tiêu tiền

en: Chat Between Users
vi: Trò chuyện giữa người dùng

en: No information regarding ways to chat with other users
vi: Không có thông tin về cách trò chuyện với người dùng khác

en: Audio Chat Between Users
vi: Trò chuyện âm thanh giữa người dùng

en: No information regarding ways to talk with other users
vi: Không có thông tin về cách nói chuyện với người dùng khác

en: Contact Details
vi: Thông tin liên hệ

en: No information regarding sharing of social network usernames or email addresses
vi: Không có thông tin về việc chia sẻ tên người dùng mạng xã hội hoặc địa chỉ email

en: Identifying Information
vi: Thông tin nhận dạng

en: No information regarding sharing of user information with third parties
vi: Không có thông tin về việc chia sẻ thông tin người dùng với bên thứ ba

en: Location Sharing
vi: Chia sẻ vị trí

en: No information regarding sharing of physical location with other users
vi: Không có thông tin về việc chia sẻ vị trí thực với người dùng khác

en: Prostitution
vi: Mại dâm

en: No information regarding references to prostitution
vi: Không có thông tin về đề cập đến mại dâm

en: Adultery
vi: Ngoại tình

en: No information regarding references to adultery
vi: Không có thông tin về đề cập đến ngoại tình

en: Sexualized Characters
vi: Nhân vật tình dục hóa

en: No information regarding sexualized characters
vi: Không có thông tin về nhân vật tình dục hóa

en: Desecration
vi: Báng bổ

en: No information regarding references to desecration
vi: Không có thông tin về đề cập đến báng bổ

en: Human Remains
vi: Xác người

en: No information regarding visible dead human remains
vi: Không có thông tin về hiển thị xác người chết

en: Slavery
vi: Nô lệ

en: No information regarding references to slavery
vi: Không có thông tin về đề cập đến chế độ nô lệ

en: Does not include references to drugs
vi: Không đề cập đến ma túy

en: Does not include swearing, profanity, and other kinds of strong language
vi: Không chứa chửi thề, ngôn từ thô tục và các loại ngôn ngữ mạnh khác

en: Does not include ads or monetary transactions
vi: Không chứa quảng cáo hoặc giao dịch tiền tệ

en: Does not include sex or nudity
vi: Không chứa tình dục hoặc khỏa thân

en: Does not include uncontrolled chat functionality
vi: Không có chức năng trò chuyện không kiểm soát

en: Does not include violence
vi: Không chứa bạo lực

en: Drugs
vi: Ma túy

en: Strong Language
vi: Ngôn ngữ mạnh

en: Money
vi: Tiền bạc

en: Social
vi: Xã hội

en: Violence
vi: Bạo lực

[ctx: Age rating]
en: All
vi: Mọi lứa tuổi

en: %s has an unknown age rating
vi: %s có xếp hạng độ tuổi không xác định

en: %s is suitable for everyone
vi: %s phù hợp với mọi người

en: %s is suitable for toddlers
vi: %s phù hợp với trẻ mẫu giáo

en: %s is suitable for young children
vi: %s phù hợp với trẻ nhỏ

en: %s is suitable for children
vi: %s phù hợp với trẻ em

en: %s is suitable for teenagers
vi: %s phù hợp với thiếu niên

en: %s is suitable for adults
vi: %s phù hợp với người lớn

en: %s is suitable for %s
vi: %s phù hợp với %s

en: Download Size
vi: Kích thước tải về

en: Of the size of human DNA
vi: Kích thước của DNA người

en: 3 billion base pairs
vi: 3 tỷ cặp base

en: Of the Linux Kernel
vi: Kích thước của Linux Kernel

en: Of the Apollo 11 guidance computer
vi: Kích thước của máy tính dẫn đường Apollo 11

en: Total ROM and RAM
vi: Tổng ROM và RAM

en: Of the original Super Mario Bros
vi: Kích thước của Super Mario Bros gốc

en: On the NES
vi: Trên NES

en: Of the size of Wikipedia
vi: Kích thước của Wikipedia

en: Without any media
vi: Không có media

en: This functionality is currently disabled. It is recommended you download and install Flatseal to manage app permissions.
vi: Chức năng này hiện bị tắt. Khuyến nghị bạn tải và cài Flatseal để quản lý quyền ứng dụng.

en: Performing setup...
vi: Đang thực hiện thiết lập...

en: Set Up Flathub
vi: Thiết lập Flathub

en: Flathub is not set up on this system. You will not be able to browse and install applications in Bazaar if its unavailable.
    
