gnome-notes master - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Edit view
ta: காட்சியை திருத்து

en: Select view
ta: காட்சியை தேர்ந்தெடு

en: List view
ta: காட்சிப்பட்டியல்

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: notes;reminder;notebook;sticky notes;
ta: குறிப்புகள்;நினைவூட்டல்;குறிப்பேடு;ஒட்டும் குறிப்புகள்;

en: Create New Note
ta: புதிய குறிப்பை உருவாக்கு

en: Custom Font
ta: தனிப்பயன் எழுத்துரு

en: Whether to use the system monospace font
ta: கணினி  மோனோஸ்பேஸ் எழுத்துருவை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: Window maximized
ta: சாளரம் விரிவாக்கப்பட்டது

en: Window maximized state.
ta: சாளரம் விரிவாக்கப்பட்ட நிலை.

en: Window size
ta: சாளரத்தின் அளவு

en: Window size (width and height).
ta: சாளரத்தின் அளவு(அகலம் மற்றும் உயரம்)

en: Window position
ta: சாளர அமைவிடம்

en: Window position (x and y).
ta: சாளர அமைவிடம் (x மற்றும் y)

en: Bullets
ta: குண்டுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

[ctx: shortcut window]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: shortcut window]
en: Search notes
ta: குறிப்புகளை தேடு

[ctx: shortcut window]
en: New note
ta: புதிய குறிப்பு

[ctx: shortcut window]
en: Close window
ta: சாளரத்தை மூடு

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: shortcut window]
en: Go back
ta: திரும்பிச் செல்

[ctx: shortcut window]
en: Show help
ta: உதவியைக் காட்டு

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்கு வழிகள்

[ctx: shortcut window]
en: Selection mode
ta: தேர்வு முறைமை

[ctx: shortcut window]
en: Select all
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: shortcut window]
en: Open in a new window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற

[ctx: shortcut window]
en: Undo
ta: செயல்தவிர்

[ctx: shortcut window]
en: Redo
ta: மீண்டும் செய்

en: _Cancel
ta: _ரத்துசெய்

en: _Import
ta: _இறக்குமதி செய்

en: Select a Folder
ta: அடைவை தேர்ந்தெடு

en: _New
ta: _புதிய

en: Note color
ta: குறிப்பு நிறம்

note: Translators: “Empty” is a verb.
en: _Empty
ta: _வெற்று

en: Selection mode
ta: தேர்வு முறைமை

en: _Large
ta: _பெரியது

en: _Medium
ta: _நடுத்தரம்

en: _Small
ta: _சிறியது

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்கு வழிகள்

en: Help
ta: உதவி

en: About Notes
ta: குறிப்புகள் பற்றி

en: Open in New Window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Redo
ta: மீண்டும் செய்

en: Notebooks
ta: குறிப்பேடுகள்

en: Move to Trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Open in another window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற

en: Restore
ta: மீட்டமை

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாத

en: Show the application’s version
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பைக் காட்டு

en: Create a new note
ta: புதிய குறிப்பை உருவாக்கு

en: [FILE…]
ta: [கோப்பு...]

en: GNOME Notes
ta: GNOME குறிப்புகள்

en: Note Color
ta: குறிப்பு நிறம்

en: Notebook
ta: குறிப்பேடு

en: Oops
ta: அச்சச்சோ

en: Click on items to select them
ta: உருப்படிகளைத் தேர்ந்தெடுக்க அவற்றின் மீது சொடுக்கவும்

en: %d selected | %d selected
ta[0]: %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: Trash
ta: குப்பை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: This month
ta: இந்த மாதம்

en: Today
ta: இன்று

en: This week
ta: இந்த வாரம்

en: This year
ta: இந்த வருடம்
