bijiben master - en to te translation catalogue (99 entries)

en: Notes is an editor allowing to make simple lists for later use.
te: చీటీలు అనేది తదుపరి పనుల కోసం సరళ జాబితాలను చేయుటకు అనుమతించే ఒక కూర్పరి.

en: It allows to use ownCloud as a storage location and online editor.
te: ఇది మిమ్మల్ని ownCloud ను నిల్వ స్థానముగా మరియు జాల కూర్పరిగా వాడుటకు అనుమతిస్తుంది.

en: Notes
te: చీటీలు

en: notes;reminder;
te: చీటీలు;జ్ఞాపిక;

en: Post notes, tag files!
te: చీటీలను టపాకట్టి, దస్త్రాలకు ముడివేయండి!

en: Note-taker
te: చీటీ-గ్రాహకం

en: Custom Font
te: అనురూపిత ఖతి

en: The font name set here will be used as the font when displaying notes.
te: చీటీలు చూపిస్తున్నప్పుడు ఖతి పేరు సమితి ఇక్కడ ఖతిగా ఉపయోగించబడుతుంది.

en: Whether to use the system monospace font
te: వ్యవస్థ మోనోస్పేస్ ఖతిని వాడాలా వద్దా

en: New notes color.
te: కొత్త చీటిల రంగు.

en: The color name set here will be used as the color when creating new notes.
te: కొత్త చీటీలు సృష్టిస్తున్నప్పుడు రంగు పేరు సమితి ఇక్కడ రంగుగా ఉపయోగించబడుతుంది.

en: Primary notes provider to use for new notes.
te: కొత్త చీటీల కోసం వినియోగించడానికి ప్రాథమిక చీటీల సమకూర్పరి

en: The primary notebook is the place where are created new notes.
te: ప్రాథమిక చీటిపుస్తకం అనేది కొత్త చీటీలను సృష్టించిన ప్రదేశము.

en: Window maximized
te: కిటికీ గరిష్టీకరించబడింది

en: Window maximized state.
te: కిటికీ గరిష్టీకరణ స్థితి.

en: Window size
te: కిటికీ పరిమాణం

en: Window size (width and height).
te: కిటికీ స్థానం (వెడల్పు మరియు ఎత్తు).

en: Window position
te: కిటికీ స్థానం

en: Window position (x and y).
te: కిటికీ స్థానం (x మరియు y).

en: Simple notebook for GNOME
te: గ్నోమ్ కోసమై ఒక తేలికైన చీటీపుస్తకం

en: Show the application's version
te: అనువర్తనపు రూపాంతరాన్ని చూపించు

en: Take notes and export them everywhere.
te: గమనికలను తీసుకుని, వాటిని ప్రతీచోటికీ ఎగుమతించండి.

note: Translators: this is a fatal error quit message * printed on the command line
en: Could not parse arguments
te: పరామితులను ముదింపు చేయలేకపోతూంది

en: GNOME Notes
te: గ్నోమ్ చీటీలు

en: Could not register the application
te: అనువర్తనాన్ని నమోదు చేయలేకపోతూంది

en: Note Color
te: చీటి రంగు

note: Cut
en: Cut
te: కత్తిరించు

note: Copy
en: Copy
te: నకలించు

note: 'n paste
en: Paste
te: అతికించు

en: Bold
te: బొద్దు

en: Italic
te: వాలు

en: Strike
te: కొట్టివేత

en: Copy selection to a new note
te: ఎంపికను కొత్త చీటికి నకలుచేయి

en: No Notes Found
te: ఏ చీటీ కనపడలేదు

en: Your notes notebook is empty.
    Click the New button to create your first note.
te: మీ చీటీ పుస్తకం ఖాళీగా ఉంది.
    మీ మొదటి చీటిని సృష్టించుటకు కొత్తది బొత్తాంపై నొక్కండి.

en: Oops
te: అయ్యో

en: Please install 'Tracker' then restart the application.
te: దయచేసి 'ట్రాకర్' స్థాపించి తరువాత అనువర్తనాన్ని పునఃప్రారంభించండి.