    You can still use Bazaar to browse and remove already installed apps.
vi: Flathub chưa được thiết lập trên hệ thống này. Bạn sẽ không thể duyệt và cài đặt ứng dụng trong Bazaar nếu nó không khả dụng.
    
    Bạn vẫn có thể dùng Bazaar để duyệt và gỡ bỏ các ứng dụng đã cài.

en: Later
vi: Để sau

en: Synchronizing...
vi: Đang đồng bộ hóa...

en: Receiving %d entries...
vi: Đang nhận %d mục...

en: Checking for updates...
vi: Đang kiểm tra cập nhật...

en: Empty
vi: Trống

en: No Curation
vi: Không có lựa chọn

en: There is no curation information provided on this system. You can still browse applications on Flathub
vi: Không có thông tin chọn lọc trên hệ thống này. Bạn vẫn có thể duyệt ứng dụng trên Flathub

en: Browse Flathub
vi: Duyệt Flathub

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Developer information not available.
vi: Thông tin nhà phát triển không khả dụng.

en: The ownership of the %s app ID has not been verified and it may be a community package.
vi: Quyền sở hữu ID ứng dụng %s chưa được xác minh và có thể là gói cộng đồng.

en: The ownership of the %s app ID has been manually verified by the Flathub team.
vi: Quyền sở hữu ID ứng dụng %s đã được đội ngũ Flathub xác minh thủ công.

en: The ownership of the %s app ID has been verified by <b>%s</b> on <b>%s</b>.
vi: Quyền sở hữu ID ứng dụng %s đã được <b>%s</b> xác minh trên <b>%s</b>.

en: The ownership of the %s app ID has been verified using %s.
vi: Quyền sở hữu ID ứng dụng %s đã được xác minh bằng %s.

en: The ownership of the %s app ID has been verified.
vi: Quyền sở hữu ID ứng dụng %s đã được xác minh.

en: Entry Inspector
vi: Trình kiểm tra mục

en: Serialize
vi: Chuyển thành chuỗi

en: Convert to JSON
vi: Chuyển sang JSON

en: An Error Occurred
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Close
vi: Đóng

en: Copy and Close
vi: Sao chép và đóng

en: App of the Day
vi: Ứng dụng của ngày

en: Audio & Video
vi: Âm thanh & Video

en: Media
vi: Đa phương tiện

en: More Audio & Video
vi: Thêm Âm thanh & Video

en: Developer Tools
vi: Công cụ phát triển

en: Develop
vi: Phát triển

en: More Developer Tools
vi: Thêm Công cụ phát triển

en: Education
vi: Giáo dục

en: Learn
vi: Học tập

en: More Education
vi: Thêm Giáo dục

en: Gaming
vi: Trò chơi

en: Play
vi: Chơi

en: More Gaming
vi: Thêm Trò chơi

en: Graphics & Photography
vi: Đồ họa & Nhiếp ảnh

en: Create
vi: Sáng tạo

en: More Graphics & Photography
vi: Thêm Đồ họa & Nhiếp ảnh

en: Networking
vi: Mạng

en: More Networking
vi: Thêm Mạng

en: Productivity
vi: Năng suất

en: Work
vi: Công việc

en: More Productivity
vi: Thêm Năng suất

en: Science
vi: Khoa học

en: More Science
vi: Thêm Khoa học

en: System
vi: Hệ thống

en: More System
vi: Thêm Hệ thống

en: Utilities
vi: Tiện ích

en: Tools
vi: Công cụ

en: More Utilities
vi: Thêm Tiện ích

en: Trending
vi: Thịnh hành

en: More Trending
vi: Thêm Thịnh hành

en: Popular
vi: Phổ biến

en: More Popular
vi: Thêm Phổ biến

en: Recently Added
vi: Mới thêm gần đây

en: New
vi: Mới

en: More New
vi: Thêm Mới

en: Recently Updated
vi: Mới cập nhật gần đây

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: More Updated
vi: Thêm Đã cập nhật

en: Mobile
vi: Di động

en: More Mobile
vi: Thêm Di động

en: Flathub Not Added
vi: Flathub chưa được thêm

en: The Flathub remote was not found on any of your Flatpak installations
vi: Remote Flathub không được tìm thấy trong bất kỳ cài đặt Flatpak nào

en: Flathub Unavailable
vi: Flathub không khả dụng

en: We could not connect to Flathub. You can still manage and search for applications.
vi: Không thể kết nối đến Flathub. Bạn vẫn có thể quản lý và tìm kiếm ứng dụng.

