bijiben master - en to ml translation catalogue (112 entries)

en: Bijiben
ml: ബിജിബെന്‍

en: Quickly jot notes
ml: പെട്ടന്ന് കുറിപ്പ് എഴുതുക

en: Edit view
ml: തിരുത്തൽ കാഴ്ച

en: Select view
ml: വീക്ഷണം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: List view
ml: പട്ടിക കാഴ്ച

en: Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍

en: Post notes, tag files!
ml: കുറിപ്പ് തയ്യാറാക്കു, ഫയലുകള്‍ അടയാളപ്പെടുത്തു!

en: Note-taker
ml: കുറിപ്പെടുക്കല്‍

en: Custom Font
ml: ഇച്ഛാനുസൃത ഫോണ്ട്

en: New notes color.
ml:  പുതിയ കുറിപ്പിന്റെ നിറം.

en: Window maximized
ml: ജാലകം വലുതാക്കി

en: Window maximized state.
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയിരിയ്ക്കുന്ന അവസ്ഥ.

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലുപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലുപ്പം (വീതിയും ഉയരവും).

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (x ഉം y).

en: _Import Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക (_I)

en: _View Trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട കാണുക (_V)

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ (_P)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _Keyboard Shortcuts
ml: കീ ബോര്‍ഡ്‌ എളുപ്പവഴികൾ (_K)

en: _About
ml: സംബന്ധിച്ചു് (_A)

en: _Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക (_Q)

en: Cut
ml: മുറിയ്ക്കുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക

en: Bold
ml: കട്ടികൂടിയത്

en: Italic
ml: ചരിഞ്ഞ

en: Strike
ml: വെട്ടിയത്

en: Bullets
ml: ബുള്ളറ്റുകള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Copy selection to a new note
ml: തെരഞ്ഞടുത്തത് ഒരു പുതിയ കുറിപ്പിലേക്ക് പകര്‍ത്തുക

en: No notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍ ഒന്നും ഇല്ല

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: പൊതുവായ

[ctx: shortcut window]
en: New note
ml: പുതിയ കുറിപ്പ്

[ctx: shortcut window]
en: Close window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Go back
ml: മടങ്ങിപ്പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Show help
ml: സഹായം കാണിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികൾ

[ctx: shortcut window]
en: Selection mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മോഡ്

[ctx: shortcut window]
en: Cancel selection mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനുള്ള മോഡില്‍ നിന്ന് പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Select all
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Bold
ml: കട്ടികൂടിയത്

[ctx: shortcut window]
en: Italic
ml: ചരിഞ്ഞ

[ctx: shortcut window]
en: Strike through
ml: വെട്ടിയത്

[ctx: shortcut window]
en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Redo
ml: വീണ്ടും

[ctx: shortcut window]
en: Move note to trash
ml: കുറിപ്പ് ചവറ്റുകൊട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Import Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Import
ml: ഇറക്കുമതി (_I)

en: Select import location
ml: ഇറക്കുമതി സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Gnote application
ml: ജിനോട്ട് പ്രയോഗം

en: Tomboy application
ml: ടോംബോയി പ്രയോഗം

en: Custom Location
ml: ഇഷ്ടമുളള സ്ഥാനം

en: Select a Folder
ml: ഒരു ഫോൾഡർ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _New
ml: പുതിയത് (_N)

en: Note color
ml: കുറിപ്പിന്റെ നിറം

note: Translators: “Empty” is a verb.
en: _Empty
ml: കാലി (_E)

en: Exit selection mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനുള്ള മോഡില്‍ നിന്ന് പുറത്ത് കടക്കുക

en: Selection mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മോഡ്

en: Open menu
ml: മെനു തുറക്കുക

en: More options…
ml: കൂടുതല്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍…

en: View Trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട കാണുക

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകൾ

en: Help
ml: സഹായം

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള കുറുക്കുവഴികള്‍

en: About
ml: കുറിച്ച്

en: Open in New Window
ml: പുതിയ ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

en: Undo
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: Redo
ml: വീണ്ടും

en: Notebooks
ml: ശേഖരം

en: Email this Note
ml: ഈ കുറിപ്പ് ഇമെയിൽ ചെയ്യുക

en: Move to Trash
ml: ചവറ്റുകൂട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Enter a name to create a notebook
ml: ശേഖരം ഉണ്ടാക്കാനായി പേര് നല്‍കുക

en: New notebook
ml: പുതിയ കുറിപ്പുപുസ്‌തകം

en: Share note
ml: കുറിപ്പ് പങ്കുവെയ്ക്കുക

en: Open in another window
ml: മറ്റൊരു ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

en: Restore
ml: വീണ്ടെടുക്കുക

en: Permanently Delete
ml: എന്നെന്നേക്കുമായി ഇല്ലാതാക്കുക

en: Use System Font
ml: സിസ്റ്റം ഫോണ്ട് ഉപയോഗിക്കുക

en: Note Font
ml: കുറിപ്പിന്റെ അക്ഷരരൂപം

en: Default Color
ml: സ്വതവേയുള്ള നിറം

en: Note Appearance
ml: കുറിപ്പ് കെട്ടും മട്ടും

en: Select the default storage location:
ml: സൂക്ഷിക്കാനുള്ള സ്വതവേയുള്ള സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Primary Book
ml: പ്രാഥമിക പുസ്തകം

en: Untitled
ml: ശീർഷകമില്ലാത്തത്

en: Show the application’s version
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Create a new note
ml: പുതിയ കുറിപ്പ് സൃഷ്ടിക്കുക

en: GNOME Notes
ml: ഗ്നോം കുറിപ്പുകള്‍

note: Translators: this is a fatal error quit message * printed on the command line
en: Could not register the application
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ സാധിച്ചില്ല

en: Simple notebook for GNOME
ml: ഗ്നോമിനായുള്ള ലളിതമായ കുറിപ്പ് പുസ്തകം

en: Note Color
ml: കുറിപ്പിന്റെ നിറം

en: Press the New button to create a note.
ml: പുതിയത് ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്താല്‍ ആദ്യ കുറിപ്പ് ഉണ്ടാക്കാം

en: Oops
ml: ക്ഷമിക്കണം

en: Please install “Tracker” then restart the application.
ml: “Tracker” സ്ഥാപിച്ചശേഷം പ്രയോഗം വീണ്ടും തുടങ്ങുക.

en: Load More
ml: കൂടുതല്‍ എടുക്കു

en: Loading…
ml: കയറ്റുന്നു…

en: Click on items to select them
ml: ഇനം തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനായി അതാത് ഇനത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: %d selected | %d selected
ml[0]: %d തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു
ml[1]: %d തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Results for %s
ml: %s-നുള്ള ഫലങ്ങള്‍

en: New and Recent
ml: പുതിയതും അടുത്തുപയോഗിച്ചതും

en: Trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട

note: Translators: %s is the note last recency description. * Last updated is placed as in left to right language * right to left languages might move %s *         '%s Last Updated'
en: Last updated %s
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ പരിഷ്കരിച്ചത് %s

en: Unknown
ml: അറിയാത്ത

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: This week
ml: ഈ ആഴ്ച

en: This month
ml: ഈ മാസം

en: This year
ml: ഈ വര്‍ഷം

en: Local
ml: പ്രാദേശികം

en: Local storage
ml: പ്രാദേശിക സംഭരണം