en: Custom Location
te: అనురూపిత స్థానం

en: Import Notes
te: చీటిలను దిగుమతించు

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Select import location
te: దిగుమతి స్థానాన్ని ఎంచుకోండి

en: Tomboy application
te: టోంబాయ్ అనువర్తనం

en: Gnote application
te: జీనోట్ అనువర్తనం

en: Load More
te: మరిన్ని నింపు

en: Loading...
te: నింపుతూంది...

en: Click on items to select them
te: అంశాలను ఎంపిక చేయుటకు వాటిపై నొక్కండి

en: %d selected | %d selected
te[0]: %d ఎంచుకోబడింది
te[1]: %d ఎంచుకోబడ్డాయి

en: Search note titles, content and notebooks
te: చీటి శీర్షికలను, విషయాన్ని మరియు చీటిపుస్తకాలను వెతకండి

note: Select
en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Exit selection mode
te: ఎంపిక విధానం నుండి నిష్క్రమించు

en: Results for %s
te: %s కొరకు ఫలితాలు

en: New and Recent
te: కొత్తవి మరియు ఇటీవలివి

en: New
te: కొత్తది

en: Selection mode
te: ఎంపిక విధానం

en: View notes and notebooks in a list
te: చీటీలను మరియు చీటిపుస్తకాలను జాబితాగా చూడండి

en: View notes and notebooks in a grid
te: చీటీలను మరియు చీటిపుస్తకాలను గడులగా చూడండి

en: Trash
te: చెత్త

note: Add Empty-Bin * translators : Empty is the verb. * This action permanently deletes notes
en: Empty
te: ఖాళీ

en: Untitled
te: పేరులేదు

en: Open in New Window
te: కొత్త కిటికీలో తెరువు

note: Undo Redo separator
en: Undo
te: రద్దుచేయి

en: Redo
te: మళ్ళీచేయి

note: Bullets, ordered list, separator Bullets : unordered list format
en: Bullets
te: గుళ్ళు

note: Ordered list as 1.mouse 2.cats 3.dogs
en: Numbered List
te: సంఖ్యా జాబితా

note: Notes tags
en: Notebooks
te: చీటిపుస్తకాలు

note: Share
en: Email this Note
te: ఈ చీటీని ఈమెయిలు చేయి

note: Delete Note Trash notes
en: Move to Trash
te: చెత్తకు తరలించు

en: More options…
te: మరిన్ని ఐచ్ఛికాలు...

en: Note color
te: చీటి రంగు

en: Notebook
te: చీటిపుస్తకం

en: Note
te: చీటి

note: "Last updated" precedes the note last updated date
en: Last updated
te: చివరి నవీకరణ

en: Enter a name to create a notebook
te: చీటిపుస్తకాన్ని సృష్టించుటకు ఒక పేరును ఇవ్వండి

en: New notebook
te: కొత్త చీటిపుస్తకం

note: Response
en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _OK
te: సరే (_O)

note: Restore
en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: Share note
te: చీటీను పంచుకోండి

note: Detach
en: Open in another window
te: వేరే కిటికీలో తెరువు

note: Permanently delete
en: Permanently Delete
te: శాశ్వతంగా తొలగించు

note: Use System Font
en: Use System Font
te: వ్యవస్థ ఖతిని వాడు

note: Default font
en: Note Font
te: చీటి ఖతి

note: Default color
en: Default Color
te: అప్రమేయ రంగు

en: Note Edition
te: చీటి ప్రతి

en: Primary Book
te: ప్రాథమిక పుస్తకం

en: Today
te: నేడు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: This week
te: ఈ వారం

en: This month
te: ఈ నెల

en: This year
te: ఈ ఏడాది

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Local storage
te: స్థానిక నిల్వ

en: _Import Notes
te: చీటిలను దిగుమతించు (_I)

en: _View Trash
te: చెత్తను చూడండి (_V)

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)