en: Search Apps
vi: Tìm kiếm ứng dụng

en: On the Go
vi: Di động

en: Apps for your Linux phones and tablets
vi: Ứng dụng cho điện thoại và máy tính bảng Linux

en: More Mobile Apps
vi: Thêm Ứng dụng di động

en: More Mobile apps
vi: Thêm ứng dụng di động

en: Games and apps to run your favorite titles
vi: Trò chơi và ứng dụng để chạy các tựa game yêu thích

en: More Games
vi: Thêm Trò chơi

[ctx: Project URL Type]
en: Flathub Page
vi: Trang Flathub

[ctx: Project URL Type]
en: Project Website
vi: Trang web dự án

[ctx: Project URL Type]
en: Issue Tracker
vi: Theo dõi lỗi

[ctx: Project URL Type]
en: FAQ
vi: Câu hỏi thường gặp

[ctx: Project URL Type]
en: Help
vi: Trợ giúp

[ctx: Project URL Type]
en: Donate
vi: Quyên góp

[ctx: Project URL Type]
en: Translate
vi: Dịch thuật

[ctx: Project URL Type]
en: Contact
vi: Liên hệ

[ctx: Project URL Type]
en: Source Code
vi: Mã nguồn

[ctx: Project URL Type]
en: Contribute
vi: Đóng góp

en: Toggle transaction sidebar
vi: Bật/tắt thanh bên giao dịch

en: Main Menu
vi: Menu chính

en: No Results
vi: Không có kết quả

en: Try a different search query
vi: Thử truy vấn tìm kiếm khác

en: Content
vi: Nội dung

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Repository Star Count
vi: Số sao kho lưu trữ

en: Open
vi: Mở

en: Download & Install Application
vi: Tải xuống & cài đặt ứng dụng

en: Uninstall Application
vi: Gỡ cài đặt ứng dụng

en: Install Other Version
vi: Cài đặt phiên bản khác

en: Size
vi: Kích thước

en: Downloads /mo
vi: Lượt tải/tháng

en: Stopped Receiving Core Updates
vi: Ngừng nhận cập nhật lõi

en: This app uses a runtime that no longer receives updates or security fixes. It may become unsafe to use.
vi: Ứng dụng này dùng runtime không còn nhận cập nhật hoặc vá bảo mật. Có thể trở nên không an toàn khi sử dụng.

en: Tags:
vi: Thẻ:

en: %d downloads in the last 30 days
vi: %d lượt tải trong 30 ngày qua

en: Download size of %s
vi: Kích thước tải về %s

en: All Ages
vi: Mọi lứa tuổi

en: Age rating information unavailable
vi: Thông tin xếp hạng độ tuổi không khả dụng

en: Suitable for all ages
vi: Phù hợp với mọi lứa tuổi

en: Suitable for ages %d and up
vi: Phù hợp từ %d tuổi trở lên

en: Unknown
vi: Không xác định

en: Proprietary Software
vi: Phần mềm độc quyền

en: Free software licensed under %s
vi: Phần mềm miễn phí theo giấy phép %s

en: Free
vi: Miễn phí

en: Proprietary
vi: Độc quyền

en: Adaptive
vi: Thích ứng

en: Desktop Only
vi: Chỉ máy tính để bàn

en: Works on desktop, tablets, and phones
vi: Hoạt động trên máy tính để bàn, máy tính bảng và điện thoại

en: May not work on mobile devices
vi: Có thể không hoạt động tốt trên thiết bị di động

en: No URL
vi: Không có URL

en: This application has a FLOSS license, meaning the source code can be audited for safety.
vi: Ứng dụng này có giấy phép FLOSS, nghĩa là mã nguồn có thể được kiểm tra để đảm bảo an toàn.

en: This application has a proprietary license, meaning the source code is developed privately and cannot be audited by an independent third party.
vi: Ứng dụng này có giấy phép độc quyền, nghĩa là mã nguồn được phát triển riêng tư và không thể được kiểm tra bởi bên thứ ba độc lập.

en: More Apps
vi: Thêm Ứng dụng

en: More Apps by %s
vi: Thêm Ứng dụng từ %s

en: Other Apps by this Developer
vi: Ứng dụng khác từ nhà phát triển này

en: Other Apps by %s
vi: Ứng dụng khác từ %s

en: Other Apps
vi: Ứng dụng khác

en: %d Application | %d Applications
vi[0]: %d ứng dụng

en: Show Less
vi: Thu gọn

en: Show More
vi: Hiện thêm

en: Hardware Support
vi: Hỗ trợ phần cứng

en: Keyboard support
vi: Hỗ trợ bàn phím

en: Requires keyboards
vi: Yêu cầu bàn phím

en: Recommends keyboards
vi: Khuyến nghị bàn phím

en: Supports keyboards
vi: Hỗ trợ bàn phím

en: Unknown support for keyboards
vi: Hỗ trợ bàn phím không xác định

en: Mouse support
vi: Hỗ trợ chuột

en: Requires mice or pointing devices
vi: Yêu cầu chuột hoặc thiết bị trỏ

en: Recommends mice or pointing devices
vi: Khuyến nghị chuột hoặc thiết bị trỏ

en: Supports mice or pointing devices
vi: Hỗ trợ chuột hoặc thiết bị trỏ

en: Unknown support for mice or pointing devices
vi: Hỗ trợ chuột hoặc thiết bị trỏ không xác định

en: Touchscreen support
vi: Hỗ trợ màn hình cảm ứng

en: Requires touchscreens
vi: Yêu cầu màn hình cảm ứng

en: Recommends touchscreens
vi: Khuyến nghị màn hình cảm ứng

en: Supports touchscreens
vi: Hỗ trợ màn hình cảm ứng

en: Unknown support for touchscreens
vi: Hỗ trợ màn hình cảm ứng không xác định

en: Mobile support
vi: Hỗ trợ di động

en: Works on mobile devices
vi: Hoạt động trên thiết bị di động

en: May not work well on mobile devices
vi: Có thể không hoạt động tốt trên thiết bị di động

en: Desktop support
vi: Hỗ trợ máy tính để bàn

en: Works well on large screens
vi: Hoạt động tốt trên màn hình lớn

en: %s works best on specific hardware
vi: %s hoạt động tốt nhất trên phần cứng cụ thể

en: %s works on most devices
vi: %s hoạt động trên hầu hết thiết bị

en: Bazaar Inspector
vi: Trình kiểm tra Bazaar

en: Background Task Info:
vi: Thông tin tác vụ nền:

en: Enable Global Debug Mode
vi: Bật chế độ gỡ lỗi toàn cục

en: Active Blocklists
vi: Danh sách chặn hoạt động

en: Active Curated-Configs
vi: Cấu hình chọn lọc hoạt động

en: All Entry Groups
vi: Tất cả nhóm mục

en: Filter...
vi: Lọc...

en: Decache and Inspect
vi: Xóa bộ đệm và kiểm tra

en: No Flatpaks Installed
vi: Chưa cài Flatpak nào

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Choose an Installation
vi: Chọn cài đặt

en: You have multiple versions of this app installed. Which one would you like to proceed with?
vi: Bạn đã cài nhiều phiên bản của ứng dụng này. Bạn muốn tiếp tục với phiên bản nào?

en: Cancel
vi: Hủy

en: Community Built
vi: Do cộng đồng xây dựng

en: Get Involved
vi: Tham gia

en: This app is not developed in the open, so only its developers know how it works. It may be insecure in ways that are hard to detect, and it may change without oversight.
    
    You may not be able to contribute to this app.
vi: Ứng dụng này không được phát triển công khai, chỉ nhà phát triển biết cách nó hoạt động. Có thể không an toàn theo cách khó phát hiện và có thể thay đổi mà không được giám sát.
    
    Bạn có thể không đóng góp được cho ứng dụng này.

en: This app is developed in the open by an international community.
    
    You can participate and help make it even better.
vi: Ứng dụng này được cộng đồng quốc tế phát triển công khai.
    
    Bạn có thể tham gia và giúp nó tốt hơn.

en: This app is developed in the open by an international community, and released under the <a href="%s">%s</a> license.
    
    You can participate and help make it even better.
vi: Ứng dụng này được cộng đồng quốc tế phát triển công khai và phát hành theo giấy phép <a href="%s">%s</a>.
    
    Bạn có thể tham gia và giúp nó tốt hơn.

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: Content Filters
vi: Bộ lọc nội dung

en: Free Software Only
vi: Chỉ phần mềm miễn phí

en: Hide proprietary applications when browsing and searching
vi: Ẩn ứng dụng độc quyền khi duyệt và tìm kiếm

en: Flathub Results Only
vi: Chỉ kết quả Flathub

en: Limit search and browse results to applications only available on Flathub
vi: Giới hạn kết quả tìm kiếm và duyệt chỉ ở ứng dụng có trên Flathub

en: Hide EOL Apps
vi: Ẩn ứng dụng EOL

en: Hide apps which are no longer supported by their developers
vi: Ẩn ứng dụng không còn được nhà phát triển hỗ trợ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Delay Search Results
vi: Trì hoãn kết quả tìm kiếm

en: Improve results performance by debouncing search terms
vi: Cải thiện hiệu suất kết quả bằng cách trì hoãn từ khóa tìm kiếm

en: Application Details
vi: Chi tiết ứng dụng

en: Display Star Count
vi: Hiển thị số sao

en: Show the star count of an application's source code repository
vi: Hiển thị số sao của kho mã nguồn ứng dụng

en: Progress Bar
vi: Thanh tiến trình

en: Choose a theme for the progress bar!
vi: Chọn chủ đề cho thanh tiến trình!

en: Bazaar can fetch and display the star count from an application's source code repository on a remote Git forge. 
     For projects on GitHub, rate limits may cause them not to appear.
vi: Bazaar có thể lấy và hiển thị số sao từ kho mã nguồn ứng dụng trên git forge từ xa.
    Đối với dự án trên GitHub, giới hạn tốc độ có thể khiến chúng không xuất hiện.

en: Accent Color
vi: Màu nổi bật

en: Pride Colors
vi: Màu cờ LGBT+

en: Lesbian Pride Colors
vi: Màu cờ Lesbian

en: Transgender Pride Colors
vi: Màu cờ Transgender

en: Nonbinary Pride Colors
vi: Màu cờ Nonbinary

en: Bisexual Pride Colors
vi: Màu cờ Bisexual

en: Asexual Pride Colors
vi: Màu cờ Asexual

en: Pansexual Pride Colors
vi: Màu cờ Pansexual

en: Aromantic Pride Colors
vi: Màu cờ Aromantic

en: Genderfluid Pride Colors
vi: Màu cờ Genderfluid

en: Polysexual Pride Colors
vi: Màu cờ Polysexual

en: Omnisexual Pride Colors
vi: Màu cờ Omnisexual

en: Aroace Pride Colors
vi: Màu cờ Aroace

en: Agender Pride Colors
vi: Màu cờ Agender

en: Genderqueer Pride Colors
vi: Màu cờ Genderqueer

en: Intersex Pride Colors
vi: Màu cờ Intersex

en: Demigender Pride Colors
vi: Màu cờ Demigender

en: Biromantic Pride Colors
vi: Màu cờ Biromantic

en: Version History
vi: Lịch sử phiên bản

en: Version %s
vi: Phiên bản %s

en: No details for this release
vi: Không có chi tiết cho bản phát hành này

en: Stopped Receiving Updates
vi: Ngừng nhận cập nhật

en: Get
vi: Tải

en: Search Apps, Games, Software
vi: Tìm kiếm ứng dụng, trò chơi, phần mềm

en: Categories Unavailable
vi: Danh mục không khả dụng

en: Search for apps using the search bar above.
vi: Tìm kiếm ứng dụng bằng thanh tìm kiếm phía trên.

en: No Applications Found
vi: Không tìm thấy ứng dụng

en: No results found for "%s" in Flathub
vi: Không tìm thấy kết quả cho "%s" trên Flathub

en: Copied!
vi: Đã sao chép!

en: Copy Link
vi: Sao chép liên kết

en: Open Link
vi: Mở liên kết

en: Timeline
vi: Dòng thời gian

en: Installs:
vi: Cài đặt:

en: World
vi: Thế giới

en: No Results Found
vi: Không tìm thấy kết quả

en: Apps Tagged "%s"
vi: Ứng dụng có thẻ "%s"

en: %d Applications
vi: %d ứng dụng

en: Search failed
vi: Tìm kiếm thất bại

en: Finished in %.02f seconds
vi: Hoàn thành trong %.02f giây

en: App Add-on
vi: Tiện ích mở rộng ứng dụng

en: Install Size
vi: Kích thước cài đặt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Transferred %s so far
vi: Đã truyền %s

en: Pending
vi: Đang chờ

en: Install Now
vi: Cài đặt ngay

en: Updates Are Available
vi: Có bản cập nhật

en: The following applications are eligible for updates. Would you like to install them?
vi: Các ứng dụng sau đủ điều kiện cập nhật. Bạn có muốn cài đặt chúng không?

en: %d runtimes and/or addons are eligible for updates. Would you like to install them?
vi: %d runtime và/hoặc tiện ích mở rộng đủ điều kiện cập nhật. Bạn có muốn cài đặt chúng không?

en: Additionally, %d runtimes and/or addons will be updated.
vi: Ngoài ra, %d runtime và/hoặc tiện ích mở rộng sẽ được cập nhật.

en: Inspect UI Entry
vi: Kiểm tra mục giao diện

en: All Debug Actions
vi: Tất cả hành động gỡ lỗi

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Stop Active Tasks
vi: Dừng tác vụ đang chạy

en: Clear History
vi: Xóa lịch sử

en: No Tasks Yet
vi: Chưa có tác vụ

en: Refreshing Store Content
vi: Đang làm mới nội dung cửa hàng

en: Curated
vi: Chọn lọc

en: Sync
vi: Đồng bộ

en: _Donate to Bazaar ❤️
vi: _Quyên góp cho Bazaar ❤️

en: _Preferences
vi: _Tùy chỉnh

en: _Keyboard Shortcuts
vi: _Phím tắt

en: _About Bazaar
vi: _Giới thiệu Bazaar

en: _Quit Bazaar
vi: Thoát _Bazaar

en: Open Bazaar Inspector
vi: Mở Trình kiểm tra Bazaar

en: The ability to inspect and install local .flatpak bundle files is coming soon! In the meantime, try running
    
    flatpak install --bundle your-bundle.flatpak
    
    on the command line.
vi: Khả năng kiểm tra và cài đặt tập tin .flatpak bundle cục bộ sẽ sớm có! Trong lúc chờ đợi, hãy thử chạy
    
    flatpak install --bundle your-bundle.flatpak
    
    trên dòng lệnh.

en: Can't do that right now!
vi: Hiện không thể thực hiện!

en: Install %s?
vi: Cài đặt %s?

en: May install additional shared components
vi: Có thể cài đặt thêm thành phần chia sẻ

en: Remove %s?
vi: Gỡ bỏ %s?

en: It will not be possible to use %s after it is uninstalled.
    
    Settings and user data will be kept.
vi: Sẽ không thể sử dụng %s sau khi gỡ bỏ.
    
    Cài đặt và dữ liệu người dùng sẽ được giữ lại.

en: Resume Current Tasks
vi: Tiếp tục tác vụ hiện tại

en: Pause Current Tasks
vi: Tạm dừng tác vụ hiện tại

en: %s: %'u downloads
vi: %s: %'u lượt tải

[ctx: shortcut window]
en: General
vi: Chung

[ctx: shortcut window]
en: Open Search Dialog
vi: Mở hộp thoại tìm kiếm

[ctx: shortcut window]
en: Open Preferences
vi: Mở tùy chỉnh

[ctx: shortcut window]
en: Refresh
vi: Làm mới

[ctx: shortcut window]
en: Toggle Transaction Manager
vi: Bật/tắt quản lý giao dịch

[ctx: shortcut window]
en: Show Shortcuts
vi: Hiển thị phím tắt

[ctx: shortcut window]
en: Quit
vi: Thoát
